Fréttir

Dagskrá og ráslistar gæðingamóts Spretts og Fáks

Dagskrá og ráslistar opna Gæðingamóts Spretts og Fáks.

Birt með fyrirvara um breytingar.

Dagskrá:

Laugardagur 5.júní

9:00 Gæðingatölt 1. og 2.flokkur
9:45 Barnaflokkur
11:30 Unglingaflokkur
MATUR
14:00 B-flokkur 2.flokkur/ungmennafl
16:40 B-flokkur 1.flokkur
18:30 A-flokkur

Sunnudagur 6.júní

10:00 Barnaflokkur
10:30 Unglingaflokkur
11:00 Ungmennaflokkur
11:30 B-flokkur áhugamanna
12:00-13:00 MATUR
13:00-13:30 Pollaflokkur
13:30 B-flokkur
14:00 A- flokkur
14:30 Gæðingatölt 2 flokkur
15:00 Gæðingatölt 1 flokkur

Ráslistar

Gæðingatölt-fullorðinsflokkur Gæðingaflokkur 1
1 1 V Hrafnhildur Jónsdóttir Fákur Vinur frá Sauðárkróki Jarpur/milli-einlitt 8 Fákur Hrafnhildur Jónsdóttir Dynur frá Sauðárkróki Valdís frá Sauðárkróki
2 2 H Guðný Dís Jónsdóttir Sprettur Kúla frá Laugardælum Rauður/milli-einlitt 7 Sprettur Laugardælur ehf Arður frá Brautarholti Náð frá Galtastöðum
3 3 V Hekla Rán Hannesdóttir Sprettur Þoka frá Hamarsey Bleikur/álóttureinlitt 10 Sprettur Hannes Sigurjónsson, Inga Cristina Campos, Von Schulthess Yvonne Herjólfur frá Ragnheiðarstöðum Þruma frá Hólshúsum
4 3 V Hrafnhildur Jónsdóttir Fákur Flotti frá Akrakoti Rauður/milli-blesótthringeygt eða glaseygt 14 Fákur Hrafnhildur Jónsdóttir Glotti frá Sveinatungu Fold frá Sigmundarstöðum

Gæðingatölt-fullorðinsflokkur Gæðingaflokkur 2
1 1 H Arnhildur Halldórsdóttir Sprettur Heiðrós frá Tvennu Rauður/milli-stjörnótt 7 Sprettur Arnhildur Halldórsdóttir Krákur frá Blesastöðum 1A Romsa frá Blesastöðum 1A
2 1 H Edda Eik Vignisdóttir Sprettur Laki frá Hamarsey Brúnn/milli-einlitt 10 Sprettur Edda Eik Vignisdóttir Frakkur frá Langholti Linda frá Feti
3 2 V Sverrir Einarsson Sprettur Mábil frá Votmúla 2 Rauður/milli-nösótt 15 Sprettur Sólveig Ásgeirsdóttir, Sverrir Einarsson Töfri frá Kjartansstöðum Sál frá Votmúla 1
4 2 V Svandís Beta Kjartansdóttir Fákur Blæja frá Reykjavík Brúnn/milli-skjótt 7 Fákur Gísli Einarsson Toppur frá Auðsholtshjáleigu Hrafntinna frá Reykjavík
5 2 V Hannes Hjartarson Sprettur Herdís frá Haga Jarpur/dökk-einlitt 10 Sprettur Hannes Þröstur Hjartarson Framherji frá Flagbjarnarholti Sónata frá Haga
6 3 V Erna Jökulsdóttir Sprettur Leiknir frá Litlu-Brekku Brúnn/milli-einlitt 11 Sprettur Sigurður Jóhann Tyrfingsson Eyjólfur frá Feti Líf frá Litlu-Brekku
7 3 V Guðlaug Jóna Matthíasdóttir Sprettur Máttur frá Kvistum Brúnn/milli-einlitt 11 Sprettur Margrét Tómasdóttir Ketill frá Kvistum Mirra frá Gunnarsholti
8 4 V Ásgerður Svava Gissurardóttir Sprettur Saga frá Hrístjörn Rauður/milli-tvístjörnótt 8 Sprettur Jóhann Axel Geirsson Skýr frá Skálakoti Silvía frá Fornusöndum
9 4 V Valdimar Ómarsson Sprettur Afródíta frá Álfhólum Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 8 Sprettur Valdimar Ómarsson Sonur frá Kálfhóli 2 Artemis frá Álfhólum
10 4 V Brynja Pála Bjarnadóttir Sprettur Vörður frá Narfastöðum Rauður/milli-tvístjörnótt 9 Sprettur Brynja Pála Bjarnadóttir Sveipur frá Hólum Gná frá Hofsstaðaseli
11 5 V Sverrir Einarsson Sprettur Tíbrá frá Votmúla 2 Rauður/milli-einlitt 12 Sprettur Sverrir Einarsson Dynur frá Hvammi Yrja frá Votmúla 1
12 5 V Arnhildur Halldórsdóttir Sprettur Dugur frá Tjaldhólum Rauður/milli-einlitt 10 Sprettur Arnhildur Halldórsdóttir, Guðni Steinarr Guðjónsson Arion frá Eystra-Fróðholti Alsýn frá Árnagerði

Barnaflokkur Gæðingaflokkur 1
1 1 V Halldór Frosti Svansson Sprettur Kjúka frá Brúarhlíð Brúnn/milli-einlitt 12 Sprettur Svanur Snær Halldórsson Þytur frá Stekkjardal Óðný frá Brúarhlíð
2 2 V Hulda Ingadóttir Sprettur Elliði frá Hrísdal Jarpur/milli-einlitt 15 Sprettur Ingi Guðmundsson Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Mánadís frá Margrétarhofi
3 3 V Elva Rún Jónsdóttir Sprettur Roði frá Margrétarhofi Rauður/milli-nösóttglófext 13 Sprettur Guðný Dís Jónsdóttir Tjörvi frá Sunnuhvoli Hrefna frá Austvaðsholti 1
4 4 V Ragnar Snær Viðarsson Fákur Nótt frá Lynghóli Brúnn/milli-einlitt 8 Fákur Árni Þorkelsson, Jakobína Jónsdóttir Stáli frá Kjarri Rispa frá Eystri-Hól
5 5 V Þórhildur Helgadóttir Fákur Kornelíus frá Kirkjubæ Jarpur/milli-einlitt 18 Sprettur Gunnhildur Sveinbjarnardóttir Hrynjandi frá Hrepphólum Sylgja frá Bólstað
6 6 V Jóhanna Sigurl. Sigurðardóttir Sprettur Rosti frá Hæl Brúnn/dökk/sv.einlitt 18 Sprettur Jenny Elisabet Eriksson Piltur frá Sperðli Drottning frá Skálá
7 7 V Kristín Elka Svansdóttir Sprettur Loki frá Syðra-Velli Jarpur/milli-stjörnótthringeygt eða glaseygt 9 Sprettur Hrafnhildur Bl Arngrímsdóttir Örn Þór frá Syðra-Velli Röskva frá Húsavík
8 9 V Íris Thelma Halldórsdóttir Sprettur Hekla frá Hólkoti Vindóttur/móstjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokka 15 Sprettur Helena Ríkey Leifsdóttir Glymur frá Innri-Skeljabrekku Glóð frá Tjörn
9 10 V Ýmir Hálfdánsson Sprettur Hera frá Haga Rauður/milli-stjörnótt 8 Sprettur Hannes Þröstur Hjartarson Jarl frá Árbæjarhjáleigu II Sónata frá Haga
10 11 H Camilla Dís Ívarsd. Sampsted Fákur Frami frá Heimahaga Brúnn/milli-stjörnótt 7 Sprettur Ívar Hauksson Framherji frá Flagbjarnarholti Kylja frá Hamrahóli
11 12 V Katla Grétarsdóttir Sprettur Valtýr frá Stóra-Lambhaga 3 Brúnn/mó-einlitt 11 Sprettur Kristín Njálsdóttir Týr frá Þverá II Hátíð frá Ásgarði
12 13 V Þórhildur Lotta Kjartansdóttir Geysir Göldrun frá Hákoti Rauður/milli-stjörnótt 9 Geysir Halldóra Hafsteinsdóttir, Markús Ársælsson Hrafnagaldur frá Hákoti Tilvera frá Hákoti
13 14 V Arnar Þór Ástvaldsson Fákur Hlíðar frá Votmúla 1 Jarpur/milli-einlitt 12 Fákur Matthildur Leifsdóttir Styrkur frá Votmúla 1 Tilvera frá Votmúla 1
14 15 V Kári Sveinbjörnsson Sprettur Lóa frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/gló-einlitt 10 Sprettur Sveinbjörn Bragason Stígandi frá Stóra-Hofi Sveina frá Þúfu í Landeyjum
15 16 V Hulda Ingadóttir Sprettur Ægir frá Hofsstöðum, Garðabæ Jarpur/dökk-einlitt 8 Sprettur Ingi Guðmundsson Aðall frá Nýjabæ Katla frá Flugumýri II
16 17 V Elva Rún Jónsdóttir Sprettur Þokkadís frá Rútsstaða-Norðurkoti Brúnn/milli-einlitt 13 Sprettur Kristín Hermannsdóttir, Matthildur R Kristjánsdóttir Orri frá Þúfu í Landeyjum Þerna frá Kjarri

Unglingaflokkur Gæðingaflokkur 1
1 1 V Þórdís Agla Jóhannsdóttir Sprettur Hvinur frá Varmalandi Grár/brúnneinlitt 11 Sprettur Jóhann Tómas Egilsson Huginn frá Haga I Eldey frá Miðsitju
2 2 V Guðný Dís Jónsdóttir Sprettur Lukkudís frá Sælukoti Brúnn/milli-einlitt 11 Sprettur Sigurbjörn Eiríksson Tenór frá Túnsbergi Lukka frá Sælukoti
3 3 V Elizabet Krasimirova Kostova Fákur Fleygur frá Hólum Brúnn/milli-einlitt 16 Fákur Örn Sveinsson Forni frá Horni I Þruma frá Hólum
4 4 V Anna Ásmundsdóttir Sprettur Gígja frá Steinnesi Brúnn/milli-stjörnótt 9 Sprettur Ásmundur Ingvarsson Knár frá Ytra-Vallholti Gæfa frá Steinnesi
5 5 V Eygló Hildur Ásgeirsdóttir Fákur Saga frá Dalsholti Brúnn/dökk/sv.stjörnótt 11 Fakur Ásgeir Rafn Reynisson, Málfríður Hildur Bjarnadóttir Gaumur frá Dalsholti Assa frá Kjarnholtum II
6 6 V Óliver Gísli Þorrason Sprettur Embla frá Grenstanga Jarpur/milli-einlitt 9 Sprettur Þorri Ólafsson Spuni frá Vesturkoti Sónata frá Álftárósi
7 7 V Þorbjörg H. Sveinbjörnsdóttir Sprettur Ísó frá Grafarkoti Brúnn/milli-tvístjörnótthringeygt eða glaseygt 10 Sprettur Þorbjörg H. Sveinbjörnsdóttir Sindri frá Leysingjastöðum II Æra frá Grafarkoti
8 8 V Matthías Sigurðsson Fákur Gandálfur frá Hofi Rauður/milli-skjótt 9 Fákur Jennifer Melville Álfur frá Selfossi Varpa frá Hofi
9 9 V Sigurbjörg Helgadóttir Fákur Elva frá Auðsholtshjáleigu Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 10 Sprettur Gunnhildur Sveinbjarnardóttir Krákur frá Blesastöðum 1A Frægð frá Auðsholtshjáleigu
10 10 H Birna Diljá Björnsdóttir Sprettur Hófý frá Hjallanesi 1 Rauður/milli-stjörnótt 11 Sprettur Auðbjörg Agnes Gunnarsd. Glóðar frá Reykjavík Hnota frá Beinárgerði
11 11 V Júlía Ósland Guðmundsdóttir Fákur Fákur frá Ketilsstöðum Rauður/milli-skjóttægishjálmur 11 Fakur Guðmundur Þ. Guðmundsson Álffinnur frá Syðri-Gegnishólum Framkvæmd frá Ketilsstöðum
12 12 V Andrea Óskarsdóttir Fákur Hermann frá Kópavogi Bleikur/álótturstjörnótt 13 Fákur Auður Ævarsdóttir Ás frá Ármóti Von frá Ketu
13 13 V Ágústína Líf Siljudóttir Sörli Spurning frá Lágmúla Rauður/milli-blesóttglófext og hringeygt eða glaseygt 13 Sörli Silja Marteinsdóttir Stafn frá Miðsitju Fluga frá Strandarhöfði
14 14 V Arna Sigurlaug Óskarsdóttir Fákur Fjarlægð frá Selá Brúnn/milli-skjótt 11 Sprettur Eva Símonardóttir, Guðbjörg Kristín Haraldsdóttir, Þórarinn Torfi Finnbogason Snævar Þór frá Eystra-Fróðholti Frostrós frá Selá
15 15 H Þórdís Agla Jóhannsdóttir Sprettur Gimsteinn frá Röðli Grár/rauðurskjótt 13 Sprettur Jóhann Tómas Egilsson Sjóður frá Höskuldsstöðum Gleymmérei frá Röðli
16 16 V Guðný Dís Jónsdóttir Sprettur Ás frá Hofsstöðum, Garðabæ Rauður/dökk/dr.stjörnótt 13 Sprettur Erla Guðný Gylfadóttir Álfur frá Selfossi Brúnka frá Varmadal

B flokkur Gæðingaflokkur 2
1 1 V Hannes Hjartarson Sprettur Herdís frá Haga Jarpur/dökk-einlitt 10 Sprettur Hannes Þröstur Hjartarson Framherji frá Flagbjarnarholti Sónata frá Haga
2 2 V Atli Rúnar Bjarnason Sprettur Framtíð frá Skeggjastöðum Rauður/milli-blesótt 9 Sprettur Íris Thelma Halldórsdóttir Lektor frá Reykjavík Rán frá Hólavatni
3 3 V Hrafnhildur Jónsdóttir Fákur Flotti frá Akrakoti Rauður/milli-blesótthringeygt eða glaseygt 14 Fákur Hrafnhildur Jónsdóttir Glotti frá Sveinatungu Fold frá Sigmundarstöðum
4 4 V Guðlaug Jóna Matthíasdóttir Sprettur Máttur frá Kvistum Brúnn/milli-einlitt 11 Sprettur Margrét Tómasdóttir Ketill frá Kvistum Mirra frá Gunnarsholti
5 5 V Guðrún Randalín Lárusdóttir Sprettur Logi frá Reykjavík Rauður/milli-blesótt 15 Sprettur Viggó Sigursteinsson Sólon frá Hóli v/Dalvík Hugmynd frá Syðra-Skörðugili
6 6 H Carlien Borburgh Hörður Farsæll frá Litla-Garði Rauður/milli-skjótt 12 Hörður Carlien Borburgh, Magnús Ingi Másson Gangster frá Árgerði Sónata frá Litla-Hóli
7 7 V Sverrir Einarsson Sprettur Kraftur frá Votmúla 2 Rauður/milli-einlitt 16 Sprettur Sverrir Einarsson Roði frá Múla Kvísl frá Hrafnkelsstöðum 1
8 8 V Viggó Sigursteinsson Sprettur Kjarkur frá Steinnesi Brúnn/milli-einlitt 10 Sprettur Magnús Jósefsson, Viggó Sigursteinsson Orri frá Þúfu í Landeyjum Krafla frá Brekku, Fljótsdal
9 9 V Arnhildur Halldórsdóttir Sprettur Tinna frá Laugabóli Brúnn/milli-stjörnótt 13 Sprettur Arnhildur Halldórsdóttir Orri frá Þúfu í Landeyjum Tinna frá Miðsitju
10 10 V Erna Jökulsdóttir Sprettur Viktor frá Skúfslæk Rauður/milli-nösótt 13 Sprettur Sigurður Jóhann Tyrfingsson Glotti frá Sveinatungu Vala frá Syðra-Skörðugili
11 11 V Svandís Beta Kjartansdóttir Fákur Taktur frá Reykjavík Jarpur/rauð-einlitt 14 Fákur Gísli Einarsson Gári frá Auðsholtshjáleigu Hrafntinna frá Reykjavík
12 12 H Silvía Rut Gísladóttir Sprettur Begga frá Firði Brúnn/milli-einlitt 12 Sprettur Aron Óskarsson, Hilmar Birnir Hilmarsson Draumur frá Holtsmúla 1 Mist frá Þverholtum
13 13 V Sigurður Gunnar Markússon Sörli Póstur frá Litla-Dal Brúnn/milli-einlitt 12 Sörli Jónas Vigfússon, Kristín Thorberg, Sigurður Gunnar Markússon Kappi frá Kommu Kolka frá Litla-Dal
14 14 V Viggó Sigursteinsson Sprettur Ljúfur frá Skjólbrekku Jarpur/rauð-einlitt 14 Sprettur Guðrún Randalín Lárusdóttir Bruni frá Skjólbrekku Ending frá Skjólbrekku
15 15 V Edda Eik Vignisdóttir Sprettur Laki frá Hamarsey Brúnn/milli-einlitt 10 Sprettur Edda Eik Vignisdóttir Frakkur frá Langholti Linda frá Feti
16 16 V Hannes Hjartarson Sprettur Baltasar frá Haga Brúnn/milli-einlitt 10 Sprettur Hannes Þröstur Hjartarson Ágústínus frá Melaleiti Blika frá Haga
17 17 V Atli Rúnar Bjarnason Sprettur Dröfn frá Fornusöndum Brúnn/dökk/sv.einlitt 9 Sprettur Katrín Gísladóttir Hvinur frá Fornusöndum Hylling frá Hofi I
18 18 V Hrafnhildur Jónsdóttir Fákur Vinur frá Sauðárkróki Jarpur/milli-einlitt 8 Fákur Hrafnhildur Jónsdóttir Dynur frá Sauðárkróki Valdís frá Sauðárkróki

B flokkur ungmenna Gæðingaflokkur 1
1 1 V Marín Imma Richards Sprettur Krækja frá Votmúla 2 Jarpur/milli-einlitt 16 Sprettur Marín Imma Richards Pegasus frá Skyggni Minna frá Hvolsvelli
2 2 H Júlía Guðbjörg Gunnarsdóttir Sprettur Vörður frá Eskiholti II Rauður/dökk/dr.stjörnótt 13 Sprettur Júlía Guðbjörg Gunnarsdóttir Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Vísa frá Kálfhóli
3 3 V Rakel Kristjánsdóttir Sprettur Kara frá Skúfslæk Brúnn/milli-einlitt 8 Sprettur Rakel Kristjánsdóttir Strákur frá Vesturkoti Kolskör frá Enni
4 5 V Ásdís Agla Brynjólfsdóttir Sóti Líf frá Kolsholti 2 Brúnn/milli-einlitt 11 Sóti Ásdís Agla Brynjólfsdóttir Loki frá Selfossi Harka frá Kolsholti 2

B flokkur Gæðingaflokkur 1
1 1 V Ævar Örn Guðjónsson Sprettur Héla frá Hamarsheiði 2 Grár/rauðureinlitt 7 Sprettur Jón Bragi Bergmann Hrímnir frá Ósi Flandra frá Hamarsheiði 1
2 2 V Bjarni Sveinsson Sleipnir Akkur frá Holtsmúla 1 Rauður/milli-einlitt 13 Sleipnir Bjarni Sveinsson Aron frá Strandarhöfði Askja frá Þúfu í Landeyjum
3 3 V Helgi Þór Guðjónsson Sleipnir Þröstur frá Kolsholti 2 Rauður/milli-skjótt 7 Sprettur Helgi Þór Guðjónsson Framherji frá Flagbjarnarholti Klöpp frá Tóftum
4 4 V Jón Herkovic Fákur Elíta frá Ásgarði vestri Rauður/milli-blesa auk leista eða sokka 10 Fákur Erla Katrín Jónsdóttir Fróði frá Akureyri Hrafntinna frá Vatnsleysu
5 5 V Nína María Hauksdóttir Sprettur Sproti frá Ytri-Skógum Brúnn/milli-einlitt 17 Sprettur Guðrún Elín Guðlaugsdóttir, Nína María Hauksdóttir Orri frá Þúfu í Landeyjum Freyja frá Ytri-Skógum
6 6 H Lárus Sindri Lárusson Sprettur Steinar frá Skúfslæk Jarpur/milli-einlitt 6 Sprettur Lárus Finnbogason Hringur frá Gunnarsstöðum I Oddný frá Miðhrauni
7 7 V Hlynur Guðmundsson Geysir Magni frá Hólum Móálóttur,mósóttur/dökk-einlitt 15 Geysir Björn Vigfús Jónsson, Hlynur Guðmundsson, Pétur Óli Pétursson Víðir frá Prestsbakka Kylja frá Kyljuholti
8 8 V Ævar Örn Guðjónsson Sprettur Vökull frá Efri-Brú Brúnn/milli-einlitt 12 Sprettur Hafsteinn Jónsson, Hestar ehf Arður frá Brautarholti Kjalvör frá Efri-Brú
9 9 V Rúnar Freyr Rúnarsson Sprettur Styrkur frá Stokkhólma Bleikur/álóttureinlitt 12 Sprettur Einar Ólafsson, Rúnar Freyr Rúnarsson Tindur frá Varmalæk Tollfríður frá Vindheimum
10 10 V Árni Björn Pálsson Fákur Ljósvaki frá Valstrýtu Rauður/milli-skjótt 11 Sprettur Guðjón Árnason Hákon frá Ragnheiðarstöðum Skylda frá Hnjúkahlíð
11 11 V Bjarney Jóna Unnsteinsd. Hornfirðingur Geisli frá Miðskeri Bleikur/álóttureinlitt 11 Hornfirðingur Eydís Sigurborg Benediktsdóttir Magni frá Hólum Perla frá Miðskeri
12 12 V Kristinn Hugason Sprettur Áki frá Ytra-Dalsgerði Grár/rauðureinlitt 7 Sprettur Kristinn Hugason Kappi frá Kommu Urður frá Ytra-Dalsgerði
13 13 V Sigurbjörn Bárðarson Fákur Hrafn frá Breiðholti í Flóa Brúnn/milli-einlitt 15 Fakur Kári Stefánsson Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Korpa frá Dalsmynni
14 14 V Bríet Guðmundsdóttir Sprettur Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum Brúnn/dökk/sv.einlitt 16 Sprettur Guðmundur Sævar Hreiðarsson Andvari frá Ey I Kolfreyja frá Sæfelli
15 15 V Vilhjálmur Svansson Sprettur Stúdent frá Melaleiti Brúnn/milli-einlitt 17 Sprettur Vilhjálmur Svansson Stígandi frá Leysingjastöðum II Emma-Birtingur frá Kópavogi
16 16 V Milena Saveria Van den Heerik Sprettur Glæðir frá Langholti Jarpur/milli-skjótt 8 Sprettur Milena Saveria Van Den Heerik Sæmundur frá Vesturkoti Gjósta frá Efri-Brú
17 17 V Ævar Örn Guðjónsson Sprettur Viðja frá Geirlandi Jarpur/milli-einlitt 8 Sprettur Kleifarnef ehf Kjerúlf frá Kollaleiru Eldglóð frá Álfhólum

A flokkur Gæðingaflokkur 1
1 1 V Bjarni Sveinsson Sleipnir Snækollur frá Selfossi Leirljós/Hvítur/milli-blesótt 7 Sleipnir Halldór Vilhjálmsson Lukku-Láki frá Stóra-Vatnsskarði Gola frá Arnarhóli
2 2 V Sigurður Halldórsson Sprettur Gregoríus frá Melaleiti Jarpur/rauð-stjörnótt 11 Sprettur Vilhjálmur Svansson Kraftur frá Efri-Þverá Glás frá Hofsósi
3 3 V Árni Björn Pálsson Fákur Jökull frá Breiðholti í Flóa Grár/óþekktureinlitt 8 Sprettur Kári Stefánsson Huginn frá Haga I Gunnvör frá Miðsitju
4 4 V Jón Herkovic Fákur Platína frá Velli II Móálóttur,mósóttur/ljós-einlitt 9 Fákur Erla Katrín Jónsdóttir Starkaður frá Velli II Næla frá Margrétarhofi
5 5 V Milena Saveria Van den Heerik Sprettur Léttir frá Efri-Brú Jarpur/milli-einlitt 15 Sprettur Milena Saveria Van Den Heerik Borði frá Fellskoti Gjósta frá Efri-Brú
6 6 V Hlynur Guðmundsson Geysir Forleikur frá Leiðólfsstöðum Bleikur/fífil-stjörnótt 6 Glaður Helgi Sigurjónsson, Sigurður Hrafn Jökulsson Konsert frá Hofi Sóldís frá Leiðólfsstöðum
7 7 V Ævar Örn Guðjónsson Sprettur Glymur frá Hofsstöðum, Garðabæ Rauður/milli-blesótt 13 Sprettur Elva Rún Jónsdóttir, Guðný Dís Jónsdóttir, Jón Ólafur Guðmundsson, Kristín Rut Jónsdóttir Glotti frá Sveinatungu Vending frá Holtsmúla 1
8 8 V Þórdís Erla Gunnarsdóttir Fákur Viljar frá Auðsholtshjáleigu Jarpur/milli-einlitt 8 Fákur Gunnar Arnarson ehf. Hrannar frá Flugumýri II Vordís frá Auðsholtshjáleigu
9 9 V Sigurbjörn Bárðarson Fákur Nagli frá Flagbjarnarholti Brúnn/dökk/sv.einlitt 13 Fákur Sigurbjörn Bárðarson Geisli frá Sælukoti Surtsey frá Feti
10 10 V Bjarney Jóna Unnsteinsd. Hornfirðingur Blíða frá Ytri-Skógum Brúnn/milli-einlitt 7 Hornfirðingur Bjarney Jóna Unnsteinsdóttir, Hlynur Guðmundsson Gammur frá Hemlu II Gnótt frá Ytri-Skógum
11 11 V Valdimar Ómarsson Sprettur Afródíta frá Álfhólum Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 8 Sprettur Valdimar Ómarsson Sonur frá Kálfhóli 2 Artemis frá Álfhólum
12 12 V Hekla Rán Hannesdóttir Sprettur Halla frá Kverná Bleikur/fífil-blesótt 11 Sprettur Hekla Rán Hannesdóttir, Hrossaræktarbúið Hamarsey Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Dögg frá Kverná
13 13 V Bjarni Sveinsson Sleipnir Sturla frá Bræðratungu Jarpur/milli-einlitt 9 Sleipnir Bjarni Sveinsson, Kjartan Sveinsson Spuni frá Vesturkoti Brella frá Bræðratungu
14 14 V Sigurður Halldórsson Sprettur Gustur frá Efri-Þverá Jarpur/dökk-einlitt 8 Sprettur Sigurður Halldórsson Óskasteinn frá Íbishóli Hrafndís frá Efri-Þverá