Fréttir

Líflandsmót – Endanlegir Ráslistar og dagskrá

Hér fyrir neðan birtast drög að dagskrá og ráslistar fyrir Líflandsmót Æskulýðsdeildar Fáks. Knapar eru beðnir að fara vel yfir og koma með athugasemdir sem fyrst ef eitthvað er.

 

Dagskrá Sunnudaginn 24.04.2016

Tími                         Atriði
09:00:00              Tölt T2 – Unglinga
09:15:00               Fjórgangur – Ungmenna
09:40:00              Fjórgangur – Unglinga
11:00:00                Fjórgangur – Barna
11:30:00                Fimmgangur – Unglinga
12:00:00               T7-Barna
12:25:00                Hádegishlé
12:55:00                Tölt T3 – Ungmenna (og verðlaunaafhending)
13:05:00                Tölt T3 – Unglinga
13:55:00                Tölt T3 – Barna
14:10:00                B-Úrslit Fjórgangur – Unglinga
14:40:00               B-Úrslit Tölt T3 – Unglinga
15:00:00               Pollaflokkur
15:20:00               A-úrslit Tölt T2 – Unglinga
15:40:00               A-Úrslit Fjórgangur – Ungmenna, Unglinga og Barna
17:10:00                A-Úrslit Fimmgangur – Unglinga
17:50:00               A-Úrslit T7-Barna
18:05:00              A-Úrslit Tölt T3 – Unglinga og Barna
18:45:00              Dagskrárlok

Ráslisti
Fimmgangur F2
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Húni Hilmarsson Prestur frá Borgarnesi Vindóttur/mó skjótt 7 Skuggi
2 1 V Aníta Rós Róbertsdóttir Prakkari frá Hafnarfirði Jarpur/rauð- einlitt 15 Sörli
3 1 V Hákon Dan Ólafsson Spurning frá Vakurstöðum Jarpur/milli- stjörnótt 9 Fákur
4 2 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Fjaðrandi frá Svignaskarði Vindóttur/jarp- einlitt v… 16 Fákur
5 2 V Aron Freyr Petersen Aría frá Hlíðartúni Rauður/milli- tvístjörnót… 8 Fákur
6 3 H Helga Stefánsdóttir Völsungur frá Skarði Brúnn/milli- stjarna,nös … 8 Hörður
7 3 H Arnar Máni Sigurjónsson Vindur frá Miðási Brúnn/milli- einlitt 9 Fákur
Fjórgangur V2
Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Árný Oddbjörg Oddsdóttir Tjara frá Hábæ Brúnn/dökk/sv. einlitt 8 Logi
2 1 V Elmar Ingi Guðlaugsson Þrándur frá Sauðárkróki Vindóttur/jarp- blesótt 9 Fákur
3 1 V Ingibjörg Petrea Ágústsdóttir Fluga frá Flugumýrarhvammi Brúnn/milli- einlitt 10 Fákur
4 2 V Aþena Eir Jónsdóttir Veröld frá Grindavík Brúnn/milli- skjótt 8 Máni
5 2 V Jónína Valgerður Örvar Ægir frá Þingnesi Jarpur/milli- einlitt 8 Sörli
6 3 H Hrönn Kjartansdóttir Sproti frá Gili Brúnn/dökk/sv. einlitt 11 Hörður
7 3 H Birta Ingadóttir Október frá Oddhóli Bleikur/fífil/kolóttur ei… 8 Fákur
Fjórgangur V2
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Thelma Rut Davíðsdóttir Núpur frá Vatnsleysu Brúnn/mó- einlitt 14 Hörður
2 1 V Aron Freyr Petersen Adam frá Skammbeinsstöðum 1 Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur
3 1 V Snædís Birta Ásgeirsdóttir Rauðskeggur frá Kjartansstöðum Rauður/milli- stjörnótt 8 Hörður
4 2 H Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Búi frá Nýjabæ Grár/brúnn einlitt 11 Fákur
5 2 H Arnar Máni Sigurjónsson Geisli frá Möðrufelli Bleikur/álóttur einlitt 16 Fákur
6 2 H Selma María Jónsdóttir Kylja frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli- stjörnótt 7 Fákur
7 3 V Sólveig Ása Brynjarsdóttir Heiða frá Dalbæ Bleikur/álóttur einlitt 10 Fákur
8 3 V Bríet Guðmundsdóttir Krækja frá Votmúla 2 Jarpur/milli- einlitt 11 Sprettur
9 3 V Bryndís Begga Þormarsdóttir Spyrill frá Selfossi Rauður/milli- blesótt 16 Fákur
10 4 V Sölvi Karl Einarsson Sýnir frá Efri-Hömrum Rauður/milli- einlitt 16 Fákur
11 4 V Rúna Tómasdóttir Torfi frá Hrafnshaga Rauður/milli- skjótt 8 Fákur
12 4 V Dagur Ingi Axelsson Míra frá Efra-Seli Rauður/milli- stjörnótt 14 Fákur
13 5 V Þóra Birna Ingvarsdóttir Hróður frá Laugabóli Jarpur/milli- einlitt 10 Sörli
14 5 V Birgitta Sól Helgadóttir Védís frá Lækjamóti Brúnn/milli- einlitt 10 Fákur
15 5 V Melkorka Gunnarsdóttir Ymur frá Reynisvatni Jarpur/milli- einlitt 14 Hörður
16 6 V Birna Filippía Steinarsdóttir Kolskeggur frá Laugabóli Brúnn/milli- einlitt 12 Sóti
17 6 V Rakel Rós Hákonardóttir Hreyfing frá Bjargshóli Jarpur/milli- einlitt 8 Fákur
18 7 H Bergþór Atli Halldórsson Gefjun frá Bjargshóli Brúnn/milli- einlitt 10 Fákur
19 7 H Ólöf Helga Hilmarsdóttir Ísak frá Jarðbrú Brúnn/milli- einlitt 6 Fákur
20 7 H Agatha Elín Steinþórsdóttir Baltasar frá Háleggsstöðum Brúnn/milli- skjótt 9 Fákur
21 8 V Ásdís Agla Brynjólfsdóttir Brún frá Arnarstaðakoti Brúnn/milli- einlitt 10 Sóti
22 8 V Viktor Aron Adolfsson Óskar Örn frá Hellu Brúnn/milli- einlitt 16 Sörli
23 8 V Lilja Hrund Pálsdóttir Ringó frá Kanastöðum Jarpur/milli- einlitt 13 Sörli
24 9 V Sylvía Sól Magnúsdóttir Kraftur frá Þorlákshöfn Brúnn/milli- einlitt 9 Brimfaxi
25 9 V Kristín Hrönn Pálsdóttir Bú-Álfur frá Vakurstöðum Jarpur/milli- einlitt 12 Fákur
26 10 H Arnar Máni Sigurjónsson Krás frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli- stjörnótt 9 Fákur
27 10 H Stefanía Hrönn Stefánsdóttir Einir frá Kastalabrekku Brúnn/mó- einlitt 10 Sleipnir
28 10 H Glódís Rún Sigurðardóttir Tinni frá Kjartansstöðum Brúnn/milli- einlitt 9 Ljúfur
29 11 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Héla frá Grímsstöðum Brúnn/milli- einlitt 11 Fákur
30 11 V Snædís Birta Ásgeirsdóttir Staka frá Stóra-Ármóti Brúnn/milli- einlitt 8 Hörður
31 11 V Birgitta Ýr Bjarnadóttir Skúli frá Bjargshóli Brúnn/milli-einlitt 14 Fákur
Fjórgangur V2
Barnaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Jóhanna Lilja P. Guðjónsdóttir Rita frá Litlalandi Brúnn/milli- einlitt 8 Hörður
2 1 V Signý Sól Snorradóttir Kjarkur frá Höfðabakka Rauður/ljós- tvístjörnótt… 18 Máni
3 1 V Helga Stefánsdóttir Kolbeinn frá Hæli Jarpur/dökk- einlitt 11 Hörður
4 2 H Védís Huld Sigurðardóttir Frigg frá Leirulæk Brúnn/mó- stjörnótt 10 Ljúfur
5 2 H Viktoría Von Ragnarsdóttir Mökkur frá Heysholti Brúnn/milli- stjörnótt 10 Hörður
6 2 H Selma Leifsdóttir Brimill frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/dökk/sv. einlitt 16 Fákur
7 3 V Kristrún Ragnhildur Bender Dásemd frá Dallandi Jarpur/milli- einlitt 8 Hörður
8 3 V Glódís Líf Gunnarsdóttir Magni frá Spágilsstöðum Jarpur/milli- einlitt 8 Máni
9 3 V Sara Dís Snorradóttir Þokki frá Vatni Rauður/milli- stjörnótt 24 Sörli
10 4 V Jóhanna Ásgeirsdóttir Rokkur frá Syðri-Hofdölum Rauður/milli- stjörnótt 9 Fákur
11 4 V Sveinn Sölvi Petersen Trú frá Álfhólum Rauður/milli- tvístjörnótt 16 Fákur
12 4 V Eygló Hildur Ásgeirsdóttir Hjaltalín frá Oddhóli Rauður/milli- tvístjörnótt 13 Fákur
Tölt T2
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Dagur Ingi Axelsson Fjörnir frá Reykjavík Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur
2 1 V Arnar Máni Sigurjónsson Ömmu-Jarpur frá Miklholti Jarpur/milli- einlitt 10 Fákur
4 2 H Bríet Guðmundsdóttir Hervar frá Haga Rauður/milli- blesótt glófext 12 Sprettur
5 2 H Viktoría Von Ragnarsdóttir Mökkur frá Heysholti Brúnn/milli- stjörnótt 10 Hörður
6 3 V Ólöf Helga Hilmarsdóttir Ísak frá Jarðbrú Brúnn/milli- einlitt 6 Fákur
7 3 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Sandra frá Dufþaksholti Moldóttur/ljós- einlitt 10 Fákur
Tölt T3
Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Jónína Valgerður Örvar Ægir frá Þingnesi Jarpur/milli- einlitt 8 Sörli
2 1 V Hrönn Kjartansdóttir Sproti frá Gili Brúnn/dökk/sv. einlitt 11 Hörður
3 2 H Elín Sara Færseth Hreyfing frá Þóreyjarnúpi Móálóttur,mósóttur/milli-… 9 Máni
Tölt T3
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 H Snædís Birta Ásgeirsdóttir Staka frá Stóra-Ármóti Brúnn/milli- einlitt 8 Hörður
2 1 H Sylvía Sól Magnúsdóttir Kraftur frá Þorlákshöfn Brúnn/milli- einlitt 9 Brimfaxi
3 1 H Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Héla frá Grímsstöðum Brúnn/milli- einlitt 11 Fákur
4 2 V Stefanía Hrönn Stefánsdóttir Einir frá Kastalabrekku Brúnn/mó- einlitt 10 Sleipnir
5 2 V Bergþór Atli Halldórsson Kúnst frá Vindási Brúnn/milli- einlitt 9 Fákur
6 2 V Ásdís Agla Brynjólfsdóttir Brún frá Arnarstaðakoti Brúnn/milli- einlitt 10 Sóti
7 3 H Þóra Birna Ingvarsdóttir Katrín frá Vogsósum 2 Bleikur/fífil- stjörnótt 12 Sörli
8 3 H Aron Freyr Petersen Adam frá Skammbeinsstöðum 1 Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur
9 3 H Glódís Rún Sigurðardóttir Tinni frá Kjartansstöðum Brúnn/milli- einlitt 9 Ljúfur
10 4 V Kristín Hrönn Pálsdóttir Bú-Álfur frá Vakurstöðum Jarpur/milli- einlitt 12 Fákur
11 4 V Arnar Máni Sigurjónsson Geisli frá Möðrufelli Bleikur/álóttur einlitt 16 Fákur
12 4 V Birna Filippía Steinarsdóttir Kolskeggur frá Laugabóli Brúnn/milli- einlitt 12 Sóti
13 5 H Rúna Tómasdóttir Sleipnir frá Árnanesi Rauður/sót- einlitt 13 Fákur
14 5 H Sölvi Karl Einarsson Sýnir frá Efri-Hömrum Rauður/milli- einlitt 16 Fákur
15 6 V Aníta Rós Róbertsdóttir Harpa frá Oddhóli Jarpur/milli- einlitt 11 Sörli
16 6 V Sólveig Ása Brynjarsdóttir Heiða frá Dalbæ Bleikur/álóttur einlitt 10 Fákur
17 6 V Lilja Hrund Pálsdóttir Ringó frá Kanastöðum Jarpur/milli- einlitt 13 Sörli
18 7 H Snædís Birta Ásgeirsdóttir Rauðskeggur frá Kjartansstöðum Rauður/milli- stjörnótt 8 Hörður
19 7 H Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Birta frá Lambanes-Reykjum Bleikur/álóttur stjörnótt 8 Fákur
20 7 H Hákon Dan Ólafsson Gormur frá Garðakoti Brúnn/mó- einlitt 10 Fákur
21 8 V Melkorka Gunnarsdóttir Ymur frá Reynisvatni Jarpur/milli- einlitt 14 Hörður
22 8 V Stefanía Hrönn Stefánsdóttir Hríma frá Hestabergi Grár/jarpur stjörnótt 11 Sleipnir
23 9 V Bergþór Atli Halldórsson Gefjun frá Bjargshóli Brúnn/milli- einlitt 10 Fákur
24 9 V Birgitta Ýr Bjarnadóttir Skúli frá Bjargshóli Brúnn/milli-einlitt 14 Fákur
Tölt T3
Barnaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Selma Leifsdóttir Brimill frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/dökk/sv. einlitt 16 Fákur
2 1 V Jóhanna Ásgeirsdóttir Rokkur frá Syðri-Hofdölum Rauður/milli- stjörnótt 9 Fákur
3 1 V Védís Huld Sigurðardóttir Frigg frá Leirulæk Brúnn/mó- stjörnótt 10 Ljúfur
4 2 H Sveinn Sölvi Petersen Trú frá Álfhólum Rauður/milli- tvístjörnótt 16 Fákur
5 2 H Signý Sól Snorradóttir Rafn frá Melabergi Jarpur/milli- einlitt 10 Máni
6 3 V Kristrún Ragnhildur Bender Dásemd frá Dallandi Jarpur/milli- einlitt 8 Hörður
7 3 V Védís Huld Sigurðardóttir Baldvin frá Stangarholti Rauður/sót- tvístjörnótt 20 Ljúfur
Tölt T7
Barnaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 H Helga Stefánsdóttir Kolbeinn frá Hæli Jarpur/dökk- einlitt 11 Hörður
2 1 H Guðný Dís Jónsdóttir Roði frá Margrétarhofi Rauður/milli- nösótt glófext 8 Sprettur
3 2 V Auður Rós Þormóðsdóttir Gyðja frá Kaðlastöðum Grár/brúnn einlitt 20 Fákur
4 2 V Matthías Sigurðsson Glæsir frá Skarði Brúnn/milli- skjótt 10 Fákur
5 3 H Sara Dís Snorradóttir Þokki frá Vatni Rauður/milli- stjörnótt 24 Sörli
6 3 H Þorbjörg H. Sveinbjörnsdóttir Djarfur-Logi frá Húsabakka Rauður/sót- einlitt 10 Sprettur
7 4 V Grétar Jóhannes Sigvaldason Vonarneisti frá Sælukoti Brúnn/milli-einlitt 10 Fákur
8 4 V Hrund Ásbjörnsdóttir Fiðla frá Sólvangi Rauður/milli- blesótt 9 Fákur
9 5 H Glódís Líf Gunnarsdóttir Magni frá Spágilsstöðum Jarpur/milli- einlitt 8 Máni
10 5 H Guðný Dís Jónsdóttir Kraka frá Hofsstöðum, Garðabæ Brúnn/milli- einlitt 7 Sprettur