Fréttir

Niðurstöður sunnudags á Gæðingamóti Fáks

Organisti frá Horni, ljósm. www.hornhestar.is

Það voru margar glæsisýningar sem litu dagsins ljós í gær í forkeppni í A- og B-flokki á Gæðingamóti Fáks.  Efstur inn á Landsmót í A-flokki fyrir Fák er Organisti frá Horni I með einkunnina 8,74, knapi á honum var Árni Björn Pálsson og í B-flokki er það Sóllilja frá Hamarsey sem stendur efst með einkunnin 8,59, knapi hennar var Helga Una Björnsdóttir.

Í gær fóru jafnframt fram úrslit í yngri flokkum og voru það Ragnar Snær Viðarsson og Kamban frá Húsavik sem sigruðu barnaflokkinn með 8,75 í einkunn, Hákon Dan Ólafsson og Gormur frá Garðakoti sigruðu unglingaflokkinn með 8,60 í einkunn og Arnór Dan Kristinsson og Dökkvi frá Ingólfshvoli sem sigruðu ungmennaflokkinn með 8,74 í einkunn.

A flokkur forkeppni
Sæti Keppandi Heildareinkunn
1 Organisti frá Horni I / Árni Björn Pálsson 8,74
2 Nagli frá Flagbjarnarholti / Sigurbjörn Bárðarson 8,68
3 Villingur frá Breiðholti í Flóa / Árni Björn Pálsson 8,67
4 Hansa frá Ljósafossi / Jakob Svavar Sigurðsson 8,67
5 Hafsteinn frá Vakurstöðum / Teitur Árnason 8,67
6 Hrafnar frá Auðsholtshjáleigu / Þórdís Erla Gunnarsdóttir 8,54
7 Byr frá Borgarnesi / Hinrik Bragason 8,54
8 Tindur frá Eylandi / Sigurður Vignir Matthíasson 8,52
9 Þeldökk frá Lækjarbotnum / Sveinn Ragnarsson 8,48
10 Asi frá Reyrhaga / Guðmundur Björgvinsson 8,46
11 Prúður frá Auðsholtshjáleigu / Sigurður Vignir Matthíasson 8,46
12 Gróði frá Naustum / Henna Johanna Sirén 8,46
13 Efemía frá Litlu-Brekku / Ævar Örn Guðjónsson 8,46
14 Hrafnaflóki frá Álfhólum / Sigurður Vignir Matthíasson 8,39
15 Vænting frá Efra-Seli / Viggó Sigurðsson 8,37
16 Slyngur frá Fossi / Sigurður Vignir Matthíasson 8,32
17 Atorka frá Varmalæk / Viðar Ingólfsson 8,31
18 Bruni frá Brautarholti / Viðar Ingólfsson 8,30
19 Askur frá Akranesi / Sigurbjörn J Þórmundsson 8,28
20 Gormur frá Fljótshólum 2 / Henna Johanna Sirén 8,24
21 Gná frá Klömbrum / Sigurður Vignir Matthíasson 8,24
22 Hrafn frá Hestasýn / Alexander Hrafnkelsson 8,15
23 Vildís frá Múla / Ævar Örn Guðjónsson 8,13
24 Kórall frá Lækjarbotnum / Ásmundur Ernir Snorrason 8,13
25 Tenór frá Hestasýn / Alexander Hrafnkelsson 8,10
26 Forkur frá Laugavöllum / Ragnar Bragi Sveinsson 8,01
27 Fönix frá Hnausum / Bjarni Friðjón Karlsson 7,91
28 Gutti frá Brautarholti / Viðar Ingólfsson 7,79
29 Stjarni frá Laugavöllum / Konráð Valur Sveinsson 7,77
30 Auðna frá Kvíarholti / Hlynur Guðmundsson 7,75
31 Tópas frá Hjallanesi 1 / Guðjón G Gíslason 7,48
32 Brá frá Káragerði / Benjamín Sandur Ingólfsson 7,48
33 Logadís frá Múla / Vilfríður Sæþórsdóttir 7,45
34 Bjarkey frá Blesastöðum 1A / Ylfa Guðrún Svafarsdóttir 7,42
B flokkur forkeppni
Sæti Keppandi Heildareinkunn
1 Sóllilja frá Hamarsey / Helga Una Björnsdóttir 8,59
2 Sæmd frá Vestra-Fíflholti / Sylvía Sigurbjörnsdóttir 8,59
3 Frægur frá Strandarhöfði / Ásmundur Ernir Snorrason 8,57
4 Sproti frá Enni / Þórdís Erla Gunnarsdóttir 8,54
5 Valur frá Árbakka / Hulda Gústafsdóttir 8,53
6 Taktur frá Vakurstöðum / Matthías Leó Matthíasson 8,53
7 Trú frá Eystra-Fróðholti / Sigursteinn Sumarliðason 8,51
8 Póstur frá Litla-Dal / Gústaf Ásgeir Hinriksson 8,51
9-10 Þrumufleygur frá Álfhólum / Viðar Ingólfsson 8,47
9-10 Æska frá Akureyri / John Sigurjónsson 8,47
11 Víðir frá Enni / Þórdís Erla Gunnarsdóttir 8,46
12 Lára frá Þjóðólfshaga 1 / Sigurður Sigurðarson 8,44
13 Magni frá Hólum / Hlynur Guðmundsson 8,43
14 Mói frá Álfhólum / Viðar Ingólfsson 8,42
15 Þjóðólfur frá Þjóðólfshaga 1 / Sigurður Sigurðarson 8,42
16 Hrafndís frá Ey I / Sigurður Vignir Matthíasson 8,41
17 Smyrill frá Vorsabæ II / Konráð Valur Sveinsson 8,41
18 Dögun frá Mykjunesi 2 / Sigurður Vignir Matthíasson 8,40
19 Spyrna frá Strandarhöfði / Edda Rún Guðmundsdóttir 8,39
20 Hrafn frá Breiðholti í Flóa / Sigurbjörn Bárðarson 8,39
21 Sól frá Mosfellsbæ / Jón Finnur Hansson 8,36
22 Snót frá Snóksdal I / Lea Schell 8,23
23 Frægur frá Auðsholtshjáleigu / Þórdís Erla Gunnarsdóttir 8,17
24 Dís frá Hólabaki / Jón Finnur Hansson 8,12
25 Stormur frá Stokkhólma / Arnór Dan Kristinsson 8,07
26 Máttur frá Miðhúsum / Guðmundur Jónsson 7,93
27 Taktur frá Reykjavík / Svandís Beta Kjartansdóttir 7,79
28 Nútíð frá Koltursey / Brynja Sophie Árnason 7,68
29 Freri frá Vetleifsholti 2 / Ásmundur Ernir Snorrason 3,22
Ungmennaflokkur úrslit
Sæti Keppandi Heildareinkunn
1 Arnór Dan Kristinsson / Dökkvi frá Ingólfshvoli 8,74
2 Birta Ingadóttir / Eldur frá Torfunesi 8,60
3 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir / Töffari frá Hlíð 8,59
4 Brynja Sophie Árnason / Depill frá Helluvaði 8,44
5 Benjamín Sandur Ingólfsson / Fiðla frá Sólvangi 8,44
6 Rúna Tómasdóttir / Sleipnir frá Árnanesi 8,42
7 Sölvi Karl Einarsson / Garri frá Strandarhjáleigu 8,18
8 Kolbrá Jóhanna Magnadóttir / Örlygur frá Hafnarfirði missti skeifu
Unglingaflokkur úrslit
1 Hákon Dan Ólafsson / Gormur frá Garðakoti 8,60
2 Jóhanna Guðmundsdóttir / Leynir frá Fosshólum 8,52
3 Agnes Sjöfn Reynisdóttir / Ás frá Tjarnarlandi 8,50
4 Arnar Máni Sigurjónsson / Hlekkur frá Bjarnarnesi 8,37
5 Eygló Hildur Ásgeirsdóttir / Glanni frá Hofi 8,32
6 Agatha Elín Steinþórsdóttir / Spakur frá Hnausum II 8,27
7 Aron Freyr Petersen / Adam frá Skammbeinsstöðum 1 8,17
8 Sveinn Sölvi Petersen / Gosi frá Reykjavík missti skeifu
Barnaflokkur úrslit
Sæti Keppandi Heildareinkunn
1 Ragnar Snær Viðarsson / Kamban frá Húsavík 8,75
2 Matthías Sigurðsson / Íkon frá Hákoti 8,58
3 Heiður Karlsdóttir / Sóldögg frá Hamarsey 8,51
4 Hildur Dís Árnadóttir / Röst frá Eystra-Fróðholti 8,44
5 Eva Kærnested / Breiðfjörð frá Búðardal 8,38
6 Sigrún Helga Halldórsdóttir / Gefjun frá Bjargshóli 8,33
7 Lilja Rún Sigurjónsdóttir / Geisli frá Möðrufelli 8,21
8 Eydís Ósk Sævarsdóttir / Selja frá Vorsabæ 8,18