Fréttir

Dagskrá T7 og hollaröðun – Uppfært

Dagskrá:
10:30 -Pollaflokkur. Skráning á staðnum milli 10:00 og 10:15
Barnaflokkur
Unglingaflokkur
Hlé
Ungmennaflokkur
2. flokkur minna vanir
1. flokkur meira vanir

Barnaflokkur

1 H Sveinbjörn Orri Ómarsson Fálki frá Hrafnkelsstöðum 1
1 H Snædís Birta Sigurðardóttir Dís frá Barkarstöðum
2 V Sigurbjörg Helgadóttir Elva frá Auðsholtshjáleigu
2 V Íris Marín Stefánsdóttir Frosti frá Skarði
2 V Andrea Óskarsdóttir Dóra frá Bjarnanesi
3 V Arna Sigurlaug Óskarsdóttir Drafnar frá Höfnum
3 V Selma Dóra Þorsteinsdóttir Sæglampi frá Múla
3 V Emma Lind Davíðsdóttir Viska frá Skarði
4 V Vigdís Embla Kristjánsdóttir Neró frá Hafnarfirði
4 V Hekla Karlsdóttir Roth Þytur L63 frá Leirubakka
4 V Arna Sigríður Ólafsdóttir Svartur frá Hamrahóli
5 V Sigrún Helga Halldórsdóttir Gefjun frá Bjargshóli
5 V Matthías Sigurðsson Djákni frá Reykjavík
5 V Hrefna Kristín Ómarsdóttir Fóstri frá Bessastöðum
6 V Guðrún Lilja Rúnarsdóttir Lotta frá Haga
6 V Lilja Rún Sigurjónsdóttir Geisli frá Möðrufelli
6 V Anika Hrund Ómarsdóttir Tindur frá Álfhólum
7 H Óli Björn Ævarsson Fáfnir frá Skarði
7 H Sveinbjörn Orri Ómarsson Fáfnir frá Lyngbrekku
8 V Sveinfríður Hanna Ólafsdóttir Elding frá Barká
8 V Guðmundur Ýmir Guðmundsson Hamstur frá Reykjavík

Unglingaflokkur

1 V Brynja Líf Rúnarsdóttir Rökkva frá Reykjavík
1 V Natalía Sif Stefánsdóttir Ólavía frá Reykjavík
1 V Indíana Líf Blurton Tindur frá Álfhólum
2 V Birgitta Nótt Atladóttir Birnir frá Álfhólum
2 V Irma Sara Guðmundsdóttir Þór frá Þúfu í Landeyjum
3 H Hildur Dís Árnadóttir Kolla frá Blesastöðum 1A
3 H Halldóra Hlíf Þorvaldsdóttir Ganti frá Torfunesi
3 H Guðlaug Birta Sigmarsdóttir Tenór frá Ási 1
4 V Þórdís Ólafsdóttir Rán frá Egilsstaðabæ
4 V Aðalheiður Gná Sigurðardóttir Kólga frá Stóra-Kroppi
4 V Andrea Svandís Kristófersdótti Áll frá Kílhrauni
5 V Jóhanna Ásgeirsdóttir Rokkur frá Syðri-Hofdölum
5 V Hanna Regína Einarsdóttir Nökkvi frá Pulu
5 V Alexandra Sól Jóhannsdóttir Aska frá Stokkalæk
6 V Indíana Líf Blurton Felix frá Holtabrún
6 V Brynja Líf Rúnarsdóttir Neró frá Hafnarfirði

Ungmennaflokkur

1 H Rakel Rós Hákonardóttir Hlökk frá Klömbrum
1 H Þóranna Brynja Ágústudóttir Vörður frá Hrafnsholti

Opinn flokkur – 2. flokkur

1 V Þórdís Grétarsdóttir Blökk frá Staðartungu
1 V Kristín H Sveinbjarnardóttir Lyfting frá Kjalvararstöðum
1 V Sandra Westphal-Wiltschek Ösp frá Hlíðartúni
2 V Jóhanna Kristín Guðmundsdóttir Norri frá Miklaholtshelli
2 V Bryndís Árný Antonsdóttir Fans frá Reynistað
2 V Þorbjörg Sigurðardóttir Elvur frá Flekkudal
3 V Sigríður Kristjánsdóttir Hrólfur frá Sauðárkróki
3 V Garðar Hólm Birgisson Hólmfríður frá Staðarhúsum
4 H Birna Ólafsdóttir Dís frá Árbæjarhjáleigu II
4 H Verena Stephanie Wellenhofer Gabríel frá Gunnarshólma
5 H Andrea Rún Magnúsdóttir Hróðný frá Eystra-Fróðholti
5 H Edda Sóley Þorsteinsdóttir Prins frá Njarðvík

Opinn flokkur – 1. flokkur

1 V Ólöf Guðmundsdóttir Aría frá Hestasýn
1 V Jóhann Ólafsson Djörfung frá Reykjavík
1 V Elín Rós Hauksdóttir Harpa frá Enni
2 H Hrafnhildur Jónsdóttir Hrafnkatla frá Snartartungu
2 H Svandís Beta Kjartansdóttir Taktur frá Reykjavík
3 V Sigurður Ragnar Sigurðsso Filippía frá Hveravík
3 V Sara Katarina Snorrason Rakel frá Skipaskaga
3 V Ragna Brá Guðnadóttir Hrókur frá Fróni
4 V Hrafnhildur H Guðmundsdóttir Þytur frá Dalvík
4 V Henna Johanna Sirén Herjann frá Eylandi
4 V Jóhann Ólafsson Vinkona frá Heimahaga