Úrslit frá miðvikudeginum á Reykjavík Riders cup

Flottar sýningar litu dagsins ljós við góðar aðstæður á Reykjavík Riders Cup á öðrum keppnisdegi mótsins. Flestar greinarnar á mótinu byggjast upp á að vera einn í braut og það þýðir nákvæmari sýningar og ljóst að yngri knaparnir gefa meistaraflokksknöpunum ekkert eftir í þeim efnum með vel útfærðum sýningum.

Hér meðfylgjandi eru niðurstöður miðvikudagsins en á fimmtudeginum verða riðin úrslit í flestum greinum

Fimmtudagur 22. júní
A-úrslit
17:00 Fjórgangur V1 Barnaflokkur
17:25 Fjórgangur V1 Unglingaflokkur
17:50 Fjórgangur V2 1. flokkur
18:15 Fimmgangur F1 Unglingaflokkur
18:50 Fimmgangur F2 1. flokkur
Hlé í 15 mín
19:50 Tölt T3 Barnaflokkur
20:10 Tölt T3 1. Flokkur
20:30 Tölt T3  Unglingaflokkur
20:50 Tölt T2 1. flokkur
21:00 Tölt T2 Ungmennaflokkur/unglingaflokkur

Niðurstöður
TöLT T2
Opinn flokkur – 1. flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Reynir Örn Pálmason  Kinnskær frá Selfossi Leirljós/Hvítur/ljós- skj… Hörður  7,23
2  Anna S. Valdemarsdóttir  Sæborg frá Hjarðartúni Jarpur/milli- einlitt Fákur  7,20
3  Hrafnhildur Jónsdóttir  Hrímnir frá Syðri-Brennihóli Grár/jarpur einlitt Fákur  6,70
4  Jón Finnur Hansson  Töfri frá Flagbjarnarholti Grár/brúnn skjótt Fákur  6,43
5-6  Jóhanna Margrét Snorradóttir  Klara frá Björgum Jarpur/milli- einlitt Máni  6,40
5-6  Tómas Örn Snorrason  Úlfur frá Hólshúsum Móálóttur,mósóttur/milli-… Fákur  6,40
7  Hulda Gústafsdóttir  Valur frá Árbakka Bleikur/álóttur einlitt Fákur  6,30
8  Rósa Valdimarsdóttir  Laufey frá Seljabrekku Brúnn/milli- stjörnótt hr… Fákur  6,23
9  Jóhann Ólafsson  Hremmsa frá Hrafnagili Móálóttur,mósóttur/milli-… Sprettur  6,07
10  Jóhann Ólafsson  Hárekur frá Sandhólaferju Jarpur/milli- einlitt Sprettur  5,67
11  Viggó Sigurðsson  Stórstjarna frá Akureyri Brúnn/milli- tvístjörnótt Fákur  4,23
T2 Ungmennaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Arnar Máni Sigurjónsson  Höttur frá Austurási Brúnn/milli- skjótt Fákur  6,33
2-3  Védís Huld Sigurðardóttir  Kamban frá Húsavík Móálóttur,mósóttur/milli-… Sleipnir  6,30
2-3  Eygló Arna Guðnadóttir  Nýr Dagur frá Þúfu í Landeyjum Rauður/milli- einlitt Geysir  6,30
4  Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir  Draumey frá Flagbjarnarholti Brúnn/dökk/sv. einlitt Máni  5,77
5  Kristófer Darri Sigurðsson  Gnýr frá Árgerði Brúnn/dökk/sv. stjörnótt Sprettur  5,50
6  Ólöf Helga Hilmarsdóttir  Ísak frá Jarðbrú Brúnn/milli- einlitt Fákur  5,30
7  Bergþór Atli Halldórsson  Gefjun frá Bjargshóli Brúnn/milli- einlitt Fákur  5,20
FJóRGANGUR V1
Opinn flokkur – Meistaraflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Pernille Lyager Möller  Kolka frá Hárlaugsstöðum 2 Rauður/milli- einlitt Geysir  6,43
V1 Ungmennaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Dagbjört Hjaltadóttir  Náttfari frá Bakkakoti Brúnn Adam  6,47
2  Eygló Arna Guðnadóttir  Nýr Dagur frá Þúfu í Landeyjum Rauður/milli- einlitt Geysir  6,27
3-4  Bergþór Atli Halldórsson  Harki frá Bjargshóli Brúnn/milli- einlitt Fákur  5,93
3-4  Ingibjörg Petrea Ágústsdóttir  Fluga frá Flugumýrarhvammi Brúnn/milli- einlitt Fákur  5,93
V1 Unglingaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Katla Sif Snorradóttir  Gustur frá Stykkishólmi Brúnn/milli- einlitt Sörli  6,80
2  Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir  Skálmöld frá Eystra-Fróðholti Bleikur/fífil- stjörnótt Máni  6,40
3  Benedikt Ólafsson  Biskup frá Ólafshaga Vindóttur/jarp- einlitt g… Hörður  6,30
4  Aron Freyr Petersen  Adam frá Skammbeinsstöðum 1 Brúnn/milli- einlitt Fákur  6,23
5  Glódís Rún Sigurðardóttir  Bruni frá Varmá Rauður/milli- einlitt Sleipnir  6,20
6  Bergey Gunnarsdóttir  Gimli frá Lágmúla Brúnn/milli- einlitt Máni  5,90
7  Glódís Rún Sigurðardóttir  Melkorka frá Jaðri Rauður/milli- einlitt Sleipnir  5,73
8  Jóhanna Lilja P. Guðjónsdóttir  Kvistur frá Strandarhöfði Jarpur/milli- stjörnótt Hörður  5,57
9  Viktoría Von Ragnarsdóttir  Akkur frá Akranesi Jarpur/milli- einlitt Hörður  5,53
10  Þorvaldur Logi Einarsson  Stjarni frá Dalbæ Rauðstj. Smári  5,37
11  Kristín Hrönn Pálsdóttir  Gaumur frá Skarði Móálóttur,mósóttur/milli-… Fákur  5,33
12  Viktoría Von Ragnarsdóttir  Skíma frá Krossum 1 Vindóttur/mó stjörnótt Hörður  4,40
V1 Barnaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Glódís Líf Gunnarsdóttir  Magni frá Spágilsstöðum Jarpur/milli- einlitt Máni  6,60
2  Signý Sól Snorradóttir  Rektor frá Melabergi Jarpur/milli- einlitt Máni  6,43
3  Hulda María Sveinbjörnsdóttir  Dimma frá Grindavík Brúnn/dökk/sv. einlitt Sprettur  6,23
4-5  Sigurður Baldur Ríkharðsson  Auðdís frá Traðarlandi Rauður/milli- stjörnótt Sprettur  6,13
4-5  Védís Huld Sigurðardóttir  Kamban frá Húsavík Móálóttur,mósóttur/milli-… Sleipnir  6,13
6  Sveinn Sölvi Petersen  Ás frá Tjarnarlandi Brúnn/mó- einlitt Fákur  5,97
7-8  Signý Sól Snorradóttir  Dimmir frá Strandarhöfði Brúnn/milli- einlitt Máni  5,90
7-8  Þórey Þula Helgadóttir  Gjálp frá Hvammi I Brúnn/milli- einlitt Smári  5,90
9  Sólveig Rut Guðmundsdóttir  Ýmir frá Ármúla Rauður/milli- einlitt Máni  5,80
10  Helena Rán Gunnarsdóttir  Kornelíus frá Kirkjubæ Jarpur/milli- einlitt Máni  5,70
11  Jón Ársæll Bergmann  Gola frá Bakkakoti Jarpur/milli- einlitt Geysir  5,30
12  Jóhanna Ásgeirsdóttir  Rokkur frá Syðri-Hofdölum Rauður/milli- stjörnótt Fákur  5,20
13  Sara Dís Snorradóttir  Prins frá Njarðvík Brúnn/milli- einlitt Sörli  0,00
FJóRGANGUR V2
Opinn flokkur – 1. flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Saga Steinþórsdóttir  Mói frá Álfhólum Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur  6,90
2  Sunna Sigríður Guðmundsdóttir  Fífill frá Feti Bleikur/álóttur stjörnótt Máni  6,70
3  Anna S. Valdemarsdóttir  Blökk frá Þingholti Brúnn/milli- einlitt Fákur  6,67
4  Jón Finnur Hansson  Sól frá Mosfellsbæ Brúnn/milli- einlitt Fákur  6,57
5  Rósa Valdimarsdóttir  Íkon frá Hákoti Brúnn/dökk/sv. stjörnótt Fákur  6,40
6  Jóhanna Margrét Snorradóttir  Glaður frá Mykjunesi 2 Brúnn/milli- einlitt Máni  6,37
7  Hrafnhildur Jónsdóttir  Hrafnkatla frá Snartartungu Brúnn/milli- einlitt Fákur  6,27
8-9  Nína María Hauksdóttir  Sproti frá Ytri-Skógum Brúnn/milli- einlitt Sprettur  6,23
8-9  Tómas Örn Snorrason  Úlfur frá Hólshúsum Móálóttur,mósóttur/milli-… Fákur  6,23
10  Arnhildur Halldórsdóttir  Þytur frá Stykkishólmi Brúnn/mó- einlitt Sprettur  6,13
11  Kári Steinsson  Frigg frá Hrímnisholti Rauður/milli- stjörnótt Fákur  6,10
12  Ingibjörg Guðmundsdóttir  Garri frá Strandarhjáleigu Rauður/milli- stjörnótt Fákur  5,97
13  Hrafnhildur H Guðmundsdóttir  Djákni frá Reykjavík Brúnn/milli- einlitt Fákur  5,90
14-15  Ásta Björnsdóttir  Vísa frá Hrísdal Rauður/milli- tvístjörnótt Sleipnir  5,83
14-15  Ólöf Rún Guðmundsdóttir  Baldur frá Haga Rauður/milli- blesa auk l… Máni  5,83
16  Ólöf Rún Guðmundsdóttir  Farsæll frá Forsæti II Brúnn/milli- stjörnótt Máni  5,80
17  Emilia Andersson  Fálki frá Hólaborg Grár/brúnn einlitt Sleipnir  5,77
18  Steinunn Arinbjarnardótti  Punktur frá Skáney Rauður/milli- tvístjörnótt Fákur  4,57
19-20  Jóhann Ólafsson  Hnikka frá Blönduósi Jarpur/rauð- einlitt Sprettur  0,00
19-20  Vilfríður Sæþórsdóttir  Vildís frá Múla Brúnn/milli- einlitt Fákur  0,00
FIMMGANGUR F1
Opinn flokkur – Meistaraflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Snorri Dal  Engill frá Ytri-Bægisá I Rauður/milli- blesótt Sörli  6,53
2  Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir  Laxnes frá Lambanesi Rauður/milli- stjörnótt Hörður  6,43
3  Henna Jóhanna Síren  Gormur frá Fljótshólum Brúnn Fákur  6,40
4  Ævar Örn Guðjónsson  Kolskör frá Hárlaugsstöðum 2 Brúnn/milli- stjörnótt Sprettur  6,30
5  Ævar Örn Guðjónsson  Efemía frá Litlu-Brekku Jarpur/rauð- einlitt Sprettur  5,80
6  Vilfríður Sæþórsdóttir  Logadís frá Múla Rauður/milli- stjörnótt Fákur  4,57
F1 Ungmennaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Súsanna Katarína Guðmundsdóttir  Óðinn frá Hvítárholti Móálóttur,mósóttur/dökk- … Hörður  5,57
2  Ólöf Helga Hilmarsdóttir  Ísak frá Jarðbrú Brúnn/milli- einlitt Fákur  4,60