Fréttir

Meistaradeildin – Slaktaumatölt í TM-reiðhöllinni

Á morgun fimmtudag klukkan 19:00 fer fram slaktaumatölt í Meistaradeildinni í hestaíþróttum hér í TM-reiðhöllinni í Víðidal.

Klukkan 18:00 verður sýnikennsla með Julie Christiansen en hún er eins og margir vita margfaldur heimsmeistari og danskur meistari í hestaíþróttum.

Milli 17:15 og 19:00 verða seldar veitingar í veislusalnum uppi í reiðhöll. Í matinn eru kalkúnabringur með kartöflugratíni, fersku salati og sveppasósu. Verð 2.000 krónur á manninn.

Ráslisti:

1 Glódís Rún Sigurðardóttir Glymjandi frá Íbishóli Dynjandi frá Íbishóli Salka frá Tumabrekku Brúnn 9 Ganghestar / Austurás

2 Matthías Leó Matthíasson Doðrantur frá Vakurstöðum Konsert frá Korpu Bjóla frá Feti Fífilbleikur 7 Eques / Kingsland

3 Helga Una Björnsdóttir Þoka frá Hamarsey Herjólfur frá Ragnheiðarstöðum Þruma frá Hólshúsum Bleikál. 9 Hjarðartún

4 Þórdís Erla Gunnarsdóttir Hekla frá Laugarbökkum Barði frá Laugarbökkum Hildur frá Höfða Rauð 9 Auðsholtshjáleiga / Strandarhöfuð

5 Arnar Bjarki Sigurðarson Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum Gammur frá Steinnesi Irpa frá Skeggsstöðum Brúnn 13 Hrímnir / Export hestar

6 Elin Holst Frami frá Ketilsstöðum Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Framkvæmd frá Ketilsstöðum Brúnn 13 Gangmyllan

7 Eyrún Ýr Pálsdóttir Askur frá Gillastöðum Smári frá Skagaströnd Klófífa frá Gillastöðum Jarpur 8 Top Reiter

8 Hinrik Bragason Krummi frá Höfðabakka Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Dagrún frá Höfðabakka Brúnn 10 Hestvit / Árbakki

9 Ragnhildur Haraldsdóttir Katla frá Mörk Kolskeggur frá Kjarnholtum I Selja frá Miðdal Jarpstj.sokk. 9 Ganghestar / Austurás

10 Árni Björn Pálsson Hátíð frá Hemlu II Þröstur frá Hvammi Hafrún frá Hemlu II Brún 10 Top Reiter

11 Viðar Ingólfsson Skál frá Skör Rammi frá Búlandi Vár frá Skjálg Brún 8 Hrímnir / Export hestar

12 Jakob Svavar Sigurðsson Vallarsól frá Völlum Álfur frá Selfossi Náttsól frá Fellsmúla Brún 7 Hjarðartún

13 Jóhanna Margrét Snorradóttir Bárður frá Melabergi Héðinn frá Feti Skrítla frá Grímstungu Grár 10 Hestvit / Árbakki

14 Bergur Jónsson Rauðka frá Ketilsstöðum Skýr frá Skálakoti Spes frá Ketilsstöðum Rauð 8 Gangmyllan

15 Guðmundur Björgvinsson Ópera frá Litla-Garði Ómur frá Kvistum Melodía frá Árgerði Fífilbleik 9 Eques / Kingsland

16 Ásmundur Ernir Snorrason Gleði frá Steinnesi Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Gæfa frá Steinnesi Jarpskj. 10 Auðsholtshjáleiga / Strandarhöfuð

17 Teitur Árnason Brúney frá Grafarkoti Grettir frá Grafarkoti Surtsey frá Gröf Vatnsnesi Brún 14 Top Reiter

18 Siguroddur Pétursson Eldborg frá Haukatungu Syðri 1 Álffinnur frá Syðri-Gegnishólum Mynd frá Haukatungu Syðri 1 Jörp 9 Hrímnir / Export hestar

19 Gústaf Ásgeir Hinriksson Brynjar frá Bakkakoti Frakkur frá Langholti Smella frá Bakkakoti Jarpur 9 Hestvit / Árbakki

20 Þórarinn Ragnarsson Leikur frá Vesturkoti Spuni frá Vesturkoti Líf frá Þúfu í Landeyjum Jarpur 9 Hjarðartún

21 Sigurður Sigurðarson Narfi frá Áskoti Ágústínus frá Melaleiti Súld frá Helgadal Brúnn 11 Gangmyllan

22 Sigursteinn Sumarliðason Saga frá Blönduósi Sveinn-Skorri frá Blönduósi Rauðhetta frá Holti 2 Rauð 9 Eques / Kingsland

23 Telma Tómasson Baron frá Bala 1 Stæll frá Neðra-Seli Beta frá Forsæti Móálóttur 11 Ganghestar / Austurás

24 Edda Rún Guðmundsdóttir Spyrna frá Strandarhöfði Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Fiðla frá Höfðabrekku Rauð 12 Auðsholtshjáleiga / Strandarhöfuð