Fréttir

Dagskrá Reykjavíkurmeistaramóts

Hér að neðan er dagskrá Reykjavíkurmeistaramóts.

17. júní – Mánudagur

08:00 Knapafundur
09:00 Fimmgangur F2 unglingaflokkur
10:40 Fimmgangur F2 1. flokkur
13:30 Hádegishlé
14:00 Fimmgangur F1 ungmennaflokkur
16:20 Kaffihlé
16:40 Fimmgangur F1 meistaraflokkur 1-25
19:00 Kvöldmatarhlé
19:30 Fimmgangur F1 meistaraflokkur 26-51
22:15 Dagskrárlok

18. júní – Þriðjudagur

16:00 Fjórgangur V2 barnaflokkur
17:00 Kaffihlé
17:15 Fjórgangur V2 unglingaflokkur
18:40 Fjórgangur V2 2. flokkur
19:40 Kvöldmatarhlé
20:10 Fjórgangur V2 1. flokkur
22:15 Dagskrárlok

19. júní – Miðvikudagur

13:00 Fjórgangur V1 ungmennaflokkur 1-20
15:00 Kaffihlé
15:15 Fjórgangur V1 ungmennaflokkur 21-40
17:15 Fjórgangur V1 meistaraflokkur 1-15
18:45 Kvöldmatarhlé
19:15 Fjórgangur V1 meistaraflokkur 16-48
22:30 Dagskrárlok

20. júní – Fimmtudagur

15:00 Tölt T3 1. flokkur
16:20 Tölt T3 barnaflokkur
17:05 Tölt T3 unglingaflokkur
18:10 Tölt T3 2. flokkur
19:00 Kvöldmatarhlé
19:40 Gæðingaskeið PP1 unglingaflokkur
Gæðingaskeið PP1 1. flokkur
Gæðingaskeið PP1 ungmennaflokkur
Gæðingaskeið PP1 meistaraflokkur
22:15 Dagskrárlok

21. júní – Föstudagur

13:00 Tölt T1 ungmennaflokkur 1-16
14:20 Tölt T1 ungmennaflokkur 17-33
15:45 Kaffihlé
16:00 Tölt T1 meistaraflokkur 1-25
18:00 Kvöldmatarhlé
18:30 Tölt T1 meistaraflokkur 26-49
20:35 Skeið 250m & 150m, 2 sprettir
22:35 Dagskrárlok

22. júní – Laugardagur

09:00 Tölt T4 1. flokkur
09:35 Tölt T4 unglingaflokkur
10:05 Tölt T2 ungmennaflokkur
11:25 Tölt T2 meistaraflokkur
12:45 Pollaflokkur og hádegishlé
13:45 100m skeið á stóra velli
14:45 B-úrslit fjórgangur V2 unglingaflokkur
15:05 B-úrslit fjórgangur V2 1. flokkur
15:25 B-úrslit fjórgangur V1 ungmennaflokkur
15:45 B-úrslit fjórgangur V1 meistaraflokkur
16:05 Kaffihlé
16:35 B-úrslit fimmgangur F2 unglingaflokkur
17:05 B-úrslit fimmgangur F2 1. flokkur
17:35 B-úrslit fimmgangur F1 meistaraflokkur
18:05 Kvöldmatarhlé og grillveisla í TM höllinni
19:05 B-úrslit tölt T3 unglingaflokkur
19:25 B-úrslit tölt T3 1. flokkur
19:45 B-úrslit tölt T1 ungmennaflokkur
20:10 B-úrslit tölt T1 meistaraflokkur
20:35 Dagskrárlok á Hvammsvelli

23. júní – Sunnudagur

09:00 A-úrslit tölt T4 unglingaflokkur
09:15 A-úrslit tölt T4 1. flokkur
09:30 A-úrslit tölt T2 ungmennaflokkur
09:45 A-úrslit tölt T2 meistaraflokkur
10:00 A-úrslit fjórgangur V2 barnaflokkur
10:20 A-úrslit fjórgangur V2 unglingaflokkur
10:40 A-úrslit fjórgangur V2 2. flokkur
11:00 A-úrslit fjórgangur V2 1. flokkur
11:20 A-úrslit fjórgangur V1 ungmennaflokkur
11:40 Hádegishlé
12:40 A-úrslit fjórgangur V1 meistaraflokkur
13:05 A-úrslit Fimmgangur F2 unglingaflokkur
13:40 A-úrslit Fimmgangur F2 1.flokkur
14:15 A-úrslit Fimmgangur F1 ungmennaflokkur
14:50 A-úrslit Fimmgangur F1 meistaraflokkur
15:25 A-úrslit tölt T3 barnaflokkur
15:45 A-úrslit tölt T3 unglingaflokkur
16:05 Kaffihlé
16:20 A-úrslit tölt T3 2. flokkur
16:40 A-úrslit tölt T3 1. flokkur
17:00 A-úrslit Tölt T1 ungmenni
17:20 A-úrslit Tölt T1 meistarar
17:40 Dagskrárlok