Fréttir

Ráslistar Litla Fáksmótið

Fimmgangur F2
1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Hrafnhildur Jónsdóttir Eysteinn Ísar frá Ketilsstöðum
2 1 V Davíð Matthíasson Hattur frá Eylandi
3 1 V Hrefna Hallgrímsdóttir Gyllir frá Þúfu í Kjós
4 2 V Kári Steinsson Binný frá Björgum
5 2 V Bjarki Freyr Arngrímsson Ótta frá Sælukoti
6 2 V Erlendur Ari Óskarsson Bjarkey frá Blesastöðum 1A
Fimmgangur F2
2. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Elmar Ingi Guðlaugsson Tinna frá Ketilsstöðum, Holta-og Landssveit
2 1 V Arna Snjólaug Birgisdóttir Hátíð frá Steinsholti
3 1 V Benjamín S. Ingólfsson Messa frá Káragerði
4 2 V Sigríður Helga Sigurðardóttir Sigurrós frá Vindhóli
5 2 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Nótt frá Akurgerði
Fjórgangur V2
1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Hrafnhildur Jónsdóttir Kraftur frá Keldudal
2 1 V Rut Skúladóttir Glaður frá Mykjunesi 2
3 1 V Telma Tómasson Baron frá Bala 1
4 2 H Anna-Bryndís Zingsheim Spretta frá Gunnarsstöðum
5 2 H Kári Steinsson Léttir frá Húsanesi
6 2 H Rósa Valdimarsdóttir Íkon frá Hákoti
7 3 V Hrefna María Ómarsdóttir Þrumufleygur frá Álfhólum
8 3 V Hrefna Hallgrímsdóttir Penni frá Sólheimum
Fjórgangur V2
2. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 H Svandís Beta Kjartansdóttir Taktur frá Reykjavík
2 1 H Guðrún Sylvía Pétursdóttir Gjafar frá Hæl
3 2 V Susi Haugaard Pedersen Fjörgyn frá Árbakka
4 2 V Gunnhildur Sveinbjarnardó Skjálfti frá Langholti
5 2 V Sigurður Freyr Árnason Vinur frá Grundarfirði
6 3 V Gunnar Kjartansson Náttfari frá Sauðárkróki
7 3 V Ragnheiður Ásta Sigurðardóttir Brák frá Reykjavík
8 3 V Sandra Westphal-Wiltschek Ösp frá Hlíðartúni
9 4 V Guðrún Sylvía Pétursdóttir Iða frá Miðhjáleigu
10 4 V Jóhann Ólafsson Frosti frá Hellulandi
Fjórgangur V2
17 ára og yngri
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Elmar Ingi Guðlaugsson Kufl frá Grafarkoti
2 1 V Dagur Ingi Axelsson Míra frá Efra-Seli
3 1 V Eygló Hildur Ásgeirsdóttir Hjaltalín frá Oddhóli
4 2 V Margrét Hauksdóttir Rokkur frá Oddhóli
5 2 V Aron Freyr Petersen Adam frá Skammbeinsstöðum 1
6 2 V Selma Leifsdóttir Brimill frá Þúfu í Landeyjum
7 3 V Benjamín S. Ingólfsson Karmur frá Kanastöðum
8 3 V Sveinn Sölvi Petersen Trú frá Álfhólum
9 3 V Auður Rós Þormóðsdóttir Gyðja frá Kaðlastöðum
10 4 H Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Búi frá Nýjabæ
Tölt T2
Opinn flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Ragnheiður Ásta Sigurðardóttir Ólga frá Dallandi
2 1 V Hrefna María Ómarsdóttir Gýmir frá Álfhólum
3 1 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Sandra frá Dufþaksholti
4 2 V Jóhann Ólafsson Nóta frá Grímsstöðum
5 2 V Sigríður Helga Sigurðardóttir Brjánn frá Akranesi
Tölt T3
1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 H Hrafnhildur Jónsdóttir Ósk frá Lambastöðum
2 1 H Telma Tómasson Baron frá Bala 1
3 2 V Anna-Bryndís Zingsheim Spretta frá Gunnarsstöðum
4 2 V Jón Finnur Hansson Dís frá Hólabaki
5 2 V Rósa Valdimarsdóttir Íkon frá Hákoti
6 3 H Hrefna Hallgrímsdóttir Penni frá Sólheimum
7 3 H Rut Skúladóttir Glaður frá Mykjunesi 2
8 3 H Hrafnhildur Jónsdóttir Hrímar frá Lundi
Tölt T3
2. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Edda Sóley Þorsteinsdóttir Selja frá Vorsabæ
2 1 V Guðrún Sylvía Pétursdóttir Gjafar frá Hæl
3 1 V Jóhann Ólafsson Frosti frá Hellulandi
4 2 V Svandís Beta Kjartansdóttir Taktur frá Reykjavík
5 2 V Axel Ingi Eiríksson Elín frá Grundarfirði
6 2 V Andrés Pétur Rúnarsson Steðji frá Grímshúsum
7 3 V Sigríður Helga Sigurðardóttir Garpur frá Seljabrekku
8 3 V Jóhann Ólafsson Gnýr frá Árgerði
9 4 H Susi Haugaard Pedersen Efri-Dís frá Skyggni
10 4 H Guðrún Sylvía Pétursdóttir Ari frá Litla-Moshvoli
Tölt T3
17 ára og yngri
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Aron Freyr Petersen Adam frá Skammbeinsstöðum 1
2 1 V Selma Leifsdóttir Brimill frá Þúfu í Landeyjum
3 1 V Sveinn Sölvi Petersen Trú frá Álfhólum
4 2 V Margrét Hauksdóttir Rokkur frá Oddhóli
5 2 V Elmar Ingi Guðlaugsson Kufl frá Grafarkoti
Tölt T7
Opinn flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Auður Rós Þormóðsdóttir Gyðja frá Kaðlastöðum
2 1 V Eygló Hildur Ásgeirsdóttir Hjaltalín frá Oddhóli
3 1 V Hákon Leifsson Örvi frá Hofi
4 2 V Selma Leifsdóttir Brimill frá Þúfu í Landeyjum
5 2 V Hrund Ásbjörnsdóttir Öðlingur frá Arnarhóli
6 2 V Vigdís Helga Einarsdóttir Röðull frá Litlu-Sandvík
7 3 H Sigurður Freyr Árnason Vinur frá Grundarfirði
8 3 H Sandra Westphal-Wiltschek Ösp frá Hlíðartúni
9 4 V Hákon Leifsson Blakkur frá Hofi
10 4 V Kristín Hrönn Pálsdóttir Hugrún frá Forsæti II