Fréttir

Ráslistar og dagskrá Furuflísar fjórgangsmót æskunnar

Góð þátttaka er á Furuflísar fjórgangsmóti æskunnar og eru hér birtir ráslistar mótsins. Ef einhverjar afskráningar eða athugasemdir eru þá vinsamlega sendið póst á fakur@fakur.is

Dagskrá mótsins:

Kl. 19:00  hefst mótið. Reikna má með ca. 7 mínútum á holl en ekki verður gefin nákvæm tímasetning svo keppendur verða að fylgjast vel með gangi mótsins.

Forkeppni í barnaflokki (3 holl – ca 21 mín)
Forkeppni í unglingaflokki (11 hollt – ca 77 mín)
Forkeppni í ungmennaflokki (4 holl ca 28 mín)

10 mín hlé (áætlað að úrslit hefjist um kl. 21:15)
(hver úrslit taka ca. 20 mín.)

B-úrslit unglingaflokkur
A-úrslit barnaflokkur
A-úrslit ungmennaflokkur
A-úrslit unglingaflokkur

furuflís

Mótsskrá 16.3.2016 – 16.3.2016
  Furuflísar fjórgangsmót æskunnar
 Ungmenni
Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Faðir Móðir
1 V Thelma Dögg Harðardóttir Albína frá Möðrufelli Leirljós/Hvítur/Hvítingi … 14 Sörli Bjarmi frá Ytri-Hofdölum Mónalísa frá Brún
1 V Jónína Valgerður Örvar Gígur frá Súluholti Brúnn/milli- einlitt 7 Sörli Styrkur frá Votmúla 1 Askja frá Súluholti
2 H Freyja Aðalsteinsdóttir Vífill frá Lindarbæ Brúnn/milli- einlitt 9 Sörli Dynur frá Hvammi Kolbrá frá Efri-Brú
2 H Birta Ingadóttir Október frá Oddhóli Bleikur/fífil/kolóttur ei… 8 Fákur Grunur frá Oddhóli Aldís frá Ragnheiðarstöðum
3 V Margrét Hauksdóttir Penni frá Sólheimum Brúnn/milli- einlitt 16 Fákur Galsi frá Sauðárkróki Penta frá Vatnsleysu
3 V Árný Oddbjörg Oddsdóttir Tjara frá Hábæ Brúnn/dökk/sv. einlitt 8 Logi Ra frá Marteinstungu Brá frá Hábæ
4 H Heiða Rún Sigurjónsdóttir Ömmu-Jarpur frá Miklholti Jarpur/milli- einlitt 10 Fákur Dalvar frá Auðsholtshjáleigu Túndra frá Reykjavík
4 H Svavar Arnfjörð Ólafsson Ljúfur frá Ketilsstöðum, Holta-og Landssveit Jarpur/milli- einlitt 7 Sörli Glæsir frá Ketilsstöðum, Holt Glóð frá Önundarholti
 Unglingar
Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Faðir Móðir
1 V Bergey Gunnarsdóttir Flikka frá Brú Brúnn/gló- einlitt 7 Máni Ágústínus frá Melaleiti Lukka frá Kjarnholtum II
1 V Annabella R Sigurðardóttir Glettingur frá Holtsmúla 1 Brúnn/dökk/sv. einlitt 12 Sörli Suðri frá Holtsmúla 1 Gletting frá Holtsmúla 1
1 V Snædís Birta Ásgeirsdóttir Staka frá Stóra-Ármóti Brúnn/milli- einlitt 8 Hörður Öfjörð frá Litlu-Reykjum Stjarna frá Læk
2 H Aníta Rós Róbertsdóttir Ofsi frá Leirum Brúnn/milli- einlitt 7 Sörli Vilmundur frá Feti Morgunstjarna frá Svignaskarð
2 H Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Búi frá Nýjabæ Grár/brúnn einlitt 11 Fákur Gustur frá Hóli Stelpa frá Nýjabæ
2 H Herdís Lilja Björnsdóttir Glaumur frá Bjarnastöðum Vindóttur/jarp- blesa auk… 10 Sprettur Glampi frá Vatnsleysu Spá frá Hafrafellstungu 2
3 V Arnar Máni Sigurjónsson Rauðinúpur frá Sauðárkróki Rauður/milli- einlitt 17 Fákur Stígandi frá Sauðárkróki Lyfting frá Skefilsstöðum
3 V Glódís Rún Sigurðardóttir Tinni frá Kjartansstöðum Brúnn/milli- einlitt 9 Ljúfur Hróður frá Refsstöðum Tara frá Kjartansstöðum
3 V Íris Birna Gauksdóttir Strákur frá Lágafelli Rauður/milli- blesótt 10 Hörður Sólfari frá Reykjavík Snugg frá Lágafelli
4 H Kristófer Darri Sigurðsson Virðing frá Tungu Brúnn/milli- einlitt 9 Sprettur Gustur frá Grund II Kolbrá frá Tungu
4 H Bergþór Atli Halldórsson Harki frá Bjargshóli Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur Kraftur frá Efri-Þverá Harpa frá Bjargshóli
5 V Ólöf Helga Hilmarsdóttir Ísak frá Jarðbrú Brúnn/milli- einlitt 6 Fákur Íslendingur frá Dalvík Gleði frá Svarfhóli
5 V Lilja Hrund Pálsdóttir Ringó frá Kanastöðum Jarpur/milli- einlitt 13 Sörli Hrymur frá Hofi Milla frá Reykjavík
6 H Stefanía Hrönn Stefánsdóttir Einir frá Kastalabrekku Brúnn/mó- einlitt 10 Sleipnir Andvari frá Ey I Kæla frá Feti
6 H Hákon Dan Ólafsson Vikur frá Bakka Brúnn/milli- einlitt 13 Fákur Þorri frá Þúfu í Landeyjum Milla frá Bakka
7 V Lena Dögg Davíðsdóttir Eyvindur frá Staðarbakka Brúnn/milli- einlitt 13 Fákur Trekkur frá Teigi II Gola frá Staðarbakka
7 V Særós Ásta Birgisdóttir Léttir frá Lindarbæ Brúnn/milli- einlitt 12 Sprettur Blakkur frá Miðdal Perla frá Hafnarfirði
7 V Dagur Ingi Axelsson Míra frá Efra-Seli Rauður/milli- stjörnótt 14 Fákur Sveinn-Hervar frá Þúfu í Land Prinsessa frá Eyjólfsstöðum
8 V Sölvi Karl Einarsson Sýnir frá Efri-Hömrum Rauður/milli- einlitt 16 Fákur Hrynjandi frá Hrepphólum Stjarna frá Efri-Hömrum
8 V Hafþór Hreiðar Birgisson Villimey frá Hafnarfirði Brúnn/milli- stjörnótt 8 Sprettur Spói frá Geirshlíð Harpa frá Hafnarfirði
8 V Selma María Jónsdóttir Kylja frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli- stjörnótt 7 Fákur Auður frá Lundum II Sveifla frá Árbæjarhjáleigu I
9 V Melkorka Gunnarsdóttir Ymur frá Reynisvatni Jarpur/milli- einlitt 14 Hörður Orri frá Þúfu í Landeyjum Ilmur frá Reynisvatni
9 V Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Kornelíus frá Kirkjubæ Jarpur/milli- einlitt 13 Máni Hrynjandi frá Hrepphólum Sylgja frá Bólstað
9 V Katla Sif Snorradóttir Gustur frá Stykkishólmi Brúnn/milli- einlitt 14 Sörli Skorri frá Gunnarsholti Perla frá Stykkishólmi
10 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Héla frá Grímsstöðum Brúnn/milli- einlitt 11 Fákur Hrói frá Skeiðháholti Sædís frá Grímsstöðum
10 V Bergey Gunnarsdóttir Gimli frá Lágmúla 8 Máni Moli frá Skriðu Gná frá Þjórsárholti
10 V Kristófer Darri Sigurðsson Orka frá Kelduholti Jarpur/milli- einlitt 7 Sprettur Stæll frá Neðra-Seli Freyja frá Bjarnastöðum
11 V Arnar Máni Sigurjónsson Geisli frá Möðrufelli Bleikur/álóttur einlitt 16 Fákur Óskahrafn frá Brún Gulla frá Króksstöðum
11 V Þuríður Rut Einarsdóttir Fönix frá Heiðarbrún Rauður/milli- stjörnótt g… 11 Sörli Lúðvík frá Feti Sóllilja frá Feti
11 V Glódís Rún Sigurðardóttir Álfdís Rún frá Sunnuhvoli Brúnn/dökk/sv. einlitt 7 Ljúfur Álfur frá Selfossi Urður frá Sunnuhvoli
 Barnaflokkur
Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Faðir Móðir
1 V Sara Dís Snorradóttir Íslendingur frá Dalvík Brúnn/milli- einlitt 9 Sörli Krákur frá Blesastöðum 1A Sara frá Dalvík
1 V Signý Sól Snorradóttir Kjarkur frá Höfðabakka Rauður/ljós- tvístjörnótt… 18 Máni Víkingur frá Voðmúlastöðum Sjana frá Höfðabakka
1 V Selma Leifsdóttir Brimill frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/dökk/sv. einlitt 16 Fákur Þorri frá Þúfu í Landeyjum Slysni frá Þúfu í Landeyjum
2 H Helga Stefánsdóttir Kolbeinn frá Hæli Jarpur/dökk- einlitt 11 Hörður Trúr frá Kjartansstöðum Brá frá Hæli
2 H Védís Huld Sigurðardóttir Frigg frá Leirulæk Brúnn/mó- stjörnótt 10 Ljúfur Háfeti frá Leirulæk Pólstjarna frá Nesi
3 V Eygló Hildur Ásgeirsdóttir Hjaltalín frá Oddhóli Rauður/milli- tvístjörnótt 13 Fákur Þyrnir frá Þóroddsstöðum Röst frá Kópavogi
3 V Glódís Líf Gunnarsdóttir Magni frá Spágilsstöðum Jarpur/milli- einlitt 8 Máni Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Yrpa frá Spágilsstöðum
3 V Signý Sól Snorradóttir Rafn frá Melabergi Jarpur/milli- einlitt 10 Máni Samber frá Ásbrú Ræja frá Keflavík