Fréttir

Ráslistar og dagskrá á Reykjavíkurmeistaramótinu

Enn og aftur þá er metfjöldi á Reykjavíkurmeistaramótinu enda mótið orðið viku mót. Mótið er World Ranking mót og viljum við biðja keppendur að kynna sér allar reglur mjög vel (sjá heimasíðu LH) sem og fylgjast vel með dagskrá mótsins og þeim breytingum sem kunna verða á meðan á mótinu stendur. Einnig viljum við biðja keppendur að virða vel tímaramma og hefur yfirdómari ákveðið að ef keppandi verður ekki mættur í braut (inn á hringinn) 20 sek eftir þriðja kall þá verði hringnum lokað.

Drög að dagskrá og ráslistum:

Mánudagur 08 maí
16:00-22:00 250 m skeið
150 m skeið
Gæðingaskeið – allir flokkar
100 m skeið

Þriðjudagur 09.maí
15:00 Knapafundur
16:00 Fjórgangur ungmennaflokkur
17:20 Fjórgangur unglingaflokkur
19:15 Kvöldmatarhlé
19:45 Fjórgangur 1. flokkur
20:50 Fjórgangur minna vanir V5
21:00 Fjórgangur 2. flokkur
22:20 Dagskrárlok

Miðvikudagur 10.maí
14:00 Fjórgangur meistaraflokkur
16:45 Fjórgangur börn
18:10 Kvöldmatarhlé
18:40 Fimmgangur – meistaraflokkur
22:15 Dagskrárlok

Fimmtudagur 11.maí
16:00 Fimmgangur Ungmenni
17:20 Fimmgangur unglingar
18:45 Fimmgangur 2. flokkur
20:10 Kvöldmatarhlé
20:40 Fimmgangur 1. flokkur
21:40 Dagskrárlok

Föstudagur 12.maí
14:00 Tölt ungmenni
15:00 Tölt unglinga
16:05 Hlé
16:10 Tölt T7 opinn flokkur
16:25 Tölt T7 17 ára og yngri
16:40 Tölt börn
17:20 Tölt 2.flokkur
18:10 Tölt 1. flokkur
19:05 Kvöldmatarhlé
19:35 Tölt meistara
22:15 Dagskrárlok

 

Laugardagur 13.maí
10:00 Tölt T2 meistaraflokkur
10:55 Tölt T4 ungmennaflokkur
11:25 Tölt T4 unglingaflokkur
11:50 Tölt T4 1. flokkur
12:10 B-úrslit Fjórgangur börn
12:35 B-úrslit Fjórgangur unglingar
13:00 Hádegishlé
13:30 B-úrslit Fjórgangur ungmenni
13:55 B-úrslit Fjórgangur 2.flokkur
14:20 B-úrslit Fjórgangur meistara
14:45 B-úrslit Fjórgangur 1.flokkur
15:10 B-úrslit Fimmgangur meistaraflokkur
15:45 Hlé
16:10 B-úrslit Tölt T3 Barnaflokkur
16:30 B-úrslit Tölt T3 Unglingaflokkur
16:50 B-úrslit Tölt T3 Ungmennaflokkur
17:10 B-úrslit Tölt T3 1.flokkur
17:35 A-úrslit T2 meistaraflokkur
17:50 A-úrslit T4 unglingaflokkur
18:10 A-úrslit T4 ungmennaflokkur
18:25 A-úrslit T4 1. flokkur
18:40 Matarhlé – grillveisla
19:15 B-úrslit Tölt T1 Meistaraflokkur

Sunnudagur 14.maí
10:00 A-úrslit Fjórgangur börn
10:25 A-úrslit Fjórgangur unglingar
10:50 A-úrslit Fjórgangur ungmenni
11:15 A-úrslit Fjórgangur V5 minna vanir
11:40 A-úrslit Fjórgangur 2.flokkur
12:05 A-úrslit Fjórgangur 1.flokkur
12:30 A-úrslit Fjórgangur meistaraflokkur
13:00 Matarhlé
13:30 A-úrslit Fimmgangur unglingar
14:05 A-úrslit Fimmgangur ungmenni
14:40 A-úrslit Fimmgangur 2. flokkur
15:15 A-úrslit Fimmgangur 1.flokkur
15:50 A-úrslit Fimmgangur meistara
15:35 Hlé
15:45 A-úrslit T7 opinn flokkur
16:00 A-úrslit T7 17 ára og yngri
16:15 A-úrslit Tölt T3 börn
16:35 A-úrslit Tölt T3 unglingar
17:00 A-úrslit Tölt T3 ungmenni
17:20 A-úrslit Tölt T3 2. flokkur
17:40 A-úrslit Tölt T3 1.flokkur
18:00 A-úrslit Tölt T1 meistarar
18:20 Dagskrárlok

Ráslisti
Fimmgangur F1
Opinn flokkur – Meistaraflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Reynir Örn Pálmason Laxnes frá Lambanesi Rauður/milli- stjörnótt 8 Hörður
2 2 V Ragnhildur Haraldsdóttir Þróttur frá Tungu Brúnn/milli- einlitt 10 Hörður
3 3 V Sara Sigurbjörnsdóttir Fjóla frá Oddhóli Grár/bleikur einlitt 9 Fákur
4 4 V Hulda Gústafsdóttir Vísir frá Helgatúni Rauður/milli- stjörnótt g… 7 Fákur
5 5 V Hinrik Bragason Byr frá Borgarnesi Vindóttur/jarp- stjörnótt 8 Fákur
6 6 V Sigursteinn Sumarliðason Svarthöfði frá Hofi I Brúnn/milli- skjótt 7 Sleipnir
7 7 V Viðar Ingólfsson Völsungur frá Skeiðvöllum Brúnn/mó- einlitt 7 Fákur
8 8 V Vera Van Praag Sigaar Rauðbrá frá Hólabaki Rauður/milli- einlitt 7 Hörður
9 9 V Jóhann Kristinn Ragnarsson Púki frá Lækjarbotnum Grár/rauður stjarna,nös e… 9 Sprettur
10 10 V Guðmar Þór Pétursson Brenna frá Blönduósi Rauður/milli- einlitt 7 Hörður
11 11 V Teitur Árnason Hafsteinn frá Vakurstöðum Rauður/milli- skjótt 9 Fákur
12 12 V Jakob Svavar Sigurðsson Logi frá Oddsstöðum I Rauður/milli- einlitt 7 Dreyri
13 13 V Þórdís Erla Gunnarsdóttir Prúður frá Auðsholtshjáleigu Rauður/milli- tvístjörnótt 6 Fákur
14 14 V Sigurbjörn Bárðarson Spói frá Litlu-Brekku Brúnn/mó- einlitt 12 Fákur
15 15 V Hekla Katharína Kristinsdóttir Jarl frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli- tvístjörnót… 10 Geysir
16 16 V Matthías Leó Matthíasson Oddaverji frá Leirubakka Brúnn/mó- einlitt 8 Trausti
17 17 V Daníel Jónsson Þór frá Votumýri 2 Rauður/milli- einlitt 9 Sprettur
18 18 V Fríða Hansen Sturlungur frá Leirubakka Brúnn/milli- einlitt 8 Geysir
19 19 V Þórarinn Ragnarsson Spuni frá Vesturkoti Jarpur / milli 11 Smári
20 20 V Helga Una Björnsdóttir Álfrún frá Egilsstaðakoti Brúnn/milli- skjótt 7 Þytur
21 21 V Hinrik Bragason Gangster frá Árgerði Rauður/milli- stjörnótt g… 11 Fákur
22 22 V Guðmundur Björgvinsson Sjóður frá Kirkjubæ Brúnn/milli- einlitt 10 Geysir
23 23 V Snorri Dal Ölur frá Akranesi Brúnn/milli- stjörnótt 6 Sörli
24 24 H Steingrímur Sigurðsson Gróði frá Naustum Jarpur/milli- einlitt 11 Geysir
25 25 V Sigurður Vignir Matthíasson Gormur frá Efri-Þverá Brúnn/milli- einlitt 11 Fákur
26 26 V Reynir Örn Pálmason Brimnir frá Efri-Fitjum Bleikur/álóttur einlitt 8 Hörður
27 27 V Eyrún Ýr Pálsdóttir Heikir frá Hamarsey Bleikur/fífil- einlitt 7 Skagfirðingur
28 28 V Ásmundur Ernir Snorrason Þórir frá Strandarhöfði Brúnn/milli- einlitt 7 Máni
29 29 V Þórdís Erla Gunnarsdóttir Hrafnar frá Auðsholtshjáleigu Brúnn/milli- einlitt 10 Fákur
30 30 V Hulda Gústafsdóttir Birkir frá Vatni Vindóttur/jarp- einlitt 9 Fákur
31 31 V Guðmar Þór Pétursson Sólbjartur frá Flekkudal Brúnn/milli- einlitt 11 Hörður
32 32 V Sigursteinn Sumarliðason Krókus frá Dalbæ Brúnn/milli- einlitt 9 Sleipnir
33 33 V Viðar Ingólfsson Bruni frá Brautarholti Rauður/milli- blesótt 8 Fákur
34 34 V Ásdís Brynja Jónsdóttir Sleipnir frá Runnum Grár/brúnn einlitt 11 Neisti
35 35 V Teitur Árnason Jarl frá Jaðri Jarpur/milli- einlitt 9 Fákur
36 36 V Kári Steinsson Binný frá Björgum Grár/brúnn einlitt 11 Fákur
37 37 V Hinrik Bragason Milljarður frá Barká Brúnn/milli- einlitt 9 Fákur
38 38 V Sigurbjörn Bárðarson Oddur frá Breiðholti í Flóa Rauður/milli- stjörnótt 10 Fákur

Fimmgangur F2
Opinn flokkur – 1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Ólafur Ásgeirsson Freyja frá Vöðlum Brúnn/milli- einlitt 7 Smári
2 1 V Jón Páll Sveinsson Penni frá Eystra-Fróðholti Bleikur/fífil- blesótt 11 Geysir
3 1 V Hrefna María Ómarsdóttir Hrafna frá Álfhólum Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur
4 2 V Ragnheiður Samúelsdóttir Eyjarós frá Borg Rauður/milli- einlitt 8 Sprettur
5 2 V Daníel Gunnarsson Magni frá Ósabakka Brúnn/dökk/sv. einlitt 11 Sleipnir
6 2 V G. Snorri Ólason Flosi frá Melabergi Rauður/milli- blesótt 10 Máni
7 3 V Arnar Bjarnason Hvinur frá Reykjavík Brúnn/milli- einlitt 11 Fákur
8 3 V Stella Sólveig Pálmarsdóttir Eva frá Strandarhöfði Grár/rauður einlitt 8 Máni
9 3 V Henna Johanna Sirén Gormur frá Fljótshólum 2 Brúnn/milli- einlitt 15 Fákur
10 4 V Hlynur Pálsson Drottning frá Reykjavík Rauður/milli- skjótt 9 Fákur
11 4 V Agnes Hekla Árnadóttir Hrynur frá Ytra-Hóli Rauður/milli- einlitt 8 Fákur
12 4 V Þorvarður Friðbjörnsson Kveikur frá Ytri-Bægisá I Brúnn/milli- einlitt 11 Fákur
13 5 H Sveinn Ragnarsson Stjarni frá Laugavöllum Rauður/milli- stjörnótt 5 Fákur
14 5 H Hrefna María Ómarsdóttir Hljómar frá Álfhólum Rauður/dökk/dr. einlitt 8 Fákur

Fimmgangur F2
Opinn flokkur – 2. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 H Jóhann Ólafsson Nóta frá Grímsstöðum Brúnn/milli- einlitt 8 Sprettur
2 1 H Guðni Halldórsson Skeggi frá Munaðarnesi Brúnn/mó- einlitt 16 Fákur
3 2 V Sigurlaug Anna Auðunsd. Sleipnir frá Melabergi Jarpur/milli- einlitt 16 Fákur
4 2 V Vilborg Smáradóttir Þoka frá Þjóðólfshaga 1 Grár/brúnn einlitt 9 Sindri
5 2 V Kolbrá Lóa Ágústsdóttir Hreimur frá Reykjavík Vindóttur/jarp- einlitt 15 Geysir
6 3 V Lára Jóhannsdóttir Kappi frá Dallandi Brúnn/milli- tvístjörnótt 11 Fákur
7 4 H Sigurbjörn J Þórmundsson Askur frá Akranesi Jarpur/dökk- einlitt 7 Fákur
8 4 H Sigríður Helga Sigurðardóttir Brjánn frá Akranesi Brúnn/mó- einlitt 17 Fákur
9 5 V Maaru Katariina Moilanen Mánadís frá Efra-Núpi Brúnn/milli- skjótt 7 Hörður
10 5 V Susi Haugaard Pedersen Disel frá Grenstanga Leirljós/Hvítur/milli- ei… 10 Fákur
11 5 V Bjarni Friðjón Karlsson Fönix frá Hnausum Rauður/milli- einlitt 13 Fákur
12 6 V Gunnhildur Sveinbjarnardó Heimur frá Hvítárholti Brúnn/mó- stjörnótt 12 Fákur
13 7 H Arnór Kristinn Hlynsson Sylgja frá Kirkjuferjuhjáleigu Rauður/milli- stjörnótt 9 Sörli
14 7 H Arnhildur Halldórsdóttir Þrumugnýr frá Hestasýn Brúnn/milli- stjörnótt 16 Sprettur
15 7 H Jóhann Ólafsson Hárekur frá Sandhólaferju Jarpur/milli- einlitt 7 Sprettur

Fimmgangur F2
Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Guðrún Agata Jakobsdóttir Aría frá Forsæti Rauður/milli- stjörnótt 13 Hörður
2 1 V Finnur Jóhannesson Freyþór frá Mosfellsbæ Grár/mósóttur einlitt 8 Logi
3 1 V Ásta Margrét Jónsdóttir Brandur Ari frá Miðhjáleigu Móálóttur,mósóttur/ljós- … 13 Fákur
4 2 V Ásdís Brynja Jónsdóttir Sleipnir frá Runnum Grár/brúnn einlitt 11 Neisti
5 2 V Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Óðinn frá Hvítárholti Móálóttur,mósóttur/dökk- … 19 Hörður
6 2 V Katrín Eva Grétarsdóttir Gyllir frá Skúfslæk Rauður/milli- tvístjörnót… 13 Háfeti
7 3 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Konsert frá Korpu Brúnn/milli- einlitt 12 Fákur
8 3 V Ólöf Helga Hilmarsdóttir Ísak frá Jarðbrú Brúnn/milli- einlitt 7 Fákur
9 3 V Þorsteinn Björn Einarsson Erpur frá Efri-Gróf Jarpur/milli- stjörnótt 12 Sindri
10 4 V Máni Hilmarsson Prestur frá Borgarnesi Vindóttur/mó skjótt 8 Skuggi
11 4 V Elín Árnadóttir Sunna frá Vakurstöðum Brúnn/milli- einlitt 10 Sindri
12 4 V Konráð Valur Sveinsson Þeldökk frá Lækjarbotnum Brúnn/milli- einlitt 6 Fákur
13 5 V Brynjar Nói Sighvatsson Alísa frá Miðengi Brúnn/gló- einlitt 9 Fákur
14 5 V Sigrún Rós Helgadóttir Blæja frá Fellskoti Jarpur/ljós einlitt 8 Skuggi
15 5 V Benjamín Sandur Ingólfsson Þengill frá Þjóðólfshaga 1 Móálóttur,mósóttur/milli-… 9 Fákur
16 6 H Þorgils Kári Sigurðsson Dáð frá Jórvík 1 Grár/rauður skjótt 9 Sleipnir
17 7 V Viktor Aron Adolfsson Glanni frá Hvammi III Brúnn/milli- blesótt 17 Sörli
18 7 V Ásta Margrét Jónsdóttir Dögun frá Mosfellsbæ Jarpur/milli- einlitt 9 Fákur

Fimmgangur F2
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Signý Sól Snorradóttir Falur frá Skammbeinsstöðum 3 Rauður/milli- blesa auk l… 17 Máni
2 1 V Arnar Máni Sigurjónsson Draumur frá Hjallanesi 1 Móálóttur,mósóttur/milli-… 18 Fákur
3 1 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Erla frá Austurási Rauður/milli- einlitt 7 Fákur
4 2 V Kristófer Darri Sigurðsson Vorboði frá Kópavogi Brúnn/milli- einlitt 11 Sprettur
5 2 V Kristrún Ragnhildur Bender Karen frá Árgerði Jarpur/rauð- einlitt 11 Hörður
6 2 V Rakel Ösp Gylfadóttir Greipur frá Syðri-Völlum Brúnn/dökk/sv. einlitt 13 Hörður
7 3 V Benedikt Ólafsson Týpa frá Vorsabæ II Jarpur/milli- einlitt 17 Hörður
8 3 V Annabella R Sigurðardóttir Styrkur frá Skagaströnd Brúnskjóttur 7 Sörli
9 3 V Hákon Dan Ólafsson Brimrún frá Þjóðólfshaga 1 Grár/brúnn einlitt 9 Fákur
10 4 V Thelma Dögg Tómasdóttir Sirkus frá Torfunesi Rauður/ljós- tvístjörnótt 11 Grani
11 4 V Glódís Rún Sigurðardóttir Bragi frá Efri-Þverá Brúnn/milli- einlitt 6 Sleipnir
12 4 V Védís Huld Sigurðardóttir Krapi frá Fremri-Gufudal Rauður/milli- skjótt 8 Sleipnir
13 5 V Sigurður Baldur Ríkharðsson Sölvi frá Tjarnarlandi Brúnn/mó- einlitt 19 Adam
14 5 V Hafþór Hreiðar Birgisson Björk frá Barkarstöðum Brúnn/milli- stjörnótt 6 Sprettur
15 6 H Helga Stefánsdóttir Völsungur frá Skarði Brúnn/milli- stjarna,nös … 9 Hörður
16 6 H Arnar Máni Sigurjónsson Vindur frá Miðási Brúnn/milli- einlitt 10 Fákur
17 6 H Rósa Kristín Jóhannesdóttir Kolbrún frá Rauðalæk Brúnn/mó- einlitt 7 Logi
18 7 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Bjarkey frá Blesastöðum 1A Brúnn/dökk/sv. einlitt 13 Fákur
19 7 V Herdís Lilja Björnsdóttir Byr frá Bjarnarnesi Jarpur/milli- einlitt 11 Sprettur

Fjórgangur V1
Opinn flokkur – Meistaraflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Viðar Ingólfsson Ísafold frá Lynghóli Rauður/milli- skjótt 7 Fákur
2 2 V Siguroddur Pétursson Steggur frá Hrísdal Bleikur/álóttur skjótt 8 Snæfellingur
3 3 V Guðmundur Björgvinsson Straumur frá Feti Brúnn/milli- einlitt 9 Geysir
4 4 V Hinrik Bragason Bragi frá Litlu-Tungu 2 Brúnn/dökk/sv. einlitt 8 Fákur
5 5 V Hulda Gústafsdóttir Valur frá Árbakka Bleikálóttur 7 Fákur
6 6 V Guðmar Þór Pétursson Brúney frá Grafarkoti Brúnn/milli- einlitt 11 Hörður
7 7 V Jakob Svavar Sigurðsson Herkúles frá Ragnheiðarstöðum Rauður/milli- skjótt 7 Dreyri
8 8 V Sigurður Vignir Matthíasson Aþena frá Húsafelli 2 Móálóttur,mósóttur/milli-… 9 Fákur
9 9 V Þórdís Erla Gunnarsdóttir Sproti frá Enni Brúnn/milli- einlitt 9 Fákur
10 10 V Ævar Örn Guðjónsson Vökull frá Efri-Brú Brúnn/milli- einlitt 8 Sprettur
11 11 V Ragnhildur Haraldsdóttir Gleði frá Steinnesi Jarpur/milli- skjótt 7 Hörður
12 12 V Fredrica Fagerlund Stígandi frá Efra-Núpi Móálóttur,mósóttur/milli-… 7 Hörður
13 13 V Hanne Oustad Smidesang Roði frá Hala Rauður/dökk/dr. einlitt 8 Smári
14 14 V Janus Halldór Eiríksson Hlýri frá Hveragerði Brúnn/milli- einlitt 9 Ljúfur
15 15 V Elías Þórhallsson Barónessa frá Ekru Rauður/milli- einlitt 9 Hörður
16 16 V Þórarinn Ragnarsson Hringur frá Gunnarsstöðum I Brúnn/milli- stjörnótt hr… 8 Smári
17 17 V Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Óskar frá Breiðstöðum Jarpur/rauð- einlitt 6 Hörður
18 18 V Ásmundur Ernir Snorrason Frægur frá Strandarhöfði Rauður/milli- einlitt 8 Máni
19 19 V Hinrik Bragason Pistill frá Litlu-Brekku Brúnn/dökk/sv. einlitt 10 Fákur
20 20 V Guðmar Þór Pétursson Flóki frá Flekkudal Brúnn/milli- einlitt 10 Hörður
21 21 V Lilja Sigurlína Pálmadóttir Mói frá Hjaltastöðum Brúnn – mó 14 Skagfirðingur
22 22 V Viðar Ingólfsson Þrumufleygur frá Álfhólum Brúnn/milli- stjörnótt 11 Fákur
23 23 V Jakob Svavar Sigurðsson Júlía frá Hamarsey Bleikur/fífil- tvístjörnótt 8 Dreyri
24 24 V Pernille Lyager Möller Þjóð frá Skör Jarpur/milli- einlitt 8 Geysir
25 25 V Matthías Leó Matthíasson Nanna frá Leirubakka Rauður/milli- einlitt 9 Trausti
26 26 V Sigurður Vignir Matthíasson Arður frá Efri-Þverá Jarpur/milli- einlitt 8 Fákur
27 27 V Ásmundur Ernir Snorrason Spölur frá Njarðvík Brúnn/milli- einlitt 11 Máni
28 28 H Fríða Hansen Kvika frá Leirubakka Rauður/milli- stjörnótt 9 Geysir
29 29 V Þórdís Erla Gunnarsdóttir Sölvi frá Auðsholtshjáleigu Brúnn/milli- einlitt 7 Fákur
30 30 V Ólafur Andri Guðmundsson Gerpla frá Feti Brúnn/milli- einlitt 6 Geysir
31 31 V Sigursteinn Sumarliðason Háfeti frá Hákoti Bleikur/álóttur stjörnótt 8 Sleipnir

Fjórgangur V2
Opinn flokkur – 1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Jón Páll Sveinsson Sesar frá Lönguskák Jarpur/milli- einlitt 6 Geysir
2 1 V Hrafnhildur Jónsdóttir Kraftur frá Keldudal Rauður/dökk/dr. blesótt 15 Fákur
3 1 V Ragnheiður Þorvaldsdóttir Hrímnir frá Hvítárholti Grár/brúnn einlitt 6 Hörður
4 2 V Anna S. Valdemarsdóttir Blökk frá Þingholti Brúnn/milli- einlitt 10 Fákur
5 2 V Jón Finnur Hansson Sól frá Mosfellsbæ Brúnn/milli- einlitt 6 Fákur
6 2 V Hilmar Þór Sigurjónsson Hrafn frá Litla-Hofi Brúnn/milli- einlitt 11 Fákur
7 3 H Birgitta Bjarnadóttir Sveinsson frá Skíðbakka 1A Brúnn/milli- einlitt 6 Geysir
8 3 H Elin Adina Maria Bössfall Sóta frá Steinnesi Rauður/sót- einlitt 7 Skagfirðingur
9 3 H Hrefna María Ómarsdóttir Gýmir frá Álfhólum Brúnn/milli- einlitt 9 Fákur
10 4 H Sara Ástþórsdóttir Eyvar frá Álfhólum Vindóttur/mó einlitt 6 Geysir
11 4 H John Sigurjónsson Æska frá Akureyri Jarpur/milli- einlitt 7 Fákur
12 5 V Halldóra Baldvinsdóttir Tenór frá Stóra-Ási Rauður/milli- tvístjörnótt 12 Fákur
13 5 V Jóhanna Margrét Snorradóttir Kári frá Ásbrú Brúnn/milli- einlitt 7 Máni
14 5 V Hlynur Guðmundsson Vatnar frá Böðmóðsstöðum 2 Rauður/milli- tvístjörnótt 9 Hornfirðingur
15 6 V Saga Steinþórsdóttir Mói frá Álfhólum Brúnn/dökk/sv. einlitt 7 Fákur
16 6 V Jón Steinar Konráðsson Prins frá Skúfslæk Jarpur/milli- stjörnótt 9 Máni
17 6 V Bjarki Freyr Arngrímsson Súla frá Sælukoti Bleikur/álóttur einlitt 9 Fákur
18 7 V Telma Tómasson Baron frá Bala 1 Móálóttur,mósóttur/milli-… 8 Fákur
19 7 V Ragnheiður Þorvaldsdóttir Hrafnagaldur frá Hvítárholti Brúnn/milli- einlitt 18 Hörður
20 7 V Jón Finnur Hansson Töfri frá Flagbjarnarholti Grár/brúnn skjótt 8 Fákur
21 8 H Anna S. Valdemarsdóttir Kappi frá Hvoli Jarpur/milli- einlitt 8 Fákur
22 8 H Stella Sólveig Pálmarsdóttir Pétur Gautur frá Strandarhöfði Grár/brúnn skjótt 9 Máni
23 9 V Ólafur Ásgeirsson Öngull frá Efri-Rauðalæk Brúnn/dökk/sv. einlitt 11 Smári
24 9 V Edda Rún Guðmundsdóttir Spyrna frá Strandarhöfði Rauður/milli- einlitt 9 Fákur

Fjórgangur V2
Opinn flokkur – 2. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Vilborg Smáradóttir Dreyri frá Hjaltastöðum Rauður/dökk/dr. stjörnótt 15 Sindri
2 1 V Óskar Pétursson Hrannar frá Reykjavík Bleikur/álóttur einlitt 10 Fákur
3 1 V Jóhann Ólafsson Stjörnufákur frá Blönduósi Rauður/milli- stjörnótt 12 Sprettur
4 2 V Sverrir Einarsson Kraftur frá Votmúla 2 Rauður/milli- einlitt 12 Sprettur
5 2 V Sigurður Freyr Árnason Kolbakur frá Hólshúsum Brúnn/milli- einlitt 12 Fákur
6 2 V Susi Haugaard Pedersen Fjörgyn frá Árbakka Vindóttur/bleik einlitt 11 Fákur
7 3 V Elka Guðmundsdóttir Sólargeisli frá Kjarri Vindóttur/mó einlitt 8 Sprettur
8 3 V Aasa Elisabeth Emelie Ljungberg Tign frá Vöðlum Jarpur/milli- einlitt 7 Smári
9 4 H Berglind Sveinsdóttir Tvistur frá Efra-Seli Brúnn/milli- tvístjörnótt 7 Fákur
10 4 H Guðrún Sylvía Pétursdóttir Kraumur frá Glæsibæ 2 Jarpur/ljós stjörnótt 8 Fákur
11 5 V Gunnhildur Sveinbjarnardó Skjálfti frá Langholti Brúnn/milli- skjótt 9 Fákur
12 5 V Jenny Elisabet Eriksson Rosti frá Hæl Brúnn/dökk/sv. einlitt 14 Sprettur
13 5 V Þormar Ingimarsson Ýmir frá Oddhóli Brúnn/milli- einlitt 10 Fákur
14 6 H Jóhann Ólafsson Dáti frá Hrappsstöðum Brúnn/dökk/sv. einlitt 15 Sprettur
15 6 H Rúnar Bragason Penni frá Sólheimum Brúnn/milli- einlitt 17 Fákur
16 7 V Arnhildur Halldórsdóttir Þytur frá Stykkishólmi Brúnn/mó- einlitt 9 Sprettur
17 7 V Ingibjörg Guðmundsdóttir Garri frá Strandarhjáleigu Rauður/milli- stjörnótt 11 Fákur
18 7 V Sóley Þórsdóttir Fönix frá Fornusöndum Móálóttur,mósóttur/milli-… 7 Fákur
19 8 V Vilborg Smáradóttir Grunnur frá Hólavatni Bleikur/álóttur einlitt 11 Sindri
20 8 V Elín Hrönn Sigurðardóttir Davíð frá Hofsstöðum Rauður/milli- einlitt 9 Geysir
21 8 V Óskar Pétursson Sólroði frá Reykjavík Rauður/milli- einlitt 10 Fákur
22 9 V Birna Sif Sigurðardóttir Kolbeinn frá Hárlaugsstöðum 2 Brúnn/milli- einlitt 8 Sprettur
23 10 H Edda Sóley Þorsteinsdóttir Selja frá Vorsabæ Brúnn/milli- stjörnótt 11 Fákur
24 10 H Jóhann Ólafsson Hremmsa frá Hrafnagili Móálóttur,mósóttur/milli-… 8 Sprettur

Fjórgangur V2
Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Þuríður Inga Gísladóttir Otti frá Skarði Jarpur/rauð- einlitt 15 Sindri
2 1 V Bríet Guðmundsdóttir Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum Brúnn/dökk/sv. einlitt 12 Sprettur
3 1 V Brynjar Nói Sighvatsson Þrándur frá Sauðárkróki Vindóttur/jarp- blesótt 10 Fákur
4 2 V Janita Fromm Nn frá Vatnsenda Rauður/milli- einlitt 8 Geysir
5 2 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Hugsýn frá Svignaskarði Grár/brúnn einlitt 8 Sprettur
6 2 V Sigrún Rós Helgadóttir Halla frá Kverná Bleikur/fífil- blesótt 7 Skuggi
7 3 V Rúna Tómasdóttir Sleipnir frá Árnanesi Rauður/sót- einlitt 14 Fákur
8 3 V Heiða Rún Sigurjónsdóttir Krás frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli- stjörnótt 10 Fákur
9 3 V Kristín Hermannsdóttir Þokkadís frá Rútsstaða-Norðurkoti Brúnn/milli- einlitt 9 Sprettur
10 4 V Konráð Valur Sveinsson Stefnir frá Þjóðólfshaga 1 Jarpur/milli- einlitt 11 Fákur
11 4 V Dagbjört Hjaltadóttir Kraftur frá Árseli Rauður/ljós- einlitt 7 Sörli
12 4 V Þorgils Kári Sigurðsson Vakar frá Efra-Seli Móálóttur,mósóttur/dökk- … 9 Sleipnir
13 5 V Birta Ingadóttir Október frá Oddhóli Bleikur/fífil/kolóttur ei… 9 Fákur
14 5 V Ingibjörg Petrea Ágústsdóttir Fluga frá Flugumýrarhvammi Brúnn/milli- einlitt 11 Fákur
15 5 V Viktor Aron Adolfsson Stapi frá Dallandi Brúnn/milli- einlitt 9 Sörli
16 6 V Elín Árnadóttir Blær frá Prestsbakka Brúnn/milli- einlitt 10 Sindri
17 6 V Finnur Jóhannesson Óðinn frá Áskoti Jarpur/milli- einlitt 11 Logi
18 6 V Bergþór Kjartansson Smyrill frá Kirkjuferjuhjáleigu Brúnn/milli- stjörnótt 11 Fákur
19 7 H Bergþór Atli Halldórsson Gefjun frá Bjargshóli Brúnn/milli- einlitt 11 Fákur
20 7 H Atli Freyr Maríönnuson Tangó frá Gljúfurárholti Jarpur/milli- einlitt 6 Sleipnir
21 8 V Elísa Benedikta Andrésdóttir Lukka frá Bjarnanesi Jarpur/rauð- einlitt 10 Sleipnir
22 8 V Brynjar Nói Sighvatsson Flóki frá Oddhóli Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur
23 9 H Gústaf Ásgeir Hinriksson Óskadís frá Árdal Brúnn 8 Fákur
24 9 H Þorgeir Ólafsson Öngull frá Leirulæk Rauður/dökk/dr. sokkar(ei… 9 Skuggi
25 10 V Janita Fromm Náttfari frá Bakkakoti Brúnn/milli- einlitt 9 Geysir
26 10 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Vaðlar frá Svignaskarði Brúnn/milli- einlitt 9 Sprettur
27 10 V Bríet Guðmundsdóttir Hervar frá Haga Rauður/milli- blesótt glófext 13 Sprettur
28 11 H Björgvin Viðar Jónsson Hörður frá Síðu Brúnn/milli- einlitt 9 Smári
29 11 H Heiða Rún Sigurjónsdóttir Hlekkur frá Bjarnarnesi Jarpur/botnu- stjörnótt 13 Fákur
30 11 H Benjamín Sandur Ingólfsson Leiknir frá Litlu-Brekku Brúnn/milli- einlitt 7 Fákur

Fjórgangur V2
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 H Snædís Birta Ásgeirsdóttir Rauðskeggur frá Kjartansstöðum Rauður/milli- stjörnótt 9 Fákur
2 1 H Viktoría Von Ragnarsdóttir Akkur frá Akranesi Jarpur/milli- einlitt 13 Hörður
3 1 H Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Glanni frá Hofi Brúnn/milli- stjörnótt 14 Fákur
4 2 H Kristín Hrönn Pálsdóttir Bú-Álfur frá Vakurstöðum Jarpur/milli- einlitt 13 Fákur
5 2 H Hafþór Hreiðar Birgisson Dimma frá Grindavík Brúnn/dökk/sv. einlitt 8 Sprettur
6 2 H Hákon Dan Ólafsson Gormur frá Garðakoti Brúnn/mó- einlitt 11 Fákur
7 3 V Dagur Ingi Axelsson Fjörnir frá Reykjavík Brúnn/milli- einlitt 9 Fákur
8 3 V Jóhanna Guðmundsdóttir Leynir frá Fosshólum Brúnn/milli- einlitt 11 Fákur
9 3 V Agatha Elín Steinþórsdóttir Gramur frá Gunnarsholti Rauður/milli- tvístjörnótt 21 Fákur
10 4 H Helga Stefánsdóttir Blika frá Syðra-Kolugili Bleikur/ál/kol. einlitt 11 Hörður
11 4 H Kristófer Darri Sigurðsson Von frá Bjarnanesi Rauður/sót- einlitt 11 Sprettur
12 4 H Benedikt Ólafsson Biskup frá Ólafshaga Vindóttur/jarp- einlitt g… 7 Hörður
13 5 V Kristrún Ragnhildur Bender Dásemd frá Dallandi Jarpur/milli- einlitt 9 Hörður
14 5 V Selma María Jónsdóttir Kylja frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli- stjörnótt 8 Fákur
15 5 V Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Skálmöld frá Eystra-Fróðholti Bleikur/fífil- stjörnótt 9 Máni
16 6 V Thelma Dögg Tómasdóttir Marta frá Húsavík Brúnn/milli- einlitt 7 Grani
17 6 V Annabella R Sigurðardóttir Glettingur frá Holtsmúla 1 Brúnn/dökk/sv. einlitt 13 Sörli
18 7 H Thelma Rut Davíðsdóttir Fálknir frá Ásmundarstöðum Rauður/milli- einlitt glófext 8 Hörður
19 7 H Sunna Dís Heitmann Hásteinn frá Hrafnkelsstöðum 1 Rauður/milli- blesótt 8 Sprettur
20 7 H Jóhanna Lilja P. Guðjónsdóttir Kvistur frá Strandarhöfði Jarpur/milli- stjörnótt 10 Hörður
21 8 V Katla Sif Snorradóttir Gustur frá Stykkishólmi Brúnn/milli- einlitt 15 Sörli
22 8 V Arnar Máni Sigurjónsson Segull frá Mið-Fossum 2 Móálóttur,mósóttur/dökk- … 15 Fákur
23 8 V Sara Bjarnadóttir Gullbrá frá Hólabaki Rauður/dökk/dr. stjörnótt 10 Hörður
24 9 V Stefanía Hrönn Stefánsdóttir Dynjandi frá Höfðaströnd Rauður/milli- einlitt 14 Sleipnir
25 9 V Hafþór Hreiðar Birgisson Nóta frá Syðri-Úlfsstöðum Rauður/milli- einlitt 8 Sprettur
26 9 V Bergey Gunnarsdóttir Gimli frá Lágmúla Brúnn/milli- einlitt 9 Máni
27 10 V Glódís Rún Sigurðardóttir Bruni frá Varmá Rauður/milli- einlitt 6 Sleipnir
28 10 V Magnús Þór Guðmundsson Kvistur frá Skálmholti Brúnn/milli- einlitt 13 Hörður
29 10 V Vigdís Helga Einarsdóttir Trú frá Álfhólum Rauður/milli- tvístjörnótt 17 Fákur
30 11 V Melkorka Gunnarsdóttir Ymur frá Reynisvatni Jarpur/milli- einlitt 15 Hörður
31 11 V Sölvi Karl Einarsson Sýnir frá Efri-Hömrum Rauður/milli- einlitt 17 Fákur
32 11 V Aron Freyr Petersen Adam frá Skammbeinsstöðum 1 Brúnn/milli- einlitt 9 Fákur
33 12 H Hrund Ásbjörnsdóttir Frigg frá Leirulæk Brúnn/mó- stjörnótt 11 Fákur
34 12 H Unnur Lilja Gísladóttir Eldey frá Grjóteyri Bleikur/fífil- blesótt 9 Sleipnir
35 13 V Sölvi Freyr Freydísarson Gæi frá Svalbarðseyri Brúnn/mó- einlitt 9 Logi
36 13 V Kristín Hrönn Pálsdóttir Gleipnir frá Stóru-Ásgeirsá Jarpur/milli- einlitt 9 Fákur
37 13 V Herdís Lilja Björnsdóttir Bylur frá Hrauni Brúnn/milli- einlitt 9 Sprettur
38 14 V Viktoría Von Ragnarsdóttir Tónn frá Móeiðarhvoli Brúnn/milli- einlitt 10 Hörður
39 14 V Sigrún Högna Tómasdóttir Tandri frá Breiðstöðum Brúnn/milli- einlitt 7 Grani
40 15 V Hafþór Hreiðar Birgisson Villimey frá Hafnarfirði Brúnn/milli- stjörnótt 9 Sprettur
41 15 V Hákon Dan Ólafsson Lúðvík frá Laugarbökkum Brúnn/dökk/sv. einlitt 8 Fákur

Fjórgangur V2
Barnaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Haukur Ingi Hauksson Mirra frá Laugarbökkum Rauður/milli- stjörnótt 7 Sprettur
2 1 V Aníta Eik Kjartansdóttir Lóðar frá Tóftum Rauður/milli- einlitt 14 Hörður
3 1 V Sveinn Sölvi Petersen Kolbakur frá Laugabakka Brúnn/milli- einlitt 12 Fákur
4 2 V Guðný Dís Jónsdóttir Þruma frá Hofsstöðum, Garðabæ Brúnn/milli- skjótt 7 Sprettur
5 2 V Védís Huld Sigurðardóttir Baldvin frá Stangarholti Rauður/sót- tvístjörnótt 21 Sleipnir
6 2 V Signý Sól Snorradóttir Rektor frá Melabergi Jarpur/milli- einlitt 9 Máni
7 3 V Selma Leifsdóttir Flugar frá Eyri Brúnn/milli- einlitt 16 Fákur
8 3 V Eygló Hildur Ásgeirsdóttir Hjaltalín frá Oddhóli Rauður/milli- tvístjörnótt 14 Fákur
9 3 V Glódís Líf Gunnarsdóttir Magni frá Spágilsstöðum Jarpur/milli- einlitt 9 Máni
10 4 V Katla Sif Snorradóttir Prins frá Njarðvík Brúnn/milli- einlitt 10 Sörli
11 4 V Helena Rán Gunnarsdóttir Kornelíus frá Kirkjubæ Jarpur/milli- einlitt 14 Máni
12 4 V Þorleifur Einar Leifsson Faxi frá Hólkoti Brúnn/milli- einlitt 8 Sprettur
13 5 V Jón Ársæll Bergmann Gola frá Bakkakoti Jarpur/milli- einlitt 7 Geysir
14 5 V Matthías Sigurðsson Biskup frá Sigmundarstöðum Rauður/milli- blesótt 16 Fákur
15 5 V Hulda María Sveinbjörnsdóttir Gjafar frá Hæl Grár/brúnn einlitt 18 Sprettur
16 6 V Sólveig Rut Guðmundsdóttir Ýmir frá Ármúla Rauður/milli- einlitt 15 Máni
17 7 H Sigurður Baldur Ríkharðsson Ernir frá Tröð Brúnn/milli- skjótt 7 Sprettur
18 7 H Lilja Dögg Ágústsdóttir Strákur frá Hestasteini Brúnn/milli- einlitt 17 Geysir
19 8 V Aníta Eik Kjartansdóttir Sprengja frá Breiðabólsstað Grár/brúnn einlitt 19 Hörður
20 8 V Guðný Dís Jónsdóttir Fleygur frá Garðakoti Brúnn/milli- einlitt 13 Sprettur
21 8 V Sveinn Sölvi Petersen Ás frá Tjarnarlandi Brúnn/mó- einlitt 15 Fákur
22 9 V Védís Huld Sigurðardóttir Kamban frá Húsavík Móálóttur,mósóttur/milli-… 15 Sleipnir
23 9 V Haukur Ingi Hauksson Barði frá Laugarbökkum Rauður/milli- einlitt 13 Sprettur
24 10 H Selma Leifsdóttir Brimill frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/dökk/sv. einlitt 17 Fákur
25 10 H Jóhanna Ásgeirsdóttir Rokkur frá Syðri-Hofdölum Rauður/milli- stjörnótt 10 Fákur
26 11 V Glódís Líf Gunnarsdóttir Töffari frá Hlíð Brúnn/dökk/sv. einlitt 12 Máni
27 11 V Signý Sól Snorradóttir Glói frá Varmalæk 1 Brúnn/mó- einlitt 14 Máni
28 11 V Eygló Hildur Ásgeirsdóttir Drift frá Efri-Brú Brúnn/milli- einlitt 12 Fákur

Fjórgangur V2
Minna vanir
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Gústaf Fransson Hrímar frá Lundi Grár/rauður stjörnótt 12 Fákur
2 1 V Sanne Van Hezel Ábóti frá Skálakoti Brúnn/milli- einlitt 7 Geysir
3 2 V Bryndís Begga Þormarsdóttir Prins frá Síðu Brúnn/milli- einlitt 12 Fákur
4 2 V Sandra Westphal-Wiltschek Ösp frá Hlíðartúni Brúnn/milli- einlitt 11 Fákur

Gæðingaskeið
Opinn flokkur – Meistaraflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Fredrica Fagerlund Snær frá Keldudal Grár/brúnn einlitt 12 Hörður
2 2 V Páll Bragi Hólmarsson Heiða frá Austurkoti Rauður/milli- blesótt 9 Sleipnir
3 3 V Guðmundur Björgvinsson Glúmur frá Þóroddsstöðum Brúnn/milli- einlitt 10 Geysir
4 4 V Elías Þórhallsson Klemma frá Koltursey Rauður/milli- blesótt 8 Hörður
5 5 V Helga Una Björnsdóttir Besti frá Upphafi Leirljós/Hvítur/milli- ei… 8 Þytur
6 6 V Guðmar Þór Pétursson Rúna frá Flugumýri Leirljós/Hvítur/milli- ei… 11 Hörður
7 7 V Kári Steinsson Binný frá Björgum Grár/brúnn einlitt 11 Fákur
8 8 V Teitur Árnason Hafsteinn frá Vakurstöðum Rauður/milli- skjótt 9 Fákur
9 9 V Hinrik Bragason Askur frá Syðri-Reykjum Rauður/milli- stjörnótt g… 9 Fákur
10 11 V Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Ása frá Fremri-Gufudal Rauður/milli- einlitt 11 Hörður
11 12 V Viðar Ingólfsson Sleipnir frá Skör Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur
12 13 V Sylvía Sigurbjörnsdóttir Villingur frá Breiðholti í Flóa Brúnn/dökk/sv. einlitt 9 Fákur
13 14 V Hekla Katharína Kristinsdóttir Jarl frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli- tvístjörnót… 10 Geysir
14 15 V Sigvaldi Lárus Guðmundsson Tromma frá Skógskoti Rauður/sót- stjörnótt 8 Faxi
15 16 V Sigurður Vignir Matthíasson Gormur frá Efri-Þverá Brúnn/milli- einlitt 11 Fákur
16 17 V Haukur Baldvinsson Grímur frá Borgarnesi Brúnn/milli- stjörnótt 12 Sleipnir
17 18 V Arna Ýr Guðnadóttir Hrafnhetta frá Hvannstóði Brúnn/milli- skjótt 12 Fákur
18 19 V Reynir Örn Pálmason Laxnes frá Lambanesi Rauður/milli- stjörnótt 8 Hörður
19 20 V Sigurbjörn Bárðarson Flosi frá Keldudal Móálóttur,mósóttur/ljós- … 22 Fákur
20 21 V Edda Rún Ragnarsdóttir Tign frá Fornusöndum Rauður/milli- stjörnótt 13 Fákur

Gæðingaskeið
Opinn flokkur – 1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Þorvarður Friðbjörnsson Kveikur frá Ytri-Bægisá I Brúnn/milli- einlitt 11 Fákur
2 2 V Daníel Gunnarsson Magni frá Ósabakka Brúnn/dökk/sv. einlitt 11 Sleipnir
3 3 V Sigursteinn Sumarliðason Krókus frá Dalbæ Brúnn/milli- einlitt 9 Sleipnir
4 4 V Hilmar Þór Sigurjónsson Þytur frá Litla-Hofi Jarpur/milli- einlitt 12 Fákur
5 5 V Erling Ó. Sigurðsson Hnikar frá Ytra-Dalsgerði Rauður/milli- stjörnótt 18 Fákur
6 6 V Arnar Bjarnason Aldís frá Kvíarholti Jarpur/dökk- einlitt 11 Fákur

Gæðingaskeið
Opinn flokkur – 2. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Sigríður Helga Sigurðardóttir Brjánn frá Akranesi Brúnn/mó- einlitt 17 Fákur
2 2 V Lára Jóhannsdóttir Kappi frá Dallandi Brúnn/milli- tvístjörnótt 11 Fákur
3 3 V Sigurlaug Anna Auðunsd. Sleipnir frá Melabergi Jarpur/milli- einlitt 16 Fákur
4 4 V Sigurbjörn J Þórmundsson Askur frá Akranesi Jarpur/dökk- einlitt 7 Fákur
5 5 V Gunnhildur Sveinbjarnardó Heimur frá Hvítárholti Brúnn/mó- stjörnótt 12 Fákur

Gæðingaskeið
Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Katrín Eva Grétarsdóttir Gyllir frá Skúfslæk Rauður/milli- tvístjörnót… 13 Háfeti
2 2 V Dagmar Öder Einarsdóttir Odda frá Halakoti Brúnn/milli- einlitt 12 Sleipnir
3 3 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Erill frá Svignaskarði Rauður/milli- stjörnótt 13 Sprettur
4 4 V Þorgeir Ólafsson Ísak frá Búðardal Rauður/milli- stjörnótt 8 Skuggi
5 5 V Þorsteinn Björn Einarsson Erpur frá Efri-Gróf Jarpur/milli- stjörnótt 12 Sindri
6 6 V Benjamín Sandur Ingólfsson Messa frá Káragerði Bleikur/fífil/kolóttur st… 11 Fákur
7 7 V Ásta Margrét Jónsdóttir Dögun frá Mosfellsbæ Jarpur/milli- einlitt 9 Fákur
8 8 V Máni Hilmarsson Prestur frá Borgarnesi Vindóttur/mó skjótt 8 Skuggi
9 9 V Brynjar Nói Sighvatsson Rangá frá Torfunesi Bleikur/ál/kol. einlitt 7 Fákur
10 10 V Konráð Valur Sveinsson Loftur frá Laugavöllum Rauður/milli- einlitt 8 Fákur
11 11 V Rúna Tómasdóttir Gríður frá Kirkjubæ Brúnn/milli- stjörnótt 15 Fákur

Gæðingaskeið
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Hákon Dan Ólafsson Spurning frá Vakurstöðum Jarpur/milli- stjörnótt 10 Fákur
2 2 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Bjarkey frá Blesastöðum 1A Brúnn/dökk/sv. einlitt 13 Fákur
3 3 V Kristófer Darri Sigurðsson Diljá frá Kópavogi Rauður/sót- tvístjörnótt 8 Sprettur
4 4 V Sigurður Baldur Ríkharðsson Sölvi frá Tjarnarlandi Brúnn/mó- einlitt 19 Adam
5 5 V Dagur Ingi Axelsson List frá Svalbarða Brúnn/milli- blesa auk le… 18 Fákur
6 6 V Glódís Rún Sigurðardóttir Blikka frá Þóroddsstöðum Bleikur/fífil- stjörnótt 11 Sleipnir
7 7 V Arnar Máni Sigurjónsson Vindur frá Miðási Brúnn/milli- einlitt 10 Fákur
8 8 V Melkorka Gunnarsdóttir Naha frá Áskoti Vindóttur/jarp- einlitt 11 Hörður
9 9 V Hafþór Hreiðar Birgisson Björk frá Barkarstöðum Brúnn/milli- stjörnótt 6 Sprettur
10 10 V Kolbrá Lóa Ágústsdóttir Hreimur frá Reykjavík Vindóttur/jarp- einlitt 15 Geysir
11 11 V Sara Bjarnadóttir Dimmalimm frá Kílhrauni Bleikur/álóttur einlitt 17 Hörður
12 12 V Herdís Lilja Björnsdóttir Byr frá Bjarnarnesi Jarpur/milli- einlitt 11 Sprettur
13 13 V Védís Huld Sigurðardóttir Fálki (Taktur) frá Stóra-Hofi Brúnn/milli- stjörnótt 19 Sleipnir
14 15 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Erla frá Austurási Rauður/milli- einlitt 7 Fákur

Skeið 100m (flugskeið)
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Þórarinn Ragnarsson Hákon frá Sámsstöðum Bleikur/álóttur einlitt 8 Smári
2 2 V Brynjar Nói Sighvatsson Rangá frá Torfunesi Bleikur/ál/kol. einlitt 7 Fákur
3 3 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Erill frá Svignaskarði Rauður/milli- stjörnótt 13 Sprettur
4 4 V Dagmar Öder Einarsdóttir Odda frá Halakoti Brúnn/milli- einlitt 12 Sleipnir
5 5 V Ragnar Hinriksson Umsögn frá Fossi Brúnn/milli- stjörnótt 15 Fákur
6 6 V Árni Björn Pálsson Skykkja frá Breiðholti í Flóa Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur
7 7 V Sæmundur Sæmundsson Vökull frá Tunguhálsi II Brúnn/milli- einlitt 9 Freyfaxi
8 8 V Sigurður Sigurðarson Drift frá Hafsteinsstöðum Grár/óþekktur einlitt vin… 17 Geysir
9 9 V Hilmar Þór Sigurjónsson Þytur frá Litla-Hofi Jarpur/milli- einlitt 12 Fákur
10 10 V Hlynur Guðmundsson Klaustri frá Hraunbæ Brúnn/milli- stjörnótt 5 Hornfirðingur
11 11 V Védís Huld Sigurðardóttir Fálki (Taktur) frá Stóra-Hofi Brúnn/milli- stjörnótt 19 Sleipnir
12 12 V Þorgeir Ólafsson Ögrunn frá Leirulæk Jarpur/milli- sokkar(eing… 9 Skuggi
13 13 V Vilborg Smáradóttir Snæfríður frá Ölversholti Grár/óþekktur einlitt 15 Sindri
14 14 V Kolbrá Jóhanna Magnadóttir Von frá Mið-Fossum Bleikur/álóttur einlitt 11 Fákur
15 15 V Rúna Tómasdóttir Gríður frá Kirkjubæ Brúnn/milli- stjörnótt 15 Fákur
16 16 V Bjarki Freyr Arngrímsson Alma frá Mosfellsbæ Grár/bleikur stjörnótt 7 Fákur
17 17 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Eldur frá Litlu-Tungu 2 Rauður/milli- einlitt 19 Fákur
18 18 V Dagur Ingi Axelsson List frá Svalbarða Brúnn/milli- blesa auk le… 18 Fákur
19 19 V Þorsteinn Björn Einarsson Mínúta frá Hryggstekk Brúnn/milli- skjótt 11 Sindri
20 20 V Glódís Rún Sigurðardóttir Blikka frá Þóroddsstöðum Bleikur/fífil- stjörnótt 11 Sleipnir
21 21 V Ragnar Tómasson Isabel frá Forsæti Jarpur/dökk- skjótt 15 Fákur
22 22 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Andri frá Lynghaga Brúnn/milli- einlitt 16 Fákur
23 23 V Konráð Valur Sveinsson Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli- stjörnótt v… 11 Fákur
24 24 V Kristófer Darri Sigurðsson Diljá frá Kópavogi Rauður/sót- tvístjörnótt 8 Sprettur
25 25 V Erlendur Ari Óskarsson Korði frá Kanastöðum Jarpur/ljós einlitt 15 Fákur
26 26 V Sigurbjörn Bárðarson Snarpur frá Nýjabæ Brúnn/dökk/sv. einlitt 13 Fákur
27 27 V Teitur Árnason Jökull frá Efri-Rauðalæk Bleikur/álóttur einlitt 13 Fákur
28 28 V Guðjón Örn Sigurðsson Lukka frá Úthlíð Brúnn/milli- einlitt 8 Smári
29 29 V Helga Una Björnsdóttir Besti frá Upphafi Leirljós/Hvítur/milli- ei… 8 Þytur
Skeið 150m

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Daníel Gunnarsson Vænting frá Mosfellsbæ Rauður/milli- tvístjörnótt 13 Sleipnir
2 1 V Teitur Árnason Ör frá Eyri Jarpur/milli- blesótt hri… 10 Fákur
3 2 V Vilborg Smáradóttir Snæfríður frá Ölversholti Grár/óþekktur einlitt 15 Sindri
4 2 V Glódís Rún Sigurðardóttir Blikka frá Þóroddsstöðum Bleikur/fífil- stjörnótt 11 Sleipnir
5 3 V Guðjón Örn Sigurðsson Lukka frá Úthlíð Brúnn/milli- einlitt 8 Smári
6 3 V Þorgeir Ólafsson Ísak frá Búðardal Rauður/milli- stjörnótt 8 Skuggi
7 4 V Árni Björn Pálsson Korka frá Steinnesi Leirljós/Hvítur/milli- ei… 16 Fákur
8 4 V Hrefna Hallgrímsdóttir Sveppi frá Staðartungu Bleikur/litföróttur einlitt 12 Fákur
9 5 V Sigurður Sigurðarson Drift frá Hafsteinsstöðum Grár/óþekktur einlitt vin… 17 Geysir
10 5 V Þórarinn Ragnarsson Funi frá Hofi Rauður/milli- einlitt 15 Smári
11 6 V Erling Ó. Sigurðsson Hnikar frá Ytra-Dalsgerði Rauður/milli- stjörnótt 18 Fákur
12 6 V Sigurður Vignir Matthíasson Léttir frá Eiríksstöðum Jarpur/milli- skjótt 17 Fákur
Skeið 250m

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Konráð Valur Sveinsson Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli- stjörnótt v… 11 Fákur
2 1 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Andri frá Lynghaga Brúnn/milli- einlitt 16 Fákur
3 2 V Árni Björn Pálsson Dalvar frá Horni I Jarpur/ljós einlitt 11 Fákur
4 2 V Sigurbjörn Bárðarson Snarpur frá Nýjabæ Brúnn/dökk/sv. einlitt 13 Fákur
5 3 V Guðmundur Björgvinsson Glúmur frá Þóroddsstöðum Brúnn/milli- einlitt 10 Geysir
6 3 V Sæmundur Sæmundsson Vökull frá Tunguhálsi II Brúnn/milli- einlitt 9 Freyfaxi
7 4 V Hinrik Bragason Askur frá Syðri-Reykjum Rauður/milli- stjörnótt g… 9 Fákur
8 4 V Dagmar Öder Einarsdóttir Odda frá Halakoti Brúnn/milli- einlitt 12 Sleipnir

Tölt T1
Opinn flokkur – Meistaraflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Ragnar Tómasson Heimur frá Votmúla 1 Brúnn/dökk/sv. einlitt 12 Fákur
2 2 V Sigursteinn Sumarliðason Háfeti frá Hákoti Bleikur/álóttur stjörnótt 8 Sleipnir
3 3 V Sigurður Vignir Matthíasson Arður frá Efri-Þverá Jarpur/milli- einlitt 8 Fákur
4 4 V Helga Una Björnsdóttir Sóllilja frá Hamarsey Bleikur/álóttur stjörnótt 7 Þytur
5 5 V Viðar Ingólfsson Maístjarna frá Árbæjarhjáleigu II Brúnn/milli- einlitt 6 Fákur
6 6 H Eggert Helgason Stúfur frá Kjarri Rauður/milli- stjörnótt g… 9 Sleipnir
7 7 V Ævar Örn Guðjónsson Vökull frá Efri-Brú Brúnn/milli- einlitt 8 Sprettur
8 8 V Guðmundur Björgvinsson Straumur frá Feti Brúnn/milli- einlitt 9 Geysir
9 9 V Sara Sigurbjörnsdóttir Trú frá Eystra-Fróðholti Bleikur/álóttur skjótt 8 Fákur
10 10 V Sigurbjörn Bárðarson Bráinn frá Oddsstöðum I Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur
11 11 V Siguroddur Pétursson Steggur frá Hrísdal Bleikur/álóttur skjótt 8 Snæfellingur
12 12 V Jakob Svavar Sigurðsson Konsert frá Hofi Bleikur/fífil/kolóttur st… 7 Dreyri
13 13 V Sigurður Sigurðarson Arna frá Skipaskaga Jarpur/dökk- einlitt 11 Geysir
14 14 V Guðmar Þór Pétursson Óskar frá Tungu Brúnn/mó- einlitt 8 Hörður
15 15 V Viðar Ingólfsson Þrumufleygur frá Álfhólum Brúnn/milli- stjörnótt 11 Fákur
16 16 V Fríða Hansen Kvika frá Leirubakka Rauður/milli- stjörnótt 9 Geysir
17 17 H Steinn Haukur Hauksson Hreimur frá Kvistum Brúnn/mó- einlitt 12 Fákur
18 18 H Helgi Þór Guðjónsson Hnoss frá Kolsholti 2 Jarpur/rauð- einlitt 8 Sleipnir
19 19 V Hulda Gústafsdóttir Draupnir frá Brautarholti Brúnn/mó- einlitt 8 Fákur
20 20 V Sigurður Vignir Matthíasson Gormur frá Efri-Þverá Brúnn/milli- einlitt 11 Fákur
21 21 V Lilja Sigurlína Pálmadóttir Fannar frá Hafsteinsstöðum Grár, fæddur brúnn 9 Skagfirðingur
22 22 V Ásmundur Ernir Snorrason Spölur frá Njarðvík Brúnn/milli- einlitt 11 Máni
23 23 V Hinrik Bragason Eldborg frá Litla-Garði Rauður/milli- einlitt 7 Fákur
24 24 V Ragnhildur Haraldsdóttir Gleði frá Steinnesi Jarpur/milli- skjótt 7 Hörður
25 25 V Janus Halldór Eiríksson Hlýri frá Hveragerði Brúnn/milli- einlitt 9 Ljúfur
26 26 V Fredrica Fagerlund Tindur frá Efri-Þverá Rauður/milli- einlitt 7 Hörður
27 27 V Jakob Svavar Sigurðsson Gloría frá Skúfslæk Rauður/milli- einlitt 9 Dreyri
28 28 V Helga Una Björnsdóttir Þoka frá Hamarsey Bleikur/álóttur einlitt 6 Þytur
29 29 V Sigurður Rúnar Pálsson Reynir frá Flugumýri Jarpur/milli- stjörnótt 14 Skagfirðingur
30 30 H Arnar Bjarki Sigurðarson Glæsir frá Torfunesi Rauður/milli- einlitt 8 Ljúfur
31 31 V Pernille Lyager Möller Kolka frá Hárlaugsstöðum 2 Rauður/milli- einlitt 8 Geysir
32 32 V Viðar Ingólfsson Pixi frá Mið-Fossum Brúnn/milli- einlitt 7 Fákur
33 33 V Sigurður Vignir Matthíasson Aþena frá Húsafelli 2 Móálóttur,mósóttur/milli-… 9 Fákur
34 34 V Ólafur Andri Guðmundsson Nína frá Feti Brúnn/milli- einlitt 7 Geysir

Tölt T2
Opinn flokkur – Meistaraflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Sigursteinn Sumarliðason Krókus frá Dalbæ Brúnn/milli- einlitt 9 Sleipnir
2 2 V Reynir Örn Pálmason Laxnes frá Lambanesi Rauður/milli- stjörnótt 8 Hörður
3 3 V Ásmundur Ernir Snorrason Frægur frá Strandarhöfði Rauður/milli- einlitt 8 Máni
4 4 V Guðmar Þór Pétursson Brúney frá Grafarkoti Brúnn/milli- einlitt 11 Hörður
5 5 V Páll Bragi Hólmarsson Ópera frá Austurkoti Bleikur/fífil- stjörnótt 8 Sleipnir
6 6 V Sigurbjörn Bárðarson Spói frá Litlu-Brekku Brúnn/mó- einlitt 12 Fákur
7 7 V Jakob Svavar Sigurðsson Júlía frá Hamarsey Bleikur/fífil- tvístjörnótt 8 Dreyri
8 8 V Kári Steinsson Binný frá Björgum Grár/brúnn einlitt 11 Fákur
9 9 V Sigurður Sigurðarson Magni frá Þjóðólfshaga 1 Móálóttur,mósóttur/milli-… 10 Geysir
10 10 V Ragnhildur Haraldsdóttir Þróttur frá Tungu Brúnn/milli- einlitt 10 Hörður
11 11 V Reynir Örn Pálmason Brimnir frá Efri-Fitjum Bleikur/álóttur einlitt 8 Hörður

Tölt T2
Opinn flokkur – 1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Jóhann Ólafsson Hremmsa frá Hrafnagili Móálóttur,mósóttur/milli-… 8 Sprettur
2 1 V Stella Sólveig Pálmarsdóttir Pétur Gautur frá Strandarhöfði Grár/brúnn skjótt 9 Máni
3 1 V Hrefna María Ómarsdóttir Gýmir frá Álfhólum Brúnn/milli- einlitt 9 Fákur
4 2 H Vilborg Smáradóttir Karmur frá Kanastöðum Móálóttur,mósóttur/milli-… 10 Sindri
5 2 H Anna S. Valdemarsdóttir Kappi frá Hvoli Jarpur/milli- einlitt 8 Fákur
6 2 H Jón Finnur Hansson Töfri frá Flagbjarnarholti Grár/brúnn skjótt 8 Fákur
7 3 V Þorvarður Friðbjörnsson Taktur frá Mosfellsbæ Grár/brúnn einlitt 12 Fákur
8 3 V Hrafnhildur Jónsdóttir Hrímnir frá Syðri-Brennihóli Grár/jarpur einlitt 9 Fákur
9 3 V Hlynur Guðmundsson Goði frá Lækjarbrekku 2 Jarpur/rauð- einlitt 6 Hornfirðingur
10 4 V Sóley Þórsdóttir Krákur frá Skjálg Brúnn/dökk/sv. einlitt 16 Fákur
11 4 V Jóhann Ólafsson Nóta frá Grímsstöðum Brúnn/milli- einlitt 8 Sprettur
Tölt T2
Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Hulda Katrín Eiríksdóttir Sæþór frá Forsæti Grár/brúnn einlitt 20 Sprettur
2 1 V Heiða Rún Sigurjónsdóttir Krás frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli- stjörnótt 10 Fákur
3 1 V Elmar Ingi Guðlaugsson Kufl frá Grafarkoti Brúnn/milli- skjótt 13 Fákur
4 2 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Skorri frá Skriðulandi Brúnn/milli- einlitt 11 Fákur
5 2 V Sigrún Rós Helgadóttir Blæja frá Fellskoti Jarpur/ljós einlitt 8 Skuggi
6 3 H Særós Ásta Birgisdóttir Gustur frá Neðri-Svertingsstöðum Jarpur/rauð- einlitt 11 Sprettur
7 3 H Valdís Björk Guðmundsdóttir Snúður frá Svignaskarði Jarpur/milli- stjörnótt 10 Sprettur
8 3 H Konráð Valur Sveinsson Þeldökk frá Lækjarbotnum Brúnn/milli- einlitt 6 Fákur
9 4 V Bergþór Atli Halldórsson Gefjun frá Bjargshóli Brúnn/milli- einlitt 11 Fákur
10 4 V Ólöf Helga Hilmarsdóttir Laufey frá Seljabrekku Brúnn/milli- stjörnótt hr… 11 Fákur
11 5 V Þorgeir Ólafsson Goði frá Leirulæk Brúnn/milli- einlitt 10 Skuggi
12 5 V Heiða Rún Sigurjónsdóttir Hlekkur frá Bjarnarnesi Jarpur/botnu- stjörnótt 13 Fákur

Tölt T2
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 H Selma María Jónsdóttir Sproti frá Mörk Rauður/milli- tvístjörnótt 15 Fákur
2 1 H Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Draumey frá Flagbjarnarholti Brúnn/dökk/sv. einlitt 7 Máni
3 1 H Kristófer Darri Sigurðsson Gnýr frá Árgerði Brúnn/dökk/sv. stjörnótt 14 Sprettur
4 2 H Bergey Gunnarsdóttir Larfur frá Dýrfinnustöðum Grár/brúnn einlitt 12 Máni
5 2 H Haukur Ingi Hauksson Töfri frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/milli- tvístjörnótt 18 Sprettur
6 2 H Glódís Rún Sigurðardóttir Bruni frá Varmá Rauður/milli- einlitt 6 Sleipnir
7 3 V Arnar Máni Sigurjónsson Geisli frá Möðrufelli Bleikur/álóttur einlitt 17 Fákur
8 3 V Helga Stefánsdóttir Völsungur frá Skarði Brúnn/milli- stjarna,nös … 9 Hörður
9 3 V Magnús Þór Guðmundsson Drífandi frá Búðardal Jarpur/rauð- einlitt 17 Hörður
10 4 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Sandra frá Dufþaksholti Moldóttur/ljós- einlitt 11 Fákur
11 4 V Dagur Ingi Axelsson Fjörnir frá Reykjavík Brúnn/milli- einlitt 9 Fákur

Tölt T3
Opinn flokkur – 1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Þorvarður Friðbjörnsson Þjóðólfur frá Þjóðólfshaga 1 Grár/rauður stjörnótt 10 Fákur
2 1 V Saga Steinþórsdóttir Mói frá Álfhólum Brúnn/dökk/sv. einlitt 7 Fákur
3 1 V Lena Zielinski Þrá frá Eystra-Fróðholti Vindóttur/mó einlitt 10 Geysir
4 2 H Hlynur Guðmundsson Tromma frá Höfn Brúnn/milli- einlitt 6 Hornfirðingur
5 2 H Birgitta Bjarnadóttir Þytur frá Gegnishólaparti Jarpur/korg- einlitt 11 Geysir
6 2 H Guðrún Sylvía Pétursdóttir Pollýana frá Torfunesi Brúnn/dökk/sv. einlitt 8 Fákur
7 3 V Sara Ástþórsdóttir Eldhugi frá Álfhólum Rauður/milli- einlitt 7 Geysir
8 3 V Elin Adina Maria Bössfall Sóta frá Steinnesi Rauður/sót- einlitt 7 Skagfirðingur
9 3 V John Sigurjónsson Æska frá Akureyri Jarpur/milli- einlitt 7 Fákur
10 4 V Edda Hrund Hinriksdóttir Þytur frá Efsta-Dal Brúnn 15 Fákur
11 4 V Ríkharður Flemming Jensen Freyja frá Traðarlandi Jarpur/milli- einlitt 10 Sprettur
12 4 V Telma Tómasson Baron frá Bala 1 Móálóttur,mósóttur/milli-… 8 Fákur
13 5 H Rakel Sigurhansdóttir Glaumur frá Þjóðólfshaga 1 Rauður/milli- einlitt 9 Fákur
14 5 H Lena Zielinski Afturelding frá Þjórsárbakka Rauður/milli- blesótt 7 Geysir
15 5 H Jón Steinar Konráðsson Prins frá Skúfslæk Jarpur/milli- stjörnótt 9 Máni
16 6 H Edda Rún Guðmundsdóttir Spyrna frá Strandarhöfði Rauður/milli- einlitt 9 Fákur
17 6 H Bjarki Freyr Arngrímsson Súla frá Sælukoti Bleikur/álóttur einlitt 9 Fákur
18 6 H Ragnheiður Þorvaldsdóttir Hrafnagaldur frá Hvítárholti Brúnn/milli- einlitt 18 Hörður
19 7 H Hrafnhildur Jónsdóttir Hrafnkatla frá Snartartungu Brúnn/milli- einlitt 10 Fákur
20 7 H Erlendur Ari Óskarsson Byr frá Grafarkoti Brúnn/milli- stjörnótt 9 Fákur
21 7 H Jóhanna Margrét Snorradóttir Kári frá Ásbrú Brúnn/milli- einlitt 7 Máni
22 8 H Guðrún Sylvía Pétursdóttir Rafn frá Melabergi Jarpur/milli- einlitt 11 Fákur
23 8 H Anna S. Valdemarsdóttir Þokki frá Egilsá Jarpur/milli- einlitt 9 Fákur
24 9 V Þorvarður Friðbjörnsson Glæðir frá Þjóðólfshaga 1 Rauður/milli- einlitt 14 Fákur
25 9 V Lena Zielinski Prinsinn frá Efra-Hvoli Rauður/milli- skjótt 9 Geysir

Tölt T3
Opinn flokkur – 2. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Jóhann Ólafsson Dáti frá Hrappsstöðum Brúnn/dökk/sv. einlitt 15 Sprettur
2 1 V Óskar Pétursson Hróðný frá Eystra-Fróðholti Rauður/sót- tvístjörnótt … 9 Fákur
3 1 V Lára Jóhannsdóttir Gormur frá Herríðarhóli Brúnn/mó- einlitt 8 Fákur
4 2 H Hafdís Svava Níelsdóttir Hvöt frá Árbæ Brúnn/milli- einlitt 8 Sprettur
5 2 H Vilborg Smáradóttir Dreyri frá Hjaltastöðum Rauður/dökk/dr. stjörnótt 15 Sindri
6 2 H Sverrir Einarsson Mábil frá Votmúla 2 Rauður/milli- nösótt 11 Sprettur
7 3 V Kristjörg Eyvindsdóttir Ösp frá Enni Móálóttur,mósóttur/milli-… 15 Fákur
8 3 V Berglind Sveinsdóttir Tvistur frá Efra-Seli Brúnn/milli- tvístjörnótt 7 Fákur
9 3 V Brynja Viðarsdóttir Sólfaxi frá Sámsstöðum Grár/rauður stjörnótt 10 Sprettur
10 4 H Gunnhildur Sveinbjarnardó Skjálfti frá Langholti Brúnn/milli- skjótt 9 Fákur
11 4 H Ingibjörg Guðmundsdóttir Garri frá Strandarhjáleigu Rauður/milli- stjörnótt 11 Fákur
12 4 H Sóley Þórsdóttir Fönix frá Fornusöndum Móálóttur,mósóttur/milli-… 7 Fákur
13 5 V Elín Hrönn Sigurðardóttir Davíð frá Hofsstöðum Rauður/milli- einlitt 9 Geysir
14 5 V Jóhann Ólafsson Helgi frá Neðri-Hrepp Grár/bleikur einlitt 11 Sprettur
15 5 V Valdimar Ómarsson Dögun frá Haga Brúnn/dökk/sv. einlitt 11 Fákur
16 6 H Magnús Haukur Norðdahl Hugleikur frá Hafragili Rauður/milli- einlitt 13 Fákur
17 6 H Bjarni Friðjón Karlsson Fönix frá Hnausum Rauður/milli- einlitt 13 Fákur
18 6 H Susi Haugaard Pedersen Efri-Dís frá Skyggni Jarpur/dökk- stjörnótt 14 Fákur
19 7 H Vilborg Smáradóttir Grunnur frá Hólavatni Bleikur/álóttur einlitt 11 Sindri
20 7 H Sverrir Einarsson Kraftur frá Votmúla 2 Rauður/milli- einlitt 12 Sprettur
21 8 V Jóhann Ólafsson Djörfung frá Reykjavík Bleikur/fífil- skjótt 9 Sprettur
22 8 V Lea Schell Elding frá V-Stokkseyrarseli Rauður/milli- stjörnótt 12 Geysir

Tölt T3
Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 H Benjamín Sandur Ingólfsson Freri frá Vetleifsholti 2 Grár/jarpur einlitt 8 Fákur
2 1 H Rúna Tómasdóttir Sleipnir frá Árnanesi Rauður/sót- einlitt 14 Fákur
3 1 H Brynjar Nói Sighvatsson Flóki frá Oddhóli Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur
4 2 V Viktor Aron Adolfsson Stapi frá Dallandi Brúnn/milli- einlitt 9 Sörli
5 2 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Védís frá Jaðri Jarpur/milli- einlitt 10 Sprettur
6 3 H Sigrún Rós Helgadóttir Halla frá Kverná Bleikur/fífil- blesótt 7 Skuggi
7 3 H Þorgils Kári Sigurðsson Úlfur frá Miðhjáleigu Bleikur/álóttur skjótt hr… 10 Sleipnir
8 3 H Bergþór Atli Halldórsson Náma frá Klömbrum Brúnn/milli- einlitt 13 Fákur
9 4 H Ásta Margrét Jónsdóttir Glanni frá Þjóðólfshaga 1 Rauður/milli- blesótt 6 Fákur
10 4 H Elísa Benedikta Andrésdóttir Lukka frá Bjarnanesi Jarpur/rauð- einlitt 10 Sleipnir
11 4 H Birta Ingadóttir Október frá Oddhóli Bleikur/fífil/kolóttur ei… 9 Fákur
12 5 V Hulda Katrín Eiríksdóttir Fura frá Stóru-Ásgeirsá Grár/brúnn einlitt 10 Sprettur
13 5 V Særós Ásta Birgisdóttir Líf frá Baugsstöðum 5 Moldóttur/d./draug einlitt 7 Sprettur
14 5 V Þorgeir Ólafsson Öngull frá Leirulæk Rauður/dökk/dr. sokkar(ei… 9 Skuggi
15 6 H Elín Árnadóttir Blær frá Prestsbakka Brúnn/milli- einlitt 10 Sindri
16 6 H Kristín Hermannsdóttir Þokkadís frá Rútsstaða-Norðurkoti Brúnn/milli- einlitt 9 Sprettur
17 6 H Bríet Guðmundsdóttir Gígja frá Reykjum Brúnn/mó- einlitt 7 Sprettur
18 7 V Atli Freyr Maríönnuson Óðinn frá Ingólfshvoli Móálóttur,mósóttur/milli-… 12 Sleipnir
19 7 V Kolbrá Jóhanna Magnadóttir Örlygur frá Hafnarfirði Rauður/dökk/dr. stjörnótt… 15 Fákur
20 7 V Konráð Valur Sveinsson Frú Lauga frá Laugavöllum Brúnn/milli- stjörnótt 6 Fákur
21 8 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Sprengihöll frá Lækjarbakka Rauður/milli- einlitt 8 Fákur
22 8 V Róbert Bergmann Brynja frá Bakkakoti Móálóttur,mósóttur/milli-… 14 Geysir
23 9 H Ingibjörg Petrea Ágústsdóttir Fluga frá Flugumýrarhvammi Brúnn/milli- einlitt 11 Fákur
24 9 H Benjamín Sandur Ingólfsson Leiknir frá Litlu-Brekku Brúnn/milli- einlitt 7 Fákur
25 9 H Brynjar Nói Sighvatsson Þrándur frá Sauðárkróki Vindóttur/jarp- blesótt 10 Fákur
26 10 H Þorgils Kári Sigurðsson Vakar frá Efra-Seli Móálóttur,mósóttur/dökk- … 9 Sleipnir
27 10 H Valdís Björk Guðmundsdóttir Smiður frá Hólum Jarpur/milli- tvístjörnótt 14 Sprettur

Tölt T3
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 H Stefanía Hrönn Stefánsdóttir Hríma frá Hestabergi Grár/jarpur stjörnótt 12 Sleipnir
2 1 H Arnar Máni Sigurjónsson Segull frá Mið-Fossum 2 Móálóttur,mósóttur/dökk- … 15 Fákur
3 2 H Bergey Gunnarsdóttir Flikka frá Brú Brúnn/gló- einlitt 8 Máni
4 2 H Glódís Rún Sigurðardóttir Dáð frá Jaðri Rauður/milli- einlitt glófext 10 Sleipnir
5 2 H Hafþór Hreiðar Birgisson Nóta frá Syðri-Úlfsstöðum Rauður/milli- einlitt 8 Sprettur
6 3 V Benedikt Ólafsson Biskup frá Ólafshaga Vindóttur/jarp- einlitt g… 7 Hörður
7 3 V Kristófer Darri Sigurðsson Von frá Bjarnanesi Rauður/sót- einlitt 11 Sprettur
8 3 V Kolbrá Lóa Ágústsdóttir Áslaug frá Eystra-Fróðholti Jarpur/milli- einlitt 13 Geysir
9 4 H Aron Freyr Petersen Adam frá Skammbeinsstöðum 1 Brúnn/milli- einlitt 9 Fákur
10 4 H Sölvi Karl Einarsson Sýnir frá Efri-Hömrum Rauður/milli- einlitt 17 Fákur
11 4 H Snædís Birta Ásgeirsdóttir Rauðskeggur frá Kjartansstöðum Rauður/milli- stjörnótt 9 Fákur
12 5 H Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Héla frá Grímsstöðum Brúnn/milli- einlitt 12 Fákur
13 5 H Jóhanna Guðmundsdóttir Leynir frá Fosshólum Brúnn/milli- einlitt 11 Fákur
14 5 H Thelma Dögg Tómasdóttir Taktur frá Torfunesi Rauður/milli- stjörnótt 12 Grani
15 6 H Hafþór Hreiðar Birgisson Villimey frá Hafnarfirði Brúnn/milli- stjörnótt 9 Sprettur
16 6 H Sara Bjarnadóttir Gullbrá frá Hólabaki Rauður/dökk/dr. stjörnótt 10 Hörður
17 6 H Kristrún Ragnhildur Bender Dásemd frá Dallandi Jarpur/milli- einlitt 9 Hörður
18 7 H Stefanía Hrönn Stefánsdóttir Dynjandi frá Höfðaströnd Rauður/milli- einlitt 14 Sleipnir
19 7 H Agatha Elín Steinþórsdóttir Gramur frá Gunnarsholti Rauður/milli- tvístjörnótt 21 Fákur
20 7 H Jóhanna Lilja P. Guðjónsdóttir Kvistur frá Strandarhöfði Jarpur/milli- stjörnótt 10 Hörður
21 8 V Hrund Ásbjörnsdóttir Frigg frá Leirulæk Brúnn/mó- stjörnótt 11 Fákur
22 8 V Melkorka Gunnarsdóttir Rún frá Naustanesi Rauður/milli- blesótt 11 Hörður
23 8 V Selma María Jónsdóttir Skrautlist frá Akureyri Rauður/milli- skjótt 8 Fákur
24 9 V Viktoría Von Ragnarsdóttir Akkur frá Akranesi Jarpur/milli- einlitt 13 Hörður
25 9 V Unnur Lilja Gísladóttir Eldey frá Grjóteyri Bleikur/fífil- blesótt 9 Sleipnir
26 9 V Helga Stefánsdóttir Blika frá Syðra-Kolugili Bleikur/ál/kol. einlitt 11 Hörður
27 10 V Hákon Dan Ólafsson Gormur frá Garðakoti Brúnn/mó- einlitt 11 Fákur
28 10 V Arnar Máni Sigurjónsson Arion frá Miklholti Grár/óþekktur skjótt 7 Fákur
29 10 V Glódís Rún Sigurðardóttir Rjóð frá Jaðri Rauður/milli- einlitt 8 Sleipnir
30 11 H Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Skálmöld frá Eystra-Fróðholti Bleikur/fífil- stjörnótt 9 Máni
31 11 H Kristófer Darri Sigurðsson Lilja frá Ytra-Skörðugili Rauður/ljós- stjörnótt 12 Sprettur
32 11 H Bergey Gunnarsdóttir Gimli frá Lágmúla Brúnn/milli- einlitt 9 Máni

Tölt T3
Barnaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 H Eygló Hildur Ásgeirsdóttir Nn frá Svarfhóli Jarpur/milli- skjótt 7 Fákur
2 1 H Haukur Ingi Hauksson Mirra frá Laugarbökkum Rauður/milli- stjörnótt 7 Sprettur
3 1 H Glódís Líf Gunnarsdóttir Magni frá Spágilsstöðum Jarpur/milli- einlitt 9 Máni
4 2 H Védís Huld Sigurðardóttir Kamban frá Húsavík Móálóttur,mósóttur/milli-… 15 Sleipnir
5 2 H Sigurður Baldur Ríkharðsson Auðdís frá Traðarlandi Rauður/milli- stjörnótt 8 Sprettur
6 2 H Signý Sól Snorradóttir Glói frá Varmalæk 1 Brúnn/mó- einlitt 14 Máni
7 3 V Hulda María Sveinbjörnsdóttir Gjafar frá Hæl Grár/brúnn einlitt 18 Sprettur
8 3 V Sveinn Sölvi Petersen Ás frá Tjarnarlandi Brúnn/mó- einlitt 15 Fákur
9 3 V Sólveig Rut Guðmundsdóttir Ýmir frá Ármúla Rauður/milli- einlitt 15 Máni
10 4 V Heiður Karlsdóttir Ómur frá Brimilsvöllum Jarpur/milli- einlitt 10 Faxi
11 4 V Guðný Dís Jónsdóttir Roði frá Margrétarhofi Rauður/milli- nösótt glófext 9 Sprettur
12 4 V Jóhanna Ásgeirsdóttir Rokkur frá Syðri-Hofdölum Rauður/milli- stjörnótt 10 Fákur
13 5 H Katla Sif Snorradóttir Prins frá Njarðvík Brúnn/milli- einlitt 10 Sörli
14 5 H Selma Leifsdóttir Brimill frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/dökk/sv. einlitt 17 Fákur
15 6 H Signý Sól Snorradóttir Rektor frá Melabergi Jarpur/milli- einlitt 9 Máni
16 6 H Glódís Líf Gunnarsdóttir Töffari frá Hlíð Brúnn/dökk/sv. einlitt 12 Máni
17 6 H Haukur Ingi Hauksson Barði frá Laugarbökkum Rauður/milli- einlitt 13 Sprettur
18 7 V Védís Huld Sigurðardóttir Baldvin frá Stangarholti Rauður/sót- tvístjörnótt 21 Sleipnir
19 7 V Sveinn Sölvi Petersen Kolbakur frá Laugabakka Brúnn/milli- einlitt 12 Fákur
20 7 V Eygló Hildur Ásgeirsdóttir Drift frá Efri-Brú Brúnn/milli- einlitt 12 Fákur

Tölt T7
Opinn flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Vanessa Oed Snægrímur frá Grímarsstöðum Brúnn/milli- einlitt 12 Geysir
2 1 V Gústaf Fransson Hrímar frá Lundi Grár/rauður stjörnótt 12 Fákur
3 1 V Sigurður Freyr Árnason Kolbakur frá Hólshúsum Brúnn/milli- einlitt 12 Fákur
4 2 H Aasa Elisabeth Emelie Ljungberg Tign frá Vöðlum Jarpur/milli- einlitt 7 Smári
5 2 H Sanne Van Hezel Ábóti frá Skálakoti Brúnn/milli- einlitt 7 Geysir
6 2 H Guðrún Sylvía Pétursdóttir Stormur frá Hafragili Brúnn/milli- einlitt 11 Fákur
7 3 H Verena Stephanie Wellenhofer Dögun frá Hnausum II Rauður/milli- einlitt 8 Fákur
8 4 V Sandra Westphal-Wiltschek Ösp frá Hlíðartúni Brúnn/milli- einlitt 11 Fákur
9 4 V Bergþór Kjartansson Svarthamar frá Ásmundarstöðum 11 Fákur
10 4 V Gústaf Fransson Stormar frá Syðri-Brennihóli Grár/brúnn einlitt 9 Fákur

Tölt T7
17 ára og yngri
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Ragnar Bjarki Sveinbjörnsson Skyggnir frá Álfhólum Brúnn/dökk/sv. einlitt 16 Sprettur
2 1 V Lilja Dögg Ágústsdóttir Strákur frá Hestasteini Brúnn/milli- einlitt 17 Geysir
3 2 H Matthías Sigurðsson Biskup frá Sigmundarstöðum Rauður/milli- blesótt 16 Fákur
4 2 H Helena Rán Gunnarsdóttir Kornelíus frá Kirkjubæ Jarpur/milli- einlitt 14 Máni
5 2 H Inga Fanney Hauksdóttir Huginn frá Höfða Rauður/milli- einlitt 9 Sprettur
6 3 V Sigurbjörg Helgadóttir Geysir frá Læk 13 Fákur
7 3 V Kristín Karlsdóttir Einar-Sveinn frá Framnesi Brúnn/milli- einlitt 12 Fákur