Fréttir

Úrslit úr forkeppni laugardag á Reykjavíkurmeistaramóti

T7 barna
1 Sigrún Helga Halldórsdóttir / Gefjun frá Bjargshóli 6,00
2 Lilja Rún Sigurjónsdóttir / Geisli frá Möðrufelli 5,87
3 Ragnar Bjarki Sveinbjörnsson / Gjafar frá Hæl 5,80
4-5 Eydís Ósk Sævarsdóttir / Selja frá Vorsabæ 5,70
4-5 Elva Rún Jónsdóttir / Kraka frá Hofsstöðum, Garðabæ 5,70
6 Kristín Karlsdóttir / Einar-Sveinn frá Framnesi 5,60
7 Inga Fanney Hauksdóttir / Fjöður frá Laugarbökkum 5,50
8 Kristín Karlsdóttir / Hávarður frá Búðarhóli 5,43
9-10 Anika Hrund Ómarsdóttir / Nn frá Álfhólum 5,37
9-10 Eva Kærnested / Huld frá Sunnuhvoli 5,37
11 Óli Björn Ævarsson / Fáfnir frá Skarði 5,33
12-13 Aðalheiður Gná Sigurðardóttir / Kólga frá Stóra-Kroppi 5,03
12-13 Ásta Hólmfríður Ríkharðsdóttir / Örn frá Kirkjufelli 5,03
14 Anika Hrund Ómarsdóttir / Yrsa frá Álfhólum 4,93
15 Bjarney Ásgeirsdóttir / Glaumur frá Oddsstöðum I 4,10
16 Arnar Þór Ástvaldsson / Ketill frá Votmúla 1 3,53
T7 opinn flokkur
1 Sigurður Freyr Árnason / Kolbakur frá Hólshúsum 6,10
2 Gústaf Fransson / Hrímar frá Lundi 6,03
3 Högni Freyr Kristínarson / Óðinn frá Flugumýri II 5,80
4 Birna Kristín Hilmarsdóttir / Salvador frá Hjallanesi 1 5,60
5-6 Halldóra Hlíf Þorvaldsdóttir / Ganti frá Torfunesi 4,93
5-6 Anna Dís Arnarsdóttir / Valur frá Laugabóli 4,93
T2 meistarar
1 Hulda Gústafsdóttir / Valur frá Árbakka 7,73
2 Viðar Ingólfsson / Rosi frá Litlu-Brekku 7,40
3 Árni Björn Pálsson / Flaumur frá Sólvangi 7,37
4 Anna S. Valdemarsdóttir / Sæborg frá Hjarðartúni 7,13
5 Sigursteinn Sumarliðason / Krókus frá Dalbæ 7,00
6-7 Sigurður Sigurðarson / Magni frá Þjóðólfshaga 1 6,90
6-7 Hanna Rún Ingibergsdóttir / Mörður frá Kirkjubæ 6,90
8-9 Teitur Árnason / Kormákur frá Miðhrauni 6,67
8-9 Ragnhildur Haraldsdóttir / Þróttur frá Tungu 6,67
10 Hlynur Guðmundsson / Glæsir frá Lækjarbrekku 2 6,27
11 Hlynur Guðmundsson / Abel frá Eskiholti II 5,87
12 Edda Rún Ragnarsdóttir / Eldþór frá Hveravík 4,90
13 Ásmundur Ernir Snorrason / Pegasus frá Strandarhöfði 0,00
T2 ungmenna
1 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir / Prins frá Skúfslæk 6,87
2 Valdís Björk Guðmundsdóttir / Snúður frá Svignaskarði 6,37
3 Þorgeir Ólafsson / Hlynur frá Haukatungu Syðri 1 6,10
4 Ólöf Helga Hilmarsdóttir / Ísak frá Jarðbrú 5,63
5 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir / Óskar frá Draflastöðum 0,00
T4 unglingar
1-2 Védís Huld Sigurðardóttir / Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum 7,03
1-2 Kristófer Darri Sigurðsson / Gnýr frá Árgerði 7,03
3 Glódís Rún Sigurðardóttir / Bruni frá Varmá 6,80
4 Glódís Rún Sigurðardóttir / Úlfur frá Hólshúsum 6,57
5 Þorvaldur Logi Einarsson / Hátíð frá Hlemmiskeiði 3 6,03
6 Hrund Ásbjörnsdóttir / Garpur frá Kálfhóli 2 5,73
7 Arnar Máni Sigurjónsson / Hlekkur frá Bjarnarnesi 5,63
8 Jón Ársæll Bergmann / Árvakur frá Bakkakoti 5,47
9 Kristín Hrönn Pálsdóttir / Gaumur frá Skarði 5,43
10 Dagur Ingi Axelsson / Fjörnir frá Reykjavík 5,37
11 Kristján Árni Birgisson / Fold frá Jaðri 4,93
T4 1. flokkur
1 Aasa Elisabeth Emelie Ljungberg / Skorri frá Skriðulandi 7,20
2 Jóhann Ólafsson / Brúney frá Grafarkoti 6,87
3 Dagbjört Hjaltadóttir / Flói frá Oddhóli 6,60
4 Brynja Viðarsdóttir / Sólfaxi frá Sámsstöðum 6,53
5 Hrafnhildur Jónsdóttir / Hrímnir frá Syðri-Brennihóli 6,43
6 Rósa Valdimarsdóttir / Laufey frá Seljabrekku 6,20
7 Bjarki Freyr Arngrímsson / Fjalar frá Selfossi 6,10
8 Þorvarður Friðbjörnsson / Taktur frá Mosfellsbæ 6,00
9 Agnes Hekla Árnadóttir / Askur frá Gillastöðum 5,97
10-11 Bjarney Jóna Unnsteinsd. / Sara frá Lækjarbrekku 2 5,80
10-11Vilborg Smáradóttir / Sálmur frá Skriðu 5,80
12 Eygló Arna Guðnadóttir / Nýr Dagur frá Þúfu í Landeyjum 5,77
13 Hulda Björk Haraldsdóttir / Stormur frá Sólheimum 5,63
14 Hulda Katrín Eiríksdóttir / Krákur frá Skjálg 0,00