Úrslit frá þriðjudeginum á Reykjavík Riders Cup

Frá Íslandsmótinu 2014

Það má með sanni segja að veðurguðinn hafi boðið upp á íslenskt veður í verri kanntinum á fyrsta keppnisdegi Reykjavík Riders Cup. En keppendur létu flestir það ekkert á sig fá, enda alvöru íþróttafólk á ferðinni og ekki hægt að þræta við blessaðan veðurguðinn. Margar flottar sýningar sáust og einbeitnin skein úr augunum á unga fólkinu sem ætlar sér greinilega stóra hluti á komandi Íslandsmóti.

Mótið heldur svo áfram í dag með forkeppni í fimmgangi meistara og ungmenna, fjórgangi í öllum flokkum og slaktaumatölti.

Úrslit úr forkeppnum þriðjudagsins urðu eftirfarandi:

Tölt T1
Forkeppni Opinn flokkur – Meistaraflokkur –
  Sæti    Keppandi    Heildareinkunn
1    Snorri Dal / Sæþór frá Stafholti 6,83
2    Pernille Lyager Möller / Kolka frá Hárlaugsstöðum 2 6,77
Tölt T3
Forkeppni Unglingaflokkur –
  Sæti    Keppandi    Heildareinkunn
1    Unnur Lilja Gísladóttir / Eldey frá Grjóteyri 6,57
2    Thelma Dögg Tómasdóttir / Taktur frá Torfunesi 6,50
3    Glódís Rún Sigurðardóttir / Dáð frá Jaðri 6,47
4    Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir / Skálmöld frá Eystra-Fróðholti 6,43
5    Benedikt Ólafsson / Biskup frá Ólafshaga 6,33
6    Arnar Máni Sigurjónsson / Segull frá Mið-Fossum 2 6,27
7    Glódís Rún Sigurðardóttir / Bruni frá Varmá 6,23
8    Aron Freyr Petersen / Adam frá Skammbeinsstöðum 1 6,13
9    Bergey Gunnarsdóttir / Gimli frá Lágmúla 5,77
10    Katla Sif Snorradóttir / Tappi frá Ytri-Bægisá 1 5,43
11    Bergey Gunnarsdóttir / Flikka frá Brú 5,30
12    Þorvaldur Logi Einarsson / Stjarni frá Dalbæ 5,23
13    Birgitta Sól Helgadóttir / Elding frá Stóru-Ásgeirsá 4,67
Tölt T3
Forkeppni Barnaflokkur –
  Sæti    Keppandi    Heildareinkunn
1    Sólveig Rut Guðmundsdóttir / Ýmir frá Ármúla 6,63
2    Signý Sól Snorradóttir / Glói frá Varmalæk 1 6,57
3    Sigurður Baldur Ríkharðsson / Auðdís frá Traðarlandi 6,50
4    Helena Rán Gunnarsdóttir / Kornelíus frá Kirkjubæ 5,70
5-6    Jóhanna Ásgeirsdóttir / Rokkur frá Syðri-Hofdölum 5,27
5-6    Þórey Þula Helgadóttir / Gjálp frá Hvammi I 5,27
Tölt T3
Forkeppni Opinn flokkur – 1. flokkur –
  Sæti    Keppandi    Heildareinkunn
1    Lára Jóhannsdóttir / Gormur frá Herríðarhóli 7,07
2    Saga Steinþórsdóttir / Mói frá Álfhólum 6,77
3    Rósa Valdimarsdóttir / Íkon frá Hákoti 6,67
4-5    Erlendur Ari Óskarsson / Byr frá Grafarkoti 6,63
4-5    Jón Finnur Hansson / Sól frá Mosfellsbæ 6,63
6    Sunna Sigríður Guðmundsdóttir / Fífill frá Feti 6,50
7    Kári Steinsson / Svarthöfði frá Hofi 1 6,30
8    Ólöf Rún Guðmundsdóttir / Farsæll frá Forsæti II 6,27
9    Jóhann Ólafsson / Nóta frá Grímsstöðum 6,13
10    Hrafnhildur Jónsdóttir / Hrafnkatla frá Snartartungu 5,97
11    Anna S. Valdemarsdóttir / Fjöður frá Geirshlíð 5,90
12    Jóhann Ólafsson / Óskar frá Tungu 5,83
13    Larissa Silja Werner / Sólbjartur frá Kjarri 5,80
14    Jóhann Ólafsson / Djörfung frá Reykjavík 5,77
15    Ingibjörg Guðmundsdóttir / Garri frá Strandarhjáleigu 5,70
16    Vilfríður Sæþórsdóttir / Vildís frá Múla 5,67
17    Valka Jónsdóttir / Ófeigur frá Hafnarfirði 5,33
18    Guðjón Gunnarsson / Mikkalína frá Ólafsbergi 5,23
Tölt T1
Forkeppni Ungmennaflokkur –
  Sæti    Keppandi    Heildareinkunn
1    Róbert Bergmann / Brynja frá Bakkakoti 6,63
2    Ingibjörg Petrea Ágústsdóttir / Fluga frá Flugumýrarhvammi 5,93
Fimmgangur F1
Forkeppni Unglingaflokkur –
  Sæti    Keppandi    Heildareinkunn
1    Thelma Dögg Tómasdóttir / Sirkus frá Torfunesi 6,03
2    Glódís Rún Sigurðardóttir / Bragi frá Efri-Þverá 5,83
3    Védís Huld Sigurðardóttir / Krapi frá Fremri-Gufudal 5,30
4    Benedikt Ólafsson / Týpa frá Vorsabæ II 4,70
5    Arnar Máni Sigurjónsson / Vörður frá Hafnarfirði 4,30
6    Viktoría Von Ragnarsdóttir / Mökkur frá Heysholti 4,17
Fimmgangur F2
Forkeppni Opinn flokkur – 1. flokkur –
  Sæti    Keppandi    Heildareinkunn
1    Anna S. Valdemarsdóttir / Sæborg frá Hjarðartúni 6,90
2    Jóhann Kristinn Ragnarsson / Púki frá Lækjarbotnum 6,30
3    Jóhann Ólafsson / Hremmsa frá Hrafnagili 5,97
4    Inken Lüdemann / Platína frá Miðási 5,37
5    Sigurbjörg Jenný Jónsdóttir / Kröggólfur frá Kröggólfsstöðum 5,00
6    Auðunn Kristjánsson / Salka frá Hofsstöðum 4,77
7    Guðbjörn Tryggvason / Irpa frá Feti 4,63
8    Maaru Katariina Moilanen / Mánadís frá Efra-Núpi 4,13
9    Sara Pesenacker / Aska frá Norður-Götum 4,10