Fréttir

Líflandsmót Fáks

Um helgina munu flinkir knapar etja kappi á flottum hestum á Líflandsmóti æskulýðsdeildar Fáks og er þátttaka mjög góð. Keppnin hefst snemma á laugardagsmorgun en létta veitingar verða í sjoppunni.

Völlurinn verður kominn upp um kl. 20:30 á föstudagskvöldið og verður þá opið til æfinga fram til 22:30

Hlökkum til að sjá sem flesta.

Hér meðfylgjandi eru ráslistars (ef breyta þarf einhverju þá senda póst á fakur@fakur.is)

Ráslisti
Fimikeppni A
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Birta Ingadóttir Freyr frá Langholti II
2 2 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Búi frá Nýjabæ
3 3 V Auður Rós Þormóðsdóttir Gyðja frá Kaðlastöðum
4 4 V Védís Huld Sigurðardóttir Baldvin frá Stangarholti
Fimikeppni A2
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Óðinn frá Hvítárholti
Fimmgangur F2
Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Hafdís Arna Sigurðardóttir Sólon frá Lækjarbakka
2 1 V Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Óðinn frá Hvítárholti
3 1 V Hrönn Kjartansdóttir Hnappur frá Laugabóli
4 2 H Sigrún Rós Helgadóttir Biskup frá Sigmundarstöðum
5 3 V Bjarki Freyr Arngrímsson Gýmir frá Syðri-Löngumýri
6 3 V Hafdís Arna Sigurðardóttir Gusa frá Laugardælum
Fimmgangur F2
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 H Benjamín S. Ingólfsson Salka frá Káragerði
2 1 H Gyða Helgadóttir Óðinn frá Syðra-Kolugili
3 2 V Viktor Aron Adolfsson Glanni frá Hvammi III
4 2 V Selma María Jónsdóttir Dagga frá Reykhólum
5 2 V Arnar Máni Sigurjónsson Funi frá Hóli
6 3 V Harpa Sigríður Bjarnadóttir Greipur frá Syðri-Völlum
7 3 V Annabella R Sigurðardóttir Auður frá Stóra-Hofi
8 3 V Sara Bjarnadóttir Dimmalimm frá Kílhrauni
9 4 V Linda Bjarnadóttir Bú-Álfur frá Vakurstöðum
10 4 V Ásta Margrét Jónsdóttir Kría frá Varmalæk
11 4 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Nótt frá Akurgerði
12 5 V Benjamín S. Ingólfsson Messa frá Káragerði
13 5 V Birta Ingadóttir Súper-Stjarni frá Stóru-Ásgeirsá
14 6 V Heba Guðrún Guðmundsdóttir Hnútur frá Sauðafelli
15 6 V Aron Freyr Petersen Aría frá Hlíðartúni
Fjórgangur V2
Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Sigrún Rós Helgadóttir Steinn frá Mið-Fossum
2 1 V Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Hyllir frá Hvítárholti
Fjórgangur V2
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Viktor Aron Adolfsson Óskar Örn frá Hellu
2 1 V Jóhanna Guðmundsdóttir Breiðfjörð frá Búðardal
3 1 V Snæfríður Jónsdóttir Ómissa frá Kirkjubæ
4 2 V Ólöf Helga Hilmarsdóttir Hrókur frá Jarðbrú
5 2 V Birta Ingadóttir Freyr frá Langholti II
6 2 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Búi frá Nýjabæ
7 3 H Bergþór Atli Halldórsson Gefjun frá Bjargshóli
8 3 H Heba Guðrún Guðmundsdóttir Randver frá Vindheimum
9 4 V Harpa Sigríður Bjarnadóttir Sváfnir frá Miðsitju
10 4 V Bríet Guðmundsdóttir Hrafn frá Kvistum
11 4 V Eva María Arnarsdóttir Hruni frá Reyrhaga
12 5 H Margrét Lóa Björnsdóttir Breki frá Brúarreykjum
13 5 H Elmar Ingi Guðlaugsson Kufl frá Grafarkoti
14 5 H Aldís Gestsdóttir Gleði frá Firði
15 6 H Sölvi Karl Einarsson Þeyr frá Hvoli
16 6 H Benjamín S. Ingólfsson Stígur frá Halldórsstöðum
17 7 V Gyða Helgadóttir Freyðir frá Mið-Fossum
18 7 V Rakel Ösp Gylfadóttir Þrá frá Skíðbakka 1A
19 8 H Sylvía Sól Magnúsdóttir Fenja frá Holtsmúla 1
20 8 H Heiða Rún Sigurjónsdóttir Ömmu-Jarpur frá Miklholti
21 9 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Héla frá Grímsstöðum
22 9 V Rúna Tómasdóttir Flísi frá Hávarðarkoti
Fjórgangur V2
Barnaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Kristófer Darri Sigurðsson Lilja frá Ytra-Skörðugili
2 1 V Haukur Ingi Hauksson Hreimur frá Laugarbökkum
3 1 V Auður Rós Þormóðsdóttir Gyðja frá Kaðlastöðum
4 2 V Jónas Aron Jónasson Snæálfur frá Garðabæ
5 2 V Védís Huld Sigurðardóttir Baldvin frá Stangarholti
6 2 V Sveinn Sölvi Petersen Trú frá Álfhólum
7 3 V Arnar Máni Sigurjónsson Penni frá Sólheimum
8 3 V Aron Freyr Petersen Adam frá Skammbeinsstöðum 1
9 3 V Hulda María Sveinbjörnsdóttir Skyggnir frá Álfhólum
10 4 H Melkorka Gunnarsdóttir Stjarna frá Flekkudal
11 4 H Glódís Líf Gunnarsdóttir Magni frá Spágilsstöðum
12 4 H Dagur Ingi Axelsson Prins frá Efra-Seli
13 5 H Selma María Jónsdóttir Náttar frá Álfhólum
14 6 V Eygló Hildur Ásgeirsdóttir Hjaltalín frá Oddhóli
15 6 V Haukur Ingi Hauksson Lóa frá Hrafnkelsstöðum 1
16 7 V Arnar Máni Sigurjónsson Segull frá Mið-Fossum 2
17 7 V Jónas Aron Jónasson Óður frá Hafnarfirði
Tölt T3
Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Þruma frá Hrólfsstaðahelli
2 1 V Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Hyllir frá Hvítárholti
Tölt T3
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 H Ásta Margrét Jónsdóttir Ófeig frá Holtsmúla
2 1 H Rúna Tómasdóttir Flísi frá Hávarðarkoti
3 1 H Annabella R Sigurðardóttir Ormur frá Sigmundarstöðum
4 2 H Harpa Sigríður Bjarnadóttir Eva frá Mosfellsbæ
5 2 H Rakel Ösp Gylfadóttir Þrá frá Skíðbakka 1A
6 3 V Benjamín S. Ingólfsson Stígur frá Halldórsstöðum
7 3 V Sylvía Sól Magnúsdóttir Fenja frá Holtsmúla 1
8 3 V Heiða Rún Sigurjónsdóttir Geisli frá Möðrufelli
9 4 H Birta Ingadóttir Freyr frá Langholti II
10 4 H Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Héla frá Grímsstöðum
11 5 V Bríet Guðmundsdóttir Hrafn frá Kvistum
12 5 V Jóhanna Guðmundsdóttir Breiðfjörð frá Búðardal
13 5 V Ólöf Helga Hilmarsdóttir Hrókur frá Jarðbrú
14 6 H Snæfríður Jónsdóttir Ómissa frá Kirkjubæ
15 6 H Elmar Ingi Guðlaugsson Kufl frá Grafarkoti
16 6 H Linda Bjarnadóttir Gullbrá frá Hólabaki
17 7 V Eva María Arnarsdóttir Abel frá Hlíðarbergi
18 7 V Gyða Helgadóttir Freyðir frá Mið-Fossum
Tölt T3
Barnaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 H Aron Freyr Petersen Adam frá Skammbeinsstöðum 1
2 1 H Sunna Dís Heitmann Rönd frá Enni
3 1 H Arnar Máni Sigurjónsson Segull frá Mið-Fossum 2
4 2 H Sveinn Sölvi Petersen Trú frá Álfhólum
5 2 H Auður Rós Þormóðsdóttir Gyðja frá Kaðlastöðum
6 2 H Kristófer Darri Sigurðsson Lilja frá Ytra-Skörðugili
7 3 H Védís Huld Sigurðardóttir Baldvin frá Stangarholti
8 3 H Jónas Aron Jónasson Óður frá Hafnarfirði
9 4 V Selma María Jónsdóttir Pandra frá Álfhólum
10 4 V Dagur Ingi Axelsson Elín frá Grundarfirði
11 4 V Íris Birna Gauksdóttir Glóðar frá Skarði
12 5 H Sunna Dís Heitmann Drymbill frá Brautarholti
13 5 H Arnar Máni Sigurjónsson Penni frá Sólheimum
Tölt T4
Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Hafdís Arna Sigurðardóttir Gusa frá Laugardælum
Tölt T4
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Ásta Margrét Jónsdóttir Ra frá Marteinstungu
2 1 V Birta Ingadóttir Pendúll frá Sperðli
3 1 V Arnar Máni Sigurjónsson Töfri frá Þúfu í Landeyjum
4 2 H Annabella R Sigurðardóttir Dynjandi frá Hofi I
5 2 H Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Sandra frá Dufþaksholti
6 3 V Bergþór Atli Halldórsson Gefjun frá Bjargshóli
7 3 V Glódís Líf Gunnarsdóttir Valsi frá Skarði
8 3 V Kristófer Darri Sigurðsson Vorboði frá Kópavogi
Tölt T7
Barnaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Glódís Líf Gunnarsdóttir Atgeir frá Hvoli
2 1 V Eygló Hildur Ásgeirsdóttir Hjaltalín frá Oddhóli
3 1 V Dagur Ingi Axelsson Grafík frá Svalbarða
4 2 V Auður Rós Þormóðsdóttir Gyðja frá Kaðlastöðum
5 2 V Selma Leifsdóttir Brimill frá Þúfu í Landeyjum
6 2 V Hrund Ásbjörnsdóttir Moli frá Fellskoti
7 3 H Kristín Hrönn Pálsdóttir Snörp frá Hoftúni
8 3 H Agatha Elín Steinþórsdóttir Baltasar frá Háleggsstöðum
9 3 H Bertha M. Róberts Róbertsdótti Goði frá Þúfu
10 4 V Melkorka Gunnarsdóttir Eldfari frá Eyrarbakka
11 4 V Hekla Rist Sleipnir frá Hrafnhólum
12 4 V Hulda María Sveinbjörnsdóttir Skyggnir frá Álfhólum
13 5 H Haukur Ingi Hauksson Lóa frá Hrafnkelsstöðum 1
14 5 H Jónas Aron Jónasson Snæálfur frá Garðabæ
15 6 V Glódís Líf Gunnarsdóttir Magni frá Spágilsstöðum
16 6 V Eygló Hildur Ásgeirsdóttir Framtíð frá Stóra-Hofi