Fréttir

Reykjavíkurmeistaramót – stærsta mót frá upphafi?

OLYMPUS DIGITAL CAMERA

Skráningu er lokið á Reykjavíkurmeistaramótið í hestaíþróttum og er metþátttaka í mótinu en alls bárust 890 skráningar og trúlega er það stærsta hestaíþróttamót Íslandshestaheimsins til þessa!

Ljóst er að mótið er gríðarlega stórt og verða allir sem að því koma, mótshaldarar, keppendur og starfsfólk, að standa saman svo allt gangi sem allra best fyrir sig.

Meðfylgjandi eru drög að dagskrá mótsins. Athugið að skráningar eru á ábyrgð keppenda og forráðamanna knapa og eru þeir því beðnir um að fara vel yfir skráningar sínar í LH Kappa appinu.

Verið er að vinna í ráslistum og verða þeir birtir síðdegis fimmtudaginn 25. júní. Allar leiðréttingar þurfa að berast fyrir kl. 16:00 þann dag á netfangið skraning@fakur.is.

mánudagur, 29. júní 2020
11:00 Knapafundur
12:00 Fjórgangur V1 ungmennaflokkur 1-25
  Kaffihlé
14:50 Fjórgangur V1 ungmennaflokkur 26-36
  Fjórgangur V2 meistaraflokkur
  Fjórgangur V2 1. flokkur
18:30 Kvöldmatarhlé
19:00 Fjórgangur V1 meistaraflokkur 1-41
22:30 Dagskrárlok
þriðjudagur, 30. júní 2020
12:00 Fjórgangur V2 2. flokkur
  Fjórgangur V2 ungmennaflokkur
  Fjórgangur V2 barnaflokkur
14:20 Kaffihlé
  Fjórgangur V2 unglingaflokkur
  Fimmgangur F1 meistaraflokkur 1-22
18:40 Kvöldmatarhlé
  Fimmgangur F1 meistaraflokkur 23-46
22:00 Dagskrárlok
miðvikudagur, 1. júlí 2020
12:00 Fimmgangur F1 ungmennaflokkur
  Fimmgangur F2 meistaraflokkur
15:15 Kaffihlé
  Fimmgangur F2 1. flokkur
  Fimmgangur F2 unglingaflokkur 1-6
18:30 Kvöldmatarhlé
18:30 Fimmgangur F2 unglingaflokkur 7-11
  Fimmgangur F2 ungmennaflokkur
  Tölt T3 meistaraflokkur
22:00 Dagskrárlok
fimmtudagur, 2. júlí 2020
12:00 Tölt T2 meistaraflokkur
  Tölt T2 ungmennaflokkur
  Tölt T7 unglingaflokkur
  Tölt T7 barnaflokkur
  Tölt T7 2. flokkur
  Tölt T3 barnaflokkur
15:00 Kaffihlé
  Tölt T3 unglingaflokkur
  Tölt T3 ungmennaflokkur
  Tölt T3 2. flokkur
  Tölt T3 1. flokkur
19:15 Kvöldmatarhlé
  Gæðingaskeið PP1 unglingaflokkur
  Gæðingaskeið PP1 ungmennaflokkur
  Gæðingaskeið PP1 1. flokkur
  Gæðingaskeið PP1 meistaraflokkur
22:00 Dagskrárlok
föstudagur, 3. júlí 2020
10:00 Tölt T1 ungmennaflokkur
12:50 Hádegishlé
Tölt T1 meistaraflokkur 1-30
16:00 Kaffihlé
  Tölt T1 meistaraflokkur 30-48
  Tölt T4 barnaflokkur
  Tölt T4 unglingaflokkur
  Tölt T4 1. flokkur
  Tölt T4 meistaraflokkur
19:10 Kvöldmatarhlé
19:45 Skeið 250m & 150m
21:30 Dagskrárlok
laugardagur 4. júlí 2020
09:00 B-úrslit tölt T3 unglingaflokkur
  B-úrslit tölt T3 1. flokkur
  B-úrslit tölt T3 meistaraflokkur
  A-úrslit tölt T7 barnaflokkur
  A-úrslit tölt T7 unglingaflokkur
10:30 Kaffihlé
  A-úrslit tölt T7 2. flokkur
  A-úrslit tölt T2 ungmennaflokkur
  A-úrslit tölt T4 barnaflokkur
  A-úrslit tölt T4 unglingaflokkur
12:00 Pollaflokkur og hádegishlé
  A-úrslit tölt T4 1. flokkur
  A-úrslit tölt T4 meistaraflokkur
  B-úrslit fjórgangur V2 unglingar
  B-úrslit fjórgangur V2 1. flokkur
  B-úrslit fjórgangur V2 meistaraflokkur
  B-úrslit fjórgangur V1 ungmennaflokkur
  B-úrslit fjórgangur V1 meistaraflokkur
15:30 Kaffihlé
15:30 B-úrslit fimmgangur F2 meistaraflokkur
15:30 B-úrslit fimmgangur F2 unglingaflokkur
15:30 B-úrslit fimmgangur F1 meistaraflokkur
15:30 B-úrslit fimmgangur F2 1. flokkur
17:45 Kvöldmatarhlé
  B-úrslit tölt T2 meistaraflokkur
  B-úrslit tölt T1 ungmennaflokkur
  B-úrslit tölt T1 meistaraflokkur
20:00 100m flugskeið á stóra velli
20:00 Dagskrárlok
sunnudagur, 5. júlí 2020
09:00 A-úrslit fjórgangur V2 barnaflokkur
  A-úrslit fjórgangur V2 unglingaflokkur
  A-úrslit fjórgangur V2 2. flokkur
  A-úrslit fjórgangur V2 1. flokkur
  A-úrslit fjórgangur V2 ungmennaflokkur
  A-úrslit fjórgangur V2 meistaraflokkur
  A-úrslit fjórgangur V1 ungmennaflokkur
  A-úrslit fjórgangur V1 meistaraflokkur
12:00 Hádegishlé
  A-úrslit fimmgangur F2 unglingaflokkur
  A-úrslit fimmgangur F2 ungmennaflokkur
  A-úrslit fimmgangur F2 1.flokkur
  A-úrslit fimmgangur F2 meistaraflokkur
  A-úrslit fimmgangur F1 ungmennaflokkur
  A-úrslit fimmgangur F1 meistaraflokkur
15:30 Kaffihlé
  A-úrslit tölt T2 meistaraflokkur
  A-úrslit tölt T3 barnaflokkur
  A-úrslit tölt T3 unglingaflokkur
  A-úrslit tölt T3 2. flokkur
  A-úrslit T3 ungmennaflokkur
  A-úrslit tölt T3 1. flokkur
  A-úrslit tölt T3 meistaraflokkur
  A-úrslit Tölt T1 ungmenni
  A-úrslit Tölt T1 meistarar
19:00 Dagskrárlok