Fréttir

Ráslistar Reykjavíkurmeistaramóts 2019

Reykjavíkurmeistaramót er í ár með stærsta móti, rúmar 800 skráningar bárust. Hér að neðan er ráslisti mótsins. Við minnum knapa á að klukkan 8:00 á mánudaginn næstkomandi er knapafundur.

Í þessari frétt má sjá dagskrá mótsins: Dagskrá Reykjavíkurmeistaramóts

Fimmgangur F1 Opinn flokkur – Meistaraflokkur

Nr. Holl Hönd Knapi Félag knapa Hestur Aldur
1 1 V Máni Hilmarsson Borgfirðingur Nótt frá Reykjavík 10
2 2 V Snorri Dal Sörli Engill frá Ytri-Bægisá I 9
3 3 V Arnar Bjarki Sigurðarson Sleipnir Sigur frá Sunnuhvoli 7
4 4 V Sigurður Vignir Matthíasson Fákur Tindur frá Eylandi 8
5 5 V Hlynur Pálsson Fákur Völsungur frá Hamrahóli 7
6 6 V Flosi Ólafsson Borgfirðingur Dreyri frá Hofi I 6
7 7 V Hekla Katharína Kristinsdóttir Geysir Fura frá Árbæjarhjáleigu II 6
8 8 V Ásmundur Ernir Snorrason Geysir Kaldi frá Ytra-Vallholti 8
9 9 V Jóhanna Margrét Snorradóttir Máni Prins frá Hellu 10
10 10 V Sina Scholz Skagfirðingur Nói frá Saurbæ 10
11 11 V Hinrik Bragason Fákur Lukku-Láki frá Stóra-Vatnsskarði 10
12 12 V Þórarinn Ragnarsson Smári Ronja frá Vesturkoti 6
13 13 V Helga Una Björnsdóttir Þytur Penni frá Eystra-Fróðholti 13
14 14 V Sara Sigurbjörnsdóttir Geysir Flóki frá Oddhóli 10
15 15 V Olil Amble Sleipnir Álfarinn frá Syðri-Gegnishólum 10
16 16 V Jakob Svavar Sigurðsson Dreyri Sesar frá Steinsholti 7
17 17 V Sigurður Sigurðarson Geysir Magni frá Þjóðólfshaga 1 12
18 18 V Þórarinn Eymundsson Skagfirðingur Hlekkur frá Saurbæ 10
19 19 V Ævar Örn Guðjónsson Sprettur Blökk frá Laugabakka 7
20 20 V Siguroddur Pétursson Snæfellingur Sægrímur frá Bergi 7
21 21 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Fákur Sproti frá Innri-Skeljabrekku 9
22 22 V Guðmundur Björgvinsson Geysir Sesar frá Þúfum 7
23 23 V Eyrún Ýr Pálsdóttir Skagfirðingur Hrannar frá Flugumýri II 13
24 24 V Mette Mannseth Skagfirðingur Kalsi frá Þúfum 8
25 25 V Ragnhildur Haraldsdóttir Hörður Þróttur frá Tungu 12
26 26 V Hekla Katharína Kristinsdóttir Geysir Ýmir frá Heysholti 7
27 27 V Árni Björn Pálsson Fákur Fífa frá Stóra-Vatnsskarði 7
28 28 V Arnar Bjarki Sigurðarson Sleipnir Ljósvíkingur frá Steinnesi 7
29 29 V Reynir Örn Pálmason Hörður Brimnir frá Efri-Fitjum 10
30 30 V Henna Johanna Sirén Fákur Gormur frá Fljótshólum 2 17
31 31 V Teitur Árnason Fákur Atlas frá Hjallanesi 1 7
32 32 V Hinrik Bragason Fákur Byr frá Borgarnesi 10
33 33 V Viðar Ingólfsson Fákur Hængur frá Bergi 8
34 34 V Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur Snillingur frá Íbishóli 9
35 35 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Fákur Brynjar frá Bakkakoti 8
36 36 V Randi Holaker Borgfirðingur Þytur frá Skáney 14
37 37 V Páll Bragi Hólmarsson Sleipnir Hrannar frá Austurkoti 8
38 38 V Sigurður Vignir Matthíasson Fákur Slyngur frá Fossi 8
39 39 V Jakob Svavar Sigurðsson Dreyri Skrúður frá Eyri 7
40 40 V Hjörvar Ágústsson Geysir Ás frá Kirkjubæ 8
41 41 V Hans Þór Hilmarsson Smári Bjarmi frá Bæ 2 8
42 42 V Guðmundur Björgvinsson Geysir Elrir frá Rauðalæk 8
43 43 V Hanna Rún Ingibergsdóttir Sörli Dropi frá Kirkjubæ 8
44 44 V Sigursteinn Sumarliðason Sleipnir Krókus frá Dalbæ 11
45 45 V Matthías Leó Matthíasson Trausti Galdur frá Leirubakka 7
46 46 V Arnar Bjarki Sigurðarson Sleipnir Ramóna frá Hólshúsum 7
47 47 V Ólafur Andri Guðmundsson Geysir Máfur frá Kjarri 8
48 48 V Þórarinn Eymundsson Skagfirðingur Vegur frá Kagaðarhóli 9
49 49 V Atli Guðmundsson Sörli Júní frá Brúnum 7
50 50 V Hulda Gústafsdóttir Fákur Vísir frá Helgatúni 9
51 51 V Sigurður Sigurðarson Geysir Hnokki frá Þóroddsstöðum 12

Fimmgangur F1 Ungmennaflokkur

Nr. Holl Hönd Knapi Félag knapa Hestur Aldur
1 1 V Bergþór Atli Halldórsson Fákur Dalvar frá Dalbæ II 9
2 2 V Arnar Máni Sigurjónsson Fákur Púki frá Lækjarbotnum 11
3 3 V Benjamín Sandur Ingólfsson Fákur Smyrill frá V-Stokkseyrarseli 8
4 4 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Fákur Óskar frá Draflastöðum 11
5 5 V Guðmar Freyr Magnússon Skagfirðingur Sóta frá Steinnesi 9
6 6 V Glódís Rún Sigurðardóttir Sleipnir Sturlungur frá Leirubakka 10
7 7 V Atli Freyr Maríönnuson Léttir Léttir frá Þjóðólfshaga 3 10
8 8 V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Skagfirðingur Laxnes frá Lambanesi 10
9 9 V Hafþór Hreiðar Birgisson Sprettur Von frá Meðalfelli 8
10 10 H Ida Aurora Eklund Hörður Kostur frá Flekkudal 7
11 11 V Jóhanna Guðmundsdóttir Fákur Frægð frá Strandarhöfði 11
12 12 V Thelma Dögg Tómasdóttir Smári Bósi frá Húsavík 8
13 13 V Bríet Guðmundsdóttir Sprettur Atlas frá Lýsuhóli 14
14 14 V Kristófer Darri Sigurðsson Sprettur Vorboði frá Kópavogi 13
15 15 V Benjamín Sandur Ingólfsson Fákur Sókn frá Skíðbakka I 8
16 16 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Fákur Bjarkey frá Blesastöðum 1A 15
17 17 V Glódís Rún Sigurðardóttir Sleipnir Trausti frá Þóroddsstöðum 8
18 18 V Ólöf Helga Hilmarsdóttir Fákur Ísak frá Jarðbrú 9
19 19 V Ásdís Brynja Jónsdóttir Neisti Konungur frá Hofi 8
20 20 V Guðmar Freyr Magnússon Skagfirðingur Rosi frá Berglandi I 10
21 21 V Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Sleipnir Stormur frá Sólheimum 10
22 22 V Hákon Dan Ólafsson Fákur Þórir frá Strandarhöfði 9
23 23 V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Skagfirðingur Roði frá Syðra-Skörðugili 10
24 24 V Ásdís Brynja Jónsdóttir Neisti Klaufi frá Hofi 8

Fjórgangur V1 Opinn flokkur – Meistaraflokkur

Nr. Holl Hönd Knapi Félag knapa Hestur Aldur
1 1 V Hanne Oustad Smidesang Sleipnir Roði frá Hala 10
2 2 V Janus Halldór Eiríksson Ljúfur Askur frá Hveragerði 7
3 3 V Hjörvar Ágústsson Geysir Farsæll frá Hafnarfirði 8
4 4 V Mette Mannseth Skagfirðingur Skálmöld frá Þúfum 7
5 5 V Þórarinn Ragnarsson Smári Leikur frá Vesturkoti 8
6 6 H Sylvía Sigurbjörnsdóttir Fákur Kolbakur frá Morastöðum 8
7 7 V Matthías Leó Matthíasson Trausti Taktur frá Vakurstöðum 8
8 8 V Stella Sólveig Pálmarsdóttir Máni Pétur Gautur frá Strandarhöfði 11
9 9 V Sigursteinn Sumarliðason Sleipnir Alrún frá Dalbæ 6
10 10 V Guðmundur Björgvinsson Geysir Sölvi frá Auðsholtshjáleigu 9
11 11 V Elin Holst Sleipnir Frami frá Ketilsstöðum 12
12 12 V Ævar Örn Guðjónsson Sprettur Vökull frá Efri-Brú 10
13 13 V Helga Una Björnsdóttir Þytur Hraunar frá Vorsabæ II 7
14 14 V Fredrica Fagerlund Hörður Stormur frá Yztafelli  9
15 15 V Sigurður Sigurðarson Geysir Rauða-List frá Þjóðólfshaga 1 8
16 16 V Hanna Rún Ingibergsdóttir Sörli Grímur frá Skógarási 8
17 17 V Jakob Svavar Sigurðsson Dreyri Hálfmáni frá Steinsholti 8
18 18 V Ragnhildur Haraldsdóttir Hörður Úlfur frá Mosfellsbæ 6
19 19 V Ásmundur Ernir Snorrason Geysir Dökkvi frá Strandarhöfði 9
20 20 V Bergur Jónsson Sleipnir Glampi frá Ketilsstöðum 8
21 21 V Janus Halldór Eiríksson Ljúfur Blíða frá Laugarbökkum 7
22 22 V Hinrik Bragason Fákur List frá Syðri-Reykjum 10
23 23 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Fákur Kría frá Kópavogi 8
24 24 V Lea Schell Geysir Eldey frá Þjórsárbakka 7
25 25 V Ólafur Ásgeirsson Smári Glóinn frá Halakoti 11
26 26 V Hulda Gústafsdóttir Fákur Sesar frá Lönguskák 8
27 27 V Siguroddur Pétursson Snæfellingur Steggur frá Hrísdal 10
28 28 V Hlynur Pálsson Fákur Tenór frá Litlu-Sandvík 7
29 29 H Bylgja Gauksdóttir Sprettur Vakning frá Feti 6
30 30 V Lilja S. Pálmadóttir Skagfirðingur Mói frá Hjaltastöðum 16
31 31 V Guðmundur Björgvinsson Geysir Jökull frá Rauðalæk 7
32 32 V Rósa Birna Þorvaldsdóttir Smári Frár frá Sandhól 8
33 33 V Þórdís Erla Gunnarsdóttir Fákur Sproti frá Enni 11
34 34 V Helga Una Björnsdóttir Þytur Hnokki frá Eylandi 6
35 35 V Súsanna Sand Ólafsdóttir Hörður Bikar frá Ólafshaga 7
36 36 V John Sigurjónsson Fákur Æska frá Akureyri 9
37 37 V Sigursteinn Sumarliðason Sleipnir Háfeti frá Hákoti 10
38 38 V Lena Zielinski Geysir Líney frá Þjóðólfshaga 1 7
39 39 V Ragnhildur Haraldsdóttir Hörður Vákur frá Vatnsenda 9
40 40 V Bergrún Ingólfsdóttir Neisti Þórbjörn frá Tvennu 6
41 41 V Snorri Dal Sörli Ölur frá Akranesi 8
42 42 V Hanna Rún Ingibergsdóttir Sörli Mörður frá Kirkjubæ 11
43 43 V Ásmundur Ernir Snorrason Geysir Frægur frá Strandarhöfði 10
44 44 V Ástríður Magnúsdóttir Sörli Þinur frá Enni 7
45 45 V Bergur Jónsson Sleipnir Álfgrímur frá Syðri-Gegnishólum 8
46 46 V Brynja Kristinsdóttir Sörli Lýsir frá Breiðstöðum 7
47 47 V Máni Hilmarsson Borgfirðingur Lísbet frá Borgarnesi 9
48 48 V Árni Björn Pálsson Fákur Flaumur frá Sólvangi 10

Fjórgangur V1 Ungmennaflokkur

Nr. Holl Hönd Knapi Félag knapa Hestur Aldur
1 1 V Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Sleipnir Skriða frá Hlemmiskeiði 3 11
2 1 V Heiða Rún Sigurjónsdóttir Fákur Lottó frá Kvistum 9
3 2 V Viktoría Eik Elvarsdóttir Skagfirðingur Gjöf frá Sjávarborg 12
4 3 V Hafþór Hreiðar Birgisson Sprettur Hróður frá Laugabóli 13
5 4 V Ólöf Helga Hilmarsdóttir Fákur Katla frá Mörk 8
6 5 V Hákon Dan Ólafsson Fákur Stirnir frá Skriðu 10
7 6 V Edda Eik Vignisdóttir Sprettur Laki frá Hamarsey 8
8 7 V Thelma Dögg Tómasdóttir Smári Marta frá Húsavík 9
9 8 V Rúna Tómasdóttir Fákur Sleipnir frá Árnanesi 16
10 9 V Glódís Rún Sigurðardóttir Sleipnir Múli frá Bergi 9
11 10 V Jónína Ósk Sigsteinsdóttir Sprettur Hríð frá Hábæ 7
12 11 V Birta Ingadóttir Fákur Hrönn frá Torfunesi 7
13 12 V Kristín Hermannsdóttir Sprettur Þokkadís frá Rútsstaða-Norðurkoti 11
14 13 V Svanhildur Guðbrandsdóttir Kópur Aðgát frá Víðivöllum fremri 11
15 14 H Hildur Berglind Jóhannsdóttir Sprettur Hvinur frá Varmalandi 9
16 15 V Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Sleipnir Skálmöld frá Eystra-Fróðholti 11
17 16 H Belinda Sól Ólafsdóttir Sprettur Garpur frá Gautavík 13
18 17 V Elísa Benedikta Andrésdóttir Hornfirðingur Lukka frá Bjarnanesi 12
19 18 V Helena Rut Arnardóttir Léttir Vænting frá Brekkukoti 10
20 19 V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Skagfirðingur Vísa frá Hrísdal 9
21 20 V Særós Ásta Birgisdóttir Sprettur Lækur frá Bjarkarhöfða 10
22 21 H Inga Dís Víkingsdóttir Snæfellingur Röðull frá Söðulsholti 8
23 22 V Ida Aurora Eklund Hörður Stapi frá Dallandi 11
24 23 V Bríet Guðmundsdóttir Sprettur Eldborg frá Eyjarhólum 8
25 24 V Benjamín Sandur Ingólfsson Fákur Toppur frá Litlu-Reykjum 11
26 25 V Elmar Ingi Guðlaugsson Fákur Grunnur frá Hólavatni 13
27 26 V Elín Árnadóttir Sindri Blær frá Prestsbakka 12
28 27 V Jóhanna Guðmundsdóttir Fákur Leynir frá Fosshólum 13
29 28 V Glódís Rún Sigurðardóttir Sleipnir Kolka frá Hárlaugsstöðum 2 10
30 29 H Þorgils Kári Sigurðsson Sleipnir Fákur frá Kaldbak 6
31 30 V Rúna Tómasdóttir Fákur Kóngur frá Korpu 7
32 31 V Hildur Berglind Jóhannsdóttir Sprettur Gimsteinn frá Röðli 11
33 32 V Hafþór Hreiðar Birgisson Sprettur Dimma frá Grindavík 10
34 33 V Birta Ingadóttir Fákur Fluga frá Oddhóli 7
35 34 V Bergþór Atli Halldórsson Fákur Harki frá Bjargshóli 11
36 35 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Fákur Prins frá Skúfslæk 11
37 36 V Þórdís Inga Pálsdóttir Skagfirðingur Njörður frá Flugumýri II 11
38 37 V Sylvía Sól Magnúsdóttir Brimfaxi Reina frá Hestabrekku 10
39 38 V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Skagfirðingur Koltinna frá Varmalæk 11
40 39 V Kolbrá Jóhanna Magnadóttir Fákur Árvakur frá Litlu-Tungu 2 12
41 40 V Arnar Máni Sigurjónsson Fákur Sómi frá Kálfsstöðum 13

Tölt T1 Opinn flokkur – Meistaraflokkur

Nr. Holl Hönd Knapi Félag knapa Hestur Aldur
1 1 V Siguroddur Pétursson Snæfellingur Steggur frá Hrísdal 10
2 2 V Bylgja Gauksdóttir Sprettur Hrifla frá Hrafnkelsstöðum 1 7
3 3 V Janus Halldór Eiríksson Ljúfur Sara frá Laugarbökkum 9
4 4 V Alexandra Maria Dannenmann Fákur Boði frá Breiðholti, Gbr. 7
5 5 V Ólafur Andri Guðmundsson Geysir Máfur frá Kjarri 8
6 6 V John Sigurjónsson Fákur Æska frá Akureyri 9
7 7 V Anna Björk Ólafsdóttir Sörli Flugar frá Morastöðum 10
8 8 V Ásmundur Ernir Snorrason Geysir Hnyðja frá Koltursey 10
9 9 V Matthías Leó Matthíasson Trausti Galdur frá Leirubakka 7
10 10 V Hinrik Bragason Fákur Hrókur frá Hjarðartúni 8
11 11 V Telma Tómasson Fákur Baron frá Bala 1 10
12 12 V Bergur Jónsson Sleipnir Glampi frá Ketilsstöðum 8
13 13 V Lára Jóhannsdóttir Fákur Gormur frá Herríðarhóli 10
14 14 V Ævar Örn Guðjónsson Sprettur Vökull frá Efri-Brú 10
15 15 V Þórarinn Ragnarsson Smári Hringur frá Gunnarsstöðum I 10
16 16 V Elin Holst Sleipnir Frami frá Ketilsstöðum 12
17 17 V Lea Schell Geysir Eldey frá Þjórsárbakka 7
18 18 V Sigurður Sigurðarson Geysir Rauða-List frá Þjóðólfshaga 1 8
19 19 V Þórarinn Eymundsson Skagfirðingur Hlekkur frá Saurbæ 10
20 20 V Páll Bragi Hólmarsson Sleipnir Sigurdís frá Austurkoti 7
21 21 V Viðar Ingólfsson Fákur Urður frá Akureyri 6
22 22 V Guðmundur Björgvinsson Geysir Austri frá Úlfsstöðum 10
23 23 V Ragnhildur Haraldsdóttir Hörður Vákur frá Vatnsenda 9
24 24 V Sara Ástþórsdóttir Geysir Viðja frá Geirlandi 6
25 25 V Helga Una Björnsdóttir Þytur Flikka frá Höfðabakka 7
26 26 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Fákur Kría frá Kópavogi 8
27 27 V Lena Zielinski Geysir Líney frá Þjóðólfshaga 1 7
28 28 V Jakob Svavar Sigurðsson Dreyri Konsert frá Hofi 9
29 29 V Ólöf Rún Guðmundsdóttir Máni Skál frá Skör 7
30 30 V Jóhanna Margrét Snorradóttir Máni Bárður frá Melabergi 9
31 31 V Janus Halldór Eiríksson Ljúfur Blíða frá Laugarbökkum 7
32 32 V Bylgja Gauksdóttir Sprettur Vakning frá Feti 6
33 33 V Sina Scholz Skagfirðingur Nói frá Saurbæ 10
34 34 V Hjörvar Ágústsson Geysir Hrafnfinnur frá Sörlatungu 11
35 35 V Hinrik Bragason Fákur List frá Syðri-Reykjum 10
36 36 V Ævar Örn Guðjónsson Sprettur Kolskör frá Hárlaugsstöðum 2 9
37 37 V Þórarinn Eymundsson Skagfirðingur Laukur frá Varmalæk 10
38 38 V Ásmundur Ernir Snorrason Geysir Fregn frá Strandarhöfði 7
39 39 V Viðar Ingólfsson Fákur Maístjarna frá Árbæjarhjáleigu II 8
40 40 V Hanna Rún Ingibergsdóttir Sörli Grímur frá Skógarási 8
41 41 V Ragnhildur Haraldsdóttir Hörður Úlfur frá Mosfellsbæ 6
42 42 H Matthías Leó Matthíasson Trausti Taktur frá Vakurstöðum 8
43 43 V Lea Schell Geysir Snót frá Snóksdal I 9
44 44 V Lilja S. Pálmadóttir Skagfirðingur Fannar frá Hafsteinsstöðum 11
45 45 V Guðmundur Björgvinsson Geysir Jökull frá Rauðalæk 7
46 46 V Sigurður Sigurðarson Geysir Ferill frá Búðarhóli 9
47 47 V Jakob Svavar Sigurðsson Dreyri Hálfmáni frá Steinsholti 8
48 48 V Bergur Jónsson Sleipnir Álfgrímur frá Syðri-Gegnishólum 8
49 49 V Hulda Gústafsdóttir Fákur Draupnir frá Brautarholti 10

Tölt T1 Ungmennaflokkur

Nr. Holl Hönd Knapi Félag knapa Hestur Aldur
1 1 H Svanhildur Guðbrandsdóttir Kópur Aðgát frá Víðivöllum fremri 11
2 2 V Benjamín Sandur Ingólfsson Fákur Mugga frá Leysingjastöðum II 10
3 3 H Bríet Guðmundsdóttir Sprettur Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum 14
4 4 V Þórdís Inga Pálsdóttir Skagfirðingur Njörður frá Flugumýri II 11
5 5 V Atli Freyr Maríönnuson Léttir Óðinn frá Ingólfshvoli 14
6 6 V Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Sleipnir Skálmöld frá Eystra-Fróðholti 11
7 7 H Thelma Dögg Tómasdóttir Smári Marta frá Húsavík 9
8 8 H Elmar Ingi Guðlaugsson Fákur Grunnur frá Hólavatni 13
9 9 V Jóhanna Guðmundsdóttir Fákur Leynir frá Fosshólum 13
10 10 V Særós Ásta Birgisdóttir Sprettur Lækur frá Bjarkarhöfða 10
11 11 V Elín Árnadóttir Sindri Prýði frá Vík í Mýrdal 7
12 12 H Sylvía Sól Magnúsdóttir Brimfaxi Reina frá Hestabrekku 10
13 13 V Glódís Rún Sigurðardóttir Sleipnir Kolka frá Hárlaugsstöðum 2 10
14 14 V Þorgils Kári Sigurðsson Sleipnir Ósk frá Miklaholti 7
15 15 H Bergþór Atli Halldórsson Fákur Snotra frá Bjargshóli 7
16 16 H Kristín Hermannsdóttir Sprettur Þokkadís frá Rútsstaða-Norðurkoti 11
17 17 V Rúna Tómasdóttir Fákur Sleipnir frá Árnanesi 16
18 18 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Fákur Töffari frá Hlíð 14
19 19 V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Skagfirðingur Koltinna frá Varmalæk 11
20 20 V Eyjalín Harpa Eyjólfsdóttir Geysir Gola frá Bakkakoti 9
21 21 V Inga Dís Víkingsdóttir Snæfellingur Ósk frá Hafragili 14
22 22 V Birta Ingadóttir Fákur Fluga frá Oddhóli 7
23 23 H Thelma Dögg Tómasdóttir Smári Taktur frá Torfunesi 14
24 24 V Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Sleipnir Skriða frá Hlemmiskeiði 3 11
25 25 V Belinda Sól Ólafsdóttir Sprettur Garpur frá Gautavík 13
26 26 V Viktoría Eik Elvarsdóttir Skagfirðingur Gjöf frá Sjávarborg 12
27 27 V Benjamín Sandur Ingólfsson Fákur Smyrill frá V-Stokkseyrarseli 8
28 28 V Elín Árnadóttir Sindri Blær frá Prestsbakka 12
29 29 V Ásdís Brynja Jónsdóttir Neisti Konungur frá Hofi 8
30 30 V Glódís Rún Sigurðardóttir Sleipnir Trausti frá Þóroddsstöðum 8
31 31 V Guðmar Freyr Magnússon Skagfirðingur Rosi frá Berglandi I 10
32 32 V Hafþór Hreiðar Birgisson Sprettur Dimma frá Grindavík 10
33 33 V Heiða Rún Sigurjónsdóttir Fákur Lottó frá Kvistum 9

Tölt T2 Opinn flokkur – Meistaraflokkur

Nr. Holl Hönd Knapi Félag knapa Hestur Aldur
1 1 V Hinrik Bragason Fákur Ópera frá Litla-Garði 8
2 2 V Sigursteinn Sumarliðason Sleipnir Saga frá Blönduósi 8
3 3 V Anna Björk Ólafsdóttir Sörli Eldey frá Hafnarfirði 7
4 4 V Sigurður Sigurðarson Geysir Magni frá Þjóðólfshaga 1 12
5 5 V Helga Una Björnsdóttir Þytur Þoka frá Hamarsey 8
6 6 V Ásmundur Ernir Snorrason Geysir Frægur frá Strandarhöfði 10
7 7 V Jakob Svavar Sigurðsson Dreyri Vallarsól frá Völlum 6
8 8 V Sigursteinn Sumarliðason Sleipnir Háfeti frá Hákoti 10
9 9 H Matthías Leó Matthíasson Trausti Doðrant frá Vakurstöðum 6
10 10 V Viðar Ingólfsson Fákur Hængur frá Bergi 8
11 11 V Mette Mannseth Skagfirðingur Blundur frá Þúfum 7
12 12 V Ragnhildur Haraldsdóttir Hörður Þróttur frá Tungu 12
13 13 H Máni Hilmarsson Borgfirðingur Lísbet frá Borgarnesi 9
14 14 V Hanna Rún Ingibergsdóttir Sörli Mörður frá Kirkjubæ 11
15 15 V Reynir Örn Pálmason Hörður Brimnir frá Efri-Fitjum 10
16 16 V Sigursteinn Sumarliðason Sleipnir Krókus frá Dalbæ 11

Tölt T2 Ungmennaflokkur

Nr. Holl Hönd Knapi Félag knapa Hestur Aldur
1 1 V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Skagfirðingur Laxnes frá Lambanesi 10
2 2 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Fákur Óskar frá Draflastöðum 11
3 3 V Kristófer Darri Sigurðsson Sprettur Vorboði frá Kópavogi 13
4 4 V Guðmar Freyr Magnússon Skagfirðingur Sátt frá Kúskerpi 9
5 5 V Elísa Benedikta Andrésdóttir Hornfirðingur Flötur frá Votmúla 1 16
6 6 V Arnar Máni Sigurjónsson Fákur Sómi frá Kálfsstöðum 13
7 7 V Ásdís Brynja Jónsdóttir Neisti Klaufi frá Hofi 8
8 8 V Glódís Rún Sigurðardóttir Sleipnir Börkur frá Kvistum 11
9 9 V Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Sleipnir Stormur frá Sólheimum 10
10 10 V Benjamín Sandur Ingólfsson Fákur Ögri frá Fróni 12
11 11 V Birta Ingadóttir Fákur Eldur frá Torfunesi 12
12 12 V Hákon Dan Ólafsson Fákur Stirnir frá Skriðu 10
13 13 V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Skagfirðingur Vísa frá Hrísdal 9
14 14 V Atli Freyr Maríönnuson Léttir Léttir frá Þjóðólfshaga 3 10
15 15 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Fákur Prins frá Skúfslæk 11
16 16 V Thelma Dögg Tómasdóttir Smári Bósi frá Húsavík 8

Gæðingaskeið PP1 Opinn flokkur – 1. flokkur

Nr. Holl Hönd Knapi Félag knapa Hestur Aldur
1 1 V Sigurður Kristinsson Fákur Eldþór frá Hveravík 9
2 2 V Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir Sleipnir Kolbrún frá Litla-Fljóti 9
3 3 V Jón Ó Guðmundsson Sprettur Glymur frá Hofsstöðum, Garðabæ 11
4 4 V Adolf Snæbjörnsson Sörli Árvakur frá Dallandi 10
5 5 V Ásgeir Örn Ásgeirsson Fákur Þórkatla frá Ólafsbergi 9
6 6 V Hanne Oustad Smidesang Sleipnir Ísak frá Búðardal 10
7 7 V Erling Ó. Sigurðsson Fákur Hnikar frá Ytra-Dalsgerði 20
8 8 V Leó Hauksson Hörður Tvistur frá Skarði 16
9 9 V Jón Herkovic Fákur Ísafold frá Velli II 10
10 10 V Trausti Óskarsson Sindri Skúta frá Skák 11
11 11 V Jón William Bjarkason Smári Vaka frá Ásbrú 7
12 12 V Guðmundur Baldvinsson Geysir Höfði frá Bakkakoti 10
13 13 V Hafdís Arna Sigurðardóttir Sörli Sólon frá Lækjarbakka 19
14 14 V Annie Ivarsdottir Sörli Lipurtá frá Hafnarfirði 10
15 15 V Kristín Magnúsdóttir Smári Sirkus frá Garðshorni á Þelamörk 7
16 16 V Hulda Katrín Eiríksdóttir Sprettur Júpíter frá Stóru-Ásgeirsá 8

Gæðingaskeið PP1 Opinn flokkur – Meistaraflokkur

Nr. Holl Hönd Knapi Félag knapa Hestur Aldur
1 1 V Davíð Jónsson Geysir Irpa frá Borgarnesi 14
2 2 V Fredrica Fagerlund Hörður Snær frá Keldudal 14
3 3 V Árni Björn Pálsson Fákur Roði frá Lyngholti 9
4 4 V Sigurður Vignir Matthíasson Fákur Léttir frá Eiríksstöðum 19
5 5 V Ævar Örn Guðjónsson Sprettur Blökk frá Laugabakka 7
6 6 V Jakob Svavar Sigurðsson Dreyri Sesar frá Steinsholti 7
7 7 V Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur Snillingur frá Íbishóli 9
8 8 V Edda Rún Ragnarsdóttir Fákur Rúna frá Flugumýri 13
9 9 V Viðar Ingólfsson Fákur Hængur frá Bergi 8
10 10 V Þórarinn Eymundsson Skagfirðingur Vegur frá Kagaðarhóli 9
11 11 V Sigursteinn Sumarliðason Sleipnir Krókus frá Dalbæ 11
12 12 V Jóhann Kristinn Ragnarsson Sprettur Þórvör frá Lækjarbotnum 8
13 13 V Páll Bragi Hólmarsson Sleipnir Hrannar frá Austurkoti 8
14 14 V Sigurður Sigurðarson Geysir Tromma frá Skúfslæk 7
15 15 V Hekla Katharína Kristinsdóttir Geysir Lukka frá Árbæjarhjáleigu II 12
16 16 V Hlynur Pálsson Fákur Völsungur frá Hamrahóli 7
17 17 V Sigvaldi Lárus Guðmundsson Geysir Tromma frá Skógskoti 10
18 18 V Þórarinn Eymundsson Skagfirðingur Gullbrá frá Lóni 12
19 19 V Ólafur Örn Þórðarson Geysir Lækur frá Skák 11
20 20 V Guðmundur Björgvinsson Geysir Elrir frá Rauðalæk 8
21 21 V Ólafur Andri Guðmundsson Geysir Máfur frá Kjarri 8
22 22 V Árni Björn Pálsson Fákur Óliver frá Hólaborg 8
23 23 V Sina Scholz Skagfirðingur Nói frá Saurbæ 10
24 24 V Máni Hilmarsson Borgfirðingur Nótt frá Reykjavík 10
25 25 V Haukur Bjarnason Borgfirðingur Bragi frá Skáney 19
26 26 V Edda Rún Ragnarsdóttir Fákur Tign frá Fornusöndum 15
27 27 V Helga Una Björnsdóttir Þytur Penni frá Eystra-Fróðholti 13
28 28 V Jóhann Kristinn Ragnarsson Sprettur Kæja frá Lækjarbotnum 5
29 29 V Mette Mannseth Skagfirðingur Vívaldi frá Torfunesi 6
30 30 V Reynir Örn Pálmason Hörður Brimnir frá Efri-Fitjum 10
31 31 V Hinrik Bragason Fákur Hrafnhetta frá Hvannstóði 14
32 32 V Hekla Katharína Kristinsdóttir Geysir Ýmir frá Heysholti 7
33 33 V Jóhanna Margrét Snorradóttir Máni Prins frá Hellu 10
34 34 V Páll Bragi Hólmarsson Sleipnir Heiða frá Austurkoti 11
35 35 V Konráð Valur Sveinsson Fákur Losti frá Ekru 8

Gæðingaskeið PP1 Unglingaflokkur

Nr. Holl Hönd Knapi Félag knapa Hestur Aldur
1 1 V Sigrún Högna Tómasdóttir Smári Sirkus frá Torfunesi 13
2 2 V Glódís Rún Sigurðardóttir Sleipnir Trausti frá Þóroddsstöðum 8
3 3 V Kristján Árni Birgisson Geysir Máney frá Kanastöðum 9
4 4 V Egill Már Þórsson Léttir Stjarni frá Laugavöllum 7
5 5 V Dagur Ingi Axelsson Fákur List frá Svalbarða 20
6 6 V Védís Huld Sigurðardóttir Sleipnir Fjóla frá Stóra-Sandfelli 3 9
7 7 V Arnar Máni Sigurjónsson Fákur Púki frá Lækjarbotnum 11
8 8 V Benedikt Ólafsson Hörður Leira-Björk frá Naustum III 12
9 9 V Jón Ársæll Bergmann Geysir Gýgja frá Bakkakoti 6
10 10 V Hekla Rán Hannesdóttir Sprettur Halla frá Kverná 9
11 11 V Sveinn Sölvi Petersen Fákur Alísa frá Litlu-Sandvík 16
12 12 V Embla Þórey Elvarsdóttir Sleipnir Tinni frá Laxdalshofi 12
13 13 V Helga Stefánsdóttir Hörður Blika frá Syðra-Kolugili 13
14 14 V Glódís Rún Sigurðardóttir Sleipnir Sturlungur frá Leirubakka 10
15 15 V Kristófer Darri Sigurðsson Sprettur Vorboði frá Kópavogi 13

Gæðingaskeið PP1 Ungmennaflokkur

Nr. Holl Hönd Knapi Félag knapa Hestur Aldur
1 1 V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Skagfirðingur Hrappur frá Sauðárkróki 17
2 2 V Guðmar Freyr Magnússon Skagfirðingur Sóta frá Steinnesi 9
3 3 V Benjamín Sandur Ingólfsson Fákur Messa frá Káragerði 13
4 4 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Fákur Óskar frá Draflastöðum 11
5 5 V Ásdís Brynja Jónsdóttir Neisti Konungur frá Hofi 8
6 6 V Þorgils Kári Sigurðsson Sleipnir Gjóska frá Kolsholti 3 8
7 7 V Birta Ingadóttir Fákur Hálfdán frá Oddhóli 10
8 8 V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Skagfirðingur Laxnes frá Lambanesi 10
9 9 V Bríet Guðmundsdóttir Sprettur Atlas frá Lýsuhóli 14
10 10 V Elmar Ingi Guðlaugsson Fákur Kufl frá Grafarkoti 15
11 11 V Benjamín Sandur Ingólfsson Fákur Smyrill frá V-Stokkseyrarseli 8
12 12 V Ásdís Brynja Jónsdóttir Neisti Klaufi frá Hofi 8
13 13 V Þorgils Kári Sigurðsson Sleipnir Vænting frá Sturlureykjum 2 15
14 14 V Hákon Dan Ólafsson Fákur Þórir frá Strandarhöfði 9

Skeið 150m P3 Opinn flokkur

Nr. Holl Hönd Knapi Félag knapa Hestur Aldur
1 1 V Hanne Oustad Smidesang Sleipnir Ísak frá Búðardal 10
2 1 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Fákur Rangá frá Torfunesi 9
3 2 V Sigurbjörn Bárðarson Fákur Hvanndal frá Oddhóli 12
4 2 V Styrmir Snorrason Fákur Glitnir frá Skipaskaga 13
5 3 V Þórarinn Eymundsson Skagfirðingur Gullbrá frá Lóni 12
6 3 V Edda Rún Guðmundsdóttir Fákur Sveppi frá Staðartungu 14
7 4 V Fredrica Fagerlund Hörður Snær frá Keldudal 14
8 4 V Árni Björn Pálsson Fákur Korka frá Steinnesi 18
9 5 V Hanna Rún Ingibergsdóttir Sörli Birta frá Suður-Nýjabæ 18
10 5 V Hinrik Bragason Fákur Hrafnhetta frá Hvannstóði 14
11 6 V Haukur Bjarnason Borgfirðingur Bragi frá Skáney 19
12 6 V Sigurður Vignir Matthíasson Fákur Léttir frá Eiríksstöðum 19
13 7 V Guðlaug Jóna Matthíasdóttir Sprettur Auðna frá Hlíðarfæti 17
14 7 V Þorgils Kári Sigurðsson Sleipnir Vænting frá Sturlureykjum 2 15
15 8 V Erling Ó. Sigurðsson Fákur Hnikar frá Ytra-Dalsgerði 20
16 8 V Glódís Rún Sigurðardóttir Sleipnir Blikka frá Þóroddsstöðum 13
17 9 V Daníel Gunnarsson Sleipnir Gletta frá Stóra-Vatnsskarði 13
18 9 V Trausti Óskarsson Sindri Skúta frá Skák 11
19 10 V Þórarinn Ragnarsson Smári Funi frá Hofi 17
20 10 V Sigurður Sigurðarson Geysir Drift frá Hafsteinsstöðum 19
21 11 V Sigvaldi Lárus Guðmundsson Geysir Bylting frá Árbæjarhjáleigu II 11
22 11 V Guðjón G Gíslason Fákur Harpa frá Sauðárkróki 8
23 12 V Reynir Örn Pálmason Hörður Skemill frá Dalvík 19
24 12 V Hlynur Pálsson Fákur Snafs frá Stóra-Hofi 15
25 13 V Benjamín Sandur Ingólfsson Fákur Ásdís frá Dalsholti 12
26 13 V Þráinn Ragnarsson Sindri Blundur frá Skrúð 11

Skeið 250m P1 Opinn flokkur

Nr. Holl Hönd Knapi Félag knapa Hestur Aldur
1 1 V Ásmundur Ernir Snorrason Geysir Fáfnir frá Efri-Rauðalæk 11
2 1 V Bergur Jónsson Sleipnir Sædís frá Ketilsstöðum 11
3 2 V Auðunn Kristjánsson Geysir Gloría frá Grænumýri 8
4 2 V Guðmundur Björgvinsson Geysir Glúmur frá Þóroddsstöðum 12
5 3 V Daníel Gunnarsson Sleipnir Eining frá Einhamri 2 9
6 3 V Sigurbjörn Bárðarson Fákur Vökull frá Tunguhálsi II 11
7 4 V Konráð Valur Sveinsson Fákur Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II 13
8 4 V Hekla Katharína Kristinsdóttir Geysir Lukka frá Árbæjarhjáleigu II 12
9 5 V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Skagfirðingur Hrappur frá Sauðárkróki 17
10 5 V Hans Þór Hilmarsson Smári Vorsól frá Stóra-Vatnsskarði 11
11 6 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Fákur Andri frá Lynghaga 18
12 6 V Randi Holaker Borgfirðingur Þórfinnur frá Skáney 13
13 7 V Davíð Jónsson Geysir Glóra frá Skógskoti 12
14 7 V Sigurður Vignir Matthíasson Fákur Líf frá Framnesi 9
15 8 V Benjamín Sandur Ingólfsson Fákur Messa frá Káragerði 13

Flugskeið 100m P2 Opinn flokkur

Nr. Holl Hönd Knapi Félag knapa Hestur Aldur
1 1 V G. Snorri Ólason Máni Flosi frá Melabergi 12
2 2 V Sigurður Vignir Matthíasson Fákur Líf frá Framnesi 9
3 3 V Trausti Óskarsson Sindri Skúta frá Skák 11
4 4 V Ásmundur Ernir Snorrason Geysir Fáfnir frá Efri-Rauðalæk 11
5 5 V Guðrún Margrét Valsteinsdóttir Sprettur Surtsey frá Fornusöndum 13
6 6 V Jóhann Magnússon Þytur Fröken frá Bessastöðum 8
7 7 V Birta Ingadóttir Fákur Hálfdán frá Oddhóli 10
8 8 V Dagur Ingi Axelsson Fákur List frá Svalbarða 20
9 9 V Þorgils Kári Sigurðsson Sleipnir Vænting frá Sturlureykjum 2 15
10 10 V Hans Þór Hilmarsson Smári Vorsól frá Stóra-Vatnsskarði 11
11 11 V Jakob Svavar Sigurðsson Dreyri Jarl frá Kílhrauni 8
12 12 V Edda Rún Guðmundsdóttir Fákur Sveppi frá Staðartungu 14
13 13 V Erlendur Ari Óskarsson Dreyri Smekkur frá Högnastöðum 13
14 14 V Þórarinn Eymundsson Skagfirðingur Gullbrá frá Lóni 12
15 15 V Egill Már Þórsson Léttir Tinna frá Ragnheiðarstöðum 11
16 16 V Adolf Snæbjörnsson Sörli Grunnur frá Grund II 15
17 17 V Hanne Oustad Smidesang Sleipnir Ísak frá Búðardal 10
18 18 V Elisabeth Marie Trost Snæfellingur Gná frá Borgarnesi 9
19 19 V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Skagfirðingur Hrappur frá Sauðárkróki 17
20 20 V Benjamín Sandur Ingólfsson Fákur Ásdís frá Dalsholti 12
21 21 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Fákur Rangá frá Torfunesi 9
22 22 V Vilborg Smáradóttir Sindri Klókur frá Dallandi 13
23 23 V Leó Hauksson Hörður Ánar frá Brautarholti 8
24 24 V Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson Geysir Seyður frá Gýgjarhóli 12
25 25 V Haukur Bjarnason Borgfirðingur Bragi frá Skáney 19
26 26 V Þorgils Kári Sigurðsson Sleipnir Gjóska frá Kolsholti 3 8
27 27 V Randi Holaker Borgfirðingur Þórfinnur frá Skáney 13
28 28 V Konráð Valur Sveinsson Fákur Losti frá Ekru 8
29 29 V Sigurður Sigurðarson Geysir Tromma frá Skúfslæk 7
30 30 V Glódís Rún Sigurðardóttir Sleipnir Blikka frá Þóroddsstöðum 13

Tölt T3 Barnaflokkur

Nr. Holl Hönd Knapi Félag knapa Hestur Aldur
1 1 H Elísabet Vaka Guðmundsdóttir Geysir Díva frá Bakkakoti 7
2 1 H Matthías Sigurðsson Fákur Caruzo frá Torfunesi 7
3 1 H Ragnar Snær Viðarsson Fákur Kamban frá Húsavík 17
4 2 V Ragnar Bjarki Sveinbjörnsson Sprettur Gjafar frá Hæl 20
5 2 V Kolbrún Sif Sindradóttir Sörli Sindri frá Keldudal 14
6 2 V Kolbrún Katla Halldórsdóttir Borgfirðingur Sigurrós frá Söðulsholti 9
7 3 H Elva Rún Jónsdóttir Sprettur Straumur frá Hofsstöðum, Garðabæ 8
8 3 H Sigurbjörg Helgadóttir Fákur Elva frá Auðsholtshjáleigu 8
9 3 H Sara Dís Snorradóttir Sörli Gnótt frá Syðra-Fjalli I 9
10 4 H Helena Rán Gunnarsdóttir Máni Kornelíus frá Kirkjubæ 16
11 4 H Kristín Karlsdóttir Fákur Frú Lauga frá Laugavöllum 8
12 4 H Inga Fanney Hauksdóttir Sprettur Mirra frá Laugarbökkum 9
13 5 V Lilja Rún Sigurjónsdóttir Fákur Arion frá Miklholti 9
14 5 V Kristín Eir Hauksdóttir Holake Borgfirðingur Sóló frá Skáney 16
15 5 V Sveinfríður Hanna Ólafsdóttir Fákur Elding frá Barká 13
16 6 V Elísabet Vaka Guðmundsdóttir Geysir Heiðrún frá Bakkakoti 8
17 7 H Ásta Hólmfríður Ríkharðsdóttir Sprettur Depla frá Laxdalshofi 11
18 7 H Harpa Dögg Heiðarsdóttir Snæfellingur Flugsvin frá Grundarfirði 11
19 7 H Guðný Dís Jónsdóttir Sprettur Roði frá Margrétarhofi 11
20 8 H Ragnar Snær Viðarsson Fákur Stemma frá Holtsmúla 1 21
21 8 H Matthías Sigurðsson Fákur Djákni frá Reykjavík 9

Tölt T3 Opinn flokkur – 1. flokkur

Nr. Holl Hönd Knapi Félag knapa Hestur Aldur
1 1 H Steinn Haukur Hauksson Fákur Ísing frá Fornastekk 8
2 1 H Erlendur Ari Óskarsson Dreyri Byr frá Grafarkoti 11
3 1 H Jóhann Ólafsson Sprettur Brimrún frá Gullbringu 7
4 2 H Jón Finnur Hansson Fákur Dís frá Bjarkarey 7
5 2 H Kristín Magnúsdóttir Smári Sandra frá Reykjavík 7
6 2 H Henna Johanna Sirén Fákur Gróði frá Naustum 13
7 3 V Guðmundur Karl Tryggvason Léttir Rauðhetta frá Efri-Rauðalæk 7
8 3 V Jón Óskar Jóhannesson Logi Hljómur frá Gunnarsstöðum I 8
9 3 V Larissa Silja Werner Sleipnir Stúfur frá Kjarri 11
10 4 V Ragnar Tómasson Fákur Hafliði frá Bjarkarey 7
11 4 V Hulda Katrín Eiríksdóttir Sprettur Salvar frá Fornusöndum 6
12 4 V Hrefna María Ómarsdóttir Fákur Selja frá Gljúfurárholti 9
13 5 H Birna Káradóttir Geysir Kopar frá Fákshólum 7
14 5 H Vilborg Smáradóttir Sindri Dreyri frá Hjaltastöðum 17
15 5 H Tómas Örn Snorrason Fákur KK frá Grenstanga 6
16 6 V Guðrún Margrét Valsteinsdóttir Sprettur Hruni frá Breiðumörk 2 18
17 6 V Kathrine Vittrup Andersen Borgfirðingur Augsýn frá Lundum II 9
18 6 V Glódís Helgadóttir Sörli Ötull frá Narfastöðum 12
19 7 V Vera Evi Schneiderchen Geysir Dagný frá Tjarnarlandi 7
20 7 V Dagmar Öder Einarsdóttir Sleipnir Villa frá Kópavogi 7
21 7 V Daníel Gunnarsson Sleipnir Darri frá Einhamri 2 10
22 8 H Sævar Leifsson Sörli Pálína frá Gimli 10
23 8 H Sveinn Ragnarsson Fákur Gammur frá Aðalbóli 6
24 8 H Rósa Valdimarsdóttir Fákur Íkon frá Hákoti 17
25 9 V Jóhann Ólafsson Sprettur Von frá Bjarnanesi 13
26 9 V Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Máni Nói frá Vatnsleysu 9
27 9 V Sigurður Kristinsson Fákur Vígþór frá Hveravík 7
28 10 H Högni Sturluson Máni Sjarmi frá Höfnum 8
29 10 H Ásta Björnsdóttir Sleipnir Glanni frá Austurási 5
30 10 H Þorbjörn Hreinn Matthíasson Geysir Maríuerla frá Kanastöðum 8
31 11 V Vilfríður Sæþórsdóttir Fákur Vildís frá Múla 9
32 11 V Rakel Sigurhansdóttir Fákur Glanni frá Þjóðólfshaga 1 8
33 11 V Anna  Þöll Haraldsdóttir Sprettur Óson frá Bakka 15
34 12 V Guðmundur Karl Tryggvason Léttir Hrafnhetta frá Innri-Skeljabrekku 8
35 12 V Sigurður Gunnar Markússon Sörli Alsæll frá Varmalandi 13
36 12 V Elisa Englund Berge Hörður Virðing frá Tungu 12
37 13 H Guðrún Sylvía Pétursdóttir Fákur Gleði frá Steinnesi 9
38 13 H Anna Renisch Borgfirðingur Aron frá Eyri 8
39 13 H Edda Rún Guðmundsdóttir Fákur Spyrna frá Strandarhöfði 11
40 14 V Eva Dyröy Geysir Skálmöld frá Hákoti 6
41 14 V Hrefna María Ómarsdóttir Fákur Eva frá Álfhólum 11
42 14 V Hrafnhildur H Guðmundsdóttir Fákur Þytur frá Dalvík 8
43 15 H Jóhann Ólafsson Sprettur Djörfung frá Reykjavík 11
44 15 H Jón Steinar Konráðsson Sprettur Hekla frá Þingholti 8
45 15 H Guðjón G Gíslason Fákur Abel frá Hjallanesi 1 10

Tölt T3 Opinn flokkur – 2. flokkur

Nr. Holl Hönd Knapi Félag knapa Hestur Aldur
1 1 H Jón Björnsson Fákur Glóðar frá Árbakka 11
2 1 H Sverrir Einarsson Sprettur Kraftur frá Votmúla 2 14
3 1 H Anna Kristín Kristinsdóttir Sprettur Styrkur frá Stokkhólma 10
4 2 V Arnhildur Halldórsdóttir Sprettur Þytur frá Stykkishólmi 11
5 2 V Margrét Halla Hansdóttir Löf Fákur Paradís frá Austvaðsholti 1 15
6 2 V Elín Rós Hauksdóttir Sprettur Seiður frá Feti 17
7 3 V Ingibjörg Guðmundsdóttir Fákur Garri frá Strandarhjáleigu 13
8 3 V Hrönn Ásmundsdóttir Máni Rafn frá Melabergi 13
9 4 H Ófeigur Ólafsson Fákur Heppni frá Kjarri 9
10 4 H Oddný Erlendsdóttir Sprettur Gígja frá Reykjum 9
11 5 V Elísabet Jóna Jóhannsdóttir Fákur Örlygur frá Hafnarfirði 17
12 5 V Sóley Þórsdóttir Fákur Fönix frá Fornusöndum 9
13 6 H Rúna Helgadóttir Fákur Fjóla frá Brú 9
14 6 H Sigurður Sigurðsson Sleipnir Glæsir frá Torfunesi 10
15 6 H Valdimar Sigurðsson Sörli Trausti frá Heiði 9
16 7 V Inga Kristín Sigurgeirsdóttir Sörli Dáð frá Hafnarfirði 15
17 7 V Svandís Beta Kjartansdóttir Fákur Taktur frá Reykjavík 12
18 7 V Elín Rós Hauksdóttir Sprettur Bylting frá Eystra-Fróðholti 9
19 8 H Jón Þorvarður Ólafsson Fákur Skálmöld frá Gullbringu 6
20 8 H Arnhildur Halldórsdóttir Sprettur Tinna frá Laugabóli 11

Tölt T3 Unglingaflokkur

Nr. Holl Hönd Knapi Félag knapa Hestur Aldur
1 1 H Þorvaldur Logi Einarsson Smári Stjarni frá Dalbæ II 10
2 1 H Védís Huld Sigurðardóttir Sleipnir Megas frá Seylu 7
3 1 H Selma Leifsdóttir Fákur Glaður frá Mykjunesi 2 10
4 2 V Kristófer Darri Sigurðsson Sprettur Vörður frá Vestra-Fíflholti 9
5 2 V Jón Ársæll Bergmann Geysir Freyja frá Bakkakoti 7
6 2 V Þórgunnur Þórarinsdóttir Skagfirðingur Taktur frá Varmalæk 15
7 3 V Egill Már Þórsson Léttir Fluga frá Hrafnagili 6
8 3 V Aníta Eik Kjartansdóttir Hörður Lóðar frá Tóftum 16
9 3 V Katla Sif Snorradóttir Sörli Íslendingur frá Dalvík 12
10 4 H Haukur Ingi Hauksson Sprettur Barði frá Laugarbökkum 15
11 4 H Anna María Bjarnadóttir Geysir Snægrímur frá Grímarsstöðum 14
12 4 H Kristján Árni Birgisson Geysir Tign frá Vöðlum 9
13 5 H Hulda María Sveinbjörnsdóttir Sprettur Garpur frá Skúfslæk 13
14 5 H Hildur Dís Árnadóttir Fákur Kolla frá Blesastöðum 1A 11
15 5 H Heiður Karlsdóttir Fákur Ómur frá Brimilsvöllum 12
16 6 H Bergey Gunnarsdóttir Máni Flikka frá Brú 10
17 6 H Signý Sól Snorradóttir Máni Frami frá Strandarhöfði 13
18 6 H Sigurður Baldur Ríkharðsson Sprettur Auðdís frá Traðarlandi 10
19 7 V Jóhanna Ásgeirsdóttir Fákur Rokkur frá Syðri-Hofdölum 12
20 7 V Benedikt Ólafsson Hörður Biskup frá Ólafshaga 9
21 7 V Sólveig Rut Guðmundsdóttir Máni Ýmir frá Ármúla 17
22 8 H Þórey Þula Helgadóttir Smári Gjálp frá Hvammi I 10
23 8 H Aron Freyr Petersen Fákur Adam frá Skammbeinsstöðum 1 11
24 8 H Hekla Rán Hannesdóttir Sprettur Halla frá Kverná 9
25 9 V Arnar Máni Sigurjónsson Fákur Lúkas frá Skrúð 10
26 9 V Helga Stefánsdóttir Hörður Kolbeinn frá Hæli 14
27 9 V Jón Ársæll Bergmann Geysir Eyja frá Garðsauka 10
28 10 V Eygló Hildur Ásgeirsdóttir Fákur Saga frá Dalsholti 9
29 10 V Halldóra Hlíf Þorvaldsdóttir Fákur Ganti frá Torfunesi 16
30 11 H Védís Huld Sigurðardóttir Sleipnir Drottning frá Íbishóli 8
31 11 H Glódís Líf Gunnarsdóttir Máni Simbi frá Ketilsstöðum 18
32 11 H Glódís Rún Sigurðardóttir Sleipnir Ársól frá Sunnuhvoli 6
33 12 V Svala Rún Stefánsdóttir Fákur Sólmyrkvi frá Hamarsey 8
34 12 V Kristófer Darri Sigurðsson Sprettur Aría frá Holtsmúla 1 10

Fjórgangur V2 Barnaflokkur

Nr. Holl Hönd Knapi Félag knapa Hestur Aldur
1 1 V Lilja Dögg Ágústsdóttir Geysir Smári frá Sauðanesi 6
2 1 V Elísabet Vaka Guðmundsdóttir Geysir Heiðrún frá Bakkakoti 8
3 1 V Elva Rún Jónsdóttir Sprettur Straumur frá Hofsstöðum, Garðabæ 8
4 2 V Matthías Sigurðsson Fákur Djákni frá Reykjavík 9
5 2 V Helena Rán Gunnarsdóttir Máni Kornelíus frá Kirkjubæ 16
6 2 V Ragnar Snær Viðarsson Fákur Stemma frá Holtsmúla 1 21
7 3 H Sigrún Helga Halldórsdóttir Fákur Gefjun frá Bjargshóli 13
8 4 V Kolbrún Katla Halldórsdóttir Borgfirðingur Sigurrós frá Söðulsholti 9
9 4 V Kolbrún Sif Sindradóttir Sörli Sindri frá Keldudal 14
10 4 V Lilja Rún Sigurjónsdóttir Fákur Þráður frá Egilsá 11
11 5 V Helena Rán Gunnarsdóttir Máni Hekla frá Hamarsey 7
12 5 V Sigurbjörg Helgadóttir Fákur Elva frá Auðsholtshjáleigu 8
13 5 V Guðný Dís Jónsdóttir Sprettur Ás frá Hofsstöðum, Garðabæ 11
14 6 V Ragnar Bjarki Sveinbjörnsson Sprettur Gjafar frá Hæl 20
15 6 V Arnar Þór Ástvaldsson Fákur Hlíðar frá Votmúla 1 10
16 6 V Kristín Karlsdóttir Fákur Frú Lauga frá Laugavöllum 8
17 7 V Elísabet Vaka Guðmundsdóttir Geysir Bragabót frá Bakkakoti 8
18 7 V Ragnar Snær Viðarsson Fákur Kamban frá Húsavík 17
19 7 V Lilja Dögg Ágústsdóttir Geysir Magni frá Kaldbak 9
20 8 V Sara Dís Snorradóttir Sörli Stjarna frá Borgarholti 7
21 8 V Matthías Sigurðsson Fákur Caruzo frá Torfunesi 7

Fjórgangur V2 Opinn flokkur – 1. flokkur

Nr. Holl Hönd Knapi Félag knapa Hestur Aldur
1 1 V Guðmundur Karl Tryggvason Léttir Hrafnhetta frá Innri-Skeljabrekku 8
2 1 V Jóhann Ólafsson Sprettur Vinkona frá Heimahaga 7
3 1 V Jón Steinar Konráðsson Sprettur Fornöld frá Garði 6
4 2 V Guðmundur Baldvinsson Geysir Vésteinn frá Bakkakoti 8
5 2 V Hrefna María Ómarsdóttir Fákur Selja frá Gljúfurárholti 9
6 2 V Dagmar Öder Einarsdóttir Sleipnir Villa frá Kópavogi 7
7 3 V Adolf Snæbjörnsson Sörli Auður frá Aðalbóli 1 7
8 3 V Tómas Örn Snorrason Fákur KK frá Grenstanga 6
9 3 V Guðrún Sylvía Pétursdóttir Fákur Ási frá Þingholti 8
10 4 V Ragnar Tómasson Fákur Hafliði frá Bjarkarey 7
11 4 V Elisa Englund Berge Hörður Óskar frá Tungu 10
12 4 V Vilborg Smáradóttir Sindri Dreyri frá Hjaltastöðum 17
13 5 H Annie Ivarsdottir Sörli Rökkvi frá Hólaborg 6
14 5 H Birgitta Bjarnadóttir Geysir Sveinsson frá Skíðbakka 1A 8
15 5 H Ruth Övrebö Vidvei Sleipnir Sjöfn frá Auðsholtshjáleigu 8
16 6 V Birna Káradóttir Geysir Kopar frá Fákshólum 7
17 6 V Saga Steinþórsdóttir Fákur Mói frá Álfhólum 9
18 6 V Edda Rún Guðmundsdóttir Fákur Spyrna frá Strandarhöfði 11
19 7 V Hrafnhildur H Guðmundsdóttir Fákur Þytur frá Dalvík 8
20 7 V Ríkharður Flemming Jensen Sprettur Ás frá Traðarlandi 8
21 7 V Ásta Björnsdóttir Sleipnir Sunna frá Austurási 6
22 8 V Hafdís Arna Sigurðardóttir Sörli Sjarmadís frá Vakurstöðum 8
23 8 V Eva Dyröy Geysir Skálmöld frá Hákoti 6
24 8 V Edda Hrund Hinriksdóttir Fákur Laufey frá Ólafsvöllum 8
25 9 H Sandy Carson Sleipnir Hlekkur frá Lækjamóti 14
26 9 H Vera Evi Schneiderchen Geysir Bragur frá Steinnesi 9
27 9 H Anna  Þöll Haraldsdóttir Sprettur Óson frá Bakka 15
28 10 V Guðmundur Karl Tryggvason Léttir Rósetta frá Akureyri 5
29 10 V Nína María Hauksdóttir Sprettur Hreimur frá Reykjavík 8
30 10 V Jóhann Ólafsson Sprettur Ófeigur frá Þingnesi 7
31 11 V Alexandra Hoop Logi Askur frá Gillastöðum 7
32 11 V Árni Sigfús Birgisson Sleipnir Ernir frá Skíðbakka I 8
33 11 V Eygló Arna Guðnadóttir Geysir Nýr Dagur frá Þúfu í Landeyjum 11
34 12 V Kathrine Vittrup Andersen Borgfirðingur Augsýn frá Lundum II 9
35 12 V Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Máni Nói frá Vatnsleysu 9
36 12 V Matthías Elmar Tómasson Geysir Austri frá Svanavatni 9
37 13 V Þorbjörn Hreinn Matthíasson Geysir Sæli frá Njarðvík 9
38 13 V Hrafnhildur Jónsdóttir Fákur Kraftur frá Keldudal 17
39 13 V Rakel Sigurhansdóttir Fákur Bessi frá Húsavík 9
40 14 V Daníel Gunnarsson Sleipnir Darri frá Einhamri 2 10
41 14 V Bertha María Waagfjörð Sörli Amor frá Reykjavík 8
42 14 V Vilfríður Sæþórsdóttir Fákur Viljar frá Múla 7
43 15 V Jón Steinar Konráðsson Sprettur Flumbri frá Þingholti 10
44 15 V Svanhvít Kristjánsdóttir Sleipnir Vorsól frá Grjóteyri 8
45 15 V Glódís Helgadóttir Sörli Ötull frá Narfastöðum 12
46 16 H Hrefna María Ómarsdóttir Fákur Eva frá Álfhólum 11
47 16 H Marín Lárensína Skúladóttir Sprettur Hafrún frá Ytra-Vallholti 10
48 16 H Jessica Elisabeth Westlund Hörður Óskar frá Þingbrekku 6
49 17 H Elisa Englund Berge Hörður Hreimur frá Kanastöðum 8
50 17 H Annie Ivarsdottir Sörli Þór frá Selfossi 7
51 18 V Vilborg Smáradóttir Sindri Gná frá Hólateigi 9
52 18 V Jóhann Ólafsson Sprettur Brúney frá Grafarkoti 13
53 18 V Guðmundur Karl Tryggvason Léttir Rauðhetta frá Efri-Rauðalæk 7
54 19 V Hulda Katrín Eiríksdóttir Sprettur Salvar frá Fornusöndum 6
55 19 V Jessica Elisabeth Westlund Hörður Doktor frá Dallandi 6

Fjórgangur V2 Opinn flokkur – 2. flokkur

Nr. Holl Hönd Knapi Félag knapa Hestur Aldur
1 1 V Freyja Aðalsteinsdóttir Sörli Vaka frá Lindarbæ 12
2 2 H Snæbjörn Sigurðsson Sprettur Drangur frá Efsta-Dal II 8
3 2 H Páll Eggertsson Fákur Muggur frá Klömbrum 8
4 3 V Sóley Þórsdóttir Fákur Fönix frá Fornusöndum 9
5 3 V Sverrir Einarsson Sprettur Kraftur frá Votmúla 2 14
6 3 V Valdimar Ómarsson Sprettur Afródíta frá Álfhólum 6
7 4 V Theodóra Jóna Guðnadóttir Geysir Gerpla frá Þúfu í Landeyjum 8
8 4 V Edda Sóley Þorsteinsdóttir Fákur Prins frá Njarðvík 12
9 4 V Anna Kristín Kristinsdóttir Sprettur Styrkur frá Stokkhólma 10
10 5 V Inga Kristín Sigurgeirsdóttir Sörli Auður frá Akureyri 11
11 5 V Eveliina Aurora Ala-seppaelae Hörður Strákur frá Lágafelli 13
12 5 V Hafdís Svava Níelsdóttir Sprettur Laxi frá Árbæ 7
13 6 V Ófeigur Ólafsson Fákur Baldur frá Brekkum 10
14 6 V Arnhildur Halldórsdóttir Sprettur Þytur frá Stykkishólmi 11
15 6 V Guðrún Agata Jakobsdóttir Hörður Dimmir frá Strandarhöfði 11
16 7 H Sandra Westphal-Wiltschek Fákur Ösp frá Hlíðartúni 13
17 7 H Ólafur Finnbogi Haraldsson Hörður Rökkvi frá Ólafshaga 9
18 8 V Rúna Helgadóttir Fákur Fjóla frá Brú 9
19 8 V Páll Jökull Þorsteinsson Hörður Tumi frá Hamarsey 11
20 8 V Svandís Beta Kjartansdóttir Fákur Taktur frá Reykjavík 12

Fjórgangur V2 Unglingaflokkur

Nr. Holl Hönd Knapi Félag knapa Hestur Aldur
1 1 V Signý Sól Snorradóttir Máni Rektor frá Melabergi 11
2 1 V Sigurður Steingrímsson Geysir Hera frá Hólabaki 7
3 1 V Védís Huld Sigurðardóttir Sleipnir Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum 12
4 2 H Anna María Bjarnadóttir Geysir Snægrímur frá Grímarsstöðum 14
5 2 H Kristófer Darri Sigurðsson Sprettur Aría frá Holtsmúla 1 10
6 2 H Hrund Ásbjörnsdóttir Fákur Ábóti frá Söðulsholti 11
7 3 V Glódís Líf Gunnarsdóttir Máni Fífill frá Feti 12
8 3 V Þórgunnur Þórarinsdóttir Skagfirðingur Flipi frá Bergsstöðum Vatnsnesi 11
9 3 V Katla Sif Snorradóttir Sörli Gustur frá Stykkishólmi 17
10 4 V Sveinn Sölvi Petersen Fákur Kveldúlfur frá Hvalnesi 10
11 4 V Sigurður Baldur Ríkharðsson Sprettur Ernir  Tröð 9
12 4 V Eygló Hildur Ásgeirsdóttir Fákur Saga frá Dalsholti 9
13 5 H Helga Stefánsdóttir Hörður Kolbeinn frá Hæli 14
14 5 H Svala Rún Stefánsdóttir Fákur Sólmyrkvi frá Hamarsey 8
15 6 V Þórey Þula Helgadóttir Smári Gjálp frá Hvammi I 10
16 6 V Selma Leifsdóttir Fákur Glaður frá Mykjunesi 2 10
17 6 V Glódís Rún Sigurðardóttir Sleipnir Ársól frá Sunnuhvoli 6
18 7 V Kristján Árni Birgisson Geysir Tign frá Vöðlum 9
19 7 V Sólveig Rut Guðmundsdóttir Máni Ýmir frá Ármúla 17
20 7 V Aron Freyr Petersen Fákur Adam frá Skammbeinsstöðum 1 11
21 8 V Dagur Ingi Axelsson Fákur Fjörnir frá Reykjavík 11
22 8 V Heiður Karlsdóttir Fákur Smyrill frá Vorsabæ II 8
23 8 V Elín Þórdís Pálsdóttir Sleipnir Ópera frá Austurkoti 10
24 9 V Melkorka Gunnarsdóttir Hörður Undri frá Ósabakka 2 8
25 9 V Hulda María Sveinbjörnsdóttir Sprettur Garpur frá Skúfslæk 13
26 9 V Svandís Rós Treffer Jónsdóttir Geysir Fengsæll frá Jórvík 8
27 10 V Aníta Eik Kjartansdóttir Hörður Lóðar frá Tóftum 16
28 10 V Haukur Ingi Hauksson Sprettur Barði frá Laugarbökkum 15
29 10 V Benedikt Ólafsson Hörður Biskup frá Ólafshaga 9
30 11 V Sigurður Steingrímsson Geysir Sigurdóra frá Heiði 8
31 11 V Glódís Líf Gunnarsdóttir Máni Magni frá Spágilsstöðum 11
32 11 V Védís Huld Sigurðardóttir Sleipnir Megas frá Seylu 7
33 12 H Jóhanna Ásgeirsdóttir Fákur Rokkur frá Syðri-Hofdölum 12
34 12 H Signý Sól Snorradóttir Máni Steinunn frá Melabergi 8
35 12 H Kristófer Darri Sigurðsson Sprettur Vörður frá Vestra-Fíflholti 9

Fimmgangur F2 Opinn flokkur – 1. flokkur

Nr. Holl Hönd Knapi Félag knapa Hestur Aldur
1 1 V Hlynur Guðmundsson Hornfirðingur Kolfinnur frá Varmá 6
2 1 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Sprettur Fjóla frá Eskiholti II 7
3 1 V Rósa Valdimarsdóttir Fákur Laufey frá Seljabrekku 13
4 2 V Herdís Rútsdóttir Sleipnir Klassík frá Skíðbakka I 7
5 2 V Hrefna María Ómarsdóttir Fákur Hrafna frá Álfhólum 10
6 2 V Jón Herkovic Fákur Ísafold frá Velli II 10
7 3 V Þorbjörn Hreinn Matthíasson Geysir Kjalar frá Miðhúsum 8
8 3 V Jón Bjarni Smárason Sörli Gyrðir frá Einhamri 2 7
9 3 V Svanhvít Kristjánsdóttir Sleipnir Ötull frá Halakoti 8
10 4 H Erlendur Ari Óskarsson Dreyri Birnir frá Hrafnsvík 8
11 4 H Edda Rún Guðmundsdóttir Fákur Hrymur frá Strandarhöfði 6
12 4 H Jessica Elisabeth Westlund Hörður Frjór frá Flekkudal 8
13 5 V Halldóra Anna Ómarsdóttir Geysir Glóblesi frá Borgareyrum 7
14 5 V Bjarki Þór Gunnarsson Snæfellingur Möttull frá Túnsbergi 8
15 5 V Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir Sleipnir Kolbrún frá Litla-Fljóti 9
16 6 V Vilborg Smáradóttir Sindri Þoka frá Þjóðólfshaga 1 11
17 6 V Högni Freyr Kristínarson Geysir Ísar frá Hala 10
18 6 V Ragnheiður Samúelsdóttir Sprettur Tildra frá Kjarri 10
19 7 V Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Máni Dagur frá Björgum 12
20 7 V Bertha María Waagfjörð Sörli Dan frá Hofi 13
21 7 V Sandy Carson Sleipnir Lilja frá Austurkoti 8
22 8 V Guðmundur Baldvinsson Geysir Tromma frá Bakkakoti 11
23 8 V Jón Ó Guðmundsson Sprettur Glymur frá Hofsstöðum, Garðabæ 11
24 9 V Daníel Gunnarsson Sleipnir Sónata frá Efri-Þverá 8
25 9 V Elisabeth Marie Trost Snæfellingur Greifi frá Söðulsholti 8
26 9 V Sigurður Kristinsson Fákur Eldþór frá Hveravík 9
27 10 V Ann Kathrin Berner Geysir Stimpill frá Hestheimum 9
28 10 V Kristín Ingólfsdóttir Sörli Tónn frá Breiðholti í Flóa 9
29 10 V Edda Hrund Hinriksdóttir Fákur Sóldögg frá Brúnum 10
30 11 V Adolf Snæbjörnsson Sörli Árvakur frá Dallandi 10
31 11 V Bryndís Arnarsdóttir Sörli Teitur frá Efri-Þverá 7
32 11 V Sigurður Gunnar Markússon Sörli Nagli frá Grindavík 8
33 12 V Kristín Magnúsdóttir Smári Sirkus frá Garðshorni á Þelamörk 7
34 12 V Trausti Óskarsson Sindri Gjósta frá Litla-Dal 10
35 12 V Annie Ivarsdottir Sörli Lipurtá frá Hafnarfirði 10
36 13 V Herdís Rútsdóttir Sleipnir Ída frá Hlemmiskeiði 3 8
37 13 V Larissa Silja Werner Sleipnir Fálki frá Kjarri 7
38 14 H Högni Freyr Kristínarson Geysir Loki frá Kvistum 12
39 14 H Guðrún Margrét Valsteinsdóttir Sprettur Óskar Þór frá Hvítárholti 13
40 14 H Jón William Bjarkason Smári Vaka frá Ásbrú 7
41 15 V Svanhvít Kristjánsdóttir Sleipnir Glóbus frá Halakoti 7
42 15 V Þorbjörn Hreinn Matthíasson Geysir Dökkva frá Kanastöðum 7
43 16 V Garðar Hólm Birgisson Fákur Hólmfríður frá Staðarhúsum 7
44 16 V Hulda Katrín Eiríksdóttir Sprettur Júpíter frá Stóru-Ásgeirsá 8
45 16 V Anja-Kaarina Susanna Siipola Skagfirðingur Styrmir frá Hveragerði 11

Fimmgangur F2 Unglingaflokkur

Nr. Holl Hönd Knapi Félag knapa Hestur Aldur
1 1 H Signý Sól Snorradóttir Máni Þokkadís frá Strandarhöfði 8
2 1 H Melkorka Gunnarsdóttir Hörður Ós frá Ósabakka 2 9
3 2 V Védís Huld Sigurðardóttir Sleipnir Elva frá Miðsitju 9
4 2 V Þórgunnur Þórarinsdóttir Skagfirðingur Taktur frá Varmalæk 15
5 3 V Jóhanna Lilja P. Guðjónsdóttir Hörður Kvistur frá Strandarhöfði 12
6 3 V Þorvaldur Logi Einarsson Smári Hátíð frá Hlemmiskeiði 3 10
7 3 V Ásta Hólmfríður Ríkharðsdóttir Sprettur Sölvi frá Tjarnarlandi 21
8 4 H Jón Ársæll Bergmann Geysir Glóð frá Eystra-Fróðholti 9
9 4 H Egill Már Þórsson Léttir Stjarni frá Laugavöllum 7
10 4 H Helga Stefánsdóttir Hörður Blika frá Syðra-Kolugili 13
11 5 V Sigurður Baldur Ríkharðsson Sprettur Myrkvi frá Traðarlandi 9
12 5 V Sigrún Högna Tómasdóttir Smári Sirkus frá Torfunesi 13
13 5 V Elín Þórdís Pálsdóttir Sleipnir Þekking frá Austurkoti 6
14 6 V Haukur Ingi Hauksson Sprettur Spaði frá Kambi 9
15 6 V Embla Þórey Elvarsdóttir Sleipnir Tinni frá Laxdalshofi 12
16 6 V Hekla Rán Hannesdóttir Sprettur Halla frá Kverná 9
17 7 V Benedikt Ólafsson Hörður Leira-Björk frá Naustum III 12
18 7 V Matthías Sigurðsson Fákur Djákni frá Stóru-Gröf ytri 6
19 7 V Bergey Gunnarsdóttir Máni Brunnur frá Brú 11
20 8 V Þórey Þula Helgadóttir Smári Sólon frá Völlum 9
21 8 V Elísabet Vaka Guðmundsdóttir Geysir Ylur frá Blönduhlíð 22
22 8 V Sveinn Sölvi Petersen Fákur Alísa frá Litlu-Sandvík 16
23 9 V Hrund Ásbjörnsdóttir Fákur Sæmundur frá Vesturkoti 11
24 9 V Védís Huld Sigurðardóttir Sleipnir Prins frá Vatnsleysu 9
25 9 V Hulda María Sveinbjörnsdóttir Sprettur Björk frá Barkarstöðum 8

Tölt T4 Opinn flokkur – 1. flokkur

Nr. Holl Hönd Knapi Félag knapa Hestur Aldur
1 1 V Vera Evi Schneiderchen Geysir Bragur frá Steinnesi 9
2 1 V Anna Renisch Borgfirðingur Tiltrú frá Lundum II 8
3 1 V Jóhann Ólafsson Sprettur Brúney frá Grafarkoti 13
4 2 H Elisa Englund Berge Hörður Hárekur frá Sandhólaferju 9
5 2 H Svanhvít Kristjánsdóttir Sleipnir Vorsól frá Grjóteyri 8
6 2 H Daníel Gunnarsson Sleipnir Rúna frá Hrafnsvík 7
7 3 V Hrefna María Ómarsdóttir Fákur Nn frá Skúmsstöðum 8
8 3 V Bryndís Arnarsdóttir Sörli Fákur frá Grænhólum 13
9 3 V Hrafnhildur Jónsdóttir Fákur Hrímnir frá Syðri-Brennihóli 11
10 4 V Íris Dögg Eiðsdóttir Sörli Hekla frá Ási 2 11
11 4 V Eygló Arna Guðnadóttir Geysir Nýr Dagur frá Þúfu í Landeyjum 11
12 4 V Henna Johanna Sirén Fákur Herjann frá Eylandi 7
13 5 H Birgitta Bjarnadóttir Geysir Sveinsson frá Skíðbakka 1A 8
14 5 H Alexandra Hoop Logi Askur frá Gillastöðum 7
15 5 H Brynja Viðarsdóttir Sprettur Sólfaxi frá Sámsstöðum 12
16 6 V Jóhann Ólafsson Sprettur Nóta frá Grímsstöðum 10
17 6 V Ann Kathrin Berner Geysir Stimpill frá Hestheimum 9
18 7 V Hulda Katrín Eiríksdóttir Sprettur Glanni frá Fornusöndum 8
19 7 V Rósa Valdimarsdóttir Fákur Laufey frá Seljabrekku 13

Tölt T4 Unglingaflokkur

Nr. Holl Hönd Knapi Félag knapa Hestur Aldur
1 1 H Elín Þórdís Pálsdóttir Sleipnir Ópera frá Austurkoti 10
2 1 H Bergey Gunnarsdóttir Máni Strengur frá Brú 7
3 1 H Selma Leifsdóttir Fákur Hrafn frá Eylandi 8
4 2 V Sigrún Högna Tómasdóttir Smári Tandri frá Breiðstöðum 9
5 2 V Hrund Ásbjörnsdóttir Fákur Ábóti frá Söðulsholti 11
6 2 V Kristófer Darri Sigurðsson Sprettur Gloría frá Gottorp 10
7 3 H Katrín Ósk Kristjánsdóttir Sleipnir Höttur frá Austurási 8
8 3 H Sigrún Helga Halldórsdóttir Fákur Gefjun frá Bjargshóli 13
9 3 H Matthías Sigurðsson Fákur Biskup frá Sigmundarstöðum 18
10 4 V Dagur Ingi Axelsson Fákur Fjörnir frá Reykjavík 11
11 4 V Glódís Líf Gunnarsdóttir Máni Magni frá Spágilsstöðum 11
12 5 H Védís Huld Sigurðardóttir Sleipnir Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum 12
13 5 H Kristján Árni Birgisson Geysir Fursti frá Kanastöðum 9