Fréttir

Niðurstöður Opna punktamóts Fáks

Fallegir gæðingar og ennþá fallegri knapar nutu veðurblíðunnar í Víðidalnum og öttu kappi á skemmtilegu punktamóti Fáks.

Við viljum þakka Telmu Tomm, Önnu Sig og Önnu Birnu, Hrefnu Hallgríms, Agnesi Heklu, Árna, Þorvarði, Hinna Helgasyni, Jonna kokk og Súsönnu fyrir aðstoðina við mótið ásamt dómatríóinu þeim, Þóri Erni, Erlu Guðnýju og Súsönnu fyrir aðstoðina við mótið.

Niðurstöður urðu eftirfarandi:

Gæðingaskeið
 Opinn flokkur – 1. flokkur –
Mót: IS2016FAK135 – Opið punktamót Fáks Dags.: 13.7.2016
Félag: Hestamannafélagið Fákur
   Keppandi   Dómari 1   Dómari 2   Dómari 3   Tími (sek)   Dómari 5   Heildareinkunn   Meðaleinkunn
1    Edda Rún Ragnarsdóttir,  Kinnskær frá Selfossi 7,54
Umferð 1 7,50 7,50 8,50 9,20 7,00 7,42
Umferð 2 7,50 8,00 8,00 8,90 7,00 7,67
2    Fredrica Fagerlund,  Snær frá Keldudal 7,13
Umferð 1 6,50 6,50 7,00 9,20 6,50 6,75
Umferð 2 7,00 7,00 7,50 8,80 7,50 7,50
3    Kári Steinsson,  Binný frá Björgum 6,88
Umferð 1 7,00 6,00 7,00 9,30 5,00 6,42
Umferð 2 8,00 6,50 7,00 8,90 7,00 7,33
4    Teitur Árnason,  Eðall frá Torfunesi 6,79
Umferð 1 7,00 6,50 6,50 8,90 6,50 7,00
Umferð 2 6,00 6,50 5,50 8,90 6,00 6,58
5    Þórarinn Ragnarsson,  Sleipnir frá Lynghóli 6,67
Umferð 1 6,50 5,50 7,00 9,53 7,00 6,42
Umferð 2 7,00 6,50 7,00 9,10 6,50 6,92
6    Ísleifur Jónasson,  Prins frá Hellu 6,50
Umferð 1 7,00 6,50 6,00 9,60 6,00 6,25
Umferð 2 7,00 6,00 7,00 9,20 6,50 6,75
7    Erlendur Ari Óskarsson,  Ásdís frá Dalsholti 6,50
Umferð 1 0,00 6,50 6,50 8,90 7,50 6,00
Umferð 2 7,00 7,00 5,00 8,90 7,50 7,00
8    Reynir Örn Pálmason,  Glæsir frá Lækjarbrekku 2 4,38
Umferð 1 5,50 0,00 0,00 0,00 4,00 1,58
Umferð 2 7,50 7,00 7,50 9,30 7,50 7,17
9    Jakob Svavar Sigurðsson,  Hreyfing frá Skipaskaga 3,88
Umferð 1 7,50 7,00 7,50 9,20 5,50 6,92
Umferð 2 5,00 0,00 0,00 0,00 0,00 0,83
Fimmgangur F2
Forkeppni Opinn flokkur – 1. flokkur –
Mót: IS2016FAK135 – Opið punktamót Fáks Dags.: 13.7.2016
Félag: Hestamannafélagið Fákur
  Sæti    Keppandi    Heildareinkunn
1    Teitur Árnason / Hafsteinn frá Vakurstöðum 7,10
42403    Viðar Ingólfsson / Bruni frá Brautarholti 6,67
42403    Reynir Örn Pálmason / Brimnir frá Efri-Fitjum 6,67
4    Sigurður Vignir Matthíasson / Náttfríður frá Kjartansstöðum 6,60
5    Hans Þór Hilmarsson / Lukku-Láki frá Stóra-Vatnsskarði 6,57
6    Jakob Svavar Sigurðsson / Hreyfing frá Skipaskaga 6,30
7    Viðar Ingólfsson / Sleipnir frá Skör 6,23
8    Jakob Svavar Sigurðsson / Stofn frá Akranesi 6,10
42623    Teitur Árnason / Glaður frá Prestsbakka 6,00
42623    Sara Rut Heimisdóttir / Magnús frá Feti 6,00
42686    John Sigurjónsson / Hremmsa frá Hrafnagili 5,93
42686    Guðmar Þór Pétursson / Nóta frá Grímsstöðum 5,93
13    Júlía Katz / Tiltrú frá Lundum II 4,87
14-16    Erlendur Ari Óskarsson / Ásdís frá Dalsholti 0,00
14-16    Kári Steinsson / Óskahringur frá Miðási 0,00
14-16    Tómas Örn Snorrason / Dalur frá Ytra-Skörðugili 0,00
Fjórgangur V2
Forkeppni Opinn flokkur – 1. flokkur –
  Sæti    Keppandi    Heildareinkunn
1    Guðmar Þór Pétursson / Flóki frá Flekkudal 7,03
2    Jón Finnur Hansson / Dís frá Hólabaki 6,97
3    Jakob Svavar Sigurðsson / Harka frá Hamarsey 6,90
4    Pernille Lyager Möller / Þjóð frá Skör 6,37
5    Tómas Örn Snorrason / Úlfur frá Hólshúsum 6,33
6    Arnar Bjarki Sigurðarson / Glæsir frá Torfunesi 6,17
42559    Pernille Lyager Möller / Kolka frá Hárlaugsstöðum 2 6,07
42559    Júlía Katz / Hamar frá Langholti II 6,07
9    Karen Konráðsdóttir / Kolbeinn frá Hárlaugsstöðum 2 6,03
10    Anna Renisch / Augsýn frá Lundum II 5,70
11    Jón Gíslason / Skrugga frá Skorrastað 4 5,63
12    Larissa Silja Werner / Oddur frá Kjarri 4,87
13    Bjarki Freyr Arngrímsson / Óskar frá Skagaströnd 0,00
Tölt T3
Forkeppni Opinn flokkur – 1. flokkur –
  Sæti    Keppandi    Heildareinkunn
1    Jakob Svavar Sigurðsson / Harka frá Hamarsey 7,20
42403    Jón Finnur Hansson / Dís frá Hólabaki 7,00
42403    Sigurður Vignir Matthíasson / Arður frá Efri-Þverá 7,00
4    Hanne Oustad Smidesang / Roði frá Syðri-Hofdölum 6,60
5    Jón Gíslason / Djörfung frá Reykjavík 6,27
6    Hanne Oustad Smidesang / Straumur frá Skrúð 6,23
7    Ingibjörg Guðmundsdóttir / Garri frá Strandarhjáleigu 5,83
8    Júlía Katz / Abraham frá Lundum II 5,33
9    Anna Renisch / Augsýn frá Lundum II 4,60
10    Larissa Silja Werner / Oddur frá Kjarri 3,73
11    Júlía Katz / Hamar frá Langholti II 0,00
Tölt T2
Forkeppni Opinn flokkur – 1. flokkur –
  Sæti    Keppandi    Heildareinkunn
1    Reynir Örn Pálmason / Brimnir frá Efri-Fitjum 6,43
2    Þórarinn Ragnarsson / Sólfaxi frá Sámsstöðum 6,37