Fréttir

Úrslit frá Almannadalsmótinu

?
Pollaflokkur
Jón Tjörvi Morthens Snærún frá Suður-Bár Grá 18 v Jón Tjörvi Morthens Snærún frá Suður-Bár Grá
Auður Eva Guðmundsdóttir Vísa frá Seljabrekku Grá 10 v Auður Eva Guðmundsdóttir Vísa frá Seljabrekku Grá
17 ára og ygri – minna vanir
1 Hera Mist Sigurðardóttir Bogi frá Keldunesi Jarpur 14v
2 Halla Margrét Brynjarsdóttir Moli frá Reykjavík Brúnskjóttur 9v
Skeið 100 m Tími 1 Tími 2 Betri tími
1 Ragnar Hilmarsson Fáfnir Þóroddsstöðum Brúnn 8 v 9:71 9:68 9:68
2 Axel Ingi Eiríksson List frá Svalbarða Brúnblesótt 18v 9:90 9:71 9:71
3 Guðmundur Jónsson Lækur frá Hraunbæ Brúnskjóttur 10v 0 0 0
18 ára og eldri – meira vanir
Þorvarður Friðbjörnsson Glæðir frá Þjóðólfshaga Rauður 14v 7 7 7,0
Viggó Sigurðsson Vænting frá Efra-Seli Rauðblesótt, glófext 8v 7 6,5 6,8
Sigrún Haraldsdóttir Sproti frá Enni Brúnn 12v 6,5 6,5 6,5
Guðmundur Jónsson Ísar frá Flagbjarnarholti Rauðstjörnóttur 12v 6 6,5 6,3
Bjarni Karlsson Fönix frá Hnausum Rauður 13v 6 6 6,0
Verena Wellenhofer Hrafnar frá Ölduhofi Brúnn 6v 5,5 6 5,8
Birgir Helgason Prins frá Hofsstöðum Jarpur 9v 5,5 5,5 5,5
Birgir Helgason Sómi frá Reykhólum Jarpskjóttur 10v 4 4 4,0
Úrslit
1 Þorvarður Friðbjörnsson Glæðir frá Þjóðólfshaga Rauður 14v 7 7,5 7,3
2 Viggó Sigurðsson Vænting frá Efra-Seli Rauðblesótt, glófext 8v 7 6,5 6,8
3 Sigrún Haraldsdóttir Sproti frá Enni Brúnn 12v 6,5 6,5 6,5
4 Guðmundur Jónsson Ísar frá Flagbjarnarholti Rauðstjörnóttur 12v 6,5 6 6,3
4 Bjarni Karlsson Fönix frá Hnausum Rauður 13v 6,5 6 6,3
18 ára og eldri – minna vanir
Knapi Hestur Litur Aldur Hægt tölt Frjáls ferð Einkunn
Gunnar Örn Gunnarsson Dimma frá Reykjavík Brún 10 v 5 5 5,0
Brenda Pretlove Þytur frá Halldórsstöðum Rauður 18v 4,5 5,5 5,0
Gunnar Gunnarsson Hamar frá Ólafsvík Rauður 7 v 5,5 4 4,8
Guðbjörg Eggertsdóttir Kilja frá Dallandi Jörp 14v 4 5 4,5
Ragnheiður Ásta Ólga frá Dallandi Sótrauð 12v 4 4,5 4,3
Íris Rebsamen Vinur frá Reykjavík Brúnskjóttur 7v 3,5 4 3,8
Heiðar Breiðfjörð Systir frá Ólafsbergi Brún 11v 3,5 3,5 3,5
Úrslit
1 Gunnar Örn Gunnarsson Dimma frá Reykjavík Brún 10 v 6 6 6,0
2 Brenda Pretlove Þytur frá Halldórsstöðum Rauður 18v 5 5,5 5,3
3 Guðbjörg Eggertsdóttir Kilja frá Dallandi Jörp 14v 4,5 4,5 4,5
4 Ragnheiður Ásta Ólga frá Dallandi Sótrauð 12v 4 4 4,0
5 Gunnar Gunnarsson Hamar frá Ólafsvík Rauður 7 v 4 3 3,5