Fréttir

Þátttakendalisti á Reykjavíkurmótinu

„Stóri völlurinn“ á Víðivöllum formlega vígður vorið 1971.

Hér er þátttakandlisti á Reykjavíkurmótinu sem hefst mánudaginn 8. maí nk. með skeiðgreinum. Athugið að þetta er einungis þátttakandalisti (EKKI ráslisti) og viljum við biðja keppendur að skoða vel sínar skráningar (flokka, keppnisgrein, hönd osfrv.) og senda athugasemdir sem fyrst á fakur@fakur.is ef einhverjar eru. Ráslistar verða svo birtir fljótlega.

IS2017FAK090 Reykjavíkurmeistaramót
Mót: IS2017FAK090 Reykjavíkurmeistaramót

Ráslisti
Fimmgangur F1
Opinn flokkur – Meistaraflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Aldur Aðildafélag
1 1 V Hinrik Bragason Byr frá Borgarnesi 8 Fákur
2 2 V Hinrik Bragason Gangster frá Árgerði 11 Fákur
3 3 V Hinrik Bragason Milljarður frá Barká 9 Fákur
4 4 V Þórdís Erla Gunnarsdóttir Hrafnar frá Auðsholtshjáleigu 10 Fákur
5 5 V Þórdís Erla Gunnarsdóttir Prúður frá Auðsholtshjáleigu 6 Fákur
6 6 V Viðar Ingólfsson Bruni frá Brautarholti 8 Fákur
7 7 V Viðar Ingólfsson Völsungur frá Skeiðvöllum 7 Fákur
8 8 V Snorri Dal Ölur frá Akranesi 6 Sörli
9 9 V Reynir Örn Pálmason Laxnes frá Lambanesi 8 Hörður
10 10 V Reynir Örn Pálmason Brimnir frá Efri-Fitjum 8 Hörður
11 11 V Matthías Leó Matthíasson Oddaverji frá Leirubakka 8 Trausti
12 12 V Ragnhildur Haraldsdóttir Þróttur frá Tungu 10 Hörður
13 13 V Eyrún Ýr Pálsdóttir Heikir frá Hamarsey 7 Skagfirðingur
14 14 V Guðmundur Björgvinsson Sjóður frá Kirkjubæ 10 Geysir
15 15 V Jóhann Kristinn Ragnarsson Púki frá Lækjarbotnum 9 Sprettur
16 16 H Steingrímur Sigurðsson Gróði frá Naustum 11 Geysir
17 17 V Sigurbjörn Bárðarson Spói frá Litlu-Brekku 12 Fákur
18 18 V Vera Van Praag Sigaar Rauðbrá frá Hólabaki 7 Hörður
19 19 V Fríða Hansen Sturlungur frá Leirubakka 8 Geysir
20 20 V Guðmar Þór Pétursson Brenna frá Blönduósi 7 Hörður
21 21 V Sigurður Vignir Matthíasson Gormur frá Efri-Þverá 11 Fákur
22 22 V Teitur Árnason Hafsteinn frá Vakurstöðum 9 Fákur
23 23 V Teitur Árnason Jarl frá Jaðri 9 Fákur
24 24 V Daníel Jónsson Þór frá Votumýri 2 9 Sprettur
25 25 V Sigursteinn Sumarliðason Krókus frá Dalbæ 9 Sleipnir
26 26 V Sigursteinn Sumarliðason Svarthöfði frá Hofi I 7 Sleipnir
27 27 V Sara Sigurbjörnsdóttir Fjóla frá Oddhóli 9 Fákur
28 28 V Helga Una Björnsdóttir Álfrún frá Egilsstaðakoti 7 Þytur
29 29 V Hulda Gústafsdóttir Birkir frá Vatni 9 Fákur
30 30 V Hulda Gústafsdóttir Vísir frá Helgatúni 7 Fákur
31 31 V Þórarinn Ragnarsson Hildingur frá Bergi 7 Smári
32 32 V Kári Steinsson Binný frá Björgum 11 Fákur
33 33 V Jakob Svavar Sigurðsson Logi frá Oddsstöðum I 7 Dreyri
34 34 V Sigurbjörn Bárðarson Oddur frá Breiðholti í Flóa 10 Fákur
35 35 V Guðmar Þór Pétursson Sólbjartur frá Flekkudal 11 Hörður
36 36 V Ásdís Brynja Jónsdóttir Sleipnir frá Runnum 11 Neisti
Fimmgangur F2
Opinn flokkur – 1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Aldur Aðildafélag
1 1 V Hlynur Pálsson Drottning frá Reykjavík 9 Fákur
2 1 V Henna Johanna Sirén Gormur frá Fljótshólum 2 15 Fákur
3 1 V Þorvarður Friðbjörnsson Kveikur frá Ytri-Bægisá I 11 Fákur
4 2 V Arnar Bjarnason Hvinur frá Reykjavík 11 Fákur
5 2 H Sveinn Ragnarsson Stjarni frá Laugavöllum 5 Fákur
6 2 V Ragnheiður Samúelsdóttir Eyjarós frá Borg 8 Sprettur
7 3 V Stella Sólveig Pálmarsdóttir Eva frá Strandarhöfði 8 Máni
8 3 V Ásmundur Ernir Snorrason Þórir frá Strandarhöfði 7 Máni
9 3 V Ólafur Ásgeirsson Freyja frá Vöðlum 7 Smári
10 4 V Jón Páll Sveinsson Penni frá Eystra-Fróðholti 11 Geysir
11 4 V G. Snorri Ólason Flosi frá Melabergi 10 Máni
12 4 V Daníel Gunnarsson Magni frá Ósabakka 11 Sleipnir
13 5 V Agnes Hekla Árnadóttir Hrynur frá Ytra-Hóli 8 Fákur
14 5 V Hrefna María Ómarsdóttir Hrafna frá Álfhólum 8 Fákur
15 5 H Hrefna María Ómarsdóttir Hljómar frá Álfhólum 8 Fákur
Fimmgangur F2
Opinn flokkur – 2. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Aldur Aðildafélag
1 1 V Sigurlaug Anna Auðunsd. Sleipnir frá Melabergi 16 Fákur
2 1 H Jóhann Ólafsson Nóta frá Grímsstöðum 8 Sprettur
3 1 V Susi Haugaard Pedersen Disel frá Grenstanga 10 Fákur
4 2 H Guðni Halldórsson Skeggi frá Munaðarnesi 16 Fákur
5 2 V Lára Jóhannsdóttir Kappi frá Dallandi 11 Fákur
6 2 V Gunnhildur Sveinbjarnardó Heimur frá Hvítárholti 12 Fákur
7 3 V Vilborg Smáradóttir Þoka frá Þjóðólfshaga 1 9 Sindri
8 3 H Jóhann Ólafsson Hárekur frá Sandhólaferju 7 Sprettur
9 3 H Sigurbjörn J Þórmundsson Askur frá Akranesi 7 Fákur
10 4 H Arnór Kristinn Hlynsson Sylgja frá Kirkjuferjuhjáleigu 9 Sörli
11 4 H Arnhildur Halldórsdóttir Þrumugnýr frá Hestasýn 16 Sprettur
12 4 V Maaru Katariina Moilanen Mánadís frá Efra-Núpi 7 Hörður
13 5 H Sigríður Helga Sigurðardóttir Brjánn frá Akranesi 17 Fákur
14 5 V Kolbrá Lóa Ágústsdóttir Hreimur frá Reykjavík 15 Geysir
15 5 V Bjarni Friðjón Karlsson Fönix frá Hnausum 13 Fákur
Fimmgangur F2
Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Aldur Aðildafélag
1 1 V Ásta Margrét Jónsdóttir Dögun frá Mosfellsbæ 9 Fákur
2 1 V Ásta Margrét Jónsdóttir Brandur Ari frá Miðhjáleigu 13 Fákur
3 1 V Brynjar Nói Sighvatsson Alísa frá Miðengi 9 Fákur
4 2 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Konsert frá Korpu 12 Fákur
5 2 V Ólöf Helga Hilmarsdóttir Ísak frá Jarðbrú 7 Fákur
6 2 V Konráð Valur Sveinsson Þeldökk frá Lækjarbotnum 6 Fákur
7 3 V Elín Árnadóttir Sunna frá Vakurstöðum 10 Sindri
8 3 V Viktor Aron Adolfsson Glanni frá Hvammi III 17 Sörli
9 3 V Guðrún Agata Jakobsdóttir Aría frá Forsæti 13 Hörður
10 4 V Sigrún Rós Helgadóttir Blæja frá Fellskoti 8 Skuggi
11 4 H Þorgils Kári Sigurðsson Dáð frá Jórvík 1 9 Sleipnir
12 4 V Benjamín Sandur Ingólfsson Þengill frá Þjóðólfshaga 1 9 Fákur
13 5 V Finnur Jóhannesson Freyþór frá Mosfellsbæ 8 Logi
14 5 V Katrín Eva Grétarsdóttir Gyllir frá Skúfslæk 13 Háfeti
15 5 V Þorsteinn Björn Einarsson Erpur frá Efri-Gróf 12 Sindri
16 6 V Máni Hilmarsson Prestur frá Borgarnesi 8 Skuggi
17 6 V Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Óðinn frá Hvítárholti 19 Hörður
18 6 V Ásdís Brynja Jónsdóttir Sleipnir frá Runnum 11 Neisti
Fimmgangur F2
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Aldur Aðildafélag
1 1 V Kristófer Darri Sigurðsson Vorboði frá Kópavogi 11 Sprettur
2 1 V Hákon Dan Ólafsson Brimrún frá Þjóðólfshaga 1 9 Fákur
3 1 V Thelma Dögg Tómasdóttir Sirkus frá Torfunesi 11 Grani
4 2 V Hafþór Hreiðar Birgisson Björk frá Barkarstöðum 6 Sprettur
5 2 V Rakel Ösp Gylfadóttir Greipur frá Syðri-Völlum 13 Hörður
6 2 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Erla frá Austurási 7 Fákur
7 3 V Benedikt Ólafsson Týpa frá Vorsabæ II 17 Hörður
8 3 V Kristrún Ragnhildur Bender Karen frá Árgerði 11 Hörður
9 3 V Védís Huld Sigurðardóttir Krapi frá Fremri-Gufudal 8 Sleipnir
10 4 V Glódís Rún Sigurðardóttir Bragi frá Efri-Þverá 6 Sleipnir
11 4 H Rósa Kristín Jóhannesdóttir Kolbrún frá Rauðalæk 7 Logi
12 4 V Signý Sól Snorradóttir Falur frá Skammbeinsstöðum 3 17 Máni
13 5 H Arnar Máni Sigurjónsson Vindur frá Miðási 10 Fákur
14 5 V Arnar Máni Sigurjónsson Draumur frá Hjallanesi 1 18 Fákur
15 5 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Bjarkey frá Blesastöðum 1A 13 Fákur
16 6 H Helga Stefánsdóttir Völsungur frá Skarði 9 Hörður
17 6 V Ríkharður Flemming Jensen Sölvi frá Tjarnarlandi 19 Sprettur
Fjórgangur V2
Opinn flokkur – Meistaraflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Aldur Aðildafélag
1 1 V Hinrik Bragason Pistill frá Litlu-Brekku 10 Fákur
2 2 V Hinrik Bragason Bragi frá Litlu-Tungu 2 8 Fákur
3 3 V Þórdís Erla Gunnarsdóttir Sproti frá Enni 9 Fákur
4 4 V Þórdís Erla Gunnarsdóttir Sölvi frá Auðsholtshjáleigu 7 Fákur
5 5 V Viðar Ingólfsson Ísafold frá Lynghóli 7 Fákur
6 6 V Matthías Leó Matthíasson Nanna frá Leirubakka 9 Trausti
7 7 V Ragnhildur Haraldsdóttir Gleði frá Steinnesi 7 Hörður
8 8 V Ásmundur Ernir Snorrason Spölur frá Njarðvík 11 Máni
9 9 V Fredrica Fagerlund Stígandi frá Efra-Núpi 7 Hörður
10 10 V Guðmundur Björgvinsson Straumur frá Feti 9 Geysir
11 11 V Pernille Lyager Möller Þjóð frá Skör 8 Geysir
12 12 H Fríða Hansen Kvika frá Leirubakka 9 Geysir
13 13 V Sigursteinn Sumarliðason Háfeti frá Hákoti 8 Sleipnir
14 14 V Guðmar Þór Pétursson Brúney frá Grafarkoti 11 Hörður
15 15 V Guðmar Þór Pétursson Flóki frá Flekkudal 10 Hörður
16 16 V Sigurður Vignir Matthíasson Arður frá Efri-Þverá 8 Fákur
17 17 V Sigurður Vignir Matthíasson Aþena frá Húsafelli 2 9 Fákur
18 18 V Ólafur Andri Guðmundsson Gerpla frá Feti 6 Geysir
19 19 V Ævar Örn Guðjónsson Vökull frá Efri-Brú 8 Sprettur
20 20 V Elías Þórhallsson Barónessa frá Ekru 9 Hörður
21 21 V Viðar Ingólfsson Þrumufleygur frá Álfhólum 11 Fákur
22 22 V Þórarinn Ragnarsson Hringur frá Gunnarsstöðum I 8 Smári
23 23 V Hanne Oustad Smidesang Roði frá Hala 8 Smári
24 24 V Janus Halldór Eiríksson Hlýri frá Hveragerði 9 Ljúfur
25 25 V Jakob Svavar Sigurðsson Herkúles frá Ragnheiðarstöðum 7 Dreyri
26 26 V Jakob Svavar Sigurðsson Júlía frá Hamarsey 8 Dreyri
27 27 V Siguroddur Pétursson Steggur frá Hrísdal 8 Snæfellingur
28 28 V Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Óskar frá Breiðstöðum 6 Hörður
Fjórgangur V2
Opinn flokkur – 1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Aldur Aðildafélag
1 1 V Telma Tómasson Baron frá Bala 1 8 Fákur
2 1 V Jón Finnur Hansson Töfri frá Flagbjarnarholti 8 Fákur
3 1 H John Sigurjónsson Æska frá Akureyri 7 Fákur
4 2 V Hrafnhildur Jónsdóttir Kraftur frá Keldudal 15 Fákur
5 2 V Jóhanna Margrét Snorradóttir Kári frá Ásbrú 7 Máni
6 2 H Birgitta Bjarnadóttir Sveinsson frá Skíðbakka 1A 6 Geysir
7 3 V Ragnheiður Þorvaldsdóttir Hrímnir frá Hvítárholti 6 Hörður
8 3 V Ragnheiður Þorvaldsdóttir Hrafnagaldur frá Hvítárholti 18 Hörður
9 3 V Jón Steinar Konráðsson Prins frá Skúfslæk 9 Máni
10 4 V Hlynur Guðmundsson Vatnar frá Böðmóðsstöðum 2 9 Hornfirðingur
11 4 V Edda Rún Guðmundsdóttir Spyrna frá Strandarhöfði 9 Fákur
12 4 H Stella Sólveig Pálmarsdóttir Pétur Gautur frá Strandarhöfði 9 Máni
13 5 V Hilmar Þór Sigurjónsson Hrafn frá Litla-Hofi 11 Fákur
14 5 V Ásmundur Ernir Snorrason Frægur frá Strandarhöfði 8 Máni
15 5 V Ólafur Ásgeirsson Öngull frá Efri-Rauðalæk 11 Smári
16 6 V Jón Páll Sveinsson Sesar frá Lönguskák 6 Geysir
17 6 V Anna S. Valdemarsdóttir Blökk frá Þingholti 10 Fákur
18 6 H Anna S. Valdemarsdóttir Kappi frá Hvoli 8 Fákur
19 7 H Elin Adina Maria Bössfall Sóta frá Steinnesi 7 Skagfirðingur
20 7 H Sara Ástþórsdóttir Eyvar frá Álfhólum 6 Geysir
21 7 V Halldóra Baldvinsdóttir Tenór frá Stóra-Ási 12 Fákur
22 8 V Eiríkur Arnarsson Reisn frá Rútsstaða-Norðurkoti 10 Smári
23 8 V Saga Steinþórsdóttir Mói frá Álfhólum 7 Fákur
24 8 H Hrefna María Ómarsdóttir Gýmir frá Álfhólum 9 Fákur
25 9 V Jón Finnur Hansson Sól frá Mosfellsbæ 6 Fákur
26 9 V Bjarki Freyr Arngrímsson Súla frá Sælukoti 9 Fákur
Fjórgangur V2
Opinn flokkur – 2. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Aldur Aðildafélag
1 1 H Edda Sóley Þorsteinsdóttir Selja frá Vorsabæ 11 Fákur
2 1 H Jóhann Ólafsson Dáti frá Hrappsstöðum 15 Sprettur
3 1 H Jóhann Ólafsson Hremmsa frá Hrafnagili 8 Sprettur
4 2 V Jóhann Ólafsson Stjörnufákur frá Blönduósi 12 Sprettur
5 2 V Susi Haugaard Pedersen Fjörgyn frá Árbakka 11 Fákur
6 2 V Sverrir Einarsson Kraftur frá Votmúla 2 12 Sprettur
7 3 V Þormar Ingimarsson Ýmir frá Oddhóli 10 Fákur
8 3 V Sigurður Freyr Árnason Kolbakur frá Hólshúsum 12 Fákur
9 3 H Berglind Sveinsdóttir Tvistur frá Efra-Seli 7 Fákur
10 4 V Gunnhildur Sveinbjarnardó Skjálfti frá Langholti 9 Fákur
11 4 V Ingibjörg Guðmundsdóttir Garri frá Strandarhjáleigu 11 Fákur
12 4 V Sóley Þórsdóttir Fönix frá Fornusöndum 7 Fákur
13 5 V Elín Hrönn Sigurðardóttir Davíð frá Hofsstöðum 9 Geysir
14 5 V Vilborg Smáradóttir Grunnur frá Hólavatni 11 Sindri
15 5 V Vilborg Smáradóttir Dreyri frá Hjaltastöðum 15 Sindri
16 6 V Jenny Elisabet Eriksson Rosti frá Hæl 14 Sprettur
17 6 V Birna Sif Sigurðardóttir Kolbeinn frá Hárlaugsstöðum 2 8 Sprettur
18 6 V Elka Guðmundsdóttir Sólargeisli frá Kjarri 8 Sprettur
19 7 H Guðrún Sylvía Pétursdóttir Kraumur frá Glæsibæ 2 8 Fákur
20 7 V Óskar Pétursson Hrannar frá Reykjavík 10 Fákur
21 7 V Óskar Pétursson Sólroði frá Reykjavík 10 Fákur
22 8 V Aasa Elisabeth Emelie Ljungberg Tign frá Vöðlum 7 Smári
23 8 V Arnhildur Halldórsdóttir Þytur frá Stykkishólmi 9 Sprettur
24 8 H Rúnar Bragason Penni frá Sólheimum 17 Fákur
Fjórgangur V2
Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Aldur Aðildafélag
1 1 V Rúna Tómasdóttir Sleipnir frá Árnanesi 14 Fákur
2 1 V Birta Ingadóttir Október frá Oddhóli 9 Fákur
3 1 V Brynjar Nói Sighvatsson Þrándur frá Sauðárkróki 10 Fákur
4 2 V Brynjar Nói Sighvatsson Flóki frá Oddhóli 8 Fákur
5 2 V Heiða Rún Sigurjónsdóttir Krás frá Árbæjarhjáleigu II 10 Fákur
6 2 H Heiða Rún Sigurjónsdóttir Hlekkur frá Bjarnarnesi 13 Fákur
7 3 H Bergþór Atli Halldórsson Gefjun frá Bjargshóli 11 Fákur
8 3 V Konráð Valur Sveinsson Stefnir frá Þjóðólfshaga 1 11 Fákur
9 3 V Elín Árnadóttir Blær frá Prestsbakka 10 Sindri
10 4 V Kristín Hermannsdóttir Þokkadís frá Rútsstaða-Norðurkoti 9 Sprettur
11 4 V Viktor Aron Adolfsson Stapi frá Dallandi 9 Sörli
12 4 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Vaðlar frá Svignaskarði 9 Sprettur
13 5 V Atli Freyr Maríönnuson Tangó frá Gljúfurárholti 6 Sleipnir
14 5 V Sigrún Rós Helgadóttir Halla frá Kverná 7 Skuggi
15 5 H Þorgeir Ólafsson Öngull frá Leirulæk 9 Skuggi
16 6 V Elísa Benedikta Andrésdóttir Lukka frá Bjarnanesi 10 Sleipnir
17 6 V Þorgils Kári Sigurðsson Vakar frá Efra-Seli 9 Sleipnir
18 6 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Skorri frá Skriðulandi 11 Fákur
19 7 V Bríet Guðmundsdóttir Hervar frá Haga 13 Sprettur
20 7 V Bríet Guðmundsdóttir Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum 12 Sprettur
21 7 V Þuríður Inga Gísladóttir Otti frá Skarði 15 Sindri
22 8 V Ingibjörg Petrea Ágústsdóttir Fluga frá Flugumýrarhvammi 11 Fákur
23 8 V Janita Fromm Náttfari frá Bakkakoti 9 Geysir
24 8 V Janita Fromm Nn frá Vatnsenda 8 Geysir
25 9 H Benjamín Sandur Ingólfsson Leiknir frá Litlu-Brekku 7 Fákur
26 9 V Finnur Jóhannesson Óðinn frá Áskoti 11 Logi
27 9 H Björgvin Viðar Jónsson Hörður frá Síðu 9 Smári
28 10 V Bergþór Kjartansson Smyrill frá Kirkjuferjuhjáleigu 11 Fákur
29 10 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Hugsýn frá Svignaskarði 8 Sprettur
30 10 V Dagbjört Hjaltadóttir Kraftur frá Árseli 7 Sörli
Fjórgangur V2
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Aldur Aðildafélag
1 1 V Sölvi Karl Einarsson Sýnir frá Efri-Hömrum 17 Fákur
2 1 V Vigdís Helga Einarsdóttir Trú frá Álfhólum 17 Fákur
3 1 V Agatha Elín Steinþórsdóttir Gramur frá Gunnarsholti 21 Fákur
4 2 H Kristín Hrönn Pálsdóttir Bú-Álfur frá Vakurstöðum 13 Fákur
5 2 V Kristín Hrönn Pálsdóttir Gleipnir frá Stóru-Ásgeirsá 9 Fákur
6 2 H Kristófer Darri Sigurðsson Von frá Bjarnanesi 11 Sprettur
7 3 V Jóhanna Guðmundsdóttir Leynir frá Fosshólum 11 Fákur
8 3 H Hákon Dan Ólafsson Lúðvík frá Laugarbökkum 8 Fákur
9 3 V Thelma Dögg Tómasdóttir Marta frá Húsavík 7 Grani
10 4 V Sigrún Högna Tómasdóttir Tandri frá Breiðstöðum 7 Grani
11 4 V Unnur Lilja Gísladóttir Eldey frá Grjóteyri 9 Sleipnir
12 4 V Magnús Þór Guðmundsson Kvistur frá Skálmholti 13 Hörður
13 5 V Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Skálmöld frá Eystra-Fróðholti 9 Máni
14 5 V Hafþór Hreiðar Birgisson Villimey frá Hafnarfirði 9 Sprettur
15 5 V Hafþór Hreiðar Birgisson Nóta frá Syðri-Úlfsstöðum 8 Sprettur
16 6 H Hafþór Hreiðar Birgisson Dimma frá Grindavík 8 Sprettur
17 6 H Jóhanna Lilja P. Guðjónsdóttir Kvistur frá Strandarhöfði 10 Hörður
18 6 V Bergey Gunnarsdóttir Gimli frá Lágmúla 9 Máni
19 7 H Helga Stefánsdóttir Blika frá Syðra-Kolugili 11 Hörður
20 7 H Hrund Ásbjörnsdóttir Frigg frá Leirulæk 11 Fákur
21 7 V Dagur Ingi Axelsson Fjörnir frá Reykjavík 9 Fákur
22 8 H Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Glanni frá Hofi 14 Fákur
23 8 V Katla Sif Snorradóttir Gustur frá Stykkishólmi 15 Sörli
24 8 H Benedikt Ólafsson Biskup frá Ólafshaga 7 Hörður
25 9 V Viktoría Von Ragnarsdóttir Tónn frá Móeiðarhvoli 10 Hörður
26 9 H Thelma Rut Davíðsdóttir Fálknir frá Ásmundarstöðum 8 Hörður
27 9 V Kristrún Ragnhildur Bender Dásemd frá Dallandi 9 Hörður
28 10 V Glódís Rún Sigurðardóttir Bruni frá Varmá 6 Sleipnir
29 10 V Sölvi Freyr Freydísarson Gæi frá Svalbarðseyri 9 Logi
30 10 V Herdís Lilja Björnsdóttir Bylur frá Hrauni 9 Sprettur
31 11 H Viktoría Von Ragnarsdóttir Akkur frá Akranesi 13 Hörður
32 11 V Annabella R Sigurðardóttir Glettingur frá Holtsmúla 1 13 Sörli
33 11 V Stefanía Hrönn Stefánsdóttir Dynjandi frá Höfðaströnd 14 Sleipnir
34 12 H Sunna Dís Heitmann Hásteinn frá Hrafnkelsstöðum 1 8 Sprettur
35 12 V Sara Bjarnadóttir Gullbrá frá Hólabaki 10 Hörður
36 12 V Aron Freyr Petersen Adam frá Skammbeinsstöðum 1 9 Fákur
37 13 V Melkorka Gunnarsdóttir Ymur frá Reynisvatni 15 Hörður
38 13 V Selma María Jónsdóttir Kylja frá Árbæjarhjáleigu II 8 Fákur
39 13 H Hákon Dan Ólafsson Gormur frá Garðakoti 11 Fákur
40 14 V Arnar Máni Sigurjónsson Segull frá Mið-Fossum 2 15 Fákur
41 14 H Snædís Birta Ásgeirsdóttir Rauðskeggur frá Kjartansstöðum 9 Fákur
Fjórgangur V2
Barnaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Aldur Aðildafélag
1 1 V Eygló Hildur Ásgeirsdóttir Drift frá Efri-Brú 12 Fákur
2 1 V Eygló Hildur Ásgeirsdóttir Hjaltalín frá Oddhóli 14 Fákur
3 1 V Signý Sól Snorradóttir Glói frá Varmalæk 1 14 Máni
4 2 V Signý Sól Snorradóttir Rektor frá Melabergi 9 Máni
5 2 V Haukur Ingi Hauksson Mirra frá Laugarbökkum 7 Sprettur
6 2 V Haukur Ingi Hauksson Barði frá Laugarbökkum 13 Sprettur
7 3 V Jón Ársæll Bergmann Gola frá Bakkakoti 7 Geysir
8 3 V Hulda María Sveinbjörnsdóttir Gjafar frá Hæl 18 Sprettur
9 3 H Lilja Dögg Ágústsdóttir Strákur frá Hestasteini 17 Geysir
10 4 V Guðný Dís Jónsdóttir Þruma frá Hofsstöðum, Garðabæ 7 Sprettur
11 4 V Guðný Dís Jónsdóttir Fleygur frá Garðakoti 13 Sprettur
12 4 V Katla Sif Snorradóttir Prins frá Njarðvík 10 Sörli
13 5 V Sveinn Sölvi Petersen Ás frá Tjarnarlandi 15 Fákur
14 5 V Helena Rán Gunnarsdóttir Kornelíus frá Kirkjubæ 14 Máni
15 5 V Glódís Líf Gunnarsdóttir Magni frá Spágilsstöðum 9 Máni
16 6 V Glódís Líf Gunnarsdóttir Töffari frá Hlíð 12 Máni
17 6 V Matthías Sigurðsson Biskup frá Sigmundarstöðum 16 Fákur
18 6 V Védís Huld Sigurðardóttir Baldvin frá Stangarholti 21 Sleipnir
19 7 V Védís Huld Sigurðardóttir Staka frá Stóra-Ármóti 9 Sleipnir
20 7 V Selma Leifsdóttir Flugar frá Eyri 16 Fákur
21 7 H Selma Leifsdóttir Brimill frá Þúfu í Landeyjum 17 Fákur
22 8 H Jóhanna Ásgeirsdóttir Rokkur frá Syðri-Hofdölum 10 Fákur
23 8 V Aníta Eik Kjartansdóttir Lóðar frá Tóftum 14 Hörður
24 8 V Aníta Eik Kjartansdóttir Sprengja frá Breiðabólsstað 19 Hörður
25 9 V Sólveig Rut Guðmundsdóttir Ýmir frá Ármúla 15 Máni
26 9 V Þorleifur Einar Leifsson Faxi frá Hólkoti 8 Sprettur
27 9 H Sveinn Sölvi Petersen Kolbakur frá Laugabakka 12 Fákur
28 10 H Ríkharður Flemming Jensen Ernir frá Tröð 7 Sprettur
Fjórgangur V2
Minna vanir
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Aldur Aðildafélag
1 1 V Bryndís Begga Þormarsdóttir Prins frá Síðu 12 Fákur
2 1 V Gústaf Fransson Hrímar frá Lundi 12 Fákur
3 1 V Sanne Van Hezel Ábóti frá Skálakoti 7 Geysir
4 2 V Sandra Westphal-Wiltschek Ösp frá Hlíðartúni 11 Fákur
Gæðingaskeið
Opinn flokkur – Meistaraflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Aldur Aðildafélag
1 1 V Hinrik Bragason Askur frá Syðri-Reykjum 9 Fákur
2 2 V Viðar Ingólfsson Sleipnir frá Skör 8 Fákur
3 3 V Reynir Örn Pálmason Laxnes frá Lambanesi 8 Hörður
4 4 V Fredrica Fagerlund Snær frá Keldudal 12 Hörður
5 5 V Guðmundur Björgvinsson Glúmur frá Þóroddsstöðum 10 Geysir
6 6 V Sigurbjörn Bárðarson Flosi frá Keldudal 22 Fákur
7 7 V Guðmar Þór Pétursson Rúna frá Flugumýri 11 Hörður
8 8 V Sigurður Vignir Matthíasson Gormur frá Efri-Þverá 11 Fákur
9 9 V Edda Rún Ragnarsdóttir Tign frá Fornusöndum 13 Fákur
10 10 V Ævar Örn Guðjónsson Stáss frá Ytra-Dalsgerði 8 Sprettur
11 11 V Teitur Árnason Hafsteinn frá Vakurstöðum 9 Fákur
12 12 V Helga Una Björnsdóttir Besti frá Upphafi 8 Þytur
13 13 V Elías Þórhallsson Klemma frá Koltursey 8 Hörður
14 14 V Haukur Baldvinsson Grímur frá Borgarnesi 12 Sleipnir
15 15 V Hekla Katharína Kristinsdóttir Jarl frá Árbæjarhjáleigu II 10 Geysir
16 16 V Páll Bragi Hólmarsson Heiða frá Austurkoti 9 Sleipnir
17 17 V Arna Ýr Guðnadóttir Hrafnhetta frá Hvannstóði 12 Fákur
18 18 V Kári Steinsson Binný frá Björgum 11 Fákur
19 19 V Sigvaldi Lárus Guðmundsson Tromma frá Skógskoti 8 Faxi
20 20 V Sylvía Sigurbjörnsdóttir Villingur frá Breiðholti í Flóa 9 Fákur
21 21 V Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Ása frá Fremri-Gufudal 11 Hörður
Gæðingaskeið
Opinn flokkur – 1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Aldur Aðildafélag
1 1 V Þorvarður Friðbjörnsson Kveikur frá Ytri-Bægisá I 11 Fákur
2 2 V Arnar Bjarnason Aldís frá Kvíarholti 11 Fákur
3 3 V Erling Ó. Sigurðsson Hnikar frá Ytra-Dalsgerði 18 Fákur
4 4 V Sigursteinn Sumarliðason Krókus frá Dalbæ 9 Sleipnir
5 5 V Daníel Gunnarsson Magni frá Ósabakka 11 Sleipnir
6 6 V Hilmar Þór Sigurjónsson Þytur frá Litla-Hofi 12 Fákur
Gæðingaskeið
Opinn flokkur – 2. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Aldur Aðildafélag
1 1 V Sigurlaug Anna Auðunsd. Sleipnir frá Melabergi 16 Fákur
2 2 V Lára Jóhannsdóttir Kappi frá Dallandi 11 Fákur
3 3 V Gunnhildur Sveinbjarnardó Heimur frá Hvítárholti 12 Fákur
4 4 V Sigurbjörn J Þórmundsson Askur frá Akranesi 7 Fákur
5 5 V Sigríður Helga Sigurðardóttir Brjánn frá Akranesi 17 Fákur
Gæðingaskeið
Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Aldur Aðildafélag
1 1 V Rúna Tómasdóttir Gríður frá Kirkjubæ 15 Fákur
2 2 V Ásta Margrét Jónsdóttir Dögun frá Mosfellsbæ 9 Fákur
3 3 V Brynjar Nói Sighvatsson Rangá frá Torfunesi 7 Fákur
4 4 V Konráð Valur Sveinsson Loftur frá Laugavöllum 8 Fákur
5 5 V Þorgeir Ólafsson Ísak frá Búðardal 8 Skuggi
6 6 V Benjamín Sandur Ingólfsson Messa frá Káragerði 11 Fákur
7 7 V Katrín Eva Grétarsdóttir Gyllir frá Skúfslæk 13 Háfeti
8 8 V Þorsteinn Björn Einarsson Erpur frá Efri-Gróf 12 Sindri
9 9 V Máni Hilmarsson Prestur frá Borgarnesi 8 Skuggi
10 10 V Dagmar Öder Einarsdóttir Odda frá Halakoti 12 Sleipnir
11 11 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Erill frá Svignaskarði 13 Sprettur
Gæðingaskeið
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Aldur Aðildafélag
1 1 V Kristófer Darri Sigurðsson Diljá frá Kópavogi 8 Sprettur
2 2 V Hákon Dan Ólafsson Brimrún frá Þjóðólfshaga 1 9 Fákur
3 3 V Hafþór Hreiðar Birgisson Björk frá Barkarstöðum 6 Sprettur
4 4 V Dagur Ingi Axelsson List frá Svalbarða 18 Fákur
5 5 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Erla frá Austurási 7 Fákur
6 6 V Védís Huld Sigurðardóttir Krapi frá Fremri-Gufudal 8 Sleipnir
7 7 V Védís Huld Sigurðardóttir Fálki (Taktur) frá Stóra-Hofi 19 Sleipnir
8 8 V Glódís Rún Sigurðardóttir Blikka frá Þóroddsstöðum 11 Sleipnir
9 9 V Herdís Lilja Björnsdóttir Byr frá Bjarnarnesi 11 Sprettur
10 10 V Arnar Máni Sigurjónsson Vindur frá Miðási 10 Fákur
11 11 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Bjarkey frá Blesastöðum 1A 13 Fákur
12 12 V Sara Bjarnadóttir Dimmalimm frá Kílhrauni 17 Hörður
13 13 V Kolbrá Lóa Ágústsdóttir Hreimur frá Reykjavík 15 Geysir
14 14 V Melkorka Gunnarsdóttir Naha frá Áskoti 11 Hörður
15 15 V Ríkharður Flemming Jensen Sölvi frá Tjarnarlandi 19 Sprettur
16 16 V Hákon Dan Ólafsson Spurning frá Vakurstöðum 10 Fákur
Skeið 100m (flugskeið)

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Aldur Aðildafélag
1 1 V Rúna Tómasdóttir Gríður frá Kirkjubæ 15 Fákur
2 2 V Ragnar Tómasson Isabel frá Forsæti 15 Fákur
3 3 V Brynjar Nói Sighvatsson Rangá frá Torfunesi 7 Fákur
4 4 V Kolbrá Jóhanna Magnadóttir Von frá Mið-Fossum 11 Fákur
5 5 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Andri frá Lynghaga 16 Fákur
6 6 V Kristófer Darri Sigurðsson Diljá frá Kópavogi 8 Sprettur
7 7 V Konráð Valur Sveinsson Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II 11 Fákur
8 8 V Erlendur Ari Óskarsson Korði frá Kanastöðum 15 Fákur
9 9 V Vilborg Smáradóttir Snæfríður frá Ölversholti 15 Sindri
10 10 V Þorgeir Ólafsson Ögrunn frá Leirulæk 9 Skuggi
11 11 V Hlynur Guðmundsson Klaustri frá Hraunbæ 5 Hornfirðingur
12 12 V Dagur Ingi Axelsson List frá Svalbarða 18 Fákur
13 13 V Sigurbjörn Bárðarson Snarpur frá Nýjabæ 13 Fákur
14 14 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Eldur frá Litlu-Tungu 2 19 Fákur
15 15 V Teitur Árnason Jökull frá Efri-Rauðalæk 13 Fákur
16 16 V Helga Una Björnsdóttir Besti frá Upphafi 8 Þytur
17 17 V Védís Huld Sigurðardóttir Fálki (Taktur) frá Stóra-Hofi 19 Sleipnir
18 18 V Glódís Rún Sigurðardóttir Blikka frá Þóroddsstöðum 11 Sleipnir
19 19 V Þorsteinn Björn Einarsson Mínúta frá Hryggstekk 11 Sindri
20 20 V Þórarinn Ragnarsson Hákon frá Sámsstöðum 8 Smári
21 21 V Dagmar Öder Einarsdóttir Odda frá Halakoti 12 Sleipnir
22 22 V Guðjón Örn Sigurðsson Lukka frá Úthlíð 8 Smári
23 23 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Erill frá Svignaskarði 13 Sprettur
24 24 V Sæmundur Sæmundsson Vökull frá Tunguhálsi II 9 Freyfaxi
25 25 V Hilmar Þór Sigurjónsson Þytur frá Litla-Hofi 12 Fákur
26 26 V Árni Björn Pálsson Skykkja frá Breiðholti í Flóa 8 Fákur
27 27 V Sigurður Sigurðarson Drift frá Hafsteinsstöðum 17 Geysir
28 28 V Bjarki Freyr Arngrímsson Alma frá Mosfellsbæ 7 Fákur
29 29 V Ragnar Hinriksson Umsögn frá Fossi 15 Fákur
Skeið 150m

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Aldur Aðildafélag
1 1 V Vilborg Smáradóttir Snæfríður frá Ölversholti 15 Sindri
2 1 V Þorgeir Ólafsson Ísak frá Búðardal 8 Skuggi
3 2 V Erling Ó. Sigurðsson Hnikar frá Ytra-Dalsgerði 18 Fákur
4 2 V Sigurður Vignir Matthíasson Léttir frá Eiríksstöðum 17 Fákur
5 3 V Teitur Árnason Ör frá Eyri 10 Fákur
6 3 V Glódís Rún Sigurðardóttir Blikka frá Þóroddsstöðum 11 Sleipnir
7 4 V Þórarinn Ragnarsson Funi frá Hofi 15 Smári
8 4 V Daníel Gunnarsson Vænting frá Mosfellsbæ 13 Sleipnir
9 5 V Guðjón Örn Sigurðsson Lukka frá Úthlíð 8 Smári
10 5 V Árni Björn Pálsson Korka frá Steinnesi 16 Fákur
11 6 V Sigurður Sigurðarson Drift frá Hafsteinsstöðum 17 Geysir
12 6 V Hrefna Hallgrímsdóttir Sveppi frá Staðartungu 12 Fákur
Skeið 250m

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Aldur Aðildafélag
1 1 V Hinrik Bragason Askur frá Syðri-Reykjum 9 Fákur
2 1 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Andri frá Lynghaga 16 Fákur
3 2 V Konráð Valur Sveinsson Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II 11 Fákur
4 2 V Guðmundur Björgvinsson Glúmur frá Þóroddsstöðum 10 Geysir
5 3 V Sigurbjörn Bárðarson Snarpur frá Nýjabæ 13 Fákur
6 3 V Dagmar Öder Einarsdóttir Odda frá Halakoti 12 Sleipnir
7 4 V Sæmundur Sæmundsson Vökull frá Tunguhálsi II 9 Freyfaxi
8 4 V Árni Björn Pálsson Dalvar frá Horni I 11 Fákur
Tölt T1
Opinn flokkur – Meistaraflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Aldur Aðildafélag
1 1 V Ragnar Tómasson Heimur frá Votmúla 1 12 Fákur
2 2 V Hinrik Bragason Eldborg frá Litla-Garði 7 Fákur
3 3 V Viðar Ingólfsson Pixi frá Mið-Fossum 7 Fákur
4 4 V Viðar Ingólfsson Maístjarna frá Árbæjarhjáleigu II 6 Fákur
5 5 V Ragnhildur Haraldsdóttir Gleði frá Steinnesi 7 Hörður
6 6 V Ásmundur Ernir Snorrason Spölur frá Njarðvík 11 Máni
7 7 V Sigurður Rúnar Pálsson Reynir frá Flugumýri 14 Skagfirðingur
8 8 V Fredrica Fagerlund Tindur frá Efri-Þverá 7 Hörður
9 9 V Guðmundur Björgvinsson Straumur frá Feti 9 Geysir
10 10 V Pernille Lyager Möller Kolka frá Hárlaugsstöðum 2 8 Geysir
11 11 V Sigurbjörn Bárðarson Bráinn frá Oddsstöðum I 8 Fákur
12 12 H Steinn Haukur Hauksson Hreimur frá Kvistum 12 Fákur
13 13 V Fríða Hansen Kvika frá Leirubakka 9 Geysir
14 14 V Sigursteinn Sumarliðason Háfeti frá Hákoti 8 Sleipnir
15 15 V Guðmar Þór Pétursson Óskar frá Tungu 8 Hörður
16 16 V Sigurður Vignir Matthíasson Gormur frá Efri-Þverá 11 Fákur
17 17 V Sigurður Vignir Matthíasson Arður frá Efri-Þverá 8 Fákur
18 18 V Sigurður Vignir Matthíasson Aþena frá Húsafelli 2 9 Fákur
19 19 V Ólafur Andri Guðmundsson Nína frá Feti 7 Geysir
20 20 V Ævar Örn Guðjónsson Vökull frá Efri-Brú 8 Sprettur
21 21 H Helgi Þór Guðjónsson Hnoss frá Kolsholti 2 8 Sleipnir
22 22 V Jakob Svavar Sigurðsson Gloría frá Skúfslæk 9 Dreyri
23 23 V Sara Sigurbjörnsdóttir Trú frá Eystra-Fróðholti 8 Fákur
24 24 V Helga Una Björnsdóttir Þoka frá Hamarsey 6 Þytur
25 25 V Helga Una Björnsdóttir Sóllilja frá Hamarsey 7 Þytur
26 26 V Hulda Gústafsdóttir Draupnir frá Brautarholti 8 Fákur
27 27 H Arnar Bjarki Sigurðarson Glæsir frá Torfunesi 8 Ljúfur
28 28 V Viðar Ingólfsson Þrumufleygur frá Álfhólum 11 Fákur
29 29 H Eggert Helgason Stúfur frá Kjarri 9 Sleipnir
30 30 V Janus Halldór Eiríksson Hlýri frá Hveragerði 9 Ljúfur
31 31 V Jakob Svavar Sigurðsson Konsert frá Hofi 7 Dreyri
32 32 V Siguroddur Pétursson Steggur frá Hrísdal 8 Snæfellingur
33 33 V Sigurður Sigurðarson Arna frá Skipaskaga 11 Geysir
Tölt T2
Opinn flokkur – Meistaraflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Aldur Aðildafélag
1 1 V Reynir Örn Pálmason Laxnes frá Lambanesi 8 Hörður
2 2 V Reynir Örn Pálmason Brimnir frá Efri-Fitjum 8 Hörður
3 3 V Ragnhildur Haraldsdóttir Þróttur frá Tungu 10 Hörður
4 4 V Sigurbjörn Bárðarson Spói frá Litlu-Brekku 12 Fákur
5 5 V Guðmar Þór Pétursson Brúney frá Grafarkoti 11 Hörður
6 6 V Sigursteinn Sumarliðason Krókus frá Dalbæ 9 Sleipnir
7 7 V Ásmundur Ernir Snorrason Frægur frá Strandarhöfði 8 Máni
8 8 V Kári Steinsson Binný frá Björgum 11 Fákur
9 9 V Jakob Svavar Sigurðsson Júlía frá Hamarsey 8 Dreyri
10 10 V Sigurður Sigurðarson Magni frá Þjóðólfshaga 1 10 Geysir
Tölt T2
Opinn flokkur – 1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Aldur Aðildafélag
1 1 H Jón Finnur Hansson Töfri frá Flagbjarnarholti 8 Fákur
2 1 V Þorvarður Friðbjörnsson Taktur frá Mosfellsbæ 12 Fákur
3 1 V Hrafnhildur Jónsdóttir Hrímnir frá Syðri-Brennihóli 9 Fákur
4 2 V Hlynur Guðmundsson Goði frá Lækjarbrekku 2 6 Hornfirðingur
5 2 V Stella Sólveig Pálmarsdóttir Pétur Gautur frá Strandarhöfði 9 Máni
6 2 H Anna S. Valdemarsdóttir Kappi frá Hvoli 8 Fákur
7 3 H Páll Bragi Hólmarsson Ópera frá Austurkoti 8 Sleipnir
8 3 V Hrefna María Ómarsdóttir Gýmir frá Álfhólum 9 Fákur
Tölt T2
Opinn flokkur – 2. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Aldur Aðildafélag
1 1 V Jóhann Ólafsson Nóta frá Grímsstöðum 8 Sprettur
2 1 V Jóhann Ólafsson Hremmsa frá Hrafnagili 8 Sprettur
3 1 V Sóley Þórsdóttir Krákur frá Skjálg 16 Fákur
4 2 H Vilborg Smáradóttir Karmur frá Kanastöðum 10 Sindri
5 2 V Jóhann Ólafsson Hárekur frá Sandhólaferju 7 Sprettur
Tölt T2
Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Aldur Aðildafélag
1 1 V Ólöf Helga Hilmarsdóttir Laufey frá Seljabrekku 11 Fákur
2 1 V Heiða Rún Sigurjónsdóttir Krás frá Árbæjarhjáleigu II 10 Fákur
3 1 V Heiða Rún Sigurjónsdóttir Hlekkur frá Bjarnarnesi 13 Fákur
4 2 V Bergþór Atli Halldórsson Gefjun frá Bjargshóli 11 Fákur
5 2 H Konráð Valur Sveinsson Þeldökk frá Lækjarbotnum 6 Fákur
6 2 V Hulda Katrín Eiríksdóttir Sæþór frá Forsæti 20 Sprettur
7 3 H Valdís Björk Guðmundsdóttir Snúður frá Svignaskarði 10 Sprettur
8 3 H Særós Ásta Birgisdóttir Gustur frá Neðri-Svertingsstöðum 11 Sprettur
9 3 V Sigrún Rós Helgadóttir Blæja frá Fellskoti 8 Skuggi
10 4 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Skorri frá Skriðulandi 11 Fákur
11 4 V Þorgeir Ólafsson Goði frá Leirulæk 10 Skuggi
12 4 V Elmar Ingi Guðlaugsson Kufl frá Grafarkoti 13 Fákur
Tölt T2
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Aldur Aðildafélag
1 1 H Kristófer Darri Sigurðsson Gnýr frá Árgerði 14 Sprettur
2 1 H Haukur Ingi Hauksson Töfri frá Þúfu í Landeyjum 18 Sprettur
3 1 V Magnús Þór Guðmundsson Drífandi frá Búðardal 17 Hörður
4 2 H Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Draumey frá Flagbjarnarholti 7 Máni
5 2 H Bergey Gunnarsdóttir Larfur frá Dýrfinnustöðum 12 Máni
6 2 V Dagur Ingi Axelsson Fjörnir frá Reykjavík 9 Fákur
7 3 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Sandra frá Dufþaksholti 11 Fákur
8 3 H Glódís Rún Sigurðardóttir Bruni frá Varmá 6 Sleipnir
9 3 V Helga Stefánsdóttir Völsungur frá Skarði 9 Hörður
10 4 V Arnar Máni Sigurjónsson Geisli frá Möðrufelli 17 Fákur
11 4 H Selma María Jónsdóttir Sproti frá Mörk 15 Fákur
Tölt T3
Opinn flokkur – 1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Aldur Aðildafélag
1 1 V Telma Tómasson Baron frá Bala 1 8 Fákur
2 1 H Rakel Sigurhansdóttir Glaumur frá Þjóðólfshaga 1 9 Fákur
3 1 V Þorvarður Friðbjörnsson Þjóðólfur frá Þjóðólfshaga 1 10 Fákur
4 2 V Þorvarður Friðbjörnsson Glæðir frá Þjóðólfshaga 1 14 Fákur
5 2 V John Sigurjónsson Æska frá Akureyri 7 Fákur
6 2 H Erlendur Ari Óskarsson Byr frá Grafarkoti 9 Fákur
7 3 H Jóhanna Margrét Snorradóttir Kári frá Ásbrú 7 Máni
8 3 H Birgitta Bjarnadóttir Þytur frá Gegnishólaparti 11 Geysir
9 3 H Ragnheiður Þorvaldsdóttir Hrafnagaldur frá Hvítárholti 18 Hörður
10 4 H Jón Steinar Konráðsson Prins frá Skúfslæk 9 Máni
11 4 H Hlynur Guðmundsson Tromma frá Höfn 6 Hornfirðingur
12 4 H Hlynur Guðmundsson Ör frá Eystra-Fróðholti 7 Hornfirðingur
13 5 H Edda Rún Guðmundsdóttir Spyrna frá Strandarhöfði 9 Fákur
14 5 H Guðrún Sylvía Pétursdóttir Rafn frá Melabergi 11 Fákur
15 5 H Guðrún Sylvía Pétursdóttir Pollýana frá Torfunesi 8 Fákur
16 6 H Anna S. Valdemarsdóttir Þokki frá Egilsá 9 Fákur
17 6 V Elin Adina Maria Bössfall Sóta frá Steinnesi 7 Skagfirðingur
18 6 V Sara Ástþórsdóttir Eldhugi frá Álfhólum 7 Geysir
19 7 V Lena Zielinski Þrá frá Eystra-Fróðholti 10 Geysir
20 7 V Lena Zielinski Prinsinn frá Efra-Hvoli 9 Geysir
21 7 V Saga Steinþórsdóttir Mói frá Álfhólum 7 Fákur
22 8 V Ríkharður Flemming Jensen Freyja frá Traðarlandi 10 Sprettur
23 8 H Hrafnhildur Jónsdóttir Hrafnkatla frá Snartartungu 10 Fákur
24 8 H Bjarki Freyr Arngrímsson Súla frá Sælukoti 9 Fákur
25 9 H Lena Zielinski Afturelding frá Þjórsárbakka 7 Geysir
Tölt T3
Opinn flokkur – 2. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Aldur Aðildafélag
1 1 V Jóhann Ólafsson Dáti frá Hrappsstöðum 15 Sprettur
2 1 V Jóhann Ólafsson Helgi frá Neðri-Hrepp 11 Sprettur
3 1 V Jóhann Ólafsson Djörfung frá Reykjavík 9 Sprettur
4 2 H Susi Haugaard Pedersen Efri-Dís frá Skyggni 14 Fákur
5 2 H Sverrir Einarsson Mábil frá Votmúla 2 11 Sprettur
6 2 H Sverrir Einarsson Kraftur frá Votmúla 2 12 Sprettur
7 3 V Kristjörg Eyvindsdóttir Ösp frá Enni 15 Fákur
8 3 V Berglind Sveinsdóttir Tvistur frá Efra-Seli 7 Fákur
9 3 V Brynja Viðarsdóttir Sólfaxi frá Sámsstöðum 10 Sprettur
10 4 V Lára Jóhannsdóttir Gormur frá Herríðarhóli 8 Fákur
11 4 H Gunnhildur Sveinbjarnardó Skjálfti frá Langholti 9 Fákur
12 4 H Ingibjörg Guðmundsdóttir Garri frá Strandarhjáleigu 11 Fákur
13 5 H Sóley Þórsdóttir Fönix frá Fornusöndum 7 Fákur
14 5 V Elín Hrönn Sigurðardóttir Davíð frá Hofsstöðum 9 Geysir
15 5 H Vilborg Smáradóttir Grunnur frá Hólavatni 11 Sindri
16 6 H Vilborg Smáradóttir Dreyri frá Hjaltastöðum 15 Sindri
17 6 H Hafdís Svava Níelsdóttir Hvöt frá Árbæ 8 Sprettur
18 6 V Valdimar Ómarsson Dögun frá Haga 11 Fákur
19 7 V Óskar Pétursson Hróðný frá Eystra-Fróðholti 9 Fákur
20 7 H Magnús Haukur Norðdahl Hugleikur frá Hafragili 13 Fákur
21 7 V Lea Schell Elding frá V-Stokkseyrarseli 12 Geysir
22 8 H Bjarni Friðjón Karlsson Fönix frá Hnausum 13 Fákur
Tölt T3
Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Aldur Aðildafélag
1 1 H Rúna Tómasdóttir Sleipnir frá Árnanesi 14 Fákur
2 1 H Ásta Margrét Jónsdóttir Glanni frá Þjóðólfshaga 1 6 Fákur
3 1 H Birta Ingadóttir Október frá Oddhóli 9 Fákur
4 2 H Brynjar Nói Sighvatsson Þrándur frá Sauðárkróki 10 Fákur
5 2 H Brynjar Nói Sighvatsson Flóki frá Oddhóli 8 Fákur
6 2 V Kolbrá Jóhanna Magnadóttir Örlygur frá Hafnarfirði 15 Fákur
7 3 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Sprengihöll frá Lækjarbakka 8 Fákur
8 3 H Bergþór Atli Halldórsson Náma frá Klömbrum 13 Fákur
9 3 V Konráð Valur Sveinsson Frú Lauga frá Laugavöllum 6 Fákur
10 4 V Hulda Katrín Eiríksdóttir Fura frá Stóru-Ásgeirsá 10 Sprettur
11 4 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Védís frá Jaðri 10 Sprettur
12 4 H Valdís Björk Guðmundsdóttir Smiður frá Hólum 14 Sprettur
13 5 H Elín Árnadóttir Blær frá Prestsbakka 10 Sindri
14 5 H Kristín Hermannsdóttir Þokkadís frá Rútsstaða-Norðurkoti 9 Sprettur
15 5 V Viktor Aron Adolfsson Stapi frá Dallandi 9 Sörli
16 6 V Særós Ásta Birgisdóttir Líf frá Baugsstöðum 5 7 Sprettur
17 6 V Atli Freyr Maríönnuson Óðinn frá Ingólfshvoli 12 Sleipnir
18 6 V Róbert Bergmann Brynja frá Bakkakoti 14 Geysir
19 7 H Sigrún Rós Helgadóttir Halla frá Kverná 7 Skuggi
20 7 V Þorgeir Ólafsson Öngull frá Leirulæk 9 Skuggi
21 7 H Elísa Benedikta Andrésdóttir Lukka frá Bjarnanesi 10 Sleipnir
22 8 H Þorgils Kári Sigurðsson Vakar frá Efra-Seli 9 Sleipnir
23 8 H Þorgils Kári Sigurðsson Úlfur frá Miðhjáleigu 10 Sleipnir
24 8 H Bríet Guðmundsdóttir Gígja frá Reykjum 7 Sprettur
25 9 H Benjamín Sandur Ingólfsson Leiknir frá Litlu-Brekku 7 Fákur
26 9 H Benjamín Sandur Ingólfsson Freri frá Vetleifsholti 2 8 Fákur
Tölt T3
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Aldur Aðildafélag
1 1 H Sölvi Karl Einarsson Sýnir frá Efri-Hömrum 17 Fákur
2 1 H Agatha Elín Steinþórsdóttir Gramur frá Gunnarsholti 21 Fákur
3 1 H Kristófer Darri Sigurðsson Lilja frá Ytra-Skörðugili 12 Sprettur
4 2 V Kristófer Darri Sigurðsson Von frá Bjarnanesi 11 Sprettur
5 2 H Jóhanna Guðmundsdóttir Leynir frá Fosshólum 11 Fákur
6 2 H Hákon Dan Ólafsson Brimrún frá Þjóðólfshaga 1 9 Fákur
7 3 H Thelma Dögg Tómasdóttir Taktur frá Torfunesi 12 Grani
8 3 H Unnur Lilja Gísladóttir Eldey frá Grjóteyri 9 Sleipnir
9 3 H Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Skálmöld frá Eystra-Fróðholti 9 Máni
10 4 H Hafþór Hreiðar Birgisson Villimey frá Hafnarfirði 9 Sprettur
11 4 H Hafþór Hreiðar Birgisson Nóta frá Syðri-Úlfsstöðum 8 Sprettur
12 4 H Jóhanna Lilja P. Guðjónsdóttir Kvistur frá Strandarhöfði 10 Hörður
13 5 H Bergey Gunnarsdóttir Gimli frá Lágmúla 9 Máni
14 5 H Bergey Gunnarsdóttir Flikka frá Brú 8 Máni
15 5 V Helga Stefánsdóttir Blika frá Syðra-Kolugili 11 Hörður
16 6 V Hrund Ásbjörnsdóttir Frigg frá Leirulæk 11 Fákur
17 6 H Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Héla frá Grímsstöðum 12 Fákur
18 6 V Benedikt Ólafsson Biskup frá Ólafshaga 7 Hörður
19 7 H Kristrún Ragnhildur Bender Dásemd frá Dallandi 9 Hörður
20 7 H Glódís Rún Sigurðardóttir Dáð frá Jaðri 10 Sleipnir
21 7 V Glódís Rún Sigurðardóttir Rjóð frá Jaðri 8 Sleipnir
22 8 V Arnar Máni Sigurjónsson Arion frá Miklholti 7 Fákur
23 8 V Viktoría Von Ragnarsdóttir Akkur frá Akranesi 13 Hörður
24 8 H Stefanía Hrönn Stefánsdóttir Dynjandi frá Höfðaströnd 14 Sleipnir
25 9 H Stefanía Hrönn Stefánsdóttir Hríma frá Hestabergi 12 Sleipnir
26 9 H Sara Bjarnadóttir Gullbrá frá Hólabaki 10 Hörður
27 9 V Kolbrá Lóa Ágústsdóttir Áslaug frá Eystra-Fróðholti 13 Geysir
28 10 H Aron Freyr Petersen Adam frá Skammbeinsstöðum 1 9 Fákur
29 10 V Melkorka Gunnarsdóttir Rún frá Naustanesi 11 Hörður
30 10 V Selma María Jónsdóttir Skrautlist frá Akureyri 8 Fákur
31 11 V Hákon Dan Ólafsson Gormur frá Garðakoti 11 Fákur
32 11 H Arnar Máni Sigurjónsson Segull frá Mið-Fossum 2 15 Fákur
33 11 H Snædís Birta Ásgeirsdóttir Rauðskeggur frá Kjartansstöðum 9 Fákur
Tölt T3
Barnaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Aldur Aðildafélag
1 1 V Eygló Hildur Ásgeirsdóttir Drift frá Efri-Brú 12 Fákur
2 1 H Eygló Hildur Ásgeirsdóttir Nn frá Svarfhóli 7 Fákur
3 1 V Heiður Karlsdóttir Ómur frá Brimilsvöllum 10 Faxi
4 2 H Signý Sól Snorradóttir Glói frá Varmalæk 1 14 Máni
5 2 H Signý Sól Snorradóttir Rektor frá Melabergi 9 Máni
6 2 H Haukur Ingi Hauksson Barði frá Laugarbökkum 13 Sprettur
7 3 H Haukur Ingi Hauksson Mirra frá Laugarbökkum 7 Sprettur
8 3 V Hulda María Sveinbjörnsdóttir Gjafar frá Hæl 18 Sprettur
9 3 H Lilja Dögg Ágústsdóttir Strákur frá Hestasteini 17 Geysir
10 4 V Guðný Dís Jónsdóttir Roði frá Margrétarhofi 9 Sprettur
11 4 H Katla Sif Snorradóttir Prins frá Njarðvík 10 Sörli
12 4 V Sveinn Sölvi Petersen Ás frá Tjarnarlandi 15 Fákur
13 5 H Glódís Líf Gunnarsdóttir Magni frá Spágilsstöðum 9 Máni
14 5 H Glódís Líf Gunnarsdóttir Töffari frá Hlíð 12 Máni
15 5 V Védís Huld Sigurðardóttir Baldvin frá Stangarholti 21 Sleipnir
16 6 H Védís Huld Sigurðardóttir Kamban frá Húsavík 15 Sleipnir
17 6 H Selma Leifsdóttir Brimill frá Þúfu í Landeyjum 17 Fákur
18 6 V Jóhanna Ásgeirsdóttir Rokkur frá Syðri-Hofdölum 10 Fákur
19 7 V Sveinn Sölvi Petersen Kolbakur frá Laugabakka 12 Fákur
20 7 H Ríkharður Flemming Jensen Auðdís frá Traðarlandi 8 Sprettur
Tölt T7
Opinn flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Aldur Aðildafélag
1 1 V Sigurður Freyr Árnason Kolbakur frá Hólshúsum 12 Fákur
2 1 V Gústaf Fransson Hrímar frá Lundi 12 Fákur
3 1 V Gústaf Fransson Stormar frá Syðri-Brennihóli 9 Fákur
4 2 H Sanne Van Hezel Ábóti frá Skálakoti 7 Geysir
5 2 H Guðrún Sylvía Pétursdóttir Stormur frá Hafragili 11 Fákur
6 2 H Aasa Elisabeth Emelie Ljungberg Tign frá Vöðlum 7 Smári
7 3 H Verena Stephanie Wellenhofer Dögun frá Hnausum II 8 Fákur
8 3 V Vanessa Oed Snægrímur frá Grímarsstöðum 12 Geysir
9 3 V Sandra Westphal-Wiltschek Ösp frá Hlíðartúni 11 Fákur
10 4 V Bergþór Kjartansson Svarthamar frá Ásmundarstöðum 11 Fákur
Tölt T7
17 ára og yngri
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Aldur Aðildafélag
1 1 V Kristín Karlsdóttir Einar-Sveinn frá Framnesi 12 Fákur
2 1 V Ragnar Bjarki Sveinbjörnsson Skyggnir frá Álfhólum 16 Sprettur
3 1 H Helena Rán Gunnarsdóttir Kornelíus frá Kirkjubæ 14 Máni
4 2 H Matthías Sigurðsson Biskup frá Sigmundarstöðum 16 Fákur
5 2 H Inga Fanney Hauksdóttir Huginn frá Höfða 9 Sprettur
6 2 V Sólveig Rut Guðmundsdóttir Ýmir frá Ármúla 15 Máni