Fréttir

Æfingamót Fáks – Ráslisti V2

Við minnum á að mótið hefst klukkan 18:00 niðri á Hvammsvelli. Ákveðið hefur verið að breyta aðeins um fyrirkomulag og í stað þriggja inná í einu verða nú að eins tveir inná í einu.

Barnaflokkur

Holl Hönd Knapi Félag knapa Hestur Litur Faðir Móðir
1 V Arnar Þór Ástvaldsson Fákur Hlíðar frá Votmúla 1 Jarpur/milli-einlitt Styrkur frá Votmúla 1 Tilvera frá Votmúla 1
1 V Sigrún Helga Halldórsdóttir Fákur Hugur frá Kálfholti Brúnn/milli-einlitt Stekkur frá Skák Vera frá Kálfholti

Unglingaflokkur

Holl Hönd Knapi Félag knapa Hestur Litur Faðir Móðir
1 V Andrea Óskarsdóttir Fákur Breiðfjörð frá Búðardal Brúnn/dökk/sv.einlitt Þorri frá Þúfu í Landeyjum Bára frá Gunnarsholti
1 V Eva Kærnested Fákur Orkubolti frá Laufhóli Rauður/ljós-einlitt Sveipur frá Hólum Orka frá Laufhóli
2 H Jóhanna Katrín Karla Ottadótti Fákur Kviða frá Brenniborg Brúnn/milli-stjörnóttvagl í auga Kvistur frá Skagaströnd Hryðja frá Hrafnsstöðum
2 H Unnur Erla Ívarsdóttir Fákur Víðir frá Tungu Brúnn/milli-stjörnótt Smári frá Skagaströnd Vænting frá Tungu
3 V Elizabet Krasimirova Kostova Fákur Fleygur frá Hólum Brúnn/milli-einlitt Forni frá Horni I Þruma frá Hólum
3 V Selma Leifsdóttir Fákur Sæla frá Eyri Bleikur/fífil-stjarna Skýr frá Skálakoti Von frá Eyri
4 V Andrea Óskarsdóttir Fákur Hermann frá Kópavogi Bleikur/álótturstjörnótt Ás frá Ármóti Von frá Ketu
4 V Eva Kærnested Fákur Bragur frá Steinnesi Jarpur/milli-einlitt Bragi frá Kópavogi Árdís frá Steinnesi
5 V Selma Dóra Þorsteinsdóttir Fákur Frigg frá Hólum Rauður/milli-skjótt Toppur frá Auðsholtshjáleigu Brynhildur frá Hólum

Ungmennaflokkur

Holl Hönd Knapi Félag knapa Hestur Litur Faðir Móðir
1 V Grace Laura Strausser Fákur Gyðja frá Tvennu Bleikur/fífil-blesa  Ómur frá Kvistum Risna frá Blesastöðum 1A
1 V Bertha M. Róberts Róbertsdótti Fákur Harpa frá Silfurmýri Bleikur/álóttureinlitt Fróði frá Staðartungu Hylling frá Grenstanga
2 H Aníta Rós Kristjánsdóttir Fákur Samba frá Reykjavík Rauður/milli-einlitt Mídas frá Kaldbak Fortíð frá Kastalabrekku

Opinn flokkur

Holl Hönd Knapi Félag knapa Hestur Litur Faðir Móðir
1 V Jóhann Ólafsson Fákur Ófeigur frá Þingnesi Bleikur/fífil-einlitt Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Gáta frá Þingnesi
1 V Hrefna Hallgrímsdóttir Fákur Hnikka frá Blönduósi Jarpur/rauð-einlitt Kjerúlf frá Kollaleiru Hríma frá Hofi
2 V Ólöf Guðmundsdóttir Fákur Snerting frá Hestasýn Jarpur/milli-einlitt Natan frá Ketilsstöðum Ör frá Miðhjáleigu
2 V Jón Finnur Hansson Fákur Flækja frá Heimahaga Jarpur/milli-einlitt Flóki frá Flekkudal Brana frá Reykjavík
3 V Hrefna Hallgrímsdóttir Fákur Embla frá Akureyri Leirljós/Hvítur/milli-skjótt Jökull frá Svalbarðseyri Hrefna frá Akureyri
3 V Anna S. Valdemarsdóttir Fákur Erró frá Höfðaborg Kvistur frá Skagaströnd Högna frá Dvergsstöðum
4 V Jóhann Ólafsson Fákur Gnýr frá Þingnesi Jarpur/rauð-einlitt Bikar frá Syðri-Reykjum Gáta frá Þingnesi