Fréttir

Dagskrá Reykjavíkurmeistaramóts

Endanlega dagskrá Reykjavíkurmeistaramótsins má finna hér. Hún er birt með fyrirvara um prentvillur en ætti annars ekki að breytast mikið. Dagskrána má einnig finna í LH Kappa smáforritinu.

mánudagur, 29. júní 2020
11:00 Knapafundur í reiðhallarsal
12:00 Fjórgangur V1 ungmennaflokkur 1-25
14:15 Kaffihlé
14:30 Fjórgangur V1 ungmennaflokkur 26-33
15:15 Fjórgangur V2 meistaraflokkur
16:25 Fjórgangur V2 1. flokkur
17:50 Kvöldmatarhlé
18:20 Fjórgangur V1 meistaraflokkur 1-40
22:00 Dagskrárlok
þriðjudagur, 30. júní 2020
12:00 Fjórgangur V2 2. flokkur
12:45 Fjórgangur V2 ungmennaflokkur
13:30 Fjórgangur V2 barnaflokkur
14:30 Kaffihlé
14:50 Fjórgangur V2 unglingaflokkur
16:20 Fimmgangur F1 meistaraflokkur 1-22
18:55 Kvöldmatarhlé
19:40 Fimmgangur F1 meistaraflokkur 23-46
22:15 Dagskrárlok
miðvikudagur, 1. júlí 2020
12:00 Fimmgangur F1 ungmennaflokkur
13:45 Fimmgangur F2 meistaraflokkur
15:15 Kaffihlé
15:35 Fimmgangur F2 1. flokkur
17:25 Fimmgangur F2 unglingaflokkur 1-6
18:25 Kvöldmatarhlé
19:10 Fimmgangur F2 unglingaflokkur 7-11
20:00 Fimmgangur F2 ungmennaflokkur
20:40 Tölt T3 meistaraflokkur
21:50 Dagskrárlok
fimmtudagur, 2. júlí 2020
12:00 Tölt T2 meistaraflokkur
12:55 Tölt T2 ungmennaflokkur
13:25 Tölt T7 unglingaflokkur
13:40 Tölt T7 barnaflokkur
14:00 Tölt T7 2. flokkur
14:15 Tölt T3 barnaflokkur
14:40 Kaffihlé
15:00 Tölt T3 unglingaflokkur
16:10 Tölt T3 ungmennaflokkur
16:40 Tölt T3 2. flokkur
17:20 Tölt T3 1. flokkur
18:15 Kvöldmatarhlé
19:00 Gæðingaskeið PP1 unglingaflokkur
19:35 Gæðingaskeið PP1 ungmennaflokkur
20:05 Gæðingaskeið PP1 1. flokkur
20:40 Gæðingaskeið PP1 meistaraflokkur
22:00 Dagskrárlok
föstudagur, 3. júlí 2020
10:00 Tölt T1 ungmennaflokkur
12:25 Hádegishlé
13:05 Tölt T1 meistaraflokkur 1-30
15:35 Kaffihlé
15:50 Tölt T1 meistaraflokkur 31-48
17:20 Tölt T4 barnaflokkur
17:35 Tölt T4 unglingaflokkur
18:05 Tölt T4 1. flokkur
18:25 Tölt T4 meistaraflokkur
19:00 Kvöldmatarhlé
19:45 Skeið 250m & 150m
21:45 Dagskrárlok
laugardagur 4. júlí 2020
09:00 B-úrslit tölt T3 unglingaflokkur
09:25 B-úrslit tölt T3 1. flokkur
09:50 B-úrslit tölt T3 meistaraflokkur
10:15 A-úrslit tölt T7 barnaflokkur
10:30 A-úrslit tölt T7 unglingaflokkur
10:45 Kaffihlé
11:00 A-úrslit tölt T7 2. flokkur
11:15 A-úrslit tölt T2 ungmennaflokkur
11:35 A-úrslit tölt T4 barnaflokkur
11:55 A-úrslit tölt T4 unglingaflokkur
12:15 Pollaflokkur og hádegishlé
13:00 A-úrslit tölt T4 1. flokkur
13:20 A-úrslit tölt T4 meistaraflokkur
13:40 B-úrslit fjórgangur V2 unglingar
14:05 B-úrslit fjórgangur V2 1. flokkur
14:30 B-úrslit fjórgangur V2 meistaraflokkur
14:55 B-úrslit fjórgangur V1 ungmennaflokkur
15:20 B-úrslit fjórgangur V1 meistaraflokkur
15:45 Kaffihlé
16:00 B-úrslit fimmgangur F2 meistaraflokkur
16:30 B-úrslit fimmgangur F2 unglingaflokkur
17:00 B-úrslit fimmgangur F1 meistaraflokkur
17:30 B-úrslit fimmgangur F2 1. flokkur
18:00 Kvöldmatarhlé
19:00 B-úrslit tölt T2 meistaraflokkur
19:20 B-úrslit tölt T1 ungmennaflokkur
19:50 B-úrslit tölt T1 meistaraflokkur
20:50 100m flugskeið á stóra velli
21:50 Dagskrárlok
sunnudagur, 5. júlí 2020
09:00 A-úrslit fjórgangur V2 barnaflokkur
09:25 A-úrslit fjórgangur V2 unglingaflokkur
09:50 A-úrslit fjórgangur V2 2. flokkur
10:15 A-úrslit fjórgangur V2 1. flokkur
10:40 A-úrslit fjórgangur V2 ungmennaflokkur
11:05 A-úrslit fjórgangur V2 meistaraflokkur
11:30 A-úrslit fjórgangur V1 ungmennaflokkur
11:55 A-úrslit fjórgangur V1 meistaraflokkur
12:20 Hádegishlé
13:05 A-úrslit fimmgangur F2 unglingaflokkur
13:35 A-úrslit fimmgangur F2 ungmennaflokkur
14:05 A-úrslit fimmgangur F2 1.flokkur
14:35 A-úrslit fimmgangur F2 meistaraflokkur
15:05 A-úrslit fimmgangur F1 ungmennaflokkur
15:35 A-úrslit fimmgangur F1 meistaraflokkur
16:05 Kaffihlé
16:25 A-úrslit tölt T2 meistaraflokkur
16:45 A-úrslit tölt T3 barnaflokkur
17:10 A-úrslit tölt T3 unglingaflokkur
17:35 A-úrslit tölt T3 2. flokkur
18:00 A-úrslit tölt T3 ungmennaflokkur
18:25 A-úrslit tölt T3 1. flokkur
18:50 A-úrslit tölt T3 meistaraflokkur
19:15 A-úrslit tölt T1 ungmenni
19:45 A-úrslit tölt T1 meistarar
20:15 Dagskrárlok