Fréttir

T7 mót Fáks og Skalla – Ráslistar

Við minnum á að skráning í pollaflokk fer fram á staðnum í anddyri TM-Reiðhallarinnar klukkan 10:00.

Úrslit verða riðin strax eftir hverja keppnisgrein.

Vegna fárra skráninga í ungmennaflokk hefur hann verið sameinaður 2. flokki – minna vanir.

Dagskrá:
10:30 – Pollaflokkur
Barnaflokkur
Unglingaflokkur
Opinn flokkur – 2. minna vanir
Opinn flokkur – 1. meira vanir

Ráslistar:

Barnaflokkur

1 H Camilla Dís Ívarsd. Sampsted Blökk frá Staðartungu Brúnn/dökk/sv.einlitt 13 Fróði frá Staðartungu Perla frá Útibleiksstöðum
1 H Anika Hrund Ómarsdóttir Bella frá Álfhólum Rauður/milli-blesóttglófext 10 Íkon frá Hákoti Kolfinna frá Álfhólum
2 V Arnar Þór Ástvaldsson Hlíðar frá Votmúla 1 Jarpur/milli-einlitt 11 Styrkur frá Votmúla 1 Tilvera frá Votmúla 1
2 V Sigurbjörg Helgadóttir Elva frá Auðsholtshjáleigu Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 9 Krákur frá Blesastöðum 1A Frægð frá Auðsholtshjáleigu
2 V Þórhildur Helgadóttir Hekla frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/milli-einlitt 13 Vökull frá Sperðli Hera frá Þúfu í Landeyjum
3 V Laufey Rún Árnadóttir Spaði frá Meiri-Tungu 3 9 Már frá Feti Dama frá Meiri-Tungu 3
3 V Ísabella Sól Hjartardóttir Slaufa frá Reykjavík Brúnn/milli-skjótt 24 Gáski frá Hofsstöðum   
3 V Arna Sigurlaug Óskarsdóttir Öfgi frá Útnyrðingsstöðum Rauður/milli-einlitt 17 Gustur frá Hóli Ötul frá Teigabóli
4 V Íris Marín Stefánsdóttir Kráka frá Gullbringu Brúnn/dökk/sv.einlitt 9 Krákur frá Blesastöðum 1A Dúfa frá Brattholti
4 V Hrefna Kristín Ómarsdóttir Yrsa frá Álfhólum Jarpur/milli-einlitt 14 Baldur Freyr frá Búlandi Ylfa frá Álfhólum
4 V Selma Dóra Þorsteinsdóttir Hrymur frá Hamrahóli Brúnn/milli-skjótt 8 Ás frá Hofsstöðum, Garðabæ Gjörð frá Hamrahóli
5 V Kristín Karlsdóttir Ómur frá Brimilsvöllum Jarpur/milli-einlitt 13 Sólon frá Skáney Yrpa frá Brimilsvöllum
5 V Andrea Óskarsdóttir Huld frá Sunnuhvoli Jarpur/milli-einlitt 11 Taktur frá Tjarnarlandi Hreyfing frá Sunnuhvoli

Unglingaflokkur

1 V Hanna Regína Einarsdóttir Nökkvi frá Pulu Grár/brúnnskjótt 10 Snævar Þór frá Eystra-Fróðholti Gullsól frá Öxl 1
1 V Jóhanna Ásgeirsdóttir Rokkur frá Syðri-Hofdölum Rauður/milli-stjörnótt 13 Þokki frá Kýrholti Snælda frá Úlfsstöðum
1 V Svala Rún Stefánsdóttir Sólmyrkvi frá Hamarsey Bleikur/álóttureinlitt 9 Hrafnar frá Ragnheiðarstöðum Selma frá Sauðárkróki
2 H Bertha M. Róberts Róbertsdótti Harpa frá Silfurmýri Bleikur/álóttureinlitt 10 Fróði frá Staðartungu Hylling frá Grenstanga
2 H Unnur Erla Ívarsdóttir Víðir frá Tungu Brúnn/milli-stjörnótt 9 Smári frá Skagaströnd Vænting frá Tungu
3 V Helga Magnúsdóttir Sprengja frá Útey 2 Rauður/sót-stjörnótt 22 Tývar frá Kjartansstöðum Dagný frá Litla-Kambi
3 V Snædís Lóa Snævarsdóttir Mist frá Grenstanga Brúnn/milli-einlitt 13 Mars frá Ragnheiðarstöðum Kolskör frá Þóreyjarnúpi
3 V Hildur Dís Árnadóttir Kolla frá Blesastöðum 1A Brúnn/milli-einlitt 12 Krákur frá Blesastöðum 1A Kolbrún frá Brattholti
4 V Sveinbjörn Orri Ómarsson Lyfting frá Kjalvararstöðum Rauður/milli-stjörnótt 7 Hringur frá Fossi Drottning frá Kjalvararstöðum
4 V Hekla Karlsdóttir Roth Sleipnir frá Enni Leirljós/Hvítur/milli-einlitt 13 Bjarmi frá Enni Andrea frá Enni
5 V Natalía Sif Stefánsdóttir Ólavía frá Reykjavík Brúnn/mó-stjörnótt 18 Dynur frá Hvammi Kolbrá frá Forna-Hvammi
5 V Andrea Svandís Kristófersdótti Áll frá Kílhrauni Bleikur/fífil-nösótt 19 Forseti frá Vorsabæ II Snælda frá Strönd

Opinn flokkur – 2. flokkur minna vanir

1 H Steinunn Reynisdóttir Timmey frá Borgartúni Brúnn/milli-einlitt 9 Sólbjartur frá Flekkudal Fríða frá Akrakoti
1 H Svala Birna Sæbjörnsdóttir Þór frá Vindhóli Jarpur/botnu-einlitt 8 Svaki frá Miðsitju Blíða frá Flögu
1 H Teresa Evertsdóttir Léttir frá Sælukoti Rauður/milli-blesótt 7 Hrannar frá Flugumýri II Lyfting frá Sælukoti
2 V Þórdís Ólafsdóttir Stella frá Fornusöndum Brúnn/milli-einlitt 10 Byr frá Mykjunesi 2 Hylling frá Hofi I
2 V Kolbrún Kristín Birgisdóttir Knútur frá Selfossi Rauður/milli-tvístjörnóttglófext 9 Snær frá Austurkoti Hylling frá Hamrahóli
2 V Bryndís Begga Þormarsdóttir Flóki frá Lækjarbotnum Brúnn/milli-einlitt 7 Kappi frá Kommu Víma frá Lækjarbotnum
3 V Erna Sigríður Ómarsdóttir Salka frá Breiðabólsstað Jarpur/milli-einlitt 14 Hágangur frá Narfastöðum Orka frá Söðulsholti
3 V Brynja Kristín Magnúsdóttir Hekla frá Mörk Bleikur/fífil-blesótt 10 Stáli frá Kjarri Selja frá Miðdal
3 V Heiðar P Breiðfjörð Snælda frá Hólaborg Leirljós/Hvítur/milli-einlitt 11 Sindri frá Stekkum Frostrós frá Selfossi
4 V Kolbrún Kristín Birgisdóttir Djásn frá Flugumýri II Brúnn/milli-einlitt 9 Segull frá Flugumýri II Rós frá Flugumýri
4 V Þórdís Ólafsdóttir Rán frá Egilsstaðabæ Rauður/milli-einlitt 8 Roði frá Múla Duna frá Fremra-Hálsi
5 H Birna Ólafsdóttir Baldey frá Hjallanesi 1 Jarpur/rauð-blesótthringeygt eða glaseygt 7 Salvador frá Hjallanesi 1 Bylgja frá Stykkishólmi
5 H Teresa Evertsdóttir Ástríkur frá Skálpastöðum Brúnn/milli-skjótt 8 Stefnir frá Hestasýn Hremsa frá Skálpastöðum

Opinn flokkur – 1 flokkur meira vanir

1 V Bergdís Finnbogadóttir Reisa frá Blesastöðum 1A Brúnn/milli-einlitt 8 Vesturfari frá Blesastöðum 1A Sveindís frá Kjartansstöðum
1 V Sandra Westphal-Wiltschek Ösp frá Hlíðartúni Brúnn/milli-einlitt 14 Arður frá Brautarholti Ísold frá Lækjartúni
2 V Saga Steinþórsdóttir Dalvar frá Álfhólum Jarpur/milli-einlitt 8 Arður frá Brautarholti Dimma frá Miðfelli
2 V Edda Sóley Þorsteinsdóttir Prins frá Njarðvík Brúnn/milli-einlitt 13 Geisli frá Sælukoti Drottning frá Syðri-Úlfsstöðum