Mótaröðin í kvöld – Ráslisti

Allir að taka þátt í skemmtilegri mótaröð í Reiðhöllinni. Skemmtileg mót fyrir meira og minna vana.

Mótið hefst kl. 19:30

Pylsur og gos á staðnum, allir að koma og hvetja.

Mótanefnd

Ráslisti.

16 ára og yngri meira keppnisvanir

Holl 1
Ylfa Guðrún Svafarsdóttir
Sandra frá Dufþaksholti, Moldótt 7

Margrét Hauksdóttir
Kappi frá Brimilsvöllum, brúnn 17

Ólöf Helga Hilmarsdóttir
Glenna frá Söðulsholti, móskjótt, 13

Holl 2
Benjamín Sandur Ingólfsson
Gná frá Grund, bleikálótt 7

Birta Ingadóttir
Pendúll frá Sperðli, Rauður-tvístjörnótt 13

Hugrún Birna Bjarnadóttir
Fönix frá Hnausum ,Rauður 9

Holl 3
Sigurjón Axel Jónsson
Dynjandi frá Runnum, Grár 9

Kolbrá Magnadóttir
Mæja frá Álfhólum, jarpvindótt 6

Arnar Máni Sigurjónsson
Geisli frá Möðrufelli, bleikálóttur

Holl 3
Sölvi Karl Einarsson
Einar-Sveinn frá Framnesi, brúnn 8

Ylfa Guðrún Svafarsdóttir
Blár frá Sólheimum, brúnn 15

16 ára og yngri minna keppnisvanir

Holl 1
Eygló Hildur Ásgeirsdóttir
Gammur frá Ási, Brúnn

Auður Rós Þormóðsdóttir
Gyðja frá Kaðlastöðum, grá 17

Agatha Elín Steinþórsdóttir
Baltasar frá Háleggsstöðum, Brúnn milli-skjóttur 7

Holl 2
Heiður Karlsdóttir
Hávarður frá Búðarhóli, Brúnn, 15

Brynjar Nói Sighvatsson
Elli frá Reykjavík, Grár 12

Auður Rós Þormóðsdóttir
Snörp, rauð 6

17 ára og eldri minna keppnisvanir

Holl 1
Sigurjón Sverrir Sigurðsson
Rúnar frá Hveravík, Bleikálóttur 14

Eva Lind Rútsdóttir
Kúnst fra Skíðbakka, Jarpur/milli- skjótt 7

Guðrún Agata
Spök, 16

Holl 2
Sóley Möller
Kristall frà Kàlfhól, brúnn 7

Edda Sóley Þorsteinsdóttir
Selja frá Vorsabæ, brúnstjörnótt 7

Arna Snjólaug Birgisdóttir
Eldey frá Útey 2 Leirljós,stjörnótt, 6

Holl 3
Sigurbjörn Magnússon
Brennir frá Votmúla, rauðstj. 16

Margrét Ríkharðsdóttir
Stilkur frá Höfðabakka, Jarpur 11

Evelyn Gunnarsdóttir
Ás frá Akrakoti, brúnn 8

17 ára og eldri meira keppnisvanir

Holl1
Hulda Katrín Eiríksdóttir
Krákur frá Skjálg, Brúnn

Jóhann Ólafsson
Alvara frá Hömluholti, Rauður/sót- stjörnótt 9

Áslaug Arna Sigurbjörnsdóttir
Hylur frá Bringu, Búnn 17

Holl 2
Guðni Halldórsson
Skeggi frá Munaðarnesi, Brúnn 12

Aníta Lára Ólafsdóttir
Fiðla frá Runnum, Brún-skjótt 6

Magnús Ármannsson
Gauti frá Höskuldsstöðum, Brúnn 11

Holl 3
Hrefna Hallgrímsdóttir
Glæsir frá Brú Brún-skjóttur 5

Hulda Katrín Eiríksdóttir
Gýmir frá Ármóti, Brúnn

Holl 4
Jóhann Ólafsson
Flóki frá Flekkudal, Brúnn 6

Svafar Magnússon
Búi frá Nýjabæ, grár