Fréttir

Dagskrá Íslandsmóts 2019

Íslandsmótið í hestaíþróttum verður haldið 2.-7.júlí 2019 á félagssvæði hestamannafélagsins Fáks í Reykjavík. Að mótinu standa hestamannafélögin átta sem staðsett eru á suðvesturhorni landsins; Máni, Brimfaxi, Sörli, Sóti, Sprettur, Fákur, Hörður og Adam.

Íslandsmót fullorðinna & ungmenna ásamt Íslandsmóti barna & unglinga verður haldið saman. Allt mótið mun fara fram á Hvammsvelli. Mótið hefst þriðjudaginn 2.júlí.

Dagskrá:

Þriðjudagurinn 2.júlí

Hvammsvöllur

08:00               Knapafundur
09:00               Fimmgangur F2 unglingaflokkur
11:30               Matarhlé
12:15               Fimmgangur F1 ungmennaflokkur
14:30               Hlé
14:45               Fimmgangur F1 meistaraflokkur 1-23
17:00               Hlé
17:15               Fimmgangur F1 meistaraflokkur 24-46
19:15               Matarhlé        

Brekkuvöllur   

20:00               Kappreiðar
fyrri umferð. 250m og 150m. 

Miðvikudagurinn 3.júlí

Hvammsvöllur
09:00               Fjórgangur V1 meistaraflokkur 1-16
10:30               Hlé
10:35               Fjórgangur V1 meistaraflokkur 17-31
12:00               Matarhlé
12:45               Fjórgangur V1 meistaraflokkur 32-56
14:45               Hlé
15:00               Fjórgangur V1 ungmennaflokkur 1-21
17:00               Hlé
17:10               Fjórgangur V1 ungmennaflokkur 22-44
19:00               Matarhlé
19:30               Fjórgangur V2 barnaflokkur

Brekkuvöllur
21:00               Kappreiðar seinni umferð. 250m og 150m.

Fimmtudagurinn 4.júlí

Hvammsvöllur
09:00               Fjórgangur V1 unglingaflokkur 1-19
10:45               Hlé
11:00               Fjórgangur V1 unglingaflokkur 20-45
13:15               Matarhlé
14:00               Tölt T4 barnaflokkur
14:30               Tölt T2 ungmennaflokkur
16:20               Hlé
16:45               Tölt T2 meistaraflokkur
18:30 Matarhlé

Reiðhöll          

19:00               Fimikeppni A unglingaflokkur
20:00               Fimikeppni A barnaflokkur
21:00               Fimikeppni A2 ungmennaflokkur

Föstudagurinn 5.júlí

Hvammsvöllur

9:00                 Tölt T4 unglingaflokkur
9:45                 Hlé
09:50               Tölt T3 barnaflokkur
11:00               Hlé
11:05               Tölt T1 unglingaflokkur 1-18
12:30               Matarhlé
13:00               Tölt T1 unglingaflokkur 19-44
15:00               Hlé
15:15               Tölt T1 ungmennaflokkur
17:45               Hlé
17:50               Tölt T1 meistaraflokkur 1-20
19:30               Matarhlé
20:00               Tölt T1 meistaraflokkur 21-48

Laugardagurinn 6.júlí

Brekkuvöllur

09:00              Gæðingaskeið PP1 unglingaflokkur – báðir sprettir og verðlaunaafhending
                       Gæðingaskeið PP1 ungmennaflokkur – báðir sprettir og verðlaunaafhending
                        Gæðingaskeið PP1 meistaraflokkur – báðir sprettir og verðlaunaafhending
12:00               Matarhlé

Hvammsvöllur

13:00              B-úrslit fjórgangur V2 barnaflokkur
                        B-úrslit fjórgangur V1 unglingaflokkur
                        B-úrslit fjórgangur V1 ungmennaflokkur
                        B-úrslit fjórgangur V1 meistaraflokkur
15:00              B-úrslit tölt T4 unglingaflokkur
                      B-úrslit tölt T2 ungmennaflokkur
                      B-úrslit tölt T2 meistaraflokkur
16:10               B-úrslit tölt T3 barnaflokkur
                        B-úrslit tölt T1 unglingaflokkur
                        B-úrslit tölt T1 ungmennaflokkur
                        B-úrslit tölt T1 fullorðinsflokkur
17:40               B-úrslit fimmgangur F2 unglingaflokkur
                        B-úrslit fimmgangur F1 ungmennaflokkur
                        B-úrslit fimmgangur F1 fullorðinsflokkur
19:15             Matarhlé

Brekkuvöllur   
20:15   100m skeið
Unglingar og Ungmenni saman báðir sprettir og verðlaunaafhending
Meistaraflokkur báðir sprettir og verðlaunaafhending

Sunnudagurinn 7.júlí

Hvammsvöllur

10:00               A-úrslit fjórgangur V2 barnaflokkur
                        A-úrslit fjórgangur V1 unglingaflokkur
                        A-úrslit fjórgangur V1 ungmennaflokkur
                        A-úrslit fjórgangur V1 meistaraflokkur
12:00               Matarhlé
12:40               Verðlaunaafhending í fimi, börn, unglingar og ungmenni
13:00 A-úrslit fimmgangur F2 unglingaflokkur
                        A-úrslit fimmgangur F1 ungmennaflokkur
                        A-úrslit fimmgangur F1 meistaraflokkur
15:00               A-úrslit tölt T4 barnaflokkur
                        A-úrslit tölt T4 unglingaflokkur
                        A-úrslit tölt T2 ungmennaflokkur
A-úrslit tölt T2 meistaraflokkur
16:45               A-úrslit tölt T3 barnaflokkur
                        A-úrslit tölt T1 unglingaflokkur
                        A-úrslit tölt T1 ungmennaflokkur
                        A-úrslit tölt T1 meistaraflokkur
18:15               Dagskrárlok