Fréttir

Gæðingamót Fáks – Dagskrá og ráslistar

Athugið að opið er fyrir skráningu í skeið fram á miðvikudagskvöld. Vinsamlega sendið skráningu á skraning@fakur.is

Að venju er á Gæðingamóti Fáks afhent ein glæsilegasta farandsstytta landsins, en það er Gregesenstyttan. Hún er veitt til minningar um Ragnar Gregesen Thorvaldsen sem vakti mikla athygli á sínum tíma fyrir snyrtilegan klæðnað og vel hirt hross, ásamt því að ríða ávallt á fasmiklum gæðingum. Gregesenstyttan er veitt þeim Fáksmanni sem er í Fáksbúningur á mótinu og ríður fallegum og vel hirtum hrossum. 

Dagskrá

ATH – Birt með fyrirvara um breytingar.

Miðvikudagur 29. maí:
16:00 – Knapafundur
17:00 – 18:10 Unglingaflokkur
18:10 – 19:40 B-flokkur áhugamenn
B-flokkur
Matarhlé
20:10 – 20:40 Ungmennaflokkur
20:40 – 22:20 A-flokkur

Fimmtudagur 30. maí:
10:00 – 10:50 Barnaflokkur
10:50 – 11:15 Tölt T1
11:30 – 12:30 Skeið
Matarhlé og pollaflokkur
13:15 – 13:45 Úrslit unglingaflokkur
13:45 – 14:15 A-úrslit B-flokkur ungmennaflokkur
14:15 – 14:45 A-úrslit B-flokkur áhugamenn
14:45 – 15:15 A-úrslit A-flokkur áhugamenn
Kaffihlé
15:45 – 16:15 A-úrslit barnaflokkur
16:15 – 16:45 A-úrslit B-flokkur
16:45 – 17:15 A-úrslit A-flokkur

Ráslistar

Tölt T1 Opinn flokkur – Meistaraflokkur

Nr. Knapi Félag knapa Hestur Litur Aldur
1 Þórdís Erla Gunnarsdóttir Fákur Terna frá Auðsholtshjáleigu Brúnn/milli-einlitt 11
2 Guðjón G Gíslason Fákur Abel frá Hjallanesi 1 Brúnn/milli-einlitt 10
3 Lára Jóhannsdóttir Fákur Gormur frá Herríðarhóli Brúnn/mó-einlitt 10
4 Sveinn Ragnarsson Fákur Gammur frá Aðalbóli Rauður/milli-stjörnótt 6
5 Sigurður Kristinsson Fákur Neisti frá Grindavík Rauður/milli-blesótt 10
6 Sigurbjörn Bárðarson Fákur Baldur frá Þjóðólfshaga 1 Brúnn/milli-tvístjörnótt 7
7 Vilfríður Sæþórsdóttir Fákur Vildís frá Múla Brúnn/milli-einlitt 9
8 Þórdís Erla Gunnarsdóttir Fákur Selma frá Auðsholtshjáleigu Brúnn/milli-einlitt 7

A flokkur Gæðingaflokkur 1

Nr. Knapi Félag knapa Hestur Litur Aldur
1 Alexander Hrafnkelsson Fákur Yrsa frá Hestasýn Brúnn/milli-einlitt 9
2 Henna Johanna Sirén Fákur Gróði frá Naustum Jarpur/milli-einlitt 13
3 Sigurbjörn Bárðarson Fákur Nagli frá Flagbjarnarholti Brúnn/dökk/sv.einlitt 11
4 Hlynur Guðmundsson Hornfirðingur Næla frá Lækjarbrekku 2 Brúnn/mó-einlitt 7
5 Sigurður Vignir Matthíasson Fákur Tindur frá Eylandi Bleikur/álóttureinlitt 8
6 Jón Herkovic Fákur Ísafold frá Velli II Grár/brúnntvístjörnótt 10
7 Sylvía Sigurbjörnsdóttir Fákur Villingur frá Breiðholti í Flóa Brúnn/dökk/sv.einlitt 11
8 Jóhann Magnússon Þytur Mjölnir frá Bessastöðum Rauður/ljós-skjótt 8
9 Sigurður Kristinsson Fákur Eldþór frá Hveravík Rauður/milli-stjörnóttglófext 9
10 Alexander Hrafnkelsson Fákur Hrafn frá Hestasýn Brúnn/milli-einlitt 8

A flokkur Gæðingaflokkur 2

Nr. Knapi Félag knapa Hestur Litur Aldur
1 Karin Emma Emerentia Larsson Fákur Eldey frá Skíðbakka I Jarpur/milli-stjörnótt 8
2 Þorvarður Friðbjörnsson Fákur Kveikur frá Ytri-Bægisá I Brúnn/milli-einlitt 13
3 Bergþór Atli Halldórsson Fákur Dalvar frá Dalbæ II Moldóttur/d./draugeinlitt 9
4 Kristín H Sveinbjarnardóttir Fákur Lyfting frá Kjalvararstöðum Rauður/milli-stjörnótt 6
5 Rósa Valdimarsdóttir Fákur Laufey frá Seljabrekku Brúnn/milli-stjörnótthringeygt eða glaseygt 13
6 Ólöf Guðmundsdóttir Fákur Aría frá Hestasýn Grár/moldótteinlitt 11

B flokkur Gæðingaflokkur 1

Nr. Knapi Félag knapa Hestur Litur Aldur
1 Vilfríður Sæþórsdóttir Fákur List frá Múla Rauður/milli-einlitt 8
2 Birgitta Bjarnadóttir Geysir Þytur frá Gegnishólaparti Jarpur/korg-einlitt 13
3 Þorbjörg Sigurðardóttir Fákur Neisti frá Grindavík Rauður/milli-blesótt 10
4 Nína María Hauksdóttir Sprettur Sproti frá Ytri-Skógum Brúnn/milli-einlitt 15
5 Hlynur Guðmundsson Hornfirðingur Tromma frá Höfn Brúnn/milli-einlitt 8
6 Konráð Valur Sveinsson Fákur Smyrill frá Vorsabæ II Brúnn/dökk/sv.stjörnótt 8
7 Rakel Sigurhansdóttir Fákur Glanni frá Þjóðólfshaga 1 Rauður/milli-blesótt 8
8 Sigurbjörn Bárðarson Fákur Andvari frá Skipaskaga Rauður/milli-einlitt 6
9 Árni Björn Pálsson Fákur Ljósvaki frá Valstrýtu Rauður/milli-skjótt 9
10 Þórdís Erla Gunnarsdóttir Fákur Terna frá Auðsholtshjáleigu Brúnn/milli-einlitt 11
11 Vilfríður Sæþórsdóttir Fákur Viljar frá Múla Brúnn/milli-einlitt 7
12 Sigurður Kristinsson Fákur Fans frá Reynistað Grár/rauðurblesótt 15

B flokkur Gæðingaflokkur 2

Nr. Knapi Félag knapa Hestur Litur Aldur
1 Margrét Halla Hansdóttir Löf Fákur Paradís frá Austvaðsholti 1 Jarpur/ljóseinlitt 15
2 Saga Steinþórsdóttir Fákur Mói frá Álfhólum Brúnn/dökk/sv.einlitt 9
3 Jón Þorvarður Ólafsson Fákur Snót frá Prestsbakka Brúnn/milli-einlitt 17
4 Sandra Westphal-Wiltschek Fákur Ösp frá Hlíðartúni Brúnn/milli-einlitt 13
5 Guðrún Agata Jakobsdóttir Hörður Dimmir frá Strandarhöfði Brúnn/milli-einlitt 11
6 Svandís Beta Kjartansdóttir Fákur Taktur frá Reykjavík Jarpur/rauð-einlitt 12
7 Hrafnhildur Jónsdóttir Fákur Hrafnkatla frá Snartartungu Brúnn/milli-einlitt 12
8 Þorvarður Friðbjörnsson Fákur Þjóðólfur frá Þjóðólfshaga 1 Grár/rauðurstjörnótt 12

B flokkur ungmenna Gæðingaflokkur 1

1 Lara Alexie Ragnarsdóttir Hörður Tígulás frá Marteinstungu Rauður/milli-tvístjörnótt 14
2 Ólöf Helga Hilmarsdóttir Fákur Eva frá Álfhólum Brúnn/dökk/sv.einlitt 11
3 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Fákur Töffari frá Hlíð Brúnn/dökk/sv.einlitt 14
4 Birta Ingadóttir Fákur Eldur frá Torfunesi Rauður/dökk/dr.blesa auk leista eða sokka 12
5 Kolbrá Jóhanna Magnadóttir Fákur Örlygur frá Hafnarfirði Rauður/dökk/dr.stjörnóttglófext 17
6 Lara Alexie Ragnarsdóttir Hörður Ra frá Marteinstungu Rauður/milli-einlitt 16

Unglingaflokkur Gæðingaflokkur 1

Nr. Knapi Félag knapa Hestur Litur Aldur
1 Hanna Regína Einarsdóttir Fákur Nökkvi frá Pulu Grár/brúnnskjótt 9
2 Aron Ernir Ragnarsson Smári Váli frá Efra-Langholti Jarpur/rauð-einlitt 11
3 Hrund Ásbjörnsdóttir Fákur Ábóti frá Söðulsholti Rauður/milli-skjótt 11
4 Arnar Máni Sigurjónsson Fákur Geisli frá Miklholti Brúnn/milli-einlitt 6
5 Selma Leifsdóttir Fákur Glaður frá Mykjunesi 2 Brúnn/milli-einlitt 10
6 Heiður Karlsdóttir Fákur Sóldögg frá Hamarsey Jarpur/dökk-einlitt 7
7 Eva Kærnested Fákur Breiðfjörð frá Búðardal Brúnn/dökk/sv.einlitt 16
8 Kristín Hrönn Pálsdóttir Fákur Gaumur frá Skarði Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 15
9 Sveinn Sölvi Petersen Fákur Kveldúlfur frá Hvalnesi Brúnn/mó-einlitt 10
10 Íris Birna Gauksdóttir Fákur Sól frá Ármóti Rauður/milli-einlitt 13
11 Ævar Kærnested Fákur Orkubolti frá Laufhóli Rauður/ljós-einlitt 7
12 Eygló Hildur Ásgeirsdóttir Fákur Saga frá Dalsholti Brúnn/dökk/sv.stjörnótt 9
13 Aron Freyr Petersen Fákur Adam frá Skammbeinsstöðum 1 Brúnn/milli-einlitt 11
14 Hrund Ásbjörnsdóttir Fákur Sæmundur frá Vesturkoti Brúnn/milli-einlitt 11

Barnaflokkur Gæðingaflokkur 1

Nr. Knapi Félag knapa Hestur Litur Aldur
1 Matthías Sigurðsson Fákur Íkon frá Hákoti Brúnn/dökk/sv.stjörnótt 17
2 Óli Björn Ævarsson Fákur Örvar frá Hóli 12
3 Lilja Rún Sigurjónsdóttir Fákur Arion frá Miklholti Grár/óþekkturskjótt 9
4 Ragnar Snær Viðarsson Fákur Kamban frá Húsavík Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 17
5 Kristín Karlsdóttir Fákur Frú Lauga frá Laugavöllum Brúnn/milli-stjörnótt 8
6 Anton Gauti Þorláksson Sprettur Sjarmur frá Miðhjáleigu Jarpur/milli-einlitt 22
7 Sigrún Helga Halldórsdóttir Fákur Gefjun frá Bjargshóli Brúnn/milli-einlitt 13
8 Sigurbjörg Helgadóttir Fákur Elva frá Auðsholtshjáleigu Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 8
9 Steinþór Nói Árnason Fákur Drífandi frá Álfhólum Brúnn/milli-einlitt 11
10 Matthías Sigurðsson Fákur Caruzo frá Torfunesi Brúnn/mó-einlitt 7
11 Arnar Þór Ástvaldsson Fákur Hlíðar frá Votmúla 1 Jarpur/milli-einlitt 10
12 Óli Björn Ævarsson Fákur Fáfnir frá Skarði Brúnn/milli-stjörnótt 12
13 Lilja Rún Sigurjónsdóttir Fákur Þráður frá Egilsá Rauður/milli-nösótt 11
14 Eydís Ósk Sævarsdóttir Fákur Selja frá Vorsabæ Brúnn/milli-stjörnótt 13
15 Kristín Karlsdóttir Fákur Hávarður frá Búðarhóli Brúnn/gló-einlitt 21
16 Sigurbjörg Helgadóttir Fákur Geysir frá Læk Brúnn/dökk/sv.einlitt 15
17 Matthías Sigurðsson Fákur Biskup frá Sigmundarstöðum Rauður/milli-blesótt 18