Fréttir

Ráslistar fimmtudags, föstudags og laugardagsmorgun

Ráslistar fimmtudags, föstudags og laugardagsmorgun:
Fimmgangur F2
Opinn flokkur – 1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Ólafur Ásgeirsson Freyja frá Vöðlum Brúnn/milli- einlitt 7 Smári
2 1 V Jón Páll Sveinsson Penni frá Eystra-Fróðholti Bleikur/fífil- blesótt 11 Geysir
3 1 V Hrefna María Ómarsdóttir Hrafna frá Álfhólum Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur
4 2 V Ragnheiður Samúelsdóttir Eyjarós frá Borg Rauður/milli- einlitt 8 Sprettur
5 2 V Daníel Gunnarsson Magni frá Ósabakka Brúnn/dökk/sv. einlitt 11 Sleipnir
6 2 V G. Snorri Ólason Flosi frá Melabergi Rauður/milli- blesótt 10 Máni
7 3 V Arnar Bjarnason Hvinur frá Reykjavík Brúnn/milli- einlitt 11 Fákur
8 3 V Stella Sólveig Pálmarsdóttir Eva frá Strandarhöfði Grár/rauður einlitt 8 Máni
9 3 V Henna Johanna Sirén Gormur frá Fljótshólum 2 Brúnn/milli- einlitt 15 Fákur
10 4 V Hlynur Pálsson Drottning frá Reykjavík Rauður/milli- skjótt 9 Fákur
11 4 V Agnes Hekla Árnadóttir Hrynur frá Ytra-Hóli Rauður/milli- einlitt 8 Fákur
12 4 V Þorvarður Friðbjörnsson Kveikur frá Ytri-Bægisá I Brúnn/milli- einlitt 11 Fákur
13 5 H Sveinn Ragnarsson Stjarni frá Laugavöllum Rauður/milli- stjörnótt 5 Fákur
14 5 H Hrefna María Ómarsdóttir Hljómar frá Álfhólum Rauður/dökk/dr. einlitt 8 Fákur

Fimmgangur F2
Opinn flokkur – 2. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 H Jóhann Ólafsson Nóta frá Grímsstöðum Brúnn/milli- einlitt 8 Sprettur
2 1 H Guðni Halldórsson Skeggi frá Munaðarnesi Brúnn/mó- einlitt 16 Fákur
3 2 V Sigurlaug Anna Auðunsd. Sleipnir frá Melabergi Jarpur/milli- einlitt 16 Fákur
4 2 V Vilborg Smáradóttir Þoka frá Þjóðólfshaga 1 Grár/brúnn einlitt 9 Sindri
5 2 V Kolbrá Lóa Ágústsdóttir Hreimur frá Reykjavík Vindóttur/jarp- einlitt 15 Geysir
6 3 H Sigurbjörn J Þórmundsson Askur frá Akranesi Jarpur/dökk- einlitt 7 Fákur
7 3 H Kristín Margrét Ingólfsdóttir Glaðvör frá Hamrahóli Jörp 14 Sörli
8 3 H Sigríður Helga Sigurðardóttir Brjánn frá Akranesi Brúnn/mó- einlitt 17 Fákur
9 4 V Maaru Katariina Moilanen Mánadís frá Efra-Núpi Brúnn/milli- skjótt 7 Hörður
10 4 V Susi Haugaard Pedersen Disel frá Grenstanga Leirljós/Hvítur/milli- ei… 10 Fákur
11 4 V Bjarni Friðjón Karlsson Fönix frá Hnausum Rauður/milli- einlitt 13 Fákur
12 5 V Gunnhildur Sveinbjarnardó Heimur frá Hvítárholti Brúnn/mó- stjörnótt 12 Fákur
13 5 V Lára Jóhannsdóttir Kappi frá Dallandi Brúnn/milli- tvístjörnótt 11 Fákur
14 6 H Arnór Kristinn Hlynsson Sylgja frá Kirkjuferjuhjáleigu Rauður/milli- stjörnótt 9 Sörli
15 6 H Arnhildur Halldórsdóttir Þrumugnýr frá Hestasýn Brúnn/milli- stjörnótt 16 Sprettur
16 6 H Jóhann Ólafsson Hárekur frá Sandhólaferju Jarpur/milli- einlitt 7 Sprettur

Fimmgangur F2
Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Guðrún Agata Jakobsdóttir Aría frá Forsæti Rauður/milli- stjörnótt 13 Hörður
2 1 V Finnur Jóhannesson Freyþór frá Mosfellsbæ Grár/mósóttur einlitt 8 Logi
3 1 V Ásta Margrét Jónsdóttir Brandur Ari frá Miðhjáleigu Móálóttur,mósóttur/ljós- … 13 Fákur
4 2 V Ásdís Brynja Jónsdóttir Sleipnir frá Runnum Grár/brúnn einlitt 11 Neisti
5 2 V Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Óðinn frá Hvítárholti Móálóttur,mósóttur/dökk- … 19 Hörður
6 2 V Katrín Eva Grétarsdóttir Gyllir frá Skúfslæk Rauður/milli- tvístjörnót… 13 Háfeti
7 3 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Konsert frá Korpu Brúnn/milli- einlitt 12 Fákur
8 3 V Ólöf Helga Hilmarsdóttir Ísak frá Jarðbrú Brúnn/milli- einlitt 7 Fákur
9 3 V Þorsteinn Björn Einarsson Erpur frá Efri-Gróf Jarpur/milli- stjörnótt 12 Sindri
10 4 V Máni Hilmarsson Prestur frá Borgarnesi Vindóttur/mó skjótt 8 Skuggi
11 4 V Elín Árnadóttir Sunna frá Vakurstöðum Brúnn/milli- einlitt 10 Sindri
12 4 V Konráð Valur Sveinsson Þeldökk frá Lækjarbotnum Brúnn/milli- einlitt 6 Fákur
13 5 V Brynjar Nói Sighvatsson Alísa frá Miðengi Brúnn/gló- einlitt 9 Fákur
14 5 V Sigrún Rós Helgadóttir Blæja frá Fellskoti Jarpur/ljós einlitt 8 Skuggi
15 5 V Benjamín Sandur Ingólfsson Þengill frá Þjóðólfshaga 1 Móálóttur,mósóttur/milli-… 9 Fákur
16 6 H Þorgils Kári Sigurðsson Dáð frá Jórvík 1 Grár/rauður skjótt 9 Sleipnir
17 7 V Viktor Aron Adolfsson Glanni frá Hvammi III Brúnn/milli- blesótt 17 Sörli
18 7 V Ásta Margrét Jónsdóttir Dögun frá Mosfellsbæ Jarpur/milli- einlitt 9 Fákur

Fimmgangur F2
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Signý Sól Snorradóttir Falur frá Skammbeinsstöðum 3 Rauður/milli- blesa auk l… 17 Máni
2 1 V Arnar Máni Sigurjónsson Draumur frá Hjallanesi 1 Móálóttur,mósóttur/milli-… 18 Fákur
3 1 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Erla frá Austurási Rauður/milli- einlitt 7 Fákur
4 2 V Kristófer Darri Sigurðsson Vorboði frá Kópavogi Brúnn/milli- einlitt 11 Sprettur
5 2 V Kristrún Ragnhildur Bender Karen frá Árgerði Jarpur/rauð- einlitt 11 Hörður
6 2 V Rakel Ösp Gylfadóttir Greipur frá Syðri-Völlum Brúnn/dökk/sv. einlitt 13 Hörður
7 3 V Benedikt Ólafsson Týpa frá Vorsabæ II Jarpur/milli- einlitt 17 Hörður
8 3 V Annabella R Sigurðardóttir Styrkur frá Skagaströnd Brúnskjóttur 7 Sörli
9 3 V Hákon Dan Ólafsson Brimrún frá Þjóðólfshaga 1 Grár/brúnn einlitt 9 Fákur
10 4 V Thelma Dögg Tómasdóttir Sirkus frá Torfunesi Rauður/ljós- tvístjörnótt 11 Grani
11 4 V Glódís Rún Sigurðardóttir Bragi frá Efri-Þverá Brúnn/milli- einlitt 6 Sleipnir
12 4 V Védís Huld Sigurðardóttir Krapi frá Fremri-Gufudal Rauður/milli- skjótt 8 Sleipnir
13 5 V Sigurður Baldur Ríkharðsson Sölvi frá Tjarnarlandi Brúnn/mó- einlitt 19 Adam
14 5 V Hafþór Hreiðar Birgisson Björk frá Barkarstöðum Brúnn/milli- stjörnótt 6 Sprettur
15 6 H Helga Stefánsdóttir Völsungur frá Skarði Brúnn/milli- stjarna,nös … 9 Hörður
16 6 H Arnar Máni Sigurjónsson Vindur frá Miðási Brúnn/milli- einlitt 10 Fákur
17 6 H Rósa Kristín Jóhannesdóttir Kolbrún frá Rauðalæk Brúnn/mó- einlitt 7 Logi
18 7 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Bjarkey frá Blesastöðum 1A Brúnn/dökk/sv. einlitt 13 Fákur
19 7 V Herdís Lilja Björnsdóttir Byr frá Bjarnarnesi Jarpur/milli/einlitt 11 Sprettur

Tölt T1
Opinn flokkur – Meistaraflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Ragnar Tómasson Heimur frá Votmúla 1 Brúnn/dökk/sv. einlitt 12 Fákur
2 2 V Sigursteinn Sumarliðason Háfeti frá Hákoti Bleikur/álóttur stjörnótt 8 Sleipnir
3 3 V Sigurður Vignir Matthíasson Arður frá Efri-Þverá Jarpur/milli- einlitt 8 Fákur
4 4 V Helga Una Björnsdóttir Sóllilja frá Hamarsey Bleikur/álóttur stjörnótt 7 Þytur
5 5 V Viðar Ingólfsson Maístjarna frá Árbæjarhjáleigu II Brúnn/milli- einlitt 6 Fákur
6 6 H Eggert Helgason Stúfur frá Kjarri Rauður/milli- stjörnótt g… 9 Sleipnir
7 7 V Ævar Örn Guðjónsson Vökull frá Efri-Brú Brúnn/milli- einlitt 8 Sprettur
8 8 V Guðmundur Björgvinsson Straumur frá Feti Brúnn/milli- einlitt 9 Geysir
9 9 V Sara Sigurbjörnsdóttir Trú frá Eystra-Fróðholti Bleikur/álóttur skjótt 8 Fákur
10 10 V Sigurbjörn Bárðarson Bráinn frá Oddsstöðum I Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur
11 11 V Siguroddur Pétursson Steggur frá Hrísdal Bleikur/álóttur skjótt 8 Snæfellingur
12 12 V Jakob Svavar Sigurðsson Konsert frá Hofi Bleikur/fífil/kolóttur st… 7 Dreyri
13 13 V Sigurður Sigurðarson Arna frá Skipaskaga Jarpur/dökk- einlitt 11 Geysir
14 14 V Guðmar Þór Pétursson Óskar frá Tungu Brúnn/mó- einlitt 8 Hörður
15 15 V Viðar Ingólfsson Þrumufleygur frá Álfhólum Brúnn/milli- stjörnótt 11 Fákur
16 16 V Fríða Hansen Kvika frá Leirubakka Rauður/milli- stjörnótt 9 Geysir
17 17 H Steinn Haukur Hauksson Hreimur frá Kvistum Brúnn/mó- einlitt 12 Fákur
18 18 H Helgi Þór Guðjónsson Hnoss frá Kolsholti 2 Jarpur/rauð- einlitt 8 Sleipnir
19 19 V Hulda Gústafsdóttir Draupnir frá Brautarholti Brúnn/mó- einlitt 8 Fákur
20 20 V Sigurður Vignir Matthíasson Gormur frá Efri-Þverá Brúnn/milli- einlitt 11 Fákur
21 21 V Lilja Sigurlína Pálmadóttir Fannar frá Hafsteinsstöðum Grár, fæddur brúnn 9 Skagfirðingur
22 22 V Ásmundur Ernir Snorrason Spölur frá Njarðvík Brúnn/milli- einlitt 11 Máni
23 23 V Hinrik Bragason Eldborg frá Litla-Garði Rauður/milli- einlitt 7 Fákur
24 24 V Ragnhildur Haraldsdóttir Gleði frá Steinnesi Jarpur/milli- skjótt 7 Hörður
25 25 V Janus Halldór Eiríksson Hlýri frá Hveragerði Brúnn/milli- einlitt 9 Ljúfur
26 26 V Fredrica Fagerlund Tindur frá Efri-Þverá Rauður/milli- einlitt 7 Hörður
27 27 V Jakob Svavar Sigurðsson Gloría frá Skúfslæk Rauður/milli- einlitt 9 Dreyri
28 28 V Helga Una Björnsdóttir Þoka frá Hamarsey Bleikur/álóttur einlitt 6 Þytur
29 29 V Sigurður Rúnar Pálsson Reynir frá Flugumýri Jarpur/milli- stjörnótt 14 Skagfirðingur
30 30 H Arnar Bjarki Sigurðarson Glæsir frá Torfunesi Rauður/milli- einlitt 8 Ljúfur
31 31 V Pernille Lyager Möller Kolka frá Hárlaugsstöðum 2 Rauður/milli- einlitt 8 Geysir
32 32 V Viðar Ingólfsson Pixi frá Mið-Fossum Brúnn/milli- einlitt 7 Fákur
33 33 V Sigurður Vignir Matthíasson Aþena frá Húsafelli 2 Móálóttur,mósóttur/milli-… 9 Fákur
34 34 V Ólafur Andri Guðmundsson Nína frá Feti Brúnn/milli- einlitt 7 Geysir

Tölt T2
Opinn flokkur – Meistaraflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Sigursteinn Sumarliðason Krókus frá Dalbæ Brúnn/milli- einlitt 9 Sleipnir
2 2 V Reynir Örn Pálmason Laxnes frá Lambanesi Rauður/milli- stjörnótt 8 Hörður
3 3 V Ásmundur Ernir Snorrason Frægur frá Strandarhöfði Rauður/milli- einlitt 8 Máni
4 4 V Guðmar Þór Pétursson Brúney frá Grafarkoti Brúnn/milli- einlitt 11 Hörður
5 5 V Páll Bragi Hólmarsson Ópera frá Austurkoti Bleikur/fífil- stjörnótt 8 Sleipnir
6 6 V Sigurbjörn Bárðarson Spói frá Litlu-Brekku Brúnn/mó- einlitt 12 Fákur
7 7 V Jakob Svavar Sigurðsson Júlía frá Hamarsey Bleikur/fífil- tvístjörnótt 8 Dreyri
8 8 V Kári Steinsson Binný frá Björgum Grár/brúnn einlitt 11 Fákur
9 9 V Sigurður Sigurðarson Magni frá Þjóðólfshaga 1 Móálóttur,mósóttur/milli-… 10 Geysir
10 10 V Ragnhildur Haraldsdóttir Þróttur frá Tungu Brúnn/milli- einlitt 10 Hörður
11 11 V Reynir Örn Pálmason Brimnir frá Efri-Fitjum Bleikur/álóttur einlitt 8 Hörður

Tölt T4
Opinn flokkur – 1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Jóhann Ólafsson Hremmsa frá Hrafnagili Móálóttur,mósóttur/milli-… 8 Sprettur
2 1 V Stella Sólveig Pálmarsdóttir Pétur Gautur frá Strandarhöfði Grár/brúnn skjótt 9 Máni
3 1 V Hrefna María Ómarsdóttir Gýmir frá Álfhólum Brúnn/milli- einlitt 9 Fákur
4 2 H Anna S. Valdemarsdóttir Kappi frá Hvoli Jarpur/milli- einlitt 8 Fákur
5 2 H Jón Finnur Hansson Töfri frá Flagbjarnarholti Grár/brúnn skjótt 8 Fákur
6 3 V Þorvarður Friðbjörnsson Taktur frá Mosfellsbæ Grár/brúnn einlitt 12 Fákur
7 3 V Hrafnhildur Jónsdóttir Hrímnir frá Syðri-Brennihóli Grár/jarpur einlitt 9 Fákur
8 3 V Hlynur Guðmundsson Goði frá Lækjarbrekku 2 Jarpur/rauð- einlitt 6 Hornfirðingur
9 4 V Sóley Þórsdóttir Krákur frá Skjálg Brúnn/dökk/sv. einlitt 16 Fákur
10 4 V Jóhann Ólafsson Nóta frá Grímsstöðum Brúnn/milli- einlitt 8 Sprettur

Tölt T4
Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Hulda Katrín Eiríksdóttir Sæþór frá Forsæti Grár/brúnn einlitt 20 Sprettur
2 1 V Heiða Rún Sigurjónsdóttir Krás frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli- stjörnótt 10 Fákur
3 1 V Elmar Ingi Guðlaugsson Kufl frá Grafarkoti Brúnn/milli- skjótt 13 Fákur
4 2 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Skorri frá Skriðulandi Brúnn/milli- einlitt 11 Fákur
5 2 V Sigrún Rós Helgadóttir Blæja frá Fellskoti Jarpur/ljós einlitt 8 Skuggi
6 3 H Særós Ásta Birgisdóttir Gustur frá Neðri-Svertingsstöðum Jarpur/rauð- einlitt 11 Sprettur
7 3 H Valdís Björk Guðmundsdóttir Snúður frá Svignaskarði Jarpur/milli- stjörnótt 10 Sprettur
8 3 H Konráð Valur Sveinsson Þeldökk frá Lækjarbotnum Brúnn/milli- einlitt 6 Fákur
9 4 V Bergþór Atli Halldórsson Gefjun frá Bjargshóli Brúnn/milli- einlitt 11 Fákur
10 4 V Ólöf Helga Hilmarsdóttir Laufey frá Seljabrekku Brúnn/milli- stjörnótt hr… 11 Fákur
11 5 V Þorgeir Ólafsson Goði frá Leirulæk Brúnn/milli- einlitt 10 Skuggi
12 5 V Heiða Rún Sigurjónsdóttir Hlekkur frá Bjarnarnesi Jarpur/botnu- stjörnótt 13 Fákur

Tölt T4
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 H Selma María Jónsdóttir Sproti frá Mörk Rauður/milli- tvístjörnótt 15 Fákur
2 1 H Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Draumey frá Flagbjarnarholti Brúnn/dökk/sv. einlitt 7 Máni
3 1 H Kristófer Darri Sigurðsson Gnýr frá Árgerði Brúnn/dökk/sv. stjörnótt 14 Sprettur
4 2 H Bergey Gunnarsdóttir Larfur frá Dýrfinnustöðum Grár/brúnn einlitt 12 Máni
5 2 H Haukur Ingi Hauksson Töfri frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/milli- tvístjörnótt 18 Sprettur
6 2 H Glódís Rún Sigurðardóttir Bruni frá Varmá Rauður/milli- einlitt 6 Sleipnir
7 3 V Arnar Máni Sigurjónsson Geisli frá Möðrufelli Bleikur/álóttur einlitt 17 Fákur
8 3 V Helga Stefánsdóttir Völsungur frá Skarði Brúnn/milli- stjarna,nös … 9 Hörður
9 3 V Magnús Þór Guðmundsson Drífandi frá Búðardal Jarpur/rauð- einlitt 17 Hörður
10 4 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Sandra frá Dufþaksholti Moldóttur/ljós- einlitt 11 Fákur
11 4 V Dagur Ingi Axelsson Fjörnir frá Reykjavík Brúnn/milli- einlitt 9 Fákur

Tölt T3
Opinn flokkur – 1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Þorvarður Friðbjörnsson Þjóðólfur frá Þjóðólfshaga 1 Grár/rauður stjörnótt 10 Fákur
2 1 V Saga Steinþórsdóttir Mói frá Álfhólum Brúnn/dökk/sv. einlitt 7 Fákur
3 1 V Lena Zielinski Þrá frá Eystra-Fróðholti Vindóttur/mó einlitt 10 Geysir
4 2 H Hlynur Guðmundsson Tromma frá Höfn Brúnn/milli- einlitt 6 Hornfirðingur
5 2 H Birgitta Bjarnadóttir Þytur frá Gegnishólaparti Jarpur/korg- einlitt 11 Geysir
6 2 H Guðrún Sylvía Pétursdóttir Pollýana frá Torfunesi Brúnn/dökk/sv. einlitt 8 Fákur
7 3 V Sara Ástþórsdóttir Eldhugi frá Álfhólum Rauður/milli- einlitt 7 Geysir
8 3 V Elin Adina Maria Bössfall Sóta frá Steinnesi Rauður/sót- einlitt 7 Skagfirðingur
9 3 V John Sigurjónsson Æska frá Akureyri Jarpur/milli- einlitt 7 Fákur
10 4 V Edda Hrund Hinriksdóttir Þytur frá Efsta-Dal Brúnn 15 Fákur
11 4 V Ríkharður Flemming Jensen Freyja frá Traðarlandi Jarpur/milli- einlitt 10 Sprettur
12 5 H Rakel Sigurhansdóttir Glaumur frá Þjóðólfshaga 1 Rauður/milli- einlitt 9 Fákur
13 5 H Lena Zielinski Afturelding frá Þjórsárbakka Rauður/milli- blesótt 7 Geysir
14 5 H Jón Steinar Konráðsson Prins frá Skúfslæk Jarpur/milli- stjörnótt 9 Máni
15 6 H Edda Rún Guðmundsdóttir Spyrna frá Strandarhöfði Rauður/milli- einlitt 9 Fákur
16 6 H Bjarki Freyr Arngrímsson Súla frá Sælukoti Bleikur/álóttur einlitt 9 Fákur
17 6 H Ragnheiður Þorvaldsdóttir Hrafnagaldur frá Hvítárholti Brúnn/milli- einlitt 18 Hörður
18 7 H Hrafnhildur Jónsdóttir Hrafnkatla frá Snartartungu Brúnn/milli- einlitt 10 Fákur
19 7 H Erlendur Ari Óskarsson Byr frá Grafarkoti Brúnn/milli- stjörnótt 9 Fákur
20 7 H Jóhanna Margrét Snorradóttir Kári frá Ásbrú Brúnn/milli- einlitt 7 Máni
21 8 H Guðrún Sylvía Pétursdóttir Rafn frá Melabergi Jarpur/milli- einlitt 11 Fákur
22 8 H Friðdóra Friðriksdóttir Orka frá Stóru-Hildisey Sörli
23 8 H Anna S. Valdemarsdóttir Þokki frá Egilsá Jarpur/milli- einlitt 9 Fákur
24 9 V Telma Tómasson Baron frá Bala 1 Móálóttur,mósóttur/milli-… 8 Fákur
25 9 V Þorvarður Friðbjörnsson Glæðir frá Þjóðólfshaga 1 Rauður/milli- einlitt 14 Fákur
26 9 V Lena Zielinski Prinsinn frá Efra-Hvoli Rauður/milli- skjótt 9 Geysir

Tölt T3
Opinn flokkur – 2. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Jóhann Ólafsson Dáti frá Hrappsstöðum Brúnn/dökk/sv. einlitt 15 Sprettur
2 1 V Óskar Pétursson Hróðný frá Eystra-Fróðholti Rauður/sót- tvístjörnótt … 9 Fákur
3 1 V Lára Jóhannsdóttir Gormur frá Herríðarhóli Brúnn/mó- einlitt 8 Fákur
4 2 H Hafdís Svava Níelsdóttir Hvöt frá Árbæ Brúnn/milli- einlitt 8 Sprettur
5 2 H Vilborg Smáradóttir Dreyri frá Hjaltastöðum Rauður/dökk/dr. stjörnótt 15 Sindri
6 2 H Sverrir Einarsson Mábil frá Votmúla 2 Rauður/milli- nösótt 11 Sprettur
7 3 V Kristjörg Eyvindsdóttir Ösp frá Enni Móálóttur,mósóttur/milli-… 15 Fákur
8 3 V Berglind Sveinsdóttir Tvistur frá Efra-Seli Brúnn/milli- tvístjörnótt 7 Fákur
9 3 V Brynja Viðarsdóttir Sólfaxi frá Sámsstöðum Grár/rauður stjörnótt 10 Sprettur
10 4 H Gunnhildur Sveinbjarnardó Skjálfti frá Langholti Brúnn/milli- skjótt 9 Fákur
11 4 H Ingibjörg Guðmundsdóttir Garri frá Strandarhjáleigu Rauður/milli- stjörnótt 11 Fákur
12 4 H Sóley Þórsdóttir Fönix frá Fornusöndum Móálóttur,mósóttur/milli-… 7 Fákur
13 5 V Elín Hrönn Sigurðardóttir Davíð frá Hofsstöðum Rauður/milli- einlitt 9 Geysir
14 5 V Jóhann Ólafsson Helgi frá Neðri-Hrepp Grár/bleikur einlitt 11 Sprettur
15 5 V Valdimar Ómarsson Dögun frá Haga Brúnn/dökk/sv. einlitt 11 Fákur
16 6 H Magnús Haukur Norðdahl Hugleikur frá Hafragili Rauður/milli- einlitt 13 Fákur
17 6 H Bjarni Friðjón Karlsson Fönix frá Hnausum Rauður/milli- einlitt 13 Fákur
18 6 H Susi Haugaard Pedersen Efri-Dís frá Skyggni Jarpur/dökk- stjörnótt 14 Fákur
19 7 H Kristín Margrét Ingólfsdóttir Svalur frá Hofi Brúnn 8 Adam
20 7 H Vilborg Smáradóttir Grunnur frá Hólavatni Bleikur/álóttur einlitt 11 Sindri
21 7 H Sverrir Einarsson Kraftur frá Votmúla 2 Rauður/milli- einlitt 12 Sprettur
22 8 V Jóhann Ólafsson Djörfung frá Reykjavík Bleikur/fífil- skjótt 9 Sprettur
23 8 V Lea Schell Elding frá V-Stokkseyrarseli Rauður/milli- stjörnótt 12 Geysir

Tölt T3
Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 H Benjamín Sandur Ingólfsson Freri frá Vetleifsholti 2 Grár/jarpur einlitt 8 Fákur
2 1 H Rúna Tómasdóttir Sleipnir frá Árnanesi Rauður/sót- einlitt 14 Fákur
3 1 H Brynjar Nói Sighvatsson Flóki frá Oddhóli Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur
4 2 V Viktor Aron Adolfsson Stapi frá Dallandi Brúnn/milli- einlitt 9 Sörli
5 2 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Védís frá Jaðri Jarpur/milli- einlitt 10 Sprettur
6 3 H Sigrún Rós Helgadóttir Halla frá Kverná Bleikur/fífil- blesótt 7 Skuggi
7 3 H Þorgils Kári Sigurðsson Úlfur frá Miðhjáleigu Bleikur/álóttur skjótt hr… 10 Sleipnir
8 3 H Bergþór Atli Halldórsson Náma frá Klömbrum Brúnn/milli- einlitt 13 Fákur
9 4 H Ásta Margrét Jónsdóttir Glanni frá Þjóðólfshaga 1 Rauður/milli- blesótt 6 Fákur
10 4 H Elísa Benedikta Andrésdóttir Lukka frá Bjarnanesi Jarpur/rauð- einlitt 10 Sleipnir
11 4 H Birta Ingadóttir Október frá Oddhóli Bleikur/fífil/kolóttur ei… 9 Fákur
12 5 V Hulda Katrín Eiríksdóttir Fura frá Stóru-Ásgeirsá Grár/brúnn einlitt 10 Sprettur
13 5 V Særós Ásta Birgisdóttir Líf frá Baugsstöðum 5 Moldóttur/d./draug einlitt 7 Sprettur
14 5 V Þorgeir Ólafsson Öngull frá Leirulæk Rauður/dökk/dr. sokkar(ei… 9 Skuggi
15 6 H Elín Árnadóttir Blær frá Prestsbakka Brúnn/milli- einlitt 10 Sindri
16 6 H Kristín Hermannsdóttir Þokkadís frá Rútsstaða-Norðurkoti Brúnn/milli- einlitt 9 Sprettur
17 6 H Bríet Guðmundsdóttir Gígja frá Reykjum Brúnn/mó- einlitt 7 Sprettur
18 7 V Atli Freyr Maríönnuson Óðinn frá Ingólfshvoli Móálóttur,mósóttur/milli-… 12 Sleipnir
19 7 V Kolbrá Jóhanna Magnadóttir Örlygur frá Hafnarfirði Rauður/dökk/dr. stjörnótt… 15 Fákur
20 7 V Konráð Valur Sveinsson Frú Lauga frá Laugavöllum Brúnn/milli- stjörnótt 6 Fákur
21 8 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Sprengihöll frá Lækjarbakka Rauður/milli- einlitt 8 Fákur
22 8 V Róbert Bergmann Brynja frá Bakkakoti Móálóttur,mósóttur/milli-… 14 Geysir
23 9 H Ingibjörg Petrea Ágústsdóttir Fluga frá Flugumýrarhvammi Brúnn/milli- einlitt 11 Fákur
24 9 H Benjamín Sandur Ingólfsson Leiknir frá Litlu-Brekku Brúnn/milli- einlitt 7 Fákur
25 9 H Brynjar Nói Sighvatsson Þrándur frá Sauðárkróki Vindóttur/jarp- blesótt 10 Fákur
26 10 H Þorgils Kári Sigurðsson Vakar frá Efra-Seli Móálóttur,mósóttur/dökk- … 9 Sleipnir
27 10 H Valdís Björk Guðmundsdóttir Smiður frá Hólum Jarpur/milli- tvístjörnótt 14 Sprettur

Tölt T3
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 H Stefanía Hrönn Stefánsdóttir Hríma frá Hestabergi Grár/jarpur stjörnótt 12 Sleipnir
2 1 H Arnar Máni Sigurjónsson Segull frá Mið-Fossum 2 Móálóttur,mósóttur/dökk- … 15 Fákur
3 1 H Bergey Gunnarsdóttir Flikka frá Brú Brúnn/gló- einlitt 8 Máni
4 2 H Glódís Rún Sigurðardóttir Dáð frá Jaðri Rauður/milli- einlitt glófext 10 Sleipnir
5 2 H Hafþór Hreiðar Birgisson Nóta frá Syðri-Úlfsstöðum Rauður/milli- einlitt 8 Sprettur
6 3 V Benedikt Ólafsson Biskup frá Ólafshaga Vindóttur/jarp- einlitt g… 7 Hörður
7 3 V Kristófer Darri Sigurðsson Von frá Bjarnanesi Rauður/sót- einlitt 11 Sprettur
8 3 V Kolbrá Lóa Ágústsdóttir Áslaug frá Eystra-Fróðholti Jarpur/milli- einlitt 13 Geysir
9 4 H Aron Freyr Petersen Adam frá Skammbeinsstöðum 1 Brúnn/milli- einlitt 9 Fákur
10 4 H Snædís Birta Ásgeirsdóttir Rauðskeggur frá Kjartansstöðum Rauður/milli- stjörnótt 9 Fákur
11 4 H Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Héla frá Grímsstöðum Brúnn/milli- einlitt 12 Fákur
12 5 H Jóhanna Guðmundsdóttir Leynir frá Fosshólum Brúnn/milli- einlitt 11 Fákur
13 5 H Thelma Dögg Tómasdóttir Taktur frá Torfunesi Rauður/milli- stjörnótt 12 Grani
14 5 H Sara Bjarnadóttir Gullbrá frá Hólabaki Rauður/dökk/dr. stjörnótt 10 Hörður
15 6 H Kristrún Ragnhildur Bender Dásemd frá Dallandi Jarpur/milli- einlitt 9 Hörður
16 6 H Stefanía Hrönn Stefánsdóttir Dynjandi frá Höfðaströnd Rauður/milli- einlitt 14 Sleipnir
17 6 H Agatha Elín Steinþórsdóttir Gramur frá Gunnarsholti Rauður/milli- tvístjörnótt 21 Fákur
18 7 H Jóhanna Lilja P. Guðjónsdóttir Kvistur frá Strandarhöfði Jarpur/milli- stjörnótt 10 Hörður
19 7 H Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Skálmöld frá Eystra-Fróðholti Bleikur/fífil- stjörnótt 9 Máni
20 8 V Hrund Ásbjörnsdóttir Frigg frá Leirulæk Brúnn/mó- stjörnótt 11 Fákur
21 8 V Melkorka Gunnarsdóttir Rún frá Naustanesi Rauður/milli- blesótt 11 Hörður
22 8 V Selma María Jónsdóttir Skrautlist frá Akureyri Rauður/milli- skjótt 8 Fákur
23 9 V Viktoría Von Ragnarsdóttir Akkur frá Akranesi Jarpur/milli- einlitt 13 Hörður
24 9 V Unnur Lilja Gísladóttir Eldey frá Grjóteyri Bleikur/fífil- blesótt 9 Sleipnir
25 9 V Sölvi Karl Einarsson Sýnir frá Efri-Hömrum Rauður/milli- einlitt 17 Fákur
26 10 V Helga Stefánsdóttir Blika frá Syðra-Kolugili Bleikur/ál/kol. einlitt 11 Hörður
27 10 V Hákon Dan Ólafsson Gormur frá Garðakoti Brúnn/mó- einlitt 11 Fákur
28 10 V Arnar Máni Sigurjónsson Arion frá Miklholti Grár/óþekktur skjótt 7 Fákur
29 11 V Glódís Rún Sigurðardóttir Rjóð frá Jaðri Rauður/milli- einlitt 8 Sleipnir
30 12 H Hafþór Hreiðar Birgisson Villimey frá Hafnarfirði Brúnn/milli- stjörnótt 9 Sprettur
31 12 H Kristófer Darri Sigurðsson Lilja frá Ytra-Skörðugili Rauður/ljós- stjörnótt 12 Sprettur
32 12 H Bergey Gunnarsdóttir Gimli frá Lágmúla Brúnn/milli- einlitt 9 Máni

Tölt T3
Barnaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 H Haukur Ingi Hauksson Mirra frá Laugarbökkum Rauður/milli- stjörnótt 7 Sprettur
2 1 H Glódís Líf Gunnarsdóttir Magni frá Spágilsstöðum Jarpur/milli- einlitt 9 Máni
3 2 H Védís Huld Sigurðardóttir Kamban frá Húsavík Móálóttur,mósóttur/milli-… 15 Sleipnir
4 2 H Sigurður Baldur Ríkharðsson Auðdís frá Traðarlandi Rauður/milli- stjörnótt 8 Sprettur
5 2 H Signý Sól Snorradóttir Glói frá Varmalæk 1 Brúnn/mó- einlitt 14 Máni
6 3 V Hulda María Sveinbjörnsdóttir Gjafar frá Hæl Grár/brúnn einlitt 18 Sprettur
7 3 V Sveinn Sölvi Petersen Ás frá Tjarnarlandi Brúnn/mó- einlitt 15 Fákur
8 3 V Sólveig Rut Guðmundsdóttir Ýmir frá Ármúla Rauður/milli- einlitt 15 Máni
9 4 V Heiður Karlsdóttir Ómur frá Brimilsvöllum Jarpur/milli- einlitt 10 Faxi
10 4 V Guðný Dís Jónsdóttir Roði frá Margrétarhofi Rauður/milli- nösótt glófext 9 Sprettur
11 4 V Jóhanna Ásgeirsdóttir Rokkur frá Syðri-Hofdölum Rauður/milli- stjörnótt 10 Fákur
12 5 H Katla Sif Snorradóttir Prins frá Njarðvík Brúnn/milli- einlitt 10 Sörli
13 5 H Selma Leifsdóttir Brimill frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/dökk/sv. einlitt 17 Fákur
14 6 H Signý Sól Snorradóttir Rektor frá Melabergi Jarpur/milli- einlitt 9 Máni
15 6 H Glódís Líf Gunnarsdóttir Töffari frá Hlíð Brúnn/dökk/sv. einlitt 12 Máni
16 6 H Haukur Ingi Hauksson Barði frá Laugarbökkum Rauður/milli- einlitt 13 Sprettur
17 7 V Védís Huld Sigurðardóttir Baldvin frá Stangarholti Rauður/sót- tvístjörnótt 21 Sleipnir
18 7 V Sveinn Sölvi Petersen Kolbakur frá Laugabakka Brúnn/milli- einlitt 12 Fákur
19 7 V Eygló Hildur Ásgeirsdóttir Drift frá Efri-Brú Brúnn/milli- einlitt 12 Fákur

Tölt T7
Opinn flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Vanessa Oed Snægrímur frá Grímarsstöðum Brúnn/milli- einlitt 12 Geysir
2 1 V Gústaf Fransson Hrímar frá Lundi Grár/rauður stjörnótt 12 Fákur
3 1 V Sigurður Freyr Árnason Kolbakur frá Hólshúsum Brúnn/milli- einlitt 12 Fákur
4 2 H Aasa Elisabeth Emelie Ljungberg Tign frá Vöðlum Jarpur/milli- einlitt 7 Smári
5 2 H Sanne Van Hezel Ábóti frá Skálakoti Brúnn/milli- einlitt 7 Geysir
6 3 H Verena Stephanie Wellenhofer Dögun frá Hnausum II Rauður/milli- einlitt 8 Fákur
7 4 V Sandra Westphal-Wiltschek Ösp frá Hlíðartúni Brúnn/milli- einlitt 11 Fákur
8 4 V Bergþór Kjartansson Svarthamar frá Ásmundarstöðum 11 Fákur
9 4 V Gústaf Fransson Stormar frá Syðri-Brennihóli Grár/brúnn einlitt 9 Fákur

Tölt T7
17 ára og yngri
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Ragnar Bjarki Sveinbjörnsson Skyggnir frá Álfhólum Brúnn/dökk/sv. einlitt 16 Sprettur
2 1 V Aníta Eik Kjartansdóttir Lóðar frá Tóftum Rauður/milli- einlitt 14 Hörður
3 1 V Lilja Dögg Ágústsdóttir Strákur frá Hestasteini Brúnn/milli- einlitt 17 Geysir
4 2 H Matthías Sigurðsson Biskup frá Sigmundarstöðum Rauður/milli- blesótt 16 Fákur
5 2 H Helena Rán Gunnarsdóttir Kornelíus frá Kirkjubæ Jarpur/milli- einlitt 14 Máni
6 3 V Sigurbjörg Helgadóttir Geysir frá Læk 13 Fákur
7 3 V Kristín Karlsdóttir Einar-Sveinn frá Framnesi Brúnn/milli- einlitt 12 Fákur
8 4 H Inga Fanney Hauksdóttir Huginn frá Höfða Rauður/milli- einlitt 9 Sprettur
9 4 H Aníta Eik Kjartansdóttir Sprengja frá Breiðabólsstað Grár/brúnn einlitt 19 Hörður