Fréttir

Dagskrá og ráslistar fyrir Litla Fáksmótið

Dagskrá:  Keppt verður á Brekkuvelli

Miðvikudagurinn 18. Júní – Forkeppni
16:30 Fjórgangur Barna
17:10 Fjórgangur Unglinga
17:25 Fjórgangur 2. Flokkur
17:55 Fjórgangur 1. Flokkur
18:40 Kvöldmatur
19:10 Fimmgangur 1. Flokkur
19:40 Fimmgangur 2. flokkur
20:00 Tölt T3 Barna
20:20 Tölt T3 Unglinga
20:35 Tölt T3 2. Flokkur
21:00 Tölt T3 1. Flokkur
21:20 Tölt T2 opinn flokkur

Fimmtudagurinn 19. júní – Úrslit
16:00 100 m skeið
16:30 Fjórgangur Barna
17:00 Fjórgangur Unglinga
17:30 Fjórgangur 2. Flokkur
18:00 Fjórgangur 1. Flokkur
18:30 Kvöldmatur
19:00 Fimmgangur 1. Flokkur
19:30 Fimmgangur 2. flokkur
20:00 Tölt T3 Barna
20:20 Tölt T3 Unglinga
20:40 Tölt T3 2. Flokkur
21:00 Tölt T3 1. Flokkur
21:20 Tölt T2 opinn flokkur

Ráslisti
Fimmgangur F2
1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Anna S. Valdemarsdóttir Blökk frá Þingholti Brúnn/milli- einlitt 7 Fákur Jón Birgisson Olsen, Anna Sigríður Valdimarsdóttir Suðri frá Holtsmúla 1 Solka frá Galtastöðum
2 1 V Magnús Haukur Norðdahl Eskill frá Lindarbæ Brúnn/milli- einlitt 11 Fákur Freyja Aðalsteinsdóttir, Bára Bryndís Kristjánsdóttir, Finn Orri frá Þúfu í Landeyjum Kolbrá frá Efri-Brú
3 1 V Jón Gíslason Hamar frá Hafsteinsstöðum Grár/brúnn stjörnótt 9 Fákur Halldór Karl Ragnarsson Hróar frá Hafsteinsstöðum Brynhildur frá Hólum
4 2 V Sigurður Vignir Matthíasson Vilborg frá Melkoti Brúnn/milli- einlitt 7 Fákur Hrafn Einarsson Tónn frá Melkoti Völva frá Arnarstöðum
5 2 V Anna S. Valdemarsdóttir Heimur frá Votmúla 1 Brúnn/dökk/sv. einlitt 9 Fákur Sigurður Leifsson, Hallfríður Ólafsdóttir Kveikur frá Miðsitju Nútíð frá Votmúla 1
6 2 V Þórdís Erla Gunnarsdóttir Hreggviður frá Auðsholtshjáleigu Rauður/sót- stjörnótt 10 Fákur Þórdís Erla Gunnarsdóttir Þyrnir frá Þóroddsstöðum Gígja frá Auðsholtshjáleigu
7 3 V Henna Johanna Siren Gormur frá Fljótshólum 2 Brúnn/milli- einlitt 12 Fákur Henna Johanna Sirén Piltur frá Sperðli Vordís frá Hörgshóli
8 3 V Steinn Haukur Hauksson Gríma frá Efra-Apavatni Brúnn/milli- einlitt 14 Fákur Haukur Þór Hauksson, Andrés Pétur Rúnarsson Kjarkur frá Egilsstaðabæ Freyja frá Efra-Apavatni
9 3 V Jón Gíslason Dreki frá Útnyrðingsstöðum Jarpur/milli- stjörnótt 6 Fákur Jón Finnur Hansson Kraftur frá Efri-Þverá Andvör frá Breiðumörk 2
Fimmgangur F2
2. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Sigurlaug Anna Auðunsd. Sleipnir frá Melabergi Jarpur/milli- einlitt 13 Fákur Sigurlaug Anna Auðunsdóttir Glampi frá Vatnsleysu Saga frá Reynistað
2 1 V Arna Snjólaug Birgisdóttir Sprengja frá Útey 2 Rauður/sót- stjörnótt 16 Fákur Arna Snjólaug Birgisdóttir Tývar frá Kjartansstöðum Dagný frá Litla-Kambi
3 1 V Thelma Benediktsdóttir Drottning frá Efsta-Dal II Brúnn/dökk/sv. einlitt 9 Fákur Ellert Björnsson, Snæbjörn Sigurðsson Gígjar frá Auðsholtshjáleigu Náð frá Efsta-Dal II
4 2 V Hrafnhildur Jónsdóttir Snilld frá Tunguhlíð Jarpur/rauð- einlitt 10 Fákur Jakob Jóhann Einarsson Gauti frá Gautavík Lukka frá Ytra-Dalsgerði
5 2 V Hrefna Hallgrímsdóttir Gyllir frá Þúfu í Kjós Bleikur/álóttur einlitt 8 Fákur Hrafnhildur S. Hrafnsdóttir Álfasteinn frá Selfossi Dagrún frá Efra-Skarði
Fjórgangur V2
1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 H Gabríel Óli Ólafsson Kjalar frá Hólabaki Rauður/dökk/dr. einlitt 6 Fákur Björn Magnússon, Gabríel Óli Ólafsson Kaspar frá Kommu Sandra frá Hólabaki
2 1 H Berglind Ragnarsdóttir Dúkkulísa frá Laugavöllum Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur Heiður Karlsdóttir Kjarkur frá Egilsstaðabæ Dama frá Kálfhóli
3 2 V Vilfríður Sæþórsdóttir Gaumur frá Skarði 10 Dreyri
4 2 V Hulda Gústafsdóttir Askur frá Lönguhlíð Brúnn/milli- stjörnótt 6 Fákur Gunnhildur Garðarsdóttir, Hallfreður Elísson Sigur frá Hólabaki Askja frá Stóra-Sandfelli 2
5 2 V Birgitta Dröfn Kristinsdóttir Baron frá Laugarbökkum Brúnn/milli- einlitt 6 Fákur Kristinn Valdimarsson Orri frá Þúfu í Landeyjum Lukka frá Víðidal
6 3 V Anna S. Valdemarsdóttir Ánægja frá Egilsá Brúnn/dökk/sv. einlitt 8 Fákur Beatrix Gippert Nagli frá Þúfu í Landeyjum Orrusta frá Bakkakoti
7 3 V Hrefna Hallgrímsdóttir Penni frá Sólheimum Brúnn/milli- einlitt 14 Fákur Hrefna Hallgrímsdóttir Galsi frá Sauðárkróki Penta frá Vatnsleysu
8 3 V Sara Rut Heimisdóttir Burkni frá Enni Brúnn/milli- einlitt 7 Fákur Gunnar Arnarson ehf. Tór frá Auðsholtshjáleigu Sending frá Enni
9 4 V Þórdís Erla Gunnarsdóttir Sproti frá Enni Brúnn/milli- einlitt 6 Fákur Kristbjörg Eyvindsdóttir, Eindís Kristjánsdóttir Orri frá Þúfu í Landeyjum Sending frá Enni
10 4 V Guðmundur Arnarson Fylkir frá Flagbjarnarholti Grár/brúnn einlitt 8 Fákur Arnar Guðmundsson Sævar frá Stangarholti Rás frá Ragnheiðarstöðum
11 5 H Erlendur Ari Óskarsson Leynir frá Fosshólum Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur Erlendur Ari Óskarsson Stígandi frá Leysingjastöðum Nn
12 5 H Gabríel Óli Ólafsson Blævar frá Stóru-Ásgeirsá Brúnn/dökk/sv. einlitt 10 Fákur Ólafur Þórður Kristjánsson Blær frá Ási 1 Eldspýta frá Stóru-Ásgeirsá
13 6 V Brynja Kristinsdóttir Tryggvi Geir frá Steinnesi 10 Adam
Fjórgangur V2
2. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Edda Sóley Þorsteinsdóttir Selja frá Vorsabæ Brúnn/milli- stjörnótt 8 Fákur Edda Sóley Þorsteinsdóttir, Heiðar Vignir Pétursson Jón Forseti frá Hvolsvelli Brúnka frá Vorsabæ
2 1 V Birgir Helgason Sómi frá Reykhólum Jarpur/milli- skjótt 8 Fákur Birgir Helgason Klettur frá Hvammi Vænting frá Hamrahlíð
3 1 V Hrafnhildur Jónsdóttir Hrímar frá Lundi Grár/rauður stjörnótt 9 Fákur Hrafnhildur Jónsdóttir Gustur frá Hóli Elding frá Lundi
4 2 V Arna Snjólaug Birgisdóttir Nasa frá Útey 2 Rauður/milli- nösótt glófext 6 Fákur Dóra  Sjöfn Valsdóttir Dynur frá Hvammi Dagný frá Litla-Kambi
5 2 V Rósa Valdimarsdóttir Íkon frá Hákoti Brúnn/dökk/sv. stjörnótt 12 Fákur Rósa Valdimarsdóttir Töfri frá Kjartansstöðum Bella frá Kirkjubæ
6 2 V Ingibjörg Guðmundsdóttir Garri frá Strandarhjáleigu Rauður/milli- stjörnótt 8 Fákur Ingibjörg Guðmundsdóttir Þorsti frá Garði Garún frá Garðsauka
7 3 V Svandís Beta Kjartansdóttir Taktur frá Reykjavík Jarpur/rauð- einlitt 7 Fákur Gísli Einarsson Gári frá Auðsholtshjáleigu Hrafntinna frá Reykjavík
8 3 V Rúna Björg Vilhjálmsdóttir Rökkvi frá Syðri-Brennihóli Jarpur/dökk- einlitt 8 Fákur Rúna Björg Vilhjálmsdóttir Týr frá Ósi Folda frá Syðri-Brennihóli
9 3 V Birgir Helgason Leó frá Reykhólum Rauður/milli- skjótt 9 Fákur Karen Mjöll Birgisdóttir Illingur frá Tóftum Eldvör frá Búðardal
10 4 H Sigurlaug Anna Auðunsd. Klerkur (Mökkur) frá Hólshúsum Brúnn/milli- einlitt 12 Fákur Hrafn Hlíðdal Þorvaldsson Reynir frá Hólshúsum Sabína frá Grund
Fjórgangur V2
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Búi frá Nýjabæ Grár/brúnn einlitt 9 Fákur Ásta Friðrikka Björnsdóttir Gustur frá Hóli Stelpa frá Nýjabæ
2 1 V Heba Guðrún Guðmundsdóttir Hnútur frá Sauðafelli Jarpur/milli- einlitt 12 Fákur Guðríður Gígja Stæll frá Miðkoti Þula frá Hlíðarbergi
3 1 V Margrét Halla Hansdóttir Löf Paradís frá Austvaðsholti 1 Jarpur/ljós einlitt 10 Fákur Margrét Halla Hansdóttir Löf Stæll frá Miðkoti Aldís frá Hveragerði
4 2 H Heiða Rún Sigurjónsdóttir Ömmu-Jarpur frá Miklholti Jarpur/milli- einlitt 8 Fákur Lilja Júlíusdóttir Dalvar frá Auðsholtshjáleigu Túndra frá Reykjavík
Fjórgangur V2
Barnaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Aron Freyr Petersen Strengur frá Hrafnkelsstöðum 1 Grár/rauður skjótt 21 Fákur Rakel Katrín Sigurhansdóttir Dugur frá Mosfellsbæ Vök frá Hrafnkelsstöðum 1
2 1 V Selma María Jónsdóttir Nn frá Enni Bleikur/álóttur stjörnótt 8 Fákur Jón Garðar Sigurjónsson Dynur frá Árgerði Önn frá Enni
3 2 H Arnar Máni Sigurjónsson Þrá frá Tungu Rauður/ljós- nösótt 13 Fákur Sigurjón Rúnar Bragason Lúðvík frá Feti Jódís frá Tungu
4 3 V Sveinn Sölvi Petersen Trú frá Álfhólum Rauður/milli- tvístjörnótt 14 Fákur Katrín Sif Ragnarsdóttir Eldvaki frá Álfhólum Sverta frá Álfhólum
5 3 V Selma María Jónsdóttir Náttar frá Álfhólum Brúnn/dökk/sv. einlitt 9 Fákur Jóhanna Rakel Jónasdóttir, Rakel Jónsdóttir Valiant frá Álfhólum Nótt frá Álfhólum
6 4 H Arnar Máni Sigurjónsson Draumur frá Hjallanesi 1 Móálóttur,mósóttur/milli-… 15 Fákur Sigrún Sveinbjörnsdóttir Glúmur frá Reykjavík Litla-Milljón frá Reykjavík
7 5 V Selma María Jónsdóttir Sproti frá Mörk Rauður/milli- tvístjörnótt 12 Fákur Selma María Jónsdóttir Sveinn-Hervar frá Þúfu í Land Systa frá Hólum
8 5 V Auður Rós Þormóðsdóttir Gyðja frá Kaðlastöðum Grár/brúnn einlitt 18 Fákur Andrea Jónína Jónsdóttir Gustur frá Grund Perla frá Austvaðsholti 1
Skeið 100m (flugskeið)
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Jón Gíslason S.K.Ó.R frá Bjarkarhöfða Brúnn/mó- einlitt hringey… 6 Fákur Bergljót Vilhjálmsdóttir, Haraldur Haraldsson Fránn frá Vestri-Leirárgörðum Komma frá Tungu
2 2 V Erlendur Ari Óskarsson Tígull frá Bjarnastöðum Jarpur/milli- einlitt 9 Fákur Erlendur Ari Óskarsson Keilir frá Miðsitju Tíbrá frá Bjarnastöðum
3 3 V Valdimar Bergstað Prins frá Efri-Rauðalæk Móálóttur,mósóttur/milli-… 13 Logi Hjörtur Bergstað Galsi frá Sauðárkróki Drottning frá Efri-Rauðalæk
4 4 V Hrefna Hallgrímsdóttir Gyllir frá Þúfu í Kjós Bleikur/álóttur einlitt 8 Fákur Hrafnhildur S. Hrafnsdóttir Álfasteinn frá Selfossi Dagrún frá Efra-Skarði
Tölt T2
Opinn flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Sveinn Sölvi Petersen Ýmir frá Heiði Rauður/milli- einlitt 21 Fákur Demantur frá Bræðratungu Stóra-Brúnka frá Heiði
2 1 V Vilfríður Sæþórsdóttir Óson frá Bakka Brúnn/milli- einlitt 10 Sörli Sigurbjörn Bjarnason Adam frá Ásmundarstöðum Mirra frá Bakka
3 2 H Hrafnhildur Jónsdóttir Hákon frá Brekku, Fljótsdal Bleikur/álóttur einlitt 9 Fákur Gústaf Fransson Þokki frá Árgerði Stelpa frá Hoftúni
4 2 H Arnar Máni Sigurjónsson Draumur frá Hjallanesi 1 Móálóttur,mósóttur/milli-… 15 Fákur Sigrún Sveinbjörnsdóttir Glúmur frá Reykjavík Litla-Milljón frá Reykjavík
5 3 V Erlendur Ari Óskarsson Leynir frá Fosshólum Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur Erlendur Ari Óskarsson Stígandi frá Leysingjastöðum Nn
6 3 V Thelma Benediktsdóttir Drottning frá Efsta-Dal II Brúnn/dökk/sv. einlitt 9 Fákur Ellert Björnsson, Snæbjörn Sigurðsson Gígjar frá Auðsholtshjáleigu Náð frá Efsta-Dal II
Tölt T3
1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 H Guðjón G Gíslason Tópas frá Hjallanesi 1 Jarpur/milli- einlitt 8 Fákur Guðjón Gísli Gíslason Asi frá Kálfholti Litla-Milljón frá Reykjavík
2 1 H Anna S. Valdemarsdóttir Ánægja frá Egilsá Brúnn/dökk/sv. einlitt 8 Fákur Beatrix Gippert Nagli frá Þúfu í Landeyjum Orrusta frá Bakkakoti
3 1 H Hrefna Hallgrímsdóttir Penni frá Sólheimum Brúnn/milli- einlitt 14 Fákur Hrefna Hallgrímsdóttir Galsi frá Sauðárkróki Penta frá Vatnsleysu
4 2 V Guðmundur Arnarson Rós frá Ragnheiðarstöðum Brúnn/milli- einlitt 12 Fákur Arnar Guðmundsson Orri frá Þúfu í Landeyjum Krás frá Laugarvatni
5 2 V Þórdís Erla Gunnarsdóttir Kristall frá Auðsholtshjáleigu Jarpur/milli- einlitt 7 Fákur Eyvindur Hrannar Gunnarsson Tígull frá Gýgjarhóli Framtíð frá Auðsholtshjáleigu
6 2 V Sara Rut Heimisdóttir Glæðir frá Auðsholtshjáleigu Rauður/milli- einlitt 10 Fákur Kristbjörg Eyvindsdóttir Gári frá Auðsholtshjáleigu Gletta frá Árgerði
7 3 H Brynja Kristinsdóttir Tryggvi Geir frá Steinnesi 10 Adam
Tölt T3
2. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 H Edda Sóley Þorsteinsdóttir Selja frá Vorsabæ Brúnn/milli- stjörnótt 8 Fákur Edda Sóley Þorsteinsdóttir, Heiðar Vignir Pétursson Jón Forseti frá Hvolsvelli Brúnka frá Vorsabæ
2 1 H Hrafnhildur Jónsdóttir Hrímar frá Lundi Grár/rauður stjörnótt 9 Fákur Hrafnhildur Jónsdóttir Gustur frá Hóli Elding frá Lundi
3 2 V Rósa Valdimarsdóttir Íkon frá Hákoti Brúnn/dökk/sv. stjörnótt 12 Fákur Rósa Valdimarsdóttir Töfri frá Kjartansstöðum Bella frá Kirkjubæ
4 2 V Birgir Helgason Leó frá Reykhólum Rauður/milli- skjótt 9 Fákur Karen Mjöll Birgisdóttir Illingur frá Tóftum Eldvör frá Búðardal
5 3 H Svandís Beta Kjartansdóttir Taktur frá Reykjavík Jarpur/rauð- einlitt 7 Fákur Gísli Einarsson Gári frá Auðsholtshjáleigu Hrafntinna frá Reykjavík
6 3 H Ingibjörg Guðmundsdóttir Garri frá Strandarhjáleigu Rauður/milli- stjörnótt 8 Fákur Ingibjörg Guðmundsdóttir Þorsti frá Garði Garún frá Garðsauka
7 4 V Andrés Pétur Rúnarsson Hrynjandi frá Selfossi Rauður/milli- blesótt 16 Fákur Andrés Pétur Rúnarsson Víkingur frá Voðmúlastöðum Sylgja frá Selfossi
8 4 V Lára Jóhannsdóttir Naskur frá Úlfljótsvatni Brúnn/milli- einlitt 13 Fákur Lára Jóhannsdóttir Týr frá Tunguhálsi II Nótt frá Úlfljótsvatni
Tölt T3
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 H Heba Guðrún Guðmundsdóttir Orka frá Þverárkoti Brúnn/milli- einlitt 13 Fákur Guðmundur Ingi Sigurvinsson Geisli frá Sælukoti Drífa frá Þverárkoti
2 1 H Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Búi frá Nýjabæ Grár/brúnn einlitt 9 Fákur Ásta Friðrikka Björnsdóttir Gustur frá Hóli Stelpa frá Nýjabæ
3 1 H Margrét Halla Hansdóttir Löf Paradís frá Austvaðsholti 1 Jarpur/ljós einlitt 10 Fákur Margrét Halla Hansdóttir Löf Stæll frá Miðkoti Aldís frá Hveragerði
4 2 V Heiða Rún Sigurjónsdóttir Ömmu-Jarpur frá Miklholti Jarpur/milli- einlitt 8 Fákur Lilja Júlíusdóttir Dalvar frá Auðsholtshjáleigu Túndra frá Reykjavík
5 2 V Edda Eik Vignisdóttir Hugmynd frá Laugavöllum Móálóttur,mósóttur/milli-… 10 Fákur Laugavellir ehf Keilir frá Miðsitju Ímynd frá Reykjavík
Tölt T3
Barnaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 H Haukur Ingi Hauksson Fjöður frá Laugarbökkum Brúnn/milli- einlitt 11 Fákur Kristinn Valdimarsson Aron frá Strandarhöfði Birna frá Höfða
2 1 H Sveinn Sölvi Petersen Trú frá Álfhólum Rauður/milli- tvístjörnótt 14 Fákur Katrín Sif Ragnarsdóttir Eldvaki frá Álfhólum Sverta frá Álfhólum
3 2 V Hákon Dan Ólafsson Snarfari frá Vorsabæjarhjáleigu Rauður/milli- einlitt 17 Fákur Hilmar Jónsson Hrynjandi frá Hrepphólum Snös frá Strönd
4 2 V Arnar Máni Sigurjónsson Þrá frá Tungu Rauður/ljós- nösótt 13 Fákur Sigurjón Rúnar Bragason Lúðvík frá Feti Jódís frá Tungu
5 2 V Selma María Jónsdóttir Sproti frá Mörk Rauður/milli- tvístjörnótt 12 Fákur Selma María Jónsdóttir Sveinn-Hervar frá Þúfu í Land Systa frá Hólum
6 3 H Aron Freyr Petersen Strengur frá Hrafnkelsstöðum 1 Grár/rauður skjótt 21 Fákur Rakel Katrín Sigurhansdóttir Dugur frá Mosfellsbæ Vök frá Hrafnkelsstöðum 1
7 3 H Auður Rós Þormóðsdóttir Gyðja frá Kaðlastöðum Grár/brúnn einlitt 18 Fákur Andrea Jónína Jónsdóttir Gustur frá Grund Perla frá Austvaðsholti 1