Fréttir

Niðurstöður þriðjudagsins

Hér koma niðurstöður þriðjudagsins úr fjórgangi á Reykjavíkurmeistaramóti Fáks.

FJóRGANGUR V2
Opinn flokkur – 1. flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1-2 Saga Steinþórsdóttir Mói frá Álfhólum Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur 6,67
1-2 Edda Rún Guðmundsdóttir Spyrna frá Strandarhöfði Rauður/milli- einlitt Fákur 6,67
3-4 Stella Sólveig Pálmarsdóttir Pétur Gautur frá Strandarhöfði Grár/brúnn skjótt Máni 6,63
3-4 John Sigurjónsson Æska frá Akureyri Jarpur/milli- einlitt Fákur 6,63
5 Jón Steinar Konráðsson Prins frá Skúfslæk Jarpur/milli- stjörnótt Máni 6,50
6 Telma Tómasson Baron frá Bala 1 Móálóttur,mósóttur/milli-… Fákur 6,40
7 Jóhanna Margrét Snorradóttir Kári frá Ásbrú Brúnn/milli- einlitt Máni 6,37
8 Ragnheiður Þorvaldsdóttir Hrafnagaldur frá Hvítárholti Brúnn/milli- einlitt Hörður 6,33
9-10 Anna S. Valdemarsdóttir Blökk frá Þingholti Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,30
9-10 Jón Finnur Hansson Töfri frá Flagbjarnarholti Grár/brúnn skjótt Fákur 6,30
11 Halldóra Baldvinsdóttir Tenór frá Stóra-Ási Rauður/milli- tvístjörnótt Fákur 6,27
12 Sara Ástþórsdóttir Eyvar frá Álfhólum Vindóttur/mó einlitt Geysir 6,17
13 Jón Finnur Hansson Sól frá Mosfellsbæ Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,10
14 Jón Páll Sveinsson Sesar frá Lönguskák Jarpur/milli- einlitt Geysir 5,93
15 Ólafur Ásgeirsson Öngull frá Efri-Rauðalæk Brúnn/dökk/sv. einlitt Smári 5,90
16 Birgitta Bjarnadóttir Sveinsson frá Skíðbakka 1A Brúnn/milli- einlitt Geysir 5,87
17 Hlynur Guðmundsson Vatnar frá Böðmóðsstöðum 2 Rauður/milli- tvístjörnótt Hornfirðingur 5,83
18-19 Hrafnhildur Jónsdóttir Kraftur frá Keldudal Rauður/dökk/dr. blesótt Fákur 5,80
18-19 Ragnheiður Þorvaldsdóttir Hrímnir frá Hvítárholti Grár/brúnn einlitt Hörður 5,80
20 Guðrún Sylvía Pétursdóttir Kraumur frá Glæsibæ 2 Jarpur/ljós stjörnótt Fákur 5,73
21 Elin Adina Maria Bössfall Sóta frá Steinnesi Rauður/sót- einlitt Skagfirðingur 5,50
22 Hilmar Þór Sigurjónsson Hrafn frá Litla-Hofi Brúnn/milli- einlitt Fákur 5,43

Opinn flokkur – 2. flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Vilborg Smáradóttir Grunnur frá Hólavatni Bleikur/álóttur einlitt Sindri 6,30
2-3 Vilborg Smáradóttir Dreyri frá Hjaltastöðum Rauður/dökk/dr. stjörnótt Sindri 6,20
2-3 Gunnhildur Sveinbjarnardó Skjálfti frá Langholti Brúnn/milli- skjótt Fákur 6,20
4 Arnhildur Halldórsdóttir Þytur frá Stykkishólmi Brúnn/mó- einlitt Sprettur 5,97
5-6 Jóhann Ólafsson Stjörnufákur frá Blönduósi Rauður/milli- stjörnótt Sprettur 5,90
5-6 Elín Hrönn Sigurðardóttir Davíð frá Hofsstöðum Rauður/milli- einlitt Geysir 5,90
7 Kristín Margrét Ingólfsdóttir Svalur frá Hofi Brúnn Adam 5,83
8 Elka Guðmundsdóttir Sólargeisli frá Kjarri Vindóttur/mó einlitt Sprettur 5,80
9 Jóhann Ólafsson Dáti frá Hrappsstöðum Brúnn/dökk/sv. einlitt Sprettur 5,73
10-12 Sverrir Einarsson Kraftur frá Votmúla 2 Rauður/milli- einlitt Sprettur 5,70
10-12 Rúnar Bragason Penni frá Sólheimum Brúnn/milli- einlitt Fákur 5,70
10-12 Ingibjörg Guðmundsdóttir Garri frá Strandarhjáleigu Rauður/milli- stjörnótt Fákur 5,70
13-14 Aasa Elisabeth Emelie Ljungberg Tign frá Vöðlum Jarpur/milli- einlitt Smári 5,63
13-14 Óskar Pétursson Sólroði frá Reykjavík Rauður/milli- einlitt Fákur 5,63
15-16 Sigurður Freyr Árnason Kolbakur frá Hólshúsum Brúnn/milli- einlitt Fákur 5,57
15-16 Jenny Elisabet Eriksson Rosti frá Hæl Brúnn/dökk/sv. einlitt Sprettur 5,57
17-18 Birna Sif Sigurðardóttir Kolbeinn frá Hárlaugsstöðum 2 Brúnn/milli- einlitt Sprettur 5,40
17-18 Jóhann Ólafsson Hremmsa frá Hrafnagili Móálóttur,mósóttur/milli-… Sprettur 5,40
19 Edda Sóley Þorsteinsdóttir Selja frá Vorsabæ Brúnn/milli- stjörnótt Fákur 5,23
20 Óskar Pétursson Hrannar frá Reykjavík Bleikur/álóttur einlitt Fákur 5,13
21 Susi Haugaard Pedersen Fjörgyn frá Árbakka Vindóttur/bleik einlitt Fákur 4,83
22 Berglind Sveinsdóttir Tvistur frá Efra-Seli Brúnn/milli- tvístjörnótt Fákur 4,30
23 Þormar Ingimarsson Ýmir frá Oddhóli Brúnn/milli- einlitt Fákur 3,43

Ungmennaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Elísa Benedikta Andrésdóttir Lukka frá Bjarnanesi Jarpur/rauð- einlitt Sleipnir 6,73
2 Gústaf Ásgeir Hinriksson Óskadís frá Árdal Brúnn Fákur 6,47
3 Heiða Rún Sigurjónsdóttir Krás frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli- stjörnótt Fákur 6,33
4 Janita Fromm Náttfari frá Bakkakoti Brúnn/milli- einlitt Geysir 6,30
5 Brynjar Nói Sighvatsson Þrándur frá Sauðárkróki Vindóttur/jarp- blesótt Fákur 6,27
6-7 Kristín Hermannsdóttir Þokkadís frá Rútsstaða-Norðurkoti Brúnn/milli- einlitt Sprettur 6,17
6-7 Þorgils Kári Sigurðsson Vakar frá Efra-Seli Móálóttur,mósóttur/dökk- … Sleipnir 6,17
8 Finnur Jóhannesson Óðinn frá Áskoti Jarpur/milli- einlitt Logi 6,10
9 Birta Ingadóttir Október frá Oddhóli Bleikur/fífil/kolóttur ei… Fákur 6,07
10-12 Bríet Guðmundsdóttir Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum Brúnn/dökk/sv. einlitt Sprettur 6,03
10-12 Viktor Aron Adolfsson Stapi frá Dallandi Brúnn/milli- einlitt Sörli 6,03
10-12 Brynjar Nói Sighvatsson Flóki frá Oddhóli Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,03
13 Konráð Valur Sveinsson Stefnir frá Þjóðólfshaga 1 Jarpur/milli- einlitt Fákur 6,00
14 Þorgeir Ólafsson Öngull frá Leirulæk Rauður/dökk/dr. sokkar(ei… Skuggi 5,93
15 Ingibjörg Petrea Ágústsdóttir Fluga frá Flugumýrarhvammi Brúnn/milli- einlitt Fákur 5,90
16 Rúna Tómasdóttir Sleipnir frá Árnanesi Rauður/sót- einlitt Fákur 5,87
17 Valdís Björk Guðmundsdóttir Vaðlar frá Svignaskarði Brúnn/milli- einlitt Sprettur 5,83
18-19 Sigrún Rós Helgadóttir Halla frá Kverná Bleikur/fífil- blesótt Skuggi 5,77
18-19 Dagbjört Hjaltadóttir Kraftur frá Árseli Rauður/ljós- einlitt Sörli 5,77
20 Bergþór Atli Halldórsson Gefjun frá Bjargshóli Brúnn/milli- einlitt Fákur 5,70
21 Elín Árnadóttir Blær frá Prestsbakka Brúnn/milli- einlitt Sindri 5,60
22 Benjamín Sandur Ingólfsson Leiknir frá Litlu-Brekku Brúnn/milli- einlitt Fákur 5,57
23 Janita Fromm Vörður frá Lynghaga Brúnn Geysir 5,47
24 Atli Freyr Maríönnuson Tangó frá Gljúfurárholti Jarpur/milli- einlitt Sleipnir 5,43
25 Þuríður Inga Gísladóttir Otti frá Skarði Jarpur/rauð- einlitt Sindri 5,30
26 Heiða Rún Sigurjónsdóttir Hlekkur frá Bjarnarnesi Jarpur/botnu- stjörnótt Fákur 5,23
27 Björgvin Viðar Jónsson Hörður frá Síðu Brúnn/milli- einlitt Smári 5,20
28 Bergþór Kjartansson Röðull frá Fremra-Hálsi Rauðtvístjörnóttur Fákur 5,00
29-30 Valdís Björk Guðmundsdóttir Hugsýn frá Svignaskarði Grár/brúnn einlitt Sprettur 0,00
29-30 Bríet Guðmundsdóttir Hervar frá Haga Rauður/milli- blesótt glófext Sprettur 0,00

Unglingaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Katla Sif Snorradóttir Gustur frá Stykkishólmi Brúnn/milli- einlitt Sörli 6,67
2 Hafþór Hreiðar Birgisson Villimey frá Hafnarfirði Brúnn/milli- stjörnótt Sprettur 6,43
3 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Glanni frá Hofi Brúnn/milli- stjörnótt Fákur 6,27
4 Thelma Dögg Tómasdóttir Marta frá Húsavík Brúnn/milli- einlitt Grani 6,20
5-7 Hafþór Hreiðar Birgisson Dimma frá Grindavík Brúnn/dökk/sv. einlitt Sprettur 6,10
5-7 Arnar Máni Sigurjónsson Segull frá Mið-Fossum 2 Móálóttur,mósóttur/dökk- … Fákur 6,10
5-7 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Skálmöld frá Eystra-Fróðholti Bleikur/fífil- stjörnótt Máni 6,10
8-9 Jóhanna Guðmundsdóttir Leynir frá Fosshólum Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,03
8-9 Glódís Rún Sigurðardóttir Bruni frá Varmá Rauður/milli- einlitt Sleipnir 6,03
10-11 Annabella R Sigurðardóttir Glettingur frá Holtsmúla 1 Brúnn/dökk/sv. einlitt Sörli 6,00
10-11 Unnur Lilja Gísladóttir Eldey frá Grjóteyri Bleikur/fífil- blesótt Sleipnir 6,00
12-13 Stefanía Hrönn Stefánsdóttir Dynjandi frá Höfðaströnd Rauður/milli- einlitt Sleipnir 5,97
12-13 Hafþór Hreiðar Birgisson Nóta frá Syðri-Úlfsstöðum Rauður/milli- einlitt Sprettur 5,97
14 Hákon Dan Ólafsson Gormur frá Garðakoti Brúnn/mó- einlitt Fákur 5,93
15-16 Kristófer Darri Sigurðsson Von frá Bjarnanesi Rauður/sót- einlitt Sprettur 5,87
15-16 Sölvi Karl Einarsson Sýnir frá Efri-Hömrum Rauður/milli- einlitt Fákur 5,87
17-19 Kristrún Ragnhildur Bender Dásemd frá Dallandi Jarpur/milli- einlitt Hörður 5,80
17-19 Thelma Rut Davíðsdóttir Fálknir frá Ásmundarstöðum Rauður/milli- einlitt glófext Hörður 5,80
17-19 Hrund Ásbjörnsdóttir Frigg frá Leirulæk Brúnn/mó- stjörnótt Fákur 5,80
20 Benedikt Ólafsson Biskup frá Ólafshaga Vindóttur/jarp- einlitt g… Hörður 5,77
21 Hákon Dan Ólafsson Lúðvík frá Laugarbökkum Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur 5,60
22 Sara Bjarnadóttir Gullbrá frá Hólabaki Rauður/dökk/dr. stjörnótt Hörður 5,57
23 Herdís Lilja Björnsdóttir Bylur frá Hrauni Brúnn/milli- einlitt Sprettur 5,53
24 Dagur Ingi Axelsson Fjörnir frá Reykjavík Brúnn/milli- einlitt Fákur 5,50
25-27 Bergey Gunnarsdóttir Gimli frá Lágmúla Brúnn/milli- einlitt Máni 5,40
25-27 Aron Freyr Petersen Adam frá Skammbeinsstöðum 1 Brúnn/milli- einlitt Fákur 5,40
25-27 Sölvi Freyr Freydísarson Gæi frá Svalbarðseyri Brúnn/mó- einlitt Logi 5,40
28 Melkorka Gunnarsdóttir Ymur frá Reynisvatni Jarpur/milli- einlitt Hörður 5,30
29 Sunna Dís Heitmann Hásteinn frá Hrafnkelsstöðum 1 Rauður/milli- blesótt Sprettur 5,27
30 Selma María Jónsdóttir Kylja frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli- stjörnótt Fákur 5,23
31 Snædís Birta Ásgeirsdóttir Rauðskeggur frá Kjartansstöðum Rauður/milli- stjörnótt Fákur 5,13
32 Viktoría Von Ragnarsdóttir Tónn frá Móeiðarhvoli Brúnn/milli- einlitt Hörður 5,10
33 Viktoría Von Ragnarsdóttir Akkur frá Akranesi Jarpur/milli- einlitt Hörður 4,97
34 Kristín Hrönn Pálsdóttir Bú-Álfur frá Vakurstöðum Jarpur/milli- einlitt Fákur 4,60
35 Vigdís Helga Einarsdóttir Trú frá Álfhólum Rauður/milli- tvístjörnótt Fákur 4,33
36 Kristín Hrönn Pálsdóttir Gleipnir frá Stóru-Ásgeirsá Jarpur/milli- einlitt Fákur 4,07
37 Agatha Elín Steinþórsdóttir Gramur frá Gunnarsholti Rauður/milli- tvístjörnótt Fákur 3,97