Fréttir

Niðurstöður miðvikudagsins í fjórgangi

Niðurstöður úr forkeppni í fjórgangi í ungmennaflokki, unglingaflokki og 1. flokki.

Fjórgangur V2
Forkeppni Ungmennaflokkur –

Sæti Keppandi
1 Gústaf Ásgeir Hinriksson / Valur frá Árbakka 6,60
2 Dagmar Öder Einarsdóttir / Glóey frá Halakoti 6,57
3 Elmar Ingi Guðlaugsson / Þrándur frá Sauðárkróki 6,40
4 Valdís Björk Guðmundsdóttir / Kjarva frá Borgarnesi 6,33
5-6 Bjarki Freyr Arngrímsson / Súla frá Sælukoti 6,30
5-6 Heiða Rún Sigurjónsdóttir / Krás frá Árbæjarhjáleigu II 6,30
7-10 Halldór Þorbjörnsson / Ópera frá Hurðarbaki 6,23
7-10 Aþena Eir Jónsdóttir / Veröld frá Grindavík 6,23
7-10 Árný Oddbjörg Oddsdóttir / Tjara frá Hábæ 6,23
7-10 Arnór Dan Kristinsson / Straumur frá Sörlatungu 6,23
11 Brynjar Nói Sighvatsson / Hamar frá Kringlu 6,20
12-13 Arnór Dan Kristinsson / Breiðfjörð frá Búðardal 6,13
12-13 Jóhanna Margrét Snorradóttir / Kári frá Ásbrú 6,13
14-15 Fríða Hansen / Hekla frá Leirubakka 6,10
14-15 Atli Freyr Maríönnuson / Óðinn frá Ingólfshvoli 6,10
16-17 Gústaf Ásgeir Hinriksson / Svalur frá Hofi á Höfðaströnd 6,00
16-17 Elísa Benedikta Andrésdóttir / Flötur frá Votmúla 1 6,00
18-19 Matthías Elmar Tómasson / Austri frá Svanavatni 5,97
18-19 Snorri Egholm Þórsson / Sæmd frá Vestra-Fíflholti 5,97
20-22 Hrönn Kjartansdóttir / Sproti frá Gili 5,93
20-22 Þorgils Kári Sigurðsson / Vakar frá Efra-Seli 5,93
20-22 Bjarki Freyr Arngrímsson / Frosti frá Höfðabakka 5,93
23 Kristín Hermannsdóttir / Þokkadís frá Rútsstaða-Norðurkoti 5,90
24 Emma Larsson / Hrifla frá Sauðafelli 5,87
25 Fríða Hansen / Móða frá Leirubakka 5,83
26 Aldís Gestsdóttir / Gleði frá Firði 5,80
27-30 Þorgeir Ólafsson / Öngull frá Leirulæk 5,70
27-30 Sigurjón Axel Jónsson / Freyja frá Vindheimum 5,70
27-30 Birta Ingadóttir / Freyr frá Langholti II 5,70
27-30 Þorsteinn Björn Einarsson / Kliður frá Efstu-Grund 5,70
31 Birta Ingadóttir / Október frá Oddhóli 5,63
32 Ingibjörg Petrea Ágústsdóttir / Fluga frá Flugumýrarhvammi 5,60
33 Hulda Katrín Eiríksdóttir / Krákur frá Skjálg 5,43
34 Súsanna Katarína Guðmundsdóttir / Fjölnir frá Gamla-Hrauni 5,33
35-36 Sigurjón Axel Jónsson / Skarphéðinn frá Vindheimum 5,23
35-36 Konráð Valur Sveinsson / Hvesta frá Þjóðólfshaga 1 5,23

Fjórgangur V2
Forkeppni Unglingaflokkur –

1 Glódís Rún Sigurðardóttir / Tinni frá Kjartansstöðum 6,50
2 Hákon Dan Ólafsson / Vikur frá Bakka 6,43
3 Hafþór Hreiðar Birgisson / Villimey frá Hafnarfirði 6,30
4 Annabella R Sigurðardóttir / Glettingur frá Holtsmúla 1 6,20
5 Arnar Máni Sigurjónsson / Hlekkur frá Bjarnarnesi 6,10
6 Glódís Rún Sigurðardóttir / Álfdís Rún frá Sunnuhvoli 6,07
7-8 Kári Kristinsson / Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum 5,97
7-8 Kristófer Darri Sigurðsson / Lilja frá Ytra-Skörðugili 5,97
9-12 Anton Hugi Kjartansson / Tinni frá Laugabóli 5,90
9-12 Ásta Margrét Jónsdóttir / Ás frá Tjarnarlandi 5,90
9-12 Jóhanna Guðmundsdóttir / Leynir frá Fosshólum 5,90
9-12 Sölvi Freyr Freydísarson / Gæi frá Svalbarðseyri 5,90
13 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir / Búi frá Nýjabæ 5,87
14-17 Hafþór Hreiðar Birgisson / Ljóska frá Syðsta-Ósi 5,83
14-17 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir / Kornelíus frá Kirkjubæ 5,83
14-17 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir / Héla frá Grímsstöðum 5,83
14-17 Anton Hugi Kjartansson / Skíma frá Hvítanesi 5,83
18-19 Ásta Margrét Jónsdóttir / Glaumur frá Þjóðólfshaga 1 5,77
18-19 Jóhanna Guðmundsdóttir / Ásdís frá Tjarnarlandi 5,77
20 Stefanía Hrönn Stefánsdóttir / Einir frá Kastalabrekku 5,57
21 Benjamín S. Ingólfsson / Grund frá Grund II 5,53
22 Katrín Eva Grétarsdóttir / Kraftur frá Syðri-Ey 5,50
23 Herdís Lilja Björnsdóttir / Glaumur frá Bjarnastöðum 5,47
24-25 Linda Bjarnadóttir / Ágústa frá Flekkudal 5,43
24-25 Bergey Gunnarsdóttir / Gimli frá Lágmúla 5,43
26 Arnar Máni Sigurjónsson / Rauðinúpur frá Sauðárkróki 5,40
27-29 Dagur Ingi Axelsson / Míra frá Efra-Seli 5,37
27-29 Bryndís Kristjánsdóttir / Völlur frá Víðivöllum fremri 5,37
27-29 Bríet Guðmundsdóttir / Krækja frá Votmúla 2 5,37
30 Selma María Jónsdóttir / Kylja frá Árbæjarhjáleigu II 5,27
31-32 Bríet Guðmundsdóttir / Hervar frá Haga 5,23
31-32 Ólöf Helga Hilmarsdóttir / Ísak frá Jarðbrú 5,23
33-34 Linda Bjarnadóttir / Gróa frá Flekkudal 5,20
33-34 Íris Birna Gauksdóttir / Strákur frá Lágafelli 5,20
35 Bergþór Atli Halldórsson / Harki frá Bjargshóli 5,17
36-37 Selma María Jónsdóttir / Skrautlist frá Akureyri 5,07
36-37 Bergþór Atli Halldórsson / Gefjun frá Bjargshóli 5,07
38 Agatha Elín Steinþórsdóttir / Baltasar frá Háleggsstöðum 5,00
39 Aron Freyr Petersen / Adam frá Skammbeinsstöðum 1 4,97
40-41 Hákon Dan Ólafsson / Gjálp frá Hofsstaðaseli 4,90
40-41 Vilborg Hrund Jónsdóttir / Kvistur frá Hjarðartúni 4,90
42 Anton Hugi Kjartansson / Draupnir frá Varmadal 4,87
43-44 Kristófer Darri Sigurðsson / Garri frá Miðhjáleigu frá 0,00
43-44 Sölvi Karl Einarsson / Sýnir frá Efri-Hömrum 0,00

Fjórgangur V2
Forkeppni Opinn flokkur – 1. flokkur –

Sæti Keppandi
1 Guðmar Þór Pétursson / Brúney frá Grafarkoti 6,93
2 Halldóra Baldvinsdóttir / Tenór frá Stóra-Ási 6,77
3 Saga Steinþórsdóttir / Mói frá Álfhólum 6,67
4 Helena Ríkey Leifsdóttir / Faxi frá Hólkoti 6,63
5 Bylgja Gauksdóttir / Gambur frá Engjavatni 6,60
6 Jón Finnur Hansson / Dís frá Hólabaki 6,57
7 Guðmar Þór Pétursson / Kórall frá Kanastöðum 6,53
8-10 Eiríkur Arnarsson / Reisn frá Rútsstaða-Norðurkoti 6,50
8-10 Bylgja Gauksdóttir / Æska frá Akureyri 6,50
8-10 Stella Sólveig Pálmarsdóttir / Pétur Gautur frá Strandarhöfði 6,50
11-13 Stella Sólveig Pálmarsdóttir / Hraunar frá Efri-Hömrum 6,43
11-13 Hanna Rún Ingibergsdóttir / Hrafnfinnur frá Sörlatungu 6,43
11-13 Vilfríður Sæþórsdóttir / Gaumur frá Skarði 6,43
14 Hjörtur Magnússon / Davíð frá Hofsstöðum 6,40
15-17 Þorvarður Friðbjörnsson / Forni frá Fornusöndum 6,23
15-17 Jón Finnur Hansson / Auður frá Akureyri 6,23
15-17 Elvar Þormarsson / Villi frá Breiðabólsstað 6,23
18 Bjarki Þór Gunnarsson / Bráinn frá Oddsstöðum I 6,20
19-20 Hanne Oustad Smidesang / Roði frá Syðri-Hofdölum 6,17
19-20 Hanna Rún Ingibergsdóttir / Mörður frá Kirkjubæ 6,17
21 Emil Fredsgaard Obelitz / Unnur frá Feti 6,13
22-24 Ólöf Rún Guðmundsdóttir / Flikka frá Brú 6,10
22-24 Guðmundur Baldvinsson / Vörður frá Lynghaga 6,10
22-24 Sandra Pétursdotter Jonsson / Kóróna frá Dallandi 6,10
25 Erlendur Ari Óskarsson / Stórstjarna frá Akureyri 6,07
26-28 Stella Sólveig Pálmarsdóttir / Sóley frá Efri-Hömrum 6,03
26-28 Jón Bjarni Smárason / Funheitur frá Ragnheiðarstöðum 6,03
26-28 Svanhvít Kristjánsdóttir / Glóinn frá Halakoti 6,03
29-30 Karen Konráðsdóttir / Eldjárn frá Ytri-Brennihóli 6,00
29-30 Saga Steinþórsdóttir / Myrkva frá Álfhólum 6,00
31 Jón Steinar Konráðsson / Gáski frá Strönd II 5,83
32 Birgitta Bjarnadóttir / Freyðir frá Syðri-Reykjum 5,73
33 Arna Rúnarsdóttir / Freyja frá Brú 5,70
34 Arna Rúnarsdóttir / Fjóla frá Brú 4,97
35 Logi Þór Laxdal / Lukka frá Langsstöðum 0,00