Fréttir

2. vetrarleikar Fáks – Ráslisti

Meðfylgjandi er ráslisti fyrir 2. vetrarleikar Fáks.

Karlar I og II verða sameinaðir í einn flokk. Þá er einnig einungis einn barnaflokkur fyrir minna vana krakka.

Dagskrá hefst klukkan 11:30 á teymdum pollum.

TM-reiðhöllin 11:30
Teymdir pollar
Ríðandi pollar
Börn – minna vön

Hvammsvöllur 12:30
Unglingaflokkur
Ungmennaflokkur
Konur II
Karlar I
Konur I

Teymdir pollar

Arnar Þór Eggertsson
Hektor Herkovic
Rannveig Emilía Steinarsdóttir
Rokkvi Fjölnisson
Fjölnir Már Fjölnisson
Baltasar Nóel
Atli Hrafn Heimisson
Emilía íris Ívarsdóttir Sampsted
Líf Einarsdóttir
Anna Melkorka Cochran Fannarsdóttir
Lea Löve
Helga Rún Sigurðardóttir

Ríðandi pollar

Baldvin Magnússon
Sólbjört Elvíra Sigurðardóttir

Barnaflokkur – minna vanir

1 Emma Ómarsdóttir Ásdís frá Tjarnarlandi Brúnn/milli-einlitt 19 Orri frá Þúfu í Landeyjum Eir frá Fljótsbakka 2
2 Sigurður Ingvarsson Dreyri frá Dalsmynni Rauður/dökk/dr.stjörnótt 11 Sigur frá Hólabaki Von frá Söðulsholti
3 Hrefna Kristín Ómarsdóttir Yrsa frá Álfhólum Jarpur/milli-einlitt 15 Baldur Freyr frá Búlandi Ylfa frá Álfhólum
4 Elísabet Emma Björnsdóttir Fróði frá Akureyri Brúnn/milli-einlitt 17 Ringó frá Vatnsleysu Lára frá Vatnsleysu
5 Bertha Liv Bergstað Jórunn frá Vakurstöðum Leirljós/Hvítur/milli-einlitt 10 Dugur frá Þúfu í Landeyjum Gígja frá Vakurstöðum
6 Camilla Dís Ívarsd. Sampsted Blökk frá Staðartungu Brúnn/dökk/sv.einlitt 14 Fróði frá Staðartungu Perla frá Útibleiksstöðum

Unglingaflokkur

1 Svala Rún Stefánsdóttir Hamingja frá Hásæti Jarpur/dökk-stjörnótt 6 Barði frá Laugarbökkum Tíbrá frá Búlandi
2 Elizabet Krasimirova Kostova Fleygur frá Hólum Brúnn/milli-einlitt 16 Forni frá Horni I Þruma frá Hólum
3 Andrea Óskarsdóttir Hermann frá Kópavogi Bleikur/álótturstjörnótt 13 Ás frá Ármóti Von frá Ketu
4 Anika Hrund Ómarsdóttir Tindur frá Álfhólum Rauður/milli-stjörnótt 10 Konsert frá Korpu Túndra frá Álfhólum
5 Aðalheiður Gná Sigurðardóttir Kólga frá Stóra-Kroppi Brúnn/dökk/sv.einlitt 11 Alur frá Lundum II Kvika frá Laugardælum
6 Júlía Ósland Guðmundsdóttir Tindur frá Auðsholtshjáleigu Rauður/milli-skjótt 10 Toppur frá Auðsholtshjáleigu Gígja frá Auðsholtshjáleigu
7 Hekla Eyþórsdóttir Háfeti frá Hrísdal Rauður/milli-blesótt 14 Hnokki frá Fellskoti Brák frá Mið-Fossum
8 Hildur Dís Árnadóttir Smásjá frá Hafsteinsstöðum Rauður/milli-blesóttglófext 9 Blær frá Miðsitju Linsa frá Hafsteinsstöðum
9 Matthías Sigurðsson Dýri frá Hrafnkelsstöðum Brúnn 7 Barði frá Laugarbökkum Skyggna frá Hrafnkelsstöðum 1

Ungmennaflokkur

1 Halldóra Hlíf Þorvaldsdóttir Ganti frá Torfunesi Brúnn/milli-einlitt 18 Þristur frá Feti Gletta frá Torfunesi
2 Þórdís Ólafsdóttir Rán frá Egilsstaðabæ Rauður/milli-einlitt 9 Roði frá Múla Duna frá Fremra-Hálsi
3 Brynja Líf Rúnarsdóttir Elding frá Ytra-Vallholti Jarpur/milli-einlitt 18 Skuggi frá Garði Þruma frá Ytra-Vallholti
4 Hanna Regína Einarsdóttir Nökkvi frá Pulu Grár/brúnnskjótt 11 Snævar Þór frá Eystra-Fróðholti Gullsól frá Öxl 1
5 Hrund Ásbjörnsdóttir Rektor frá Melabergi Jarpur/milli-einlitt 13 Samber frá Ásbrú Ræja frá Keflavík
6 Agatha Elín Steinþórsdóttir Sæmundur frá Vesturkoti Brúnn/milli-einlitt 13 Sædynur frá Múla Stelpa frá Meðalfelli

Konur II

1 Birna Ólafsdóttir Framsókn frá Austurhlíð 2 Rauður/milli-einlitt 8 Hrannar frá Flugumýri II Ör frá Langsstöðum
2 Bjarnheiður M Ingimundardóttir Bessi frá Brekkum Brúnn/mó-einlitt 16 Dynur frá Hvammi Hekla frá Heiði
3 Andrea Rún Magnúsdóttir Geysir frá Læk Brúnn/dökk/sv.einlitt 17 Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Hekla frá Vatni
4 Helga Bogadóttir Bolli frá Hamraendum Brúnn/milli-tvístjörnótt 12 Smyrill frá Hamraendum Bára frá Gunnarsholti
5 Svala Birna Sæbjörnsdóttir Þór frá Vindhóli Jarpur/botnu-einlitt 9 Svaki frá Miðsitju Blíða frá Flögu

Karlar I

1 Jón Herkovic Platína frá Velli II Móálóttur,mósóttur/ljós-einlitt 9 Starkaður frá Velli II Næla frá Margrétarhofi
2 Þormóður Skorri Steingrímsson Blesa frá Húnsstöðum Rauður/milli-blesótt 9 Hnokki frá Dýrfinnustöðum Baldursbrá frá Húnsstöðum
3 Gunnar Sturluson Hrókur frá Flugumýri II Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 18 Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Hending frá Flugumýri
4 Rúnar Bragason Spaði frá Kambi Rauður/milli-stjörnótt 11 Barði frá Laugarbökkum Stjörnu-Glóð frá Nýjabæ
5 Árni Geir Norðdahl Eyþórsson Sæþór frá Enni Brúnn/milli-einlitt 11 Sædynur frá Múla Vakning frá Enni
6 Gísli Haraldsson Hamar frá Húsavík Bleikur/álóttureinlitt 8 Svaki frá Miðsitju Hrauna frá Húsavík
7 Örvar Kærnested Gýmir frá Álfhólum Brúnn/milli-einlitt 13 Gáski frá Álfhólum Gýgur frá Ásunnarstöðum
8 Arnar Bjarnason Mökkur frá Kvíarholti Brúnn/milli-stjörnóttvagl í auga 10 Hófur frá Varmalæk Perla frá Reykjavík
9 Halldór Sturluson Megas frá Seylu Jarpur/milli-einlitt 9 Arion frá Eystra-Fróðholti Embla frá Vindheimum
10 Hólmsteinn Ö. Kristjánsson Vinur frá Fossi Brúnn/milli-einlitt 10 Byr frá Mykjunesi 2 Óvissa frá Dalbæ
11 Sigurður Elmar Birgisson Frigg frá Hólum Rauður/milli-skjótt 7 Toppur frá Auðsholtshjáleigu Brynhildur frá Hólum
12 Ólafur Ágúst Hraundal Andvari frá Skipaskaga Rauður/milli-einlitt 8 Skaginn frá Skipaskaga Gjóla frá Skipaskaga
13 Sveinn Sölvi Petersen Sif frá Skammbeinsstöðum Rauðblesótt 8 Kjarni frá Þjóðólfshaga Dagsbrún frá Lækjarmóti

Konur I

1 Hrafnhildur Jónsdóttir Hrafnkatla frá Snartartungu Brúnn/milli-einlitt 14 Dynur frá Hvammi Gloría frá Snartartungu
2 Svandís Beta Kjartansdóttir Taktur frá Reykjavík Jarpur/rauð-einlitt 14 Gári frá Auðsholtshjáleigu Hrafntinna frá Reykjavík
3 Ólöf Guðmundsdóttir Snerting frá Hestasýn Jarpur/milli-einlitt 9 Natan frá Ketilsstöðum Ör frá Miðhjáleigu
4 Barla Isenbugel Bjarkar frá Húsavík Jarpur/dökk-einlitt 8 Krákur frá Blesastöðum 1A Bjarklind frá Húsavík
5 Edda Sóley Þorsteinsdóttir Prins frá Njarðvík Brúnn/milli-einlitt 14 Geisli frá Sælukoti Drottning frá Syðri-Úlfsstöðum
6 Guðrún Sylvía Pétursdóttir Ási frá Þingholti Brúnn/milli-stjarna 10 Þristur frá Feti Ása frá Keflavík
7 Hrefna María Ómarsdóttir Senjorita frá Álfhólum Brún 10 Máttur frá Leirubakka Sverta frá Álfhólum
8 Rósa Valdimarsdóttir Spyrnir frá Álfhólum  Brúnn 8 Íkon frá Hákoti Spyrna frá Vorsabæ
9 Vilfríður Fannberg Sæþórsdóttir Vildís frá Múla Brún 11 Vilmundur frá Feti Álfadís frá Múla