Fréttir

Íslandsmót Ráslistar

Fimmgangur F1 Opinn flokkur – Meistaraflokkur

Nr. Holl Knapi Félag knapa Hestur Litur Aldur
1 1 Sina Scholz Skagfirðingur Nói frá Saurbæ Brúnn/milli-einlitt 10
2 2 Hanna Rún Ingibergsdóttir Sörli Dropi frá Kirkjubæ Rauður/dökk/dr.einlitt 8
3 3 Matthías Leó Matthíasson Trausti Galdur frá Leirubakka Rauður/milli-stjörnótt 7
4 4 Elisabeth Marie Trost Snæfellingur Greifi frá Söðulsholti Bleikur/fífil-stjörnótthringeygt eða glaseygt 8
5 5 Jón Bjarni Smárason Sörli Gyrðir frá Einhamri 2 Jarpur/milli-einlitt 7
6 6 Helga Una Björnsdóttir Þytur Penni frá Eystra-Fróðholti Bleikur/fífil-blesótt 13
7 7 Gústaf Ásgeir Hinriksson Fákur Brynjar frá Bakkakoti Jarpur/milli-einlitt 8
8 8 Olil Amble Sleipnir Álfarinn frá Syðri-Gegnishólum Bleikur/fífil-blesóttægishjálmur 10
9 9 Sigursteinn Sumarliðason Sleipnir Krókus frá Dalbæ Brúnn/milli-einlitt 11
10 10 Þórarinn Eymundsson Skagfirðingur Vegur frá Kagaðarhóli Brúnn/milli-stjörnótt 9
11 11 Sólon Morthens Logi Katalína frá Hafnarfirði Rauður/milli-einlitt 7
12 12 Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur Snillingur frá Íbishóli Moldóttur/gul-/m-einlitt 9
13 13 Valdís Björk Guðmundsdóttir Sprettur Fjóla frá Eskiholti II Rauður/dökk/dr.stjörnótt 7
14 14 Herdís Rútsdóttir Sleipnir Klassík frá Skíðbakka I Brúnn/milli-einlitt 7
15 15 Hjörvar Ágústsson Geysir Ás frá Kirkjubæ Brúnn/milli-einlitt 8
16 16 Jóhanna Margrét Snorradóttir Máni Prins frá Hellu Rauður/milli-einlittglófext 10
17 17 Árni Björn Pálsson Fákur Katla frá Hemlu II Rauður/milli-stjörnóttglófext 7
18 18 Hinrik Bragason Fákur Lukku-Láki frá Stóra-Vatnsskarði Rauður/milli-skjótt 10
19 19 Svanhvít Kristjánsdóttir Sleipnir Ötull frá Halakoti Jarpur/milli-stjörnótt 8
20 20 Egill Þórir Bjarnason Skagfirðingur Ósk frá Hafragili Brúnn/milli-einlitt 7
21 21 Snorri Dal Sörli Engill frá Ytri-Bægisá I Rauður/milli-blesótt 9
22 22 Sigurður Vignir Matthíasson Fákur Tindur frá Eylandi Bleikur/álóttureinlitt 8
23 23 Hulda Gústafsdóttir Fákur Vísir frá Helgatúni Rauður/milli-stjörnóttglófext 9
24 24 Sigvaldi Lárus Guðmundsson Geysir Tromma frá Skógskoti Rauður/sót-stjörnótt 10
25 25 Mette Mannseth Skagfirðingur Kalsi frá Þúfum Rauður/milli-einlitt 8
26 26 Daníel Gunnarsson Sleipnir Sónata frá Efri-Þverá Rauður/milli-blesa auk leista eða sokka 8
27 27 Helga Una Björnsdóttir Þytur Júlía frá Syðri-Reykjum Jarpur/milli-einlitt 7
28 28 Jakob Svavar Sigurðsson Dreyri Sesar frá Steinsholti Brúnn/milli-einlitt 7
29 29 Sigurður Sigurðarson Geysir Magni frá Þjóðólfshaga 1 Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 12
30 30 Hinrik Bragason Fákur Byr frá Borgarnesi Vindóttur/jarp-stjörnótt 10
31 31 Páll Bragi Hólmarsson Sleipnir Hrannar frá Austurkoti Brúnn/milli-skjótt 8
32 32 Annie Ivarsdottir Sörli Lipurtá frá Hafnarfirði Jarpur/milli-einlitt 10
33 33 Randi Holaker Borgfirðingur Þytur frá Skáney Rauður/milli-einlitt 14
34 34 Anna S. Valdemarsdóttir Fákur Sæborg frá Hjarðartúni Jarpur/milli-einlitt 10
35 35 Þórarinn Eymundsson Skagfirðingur Hlekkur frá Saurbæ Bleikur/álóttureinlitt 10
36 36 Henna Johanna Sirén Fákur Gormur frá Fljótshólum 2 Brúnn/milli-einlitt 17
37 37 Gústaf Ásgeir Hinriksson Fákur Sproti frá Innri-Skeljabrekku Brúnn/dökk/sv.einlitt 9
38 38 Sigurður Vignir Matthíasson Fákur Slyngur frá Fossi Brúnn/milli-einlitt 8
39 39 Viðar Ingólfsson Fákur Hængur frá Bergi Brúnn/milli-einlitt 8
40 40 Máni Hilmarsson Borgfirðingur Nótt frá Reykjavík Brúnn/milli-einlitt 10
41 41 Reynir Örn Pálmason Hörður Brimnir frá Efri-Fitjum Bleikur/álóttureinlitt 10
42 42 Sara Sigurbjörnsdóttir Geysir Flóki frá Oddhóli Brúnn/milli-einlitt 10
43 43 Eyrún Ýr Pálsdóttir Skagfirðingur Hrannar frá Flugumýri II Brúnn/milli-einlitt 13
44 44 Jakob Svavar Sigurðsson Dreyri Skrúður frá Eyri Rauður/milli-blesótt 7
45 45 Atli Guðmundsson Sörli Júní frá Brúnum Brúnn/milli-einlitt 7
46 46 Guðmundur Björgvinsson Geysir Sesar frá Þúfum Brúnn/mó-einlitt 7

Fimmgangur F1 Ungmennaflokkur

Nr. Holl Knapi Félag knapa Hestur Litur Aldur
1 1 Bergþór Atli Halldórsson Fákur Dalvar frá Dalbæ II Moldóttur/d./draugeinlitt 9
2 2 Glódís Rún Sigurðardóttir Sleipnir Trausti frá Þóroddsstöðum Rauður/milli-blesótt 8
3 3 Jóhanna Guðmundsdóttir Fákur Frægð frá Strandarhöfði Grár/rauðureinlitt 11
4 4 Thelma Dögg Tómasdóttir Smári Bósi frá Húsavík Vindóttur/mótvístjörnótt 8
5 5 Hafþór Hreiðar Birgisson Sprettur Von frá Meðalfelli Brúnn/mó-einlitt 8
6 6 Benjamín Sandur Ingólfsson Fákur Röst frá Eystra-Fróðholti Rauður/milli-tvístjörnótt 10
7 7 Ásdís Ósk Elvarsdóttir Skagfirðingur Laxnes frá Lambanesi Rauður/milli-stjörnótt 10
8 8 Atli Freyr Maríönnuson Léttir Léttir frá Þjóðólfshaga 3 Brúnn/dökk/sv.einlitt 10
9 9 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Fákur Óskar frá Draflastöðum Brúnn/milli-einlitt 11
10 10 Guðmar Freyr Magnússon Skagfirðingur Rosi frá Berglandi I Brúnn/milli-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokka 10
11 11 Katrín Eva Grétarsdóttir Sleipnir Sif frá Þorlákshöfn Jarpur/milli-einlitt 6
12 12 Bríet Guðmundsdóttir Sprettur Atlas frá Lýsuhóli Bleikur/álóttureinlitt 14
13 13 Ásdís Brynja Jónsdóttir Neisti Konungur frá Hofi Brúnn/milli-einlitt 8
14 14 Herjólfur Hrafn Stefánsson Skagfirðingur Hnota frá Glæsibæ Grár/rauðureinlitt 8
15 15 Hákon Dan Ólafsson Fákur Þórir frá Strandarhöfði Brúnn/milli-einlitt 9
16 16 Ólöf Helga Hilmarsdóttir Fákur Ísak frá Jarðbrú Brúnn/milli-einlitt 9
17 17 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Sleipnir Stormur frá Sólheimum Brúnn/milli-einlitt 10
18 18 Eva Dögg Pálsdóttir Þytur Arða frá Grafarkoti Rauður/milli-nösótt 8
19 19 Annabella R Sigurðardóttir Sörli Styrkur frá Skagaströnd Brúnn/milli-skjótt 9
20 20 Thelma Dögg Tómasdóttir Smári Fálki frá Flekkudal Brúnn/dökk/sv.einlitt 7
21 21 Þorgils Kári Sigurðsson Sleipnir Jarl frá Kolsholti 3 Bleikur/álóttureinlitt 6
22 22 Benjamín Sandur Ingólfsson Fákur Smyrill frá V-Stokkseyrarseli Jarpur/milli-einlitt 8
23 23 Ásdís Ósk Elvarsdóttir Skagfirðingur Roði frá Syðra-Skörðugili Rauður/milli-einlitt 10
24 24 Gyða Helgadóttir Borgfirðingur Óðinn frá Syðra-Kolugili Brúnn/milli-skjótt 12
25 25 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Fákur Bjarkey frá Blesastöðum 1A Brúnn/dökk/sv.einlitt 15

Fjórgangur V1 Opinn flokkur – Meistaraflokkur

Nr. Holl Knapi Félag knapa Hestur Litur Aldur
1 1 Bylgja Gauksdóttir Sprettur Vakning frá Feti Jarpur/milli-einlitt 6
2 2 Jóhann Magnússon Þytur Glaumur frá Bessastöðum Brúnn/dökk/sv.einlitt 7
3 3 Þórarinn Ragnarsson Smári Leikur frá Vesturkoti Jarpur/milli-einlitt 8
4 4 Lea Schell Geysir Eldey frá Þjórsárbakka Rauður/milli-einlitt 7
5 5 Hinrik Bragason Fákur Hrókur frá Hjarðartúni Rauður/milli-blesótt 8
6 6 Sigursteinn Sumarliðason Sleipnir Háfeti frá Hákoti Bleikur/álótturstjörnótt 10
7 7 Hanna Rún Ingibergsdóttir Sörli Grímur frá Skógarási Jarpur/milli-blesa auk leista eða sokka 8
8 8 Hlynur Pálsson Fákur Tenór frá Litlu-Sandvík Rauður/milli-stjörnótt 7
9 9 Valdís Ýr Ólafsdóttir Dreyri Þjóstur frá Hesti Brúnn/dökk/sv.einlitt 10
10 10 Mette Mannseth Skagfirðingur Skálmöld frá Þúfum Jarpur/dökk-einlitt 7
11 11 Ragnhildur Haraldsdóttir Hörður Vákur frá Vatnsenda Jarpur/milli-einlitt 9
12 12 Dagmar Öder Einarsdóttir Sleipnir Villa frá Kópavogi Brúnn/milli-einlitt 7
13 13 Guðmundur Björgvinsson Geysir Jökull frá Rauðalæk Grár/brúnneinlitt 7
14 14 Edda Rún Guðmundsdóttir Fákur Spyrna frá Strandarhöfði Rauður/milli-einlitt 11
15 15 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Hörður Óskar frá Breiðstöðum Jarpur/rauð-einlitt 8
16 16 Annie Ivarsdottir Sörli Rökkvi frá Hólaborg Brúnn/milli-einlitt 6
17 17 Elin Holst Sleipnir Frami frá Ketilsstöðum Brúnn/milli-einlitt 12
18 18 Súsanna Sand Ólafsdóttir Hörður Bikar frá Ólafshaga Brúnn/milli-einlitt 7
19 19 Sólon Morthens Logi Fjalar frá Efri-Brú Brúnn/milli-einlitt 9
20 20 Kathrine Vittrup Andersen Borgfirðingur Augsýn frá Lundum II Brúnn/milli-einlitt 9
21 21 Marín Lárensína Skúladóttir Sprettur Hafrún frá Ytra-Vallholti Brúnn/mó-einlitt 10
22 22 Ásmundur Ernir Snorrason Geysir Frægur frá Strandarhöfði Rauður/milli-einlitt 10
23 23 Telma Tómasson Fákur Baron frá Bala 1 Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 10
24 24 Svanhvít Kristjánsdóttir Sleipnir Vorsól frá Grjóteyri Rauður/milli-blesótt 8
25 25 Hanna Rún Ingibergsdóttir Sörli Mörður frá Kirkjubæ Rauður/milli-blesa auk leista eða sokkahringeygt eða glaseygt 11
26 26 Siguroddur Pétursson Snæfellingur Steggur frá Hrísdal Bleikur/álótturskjótt 10
27 27 Guðmundur Björgvinsson Geysir Sölvi frá Auðsholtshjáleigu Brúnn/milli-einlitt 9
28 28 Þórdís Erla Gunnarsdóttir Fákur Sproti frá Enni Brúnn/milli-einlitt 11
29 29 Lilja S. Pálmadóttir Skagfirðingur Mói frá Hjaltastöðum Brúnn/mó-stjörnótt 16
30 30 Gústaf Ásgeir Hinriksson Fákur Andri frá Lynghaga Brúnn/milli-einlitt 18
31 31 Brynja Amble Gísladóttir Sleipnir Goði frá Ketilsstöðum Brúnn/milli-einlitt 9
32 32 Rósa Birna Þorvaldsdóttir Smári Frár frá Sandhól Brúnn/milli-einlitt 8
33 33 John Sigurjónsson Fákur Æska frá Akureyri Jarpur/milli-einlitt 9
34 34 Hulda Gústafsdóttir Fákur Sesar frá Lönguskák Jarpur/milli-einlitt 8
35 35 Bergrún Ingólfsdóttir Neisti Þórbjörn frá Tvennu Brúnn/milli-einlitt 6
36 36 Stella Sólveig Pálmarsdóttir Máni Pétur Gautur frá Strandarhöfði Grár/brúnnskjótt 11
37 37 Bergur Jónsson Sleipnir Álfgrímur frá Syðri-Gegnishólum Rauður/milli-skjóttægishjálmur 8
38 38 Árni Björn Pálsson Fákur Flaumur frá Sólvangi Jarpur/milli-einlitt 10
39 39 Fredrica Fagerlund Hörður Stormur frá Yztafelli  Brúnn/milli-einlitt 9
40 40 Viðar Ingólfsson Fákur Maístjarna frá Árbæjarhjáleigu II Brúnn/milli-einlitt 8
41 41 Ragnhildur Haraldsdóttir Hörður Úlfur frá Mosfellsbæ Brúnn/milli-einlitt 6
42 42 Hjörvar Ágústsson Geysir Farsæll frá Hafnarfirði Jarpur/milli-einlitt 8
43 43 Matthías Leó Matthíasson Trausti Taktur frá Vakurstöðum Brúnn/mó-einlitt 8
44 44 Þórdís Erla Gunnarsdóttir Fákur Fengur frá Auðsholtshjáleigu Brúnn/milli-einlitt 6
45 45 Lena Zielinski Geysir Líney frá Þjóðólfshaga 1 Jarpur/milli-einlitt 7
46 46 Ásmundur Ernir Snorrason Geysir Dökkvi frá Strandarhöfði Brúnn/milli-einlitt 9
47 47 Eveliina Aurora Ala-seppaelae Hörður Strákur frá Lágafelli Rauður/milli-blesótt 13
48 48 Hanne Oustad Smidesang Sleipnir Roði frá Hala Rauður/dökk/dr.einlitt 10
49 49 Birgitta Bjarnadóttir Geysir Sveinsson frá Skíðbakka 1A Brúnn/milli-einlitt 8
50 50 Gústaf Ásgeir Hinriksson Fákur Kría frá Kópavogi Grár/mósótturblesótt 8
51 51 Ævar Örn Guðjónsson Sprettur Vökull frá Efri-Brú Brúnn/milli-einlitt 10
52 52 Sylvía Sigurbjörnsdóttir Fákur Kolbakur frá Morastöðum Jarpur/dökk-einlitt 8
53 53 Máni Hilmarsson Borgfirðingur Lísbet frá Borgarnesi Vindóttur/móskjótt 9
54 54 Jakob Svavar Sigurðsson Dreyri Hálfmáni frá Steinsholti Rauður/milli-stjörnótt 8
55 55 Bergrún Ingólfsdóttir Neisti Bikar frá Feti Brúnn/milli-einlitt 8
56 56 Adolf Snæbjörnsson Sörli Auður frá Aðalbóli 1 Grár/brúnneinlitt 7

Fjórgangur V1 Unglingaflokkur

Nr. Holl Knapi Félag knapa Hestur Litur Aldur
1 1 Hulda María Sveinbjörnsdóttir Sprettur Garpur frá Skúfslæk Rauður/milli-einlitt 13
2 2 Kristján Árni Birgisson Geysir Sæli frá Njarðvík Grár/rauðureinlitt 9
3 3 Signý Sól Snorradóttir Máni Steinunn frá Melabergi Rauður/milli-skjótt 8
4 4 Helga Stefánsdóttir Hörður Völsungur frá Skarði Brúnn/milli-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokka 11
5 5 Glódís Líf Gunnarsdóttir Máni Fífill frá Feti Bleikur/álótturstjörnótt 12
6 6 Eygló Hildur Ásgeirsdóttir Fákur Saga frá Dalsholti Brúnn/dökk/sv.stjörnótt 9
7 7 Þórgunnur Þórarinsdóttir Skagfirðingur Flipi frá Bergsstöðum Vatnsnesi Bleikur/fífil-blesa auk leista eða sokka 11
8 8 Arnar Máni Sigurjónsson Fákur Arður frá Miklholti Grár/óþekktureinlitt 11
9 9 Egill Már Þórsson Léttir Víkingur frá Neðri-Mýrum Grár/brúnneinlitt 6
10 10 Kristófer Darri Sigurðsson Sprettur Vörður frá Vestra-Fíflholti Brúnn/milli-einlitt 9
11 11 Selma Leifsdóttir Fákur Hrafn frá Eylandi Brúnn/milli-einlitt 8
12 12 Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Þytur Þokki frá Litla-Moshvoli Rauður/ljós-blesótt 14
13 13 Sólveig Rut Guðmundsdóttir Máni Ýmir frá Ármúla Rauður/milli-einlitt 17
14 14 Sigurður Steingrímsson Geysir Sigurdóra frá Heiði Jarpur/rauð-einlitt 8
15 15 Sveinn Sölvi Petersen Fákur Kveldúlfur frá Hvalnesi Brúnn/mó-einlitt 10
16 16 Signý Sól Snorradóttir Máni Rektor frá Melabergi Jarpur/milli-einlitt 11
17 17 Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir Sindri Kliður frá Efstu-Grund Rauður/milli-einlitt 13
18 18 Aníta Eik Kjartansdóttir Hörður Lóðar frá Tóftum Rauður/milli-einlitt 16
19 19 Stefanía Sigfúsdóttir Skagfirðingur Ljúfur frá Egilsstaðakoti Leirljós/Hvítur/milli-skjótt 10
20 20 Glódís Rún Sigurðardóttir Sleipnir Múli frá Bergi Brúnn/milli-einlitt 9
21 21 Benedikt Ólafsson Hörður Biskup frá Ólafshaga Vindóttur/jarp-einlittglófext 9
22 22 Katla Sif Snorradóttir Sörli Gustur frá Stykkishólmi Brúnn/milli-einlitt 17
23 23 Eva Kærnested Fákur Orkubolti frá Laufhóli Rauður/ljós-einlitt 7
24 24 Glódís Líf Gunnarsdóttir Máni Magni frá Spágilsstöðum Jarpur/milli-einlitt 11
25 25 Svandís Rós Treffer Jónsdóttir Geysir Fengsæll frá Jórvík Brúnn/milli-einlitt 8
26 26 Hrund Ásbjörnsdóttir Fákur Ábóti frá Söðulsholti Rauður/milli-skjótt 11
27 27 Hulda María Sveinbjörnsdóttir Sprettur Polka frá Tvennu Rauður/milli-blesótt 7
28 28 Sigurður Baldur Ríkharðsson Sprettur Ernir  Tröð Brúnn/milli-skjótt 9
29 29 Brynja Líf Rúnarsdóttir Fákur Kviða frá Brenniborg Brúnn/milli-stjörnóttvagl í auga 8
30 30 Elín Þórdís Pálsdóttir Sleipnir Ópera frá Austurkoti Bleikur/fífil-stjörnótt 10
31 31 Steindór Óli Tobíasson Léttir Happadís frá Draflastöðum Brúnn/milli-einlitt 8
32 32 Diljá Sjöfn Aronsdóttir Sprettur Kristín frá Firði Brúnn/milli-einlitt 8
33 33 Þórey Þula Helgadóttir Smári Gjálp frá Hvammi I Brúnn/milli-einlitt 10
34 34 Arnar Máni Sigurjónsson Fákur Sómi frá Kálfsstöðum Jarpur/milli-einlitt 13
35 35 Védís Huld Sigurðardóttir Sleipnir Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum Brúnn/milli-einlitt 12
36 36 Aron Ernir Ragnarsson Smári Váli frá Efra-Langholti Jarpur/rauð-einlitt 11
37 37 Haukur Ingi Hauksson Sprettur Barði frá Laugarbökkum Rauður/milli-einlitt 15
38 38 Natalía Rán Leonsdóttir Hörður Grafík frá Ólafsbergi Móálóttur,mósóttur/milli-skjótthringeygt eða glaseygt 8
39 39 Dagur Ingi Axelsson Fákur Fjörnir frá Reykjavík Brúnn/milli-einlitt 11
40 40 Kristófer Darri Sigurðsson Sprettur Brúney frá Grafarkoti Brúnn/milli-einlitt 13
41 41 Heiður Karlsdóttir Fákur Smyrill frá Vorsabæ II Brúnn/dökk/sv.stjörnótt 8
42 42 Selma Leifsdóttir Fákur Glaður frá Mykjunesi 2 Brúnn/milli-einlitt 10
43 43 Aldís Arna Óttarsdóttir Léttir Þrándur frá Sauðárkróki Vindóttur/jarp-blesótt 12
44 44 Þorvaldur Logi Einarsson Smári Saga frá Miðfelli 2 Brúnn/dökk/sv.einlitt 7
45 45 Embla Þórey Elvarsdóttir Sleipnir KK frá Grenstanga Rauður/milli-stjörnótt 6

Fjórgangur V1 Ungmennaflokkur

Nr. Holl Knapi Félag knapa Hestur Litur Aldur
1 1 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Sleipnir Skriða frá Hlemmiskeiði 3 Grár/rauðurblesótt 11
2 2 Elísa Benedikta Andrésdóttir Hornfirðingur Lukka frá Bjarnanesi Jarpur/rauð-einlitt 12
3 3 Þórdís Inga Pálsdóttir Skagfirðingur Kormákur frá Miðhrauni Brúnn/milli-stjörnótt 8
4 4 Ólöf Helga Hilmarsdóttir Fákur Katla frá Mörk Jarpur/milli-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokka 8
5 5 Eyjalín Harpa Eyjólfsdóttir Geysir Gola frá Bakkakoti Jarpur/milli-einlitt 9
6 6 Hákon Dan Ólafsson Fákur Stirnir frá Skriðu Rauður/milli-tvístjörnótt 10
7 7 Bríet Guðmundsdóttir Sprettur Eldborg frá Eyjarhólum Rauður/milli-leistar(eingöngu) 8
8 8 Ásdís Brynja Jónsdóttir Neisti Burkni frá Enni Brúnn/milli-einlitt 12
9 9 Dagbjört Skúladóttir Sleipnir Gljúfri frá Bergi Rauður/milli-einlitt 16
10 10 Þorgils Kári Sigurðsson Sleipnir Fákur frá Kaldbak Jarpur/ljóseinlitt 6
11 11 Jóhanna Guðmundsdóttir Fákur Leynir frá Fosshólum Brúnn/milli-einlitt 13
12 12 Rúna Tómasdóttir Fákur Sleipnir frá Árnanesi Rauður/sót-einlitt 16
13 13 Brynjar Nói Sighvatsson Sindri Heimur frá Syðri-Reykjum Brúnn/milli-stjörnótt 9
14 14 Elín Árnadóttir Sindri Blær frá Prestsbakka Brúnn/milli-einlitt 12
15 15 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Fákur Prins frá Skúfslæk Jarpur/milli-stjörnótt 11
16 16 Hafþór Hreiðar Birgisson Sprettur Hróður frá Laugabóli Jarpur/milli-einlitt 13
17 17 Ásdís Ósk Elvarsdóttir Skagfirðingur Koltinna frá Varmalæk Brúnn/milli-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokka 11
18 18 Katrín Eva Grétarsdóttir Sleipnir Fannar frá Skammbeinsstöðum 1 Grár/brúnneinlitt 9
19 19 Heiða Rún Sigurjónsdóttir Fákur Lottó frá Kvistum Brúnn/milli-stjörnótt 9
20 20 Eyjalín Harpa Eyjólfsdóttir Geysir Trú frá Ási Jarpur/rauð-einlitt 10
21 21 Elísa Benedikta Andrésdóttir Hornfirðingur Flötur frá Votmúla 1 Rauður/milli-blesótt 16
22 22 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Sleipnir Skálmöld frá Eystra-Fróðholti Bleikur/fífil-stjörnótt 11
23 23 Bríet Guðmundsdóttir Sprettur Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum Brúnn/dökk/sv.einlitt 14
24 24 Gyða Helgadóttir Borgfirðingur Freyðir frá Mið-Fossum Rauður/sót-tvístjörnóttvindhært (grásprengt) í fax eða tagl 10
25 25 Birta Ingadóttir Fákur Fluga frá Oddhóli Rauður/milli-skjótt 7
26 26 Kristín Hermannsdóttir Sprettur Þokkadís frá Rútsstaða-Norðurkoti Brúnn/milli-einlitt 11
27 27 Jónína Ósk Sigsteinsdóttir Sprettur Hríð frá Hábæ Brúnn/dökk/sv.einlitt 7
28 28 Elmar Ingi Guðlaugsson Fákur Grunnur frá Hólavatni Bleikur/álóttureinlitt 13
29 29 Viktoría Eik Elvarsdóttir Skagfirðingur Gjöf frá Sjávarborg Jarpur/dökk-einlitt 12
30 30 Benjamín Sandur Ingólfsson Fákur Toppur frá Litlu-Reykjum Bleikur/fífil-skjótt 11
31 31 Thelma Dögg Tómasdóttir Smári Marta frá Húsavík Brúnn/milli-einlitt 9
32 32 Ásdís Ósk Elvarsdóttir Skagfirðingur Vísa frá Hrísdal Rauður/milli-tvístjörnótt 9
33 33 Unnur Lilja Gísladóttir Sleipnir Eldey frá Grjóteyri Bleikur/fífil-blesótt 11
34 34 Rakel Eir Ingimarsdóttir Skagfirðingur Sigurvon frá Íbishóli Rauður/sót-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokka 11
35 35 Rúna Tómasdóttir Fákur Kóngur frá Korpu Brúnn/milli-einlitt 7
36 36 Hafþór Hreiðar Birgisson Sprettur Dimma frá Grindavík Brúnn/dökk/sv.einlitt 10
37 37 Þórdís Inga Pálsdóttir Skagfirðingur Njörður frá Flugumýri II Bleikur/ál/kol.einlitt 11
38 38 Atli Freyr Maríönnuson Léttir Bruni frá Efri-Fitjum Rauður/milli-einlitt 9
39 39 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Fákur Glanni frá Hofi Brúnn/milli-stjörnótt 16
40 40 Svanhildur Guðbrandsdóttir Kópur Aðgát frá Víðivöllum fremri Brúnn/milli-einlitt 11
41 41 Birta Ingadóttir Fákur Hrönn frá Torfunesi Rauður/milli-einlitt 7
42 42 Thelma Rut Davíðsdóttir Hörður Þráður frá Ármóti Rauður/milli-einlitt 9

Tölt T1 Opinn flokkur – Meistaraflokkur

Nr. Holl Knapi Félag knapa Hestur Litur Aldur
1 1 Steinn Haukur Hauksson Fákur Ísing frá Fornastekk Brúnn/milli-einlitt 8
2 2 Sigurður Sigurðarson Geysir Rauða-List frá Þjóðólfshaga 1 Rauður/milli-einlitt 8
3 3 Guðmundur Björgvinsson Geysir Austri frá Úlfsstöðum Brúnn/mó-einlitt 10
4 4 Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur Snillingur frá Íbishóli Moldóttur/gul-/m-einlitt 9
5 5 Anna Renisch Borgfirðingur Aron frá Eyri Bleikur/fífil/kolótturstjörnótt 8
6 6 Valdís Ýr Ólafsdóttir Dreyri Þjóstur frá Hesti Brúnn/dökk/sv.einlitt 10
7 7 Bergur Jónsson Sleipnir Álfgrímur frá Syðri-Gegnishólum Rauður/milli-skjóttægishjálmur 8
8 8 Viðar Ingólfsson Fákur Maístjarna frá Árbæjarhjáleigu II Brúnn/milli-einlitt 8
9 9 Ævar Örn Guðjónsson Sprettur Vökull frá Efri-Brú Brúnn/milli-einlitt 10
10 10 John Sigurjónsson Fákur Æska frá Akureyri Jarpur/milli-einlitt 9
11 11 Elin Holst Sleipnir Frami frá Ketilsstöðum Brúnn/milli-einlitt 12
12 12 Hulda Gústafsdóttir Fákur Draupnir frá Brautarholti Brúnn/mó-einlitt 10
13 13 Hanna Rún Ingibergsdóttir Sörli Grímur frá Skógarási Jarpur/milli-blesa auk leista eða sokka 8
14 14 Bergrún Ingólfsdóttir Neisti Bikar frá Feti Brúnn/milli-einlitt 8
15 15 Páll Bragi Hólmarsson Sleipnir Sigurdís frá Austurkoti Grár/rauðurskjótt 7
16 16 Jakob Svavar Sigurðsson Dreyri Konsert frá Hofi Bleikur/fífil/kolótturstjörnótt 9
17 17 Hjörvar Ágústsson Geysir Hrafnfinnur frá Sörlatungu Brúnn/milli-einlitt 11
18 18 Þórarinn Eymundsson Skagfirðingur Vegur frá Kagaðarhóli Brúnn/milli-stjörnótt 9
19 19 Adolf Snæbjörnsson Sörli Bryndís frá Aðalbóli 1 Brúnn/milli-skjótt 7
20 20 Helgi Þór Guðjónsson Sleipnir Lind frá Dalbæ Brúnn/gló-einlitt 7
21 21 Sigurður Sigurðarson Geysir Ferill frá Búðarhóli Bleikur/álótturstjörnótt 9
22 22 Helga Una Björnsdóttir Þytur Flikka frá Höfðabakka Brúnn/mó-einlitt 7
23 23 Matthías Leó Matthíasson Trausti Galdur frá Leirubakka Rauður/milli-stjörnótt 7
24 24 Sara Ástþórsdóttir Geysir Viðja frá Geirlandi Jarpur/milli-einlitt 6
25 25 Siguroddur Pétursson Snæfellingur Steggur frá Hrísdal Bleikur/álótturskjótt 10
26 26 Fredrica Fagerlund Hörður Stormur frá Yztafelli  Brúnn/milli-einlitt 9
27 27 Janus Halldór Eiríksson Ljúfur Blíða frá Laugarbökkum Bleikur/fífil-einlitt 7
28 28 Þorgeir Ólafsson Borgfirðingur Sif frá Steinsholti Rauður/milli-einlitt 7
29 29 Jakob Svavar Sigurðsson Dreyri Júlía frá Hamarsey Bleikur/fífil-tvístjörnótt 10
30 30 Telma Tómasson Fákur Baron frá Bala 1 Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 10
31 31 Þorsteinn Björn Einarsson Sindri Kristall frá Varmalæk Móálóttur,mósóttur/milli-tvístjörnótt 15
32 32 Bylgja Gauksdóttir Sprettur Hrifla frá Hrafnkelsstöðum 1 Jarpur/milli-einlitt 7
33 33 Þórarinn Ragnarsson Smári Hringur frá Gunnarsstöðum I Brúnn/milli-stjörnótthringeygt eða glaseygt 10
34 34 Ásmundur Ernir Snorrason Geysir Hnyðja frá Koltursey Brúnn/milli-einlitt 10
35 35 Árni Björn Pálsson Fákur Hátíð frá Hemlu II Brúnn/milli-einlitt 9
36 36 Helga Una Björnsdóttir Þytur Penni frá Eystra-Fróðholti Bleikur/fífil-blesótt 13
37 37 Bjarni Sveinsson Sleipnir Agla frá Dalbæ Rauður/sót-tvístjörnótt 9
38 38 Lena Zielinski Geysir Líney frá Þjóðólfshaga 1 Jarpur/milli-einlitt 7
39 39 Lea Schell Geysir Snót frá Snóksdal I Brúnn/milli-einlitt 9
40 40 Jóhanna Margrét Snorradóttir Máni Bárður frá Melabergi Grár/rauðurblesótt 9
41 41 Matthías Leó Matthíasson Trausti Taktur frá Vakurstöðum Brúnn/mó-einlitt 8
42 42 Ólöf Rún Guðmundsdóttir Máni Skál frá Skör Brúnn/milli-einlitt 7
43 43 Sina Scholz Skagfirðingur Nói frá Saurbæ Brúnn/milli-einlitt 10
44 44 Mette Mannseth Skagfirðingur List frá Þúfum Brúnn/milli-stjörnótt 8
45 45 Hinrik Bragason Fákur Hrókur frá Hjarðartúni Rauður/milli-blesótt 8
46 46 Jakob Svavar Sigurðsson Dreyri Hálfmáni frá Steinsholti Rauður/milli-stjörnótt 8
47 47 Eggert Helgason Sleipnir Stúfur frá Kjarri Rauður/milli-stjörnóttglófext 11
48 48 Kathrine Vittrup Andersen Borgfirðingur Augsýn frá Lundum II Brúnn/milli-einlitt 9

Tölt T1 Unglingaflokkur

Nr. Holl Knapi Félag knapa Hestur Litur Aldur
1 1 Jón Ársæll Bergmann Geysir Eyja frá Garðsauka Brúnn/milli-skjótt 10
2 2 Haukur Ingi Hauksson Sprettur Barði frá Laugarbökkum Rauður/milli-einlitt 15
3 3 Glódís Rún Sigurðardóttir Sleipnir Stássa frá Íbishóli Brúnn/milli-einlitt 7
4 4 Aron Ernir Ragnarsson Smári Ísar frá Efra-Langholti Rauður/milli-blesótt 8
5 5 Aníta Eik Kjartansdóttir Hörður Lóðar frá Tóftum Rauður/milli-einlitt 16
6 6 Bergey Gunnarsdóttir Máni Flikka frá Brú Brúnn/gló-einlitt 10
7 7 Sólveig Rut Guðmundsdóttir Máni Ýmir frá Ármúla Rauður/milli-einlitt 17
8 8 Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Þytur Þokki frá Litla-Moshvoli Rauður/ljós-blesótt 14
9 9 Embla Þórey Elvarsdóttir Sleipnir Tinni frá Laxdalshofi Brúnn/milli-einlitt 12
10 10 Védís Huld Sigurðardóttir Sleipnir Megas frá Seylu Jarpur/milli-einlitt 7
11 11 Arnar Máni Sigurjónsson Fákur Lúkas frá Skrúð Brúnn/milli-einlitt 10
12 12 Kristján Árni Birgisson Geysir Karmur frá Kanastöðum Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 12
13 13 Heiður Karlsdóttir Fákur Smyrill frá Vorsabæ II Brúnn/dökk/sv.stjörnótt 8
14 14 Hulda María Sveinbjörnsdóttir Sprettur Polka frá Tvennu Rauður/milli-blesótt 7
15 15 Bríet Bragadóttir Sleipnir Grímar frá Eyrarbakka Brúnn/milli-blesótthringeygt eða glaseygt 7
16 16 Natalía Rán Leonsdóttir Hörður Grafík frá Ólafsbergi Móálóttur,mósóttur/milli-skjótthringeygt eða glaseygt 8
17 17 Katla Sif Snorradóttir Sörli Flugar frá Morastöðum Rauður/milli-stjörnótt 10
18 18 Sigurður Baldur Ríkharðsson Sprettur Auðdís frá Traðarlandi Rauður/milli-stjörnótt 10
19 19 Sara Bjarnadóttir Hörður Valentína frá Ólafsbergi Bleikur/álótturnösótt 9
20 20 Eygló Hildur Ásgeirsdóttir Fákur Stelpa frá Svarfhóli Móálóttur,mósóttur/ljós-einlitt 12
21 21 Þorvaldur Logi Einarsson Smári Stjarni frá Dalbæ II Rauður/dökk/dr.tvístjörnótt 10
22 22 Þórgunnur Þórarinsdóttir Skagfirðingur Flipi frá Bergsstöðum Vatnsnesi Bleikur/fífil-blesa auk leista eða sokka 11
23 23 Steindór Óli Tobíasson Léttir Tinna frá Draflastöðum Brúnn/milli-einlitt 10
24 24 Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir Sindri Kliður frá Efstu-Grund Rauður/milli-einlitt 13
25 25 Aron Ernir Ragnarsson Smári Váli frá Efra-Langholti Jarpur/rauð-einlitt 11
26 26 Selma Leifsdóttir Fákur Glaður frá Mykjunesi 2 Brúnn/milli-einlitt 10
27 27 Glódís Líf Gunnarsdóttir Máni Simbi frá Ketilsstöðum Rauður/ljós-einlittvindhært (grásprengt) í fax eða tagl 18
28 28 Signý Sól Snorradóttir Máni Rafn frá Melabergi Jarpur/milli-einlitt 13
29 29 Hulda María Sveinbjörnsdóttir Sprettur Garpur frá Skúfslæk Rauður/milli-einlitt 13
30 30 Heiður Karlsdóttir Fákur Ómur frá Brimilsvöllum Jarpur/milli-einlitt 12
31 31 Sveinn Sölvi Petersen Fákur Kveldúlfur frá Hvalnesi Brúnn/mó-einlitt 10
32 32 Embla Þórey Elvarsdóttir Sleipnir KK frá Grenstanga Rauður/milli-stjörnótt 6
33 33 Kristján Árni Birgisson Geysir Tign frá Vöðlum Jarpur/milli-einlitt 9
34 34 Sigurður Steingrímsson Geysir Hera frá Hólabaki Rauður/milli-einlitt 7
35 35 Egill Már Þórsson Léttir Fluga frá Hrafnagili Jarpur/rauð-einlitt 6
36 36 Elín Þórdís Pálsdóttir Sleipnir Tign frá Heiði Brúnn/milli-einlitt 7
37 37 Aldís Arna Óttarsdóttir Léttir Þrándur frá Sauðárkróki Vindóttur/jarp-blesótt 12
38 38 Kristófer Darri Sigurðsson Sprettur Vörður frá Vestra-Fíflholti Brúnn/milli-einlitt 9
39 39 Þórey Þula Helgadóttir Smári Gjálp frá Hvammi I Brúnn/milli-einlitt 10
40 40 Benedikt Ólafsson Hörður Biskup frá Ólafshaga Vindóttur/jarp-einlittglófext 9
41 41 Bergey Gunnarsdóttir Máni Hátíð frá Litlalandi Ásahreppi Brúnn/milli-skjótt 6
42 42 Jón Ársæll Bergmann Geysir Freyja frá Bakkakoti Brúnn/milli-einlitt 7
43 43 Védís Huld Sigurðardóttir Sleipnir Tvistur frá Eystra-Fróðholti Jarpur/milli-skjótt 8
44 44 Eygló Hildur Ásgeirsdóttir Fákur Saga frá Dalsholti Brúnn/dökk/sv.stjörnótt 9

Tölt T1 Ungmennaflokkur

Nr. Holl Knapi Félag knapa Hestur Litur Aldur
1 1 Unnur Lilja Gísladóttir Sleipnir Eldey frá Grjóteyri Bleikur/fífil-blesótt 11
2 2 Kristín Hermannsdóttir Sprettur Þokkadís frá Rútsstaða-Norðurkoti Brúnn/milli-einlitt 11
3 3 Þorgils Kári Sigurðsson Sleipnir Ósk frá Miklaholti Rauður/milli-einlitt 7
4 4 Hafþór Hreiðar Birgisson Sprettur Dimma frá Grindavík Brúnn/dökk/sv.einlitt 10
5 5 Viktoría Eik Elvarsdóttir Skagfirðingur Gjöf frá Sjávarborg Jarpur/dökk-einlitt 12
6 6 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Sleipnir Skálmöld frá Eystra-Fróðholti Bleikur/fífil-stjörnótt 11
7 7 Heiða Rún Sigurjónsdóttir Fákur Lottó frá Kvistum Brúnn/milli-stjörnótt 9
8 8 Atli Freyr Maríönnuson Léttir Óðinn frá Ingólfshvoli Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 14
9 9 Bríet Guðmundsdóttir Sprettur Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum Brúnn/dökk/sv.einlitt 14
10 10 Guðmar Freyr Magnússon Skagfirðingur Rosi frá Berglandi I Brúnn/milli-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokka 10
11 11 Þórdís Inga Pálsdóttir Skagfirðingur Vakar frá Efra-Seli Móálóttur,mósóttur/dökk-einlitt 11
12 12 Bergþór Atli Halldórsson Fákur Snotra frá Bjargshóli Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 7
13 13 Eyjalín Harpa Eyjólfsdóttir Geysir Trú frá Ási Jarpur/rauð-einlitt 10
14 14 Sylvía Sól Magnúsdóttir Brimfaxi Reina frá Hestabrekku Brúnn/milli-einlitt 10
15 15 Inga Dís Víkingsdóttir Snæfellingur Ósk frá Hafragili Rauður/sót-einlittvindhært (grásprengt) í fax eða tagl 14
16 16 Kári Kristinsson Sleipnir Hrólfur frá Hraunholti Jarpur/milli-einlitt 8
17 17 Benjamín Sandur Ingólfsson Fákur Smyrill frá V-Stokkseyrarseli Jarpur/milli-einlitt 8
18 18 Gyða Helgadóttir Borgfirðingur Freyðir frá Mið-Fossum Rauður/sót-tvístjörnóttvindhært (grásprengt) í fax eða tagl 10
19 19 Rúna Tómasdóttir Fákur Sleipnir frá Árnanesi Rauður/sót-einlitt 16
20 20 Thelma Dögg Tómasdóttir Smári Marta frá Húsavík Brúnn/milli-einlitt 9
21 21 Dagbjört Skúladóttir Sleipnir Gljúfri frá Bergi Rauður/milli-einlitt 16
22 22 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Sleipnir Skriða frá Hlemmiskeiði 3 Grár/rauðurblesótt 11
23 23 Elmar Ingi Guðlaugsson Fákur Grunnur frá Hólavatni Bleikur/álóttureinlitt 13
24 24 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Fákur Töffari frá Hlíð Brúnn/dökk/sv.einlitt 14
25 25 Eva Dögg Pálsdóttir Þytur Ísó frá Grafarkoti Brúnn/milli-tvístjörnótthringeygt eða glaseygt 8
26 26 Hákon Dan Ólafsson Fákur Herkúles frá Þjóðólfshaga 1 Rauður/milli-einlitt 10
27 27 Elín Árnadóttir Sindri Prýði frá Vík í Mýrdal Bleikur/fífil-blesótt 7
28 28 Jóhanna Guðmundsdóttir Fákur Leynir frá Fosshólum Brúnn/milli-einlitt 13
29 29 Benjamín Sandur Ingólfsson Fákur Mugga frá Leysingjastöðum II Grár/brúnneinlitt 10
30 30 Ásdís Ósk Elvarsdóttir Skagfirðingur Koltinna frá Varmalæk Brúnn/milli-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokka 11
31 31 Svanhildur Guðbrandsdóttir Kópur Aðgát frá Víðivöllum fremri Brúnn/milli-einlitt 11
32 32 Eyjalín Harpa Eyjólfsdóttir Geysir Gola frá Bakkakoti Jarpur/milli-einlitt 9
33 33 Þórdís Inga Pálsdóttir Skagfirðingur Njörður frá Flugumýri II Bleikur/ál/kol.einlitt 11
34 34 Thelma Dögg Tómasdóttir Smári Taktur frá Torfunesi Rauður/milli-stjörnótt 14

Tölt T2 Opinn flokkur – Meistaraflokkur

Nr. Holl Knapi Félag knapa Hestur Litur Aldur
1 1 Sigursteinn Sumarliðason Sleipnir Saga frá Blönduósi Rauður/milli-einlitt 8
2 2 Anna Renisch Borgfirðingur Tiltrú frá Lundum II Brúnn/dökk/sv.einlitt 8
3 3 Mette Mannseth Skagfirðingur Blundur frá Þúfum Jarpur/dökk-einlitt 7
4 4 Henna Johanna Sirén Fákur Herjann frá Eylandi Brúnn/dökk/sv.einlitt 7
5 5 Reynir Örn Pálmason Hörður Brimnir frá Efri-Fitjum Bleikur/álóttureinlitt 10
6 6 Matthías Leó Matthíasson Trausti Doðrant frá Vakurstöðum Bleikur/fífil-einlitt 6
7 7 Jakob Svavar Sigurðsson Dreyri Vallarsól frá Völlum Brúnn/milli-einlitt 6
8 8 Ásmundur Ernir Snorrason Geysir Frægur frá Strandarhöfði Rauður/milli-einlitt 10
9 9 Hinrik Bragason Fákur Ópera frá Litla-Garði Bleikur/fífil-einlitt 8
10 10 Sigursteinn Sumarliðason Sleipnir Háfeti frá Hákoti Bleikur/álótturstjörnótt 10
11 11 Gústaf Ásgeir Hinriksson Fákur Sproti frá Innri-Skeljabrekku Brúnn/dökk/sv.einlitt 9
12 12 Sigrún Rós Helgadóttir Borgfirðingur Tvífari frá Varmalæk Brúnn/milli-skjótt 8
13 13 Anna S. Valdemarsdóttir Fákur Sæborg frá Hjarðartúni Jarpur/milli-einlitt 10
14 14 Sigurður Sigurðarson Geysir Magni frá Þjóðólfshaga 1 Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 12
15 15 Máni Hilmarsson Borgfirðingur Lísbet frá Borgarnesi Vindóttur/móskjótt 9
16 16 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Hörður Óskar frá Breiðstöðum Jarpur/rauð-einlitt 8
17 17 Vera Evi Schneiderchen Geysir Bragur frá Steinnesi Jarpur/milli-einlitt 9
18 18 Helga Una Björnsdóttir Þytur Þoka frá Hamarsey Bleikur/álóttureinlitt 8
19 19 Viðar Ingólfsson Fákur Hængur frá Bergi Brúnn/milli-einlitt 8
20 20 Sigursteinn Sumarliðason Sleipnir Krókus frá Dalbæ Brúnn/milli-einlitt 11
21 21 Hanna Rún Ingibergsdóttir Sörli Mörður frá Kirkjubæ Rauður/milli-blesa auk leista eða sokkahringeygt eða glaseygt 11

Tölt T2 Ungmennaflokkur

Nr. Holl Knapi Félag knapa Hestur Litur Aldur
1 1 Elísa Benedikta Andrésdóttir Hornfirðingur Flötur frá Votmúla 1 Rauður/milli-blesótt 16
2 2 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Fákur Óskar frá Draflastöðum Brúnn/milli-einlitt 11
3 3 Sigríður Vaka Víkingsdóttir Skagfirðingur Vaki frá Hólum Jarpur/dökk-einlitt 16
4 4 Ásdís Ósk Elvarsdóttir Skagfirðingur Laxnes frá Lambanesi Rauður/milli-stjörnótt 10
5 5 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Sleipnir Stormur frá Sólheimum Brúnn/milli-einlitt 10
6 6 Thelma Dögg Tómasdóttir Smári Bósi frá Húsavík Vindóttur/mótvístjörnótt 8
7 7 Kári Kristinsson Sleipnir Dís frá Úlfljótsvatni Rauður/milli-blesa auk leista eða sokka 10
8 8 Ásdís Brynja Jónsdóttir Neisti Klaufi frá Hofi Rauður/milli-skjótt 8
9 9 Herjólfur Hrafn Stefánsson Skagfirðingur Gulltoppur frá Stað Rauður/milli-einlittvindhært (grásprengt) í fax eða tagl 6
10 10 Atli Freyr Maríönnuson Léttir Léttir frá Þjóðólfshaga 3 Brúnn/dökk/sv.einlitt 10
11 11 Eva Dögg Pálsdóttir Þytur Griffla frá Grafarkoti Brúnn/milli-einlitt 9
12 12 Guðmar Freyr Magnússon Skagfirðingur Sátt frá Kúskerpi Grár/brúnneinlitt 9
13 13 Ólöf Helga Hilmarsdóttir Fákur Katla frá Mörk Jarpur/milli-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokka 8
14 14 Kristín Hermannsdóttir Sprettur Snúður frá Svignaskarði Jarpur/milli-stjörnótt 12
15 15 Glódís Rún Sigurðardóttir Sleipnir Trausti frá Þóroddsstöðum Rauður/milli-blesótt 8
16 16 Ásdís Ósk Elvarsdóttir Skagfirðingur Vísa frá Hrísdal Rauður/milli-tvístjörnótt 9
17 17 Gyða Helgadóttir Borgfirðingur Óðinn frá Syðra-Kolugili Brúnn/milli-skjótt 12
18 18 Benjamín Sandur Ingólfsson Fákur Ögri frá Fróni Brúnn/milli-einlitt 12
19 19 Hákon Dan Ólafsson Fákur Stirnir frá Skriðu Rauður/milli-tvístjörnótt 10
20 20 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Fákur Prins frá Skúfslæk Jarpur/milli-stjörnótt 11
21 21 Atli Freyr Maríönnuson Léttir Bruni frá Efri-Fitjum Rauður/milli-einlitt 9
22 22 Þórdís Inga Pálsdóttir Skagfirðingur Kormákur frá Miðhrauni Brúnn/milli-stjörnótt 8

Gæðingaskeið PP1 Opinn flokkur – Meistaraflokkur

Nr. Holl Knapi Félag knapa Hestur Litur Aldur
1 1 Þórarinn Eymundsson Skagfirðingur Hlekkur frá Saurbæ Bleikur/álóttureinlitt 10
2 2 Jóhann Magnússon Þytur Frelsun frá Bessastöðum Jarpur/dökk-einlitt 6
3 3 Bjarni Bjarnason Trausti Þröm frá Þóroddsstöðum Rauður/milli-stjörnótt 9
4 4 Sina Scholz Skagfirðingur Nói frá Saurbæ Brúnn/milli-einlitt 10
5 5 Páll Bragi Hólmarsson Sleipnir Hrannar frá Austurkoti Brúnn/milli-skjótt 8
6 6 Jóhann Kristinn Ragnarsson Sprettur Þórvör frá Lækjarbotnum Rauður/milli-blesa auk leista eða sokka 8
7 7 Sylvía Sigurbjörnsdóttir Fákur Villingur frá Breiðholti í Flóa Brúnn/dökk/sv.einlitt 11
8 8 Hinrik Bragason Fákur Hrafnhetta frá Hvannstóði Brúnn/milli-skjótt 14
9 9 Sigurður Sigurðarson Geysir Tromma frá Skúfslæk Brúnn/milli-stjörnótt 7
10 10 Árni Björn Pálsson Fákur Óliver frá Hólaborg Bleikur/álóttureinlitt 8
11 11 Edda Rún Ragnarsdóttir Fákur Tign frá Fornusöndum Rauður/milli-stjörnótt 15
12 12 Sigursteinn Sumarliðason Sleipnir Krókus frá Dalbæ Brúnn/milli-einlitt 11
13 13 Þórarinn Eymundsson Skagfirðingur Vegur frá Kagaðarhóli Brúnn/milli-stjörnótt 9
14 14 Auðunn Kristjánsson Geysir Gloría frá Grænumýri Jarpur/milli-einlitt 8
15 15 Guðmundur Baldvinsson Geysir Höfði frá Bakkakoti Brúnn/mó-einlitt 10
16 16 Sigvaldi Lárus Guðmundsson Geysir Tromma frá Skógskoti Rauður/sót-stjörnótt 10
17 17 Davíð Jónsson Geysir Irpa frá Borgarnesi Jarpur/rauð-einlitt 14
18 18 Hekla Katharína Kristinsdóttir Geysir Lukka frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli-stjörnótt 12
19 19 Viðar Ingólfsson Fákur Hængur frá Bergi Brúnn/milli-einlitt 8
20 20 Hanne Oustad Smidesang Sleipnir Ísak frá Búðardal Rauður/milli-stjörnótt 10
21 21 Ævar Örn Guðjónsson Sprettur Blökk frá Laugabakka Brúnn/dökk/sv.einlitt 7
22 22 Reynir Örn Pálmason Hörður Brimnir frá Efri-Fitjum Bleikur/álóttureinlitt 10
23 23 Kristín Magnúsdóttir Smári Sirkus frá Garðshorni á Þelamörk Bleikur/fífil-einlitt 7
24 24 Þórarinn Eymundsson Skagfirðingur Gullbrá frá Lóni Brúnn/dökk/sv.einlitt 12
25 25 Páll Bragi Hólmarsson Sleipnir Heiða frá Austurkoti Rauður/milli-blesótt 11
26 26 Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur Snillingur frá Íbishóli Moldóttur/gul-/m-einlitt 9
27 27 Trausti Óskarsson Sindri Skúta frá Skák Brúnn/dökk/sv.einlitt 11
28 28 Konráð Valur Sveinsson Fákur Losti frá Ekru Brúnn/milli-einlitt 8
29 29 Árni Björn Pálsson Fákur Roði frá Lyngholti Rauður/milli-einlitt 9
30 30 Edda Rún Ragnarsdóttir Fákur Rúna frá Flugumýri Leirljós/Hvítur/milli-einlitt 13
31 31 Haukur Bjarnason Borgfirðingur Bragi frá Skáney Bleikur/fífil-stjörnótt 19
32 32 Ólafur Andri Guðmundsson Geysir Máfur frá Kjarri Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 8
33 33 Helga Una Björnsdóttir Þytur Penni frá Eystra-Fróðholti Bleikur/fífil-blesótt 13
34 34 Sigurður Vignir Matthíasson Fákur Léttir frá Eiríksstöðum Jarpur/milli-skjótt 19
35 35 Þorgeir Ólafsson Borgfirðingur Eindís frá Leirulæk Brúnn/milli-einlitt 9
36 36 Fredrica Fagerlund Hörður Snær frá Keldudal Grár/brúnneinlitt 14
37 37 Mette Mannseth Skagfirðingur Vívaldi frá Torfunesi Bleikur/fífil-stjörnótt 6
38 38 Leó Hauksson Hörður Tvistur frá Skarði Jarpur/dökk-einlitt 16
39 39 Skapti Steinbjörnsson Skagfirðingur Jórvík frá Hafsteinsstöðum Grár/brúnnblesótt 9
40 40 Jakob Svavar Sigurðsson Dreyri Sesar frá Steinsholti Brúnn/milli-einlitt 7

Gæðingaskeið PP1 Unglingaflokkur

Nr. Holl Knapi Félag knapa Hestur Litur Aldur
1 1 Sveinn Sölvi Petersen Fákur Kappi frá Dallandi Brúnn/milli-tvístjörnótt 13
2 2 Matthías Sigurðsson Fákur Djákni frá Stóru-Gröf ytri Brúnn/milli-einlitt 6
3 3 Glódís Rún Sigurðardóttir Sleipnir Trausti frá Þóroddsstöðum Rauður/milli-blesótt 8
4 4 Egill Már Þórsson Léttir Bragi frá Skriðu Jarpur/dökk-einlitt 6
5 5 Bergey Gunnarsdóttir Máni Brunnur frá Brú Rauður/milli-einlitt 11
6 6 Sigrún Högna Tómasdóttir Smári Sirkus frá Torfunesi Rauður/ljós-tvístjörnótt 13
7 7 Védís Huld Sigurðardóttir Sleipnir Elva frá Miðsitju Moldóttur/d./draugstjörnótt 9
8 8 Arnar Máni Sigurjónsson Fákur Púki frá Lækjarbotnum Grár/rauðurstjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokka 11
9 9 Dagur Ingi Axelsson Fákur List frá Svalbarða Brúnn/milli-blesa auk leista eða sokkahringeygt eða glaseygt 20
10 10 Hekla Rán Hannesdóttir Sprettur Halla frá Kverná Bleikur/fífil-blesótt 9
11 11 Þórey Þula Helgadóttir Smári Þótti frá Hvammi I Jarpur/milli-einlitt 12
12 12 Sigurður Baldur Ríkharðsson Sprettur Sölvi frá Tjarnarlandi Brúnn/mó-einlitt 21
13 13 Kristófer Darri Sigurðsson Sprettur Vorboði frá Kópavogi Brúnn/milli-einlitt 13
14 14 Kristján Árni Birgisson Geysir Máney frá Kanastöðum Jarpur/milli-einlitt 9
15 15 Sveinn Sölvi Petersen Fákur Hugi frá Hafnarfirði Grár/óþekktureinlitt 22
16 16 Haukur Ingi Hauksson Sprettur Komma frá Kambi Rauður/milli-einlitt 7
17 17 Egill Már Þórsson Léttir Stjarni frá Laugavöllum Rauður/milli-stjörnótt 7
18 18 Benedikt Ólafsson Hörður Leira-Björk frá Naustum III Leirljós/Hvítur/milli-einlitt 12
19 19 Glódís Rún Sigurðardóttir Sleipnir Sturlungur frá Leirubakka Brúnn/milli-einlitt 10
20 20 Bergey Gunnarsdóttir Máni Dagur frá Björgum Jarpur/milli-einlitt 12
21 21 Jón Ársæll Bergmann Geysir Glóð frá Eystra-Fróðholti Rauður/milli-einlittglófext 9
22 22 Signý Sól Snorradóttir Máni Þokkadís frá Strandarhöfði Jarpur/milli-stjörnótt 8
23 23 Embla Þórey Elvarsdóttir Sleipnir Tinni frá Laxdalshofi Brúnn/milli-einlitt 12

Gæðingaskeið PP1 Ungmennaflokkur

Nr. Holl Knapi Félag knapa Hestur Litur Aldur
1 1 Ásdís Ósk Elvarsdóttir Skagfirðingur Laxnes frá Lambanesi Rauður/milli-stjörnótt 10
2 2 Benjamín Sandur Ingólfsson Fákur Ásdís frá Dalsholti Brúnn/milli-einlitt 12
3 3 Bergþór Atli Halldórsson Fákur Dalvar frá Dalbæ II Moldóttur/d./draugeinlitt 9
4 4 Guðmar Freyr Magnússon Skagfirðingur Sóta frá Steinnesi Rauður/sót-einlitt 9
5 5 Bríet Guðmundsdóttir Sprettur Atlas frá Lýsuhóli Bleikur/álóttureinlitt 14
6 6 Birta Ingadóttir Fákur Hálfdán frá Oddhóli Brúnn/milli-einlitt 10
7 7 Atli Freyr Maríönnuson Léttir Léttir frá Þjóðólfshaga 3 Brúnn/dökk/sv.einlitt 10
8 8 Þorgils Kári Sigurðsson Sleipnir Gjóska frá Kolsholti 3 Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 8
9 9 Dagbjört Skúladóttir Sleipnir Arney frá Auðsholtshjáleigu Jarpur/milli-einlitt 6
10 10 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Fákur Óskar frá Draflastöðum Brúnn/milli-einlitt 11
11 11 Herjólfur Hrafn Stefánsson Skagfirðingur Hnota frá Glæsibæ Grár/rauðureinlitt 8
12 12 Guðmar Freyr Magnússon Skagfirðingur Rosi frá Berglandi I Brúnn/milli-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokka 10
13 13 Benjamín Sandur Ingólfsson Fákur Smyrill frá V-Stokkseyrarseli Jarpur/milli-einlitt 8
14 14 Gyða Helgadóttir Borgfirðingur Óðinn frá Syðra-Kolugili Brúnn/milli-skjótt 12
15 15 Ásdís Brynja Jónsdóttir Neisti Konungur frá Hofi Brúnn/milli-einlitt 8
16 16 Hákon Dan Ólafsson Fákur Katla frá Eylandi Brúnn/milli-einlitt 8
17 17 Sunna Lind Ingibergsdóttir Sörli Flótti frá Meiri-Tungu 1 Bleikur/fífil/kolóttureinlitt 13
18 18 Ásdís Ósk Elvarsdóttir Skagfirðingur Hrappur frá Sauðárkróki Bleikur/álóttureinlitt 17
19 19 Kári Kristinsson Sleipnir Bruni frá Hraunholti Jarpur/milli-einlitt 7
20 20 Thelma Dögg Tómasdóttir Smári Bósi frá Húsavík Vindóttur/mótvístjörnótt 8
21 21 Rósa Kristín Jóhannesdóttir Logi Erill frá Svignaskarði Rauður/milli-stjörnótt 15
22 22 Benjamín Sandur Ingólfsson Fákur Messa frá Káragerði Bleikur/fífil/kolótturstjarna,nös eða tvístj. auk leista eða
sokkahringeygt eða glaseygt
13
23 23 Ólöf Helga Hilmarsdóttir Fákur Ísak frá Jarðbrú Brúnn/milli-einlitt 9
24 24 Þorgils Kári Sigurðsson Sleipnir Vænting frá Sturlureykjum 2 Bleikur/álóttureinlitt 15
25 25 Guðmar Freyr Magnússon Skagfirðingur Hagur frá Skefilsstöðum Brúnn/dökk/sv.einlitt 9

Fimikeppni A Barnaflokkur

Nr. Holl Knapi Félag knapa Hestur Litur Aldur
1 1 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Þytur Daníel frá Vatnsleysu Leirljós/Hvítur/milli-einlitt 17
2 2 Kolbrún Sif Sindradóttir Sörli Sindri frá Keldudal Rauður/milli-blesótt 14
3 3 Þorbjörg H. Sveinbjörnsdóttir Sprettur Borg frá Borgarholti Rauður/milli-skjótt 10
4 4 Lilja Rún Sigurjónsdóttir Fákur Þráður frá Egilsá Rauður/milli-nösótt 11
5 5 Sara Dís Snorradóttir Sörli Sómi frá Holtsmúla 2 Brúnn/milli-einlitt 10
6 6 Matthías Sigurðsson Fákur Djákni frá Reykjavík Brúnn/milli-einlitt 9
7 7 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Þytur Freyðir frá Leysingjastöðum II Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 14
8 8 Sigrún Helga Halldórsdóttir Fákur Gefjun frá Bjargshóli Brúnn/milli-einlitt 13

Fimikeppni A Unglingaflokkur

Nr. Holl Knapi Félag knapa Hestur Litur Aldur
1 1 Aron Freyr Petersen Fákur Adam frá Skammbeinsstöðum 1 Brúnn/milli-einlitt 11
2 2 Védís Huld Sigurðardóttir Sleipnir Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum Brúnn/milli-einlitt 12
3 3 Selma Leifsdóttir Fákur Hrafn frá Eylandi Brúnn/milli-einlitt 8
4 4 Benedikt Ólafsson Hörður Biskup frá Ólafshaga Vindóttur/jarp-einlittglófext 9
5 5 Katla Sif Snorradóttir Sörli Gustur frá Stykkishólmi Brúnn/milli-einlitt 17
6 6 Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Þytur Þokki frá Litla-Moshvoli Rauður/ljós-blesótt 14
7 7 Þórgunnur Þórarinsdóttir Skagfirðingur Flipi frá Bergsstöðum Vatnsnesi Bleikur/fífil-blesa auk leista eða sokka 11

Fimikeppni A2 Ungmennaflokkur

Nr. Holl Knapi Félag knapa Hestur Litur Aldur
1 1 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Fákur Glanni frá Hofi Brúnn/milli-stjörnótt 16
2 2 Birta Ingadóttir Fákur Fluga frá Oddhóli Rauður/milli-skjótt 7
3 3 Thelma Rut Davíðsdóttir Hörður Þráður frá Ármóti Rauður/milli-einlitt 9

Skeið 150m P3 Opinn flokkur – Meistaraflokkur

Nr. Holl Knapi Félag knapa Hestur Litur Aldur
1 1 Þráinn Ragnarsson Sindri Gassi frá Efra-Seli Brúnn/milli-skjótt 21
2 1 Þórarinn Eymundsson Skagfirðingur Gullbrá frá Lóni Brúnn/dökk/sv.einlitt 12
3 2 Guðlaug Jóna Matthíasdóttir Sprettur Auðna frá Hlíðarfæti Rauður/sót-stjörnótt 17
4 2 Hans Þór Hilmarsson Smári Vorsól frá Stóra-Vatnsskarði Rauður/milli-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokkavindhært
(grásprengt) í fax eða tagl
11
5 3 Þórarinn Ragnarsson Smári Funi frá Hofi Rauður/milli-einlitt 17
6 3 Edda Rún Ragnarsdóttir Fákur Tign frá Fornusöndum Rauður/milli-stjörnótt 15
7 4 Sigurður Vignir Matthíasson Fákur Léttir frá Eiríksstöðum Jarpur/milli-skjótt 19
8 4 Trausti Óskarsson Sindri Skúta frá Skák Brúnn/dökk/sv.einlitt 11
9 5 Fredrica Fagerlund Hörður Snær frá Keldudal Grár/brúnneinlitt 14
10 5 Hanna Rún Ingibergsdóttir Sörli Birta frá Suður-Nýjabæ Leirljós/Hvítur/ljós-einlitt 18
11 6 Ólafur Örn Þórðarson Geysir Lækur frá Skák Brúnn/milli-einlitt 11
12 6 Sigurður Sigurðarson Geysir Drift frá Hafsteinsstöðum Grár/óþekktureinlittvindhært (grásprengt) í fax eða tagl 19
13 7 Árni Björn Pálsson Fákur Korka frá Steinnesi Leirljós/Hvítur/milli-einlitt 18
14 7 Gústaf Ásgeir Hinriksson Fákur Rangá frá Torfunesi Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 9
15 8 Þorsteinn Björn Einarsson Sindri Fossbrekka frá Brekkum III Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 10
16 8 Sigurbjörn Bárðarson Fákur Hvanndal frá Oddhóli Jarpur/milli-einlitt 12
17 9 Auðunn Kristjánsson Geysir Gloría frá Grænumýri Jarpur/milli-einlitt 8
18 9 Brynjar Nói Sighvatsson Sindri Hríma frá Gunnlaugsstöðum Brúnn/milli-skjótt 12
19 10 Hlynur Pálsson Fákur Snafs frá Stóra-Hofi Bleikur/fífil-einlitt 15
20 10 Haukur Bjarnason Borgfirðingur Bragi frá Skáney Bleikur/fífil-stjörnótt 19
21 11 Glódís Rún Sigurðardóttir Sleipnir Blikka frá Þóroddsstöðum Bleikur/fífil-stjörnótt 13
22 11 Hanne Oustad Smidesang Sleipnir Ísak frá Búðardal Rauður/milli-stjörnótt 10
23 12 Þráinn Ragnarsson Sindri Blundur frá Skrúð Jarpur/milli-stjörnótt 11
24 12 Reynir Örn Pálmason Hörður Skemill frá Dalvík Jarpur/milli-einlitt 19
25 13 Sunna Lind Ingibergsdóttir Sörli Flótti frá Meiri-Tungu 1 Bleikur/fífil/kolóttureinlitt 13
26 13 Hinrik Bragason Fákur Hrafnhetta frá Hvannstóði Brúnn/milli-skjótt 14

Skeið 250m P1 Opinn flokkur – Meistaraflokkur

Nr. Holl Knapi Félag knapa Hestur Litur Aldur
1 1 Daníel Gunnarsson Sleipnir Eining frá Einhamri 2 Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 9
2 1 Þorgils Kári Sigurðsson Sleipnir Vænting frá Sturlureykjum 2 Bleikur/álóttureinlitt 15
3 2 Benjamín Sandur Ingólfsson Fákur Messa frá Káragerði Bleikur/fífil/kolótturstjarna,nös eða tvístj. auk leista eða
sokkahringeygt eða glaseygt
13
4 2 Randi Holaker Borgfirðingur Þórfinnur frá Skáney Rauður/milli-stjörnótt 13
5 3 Ásmundur Ernir Snorrason Geysir Fáfnir frá Efri-Rauðalæk Brúnn/milli-einlitt 11
6 3 Davíð Jónsson Geysir Glóra frá Skógskoti Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 12
7 4 Bergur Jónsson Sleipnir Sædís frá Ketilsstöðum Rauður/milli-stjörnótt 11
8 4 Gústaf Ásgeir Hinriksson Fákur Andri frá Lynghaga Brúnn/milli-einlitt 18
9 5 Konráð Valur Sveinsson Fákur Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli-stjörnóttvindhært (grásprengt) í fax eða tagl 13
10 5 Guðmundur Björgvinsson Geysir Glúmur frá Þóroddsstöðum Brúnn/milli-einlitt 12
11 6 Sigurður Vignir Matthíasson Fákur Líf frá Framnesi Jarpur/milli-stjörnótt 9
12 6 Finnur Jóhannesson Logi Tinna Svört frá Glæsibæ Brúnn/milli-stjörnótt 13
13 7 Sigurbjörn Bárðarson Fákur Vökull frá Tunguhálsi II Brúnn/milli-einlitt 11
14 7 Sigursteinn Sumarliðason Sleipnir Krókus frá Dalbæ Brúnn/milli-einlitt 11
15 8 Þorgils Kári Sigurðsson Sleipnir Gjóska frá Kolsholti 3 Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 8

Flugskeið 100m P2 Opinn flokkur – Meistaraflokkur

Nr. Holl Knapi Félag knapa Hestur Litur Aldur
1 1 Finnur Jóhannesson Logi Tinna Svört frá Glæsibæ Brúnn/milli-stjörnótt 13
2 2 Jóhann Magnússon Þytur Fröken frá Bessastöðum Jarpur/dökk-einlitt 8
3 3 Gústaf Ásgeir Hinriksson Fákur Andri frá Lynghaga Brúnn/milli-einlitt 18
4 4 Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson Geysir Seyður frá Gýgjarhóli Rauður/dökk/dr.einlitt 12
5 5 Randi Holaker Borgfirðingur Þórfinnur frá Skáney Rauður/milli-stjörnótt 13
6 6 Sigurður Sigurðarson Geysir Hnokki frá Þóroddsstöðum Brúnn/milli-einlitt 12
7 7 Konráð Valur Sveinsson Fákur Losti frá Ekru Brúnn/milli-einlitt 8
8 7 Þórarinn Ragnarsson Smári Hákon frá Sámsstöðum Bleikur/álóttureinlitt 10
9 8 Guðrún Margrét Valsteinsdóttir Sprettur Surtsey frá Fornusöndum Rauður/milli-einlitt 13
10 9 Ásmundur Ernir Snorrason Geysir Fáfnir frá Efri-Rauðalæk Brúnn/milli-einlitt 11
11 10 Elisabeth Marie Trost Snæfellingur Gná frá Borgarnesi Grár/rauðureinlitt 9
12 11 Daníel Gunnarsson Sleipnir Eining frá Einhamri 2 Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 9
13 12 Haukur Bjarnason Borgfirðingur Bragi frá Skáney Bleikur/fífil-stjörnótt 19
14 13 Leó Hauksson Hörður Tvistur frá Skarði Jarpur/dökk-einlitt 16
15 15 Edda Rún Guðmundsdóttir Fákur Sveppi frá Staðartungu Bleikur/litföróttureinlitt 14
16 16 Gústaf Ásgeir Hinriksson Fákur Rangá frá Torfunesi Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 9
17 17 Þórarinn Eymundsson Skagfirðingur Gullbrá frá Lóni Brúnn/dökk/sv.einlitt 12
18 18 Skapti Steinbjörnsson Skagfirðingur Jórvík frá Hafsteinsstöðum Grár/brúnnblesótt 9
19 19 Þorsteinn Björn Einarsson Sindri Fossbrekka frá Brekkum III Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 10
20 20 Sigurbjörn Bárðarson Fákur Vökull frá Tunguhálsi II Brúnn/milli-einlitt 11
21 21 Konráð Valur Sveinsson Fákur Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli-stjörnóttvindhært (grásprengt) í fax eða tagl 13
22 21 Hanne Oustad Smidesang Sleipnir Ísak frá Búðardal Rauður/milli-stjörnótt 10
23 22 Ingibergur Árnason Sörli Sólveig frá Kirkjubæ Rauður/milli-blesóttglófext 10
24 23 Sigurður Vignir Matthíasson Fákur Líf frá Framnesi Jarpur/milli-stjörnótt 9
25 24 Guðmundur Björgvinsson Geysir Glúmur frá Þóroddsstöðum Brúnn/milli-einlitt 12
26 25 Adolf Snæbjörnsson Sörli Grunnur frá Grund II Rauður/milli-einlitt 15
27 26 Jakob Svavar Sigurðsson Dreyri Jarl frá Kílhrauni Rauður/milli-skjótt 8
28 27 Hans Þór Hilmarsson Smári Vorsól frá Stóra-Vatnsskarði Rauður/milli-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokkavindhært
(grásprengt) í fax eða tagl
11

Flugskeið 100m P2 Unglingaflokkur

Nr. Holl Knapi Félag knapa Hestur Litur Aldur
1 1 Sigrún Högna Tómasdóttir Smári Blakkur frá Tungu Brúnn/mó-einlitt 17
2 2 Egill Már Þórsson Léttir Tinna frá Ragnheiðarstöðum Brúnn/mó-stjörnótt 11
3 3 Haukur Ingi Hauksson Sprettur Komma frá Kambi Rauður/milli-einlitt 7
4 4 Glódís Rún Sigurðardóttir Sleipnir Blikka frá Þóroddsstöðum Bleikur/fífil-stjörnótt 13
5 5 Steindór Óli Tobíasson Léttir Gosi frá Staðartungu Brúnn/mó-einlitt 14
6 6 Dagur Ingi Axelsson Fákur List frá Svalbarða Brúnn/milli-blesa auk leista eða sokkahringeygt eða glaseygt 20
7 7 Kristján Árni Birgisson Geysir Máney frá Kanastöðum Jarpur/milli-einlitt 9
8 8 Kristófer Darri Sigurðsson Sprettur Vorboði frá Kópavogi Brúnn/milli-einlitt 13
9 9 Þórey Þula Helgadóttir Smári Þótti frá Hvammi I Jarpur/milli-einlitt 12
10 10 Hekla Rán Hannesdóttir Sprettur Halla frá Kverná Bleikur/fífil-blesótt 9
11 11 Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Þytur Viljar frá Skjólbrekku Jarpur/ljóseinlitt 19
12 12 Heiður Karlsdóttir Fákur Nökkvi frá Lækjarbotnum Rauður/milli-einlitt 15

Flugskeið 100m P2 Ungmennaflokkur

Nr. Holl Knapi Félag knapa Hestur Litur Aldur
1 1 Þorgils Kári Sigurðsson Sleipnir Vænting frá Sturlureykjum 2 Bleikur/álóttureinlitt 15
2 2 Benjamín Sandur Ingólfsson Fákur Ásdís frá Dalsholti Brúnn/milli-einlitt 12
3 2 Guðmar Freyr Magnússon Skagfirðingur Sóta frá Steinnesi Rauður/sót-einlitt 9
4 2 Rósa Kristín Jóhannesdóttir Logi Erill frá Svignaskarði Rauður/milli-stjörnótt 15
5 5 Ásdís Ósk Elvarsdóttir Skagfirðingur Hrappur frá Sauðárkróki Bleikur/álóttureinlitt 17
6 6 Sunna Lind Ingibergsdóttir Sörli Flótti frá Meiri-Tungu 1 Bleikur/fífil/kolóttureinlitt 13
7 10 Birta Ingadóttir Fákur Hálfdán frá Oddhóli Brúnn/milli-einlitt 10
8 10 Þorgils Kári Sigurðsson Sleipnir Gjóska frá Kolsholti 3 Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 8
9 10 Benjamín Sandur Ingólfsson Fákur Messa frá Káragerði Bleikur/fífil/kolótturstjarna,nös eða tvístj. auk leista eða
sokkahringeygt eða glaseygt
13
10 10 Guðmar Freyr Magnússon Skagfirðingur Hagur frá Skefilsstöðum Brúnn/dökk/sv.einlitt 9

Tölt T3 Barnaflokkur

Nr. Holl Knapi Félag knapa Hestur Litur Aldur
1 1 Elísabet Vaka Guðmundsdóttir Geysir Díva frá Bakkakoti Jarpur/milli-einlitt 7
2 1 Ragnar Snær Viðarsson Fákur Kamban frá Húsavík Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 17
3 1 Sara Dís Snorradóttir Sörli Þorsti frá Ytri-Bægisá I Grár/rauðurblesótt 8
4 2 Matthías Sigurðsson Fákur Caruzo frá Torfunesi Brúnn/mó-einlitt 7
5 2 Kolbrún Sif Sindradóttir Sörli Sindri frá Keldudal Rauður/milli-blesótt 14
6 2 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Þytur Freyðir frá Leysingjastöðum II Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 14
7 3 Eydís Ósk Sævarsdóttir Fákur Slæða frá Traðarholti Brúnn/milli-einlitt 6
8 3 Kolbrún Katla Halldórsdóttir Borgfirðingur Sigurrós frá Söðulsholti Rauður/milli-blesótt 9
9 4 Oddur Carl Arason Hörður Órnir frá Gamla-Hrauni Brúnn/milli-einlitt 11
10 4 Helena Rán Gunnarsdóttir Máni Kornelíus frá Kirkjubæ Jarpur/milli-einlitt 16
11 4 Inga Fanney Hauksdóttir Sprettur Mirra frá Laugarbökkum Rauður/milli-stjörnótt 9
12 5 Kristín Karlsdóttir Fákur Frú Lauga frá Laugavöllum Brúnn/milli-stjörnótt 8
13 5 Elísabet Vaka Guðmundsdóttir Geysir Heiðrún frá Bakkakoti Bleikur/álóttureinlitt 8
14 5 Þórunn Ólafsdóttir Glaður Styrkur frá Kjarri Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 13
15 6 Kristín Eir Hauksdóttir Holake Borgfirðingur Sóló frá Skáney Rauður/milli-blesótt 16
16 6 Lilja Rún Sigurjónsdóttir Fákur Arion frá Miklholti Grár/óþekkturskjótt 9
17 7 Guðný Dís Jónsdóttir Sprettur Roði frá Margrétarhofi Rauður/milli-nösóttglófext 11
18 7 Ásta Hólmfríður Ríkharðsdóttir Sprettur Depla frá Laxdalshofi Brúnn/milli-einlitt 11
19 7 Sigurbjörg Helgadóttir Fákur Elva frá Auðsholtshjáleigu Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 8
20 8 Harpa Dögg Heiðarsdóttir Snæfellingur Flugsvin frá Grundarfirði Brúnn/dökk/sv.einlitt 11
21 8 Elva Rún Jónsdóttir Sprettur Straumur frá Hofsstöðum, Garðabæ Jarpur/milli-einlitt 8
22 8 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Þytur Daníel frá Vatnsleysu Leirljós/Hvítur/milli-einlitt 17
23 9 Þórdís Birna Sindradóttir Sörli Orka frá Stóru-Hildisey Jarpur/milli-stjörnótt 11
24 9 Sara Dís Snorradóttir Sörli Gnótt frá Syðra-Fjalli I Brúnn/milli-einlitt 9
25 9 Ragnar Snær Viðarsson Fákur Stemma frá Holtsmúla 1 Brúnn/dökk/sv.einlitt 21
26 10 Matthías Sigurðsson Fákur Djákni frá Reykjavík Brúnn/milli-einlitt 9
27 10 Oddur Carl Arason Hörður Ýmir frá Hvammi Jarpur/milli-skjótt 6
28 10 Elísabet Vaka Guðmundsdóttir Geysir Bragabót frá Bakkakoti Bleikur/álóttureinlitt 8

Fjórgangur V2 Barnaflokkur

Nr. Holl Knapi Félag knapa Hestur Litur Aldur
1 1 Elísabet Vaka Guðmundsdóttir Geysir Bragabót frá Bakkakoti Bleikur/álóttureinlitt 8
2 1 Matthías Sigurðsson Fákur Djákni frá Reykjavík Brúnn/milli-einlitt 9
3 1 Helena Rán Gunnarsdóttir Máni Kornelíus frá Kirkjubæ Jarpur/milli-einlitt 16
4 2 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Þytur Freyðir frá Leysingjastöðum II Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 14
5 2 Guðný Dís Jónsdóttir Sprettur Roði frá Margrétarhofi Rauður/milli-nösóttglófext 11
6 3 Kolbrún Katla Halldórsdóttir Borgfirðingur Sigurrós frá Söðulsholti Rauður/milli-blesótt 9
7 3 Herdís Björg Jóhannsdóttir Geysir Snillingur frá Sólheimum Rauður/milli-skjótthringeygt eða glaseygt 13
8 3 Lilja Rún Sigurjónsdóttir Fákur Arion frá Miklholti Grár/óþekkturskjótt 9
9 4 Ragnar Snær Viðarsson Fákur Kamban frá Húsavík Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 17
10 4 Sigrún Helga Halldórsdóttir Fákur Gefjun frá Bjargshóli Brúnn/milli-einlitt 13
11 4 Þórunn Ólafsdóttir Glaður Styrkur frá Kjarri Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 13
12 5 Sigurbjörg Helgadóttir Fákur Elva frá Auðsholtshjáleigu Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 8
13 5 Eydís Ósk Sævarsdóttir Fákur Slæða frá Traðarholti Brúnn/milli-einlitt 6
14 5 Kristín Karlsdóttir Fákur Frú Lauga frá Laugavöllum Brúnn/milli-stjörnótt 8
15 6 Ásta Hólmfríður Ríkharðsdóttir Sprettur Ás frá Traðarlandi Brúnn/dökk/sv.einlitt 8
16 6 Elísabet Vaka Guðmundsdóttir Geysir Heiðrún frá Bakkakoti Bleikur/álóttureinlitt 8
17 6 Þórdís Birna Sindradóttir Sörli Orka frá Stóru-Hildisey Jarpur/milli-stjörnótt 11
18 7 Harpa Dögg Heiðarsdóttir Snæfellingur Flugsvin frá Grundarfirði Brúnn/dökk/sv.einlitt 11
19 7 Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Þytur Freyja frá Brú Brúnn/milli-einlitt 10
20 7 Oddur Carl Arason Hörður Órnir frá Gamla-Hrauni Brúnn/milli-einlitt 11
21 8 Kristín Eir Hauksdóttir Holake Borgfirðingur Sóló frá Skáney Rauður/milli-blesótt 16
22 8 Elva Rún Jónsdóttir Sprettur Straumur frá Hofsstöðum, Garðabæ Jarpur/milli-einlitt 8
23 8 Anika Hrund Ómarsdóttir Fákur Tindur frá Álfhólum Rauður/milli-stjörnótt 8
24 9 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Þytur Daníel frá Vatnsleysu Leirljós/Hvítur/milli-einlitt 17
25 9 Sara Dís Snorradóttir Sörli Þorsti frá Ytri-Bægisá I Grár/rauðurblesótt 8
26 9 Guðný Dís Jónsdóttir Sprettur Ás frá Hofsstöðum, Garðabæ Rauður/dökk/dr.stjörnótt 11
27 10 Matthías Sigurðsson Fákur Caruzo frá Torfunesi Brúnn/mó-einlitt 7
28 10 Lilja Rún Sigurjónsdóttir Fákur Þráður frá Egilsá Rauður/milli-nösótt 11
29 10 Helena Rán Gunnarsdóttir Máni Hekla frá Hamarsey Jarpur/milli-stjörnótt 7
30 11 Ragnar Snær Viðarsson Fákur Stemma frá Holtsmúla 1 Brúnn/dökk/sv.einlitt 21
31 11 Elísabet Vaka Guðmundsdóttir Geysir Díva frá Bakkakoti Jarpur/milli-einlitt 7
32 11 Kolbrún Sif Sindradóttir Sörli Sindri frá Keldudal Rauður/milli-blesótt 14

Fimmgangur F2 Unglingaflokkur

Nr. Holl Knapi Félag knapa Hestur Litur Aldur
1 1 Sigrún Högna Tómasdóttir Smári Sirkus frá Torfunesi Rauður/ljós-tvístjörnótt 13
2 1 Katla Sif Snorradóttir Sörli Magni frá Efra-Hvoli Brúnn/milli-skjótt 7
3 1 Bergey Gunnarsdóttir Máni Dagur frá Björgum Jarpur/milli-einlitt 12
4 2 Þorvaldur Logi Einarsson Smári Hátíð frá Hlemmiskeiði 3 Moldóttur/d./draugstjörnótt 10
5 2 Sveinn Sölvi Petersen Fákur Vonandi frá Bakkakoti Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 16
6 2 Kristófer Darri Sigurðsson Sprettur Vorboði frá Kópavogi Brúnn/milli-einlitt 13
7 3 Arnar Máni Sigurjónsson Fákur Púki frá Lækjarbotnum Grár/rauðurstjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokka 11
8 3 Kristján Árni Birgisson Geysir Kjalar frá Miðhúsum Brúnn/dökk/sv.skjótt 8
9 3 Jón Ársæll Bergmann Geysir Glóð frá Eystra-Fróðholti Rauður/milli-einlittglófext 9
10 4 Védís Huld Sigurðardóttir Sleipnir Elva frá Miðsitju Moldóttur/d./draugstjörnótt 9
11 4 Matthías Sigurðsson Fákur Samúel frá Hólabaki Bleikur/álóttureinlitt 10
12 4 Ragnar Snær Viðarsson Fákur Minning frá Mosfellsbæ Brúnn/dökk/sv.einlitt 7
13 5 Benedikt Ólafsson Hörður Leira-Björk frá Naustum III Leirljós/Hvítur/milli-einlitt 12
14 5 Þórey Þula Helgadóttir Smári Sólon frá Völlum Brúnn/mó-einlitt 9
15 5 Kristrún Ragnhildur Bender Hörður Styrkur frá Seljabrekku Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 8
16 6 Helga Stefánsdóttir Hörður Blika frá Syðra-Kolugili Bleikur/ál/kol.einlitt 13
17 6 Signý Sól Snorradóttir Máni Þokkadís frá Strandarhöfði Jarpur/milli-stjörnótt 8
18 6 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Þytur Návist frá Lækjamóti Brúnn/milli-einlitt 13
19 7 Hrund Ásbjörnsdóttir Fákur Sæmundur frá Vesturkoti Brúnn/milli-einlitt 11
20 7 Þórgunnur Þórarinsdóttir Skagfirðingur Taktur frá Varmalæk Brúnn/milli-einlitt 15
21 7 Embla Þórey Elvarsdóttir Sleipnir Tinni frá Laxdalshofi Brúnn/milli-einlitt 12
22 8 Hekla Rán Hannesdóttir Sprettur Halla frá Kverná Bleikur/fífil-blesótt 9
23 8 Haukur Ingi Hauksson Sprettur Spaði frá Kambi Rauður/milli-stjörnótt 9
24 8 Glódís Líf Gunnarsdóttir Máni Gyðja frá Læk Brúnn/milli-einlitt 12
25 9 Egill Már Þórsson Léttir Stormur frá Björgum 4 Brúnn/milli-skjótt 5
26 9 Jóhanna Lilja P. Guðjónsdóttir Hörður Kvistur frá Strandarhöfði Jarpur/milli-stjörnótt 12
27 10 Glódís Rún Sigurðardóttir Sleipnir Sturlungur frá Leirubakka Brúnn/milli-einlitt 10
28 10 Sigurður Baldur Ríkharðsson Sprettur Myrkvi frá Traðarlandi Brúnn/milli-einlitt 9
29 10 Hulda María Sveinbjörnsdóttir Sprettur Björk frá Barkarstöðum Brúnn/milli-stjörnótt 8
30 11 Matthías Sigurðsson Fákur Djákni frá Stóru-Gröf ytri Brúnn/milli-einlitt 6
31 11 Þorvaldur Logi Einarsson Smári Vaka frá Eystra-Fróðholti Bleikur/álóttureinlitt 7
32 11 Steindór Óli Tobíasson Léttir Gosi frá Staðartungu Brúnn/mó-einlitt 14
33 12 Sveinn Sölvi Petersen Fákur Kappi frá Dallandi Brúnn/milli-tvístjörnótt 13
34 12 Kristín Hrönn Pálsdóttir Fákur Aska frá Norður-Götum Brúnn/milli-einlitt 8
35 13 Védís Huld Sigurðardóttir Sleipnir Prins frá Vatnsleysu Brúnn/mó-stjörnótt 9
36 13 Bergey Gunnarsdóttir Máni Brunnur frá Brú Rauður/milli-einlitt 11

Tölt T4 Barnaflokkur

Nr. Holl Knapi Félag knapa Hestur Litur Aldur
1 1 Oddur Carl Arason Hörður Svali frá Hvítárholti Jarpur/dökk-tvístjörnótt 12
2 1 Sigrún Helga Halldórsdóttir Fákur Gefjun frá Bjargshóli Brúnn/milli-einlitt 13
3 1 Lilja Rún Sigurjónsdóttir Fákur Þráður frá Egilsá Rauður/milli-nösótt 11
4 2 Helena Rán Gunnarsdóttir Máni Valsi frá Skarði Bleikur/fífil/kolótturskjótt 21
5 2 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Þytur Björk frá Lækjamóti Brúnn/dökk/sv.einlitt 16
6 2 Kristín Karlsdóttir Fákur Einar-Sveinn frá Framnesi Brúnn/milli-einlitt 14
7 3 Matthías Sigurðsson Fákur Biskup frá Sigmundarstöðum Rauður/milli-blesótt 18
8 3 Sara Dís Snorradóttir Sörli Tappi frá Ytri-Bægisá I Brúnn/milli-einlitt 10

Tölt T4 Unglingaflokkur

Nr. Holl Knapi Félag knapa Hestur Litur Aldur
1 1 Bergey Gunnarsdóttir Máni Dagur frá Björgum Jarpur/milli-einlitt 12
2 1 Védís Huld Sigurðardóttir Sleipnir Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum Brúnn/milli-einlitt 12
3 1 Kristín Hrönn Pálsdóttir Fákur Gaumur frá Skarði Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 15
4 2 Þórgunnur Þórarinsdóttir Skagfirðingur Taktur frá Varmalæk Brúnn/milli-einlitt 15
5 2 Sveinn Sölvi Petersen Fákur Kappi frá Dallandi Brúnn/milli-tvístjörnótt 13
6 2 Arnar Máni Sigurjónsson Fákur Arður frá Miklholti Grár/óþekktureinlitt 11
7 3 Dagur Ingi Axelsson Fákur Fjörnir frá Reykjavík Brúnn/milli-einlitt 11
8 3 Anika Hrund Ómarsdóttir Fákur Yrsa frá Álfhólum Jarpur/milli-einlitt 13
9 3 Kristófer Darri Sigurðsson Sprettur Brúney frá Grafarkoti Brúnn/milli-einlitt 13
10 4 Glódís Líf Gunnarsdóttir Máni Magni frá Spágilsstöðum Jarpur/milli-einlitt 11
11 4 Selma Leifsdóttir Fákur Hrafn frá Eylandi Brúnn/milli-einlitt 8
12 4 Katrín Ósk Kristjánsdóttir Sleipnir Höttur frá Austurási Brúnn/milli-skjótt 8
13 5 Rakel Gígja Ragnarsdóttir Þytur Trygglind frá Grafarkoti Rauður/milli-skjótt 7
14 5 Hrund Ásbjörnsdóttir Fákur Ábóti frá Söðulsholti Rauður/milli-skjótt 11
15 5 Sigrún Högna Tómasdóttir Smári Tandri frá Breiðstöðum Brúnn/milli-einlitt 9
16 6 Glódís Rún Sigurðardóttir Sleipnir Börkur frá Kvistum Brúnn/mó-einlitt 11
17 6 Aron Freyr Petersen Fákur Adam frá Skammbeinsstöðum 1 Brúnn/milli-einlitt 11
18 6 Katla Sif Snorradóttir Sörli Eldey frá Hafnarfirði Brúnn/milli-einlitt 7
19 7 Elín Þórdís Pálsdóttir Sleipnir Ópera frá Austurkoti Bleikur/fífil-stjörnótt 10
20 7 Bergey Gunnarsdóttir Máni Strengur frá Brú Jarpur/milli-einlitt 7
21 8 Þórgunnur Þórarinsdóttir Skagfirðingur Grettir frá Saurbæ Grár/jarpureinlitt 11
22 8 Arnar Máni Sigurjónsson Fákur Sómi frá Kálfsstöðum Jarpur/milli-einlitt 13
23 8 Hulda María Sveinbjörnsdóttir Sprettur Gjafar frá Hæl Grár/brúnneinlitt 20