Fréttir

Úrslit úr forkeppni á Litla Fáksmótinu

Glæstir gæðingar undir stjórn flinkra knapa öttu kappi í sól og sumaryl.

Hér eru niðurstöður úr forkeppni og eiga feitletraðir knapar að mæta í úrslit.

Fjórgangur 17 ára og yngri

1 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir / Búi 6,23
2 Aron Freyr Petersen / Adam 5,97
3 Dagur Ingi Axelsson / Míra 5,90
4 Margrét Hauksdóttir / Rokkur 5,87
5 Benjamín S. Ingólfsson / Karmur 5,77
6 Elmar Ingi Guðlaugsson / Kufl 5,37
7 Sveinn Sölvi Petersen / Trú 5,30
8 Eygló Hildur Ásgeirsdóttir / Hjaltalín 4,63

Allir knapar ríða úrslit.

Fjórgangur 2. flokkur og 2. flokkur minna vanir eru riðnir saman í úrslitum en verðlaunaðir í sitt hvoru lagi.

1 Jóhann Ólafsson / Frosti 6,20
2 Svandís Beta Kjartansdóttir / Taktur 5,77
3 Guðrún Sylvía Pétursdóttir / Iða 5,50
4 Sigurður Freyr Árnason / Vinur 4,77
5 Gunnar Kjartansson / Náttfari 4,70
6 Sandra Westphal-Wiltscheck / Ösp 4,30
7 Ragnheiður Ásta Sigurðardóttir / Brák 4,23

Allir knapar ríða úrslit

Fjórgangur 1. flokkur

1 Hrafnhildur Jónsdóttir / Kraftur 6,57
2 Gunnhildur Sveinbjarnardóttir 6,37
3 Hrefna María Ómarsdóttir / Þrumufleygur 6,33
4 Kári Steinsson / Léttir 6,23
5 Rut Skúladóttir / Glaður 6,23
6 Anna Bryndís Zingsheim / Spretta 6,13
7 Hrefna Hallgrímsdóttir / Penni 6,13
8 Rósa Valdimarsdóttir / Íkon 5,87

7 knapar ríða úrslit

T2 opinn flokkur

1 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir / Sandra frá Dufþaksholti 6,83
2 Hrefna María Ómarsdóttir / Gýmir frá Álfhólum 6,33
3 Sigríður Helga Sigurðardóttir / Brjánn frá Akranesi 6,00
4 Bjarki Freyr Arngrímsson / Hrifla frá Sauðafell 5,97

Allir knapar ríða úrslit

Tölt 17 ára og yngri
1 Aron Freyr Petersen / Adam frá Skammbeinsstöðum 1 6,03
2 Elmar Ingi Guðlaugsson / Kufl frá Grafarkoti 5,87
3 Margrét Hauksdóttir / Rokkur frá Oddhóli 5,30
4 Sveinn Sölvi Petersen / Trú frá Álfhólum 4,20

Allir ríða úrslit

Tölt T3 2. flokkur
1 Jóhann Ólafsson / Gnýr frá Árgerði 6,60
2 Guðrún Sylvía Pétursdóttir / Gjafar frá Hæl 6,57
3 Svandís Beta Kjartansdóttir / Taktur frá Reykjavík 6,30
4 Kjartan Guðbrandsson / Aldís frá Fróni 6,03
5 Edda Sóley Þorsteinsdóttir / Selja frá Vorsabæ 5,83
6 Axel Ingi Eiríksson / Elín frá Grundarfirði 5,67
7 Susi Haugaard Pedersen / Efri-Dís frá Skyggni 5,60
8 Andrés Pétur Rúnarsson / Steðji frá Grímshúsum 5,43
9 Guðrún Sylvía Pétursdóttir / Ari frá Litla-Moshvoli 5,00
10 Óskar Þór Pétursson / Hróðný frá Eystra-Fróðholt 4,70
11 Sigríður Helga Sigurðardóttir / Garpur frá Seljabrekku 4,00

7 efstu ríða úrslit

Tölt T3 1. flokki
1 Hrafnhildur Jónsdóttir / Hrímar frá Lundi 6,83
2-3 Anna-Bryndís Zingsheim / Spretta frá Gunnarsstöðum 6,43
2-3 Jón Finnur Hansson / Dís frá Hólabaki 6,43
4 Rósa Valdimarsdóttir / Íkon frá Hákoti 6,37
5-6 Telma Tómasson / Baron frá Bala 1 6,33
5-6 Vilfríður Sæþórsdóttir / Gaumur frá Skarði 6,33
7 Hrefna Hallgrímsdóttir / Penni frá Sólheimum 6,30
8 Hrafnhildur Jónsdóttir / Ósk frá Lambastöðum 5,93

7 efstu ríða úrslit.

Tölt T7
1 Sandra Westphal-Wiltschek / Ösp frá Hlíðartúni 5,87
2 Selma Leifsdóttir / Brimill frá Þúfu í Landeyjum 5,77
3 Hákon Leifsson / Blakkur frá Hofi 5,53
4 Sigurður Freyr Árnason / Vinur frá Grundarfirði 5,47
5 Vigdís Helga Einarsdóttir / Röðull frá Litlu-Sandvík 5,33
6 Ragnheiður Ásta Sigurðardóttir / Ólga frá Dallandi 5,27
7 Eygló Hildur Ásgeirsdóttir / Hjaltalín frá Oddhóli 5,13
8 Hákon Leifsson / Örvi frá Hellubæ 5,03
9 Hrund Ásbjörnsdóttir / Öðlingur frá Arnarhóli 4,60

8 knapar ríða úrslit

Fimmgangur 2. flokkur
1 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir / Nótt frá Akurgerði 5,80
2 Benjamín S. Ingólfsson / Messa frá Káragerði 5,00
3 Elmar Ingi Guðlaugsson / Tinna frá Ketilsstöðum, Holta-og Landssveit 4,73
4 Arna Snjólaug Birgisdóttir / Hátíð frá Steinsholti 4,50
5 Sigríður Helga Sigurðardóttir / Sigurrós frá Vindhóli 4,07

Allir ríða úrslit

Fimmgangur 1. flokks
1 Kári Steinsson / Binný frá Björgum 6,60
2 Vilfríður Sæþórsdóttir / Logadís frá Múla 6,30
3 Erlendur Ari Óskarsson / Bjarkey frá Blesastöðum 1A 6,23
4 Bjarki Freyr Arngrímsson / Ótta frá Sælukoti 5,43
5 Hrefna Hallgrímsdóttir / Gyllir frá Þúfu í Kjós 5,07
6 Hrafnhildur Jónsdóttir / Eysteinn Ísar frá Ketilsstöðum 4,93

Allir knapar ríða úrslit