Fréttir

Firmakeppni 2021 – Ráslistar

Mótið byrjar klukkan 13:00 inni í reiðhöll á pollum og börnum.

Pollaflokkur
1 Rakel Lilja Bærings Birkisdóttir 2 ára Stjörnuglóð / 6 vetra / rauðstjörnótt
2 Júlíus Helgason/ 3ára Kornelíus frá Kirkjubæ/ 17vetra /dökk jarpur
3 Baltasar Nóel 4 ára Heldis 8 vetra
4 Arnar Þór Eggertsson 2 ára Váli frá Ásvöllum 9v Móàlóttur tvístjörnóttur sokkóttur
5 Lea Löve 2 ára Fjöður frá neðra skarði 13v sótrauðvindótt
6 Hektor Herkovic Formúla frá Vallarási 10vetra svört
7 Birkir Rafn Geirsson 4 ára Straumur frá Hríshóli / 8 vetra / brúnblesóttur
8 Katrín Edda viðarsdottir (5ara) Bassi, 13 vetra, rauður,
9 Ingólfur Atli Viðarsson 4 ára Rauðka frá ketilsstöðum 10 vetra rauð
Barnaflokkur – minna vanir
1 Nadía Líf Guðlaugsdóttir Sól frá Kringlu II. 19. vetra. Rauðhalastjörnótt, glófext.
2 Yrsa Sigurgeirsdóttir, 12 ára Grímur, 15 vetra, Moldóttur
3 Camilla Dís Ívarsdóttir 12 ára Frami, 7 vetra, Brúnn
4 Bertha Líf Bergstað Jórun frá Vakurstöðum – 8 vetra leirljós
5 Hrefna Kristin Bella 10 vetra rauðblesótt
Barnaflokkur – meira vanir
1 Þórhildur Helgadóttir/ 11 ára Kornelíus frá kirkjubæ/ 17 vetra/ dökk jarpur
2 Ragnar Snær Viðarsson 12 ára Svalur frá Rauðalæk/8 vetra/jarpur
3 Sigrún Helga Halldórsdóttir Hugur/ 8 vetra / brúnn
Unglingaflokkur
1 Elizabet Kostova Fleygur frá Hólum – 15 vetra – brúnn
2 Sigurbjörg Helgadóttir Elva frá Auðsholtshjáleigu/ 10 vetra/ mósótt
3 Júlía Guđmundsdóttir Fákur frá Ketilsstöđum/10 vetra/rauđskjóttur
4 Selma Dóra Þorsteinsdóttir Frigg frá Hólum, 7 vetra, rauðskjott
5 Andrea Óskarsdóttir Hermann frá Kópavogi / 12 / bleikálóttur
6 Arna Sigurlaug Haraldsdóttir Tindur/7 vetra/Brúnn
7 Bjarney Ásgeirsdóttir Leikur frá Kjarnholtum I/ 17/ rauðblesóttur
8 Eygló Hildur Ásgeirsdóttir Saga frá Dalsholti/ 11/ Svört
9 Anika Hrund Ómarsdóttir 14 ara Tindur Rauðglófextur 8 vetra
10 Sveinbjörn Orri Ómarsson Lyfting 7 vetra rauðstjörnótt
11 Andrea Svandís Kristófersdóttir Ágústus frá Búðardal / 16 vetra / rauður
12 Bjarney Ásgeirsdóttir Leikur frá Kjarnholtum I/ 17/ rauðblesóttur
13 Matthias Sigurðsson Vinur frá Fossi 8 vetra brúnn
14 Jóhanna Katrín karla Ottadóttir Kviða frá brenniborg, 8 vetra, brún
Ungmennaflokkur
1 Halldóra Hlíf Þorvaldsdóttir Otti frá Skarði
2 Íris Arna Úlfarsdóttir Háleggur frá Lágafelli/5 vetra/rauðskjóttur
3 Hrund Ásbjörnsdóttir Rektor frá Melabergi / 13 vetra /Jarpur
4 Þórdís Ólafsdóttir Rán frá Egilsstaðabæ, Rauð, 9 vetra
5 Hanna Regína Einarsdóttir Óðinn frá Hólum / 8 v. / Skjóttur
Konur II
1 Birna Olafsdottir Framsókn
2 Svala Birna Sæbjörnsdóttir Þór 8 vetra, dökk jarpur
3 Kristín Helga Kristinsdóttir 25 ára Von frá Kiðafelli/ 9 vetra/ Móbrún
4 Elísabet Jóhannsdóttir Örlygur frá Hafnarfirði 18 v Rauður
5 Ingibjörg Ingadóttir. Venus frá Guttormshaga, 8v, brúnstjörnótt.
6 Margrét Ríkharðsdóttir Stjarni frá Dalbæ 11 v sótrauður stjörnóttur
7 Kristín Halla Sveinbjarnardóttir Frosti 13 vetra rauðblesóttur
8 Helga Bogadóttir Þytur frá Syðri Brúnavöllum – 8. vetra – jarpur
9 Margrét Ríkharðsdóttir Stjarni frá Dalbæ 11v sótrauður stjörnóttur
10 Hannah Leah Vökull frá Mykjunesi 9 vetra brúnn
11 Sabine Karrsen Blakkur frà Fossi 8 vetra brúnn
12 Ásta Friðrika Björnsdóttir Stórstjarna frá Akureyri 13 vetra brún tvístjörnótt
13 Nadía Katrín Banine Hrókur frá Flugumýri II / 18 vetra mósóttur
Karlar II
1 Gusti Hraundal Andvari
2 Vignir Björnsson Kolskeggur frá Papafirði, 11 vetra, jarpur
3 Brynjólfur Jónsson Atlas, 9 vetra, brúnn
4 Viggó Sigurðsson Björt frá Akureyri 8 vetra Rauð
Heldri menn og konur
1 Bjarni karlsson Fönix 17v rauður
2 Sigurbjörn Magnússon Óskar frá Austurkoti / 10 vetra / rauðglófextur
3 Ágústa Lilja Ásgeirsdóttir Nanna, 10 vetra, rauð/glófext
4 Gísli Haraldsson Hamar frá Húsavík – 8 vetra / Jarpur
5 Guðbjörg Eggertsdóttir Orka/14/brún
Konur I
1 Íva Rut Viðarsdóttir Stígur frá Halldórsstöðum / 19 vetra / jarpur
2 Ólöf Guðmundsdótir Neisti frá Skálpastöðum 11v. rauðglófextur,störnóttur
3 Áslaug Arna Sigurbjörnsdóttir Október frá Oddhóli
4 Lára Jóhannsdóttir Grafík 5vetra jörp
5 Berglind Karlsdóttir Mökkur frá Kvíarholti – 10v – brúnn
6 Vilfríður Fannberg Sæþórsdóttir Vildís 2010 brún
7 Hrefna María Ómarsdóttir Háfleygur frá Álfhólum
8 Rósa Valdimarsdóttir Íkon frá Hákoti 18 vetra svartur
Karlar I
1 Jón Herkovic Elíta frá Ásgarði Vestri 10 vetra rauð blesótt
2 Gunnar Sturluson Harpa frá Hrísdal, 12 v., rauðskjótt,
3 Jóhann Ólafsson Óskar frá Tungu
4 Elmar Ingi Guðlaugsson Grunnur Frá Hólavatni 15 bleikálóttur
5 Erlendur Guðbjörnsson Rán Frá Káragerði mósótt 9 vetra
6 Sigurbjörn Þórmundsson Freyr frá frá Hraunbæ IS2012185445
7 Arnar Bjarnason Hvinur frá Reykjavík 14 brúnn
8 Sigurbjörn viktorsson Flóki brúnn 8vetra