Úrslit litla Fáksmótsins

Hér að neðan birtast niðurstöður frá Litla-Fáksmótinu. Mótið var skemmtilegt en dálítið blautt 🙂 Þökkum öllum sem lögðu hönd á plóg kærlega fyrir, dómurum fyrir dómgæsluna og knöpum fyrir þátttökuna.

TöLT T2
Opinn flokkur
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Hrafnhildur Jónsdóttir  Hákon frá Brekku, Fljótsdal Bleikur/álóttur einlitt Fákur  5,92
2  Arnar Máni Sigurjónsson  Draumur frá Hjallanesi 1 Móálóttur,mósóttur/milli-… Fákur  4,79
3  Sveinn Sölvi Petersen  Ýmir frá Heiði Rauður/milli- einlitt Fákur  1,38
4  Thelma Benediktsdóttir  Drottning frá Efsta-Dal II Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur  0,00
TöLT T3
1. flokkur
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Hrefna Hallgrímsdóttir  Penni frá Sólheimum Brúnn/milli- einlitt Fákur  6,39
2  Rósa Valdimarsdóttir  Íkon frá Hákoti Brúnn/dökk/sv. stjörnótt Fákur  6,22
2. flokkur
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Hrafnhildur Jónsdóttir  Hrímar frá Lundi Grár/rauður stjörnótt Fákur  5,89
41673  Ingibjörg Guðmundsdóttir  Garri frá Strandarhjáleigu Rauður/milli- stjörnótt Fákur  5,61
41673  Edda Sóley Þorsteinsdóttir  Selja frá Vorsabæ Brúnn/milli- stjörnótt Fákur  5,61
4  Svandís Beta Kjartansdóttir  Taktur frá Reykjavík Jarpur/rauð- einlitt Fákur  5,22
5  Lára Jóhannsdóttir  Naskur frá Úlfljótsvatni Brúnn/milli- einlitt Fákur  5,17
6  Andrés Pétur Rúnarsson  Hrynjandi frá Selfossi Rauður/milli- blesótt Fákur  4,50
Unglingaflokkur
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Heba Guðrún Guðmundsdóttir  Orka frá Þverárkoti Brúnn/milli- einlitt Fákur  6,11
2  Ylfa Guðrún Svafarsdóttir  Búi frá Nýjabæ Grár/brúnn einlitt Fákur  5,72
3  Margrét Halla Hansdóttir Löf  Paradís frá Austvaðsholti 1 Jarpur/ljós einlitt Fákur  5,17
4  Edda Eik Vignisdóttir  Hugmynd frá Laugavöllum Móálóttur,mósóttur/milli-… Fákur  3,94
Barnaflokkur
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Arnar Máni Sigurjónsson  Þrá frá Tungu Rauður/ljós- nösótt Fákur  5,83
2  Hákon Dan Ólafsson  Snarfari frá Vorsabæjarhjáleigu Rauður/milli- einlitt Fákur  5,67
3  Selma María Jónsdóttir  Sproti frá Mörk Rauður/milli- tvístjörnótt Fákur  5,39
4  Aron Freyr Petersen  Strengur frá Hrafnkelsstöðum 1 Grár/rauður skjótt Fákur  5,00
5  Haukur Ingi Hauksson  Fjöður frá Laugarbökkum Brúnn/milli- einlitt Fákur  4,56
6  Auður Rós Þormóðsdóttir  Gyðja frá Kaðlastöðum Grár/brúnn einlitt Fákur  4,50
7  Sveinn Sölvi Petersen  Trú frá Álfhólum Rauður/milli- tvístjörnótt Fákur  4,44
FJóRGANGUR V2
1. flokkur
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Vilfríður Sæþórsdóttir  Gaumur frá Skarði Dreyri  6,47
2  Sara Rut Heimisdóttir  Burkni frá Enni Brúnn/milli- einlitt Fákur  6,23
3  Rósa Valdimarsdóttir  Íkon frá Hákoti Brúnn/dökk/sv. stjörnótt Fákur  6,17
4  Anna S. Valdemarsdóttir  Ánægja frá Egilsá Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur  6,10
5  Gabríel Óli Ólafsson  Blævar frá Stóru-Ásgeirsá Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur  5,87
6  Erlendur Ari Óskarsson  Leynir frá Fosshólum Brúnn/milli- einlitt Fákur  0,00
2. flokkur
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Hrafnhildur Jónsdóttir  Hrímar frá Lundi Grár/rauður stjörnótt Fákur  5,87
2  Sigurlaug Anna Auðunsd.  Klerkur (Mökkur) frá Hólshúsum Brúnn/milli- einlitt Fákur  5,77
3  Svandís Beta Kjartansdóttir  Taktur frá Reykjavík Jarpur/rauð- einlitt Fákur  5,23
4  Arna Snjólaug Birgisdóttir  Nasa frá Útey 2 Rauður/milli- nösótt glófext Fákur  5,13
5  Edda Sóley Þorsteinsdóttir  Selja frá Vorsabæ Brúnn/milli- stjörnótt Fákur  5,10
6  Ingibjörg Guðmundsdóttir  Garri frá Strandarhjáleigu Rauður/milli- stjörnótt Fákur  4,70
Unglingaflokkur
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
41641  Heiða Rún Sigurjónsdóttir  Ömmu-Jarpur frá Miklholti Jarpur/milli- einlitt Fákur  5,90
41641  Ylfa Guðrún Svafarsdóttir  Búi frá Nýjabæ Grár/brúnn einlitt Fákur  5,90
3  Margrét Halla Hansdóttir Löf  Paradís frá Austvaðsholti 1 Jarpur/ljós einlitt Fákur  5,07
4  Heba Guðrún Guðmundsdóttir  Hnútur frá Sauðafelli Jarpur/milli- einlitt Fákur  3,70
Barnaflokkur
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Arnar Máni Sigurjónsson  Þrá frá Tungu Rauður/ljós- nösótt Fákur  6,07
2  Selma María Jónsdóttir  Sproti frá Mörk Rauður/milli- tvístjörnótt Fákur  5,87
3  Aron Freyr Petersen  Strengur frá Hrafnkelsstöðum 1 Grár/rauður skjótt Fákur  5,77
4  Auður Rós Þormóðsdóttir  Gyðja frá Kaðlastöðum Grár/brúnn einlitt Fákur  4,27
5  Sveinn Sölvi Petersen  Trú frá Álfhólum Rauður/milli- tvístjörnótt Fákur  4,23
FIMMGANGUR F2
1. flokkur
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Anna S. Valdemarsdóttir  Heimur frá Votmúla 1 Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur  6,33
2  Henna Johanna Siren  Gormur frá Fljótshólum 2 Brúnn/milli- einlitt Fákur  6,31
3  Sigurður Vignir Matthíasson  Vilborg frá Melkoti Brúnn/milli- einlitt Fákur  6,29
4  Jón Gíslason  Dreki frá Útnyrðingsstöðum Jarpur/milli- stjörnótt Fákur  6,17
5  Steinn Haukur Hauksson  Gríma frá Efra-Apavatni Brúnn/milli- einlitt Fákur  4,29
2. flokkur
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Thelma Benediktsdóttir  Drottning frá Efsta-Dal II Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur  5,95
2  Hrefna Hallgrímsdóttir  Gyllir frá Þúfu í Kjós Bleikur/álóttur einlitt Fákur  5,19
3  Hrafnhildur Jónsdóttir  Snilld frá Tunguhlíð Jarpur/rauð- einlitt Fákur  5,17
4  Sigurlaug Anna Auðunsd.  Sleipnir frá Melabergi Jarpur/milli- einlitt Fákur  5,14
5  Arna Snjólaug Birgisdóttir  Sprengja frá Útey 2 Rauður/sót- stjörnótt Fákur  4,52
SKEIð 100M (FLUGSKEIð)
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Tími
1  Valdimar Bergstað  Prins frá Efri-Rauðalæk Móálóttur,mósóttur/milli-… Logi  8,17
2  Erlendur Ari Óskarsson  Tígull frá Bjarnastöðum Jarpur/milli- einlitt Fákur  8,44
3  Sigurlaug Anna Auðunsd.  Sleipnir frá Melabergi Jarpur/milli- einlitt Fákur  9,79
4  Hrefna Hallgrímsdóttir  Gyllir frá Þúfu í Kjós Bleikur/álóttur einlitt Fákur  10,72
5  Jón Gíslason  S.K.Ó.R frá Bjarkarhöfða Brúnn/mó- einlitt hringey… Fákur  0,00