Úrslit frá Vetrarmóti Fáks

Vetur konungur var við völd eru Vetrarleikar Fáks fóru fram á laugardaginn. Brautin var þó góð og keppendur og hross kát að viðra sig enda vorið handað við hornið. Pollar og börn öttu kappi innan dyra í TM-Reiðhöllinni en eldri deildin reið eftir beinu brautinni á Hvammsvellinum.

Pollaflokkur

Íris Björk á Krafti frá Keldudal
Jóna Kolbrún Halldórsdóttir á Gefjuni frá Gjargshóli
Friðrik Pétur Ómarsson á Frosta frá Kjalvararstöðum
Davíð Óli Ómarsson á Aríu
Ragnar Snær Viðarsson á Síðu frá Kvíarhóli
Ylfa Mist á Mána frá Ásatúni
Gabriel L Friðfinnsson á Snót frá Dalsmynni
Lilja Rún Sigurjónsdóttir á Draumi frá Hjallanesi
Anton Gauti Þorláksson á Glaði frá Glæsibæ
Sigrún Helga Halldórsdóttir á Hring frá Siglufirði
 
Barnaflokkur

  1. Eygló Hildur Ásgeirsdóttir á Drift frá Efri-Brú
  2. Matthias Sigurðsson á Biskupi frá Sigmundarstöðum
  3. Jóhanna Ásgeirsdóttir á Rokki frá Syðri-Hofdölum
  4. Sveinbjörn Orri Ómarsson á Skjóna frá Múla
  5. Óli Björn á Hamfara frá Hvammi

Unglingaflokkur

  1. Agata Steinsþórsdóttir á Bruna frá Syðra-Seli
    2. Arnar Máni Sigurjónsson á Arði frá Miklaholti
    3. Samúel Friðfinnsson á Þræði frá Egilsá
    4. Dagur Ingi Axelsson á Fjörni frá Reykjavík
    5. Ylfa Guðrún Svafarsdóttir á Safír frá Skúfslæk

Ungmennaflokkur

  1. Brynjar Nói Sighvatsson á Hrafni frá Breiðholti
  2. Petrea Ágústsdóttir á Seiði frá Feti
  3. Birta Ingadóttir á Ljósálfi frá Ármóti

 
Konur II

  1. Björg Stefánsdóttir á Fáfni frá Lyngbrekku
  2. Margrét HallaHansdóttir Löv á Paradís frá Austvaðsholti
  3. Hildur ÝrÁsmundsdóttir á Frosta frá Kjalvararstöðum
  4. Ragna BráGuðnadóttir á Hörpu frá Framnesi
  5. Valgerður Kummer á Sögu frá Bakkakoti

Karlar II

  1. Sigurður Árnason á Kolbaki frá Hólshúsum
  2. Örn Sveinsson Fleyg frá Hólum
  3. Magnús Ármannsson á Vígari frá Vatni
  4. Ragnar Ólafsson á Röðli frá Litlu-Sandvík
  5. Gunnar Jónasson á Dyn frá Árgerði

 
Konur I

  1. Halldóra Baldvinsdóttir á Tenór frá Stóra-Ási
  2. Svandís Beta Kjartansdóttir á Takti frá Reykjavík
  3. Lára Jóhannsdóttir á Gormi frá Herríðarhóli
  4. Rakel Sigurhansdóttir á Sögu frá Brúsastöðum
  5. Sóley Þórisdóttir á Fenju frá Fornusöndum

 
Karlar I

  1. Jón Finnur Hansson á Töfra frá Flagbjarnarholti
  2. Þorvarður Friðbjörnsson á Skarphéðni frá Vindheimum
  3. Sævar Haraldsson á Glanna frá Þjóðólfshaga
  4. Bjarni Karlsson á Fönix frá Hnausum
  5. Magnús Norðdalh á Hugleiki frá Hafragili