Fréttir

Dagskrá vikunnar og ráslistar

Reykjavíkurmeistarmótið hefst á morgun mánudag kl. 12:00 á fjórgangi V1 ungmenna. Dagurinn verður mikill fjórgangsdagur en honum lýkur svo með fyrri tveimur sprettunum í 150 og 250m skeiði á stóra vellinum.

Knapafundurinn verður í gangi á viðburðinum á Facebook, þar til mótið hefst. Ef eitthvað brennur á fólki þá er hægt að hafa samband við mótsstjóra og yfirdómara í síma eða með pósti á skraning@fakur.is

Nokkrir punktar til að hafa í huga:

  • Ráslistar eru tilbúnir, hægt að skoða í LH Kappa appinu.
  • Hægt er að afskrá þar til einni klst áður en grein hefst. Þá er ráslisti þeirrar greinar endanlegur.
  • Endanleg dagskrá er hér meðfylgjandi og í appinu.
  • Mótið er WR. Breytingar FEIF 2021 er að finna hér.
  • Útvarpið er á FM 106,5.

Alendis.tv mun sýna beint frá mótinu alla mótsdagana þannig að allir hafa möguleika á að horfa á.

Víðidalurinn mun taka vel á móti keppendum, aðstandendum og öðrum gestu og skartar nú þegar sínu allra fegursta. Mótsstjórn óskar keppendum góðs gengis og drengilegrar keppni.

Dagskrá Reykjavíkurmeistaramóts

mánudagur, 14. júní 2021
12:00 Fjórgangur V1 ungmennaflokkur
14:20 Kaffihlé
14:30 Fjórgangur V2 1. flokkur
15:45 Fjórgangur V2 barnaflokkur
17:00 Hlé
17:10 Fjórgangur V2 2. flokkur
18:25 Fjórgangur V2 meistaraflokkur
19:10 Kvöldmatarhlé
19:50 Skeið 250, svo 150m – 1. og 2. sprettur
22:10 Dagskrárlok
þriðjudagur, 15. júní 2021
12:00 Fjórgangur V1 meistaraflokkur 1-30
14:45 Kaffihlé
15:00 Fjórgangur V1 meistaraflokkur 31-48
16:40 Kaffihlé
16:55 Fjórgangur V2 unglingaflokkur
19:10 Kvöldmatarhlé
19:50 Tölt T7 2. flokkur
20:15 Tölt T7 unglingaflokkur
20:40 Tölt T7 barnaflokkur
21:10 Fjórgangur V2 ungmennaflokkur
21:40 Dagskrárlok
miðvikudagur, 16. júní 2021
12:00 Fimmgangur F2 meistaraflokkur
13:40 Fimmgangur F2 1. flokkur
15:20 Kaffihlé
15:35 Fimmgangur F2 unglingaflokkur
17:30 Tölt T4 1. flokkur
17:55 Tölt T4 unglingaflokkur
18:40 Kvöldmatarhlé
19:25 Skeið 150m, svo 250m – 3. og 4. sprettur
22:00 Dagskrárlok
fimmtudagur, 17. júní 2021
09:00 Fimmgangur F1 ungmennaflokkur
11:30 Hádegishlé
12:10 Fimmgangur F1 meistaraflokkur 1-30
14:55 Kaffihlé
15:10 Fimmgangur F1 meistaraflokkur 31-52
17:15 Kaffihlé
17:25 Tölt T3 barnaflokkur
17:50 Tölt T3 unglingaflokkur
19:00 Tölt T3 ungmennaflokkur
19:30 Kvöldmatarhlé
20:00 Tölt T3 2. flokkur
20:40 Tölt T3 1. flokkur
21:40 Tölt T3 meistaraflokkur
22:20 Dagskrárlok
föstudagur, 18. júní 2021
09:00 Gæðingaskeið PP1 unglingaflokkur
09:35 Gæðingaskeið PP1 ungmennaflokkur
10:30 Gæðingaskeið PP1 1. flokkur
11:00 Gæðingaskeið PP1 meistaraflokkur
12:40 Hádegishlé
13:20 Tölt T1 ungmennaflokkur
15:30 Kaffihlé
15:50 A-úrslit tölt T7 barnaflokkur
16:05 A-úrslit tölt T7 unglingaflokkur
16:20 A-úrslit tölt T7 2. flokkur
16:40 Tölt T1 meistaraflokkur 1-30
18:55 Kvöldmatarhlé
19:40 Tölt T1 meistaraflokkur 31-59
21:45 Dagskrárlok
laugardagur, 19. júní 2021
09:00 Tölt T2 meistaraflokkur
11:30 Tölt T2 ungmennaflokkur
12:45 Pollaflokkur og hádegishlé
13:25 B-úrslit tölt T3 unglingaflokkur
13:45 B-úrslit tölt T3 1. flokkur
14:05 B-úrslit fjórgangur V2 2. flokkur
14:30 B-úrslit fjórgangur V2 barnaflokkur
14:55 B-úrslit fjórgangur V1 ungmennaflokkur
15:20 B-úrslit fjórgangur V1 meistaraflokkur
15:45 Kaffihlé
15:55 B-úrslit fjórgangur V2 unglingaflokkur
16:20 B-úrslit fjórgangur V2 1. flokkur
16:45 B-úrslit fimmgangur F1 meistaraflokkur
17:15 B-úrslit fimmgangur F1 ungmennaflokkur
17:45 B-úrslit fimmgangur F2 1. flokkur
18:15 Kvöldmatarhlé
18:55 B-úrslit tölt T2 meistaraflokkur
19:15 B-úrslit tölt T1 ungmennaflokkur
19:40 B-úrslit tölt T1 meistaraflokkur
20:40 100m flugskeið
21:50 Dagskrárlok
sunnudagur, 20. júní 2021
09:00 A-úrslit fjórgangur V2 barnaflokkur
09:25 A-úrslit fjórgangur V2 unglingaflokkur
09:50 A-úrslit fjórgangur V2 2. flokkur
10:15 A-úrslit fjórgangur V2 1. flokkur
10:40 Kaffihlé
10:50 A-úrslit fjórgangur V2 ungmennaflokkur
11:15 A-úrslit fjórgangur V2 meistaraflokkur
11:40 A-úrslit fjórgangur V1 ungmennaflokkur
12:05 A-úrslit fjórgangur V1 meistaraflokkur
12:30 Hádegishlé
13:10 A-úrslit fimmgangur F2 unglingaflokkur
13:40 A-úrslit fimmgangur F2 1.flokkur
14:10 A-úrslit fimmgangur F2 meistaraflokkur
14:40 A-úrslit fimmgangur F1 ungmennaflokkur
15:10 A-úrslit fimmgangur F1 meistaraflokkur
15:40 Kaffihlé
15:55 A-úrslit tölt T4 unglingaflokkur
16:15 A-úrslit tölt T4 1. flokkur
16:35 A-úrslit tölt T2 meistaraflokkur
16:55 A-úrslit tölt T2 ungmennaflokkur
17:15 A-úrslit tölt T3 barnaflokkur
17:35 A-úrslit tölt T3 unglingaflokkur
17:55 Kvöldmatarhlé
18:25 A-úrslit tölt T3 2. flokkur
18:45 A-úrslit tölt T3 ungmennaflokkur
19:05 A-úrslit tölt T3 1. flokkur
19:25 A-úrslit tölt T3 meistaraflokkur
19:45 A-úrslit tölt T1 ungmennaflokkur
20:15 A-úrslit tölt T1 meistaraflokkur
20:45 Dagskrárlok