Fréttir

Drög að dagskrá og þátttakandalisti

Reykjavíkurmót Fáks hefst nk. miðvikudag og er mikil skráning á mótið eða um 650 skráningar. Hér meðfylgjandi eru drög að dagskrá Reykjavíkurmótsins sem og þátttakandalisti. Allir eru beðnir að fara vel yfir sínar skráningar og senda athugasemdir á fakur@fakur.is og verða svo ráslistar birtir mánudaginn 9. maí. Athugið að þetta er EKKI ráslisti, heldur skráðir þátttakendur á mótinu.

Drög að dagskrá
Miðvikudagurinn 11. maí
15:00 Knapafundur
16:00 Fjórgangur V2 Ungmennaflokkur
17:35 Fjórgangur V2 Unglingaflokkur
19:45 Kvöldmatarhlé
20:15 Fjórgangur V2 1. flokkur
21:50 Dagskrárlok

Fimmtudagurinn 12.maí
16:00 Fjórgangur V1 Meistaraflokkur
18:30 Kvöldmatarhlé
19:00 Fjórgangur V2 Barnaflokkur
20:15 Fjórgangur V2 2. flokkur
21:20 Fjórgangur V2 Minna vanir
21:50 Dagskrárlok

Föstudagurinn 13. maí
13:00 Fimmgangur F2 1. flokkur
14:25 Hlé
14:40 Fimmgangur F2 Ungmennaflokkur
15:50 Fimmgangur F2 Unglingaflokkur
17:15 Fimmgangur F2 2. flokkur
18:30 Kvöldmatarhlé
19:00 Fimmgangur F1 Meistaraflokkur
21:40 Dagskrárlok

Laugardagurinn 14. maí
09:30 Tölt T7 Opinn flokkur
10:00 Tölt T7 17 ára og yngri
10:25 Tölt T2 Meistaraflokkur
10:40 Tölt T2 Ungmennaflokkur
11:20 Tölt T2 Unglingaflokkur
11:50 Tölt T2 1.flokkur
12:15 Hádegishlé
12:35 Tölt T3 Ungmennaflokkur
13:30 Tölt T3 Unglingaflokkur
14:45 Hlé
14:55 Tölt T3 Barnaflokkur
15:30 Tölt T3 2. flokkur
16:30 Tölt T3 1. flokkur
17:30 Kvöldmatarhlé
18:00 Tölt T1 Meistaraflokkur
21:00 Dagskrárlok

Sunnudagurinn 15. maí
09:00 Gæðingaskeið
10:30 B-úrslit Fjórgangur Barnaflokkur
Unglingaflokkur
Ungmennaflokkur
2. flokkur
1. flokkur
Meistaraflokkur
13:30 Hádegishlé
14:00 B-úrslit Fimmgangur Meistaraflokkur
14:45 B-úrslit Tölt T3 Unglingaflokkur
Ungmennaflokkur
2. flokkur
1. flokkur
16:05 Hlé
16:20 A-úrslit Tölt T2 Meistaraflokkur
16:35 Unglingaflokkur
16:50 Ungmennaflokkur
17:05 1. flokkur
17:20 B-úrslit tölt T1 Meistaraflokkur
17:40 Kvöldmatarhlé
18:10 Skeið 250m, 150m og 100 m
20:40 Dagskrárlok

Mánudagurinn 16. maí
10:00 A-úrslit Fjórgangur Barnaflokkur
10:30 Unglingaflokkur
11:00 Ungmennaflokkur
11:30 Minna vanir
12:00 2. flokkur
12:30 1. flokkur
13:00 Meistaraflokkur
13:30 Hádegishlé
14:00 A-úrslit Fimmgangur Unglingaflokkur
14:45 Ungmennaflokkur
15:30 2. flokkur
16:15 1. flokkur
17:00 Meistaraflokkur
17:45 Hlé
18:00 A-úrslit Tölt T7 Opinn flokkur
18:15 Barnaflokkur
18:30 A-úrslit Tölt T3 Barnaflokkur
18:50 Unglingaflokkur
19:10 Hlé
19:25 A-úrslit Tölt T3 Ungmennaflokkur
19:45 2. flokkur
20:05 1. flokkur
20:25 A-úrslit Tölt T1 Meistaraflokkur
20:45 Dagskrárlok

TÖLT T1
Opinn flokkur – Meistaraflokkur
Nr. Hópur Hönd Knapi Hross
1 1 V Ásmundur Ernir Snorrason Spölur frá Njarðvík
2 2 V Berglind Ragnarsdóttir Frakkur frá Laugavöllum
3 3 H Matthías Leó Matthíasson Dáð frá Jaðri
4 4 V Janus Halldór Eiríksson Hlýri frá Hveragerði
5 5 V Elin Holst Frami frá Ketilsstöðum
6 6 V Ólafur Andri Guðmundsson Straumur frá Feti
7 7 V Eggert Helgason Stúfur frá Kjarri
8 8 V Sylvía Sigurbjörnsdóttir Gola frá Hofsstöðum, Garðabæ
9 9 V Sylvía Sigurbjörnsdóttir Ljúfur frá Torfunesi
10 10 V Árni Björn Pálsson Stormur frá Herríðarhóli
11 11 V Þórarinn Ragnarsson Glæsir frá Brú
12 12 H Jón William Bjarkason Stjörnunótt frá Litlu-Gröf
13 13 V Jóhann Kristinn Ragnarsson Kvika frá Leirubakka
14 14 V Arnar Bjarki Sigurðarson Glæsir frá Torfunesi
15 15 V Arnar Bjarki Sigurðarson Töru-Glóð frá Kjartansstöðum
16 16 V Finnur Bessi Svavarsson Glitnir frá Margrétarhofi
17 17 V Lena Zielinski Sprengihöll frá Lækjarbakka
18 18 V Lena Zielinski Melkorka frá Hárlaugsstöðum 2
19 19 V Viðar Ingólfsson Von frá Ey I
20 20 V Hinrik Bragason Rósalín frá Efri-Rauðalæk
21 21 V Pernille Lyager Möller Kolka frá Hárlaugsstöðum 2
22 22 V Sindri Sigurðsson Þórólfur frá Kanastöðum
23 23 V John Sigurjónsson Sólroði frá Reykjavík
24 24 V John Sigurjónsson Feykir frá Ey I
25 25 V Viðar Ingólfsson Pixi frá Mið-Fossum
26 26 V Kári Steinsson Óskahringur frá Miðási
27 27 V Guðjón Sigurðsson Lukka frá Bjarnastöðum
28 28 V Sigurður Vignir Matthíasson Hekla frá Flagbjarnarholti
29 29 H Elías Þórhallsson Staka frá Koltursey
30 30 H Steinn Haukur Hauksson Hreimur frá Kvistum
31 31 V Finnur Bessi Svavarsson Gosi frá Staðartungu
32 32 V Ævar Örn Guðjónsson Vökull frá Efri-Brú
33 33 V Teitur Árnason Kúnst frá Ytri-Skógum
34 34 V Teitur Árnason Stjarna frá Stóra-Hofi
35 35 V Jakob Svavar Sigurðsson Gloría frá Skúfslæk
36 36 V Jakob Svavar Sigurðsson Júlía frá Hamarsey
37 37 V Teitur Árnason Ópera frá Vakursstöðum
39 39 V Sigurbjörn Bárðarson Frétt frá Oddhóli
40 40 V Sigurður Sigurðarson Garpur frá Skúfslæk
41 41 V Sigurður Sigurðarson Tindur frá Heiði
TÖLT T2
Nr. Hópur Hönd Knapi Hross
1 1 V Sigursteinn Sumarliðason Nýr Dagur frá Þúfu í Landeyjum
2 2 H Þórdís Erla Gunnarsdóttir Ösp frá Enni
3 3 V Bjarni Sveinsson Hrappur frá Selfossi
4 4 V Sigurður Vignir Matthíasson Freyr frá Vindhóli
5 5 V Flosi Ólafsson Rektor frá Vakurstöðum
6 6 V Sigurbjörn Bárðarson Spói frá Litlu-Brekku
7 7 V Sigurður Sigurðarson List frá Langsstöðum
Opinn flokkur – 1. flokkur
Nr. Hópur Hönd Knapi Hross
1 1 H Rakel Sigurhansdóttir Ra frá Marteinstungu
2 1 V Þorvarður Friðbjörnsson Taktur frá Mosfellsbæ
3 1 V Guðmar Þór Pétursson Nóta frá Grímsstöðum
4 2 V Guðmar Þór Pétursson Brúney frá Grafarkoti
5 2 H Svanhvít Kristjánsdóttir Glóinn frá Halakoti
6 2 V Arna Rúnarsdóttir Freyja frá Brú
8 3 V Katla Gísladóttir Kveikja frá Miðási
9 3 V Helga Una Björnsdóttir Blæja frá Fellskoti
Opinn flokkur – 2. flokkur
2 1 V Vilborg Smáradóttir Þór frá Sunnuhvoli
4 2 V Jóhann Ólafsson Gnýr frá Árgerði
5 2 H Edda Sóley Þorsteinsdóttir Selja frá Vorsabæ
Ungmennaflokkur
Nr. Hópur Hönd Knapi Hross
1 1 V Halldór Þorbjörnsson Ópera frá Hurðarbaki
2 1 H Birta Ingadóttir Pendúll frá Sperðli
3 1 V Fríða Hansen Nös frá Leirubakka
4 2 V Sigurjón Axel Jónsson Skarphéðinn frá Vindheimum
5 2 V Nína María Hauksdóttir Nasa frá Sauðárkróki
6 2 V Arnór Dan Kristinsson Straumur frá Sörlatungu
8 3 V Máni Hilmarsson Skrámur frá Dýrfinnustöðum
9 3 V Atli Freyr Maríönnuson Dimmi frá Ingólfshvoli
10 4 V Þorgeir Ólafsson Stirnir frá Ferjubakka 3
11 4 H Gústaf Ásgeir Hinriksson Svalur frá Hofi á Höfðaströnd
12 4 H Bjarki Freyr Arngrímsson Úlfur frá Hólshúsum
13 5 V Emma Larsson Hrifla frá Sauðafelli
14 5 V Mayara Gerevini Þengill frá Þjóðólfshaga 1
15 5 V Ólöf Helga Hilmarsdóttir Gýmir frá Álfhólum
Unglingaflokkur
Nr. Hópur Hönd Knapi Hross
1 1 V Arnar Máni Sigurjónsson Hlekkur frá Bjarnarnesi
3 1 H Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Nýung frá Flagbjarnarholti
4 2 H Aron Freyr Petersen Adam frá Skammbeinsstöðum 1
5 2 H Bergey Gunnarsdóttir Askja frá Efri-Hömrum
6 2 H Kristófer Darri Sigurðsson Kári frá Eystri-Hól
7 3 H Haukur Ingi Hauksson Töfri frá Þúfu í Landeyjum
8 3 V Dagur Ingi Axelsson Fjörnir frá Reykjavík
9 3 V Selma María Jónsdóttir Sproti frá Mörk
10 4 H Herdís Lilja Björnsdóttir Fönix frá Kirkjubæ
12 4 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Sandra frá Dufþaksholti
13 4 V Anton Hugi Kjartansson Barón frá Mosfellsbæ
14 5 V Viktoría Von Ragnarsdóttir Mökkur frá Heysholti
TÖLT T3
Opinn flokkur – 1. flokkur
Nr. Hópur Hönd Knapi Hross
1 1 V Hólmfríður Kristjánsdóttir Jóra frá Hlemmiskeiði 3
2 1 H Birgitta Bjarnadóttir Þytur frá Gegnishólaparti
3 1 H Þorvarður Friðbjörnsson Þjóðólfur frá Þjóðólfshaga 1
4 2 H Jón Finnur Hansson Dís frá Hólabaki
5 2 H Jón Finnur Hansson Auður frá Akureyri
6 2 H Gunnar Tryggvason Ómur frá Brimilsvöllum
7 3 H Ólöf Rún Guðmundsdóttir Dögun frá Haga
8 3 H Bjarki Þór Gunnarsson Bráinn frá Oddsstöðum I
9 3 V Sandra Pétursdotter Jonsson Kóróna frá Dallandi
10 4 H Ólöf Rún Guðmundsdóttir Flikka frá Brú
11 4 V Guðmar Þór Pétursson Von frá Bjarnanesi
12 4 H Elvar Þormarsson Katla frá Fornusöndum
13 5 H Birgitta Dröfn Kristinsdóttir Mirra frá Laugarbökkum
14 5 V Sveinn Ragnarsson Frú Lauga frá Laugavöllum
15 5 H Ragnheiður Samúelsdóttir Sæla frá Hrauni
16 6 V Stella Sólveig Pálmarsdóttir Sóley frá Efri-Hömrum
17 6 V Jón Steinar Konráðsson Prins frá Skúfslæk
18 6 H Bragi Viðar Gunnarsson Bragur frá Túnsbergi
19 7 V Bragi Viðar Gunnarsson Forsjá frá Túnsbergi
20 7 V Friðdóra Friðriksdóttir Orka frá Stóru-Hildisey
21 7 V Guðmundur Baldvinsson Vörður frá Lynghaga
22 8 V Hanna Rún Ingibergsdóttir Hrafnfinnur frá Sörlatungu
23 8 H Erlendur Ari Óskarsson Stórstjarna frá Akureyri
24 8 V Logi Þór Laxdal Lukka frá Langsstöðum
25 9 H Arna Rúnarsdóttir Fjóla frá Brú
26 9 H Guðmundur Jónsson Bliki annar frá Strönd
27 9 H Arnar Heimir Lárusson Vökull frá Hólabrekku
Opinn flokkur – 2. flokkur
Nr. Hópur Hönd Knapi Hross
1 1 V Óskar Pétursson Hróðný frá Eystra-Fróðholti
2 1 H Eva Lind Rútsdóttir Irpa frá Skíðbakka I
3 1 V Lára Jóhannsdóttir Gormur frá Herríðarhóli
4 2 H Sverrir Einarsson Mábil frá Votmúla 2
5 2 V Susi Haugaard Pedersen Efri-Dís frá Skyggni
6 2 V Hlíf Sturludóttir Björk frá Þjóðólfshaga 1
7 3 V Veronika Osterhammer Kári frá Brimilsvöllum
8 3 H Magnús Haukur Norðdahl Hugleikur frá Hafragili
9 3 H Vilborg Smáradóttir Þoka frá Þjóðólfshaga 1
10 4 H Vilborg Smáradóttir Leikur frá Glæsibæ 2
11 4 V Hrefna Margrét Karlsdóttir Einar-Sveinn frá Framnesi
12 4 V Svandís Beta Kjartansdóttir Taktur frá Reykjavík
13 5 H Jóhann Ólafsson Stjörnufákur frá Blönduósi
14 5 V Jóhann Ólafsson Dáti frá Hrappsstöðum
15 5 H Jóhann Ólafsson Djörfung frá Reykjavík
16 6 V Katrín Sigurðardóttir Yldís frá Hafnarfirði
17 6 V Sigurður Gunnar Markússon Lótus frá Tungu
18 6 V Brynja Viðarsdóttir Vera frá Laugabóli
19 7 V Gunnhildur Sveinbjarnardó Skjálfti frá Langholti
20 7 V Brynja Viðarsdóttir Snædís frá Blönduósi
21 7 V Bjarni Friðjón Karlsson Fönix frá Hnausum
22 8 H Arnhildur Halldórsdóttir Glíma frá Flugumýri
23 8 H Guðni Halldórsson Ísafold frá Þúfu í Kjós
24 8 H Sigurður Helgi Ólafsson Drymbill frá Brautarholti
25 9 H Lisa Lambertsen Hreyfing frá Tjaldhólum
26 9 V Rósa Valdimarsdóttir Íkon frá Hákoti
Ungmennaflokkur
Nr. Hópur Hönd Knapi Hross
1 1 V Halldór Þorbjörnsson Vörður frá Hafnarfirði
2 1 H Dagmar Öder Einarsdóttir Glóey frá Halakoti
3 1 H Birta Ingadóttir Október frá Oddhóli
4 2 V Þorsteinn Björn Einarsson Kliður frá Efstu-Grund
5 2 V Heiða Rún Sigurjónsdóttir Geisli frá Möðrufelli
6 2 V Róbert Bergmann Brynja frá Bakkakoti
7 3 H Fríða Hansen Hekla frá Leirubakka
8 3 V Sigurjón Axel Jónsson Freyja frá Vindheimum
9 3 V Snorri Egholm Þórsson Sæmd frá Vestra-Fíflholti
10 4 H Árný Oddbjörg Oddsdóttir Tjara frá Hábæ
11 4 H Árný Oddbjörg Oddsdóttir Hrafnhildur frá Litlalandi
12 4 H Hulda Katrín Eiríksdóttir Krákur frá Skjálg
13 5 V Hulda Katrín Eiríksdóttir Sæþór frá Forsæti
14 5 V Arnór Dan Kristinsson Breiðfjörð frá Búðardal
15 5 H Elísa Benedikta Andrésdóttir Flötur frá Votmúla 1
16 6 V Konráð Valur Sveinsson Hnokkadís frá Laugavöllum
17 6 H Jóhanna Margrét Snorradóttir Kári frá Ásbrú
19 7 V Jóhanna Margrét Snorradóttir Maísól frá Gunnarsstöðum
20 7 V Hrönn Kjartansdóttir Sproti frá Gili
21 7 V Atli Freyr Maríönnuson Óðinn frá Ingólfshvoli
22 8 H Þorgils Kári Sigurðsson Vakar frá Efra-Seli
23 8 H Þorgeir Ólafsson Goði frá Leirulæk
24 8 H Gústaf Ásgeir Hinriksson Skorri frá Skriðulandi
25 9 V Bjarki Freyr Arngrímsson Súla frá Sælukoti
26 9 V Elmar Ingi Guðlaugsson Þrándur frá Sauðárkróki
27 9 H Brynjar Nói Sighvatsson Hamar frá Kringlu
Unglingaflokkur
Nr. Hópur Hönd Knapi Hross
1 1 H Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Kornelíus frá Kirkjubæ
3 1 H Sölvi Karl Einarsson Sýnir frá Efri-Hömrum
4 2 H Snædís Birta Ásgeirsdóttir Rauðskeggur frá Kjartansstöðum
5 2 H Snædís Birta Ásgeirsdóttir Staka frá Stóra-Ármóti
7 3 H Anton Hugi Kjartansson Tinni frá Laugabóli
9 3 V Bergþór Atli Halldórsson Gefjun frá Bjargshóli
10 4 H Bergey Gunnarsdóttir Gimli frá Lágmúla
11 4 H Annabella R Sigurðardóttir Ormur frá Sigmundarstöðum
12 4 H Kristófer Darri Sigurðsson Lilja frá Ytra-Skörðugili
13 5 H Bryndís Kristjánsdóttir Völlur frá Víðivöllum fremri
14 5 H Glódís Rún Sigurðardóttir Kamban frá Húsavík
15 5 H Glódís Rún Sigurðardóttir Tinni frá Kjartansstöðum
16 6 H Jóhanna Guðmundsdóttir Leynir frá Fosshólum
17 6 V Jóhanna Guðmundsdóttir Ásdís frá Tjarnarlandi
18 6 V Kári Kristinsson Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum
19 7 H Rúna Tómasdóttir Sleipnir frá Árnanesi
20 7 H Vilborg Hrund Jónsdóttir Gormur frá Grjóti
21 7 H Herdís Lilja Björnsdóttir Glaumur frá Bjarnastöðum
22 8 V Benjamín S. Ingólfsson Stígur frá Halldórsstöðum
23 8 H Hafþór Hreiðar Birgisson Villimey frá Hafnarfirði
24 8 H Hafþór Hreiðar Birgisson Ljóska frá Syðsta-Ósi
25 9 V Anton Hugi Kjartansson Skíma frá Hvítanesi
26 9 H Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Héla frá Grímsstöðum
27 9 H Linda Bjarnadóttir Gullbrá frá Hólabaki
28 10 H Ásta Margrét Jónsdóttir Ás frá Tjarnarlandi
29 10 H Ásta Margrét Jónsdóttir Glaumur frá Þjóðólfshaga 1
30 10 H Bríet Guðmundsdóttir Hreyfing frá Ytra-Hóli
31 11 V Stefanía Hrönn Stefánsdóttir Einir frá Kastalabrekku
32 11 V Stefanía Hrönn Stefánsdóttir Dynjandi frá Höfðaströnd
33 11 V Arnar Máni Sigurjónsson Rauðinúpur frá Sauðárkróki
34 12 H Hákon Dan Ólafsson Gormur frá Garðakoti
Barnaflokkur
Nr. Hópur Hönd Knapi Hross
1 1 H Kristrún Ragnhildur Bender Dásemd frá Dallandi
2 1 H Glódís Líf Gunnarsdóttir Magni frá Spágilsstöðum
3 1 H Signý Sól Snorradóttir Glói frá Varmalæk 1
4 2 V Helga Stefánsdóttir Hákon frá Dallandi
5 2 H Jóhanna Ásgeirsdóttir Rokkur frá Syðri-Hofdölum
6 2 H Sigurður Baldur Ríkharðsson Auðdís frá Traðarlandi
7 3 H Sigurður Baldur Ríkharðsson Linda frá Traðarlandi
8 3 V Hulda María Sveinbjörnsdóttir Gjafar frá Hæl
9 3 V Selma Leifsdóttir Brimill frá Þúfu í Landeyjum
10 4 V Védís Huld Sigurðardóttir Baldvin frá Stangarholti
11 4 H Haukur Ingi Hauksson Lóa frá Hrafnkelsstöðum 1
13 5 V Aníta Eik Kjartansdóttir Hrafn frá Ósi
14 5 V Aníta Eik Kjartansdóttir Sprengja frá Breiðabólsstað
15 5 H Þorleifur Einar Leifsson Hekla frá Hólkoti
16 6 H Sveinn Sölvi Petersen Trú frá Álfhólum
TÖLT T7
Opinn flokkur
Nr. Hópur Hönd Knapi Hross
1 1 H Sandra Westphal-Wiltschek Ösp frá Hlíðartúni
2 1 H Brenda Pretlove Þytur frá Halldórsstöðum
5 2 V Gústaf Fransson Stormar frá Syðri-Brennihóli
6 2 H Hrefna Margrét Karlsdóttir Hamar frá Sandá
7 3 H Hrafnhildur Pálsdóttir Greifi frá Naustum
8 3 V Freyr Einarsson Skírnir frá Holtsmúla 1
9 3 H Sóley Möller Kolbjartur frá Vakurstöðum
10 4 V Oddný M Jónsdóttir Snúður frá Svignaskarði
11 4 V Þórdís Grétarsdóttir Blökk frá Staðartungu
12 4 V Steinunn Reynisdóttir Glóð frá Heigulsmýri
13 5 V Atli Örn Gunnarsson Ölur frá Túnsbergi
14 5 H Heiðar P Breiðfjörð Ágústnótt frá Hestabergi
15 5 V Heidi Helena Koivula Víkingur frá Kaldbak
16 6 H Heidi Helena Koivula Vænting frá Reykjavík
17 6 V Gústaf Fransson Hrímar frá Lundi
18 6 H Verena Stephanie Wellenhofer Yrma frá Skriðu
17 ára og yngri
Nr. Hópur Hönd Knapi Hross
1 1 H Agatha Elín Steinþórsdóttir Baltasar frá Háleggsstöðum
2 1 V Hrund Ásbjörnsdóttir Fiðla frá Sólvangi
3 1 V Samúel Liljendal Friðfinnsson Snót frá Dalsmynni
4 2 V Heiður Karlsdóttir Tralli frá Kjartansstöðum
5 2 V Jón Ársæll Bergmann Árvakur frá Bakkakoti
6 2 H Selma Leifsdóttir Skotta frá Langholtsparti
7 3 H Anton Hugi Kjartansson Draupnir frá Varmadal
8 3 V Kría Freysdóttir Happasæll frá Holtsmúla 1
9 3 V Matthías Sigurðsson Glæsir frá Skarði
10 4 V Teresa Evertsdóttir Leikur frá Varmalandi
FJÓRGANGUR V1
Opinn flokkur – Meistaraflokkur
Nr. Hópur Hönd Knapi Hross
1 1 V Ásmundur Ernir Snorrason Spölur frá Njarðvík
2 2 V Anna S. Valdemarsdóttir Blökk frá Þingholti
3 3 H Berglind Ragnarsdóttir Frakkur frá Laugavöllum
4 4 V Janus Halldór Eiríksson Hlýri frá Hveragerði
5 5 V Sigursteinn Sumarliðason Nýr Dagur frá Þúfu í Landeyjum
6 6 V Elin Holst Frami frá Ketilsstöðum
7 7 H Ólafur Andri Guðmundsson Straumur frá Feti
8 8 V Sylvía Sigurbjörnsdóttir Gola frá Hofsstöðum, Garðabæ
9 9 V Sylvía Sigurbjörnsdóttir Ljúfur frá Torfunesi
11 11 V Þórdís Erla Gunnarsdóttir Sproti frá Enni
12 12 V Ásmundur Ernir Snorrason Frægur frá Strandarhöfði
13 13 V Guðmundur Björgvinsson Sökkull frá Dalbæ
14 14 V Arnar Bjarki Sigurðarson Glæsir frá Torfunesi
15 15 V Viðar Ingólfsson Von frá Ey I
16 16 V Hulda Gústafsdóttir Askur frá Laugamýri
17 17 V Hinrik Bragason Pistill frá Litlu-Brekku
18 18 V Bjarni Sveinsson Hrappur frá Selfossi
19 19 V Pernille Lyager Möller Afturelding frá Þjórsárbakka
20 20 V John Sigurjónsson Sólroði frá Reykjavík
21 21 V John Sigurjónsson Feykir frá Ey I
22 22 V Viðar Ingólfsson Svalur frá Bergi
23 23 V Kári Steinsson Óskahringur frá Miðási
24 24 H Hjörvar Ágústsson Björk frá Narfastöðum
25 25 V Sigurður Vignir Matthíasson Hekla frá Flagbjarnarholti
26 26 V Elías Þórhallsson Barónessa frá Ekru
27 27 V Flosi Ólafsson Rektor frá Vakurstöðum
28 28 V Ævar Örn Guðjónsson Vökull frá Efri-Brú
29 29 V Ragnar Tómasson Garri frá Strandarhjáleigu
30 30 V Matthías Leó Matthíasson Flaumur frá Sólvangi
31 31 V Hrefna María Ómarsdóttir Þrumufleygur frá Álfhólum
FJÓRGANGUR V2
Opinn flokkur – 1. flokkur
2 1 V Birgitta Bjarnadóttir Freyðir frá Syðri-Reykjum
3 1 V Þorvarður Friðbjörnsson Forni frá Fornusöndum
4 2 V Jón Finnur Hansson Dís frá Hólabaki
5 2 V Jón Finnur Hansson Auður frá Akureyri
6 2 V Halldóra Baldvinsdóttir Tenór frá Stóra-Ási
7 3 V Bjarki Þór Gunnarsson Bráinn frá Oddsstöðum I
8 3 H Hanne Oustad Smidesang Roði frá Syðri-Hofdölum
9 3 H Sandra Pétursdotter Jonsson Kóróna frá Dallandi
10 4 V Ólöf Rún Guðmundsdóttir Flikka frá Brú
11 4 V Guðmar Þór Pétursson Kórall frá Kanastöðum
12 4 V Guðmar Þór Pétursson Brúney frá Grafarkoti
14 5 H Jón Bjarni Smárason Funheitur frá Ragnheiðarstöðum
15 5 V Elvar Þormarsson Villi frá Breiðabólsstað
16 6 V Svanhvít Kristjánsdóttir Glóinn frá Halakoti
17 6 V Arna Rúnarsdóttir Freyja frá Brú
19 7 V Eiríkur Arnarsson Reisn frá Rútsstaða-Norðurkoti
20 7 V Saga Steinþórsdóttir Mói frá Álfhólum
21 7 V Saga Steinþórsdóttir Myrkva frá Álfhólum
22 8 H Stella Sólveig Pálmarsdóttir Sóley frá Efri-Hömrum
23 8 H Stella Sólveig Pálmarsdóttir Hraunar frá Efri-Hömrum
24 8 H Stella Sólveig Pálmarsdóttir Pétur Gautur frá Strandarhöfði
25 9 V Jón Steinar Konráðsson Gáski frá Strönd II
26 9 V Guðmundur Baldvinsson Vörður frá Lynghaga
27 9 V Karen Konráðsdóttir Eldjárn frá Ytri-Brennihóli
28 10 V Helena Ríkey Leifsdóttir Faxi frá Hólkoti
29 10 V Hanna Rún Ingibergsdóttir Mörður frá Kirkjubæ
30 10 V Hanna Rún Ingibergsdóttir Hrafnfinnur frá Sörlatungu
31 11 V Hjörtur Magnússon Davíð frá Hofsstöðum
32 11 H Hanifé Müller-Schoenau List frá Egilsá
33 11 V Erlendur Ari Óskarsson Stórstjarna frá Akureyri
34 12 V Logi Þór Laxdal Lukka frá Langsstöðum
35 12 V Arna Rúnarsdóttir Fjóla frá Brú
36 12 V Vilfríður Sæþórsdóttir Gaumur frá Skarði
37 13 V Arnar Heimir Lárusson Vökull frá Hólabrekku
Opinn flokkur – 2. flokkur
Nr. Hópur Hönd Knapi Hross
1 1 V Susi Haugaard Pedersen Efri-Dís frá Skyggni
2 1 H Hlíf Sturludóttir Björk frá Þjóðólfshaga 1
4 2 V Birgitta Magnúsdóttir Suðri frá Enni
5 2 V Vilborg Smáradóttir Þoka frá Þjóðólfshaga 1
6 2 V Vilborg Smáradóttir Leikur frá Glæsibæ 2
7 3 H Svandís Beta Kjartansdóttir Taktur frá Reykjavík
9 3 V Jóhann Ólafsson Stjörnufákur frá Blönduósi
10 4 V Jóhann Ólafsson Dáti frá Hrappsstöðum
11 4 V Sigurður Gunnar Markússon Freyja frá Grindavík
12 4 V Brynja Viðarsdóttir Vera frá Laugabóli
13 5 H Brynja Viðarsdóttir Kolbakur frá Hólshúsum
14 5 V Gunnhildur Sveinbjarnardó Skjálfti frá Langholti
15 5 V Ásgerður Svava Gissurardóttir Vals frá Fornusöndum
16 6 V Arna Snjólaug Birgisdóttir Nasa frá Útey 2
17 6 V Arnhildur Halldórsdóttir Glíma frá Flugumýri
18 6 H Guðni Halldórsson Ísafold frá Þúfu í Kjós
19 7 V Sigurður Helgi Ólafsson Drymbill frá Brautarholti
20 7 V Lisa Lambertsen Hreyfing frá Tjaldhólum
21 7 H Edda Sóley Þorsteinsdóttir Selja frá Vorsabæ
22 8 H Jóhann Ólafsson Helgi frá Neðri-Hrepp
23 8 V Rúnar Bragason Penni frá Sólheimum
24 8 V Rósa Valdimarsdóttir Íkon frá Hákoti
Ungmennaflokkur
Nr. Hópur Hönd Knapi Hross
1 1 V Halldór Þorbjörnsson Ópera frá Hurðarbaki
2 1 V Dagmar Öder Einarsdóttir Glóey frá Halakoti
3 1 V Birta Ingadóttir Freyr frá Langholti II
4 2 V Birta Ingadóttir Október frá Oddhóli
5 2 H Þorsteinn Björn Einarsson Kliður frá Efstu-Grund
6 2 H Heiða Rún Sigurjónsdóttir Krás frá Árbæjarhjáleigu II
7 3 V Ingibjörg Petrea Ágústsdóttir Fluga frá Flugumýrarhvammi
8 3 V Fríða Hansen Móða frá Leirubakka
9 3 V Fríða Hansen Hekla frá Leirubakka
10 4 V Sigurjón Axel Jónsson Freyja frá Vindheimum
11 4 V Sigurjón Axel Jónsson Skarphéðinn frá Vindheimum
12 4 H Snorri Egholm Þórsson Sæmd frá Vestra-Fíflholti
13 5 V Elín Árnadóttir Blær frá Prestsbakka
14 5 V Aldís Gestsdóttir Gleði frá Firði
15 5 V Árný Oddbjörg Oddsdóttir Tjara frá Hábæ
16 6 V Hulda Katrín Eiríksdóttir Krákur frá Skjálg
17 6 V Arnór Dan Kristinsson Straumur frá Sörlatungu
18 6 V Arnór Dan Kristinsson Breiðfjörð frá Búðardal
19 7 V Elísa Benedikta Andrésdóttir Flötur frá Votmúla 1
20 7 V Konráð Valur Sveinsson Hvesta frá Þjóðólfshaga 1
21 7 V Jóhanna Margrét Snorradóttir Kári frá Ásbrú
22 8 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Kjarva frá Borgarnesi
24 8 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Valur frá Árbakka
25 9 V Matthías Elmar Tómasson Austri frá Svanavatni
26 9 V Aþena Eir Jónsdóttir Veröld frá Grindavík
27 9 V Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Nn frá Gamla-Hrauni
28 10 H Hrönn Kjartansdóttir Sproti frá Gili
29 10 H Atli Freyr Maríönnuson Óðinn frá Ingólfshvoli
30 10 V Þorgils Kári Sigurðsson Vakar frá Efra-Seli
31 11 V Þorgeir Ólafsson Öngull frá Leirulæk
32 11 H Gústaf Ásgeir Hinriksson Svalur frá Hofi á Höfðaströnd
33 11 V Bjarki Freyr Arngrímsson Súla frá Sælukoti
34 12 V Bjarki Freyr Arngrímsson Frosti frá Höfðabakka
35 12 V Emma Larsson Hrifla frá Sauðafelli
36 12 V Elmar Ingi Guðlaugsson Þrándur frá Sauðárkróki
37 13 V Brynjar Nói Sighvatsson Hamar frá Kringlu
38 13 H Harpa Rún Jóhannsdóttir Lína frá Austurkoti
Unglingaflokkur
Nr. Hópur Hönd Knapi Hross
1 1 V Arnar Máni Sigurjónsson Hlekkur frá Bjarnarnesi
2 1 V Arnar Máni Sigurjónsson Arður frá Miklholti
3 1 V Kristín Hrönn Pálsdóttir Bú-Álfur frá Vakurstöðum
4 2 V Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Kornelíus frá Kirkjubæ
5 2 V Aron Freyr Petersen Adam frá Skammbeinsstöðum 1
6 2 H Agatha Elín Steinþórsdóttir Baltasar frá Háleggsstöðum
7 3 H Hákon Dan Ólafsson Vikur frá Bakka
8 3 H Hákon Dan Ólafsson Gjálp frá Hofsstaðaseli
9 3 V Sölvi Karl Einarsson Sýnir frá Efri-Hömrum
10 4 V Snædís Birta Ásgeirsdóttir Staka frá Stóra-Ármóti
12 4 V Anton Hugi Kjartansson Tinni frá Laugabóli
14 5 H Bergþór Atli Halldórsson Gefjun frá Bjargshóli
15 5 V Bergþór Atli Halldórsson Harki frá Bjargshóli
16 6 H Rakel Ösp Gylfadóttir Gjafar frá Norður-Götum
17 6 V Bergey Gunnarsdóttir Gimli frá Lágmúla
18 6 H Ólöf Helga Hilmarsdóttir Ísak frá Jarðbrú
19 7 V Annabella R Sigurðardóttir Glettingur frá Holtsmúla 1
20 7 V Kristófer Darri Sigurðsson Lilja frá Ytra-Skörðugili
21 7 V Kristófer Darri Sigurðsson Kári frá Eystri-Hól
22 8 V Bryndís Kristjánsdóttir Völlur frá Víðivöllum fremri
23 8 V Glódís Rún Sigurðardóttir Álfdís Rún frá Sunnuhvoli
24 8 V Glódís Rún Sigurðardóttir Tinni frá Kjartansstöðum
25 9 V Katrín Eva Grétarsdóttir Kraftur frá Syðri-Ey
26 9 V Jóhanna Guðmundsdóttir Leynir frá Fosshólum
27 9 V Jóhanna Guðmundsdóttir Ásdís frá Tjarnarlandi
28 10 V Kári Kristinsson Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum
29 10 V Bríet Guðmundsdóttir Hervar frá Haga
30 10 V Bríet Guðmundsdóttir Krækja frá Votmúla 2
31 11 V Vilborg Hrund Jónsdóttir Kvistur frá Hjarðartúni
32 11 V Dagur Ingi Axelsson Míra frá Efra-Seli
33 11 V Selma María Jónsdóttir Kylja frá Árbæjarhjáleigu II
34 12 H Selma María Jónsdóttir Skrautlist frá Akureyri
35 12 V Herdís Lilja Björnsdóttir Glaumur frá Bjarnastöðum
36 12 V Anton Hugi Kjartansson Draupnir frá Varmadal
37 13 V Benjamín S. Ingólfsson Grund frá Grund II
38 13 V Hafþór Hreiðar Birgisson Villimey frá Hafnarfirði
39 13 V Hafþór Hreiðar Birgisson Ljóska frá Syðsta-Ósi
40 14 H Anton Hugi Kjartansson Skíma frá Hvítanesi
42 14 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Héla frá Grímsstöðum
43 15 H Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Búi frá Nýjabæ
44 15 V Linda Bjarnadóttir Ágústa frá Flekkudal
45 15 V Linda Bjarnadóttir Gróa frá Flekkudal
46 16 V Sölvi Freyr Freydísarson Gæi frá Svalbarðseyri
47 16 H Íris Birna Gauksdóttir Strákur frá Lágafelli
48 16 V Ásta Margrét Jónsdóttir Ás frá Tjarnarlandi
49 17 V Ásta Margrét Jónsdóttir Glaumur frá Þjóðólfshaga 1
50 17 H Stefanía Hrönn Stefánsdóttir Einir frá Kastalabrekku
Barnaflokkur
2 1 V Kristrún Ragnhildur Bender Dásemd frá Dallandi
3 1 V Jóhanna Lilja P. Guðjónsdóttir Rita frá Litlalandi
4 2 V Glódís Líf Gunnarsdóttir Magni frá Spágilsstöðum
5 2 V Signý Sól Snorradóttir Kjarkur frá Höfðabakka
6 2 V Signý Sól Snorradóttir Glói frá Varmalæk 1
7 3 V Helga Stefánsdóttir Kolbeinn frá Hæli
8 3 V Eygló Hildur Ásgeirsdóttir Hjaltalín frá Oddhóli
9 3 V Heiður Karlsdóttir Tralli frá Kjartansstöðum
10 4 V Jóhanna Ásgeirsdóttir Rokkur frá Syðri-Hofdölum
11 4 V Sigurður Baldur Ríkharðsson Auðdís frá Traðarlandi
12 4 V Sigurður Baldur Ríkharðsson Linda frá Traðarlandi
13 5 V Hulda María Sveinbjörnsdóttir Skyggnir frá Álfhólum
14 5 V Hulda María Sveinbjörnsdóttir Gjafar frá Hæl
15 5 H Selma Leifsdóttir Brimill frá Þúfu í Landeyjum
16 6 H Selma Leifsdóttir Skotta frá Langholtsparti
17 6 V Benedikt Ólafsson Týpa frá Vorsabæ II
18 6 H Védís Huld Sigurðardóttir Frigg frá Leirulæk
19 7 V Haukur Ingi Hauksson Lóa frá Hrafnkelsstöðum 1
21 7 H Aníta Eik Kjartansdóttir Hrafn frá Ósi
22 7 H Aníta Eik Kjartansdóttir Sprengja frá Breiðabólsstað
23 8 V Þorleifur Einar Leifsson Hekla frá Hólkoti
24 8 V Sveinn Sölvi Petersen Trú frá Álfhólum
25 8 V Viktoría Von Ragnarsdóttir Mökkur frá Heysholti
Minna vanir
Nr. Hópur Hönd Knapi Hross
1 1 V Sandra Westphal-Wiltschek Ösp frá Hlíðartúni
4 2 V Steinunn Reynisdóttir Glóð frá Heigulsmýri
5 2 V Teresa Evertsdóttir Leikur frá Varmalandi
6 2 H Heidi Helena Koivula Víkingur frá Kaldbak
7 3 V Gústaf Fransson Hrímar frá Lundi
FIMMGANGUR F1
Opinn flokkur – Meistaraflokkur
Nr. Hópur Hönd Knapi Hross
1 1 V Anna S. Valdemarsdóttir Krókur frá Ytra-Dalsgerði
2 2 V Róbert Petersen Prins frá Blönduósi
4 4 V Matthías Leó Matthíasson Oddaverji frá Leirubakka
5 5 V Sigursteinn Sumarliðason Háfeti frá Hákoti
6 6 V Árni Björn Pálsson Oddur frá Breiðholti í Flóa
7 7 V Þórarinn Ragnarsson Sæmundur frá Vesturkoti
8 8 V Ragnheiður Hrund Ársælsdóttir Penni frá Eystra-Fróðholti
9 9 V Ásmundur Ernir Snorrason Kvistur frá Strandarhöfði
10 10 V Jóhann Kristinn Ragnarsson Atlas frá Lýsuhóli
11 11 V Guðmundur Björgvinsson Sjóður frá Kirkjubæ
12 12 V Arnar Bjarki Sigurðarson Náttfríður frá Kjartansstöðum
13 13 V Arnar Bjarki Sigurðarson Rebekka frá Kjartansstöðum
14 14 H Sveinn Ragnarsson Forkur frá Laugavöllum
15 15 V Hulda Gústafsdóttir Birkir frá Vatni
16 16 V Hinrik Bragason Byr frá Borgarnesi
17 17 V Hinrik Bragason Díva frá Steinnesi
18 18 V Pernille Lyager Möller Álfsteinn frá Hvolsvelli
19 19 V John Sigurjónsson Snævar Þór frá Eystra-Fróðholti
20 20 V Viðar Ingólfsson Eyjarós frá Borg
21 21 V Kári Steinsson Binný frá Björgum
22 22 V Edda Rún Ragnarsdóttir Kinnskær frá Selfossi
23 23 V Edda Rún Ragnarsdóttir Sjór frá Ármóti
24 24 V Sigurður Vignir Matthíasson Gormur frá Efri-Þverá
25 25 V Sigurður Vignir Matthíasson Freyr frá Vindhóli
26 26 V Steinn Haukur Hauksson Fylkir frá Hrafnkelsstöðum 1
27 27 V Finnur Bessi Svavarsson Gosi frá Staðartungu
28 28 V Ævar Örn Guðjónsson Kolgrímur frá Akureyri
29 29 V Eyrún Ýr Pálsdóttir Hrannar frá Flugumýri II
30 30 V Sigurbjörn Bárðarson Spói frá Litlu-Brekku
31 31 V Bjarni Bjarnason Hnokki frá Þóroddsstöðum
32 32 V Daníel Jónsson Þór frá Votumýri 2
FIMMGANGUR F2
Opinn flokkur – 1. flokkur
Nr. Hópur Hönd Knapi Hross
1 1 V Þorvarður Friðbjörnsson Dögun frá Mosfellsbæ
2 1 V Henna Johanna Sirén Kolbeinn frá Hárlaugsstöðum 2
3 1 V Svanhvít Kristjánsdóttir Forkur frá Halakoti
4 2 V Birgitta Dröfn Kristinsdóttir Harpa frá Kambi
5 2 V Árni Sigfús Birgisson Flögri frá Efra-Hvoli
6 2 V Sarah Höegh Frigg frá Austurási
7 3 V Ragnheiður Samúelsdóttir Tildra frá Kjarri
8 3 V Aníta Lára Ólafsdóttir Sleipnir frá Runnum
9 3 V Stella Sólveig Pálmarsdóttir Eva frá Strandarhöfði
10 4 V Elvar Þormarsson Frigg frá Hvolsvelli
11 4 V Guðmundur Baldvinsson Bára frá Bakkakoti
12 4 V Guðmundur Baldvinsson Tromma frá Bakkakoti
13 5 V Guðmundur Baldvinsson Stormur frá Djúpárbakka
14 5 V Helgi Þór Guðjónsson Klöpp frá Tóftum
15 5 H Helga Una Björnsdóttir Blæja frá Fellskoti
16 6 V Erlendur Ari Óskarsson Bjarkey frá Blesastöðum 1A
17 6 V Hilmar Birnir Hilmarsson Álmur frá Bjarnarnesi
18 6 H Halldór Sigurkarlsson Kolbrá frá Söðulsholti
Opinn flokkur – 2. flokkur
2 1 V Eva Lind Rútsdóttir Irpa frá Skíðbakka I
3 1 V Hlíf Sturludóttir Vafi frá Breiðabólsstað
4 2 V Sigurbjörn Magnússon Þór frá Austurkoti
5 2 V Katrín Sigurðardóttir Þytur frá Neðra-Seli
6 2 V Inken Lüdemann Svana frá Halakoti
7 3 V Sigurður Gunnar Markússon Tinna frá Tungu
8 3 V Milena Saveria Van den Heerik Léttir frá Efri-Brú
9 3 V Gunnhildur Sveinbjarnardó Vísir frá Helgatúni
10 4 V Ásgerður Svava Gissurardóttir Vornótt frá Presthúsum II
11 4 V Arna Snjólaug Birgisdóttir Hátíð frá Steinsholti
12 4 V Bjarni Friðjón Karlsson Fönix frá Hnausum
13 5 V Guðni Halldórsson Skeggi frá Munaðarnesi
14 5 V Johanna Christina Haeggman Karri frá Kirkjuskógi
15 5 H Jóhann Ólafsson Helgi frá Neðri-Hrepp
16 6 V Rósa Valdimarsdóttir Laufey frá Seljabrekku
Ungmennaflokkur
Nr. Hópur Hönd Knapi Hross
1 1 V Birta Ingadóttir Glampi frá Hömrum II
2 1 V Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Óðinn frá Hvítárholti
3 1 V Nína María Hauksdóttir Nasa frá Sauðárkróki
4 2 V Svandís Lilja Stefánsdóttir Prins frá Skipanesi
5 2 V Caroline Mathilde Grönbek Niel Kaldi frá Meðalfelli
6 2 V Inga Hanna Gunnarsdóttir Fiðla frá Galtastöðum
7 3 V Arnór Dan Kristinsson Goldfinger frá Vatnsenda
8 3 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Þyrla frá Böðmóðsstöðum 2
9 3 H Jóhanna Margrét Snorradóttir Askur frá Syðri-Reykjum
10 4 V Máni Hilmarsson Prestur frá Borgarnesi
11 4 V Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Hyllir frá Hvítárholti
12 4 V Bjarki Freyr Arngrímsson Depla frá Laxdalshofi
13 5 V Brynjar Nói Sighvatsson Sunna frá Vakurstöðum
14 5 V Mayara Gerevini Þrá frá Eystra-Fróðholti
15 5 V Mayara Gerevini Þengill frá Þjóðólfshaga 1
16 6 V Harpa Sigríður Bjarnadóttir Greipur frá Syðri-Völlum
Unglingaflokkur
Nr. Hópur Hönd Knapi Hross
1 1 H Arnar Máni Sigurjónsson Vindur frá Miðási
2 1 V Aron Freyr Petersen Aría frá Hlíðartúni
3 1 V Hákon Dan Ólafsson Spurning frá Vakurstöðum
4 2 H Anton Hugi Kjartansson Jaki frá Miðengi
5 2 H Anton Hugi Kjartansson Frigg frá Eyjarhólum
6 2 V Annabella R Sigurðardóttir Auður frá Stóra-Hofi
7 3 V Kristófer Darri Sigurðsson Vorboði frá Kópavogi
8 3 V Glódís Rún Sigurðardóttir Vonandi frá Bakkakoti
9 3 V Védís Huld Sigurðardóttir Fálki (Taktur) frá Stóra-Hofi
10 4 V Védís Huld Sigurðardóttir Heimur frá Hvítárholti
11 4 V Katrín Eva Grétarsdóttir Gyllir frá Skúfslæk
13 5 V Kolbrá Jóhanna Magnadóttir Von frá Mið-Fossum
14 5 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Birta frá Lambanes-Reykjum
15 5 H Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Fjaðrandi frá Svignaskarði
16 6 V Benjamín S. Ingólfsson Óðinn frá Káragerði
17 6 V Linda Bjarnadóttir Líf frá Ólafsbergi
18 6 V Anton Hugi Kjartansson Barón frá Mosfellsbæ
GÆÐINGASKEIÐ
Opinn flokkur – Meistaraflokkur
Nr. Hópur Hönd Knapi Hross
1 1 V Ævar Örn Guðjónsson Stáss frá Ytra-Dalsgerði
2 2 V Erling Ó. Sigurðsson Hnikar frá Ytra-Dalsgerði
3 3 V Ragnar Tómasson Þöll frá Haga
4 4 V Jóhann Kristinn Ragnarsson Atlas frá Lýsuhóli
5 5 V Arnar Bjarki Sigurðarson Rebekka frá Kjartansstöðum
7 7 V Viðar Ingólfsson Sleipnir frá Skör
8 8 V Edda Rún Ragnarsdóttir Tign frá Fornusöndum
9 9 V Sigurður Vignir Matthíasson Gormur frá Efri-Þverá
10 10 H Finnur Bessi Svavarsson Gosi frá Staðartungu
11 11 V Sigurbjörn Bárðarson Flosi frá Keldudal
12 12 V Sigurður Sigurðarson Magni frá Þjóðólfshaga 1
Opinn flokkur – 1. flokkur
Nr. Hópur Hönd Knapi Hross
1 1 V Þorvarður Friðbjörnsson Dögun frá Mosfellsbæ
2 2 V Bergrún Ingólfsdóttir Eva frá Feti
3 3 V Guðmar Þór Pétursson Rúna frá Flugumýri
4 4 V Leó Hauksson Tvistur frá Skarði
5 5 V Helga Una Björnsdóttir Besti frá Upphafi
6 6 V Logi Þór Laxdal Hvinur frá Fornusöndum
Opinn flokkur – 2. flokkur
Nr. Hópur Hönd Knapi Hross
1 1 V Ragna Brá Guðnadóttir Hrafnhetta frá Hvannstóði
2 2 V Sigurlaug Anna Auðunsd. Sleipnir frá Melabergi
3 3 V Kjartan Ólafsson Hnappur frá Laugabóli
Ungmennaflokkur
Nr. Hópur Hönd Knapi Hross
1 1 V Birta Ingadóttir Glampi frá Hömrum II
2 2 V Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Óðinn frá Hvítárholti
3 3 V Nína María Hauksdóttir Nasa frá Sauðárkróki
4 4 V Svandís Lilja Stefánsdóttir Prins frá Skipanesi
5 5 V Caroline Mathilde Grönbek Niel Kaldi frá Meðalfelli
6 6 V Arnór Dan Kristinsson Goldfinger frá Vatnsenda
7 7 V Konráð Valur Sveinsson Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II
8 8 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Erill frá Svignaskarði
9 9 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Mánadís frá Akureyri
10 10 V Jóhanna Margrét Snorradóttir Askur frá Syðri-Reykjum
11 11 V Brynjar Nói Sighvatsson Sunna frá Vakurstöðum
12 12 V Harpa Sigríður Bjarnadóttir Greipur frá Syðri-Völlum
Unglingaflokkur
Nr. Hópur Hönd Knapi Hross
1 1 V Arnar Máni Sigurjónsson Lukka frá Gýgjarhóli
2 2 V Hákon Dan Ólafsson Spurning frá Vakurstöðum
3 3 V Anton Hugi Kjartansson Jaki frá Miðengi
4 4 V Kristófer Darri Sigurðsson Orka frá Litlu-Sandvík
5 5 V Glódís Rún Sigurðardóttir Vonandi frá Bakkakoti
6 6 V Védís Huld Sigurðardóttir Fálki (Taktur) frá Stóra-Hofi
7 7 V Katrín Eva Grétarsdóttir Gyllir frá Skúfslæk
8 8 V Rúna Tómasdóttir Gríður frá Kirkjubæ
9 9 V Dagur Ingi Axelsson List frá Svalbarða
10 10 V Benjamín S. Ingólfsson Messa frá Káragerði
11 11 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Birta frá Lambanes-Reykjum
12 12 V Linda Bjarnadóttir Dimmalimm frá Kílhrauni
SKEIÐ 100M (FLUGSKEIÐ)
Nr. Hópur Hönd Knapi Hross
1 1 V Arnar Máni Sigurjónsson Lukka frá Gýgjarhóli
2 2 V Ragnar Tómasson Isabel frá Forsæti
3 3 V Birta Ingadóttir Glampi frá Hömrum II
4 4 V Vilborg Smáradóttir Heggur frá Hvannstóði
5 5 V Árni Björn Pálsson Skykkja frá Breiðholti í Flóa
6 6 V Jón Bjarni Smárason Virðing frá Miðdal
7 7 V Kristófer Darri Sigurðsson Orka frá Litlu-Sandvík
8 8 V Glódís Rún Sigurðardóttir Vonandi frá Bakkakoti
9 9 V Védís Huld Sigurðardóttir Fálki (Taktur) frá Stóra-Hofi
10 10 V Milena Saveria Van den Heerik Léttir frá Efri-Brú
11 11 V Konráð Valur Sveinsson Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II
12 12 V Daníel Gunnarsson Skæruliði frá Djúpadal
13 13 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Erill frá Svignaskarði
14 14 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Loki frá Kvistum
15 15 V Lárus Jóhann Guðmundsson Tinna frá Árbæ
16 16 V Dagur Ingi Axelsson List frá Svalbarða
17 17 V Leó Hauksson Tvistur frá Skarði
18 18 V Benjamín S. Ingólfsson Messa frá Káragerði
19 19 V Helga Una Björnsdóttir Besti frá Upphafi
20 20 V Hrefna Hallgrímsdóttir Eldur frá Litlu-Tungu 2
21 21 V Þorgils Kári Sigurðsson Goðadís frá Kolsholti 3
22 22 V Þorgeir Ólafsson Ögrunn frá Leirulæk
23 23 V Teitur Árnason Jökull frá Efri-Rauðalæk
24 24 V Daníel Ingi Larsen Flipi frá Haukholtum
25 25 V Guðmundur Jónsson Ólmur frá Böðmóðsstöðum 2
26 26 V Sigurður Sigurðarson Drift frá Hafsteinsstöðum
SKEIÐ 150M
Nr. Hópur Hönd Knapi Hross
1 1 V Erling Ó. Sigurðsson Hnikar frá Ytra-Dalsgerði
2 2 V Ingi Björn Leifsson Birta frá Þverá I
3 3 V Bergrún Ingólfsdóttir Eva frá Feti
4 4 V Ólafur Þórðarson Lækur frá Skák
5 5 V Vilborg Smáradóttir Heggur frá Hvannstóði
6 6 V Árni Björn Pálsson Korka frá Steinnesi
7 7 V Árni Björn Pálsson Fróði frá Laugabóli
8 8 V Þórarinn Ragnarsson Funi frá Hofi
9 9 V Þórdís Erla Gunnarsdóttir Lilja frá Dalbæ
10 10 V Daníel Gunnarsson Vænting frá Mosfellsbæ
11 11 V Alexander Hrafnkelsson Hugur frá Grenstanga
12 12 V Hinrik Bragason Mánadís frá Akureyri
13 13 V Hinrik Bragason Gletta frá Bringu
14 14 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Loki frá Kvistum
15 15 V Kjartan Ólafsson Hnappur frá Laugabóli
16 16 V Hanna Rún Ingibergsdóttir Birta frá Suður-Nýjabæ
17 17 V Sigurður Vignir Matthíasson Léttir frá Eiríksstöðum
18 18 V Sigurbjörn Bárðarson Rangá frá Torfunesi
19 19 V Bjarni Bjarnason Glúmur frá Þóroddsstöðum
SKEIÐ 250M
Nr. Hópur Hönd Knapi Hross
1 1 V Ólafur Þórðarson Skúta frá Skák
2 2 V Árni Björn Pálsson Dalvar frá Horni I
3 3 V Sigurður Óli Kristinsson Snælda frá Laugabóli
4 4 V Árni Sigfús Birgisson Vinkona frá Halakoti
5 5 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Andri frá Lynghaga
6 6 V Sigurður Vignir Matthíasson Ormur frá Framnesi
7 7 V Teitur Árnason Jökull frá Efri-Rauðalæk
8 8 V Daníel Ingi Larsen Flipi frá Haukholtum
9 9 V Ævar Örn Guðjónsson Vaka frá Sjávarborg
10 10 V Bjarni Bjarnason Hera frá Þóroddsstöðum
11 11 V Sigurður Sigurðarson Drift frá Hafsteinsstöðum