Fréttir

Úrslit frá Líflandsmóti Fáks

Líflandsmót Fáks var haldið um helgina í blíðskaparveðri í TM-Reiðhöllinni. Það voru prúðbúnir knapar sem komu einbeittir til leiks og háðu skemmtilega keppni þar sem tónninn fyrir keppnistímabilið í vor og sumar var gefinn. Áberandi var hversu vel þau voru ríðandi og komu vel undirbúin til leiks. Góð þátttaka var á mótinu (um 120 skráningar), nema í ungmennaflokki og er það ákveðið áhyggjuefni, en við trúum því að þau séu bara að undirbúa sig betur fyrir vorið og komi þá sterk til leiks.

Lífland gaf alla verðlaunagripi á mótinu og hafi þeir þökk fyrir það enda nutu knapar þess í lægri skráningargjöldum. Við viljum þakka dómurum (sem gáfu hluta af vinnu sinni) sem og öðrum sjálfboðaliðum sem gera kleift að halda öflug, flott og skemmtilegt mót. Síðan viljum við þakka keppendum fyrir skemmtilegt mót og óskum þeim velfarnaðar á keppnistímabilinu.

Myndir frá mótinu koma fljótlega

T2 A úrslit unglingaflokkur

Sæti

Knapi

Hross

Aðildafélag knapa

Einkunn

41641

 Maríanna Sól Hauksdóttir  Þór frá Þúfu í Landeyjum

Fákur

 5,96

41641

 Birta Ingadóttir  Pendúll frá Sperðli

Fákur

 5,96

3

 Arnar Máni Sigurjónsson  Töfri frá Þúfu í Landeyjum

Fákur

 5,83

4

 Ólöf Helga Hilmarsdóttir  Stilkur frá Höfðabakka

Fákur

 5,79

5

 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir  Kristall frá Kálfhóli 2

Fákur

 5,38

 

T3 – Tölt unglingaflokkur  B úrslit

Sæti

Knapi

Hross

Aðildafélag knapa

Einkunn

6

 Annabella R Sigurðardóttir  Ormur frá Sigmundarstöðum

Sörli

 6,17

7-8

 Margrét Hauksdóttir  Rokkur frá Oddhóli

Fákur

 5,67

7-8

 Anton Hugi Kjartansson  Skíma frá Hvítanesi

Hörður

 5,67

9-10

 Gyða Helgadóttir  Bessý frá Heiði

Faxi

 5,56

9-10

 Ísólfur Ólafsson  Urður frá Leirulæk

Skuggi

 5,56

11

 Benjamín S. Ingólfsson  Skírnir frá Svalbarðseyri

Fákur

 5,33

T3 – Tölt unglingaflokkur  A úrslit

Sæti

Knapi

Hross

Aðildafélag knapa

Einkunn

1

 Rúna Tómasdóttir  Sleipnir frá Árnanesi

Fákur

 6,89

2

 Annabella R Sigurðardóttir  Ormur frá Sigmundarstöðum

Sörli

 6,44

3

 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir  Sandra frá Dufþaksholti

Fákur

 6,00

4

 Ásta Margrét Jónsdóttir  Ófeig frá Holtsmúla 1

Fákur

 5,89

5

 Heiða Rún Sigurjónsdóttir  Þrá frá Tungu

Fákur

 5,83

6

 Viktor Aron Adolfsson  Örlygur frá Hafnarfirði

Sörli

 5,78

 

T3 – Tölt barnaflokkur A úrslit

Sæti

Knapi

Hross

Aðildafélag knapa

Einkunn

1

 Védís Huld Sigurðardóttir  Baldvin frá Stangarholti

Ljúfur

 6,78

2

 Arnar Máni Sigurjónsson  Geisli frá Möðrufelli

Fákur

 6,11

3

 Jóhanna Guðmundsdóttir  Ásdís frá Tjarnarlandi

Fákur

 5,94

4

 Hákon Dan Ólafsson  Fáni frá Lækjardal

Dreyri

 5,56

5

 Sunna Dís Heitmann  Hrappur frá Bakkakoti

Sprettur

 5,22

 

T 7 – Tölt barnaflokkur A úrslit

Sæti

Knapi

Hross

Aðildafélag knapa

Einkunn

1

 Védís Huld Sigurðardóttir  Flóki frá Þverá, Skíðadal

Ljúfur

 5,75

2

 Dagur Ingi Axelsson  Grafík frá Svalbarða

Fákur

 5,08

3

 Agatha Elín Steinþórsdóttir  Baltasar frá Háleggsstöðum

Fákur

 4,33

4

 Sveinn Sölvi Petersen  Trú frá Álfhólum

Fákur

 4,25

5

 Jóhanna Guðmundsdóttir  Breiðfjörð frá Búðardal

Fákur

 0,00

 

V2 fjórgangur ungmenna A úrslit

Sæti

Knapi

Hross

Aðildafélag knapa

Einkunn

1

 Finnur Ingi Sölvason  Hróður frá Laugabóli

Glæsir

 6,43

2-3

 Hrönn Kjartansdóttir  Sproti frá Gili

Hörður

 6,27

2-3

 Helena Ríkey Leifsdóttir  Hrani frá Hruna

Sprettur

 6,27

4

 Klara Sveinbjörnsdóttir  Óskar frá Hafragili

Adam

 5,97

5

 Hulda Katrín Eiríksdóttir  Krákur frá Skjálg

Fákur

 0,00

 

V2 fjórgangur unglinga B úrslit

Sæti

Knapi

Hross

Aðildafélag knapa

Einkunn

8

 Margrét Hauksdóttir  Rokkur frá Oddhóli

Fákur

 5,77

8

 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir  Héla frá Grímsstöðum

Fákur

 5,77

10

 Sölvi Karl Einarsson  Sækatla frá Sauðárkróki

Fákur

 5,67

V2 fjórgangur unglinga A úrslit

Sæti

Knapi

Hross

Aðildafélag knapa

Einkunn

1

 Viktor Aron Adolfsson  Óskar Örn frá Hellu

Sörli

 6,30

2

 Snorri Egholm Þórsson  Styr frá Vestra-Fíflholti

Fákur

 6,27

3

 Heiða Rún Sigurjónsdóttir  Ömmu-Jarpur frá Miklholti

Fákur

 6,23

4-5

 Finnur Árni Viðarsson  Frumherji frá Hjarðartúni

Sörli

 5,87

4-5

 Katrín Eva Grétarsdóttir  Sylgja frá Eystri-Hól

Sleipnir

 5,87

6

 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir  Héla frá Grímsstöðum

Fákur

 5,70

7

 Margrét Hauksdóttir  Rokkur frá Oddhóli

Fákur

 5,67

8

 Ólöf Helga Hilmarsdóttir  Stilkur frá Höfðabakka

Fákur

 5,60

 

V2 fjórgangur barnaflokkur A úrslit

Sæti

Knapi

Hross

Aðildafélag knapa

Einkunn

1

 Védís Huld Sigurðardóttir  Baldvin frá Stangarholti

Ljúfur

 6,17

2

 Hákon Dan Ólafsson  Blævar frá Stóru-Ásgeirsá

Dreyri

 5,90

3

 Arnar Máni Sigurjónsson  Taktur frá Mosfellsbæ

Fákur

 5,77

4

 Jóhanna Guðmundsdóttir  Ásdís frá Tjarnarlandi

Fákur

 5,73

5

 Maríanna Sól Hauksdóttir  Þór frá Þúfu í Landeyjum

Fákur

 5,23

 

F2 A úrslit fimmgangur ungmenna

Sæti

Knapi

Hross

Aðildafélag knapa

Einkunn

1

 Bjarki Freyr Arngrímsson  Hrund frá Hvoli

Fákur

 5,21

2

 Hrönn Kjartansdóttir  Vörður frá Laugabóli

Hörður

 4,48

3

 Finnur Ingi Sölvason  Seðill frá Laugardælum

Glæsir

 4,38

 

F2 A úrslit Unglingaflokkur

Sæti

Knapi

Hross

Aðildafélag knapa

Einkunn

1

 Gyða Helgadóttir  Fálki  frá Geirshlíð

Faxi

 5,33

2

 Birta Ingadóttir  Sindri frá Hvalnesi

Fákur

 4,95

3

 Ásta Margrét Jónsdóttir  Heljar frá Þjóðólfshaga 1

Fákur

 4,86

4

 Anton Hugi Kjartansson  Þrumugnýr frá Hestasýn

Hörður

 4,79

5

 Annabella R Sigurðardóttir  Auður frá Stóra-Hofi

Sörli

 4,69

 

 

 

Niðurstöður eftir forkeppnina.

TöLT T2
Ungmennaflokkur
Forkeppni

Sæti

Knapi

Hross

Aðildafélag knapa

Einkunn

1

 Hulda Katrín Eiríksdóttir  Sæþór frá Forsæti

Fákur

 4,47

2

 Bjarki Freyr Arngrímsson  Hrund frá Hvoli

Fákur

 3,73

T2 Unglingaflokkur
Forkeppni

Sæti

Knapi

Hross

Aðildafélag knapa

Einkunn

1

 Birta Ingadóttir  Pendúll frá Sperðli

Fákur

 5,67

41673

 Ólöf Helga Hilmarsdóttir  Stilkur frá Höfðabakka

Fákur

 5,50

41673

 Arnar Máni Sigurjónsson  Töfri frá Þúfu í Landeyjum

Fákur

 5,50

4

 Maríanna Sól Hauksdóttir  Þór frá Þúfu í Landeyjum

Fákur

 5,33

5

 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir  Kristall frá Kálfhóli 2

Fákur

 4,93

6

 Annabella R Sigurðardóttir  Dynjandi frá Hofi I

Sörli

 4,60

7

 Gyða Helgadóttir  Biskup frá Sigmundarstöðum

Faxi

 4,40

8

 Kristófer Darri Sigurðsson  Bjartur frá Köldukinn

Sprettur

 4,20

9

 Kolbrá Jóhanna Magnadóttir  Hekla frá Reykjavík

Fákur

 4,07

10

 Sunna Dís Heitmann  Hrappur frá Bakkakoti

Sprettur

 0,00

TöLT T3
Ungmennaflokkur
Forkeppni

Sæti

Knapi

Hross

Aðildafélag knapa

Einkunn

1

 Hrönn Kjartansdóttir  Sproti frá Gili

Hörður

 6,10

2

 Klara Sveinbjörnsdóttir  Óskar frá Hafragili

Adam

 6,00

3

 Hulda Katrín Eiríksdóttir  Krákur frá Skjálg

Fákur

 5,07

A úrslit

Sæti

Knapi

Hross

Aðildafélag knapa

Einkunn

1

 Hrönn Kjartansdóttir  Sproti frá Gili

Hörður

 6,28

41673

 Hulda Katrín Eiríksdóttir  Krákur frá Skjálg

Fákur

 0,00

41673

 Klara Sveinbjörnsdóttir  Óskar frá Hafragili

Adam

 0,00

T3 Unglingaflokkur
Forkeppni

Sæti

Knapi

Hross

Aðildafélag knapa

Einkunn

1

 Rúna Tómasdóttir  Sleipnir frá Árnanesi

Dreyri

 6,50

2

 Ásta Margrét Jónsdóttir  Ófeig frá Holtsmúla 1

Fákur

 6,03

41702

 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir  Sandra frá Dufþaksholti

Fákur

 5,90

41702

 Heiða Rún Sigurjónsdóttir  Þrá frá Tungu

Fákur

 5,90

5

 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir  Héla frá Grímsstöðum

Fákur

 5,83

6

 Viktor Aron Adolfsson  Örlygur frá Hafnarfirði

Sörli

 5,70

7

 Annabella R Sigurðardóttir  Ormur frá Sigmundarstöðum

Sörli

 5,67

8

 Anton Hugi Kjartansson  Skíma frá Hvítanesi

Hörður

 5,63

9

 Margrét Hauksdóttir  Rokkur frá Oddhóli

Fákur

 5,43

41924

 Ísólfur Ólafsson  Urður frá Leirulæk

Skuggi

 5,33

41924

 Benjamín S. Ingólfsson  Skírnir frá Svalbarðseyri

Fákur

 5,33

41924

 Gyða Helgadóttir  Bessý frá Heiði

Adam

 5,33

13-14

 Sigurjón Axel Jónsson  Skarphéðinn frá Vindheimum

Fákur

 5,30

13-14

 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir  Stelpa frá Svarfhóli

Fákur

 5,30

15

 Edda Eik Vignisdóttir  Kleópatra frá Laugavöllum

Fákur

 5,23

16

 Anton Hugi Kjartansson  Bylgja frá Skriðu

Hörður

 5,13

17

 Ólöf Helga Hilmarsdóttir  Ylfa frá Ytri-Hofdölum

Fákur

 4,90

18

 Annabella R Sigurðardóttir  Eldar frá Hólshúsum

Sörli

 4,87

19

 Bergþór Atli Halldórsson  Gefjun frá Bjargshóli

Fákur

 4,83

20

 Herdís Lilja Björnsdóttir  Arfur frá Tungu

Sprettur

 4,53

21

 Sölvi Karl Einarsson  Frakkur frá Laugarvöllum

Dreyri

 4,50

22

 Snæfríður Jónsdóttir  Dynjandi frá Syðri-Hofdölum

Sörli

 3,77

23

 Sólveig Ása Brynjarsdóttir  Heiða frá Dalbæ

Fákur

 3,73

24

 Jóhanna Björt Grétarsdóttir  Nagli frá Kirkjulandi

Adam

 3,40

T3 Barnaflokkur
Forkeppni

Sæti

Knapi

Hross

Aðildafélag knapa

Einkunn

1

 Védís Huld Sigurðardóttir  Baldvin frá Stangarholti

Ljúfur

 6,27

2

 Arnar Máni Sigurjónsson  Geisli frá Möðrufelli

Fákur

 6,03

3

 Jóhanna Guðmundsdóttir  Ásdís frá Tjarnarlandi

Fákur

 5,77

4

 Hákon Dan Ólafsson  Fáni frá Lækjardal

Dreyri

 4,80

5

 Sunna Dís Heitmann  Hrappur frá Bakkakoti

Sprettur

 4,77

6

 Kristófer Darri Sigurðsson  Rönd frá Enni

Sprettur

 4,07

TöLT T7
Forkeppni

Sæti

Knapi

Hross

Aðildafélag knapa

Einkunn

1

 Védís Huld Sigurðardóttir  Flóki frá Þverá, Skíðadal

Ljúfur

 5,43

2

 Jóhanna Guðmundsdóttir  Breiðfjörð frá Búðardal

Fákur

 5,00

3

 Sveinn Sölvi Petersen  Trú frá Álfhólum

Fákur

 4,60

4

 Agatha Elín Steinþórsdóttir  Baltasar frá Háleggsstöðum

Fákur

 4,43

5

 Dagur Ingi Axelsson  Grafík frá Svalbarða

Fákur

 4,40

6

 Auður Rós Þormóðsdóttir  Gyðja frá Kaðlastöðum

Fákur

 4,37

7

 Eygló Hildur Ásgeirsdóttir  Glaumur frá Oddsstöðum I

Fákur

 4,20

FJóRGANGUR V2
Ungmennaflokkur
Forkeppni

Sæti

Knapi

Hross

Aðildafélag knapa

Einkunn

1

 Finnur Ingi Sölvason  Hróður frá Laugabóli

Glæsir

 6,30

2

 Helena Ríkey Leifsdóttir  Hrani frá Hruna

Sprettur

 6,10

3

 Hrönn Kjartansdóttir  Sproti frá Gili

Hörður

 5,93

4

 Klara Sveinbjörnsdóttir  Óskar frá Hafragili

Adam

 5,73

5

 Hulda Katrín Eiríksdóttir  Krákur frá Skjálg

Fákur

 5,23

V2 Unglingaflokkur
Forkeppni

Sæti

Knapi

Hross

Aðildafélag knapa

Einkunn

1

 Heiða Rún Sigurjónsdóttir  Ömmu-Jarpur frá Miklholti

Fákur

 6,20

2

 Snorri Egholm Þórsson  Styr frá Vestra-Fíflholti

Fákur

 5,93

3

 Viktor Aron Adolfsson  Óskar Örn frá Hellu

Sörli

 5,87

4

 Ólöf Helga Hilmarsdóttir  Stilkur frá Höfðabakka

Fákur

 5,83

41766

 Katrín Eva Grétarsdóttir  Sylgja frá Eystri-Hól

Sleipnir

 5,80

41766

 Finnur Árni Viðarsson  Frumherji frá Hjarðartúni

Sörli

 5,80

41766

 Heiða Rún Sigurjónsdóttir  Þrá frá Tungu

Fákur

 5,80

8

 Sölvi Karl Einarsson  Sækatla frá Sauðárkróki

Fákur

 5,57

41892

 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir  Héla frá Grímsstöðum

Fákur

 5,43

41892

 Margrét Hauksdóttir  Rokkur frá Oddhóli

Fákur

 5,43

41955

 Birta Ingadóttir  Pendúll frá Sperðli

Fákur

 5,40

41955

 Rúna Tómasdóttir  Brimill frá Þúfu í Landeyjum

Fákur

 5,40

13

 Ásta Margrét Jónsdóttir  Ófeig frá Holtsmúla 1

Fákur

 5,30

14-15

 Sigurjón Axel Jónsson  Skarphéðinn frá Vindheimum

Fákur

 5,27

14-15

 Anton Hugi Kjartansson  Skíma frá Hvítanesi

Hörður

 5,27

16

 Annabella R Sigurðardóttir  Eldar frá Hólshúsum

Sörli

 5,23

17

 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir  Stelpa frá Svarfhóli

Fákur

 5,20

18

 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir  Sandra frá Dufþaksholti

Fákur

 5,17

19

 Kolbrá Jóhanna Magnadóttir  Brunnur frá Holtsmúla 1

Fákur

 5,13

20

 Jónína Ósk Sigsteinsdóttir  Skuggi frá Fornusöndum

Sprettur

 5,10

21

 Hafþór Hreiðar Birgisson  Ljóska frá Syðsta-Ósi

Sprettur

 5,03

22

 Bergþór Atli Halldórsson  Gefjun frá Bjargshóli

Fákur

 5,00

23

 Anton Hugi Kjartansson  Bylgja frá Skriðu

Hörður

 4,93

24

 Herdís Lilja Björnsdóttir  Arfur frá Tungu

Sprettur

 4,90

25

 Elmar Ingi Guðlaugsson  Hjaltalín frá Oddhóli

Fákur

 4,87

26

 Margrét Lóa Björnsdóttir  Breki frá Brúarreykjum

Sóti

 4,77

27

 Edda Eik Vignisdóttir  Hávarður frá Búðarhóli

Fákur

 4,67

28-29

 Snæfríður Jónsdóttir  Glæsir frá Mannskaðahóli

Sörli

 4,57

28-29

 Kolbrá Jóhanna Magnadóttir  Hekla frá Reykjavík

Fákur

 4,57

30

 Margrét Lóa Björnsdóttir  Íslandsblesi frá Dalvík

Sóti

 4,47

31

 Sólveig Ása Brynjarsdóttir  Gáta frá Hlíð

Fákur

 4,43

32

 Særós Ásta Birgisdóttir  Gustur frá Neðri-Svertingsstöðum

Sprettur

 4,37

33

 Benjamín S. Ingólfsson  Skírnir frá Svalbarðseyri

Fákur

 4,03

34

 Gyða Helgadóttir  Biskup frá Sigmundarstöðum

Faxi

 3,93

35

 Eva María Arnarsdóttir  Svala frá Laugardal

Fákur

 3,50

Barnaflokkur
V2 Forkeppni

Sæti

Knapi

Hross

Aðildafélag knapa

Einkunn

1

 Védís Huld Sigurðardóttir  Baldvin frá Stangarholti

Ljúfur

 5,80

2

 Jóhanna Guðmundsdóttir  Ásdís frá Tjarnarlandi

Fákur

 5,50

3

 Arnar Máni Sigurjónsson  Taktur frá Mosfellsbæ

Fákur

 5,47

4

 Hákon Dan Ólafsson  Blævar frá Stóru-Ásgeirsá

Dreyri

 5,33

5

 Maríanna Sól Hauksdóttir  Þór frá Þúfu í Landeyjum

Fákur

 5,30

6

 Kristófer Darri Sigurðsson  Rönd frá Enni

Sprettur

 5,17

7

 Dagur Ingi Axelsson  Grafík frá Svalbarða

Fákur

 4,93

8

 Sveinn Sölvi Petersen  Trú frá Álfhólum

Fákur

 4,70

9

 Sunna Dís Heitmann  Hrappur frá Bakkakoti

Sprettur

 4,67

10

 Auður Rós Þormóðsdóttir  Gyðja frá Kaðlastöðum

Fákur

 4,33

FIMMGANGUR F2
Ungmennaflokkur
Forkeppni

Sæti

Knapi

Hross

Aðildafélag knapa

Einkunn

1

 Hrönn Kjartansdóttir  Vörður frá Laugabóli

Hörður

 4,20

2

 Bjarki Freyr Arngrímsson  Hrund frá Hvoli

Fákur

 4,10

3

 Finnur Ingi Sölvason  Seðill frá Laugardælum

Glæsir

 3,60

F2 Unglingaflokkur
Forkeppni

Sæti

Knapi

Hross

Aðildafélag knapa

Einkunn

1

 Gyða Helgadóttir  Fálki  frá Geirshlíð

Faxi

 4,83

2

 Birta Ingadóttir  Sindri frá Hvalnesi

Fákur

 4,77

3

 Ásta Margrét Jónsdóttir  Heljar frá Þjóðólfshaga 1

Fákur

 4,63

4

 Anton Hugi Kjartansson  Þrumugnýr frá Hestasýn

Hörður

 4,53

5

 Annabella R Sigurðardóttir  Auður frá Stóra-Hofi

Sörli

 4,33

6

 Kristófer Darri Sigurðsson  Glampi frá Hömrum II

Sprettur

 3,63

7

 Snorri Egholm Þórsson  Hreimur frá Reykjavík

Fákur

 0,00