Fréttir

Drög að dagskrá og ráslitum á gæðingamótinu

Hér meðfylgjandi eru drög að ráslistum og dagskrá Gæðingamóts Fáks sem verður um helgina. Þar sem ekki náðist nóg skráning í básaskeiðið (150 og 250 m) sem og töltið hefur mótanefnd ákveðið að fella þær greinar niður. Keppendur geta sent póst á fakur@fakur.is til að fá endurgreiðslu á skráningargjöldum sínum.

Hér eru drög að dagskrá og ráslitum Gæðingamótsins og biðjum við keppendur að fara vel yfir sínar sínar skráningar og senda athugasemdir á fakur@fakur.is ef einhverjar eru.

Hlökkum til að sjá ykkur og glæsilegu gæðingana ykkar á laugardaginn J

Kveðja frá Mótanefnd

Dagskrá
Laugardagur
10:00 Ungmennaflokkur
10:40 Unglingaflokkur
11:10 Barnaflokkur
12:00 Matarhlé
12:45 B-flokkur áhugamanna
13:25 B-flokkur
15:15 Kaffihlé
15:40 A-flokkur áhugamanna
16:25 A-flokkur
18:10 100m skeið
19:00 Dagskrárlok
Sunnudagur
10:00 Úrslit í barnaflokki
10:30 Úrslit í unglingaflokki
11:00 Úrslit í ungmennaflokki
11:30 Matarhlé
12:15 Pollagæðingakeppni
12:45 Úrslit í B-flokki áhugamanna
13:30 Úrslit í B-flokki
14:00 Úrslit í A-flokki áhugamanna
14:45 Úrslit í A-flokki
15:30 Dagskrárlok

 

 

Ráslisti  
A flokkur  
   
Nr Hópur Hönd Hestur Knapi Litur Aldur Aðildafélag Eigandi  
1 1 V Kveikur frá Ytri-Bægisá I Þorvarður Friðbjörnsson Brúnn/milli- einlitt 11 Fákur Þorvarður Friðbjörnsson  
2 2 V Heimur frá Hvítárholti Helgi Gíslason Brúnn/mó- stjörnótt 12 Fákur Helgi Gíslason  
3 3 V Hríma frá Gunnlaugsstöðum Dagbjört Hjaltadóttir Brúnn/milli- skjótt 10 Fákur Bjarki Freyr Arngrímsson  
4 4 H Askur frá Akranesi Sigurbjörn J Þórmundsson Jarpur/dökk- einlitt 7 Dreyri Sigurbjörn J Þórmundsson, Snorri Þór Ómarsson  
5 5 V Sleipnir frá Melabergi Sigurlaug Anna Auðunsd. Jarpur/milli- einlitt 16 Fákur Sigurlaug Anna Auðunsdóttir  
6 6 V Fönix frá Hnausum Bjarni Friðjón Karlsson Rauður/milli- einlitt 13 Fákur Bjarni Friðjón Karlsson  
7 7 V Hnikar frá Ytra-Dalsgerði Erling Ó. Sigurðsson Rauður/milli- stjörnótt 18 Fákur Erling Ó Sigurðsson, Kolbrún Friðriksdóttir  
8 8 V Logadís frá Múla Vilfríður Sæþórsdóttir Rauður/milli- stjörnótt 10 Fákur Guðrún Bjarnadóttir, Vilfríður Fannberg Sæþórsdóttir  
9 9 V Sproti frá Sauðholti 2 Jóhann Kristinn Ragnarsson Rauður/sót- einlitt 10 Snæfellingur Jóhann Kristinn Ragnarsson, Jakob S. Þórarinsson, Ragnar R.  
10 10 V Örvar frá Gljúfri Jón Óskar Jóhannesson Brúnn/milli- nösótt 9 Logi Jóhannes Helgason, Helga María Jónsdóttir  
11 11 V Stimpill frá Hestheimum Sigurður Vignir Matthíasson Móálóttur,mósóttur/milli-… 7 Fákur Hestheimar ehf  
12 12 V Hrafnar frá Auðsholtshjáleigu Þórdís Erla Gunnarsdóttir Brúnn/milli- einlitt 10 Fákur Þórdís Erla Gunnarsdóttir, Gunnar Arnarson  
13 13 V Brá frá Káragerði Benjamín Sandur Ingólfsson Rauður/milli- stjörnótt 7 Fákur Káragerði slf  
14 14 V Kvistur frá Skagaströnd Atli Guðmundsson Brúnn/milli- stjarna,nös … 14 Sörli Viðja Hrund Hreggviðsdóttir, Ólína L. Sveinsdóttir, Friðþór  
15 15 V Elja frá Sauðholti 2 Jóhann Kristinn Ragnarsson Bleikur/fífil- einlitt 6 Logi Jakob S. Þórarinsson  
16 16 V Þytur frá Litla-Hofi Hilmar Þór Sigurjónsson Jarpur/milli- einlitt 12 Fákur Hilmar Þór Sigurjónsson, Gunnar Sigurjónsson  
17 17 V Edda frá Egilsstaðabæ Einar Ben Þorsteinsson Jarpur/milli- tvístjörnótt 9 Freyfaxi Melanie Hallbach, Einar Ben Þorsteinsson  
18 18 V Nagli frá Flagbjarnarholti Sigurbjörn Bárðarson Brúnn/dökk/sv. einlitt 9 Fákur Kveikur hf, Sigurbjörn Bárðarson  
19 19 V Hansa frá Ljósafossi Jakob Svavar Sigurðsson Rauður/milli- tvístjörnótt 7 Fákur Björn Þór Björnsson  
20 20 V Gná frá Klömbrum Sigurður Vignir Matthíasson Rauður/milli- tvístjörnótt 7 Fákur Páll Eggertsson  
21 21 V Narfi frá Áskoti Jóhann Kristinn Ragnarsson Brúnn/milli- einlitt 8 Logi Jakob S. Þórarinsson  
22 22 V Arion frá Eystra-Fróðholti Daníel Jónsson Brúnn/milli- einlitt 10 Sprettur Ragnheiður Hrund Ársælsdóttir, Ársæll Jónsson  
B flokkur  
   
Nr Hópur Hönd Hestur Knapi Litur Aldur Aðildafélag Eigandi  
1 1 V Fókus frá Akureyri Kristján Breiðfjörð Magnússon Jarpur/dökk- einlitt 6 Dreyri Guðríður Gunnarsdóttir  
2 2 V Þjóðólfur frá Þjóðólfshaga 1 Þorvarður Friðbjörnsson Grár/rauður stjörnótt 10 Fákur Þorvarður Friðbjörnsson  
3 3 H Baldur frá Brekkum Ófeigur Ólafsson Rauður/milli- stjörnótt 8 Fákur Ófeigur Ólafsson  
4 4 V Efri-Dís frá Skyggni Susi Haugaard Pedersen Jarpur/dökk- stjörnótt 14 Fákur Ulrike Ramundt, Susi Haugaard  
5 5 V Skjálfti frá Langholti Gunnhildur Sveinbjarnardó Brúnn/milli- skjótt 9 Fákur Gunnhildur Sveinbjarnardóttir  
6 6 V Hlekkur frá Bjarnarnesi Arnar Máni Sigurjónsson Jarpur/botnu- stjörnótt 13 Fákur Sigrún Sveinbjörnsdóttir  
7 7 V Ýmir frá Oddhóli Þormar Ingimarsson Brúnn/milli- einlitt 10 Fákur Þormar Ingimarsson  
8 8 V Von frá Ey I Viðar Ingólfsson Brúnn/dökk/sv. einlitt 8 Fákur Davíð Matthíasson, Rut Skúladóttir  
9 9 V Eldur frá Torfunesi Sigurbjörn Bárðarson Rauður/dökk/dr. blesa auk… 10 Fákur Karyn B MC Farland, Anna Fjóla Gísladóttir, Gísli Baldvin B  
10 10 V Saga frá Brúsastöðum Rakel Sigurhansdóttir Rauður/milli- einlitt 11 Fákur Rakel Katrín Sigurhansdóttir  
11 11 V Muninn frá Klömbrum Sigurður Vignir Matthíasson Grár/brúnn einlitt 8 Fákur Páll Eggertsson  
12 12 V Hlekkur frá Bjarnarnesi Arnar Máni Sigurjónsson Jarpur/botnu- stjörnótt 13 Fákur Sigrún Sveinbjörnsdóttir  
13 13 V Hreyfill frá Vorsabæ II Sigurður Óli Kristinsson Brúnn/milli- tvístjörnótt 9 Smári Stefanía Sigurðardóttir, Björn Jónsson  
14 14 V Tenór frá Stóra-Ási Sigurbjörn Viktorsson Rauður/milli- tvístjörnótt 12 Fákur Baldvin Valdimarsson  
15 15 V Hera frá Hemlu I Henna Johanna Sirén Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur Matthías Óskar Barðason  
16 16 V Tígulás frá Marteinstungu Sævar Haraldsson Rauður/milli- tvístjörnótt 12 Hörður Gunnar Guttormsson, Ragnar Kr. Árnason  
17 17 V Þytur frá Gegnishólaparti Birgitta Bjarnadóttir Jarpur/korg- einlitt 11 Fákur Bjarni Sigurðsson, Birgitta Bjarnadóttir  
18 18 V Sölvi frá Auðsholtshjáleigu Þórdís Erla Gunnarsdóttir Brúnn/milli- einlitt 7 Fákur Þórdís Erla Gunnarsdóttir  
19 19 V Glaumur frá Þjóðólfshaga 1 Rakel Sigurhansdóttir Rauður/milli- einlitt 9 Fákur Sævar Haraldsson  
20 20 V Glaumur frá Geirmundarstöðum Sigurður Vignir Matthíasson Jarpur/milli- stjörnótt 7 Fákur Limsfélagið c/o Vilberg Víðir Helgason  
21 21 V Þrumufleygur frá Álfhólum Viðar Ingólfsson Brúnn/milli- stjörnótt 11 Fákur Rósa Valdimarsdóttir  
22 22 V Hrafn frá Breiðholti í Flóa Sigurbjörn Bárðarson Brúnn/milli- einlitt 11 Fákur Kári Stefánsson  
23 23 V Sproti frá Enni Þórdís Erla Gunnarsdóttir Brúnn/milli- einlitt 9 Fákur Kristbjörg Eyvindsdóttir, Gunnar Arnarson ehf.  
Barnaflokkur  
   
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi  
1 1 V Eygló Hildur Ásgeirsdóttir Hjaltalín frá Oddhóli Rauður/milli- tvístjörnótt 14 Fákur Eygló Hildur Ásgeirsdóttir  
2 2 V Sigurbjörg Helgadóttir Gosi frá Hveragerði Móálóttur,mósóttur/milli-… 7 Fákur Gísli R Sveinsson  
3 3 H Jóhanna Ásgeirsdóttir Rokkur frá Syðri-Hofdölum Rauður/milli- stjörnótt 10 Fákur Kjartan Bergur Jónsson  
4 4 V Sveinn Sölvi Petersen Ás frá Tjarnarlandi Brúnn/mó- einlitt 15 Fákur Rakel Katrín Sigurhansdóttir  
5 5 H Eygló Hildur Ásgeirsdóttir Flinkur frá Svarfhóli Jarpur/milli- skjótt 7 Fákur Málfríður Hildur Bjarnadóttir  
6 6 V Þórey Þula Helgadóttir Topar frá Hvammi I Rauður/sót- nösótt 12 Smári Þórey Þula Helgadóttir  
7 7 V Matthías Sigurðsson Biskup frá Sigmundarstöðum Rauður/milli- blesótt 16 Fákur Matthías Sigurðsson  
8 8 V Selma Leifsdóttir Skotta frá Langholtsparti Brúnn/milli- stjörnótt 13 Fákur Selma Leifsdóttir  
9 9 V Sigurbjörg Helgadóttir Geysir frá Læk Brúnn/dökk/sv. einlitt 13 Fákur Gunnhildur Sveinbjarnardóttir  
10 10 V Eygló Hildur Ásgeirsdóttir Drift frá Efri-Brú Brúnn/milli- einlitt 12 Fákur Málfríður Hildur Bjarnadóttir  
Skeið 100m (flugskeið)  
   
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi  
1 1 V Axel Ingi Eriríksson List frá Svalbarða Brúnblesótt, leistótt 18 Fákur    
2 2 V Hafdís Arna Sigurðardóttir Gusa frá Laugardælum mósótt 12 Sörli    
3 3 V Dagbjört Hjaltadóttir Hríma frá Gunnlaugsstöðum Brúnn/milli- skjótt 10 Sörli Bjarki Freyr Arngrímsson  
4 4 V Árni Björn Pálsson Skykkja frá Breiðholti í Flóa Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur Kári Stefánsson  
5 5 V Hilmar Þór Sigurjónsson Þytur frá Litla-Hofi Jarpur/milli- einlitt 12 Fákur Hilmar Þór Sigurjónsson, Gunnar Sigurjónsson  
6 6 V Sigurður Óli Kristinsson Snælda frá Laugabóli   11 Sleipnir    
7 7 V Erlendur Ari Óskarsson Korði frá Kanastöðum Jarpur/ljós einlitt 15 Fákur Erlendur Ari Óskarsson  
8 8 V Brynjar Nói Sighvatsson Rangá frá Torfunesi brúnn 7 Fákur    
9 9 V Kolbrá Jóhanna Magnadóttir Von frá Mið-Fossum Bleikur/álóttur einlitt 11 Fákur Kolbrá Jóhanna Magnadóttir, Sytske Casimir  
10 10 V Konráð Valur SVeinsson Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu Rauðstj. 11 Fákur    
Unglingaflokkur  
   
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi  
1 1 V Arnar Máni Sigurjónsson Arður frá Miklholti Grár/óþekktur einlitt 9 Fákur Sveinbjörn Runólfsson  
2 2 H Hrund Ásbjörnsdóttir Frigg frá Leirulæk Brúnn/mó- stjörnótt 11 Fákur Sunnuhvoll ehf  
3 3 V Aron Freyr Petersen Adam frá Skammbeinsstöðum 1 Brúnn/milli- einlitt 9 Fákur Birgitta Magnúsdóttir, Róbert Petersen  
4 4 V Jóhanna Guðmundsdóttir Leynir frá Fosshólum Brúnn/milli- einlitt 11 Fákur Jóhanna Kristín Guðmundsdóttir  
5 5 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Héla frá Grímsstöðum Brúnn/milli- einlitt 12 Fákur Ylfa Guðrún Svafarsdóttir  
6 6 V Sölvi Karl Einarsson Sýnir frá Efri-Hömrum Rauður/milli- einlitt 17 Fákur Hrefna Margrét Karlsdóttir  
7 7 V Arnar Máni Sigurjónsson Hektor frá Þórshöfn Brúnn/mó- tvístjörnótt 12 Fákur Glódís Helgadóttir  
Ungmennaflokkur
 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Brynjar Nói Sighvatsson Flóki frá Oddhóli Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur Fríða Hildur Steinarsdóttir, Sigurbjörn Bárðarson Ás frá Ármóti Fía frá Oddhóli
2 2 V Ingibjörg Petrea Ágústsdóttir Fluga frá Flugumýrarhvammi Brúnn/milli- einlitt 11 Fákur Ingibjörg Petrea Ágústsdóttir Svartnir frá Miðsitju Abba labba lá frá Flugumýrarh
3 3 V Kolbrá Jóhanna Magnadóttir Örlygur frá Hafnarfirði Rauður/dökk/dr. stjörnótt… 15 Fákur Hilmar Finnur Binder Þyrnir frá Þóroddsstöðum Herdís frá Auðsholtshjáleigu
4 4 H Bergþór Atli Halldórsson Gefjun frá Bjargshóli Brúnn/milli- einlitt 11 Fákur Eggert Pálsson Hágangur frá Narfastöðum Gola frá Bjargshóli
5 5 H Ólöf Helga Hilmarsdóttir Íkon frá Hákoti Brúnn/dökk/sv. stjörnótt 15 Fákur Rósa Valdimarsdóttir Töfri frá Kjartansstöðum Bella frá Kirkjubæ
6 6 V Benjamín Sandur Ingólfsson Hugur frá Vestra-Fíflholti Jarpur/milli- einlitt 8 Fákur Ragnheiður Jónsdóttir Tindur frá Heiði Hula frá Vestra-Fíflholti
7 7 V Aníta Sól Ágústsdóttir Kristall frá Kálfhóli Brúnn/milli- einlitt 12 Fákur Sóley Möller Leiknir frá Vakursstöðum Þula frá Kálfhóli 2