Fréttir

Mótaröð Fáks: Ráslisti fyrir þrígang

16 ára og yngri minna   keppnisvanir
Knapi Nafn hests Litur Aldur
1. Auður Rós Þormóðsdóttir Gyðja frá Kaðlastöðum Grá

16

 

16 ára og yngri meira   keppnisvanir
Knapi Nafn hests Litur Aldur

1

Birta Ingadóttir Pendúll frá Sperðli rauður tvístjörnóttur

14

Brynjar Nòi   Sighvatsson Elli frá   reykjavík Grár

12

Aron Freyr   Petersen Strengur Grár (blank)

2

Sölvi Petersen Trú frá Álfhólum Rauð (blank)
Dagur Ingi   Axelsson Grafík frá   Svalbarða Móálótt

13

Selma María   Jónsdóttir Náttar frá Álfhólum Brúnn (blank)

3

Margrét Hauksdóttir Rokkur frá   Oddhóli rauður tvístjörnóttur

11

Sölvi Karl Einarsson Einar-Sveinn frá   Framnesi Brúnn

9

 

17 ára og eldri minna   keppnisvanir
Knapi Nafn hests Litur Aldur

1

Sóley Halla Möller Kristall frá Kálfholti Brúnn

7

Jón Garðar   Sigurjónsson Sproti frá Mörk Rauð stjörnóttur (blank)
  Sigurjón Sverrir Sigurðsson Álmur frá Bjarnanesi Rauðskjóttu  
2 Svandís Beta   Kjartansdóttir Strákur frá Reykjavík Rauður (blank)
Sigurbjörn Magnússon Þór frá Austurkoti jarpur

8

Ragnar   Stefánsson Golíat (blank) (blank)
3 Edda Sóley   Þorsteinsdóttir Selja Brún stjörnótt

7

Eva Lind Rútsdóttir Kúnst fra Skíðbakka 1 (blank)

8

Evelyn   Gunnarsdóttir Ás frá Akrakoti Brúnn

8

       

4

Sigurjón Sverrir Sigurðsson Rúnar frá Hveravík Bleikáttur 13
Mike van Engelen Gormur frá Efri-Þverá  Brúnn                 7

 

17 ára og eldri meira   keppnisvanir
Knapi Nafn hests Litur Aldur

1

Áslaug Arna Sigurbjörnsdóttir Hylur frá Bringu Brúnn

17

Andri Ingason Máttur frá Austurkoti rauðtvístjórnóttur

17

Axel Ingi Eiríksson Geysir frá   Efri-Reykjum Brún-blesóttur

14

2

Guðni   Halldórsson Skeggi frá   Munaðarnesi Brúnn

12

Hrefna   Hallgrímsdóttir Dropi frá   Efri-Rauðalæk Rauðstjörnóttur

6

Jóhann Ólafsson Stjörnufákur frá   Blönduósi Rauðstjörnóttur

9

3

Edda Sigurðardóttir Vísir frá Ármóti Brúnn

11

Svafar Magnússon (blank) (blank) (blank)
Finnur Ingi   Sölvason Sæunni frá Mosfellsbæ Brún

6

4

Jóhann Ólafsson Flóki frá Flekkudal Grár

7

Guðni   Halldórsson Þór frá Saurbæ Brúnn

10

Axel Ingi Eiríksson Friðrik Ólafsson frá   Stóra-Hofi Rauðstjörnóttur

11