Niðrustöður úr forkeppni – Litla Fáksmótið

Hér koma úrslit gærdagsins. Sex efstu knapar mæta í úrslit seinni partinn

TöLT T2
Opinn flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Einkunn
1  Hrafnhildur Jónsdóttir  Hákon frá Brekku, Fljótsdal  6,07
2  Arnar Máni Sigurjónsson  Draumur frá Hjallanesi 1  5,37
3  Thelma Benediktsdóttir  Drottning frá Efsta-Dal II  3,80
4  Sveinn Sölvi Petersen  Ýmir frá Heiði  3,00
5  Erlendur Ari Óskarsson  Leynir frá Fosshólum
TöLT T3
1. flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Einkunn
1  Þórdís Erla Gunnarsdóttir  Kristall frá Auðsholtshjáleigu  6,90
2  Anna S. Valdemarsdóttir  Ánægja frá Egilsá  6,63
3  Rósa Valdimarsdóttir  Íkon frá Hákoti  6,37
4  Hrefna Hallgrímsdóttir  Penni frá Sólheimum  6,23
5  Brynja Kristinsdóttir  Tryggvi Geir frá Steinnesi  6,20
6  Guðjón G Gíslason  Tópas frá Hjallanesi 1  5,23
41828  Guðmundur Arnarson  Rós frá Ragnheiðarstöðum  0,00
41828  Sara Rut Heimisdóttir  Glæðir frá Auðsholtshjáleigu  0,00
2. flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Einkunn
1  Hrafnhildur Jónsdóttir  Hrímar frá Lundi  5,97
2  Svandís Beta Kjartansdóttir  Taktur frá Reykjavík  5,33
3  Edda Sóley Þorsteinsdóttir  Selja frá Vorsabæ  5,17
4  Ingibjörg Guðmundsdóttir  Garri frá Strandarhjáleigu  5,13
5  Lára Jóhannsdóttir  Naskur frá Úlfljótsvatni  5,03
6  Andrés Pétur Rúnarsson  Hrynjandi frá Selfossi  4,57
7  Birgir Helgason  Leó frá Reykhólum  4,10
Unglingaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Einkunn
1  Heba Guðrún Guðmundsdóttir  Orka frá Þverárkoti  5,90
2  Ylfa Guðrún Svafarsdóttir  Búi frá Nýjabæ  5,67
3  Margrét Halla Hansdóttir Löf  Paradís frá Austvaðsholti 1  4,83
4  Edda Eik Vignisdóttir  Hugmynd frá Laugavöllum  3,43
Barnaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Einkunn
1  Arnar Máni Sigurjónsson  Þrá frá Tungu  5,87
2  Selma María Jónsdóttir  Sproti frá Mörk  5,67
3  Hákon Dan Ólafsson  Snarfari frá Vorsabæjarhjáleigu  5,63
4  Aron Freyr Petersen  Strengur frá Hrafnkelsstöðum 1  5,33
5  Haukur Ingi Hauksson  Fjöður frá Laugarbökkum  4,63
41797  Sveinn Sölvi Petersen  Trú frá Álfhólum  4,17
41797  Auður Rós Þormóðsdóttir  Gyðja frá Kaðlastöðum  4,17
FJóRGANGUR V2
1. flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Einkunn
1  Þórdís Erla Gunnarsdóttir  Sproti frá Enni  6,87
41673  Vilfríður Sæþórsdóttir  Gaumur frá Skarði  6,57
41673  Anna S. Valdemarsdóttir  Ánægja frá Egilsá  6,57
4  Erlendur Ari Óskarsson  Leynir frá Fosshólum  6,23
41766  Rósa Valdimarsdóttir  Íkon frá Hákoti  6,20
41766  Gabríel Óli Ólafsson  Blævar frá Stóru-Ásgeirsá  6,20
41766  Brynja Kristinsdóttir  Tryggvi Geir frá Steinnesi  6,20
41860  Gabríel Óli Ólafsson  Kjalar frá Hólabaki  6,13
41860  Sara Rut Heimisdóttir  Burkni frá Enni  6,13
10  Birgitta Dröfn Kristinsdóttir  Baron frá Laugarbökkum  6,07
11  Hrefna Hallgrímsdóttir  Penni frá Sólheimum  5,63
12  Berglind Ragnarsdóttir  Dúkkulísa frá Laugavöllum  5,57
13  Guðmundur Arnarson  Fylkir frá Flagbjarnarholti  5,03
2. flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Einkunn
1  Ingibjörg Guðmundsdóttir  Garri frá Strandarhjáleigu  5,87
2  Hrafnhildur Jónsdóttir  Hrímar frá Lundi  5,70
3  Sigurlaug Anna Auðunsd.  Klerkur (Mökkur) frá Hólshúsum  5,23
4  Edda Sóley Þorsteinsdóttir  Selja frá Vorsabæ  4,97
5  Arna Snjólaug Birgisdóttir  Nasa frá Útey 2  4,77
6  Svandís Beta Kjartansdóttir  Taktur frá Reykjavík  4,13
7  Birgir Helgason  Leó frá Reykhólum  3,57
8  Birgir Helgason  Sómi frá Reykhólum  2,33
Unglingaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Einkunn
1  Ylfa Guðrún Svafarsdóttir  Búi frá Nýjabæ  5,83
2  Heiða Rún Sigurjónsdóttir  Ömmu-Jarpur frá Miklholti  5,60
3  Margrét Halla Hansdóttir Löf  Paradís frá Austvaðsholti 1  4,97
4  Heba Guðrún Guðmundsdóttir  Hnútur frá Sauðafelli  3,73
Barnaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Einkunn
1  Aron Freyr Petersen  Strengur frá Hrafnkelsstöðum 1  5,77
2  Arnar Máni Sigurjónsson  Þrá frá Tungu  5,63
3  Selma María Jónsdóttir  Sproti frá Mörk  5,60
41734  Sveinn Sölvi Petersen  Trú frá Álfhólum  5,40
41734  Arnar Máni Sigurjónsson  Draumur frá Hjallanesi 1  5,40
6  Selma María Jónsdóttir  Nn frá Enni  5,03
7  Selma María Jónsdóttir  Náttar frá Álfhólum  4,57
8  Auður Rós Þormóðsdóttir  Gyðja frá Kaðlastöðum  3,70
FIMMGANGUR F2
1. flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Einkunn
1  Jón Gíslason  Dreki frá Útnyrðingsstöðum  6,73
2  Jón Gíslason  Hamar frá Hafsteinsstöðum  6,50
41702  Sigurður Vignir Matthíasson  Vilborg frá Melkoti  6,37
41702  Henna Johanna Siren  Gormur frá Fljótshólum 2  6,37
5  Þórdís Erla Gunnarsdóttir  Hreggviður frá Auðsholtshjáleigu  6,30
6  Anna S. Valdemarsdóttir  Heimur frá Votmúla 1  6,23
7  Anna S. Valdemarsdóttir  Blökk frá Þingholti  6,13
8  Steinn Haukur Hauksson  Gríma frá Efra-Apavatni  5,27
9  Magnús Haukur Norðdahl  Eskill frá Lindarbæ  5,13
2. flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Einkunn
1  Thelma Benediktsdóttir  Drottning frá Efsta-Dal II  5,67
2  Hrefna Hallgrímsdóttir  Gyllir frá Þúfu í Kjós  5,23
3  Sigurlaug Anna Auðunsd.  Sleipnir frá Melabergi  5,13
4  Hrafnhildur Jónsdóttir  Snilld frá Tunguhlíð  4,93
5  Arna Snjólaug Birgisdóttir  Sprengja frá Útey 2  4,77