Fréttir

Þátttakendalisti og drög á dagskrá

Verið er að vinna að dagskránni og að öllum líkindum munum við byrja á þriðjudaginn og þá verður keppt í fjórgangi (ungmenni, unglingar og 1. flokkur). Á miðvikudeginum verður fjórgangur meistara og annar flokkur. Fimmgangur á fimmtudaginn. Tölt og slaktaumatölt á föstudeginum. Skeiðgreinar og T7 ásamt B-úrslitum á laugardeginum. Að lokum A-úrslit á sunnudeginum. Hér meðfylgjandi er þátttakendalisti á mótinu og biðjum við alla um að lesa hann vel yfir, keppisgreinar, hönd ofl. Listinn er í handa (EKKI rásröð) og ef menn hafa athugasemdir þá vinsamlega sendið póst á fakur@fakur.is Endanleg dagskrá og rásröð mun birtast á sunnudagskvöldið.

Þáttakenda skrá
TÖLT T1
Meistaraflokkur
Hönd Knapi Hross Litur Aldur
V Þorvaldur Árni Þorvaldsson Þrumufleygur frá Álfhólum Brúnn/milli- stjörnótt 9
V Reynir Örn Pálmason Bragur frá Seljabrekku Brúnn/milli- einlitt 11
H Anna S. Valdemarsdóttir Sómi frá Kálfsstöðum Jarpur/milli- einlitt 9
V Líney María Hjálmarsdóttir Völsungur frá Húsavík Rauður/milli- einlitt 9
V Kári Steinsson Klerkur frá Bjarnanesi Brúnn/milli- einlitt 12
V Janus Halldór Eiríksson Barði frá Laugarbökkum Rauður/milli- einlitt 11
V Janus Halldór Eiríksson Hlýri frá Hveragerði Brúnn/milli- einlitt 7
V Jóhann Kristinn Ragnarsson Kvika frá Leirubakka Rauður/milli- stjörnótt 7
V Berglind Ragnarsdóttir Frakkur frá Laugavöllum Jarpur/milli- tvístjörnó… 14
V Valdimar Bergstað Þyrla frá Böðmóðsstöðum 2 Brúnn/milli- einlitt 9
V Lena Zielinski Melkorka frá Hárlaugsstöðum 2 Rauður/milli- einlitt 9
V Viðar Ingólfsson Dáð frá Jaðri Rauður/milli- einlitt gl… 8
V Pernille Lyager Möller Sörli frá Hárlaugsstöðum Brúnn/milli- einlitt 11
V Eyrún Ýr Pálsdóttir Kjarval frá Blönduósi Grár/rauður stjörnótt 11
V Flosi Ólafsson Rektor frá Vakurstöðum Brúnn/milli- einlitt 8
V Bylgja Gauksdóttir Dagfari frá Eylandi Bleikur/álóttur nösótt 7
V Bylgja Gauksdóttir Unnur frá Feti Brúnn/milli- stjörnótt 7
V Ólafur Andri Guðmundsson Straumur frá Feti Brúnn/milli- einlitt 7
V Sigurbjörn Bárðarson Jarl frá Mið-Fossum Brúnn/milli- einlitt 13
V Þorvaldur Árni Þorvaldsson Stjarna frá Stóra-Hofi Brúnn/milli- stjörnótt h… 11
H Ragnar Tómasson Sleipnir frá Árnanesi Rauður/sót- einlitt 12
H Ragnar Tómasson Von frá Vindási Rauður/milli- einlitt 9
V Sigursteinn Sumarliðason Herdís frá Feti Vindóttur/mó einlitt 7
V Sigurður Sigurðarson Arna frá Skipaskaga Jarpur/dökk- einlitt 9
V Edda Rún Ragnarsdóttir Orka frá Þverárkoti Brúnn/milli- einlitt 14
TÖLT T2
Hönd Knapi Hross Litur Aldur
V Reynir Örn Pálmason Greifi frá Holtsmúla 1 Brúnn/milli- einlitt 12
V Elin Holst Frami frá Ketilsstöðum Brúnn/milli- einlitt 8
H Björn Einarsson Hersir frá Lambanesi Jarpur/rauð- nösótt 6
V Ragnhildur Haraldsdóttir Þróttur frá Tungu Brúnn/milli- einlitt 8
V Viðar Ingólfsson Kapall frá Kommu Brúnn/milli- skjótt 7
V Hinrik Bragason Stimpill frá Vatni Rauður/milli- einlitt 12
V Sigursteinn Sumarliðason Krókus frá Dalbæ Brúnn/milli- einlitt 7
V Sigursteinn Sumarliðason Nýr Dagur frá Þúfu í Landeyjum Rauður/milli- einlitt 7
V Sigurður Sigurðarson Freyþór frá Ásbrú Bleikur/fífil- skjótt 9
V Sigurður Sigurðarson List frá Langsstöðum Grár/brúnn einlitt 8
V Sigurður Vignir Matthíasson Andri frá Vatnsleysu Brúnn/gló- einlitt 14
TÖLT T2
1. flokkur
Hönd Knapi Hross Litur Aldur
V Sveinbjörn Bragason Dögun frá Haga Brúnn/dökk/sv. einlitt 9
V Hlynur Guðmundsson Orka frá Ytri-Skógum Rauður/milli- skjótt 6
V Gunnar Tryggvason Sprettur frá Brimilsvöllum Jarpur/milli- einlitt 10
H Sigurbjörn J Þórmundsson Sólbrún frá Skagaströnd Brúnn/milli- stjörnótt 9
V Arnar Bjarki Sigurðarson Vordís frá Jaðri Brúnn/mó- einlitt 9
V Birgitta Dröfn Kristinsdóttir Gerður frá Laugarbökkum Brúnn/milli- einlitt 10
V Hlynur Pálsson Ótta frá Sælukoti Jarpur/dökk- einlitt 8
V Hrefna María Ómarsdóttir Nn frá Álfhólum Brúnn/milli- einlitt 7
V Vilfríður Sæþórsdóttir Logadís frá Múla Rauður/milli- stjörnótt 8
TÖLT T2
2. flokkur
Hönd Knapi Hross Litur Aldur
H Gunnar Már Þórðarson Röst frá Flugumýri II Brúnn/milli- einlitt 8
V Jóhann Ólafsson Berglind frá Húsavík Jarpur/dökk- einlitt 11
V Jóhann Ólafsson Nóta frá Grímsstöðum Brúnn/milli- einlitt 6
H Elín Hrönn Sigurðardóttir Vigri frá Holtsmúla 1 Brúnn/dökk/sv. einlitt 11
H Hrafnhildur Jónsdóttir Hákon frá Brekku, Fljótsdal Bleikur/álóttur einlitt 10
H Rakel Sigurhansdóttir Ra frá Marteinstungu Rauður/milli- einlitt 12
H Sigríður Helga Sigurðardóttir Brjánn frá Akranesi Brúnn/mó- einlitt 15
TÖLT T2
Ungmennaflokkur
Hönd Knapi Hross Litur Aldur
V Konráð Axel Gylfason Dökkvi frá Leysingjastöðum II Brúnn/milli- einlitt 9
V Guðmunda Ellen Sigurðardóttir Týr frá Skálatjörn Brúnn/milli- einlitt 9
V Halldór Þorbjörnsson Skjálfta-Hrina frá Miðengi Vindóttur/mós-, móálótt-… 7
H Hulda Katrín Eiríksdóttir Krákur frá Skjálg Brúnn/dökk/sv. einlitt 14
V Hafdís Arna Sigurðardóttir Gusa frá Laugardælum Móálóttur,mósóttur/milli… 10
V Arnór Dan Kristinsson Straumur frá Sörlatungu Jarpur/rauð- einlitt 10
V Glódís Helgadóttir Helga-Ósk frá Ragnheiðarstöðum Jarpur/dökk- einlitt 8
V Fríða Hansen Nös frá Leirubakka Rauður/milli- nösótt 8
TÖLT T2
Unglingaflokkur
Hönd Knapi Hross Litur Aldur
H Harpa Sigríður Bjarnadóttir Greipur frá Syðri-Völlum Brúnn/dökk/sv. einlitt 11
H Birta Ingadóttir Pendúll frá Sperðli Rauður/milli- tvístjörnó… 15
V Annabella R Sigurðardóttir Dynjandi frá Hofi I Rauður/milli- blesótt 14
V Kristófer Darri Sigurðsson Vorboði frá Kópavogi Brúnn/milli- einlitt 9
H Katrín Eva Grétarsdóttir Kopar frá Reykjakoti Jarpur/dökk- einlitt 12
V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Sandra frá Dufþaksholti Moldóttur/ljós- einlitt 9
V Arnar Máni Sigurjónsson Hlekkur frá Bjarnarnesi Jarpur/botnu- stjörnótt 11
V Hákon Dan Ólafsson Atgeir frá Sunnuhvoli Jarpur/milli- einlitt 15
H Særós Ásta Birgisdóttir Gustur frá Neðri-Svertingsstöðum Jarpur/rauð- einlitt 9
TÖLT T3
1. flokkur
Hönd Knapi Hross Litur Aldur
H Linda Rún Pétursdóttir Steinn frá Hvítadal Rauður/milli- blesótt 11
V Þórarinn Ragnarsson Glæsir frá Brú Brúnn/milli- skjótt 7
V Hekla Katharína Kristinsdóttir Spes frá Herríðarhóli Móálóttur,mósóttur/milli… 7
H Úlfhildur Ída Helgadóttir Erla frá Skák Jarpur/rauð- skjótt 7
V Davíð Jónsson Dagfari frá Miðkoti Rauður/milli- stjörnótt 9
V Vilfríður Sæþórsdóttir Gaumur frá Skarði Móálóttur,mósóttur/milli… 11
H Ríkharður Flemming Jensen Freyja frá Traðarlandi Jarpur/milli- einlitt 8
H Line Sofie Henriksen Glóstjarni frá Efri-Þverá Rauður/milli- stjörnótt 7
H Leó Hauksson Goði frá Laugabóli Bleikur/álóttur einlitt 8
H Matthías Leó Matthíasson Oddaverji frá Leirubakka Brúnn/mó- einlitt 6
H Högni Sturluson Ýmir frá Ármúla Rauður/milli- einlitt 13
H Tinna Rut Jónsdóttir Gjálp frá Vöðlum Rauður/milli- einlitt 7
H Jón Steinar Konráðsson Veröld frá Grindavík Brúnn/milli- skjótt 7
V Ásmundur Ernir Snorrason Birta Sól frá Melabergi Rauður/milli- skjótt 10
H Anna Björk Ólafsdóttir Oddur frá Hafnarfirði Rauður/milli- einlitt gl… 11
H Gunnar Tryggvason Ómur frá Brimilsvöllum Jarpur/milli- einlitt 8
V Arnar Bjarki Sigurðarson Hamar frá Kringlu Brúnn/milli- einlitt 9
H Arnar Bjarki Sigurðarson Töru-Glóð frá Kjartansstöðum Rauður/milli- stjörnótt … 9
V Katrín Líf Sigurðardóttir Sandra frá Stóra-Sandfelli 2 Brúnn/dökk/sv. einlitt 7
H Stefnir Guðmundsson Bjarkar frá Blesastöðum 1A Rauður/sót- tvístjörnótt… 14
TÖLT T3
2. flokkur
Hönd Knapi Hross Litur Aldur
V Brynja Viðarsdóttir Kolbakur frá Hólshúsum Brúnn/milli- einlitt 10
H Jóhann Ólafsson Stjörnufákur frá Blönduósi Rauður/milli- stjörnótt 10
V Jóhann Ólafsson Evelyn frá Litla-Garði Grár/rauður einlitt 10
V Jóhann Ólafsson Gnýr frá Árgerði Brúnn/dökk/sv. stjörnótt… 12
H Rósa Valdimarsdóttir Íkon frá Hákoti Brúnn/dökk/sv. stjörnótt… 13
H Hrafnhildur Jónsdóttir Kraftur frá Keldudal Rauður/dökk/dr. blesótt 13
H Hrafnhildur Jónsdóttir Hrímar frá Lundi Grár/rauður stjörnótt 10
V Petra Björk Mogensen Sigríður frá Feti Brúnn/milli- stjörnótt 8
V Guðrún Sylvía Pétursdóttir Gjafar frá Hæl Grár/brúnn einlitt 16
H Sóley Möller Kristall frá Kálfhóli 2 Brúnn/dökk/sv. stjörnótt… 10
H Arnhildur Halldórsdóttir Glíma frá Flugumýri Bleikur/ál/kol. einlitt 10
V Lóa Dagmar Smáradóttir Kolbrá frá Kjarnholtum I Jarpur/rauð- einlitt 10
V Steinunn Hildur Hauksdóttir Karólína frá Vatnsleysu Jarpur/rauð- einlitt 13
H Steinunn Hildur Hauksdóttir Drómi frá Vatnsleysu Brúnn/mó- einlitt 12
V Sigurður Gunnar Markússon Lótus frá Tungu Rauður/ljós- tvístjörnót… 10
H Svandís Beta Kjartansdóttir Taktur frá Reykjavík Jarpur/rauð- einlitt 8
V Edda Sóley Þorsteinsdóttir Selja frá Vorsabæ Brúnn/milli- stjörnótt 9
V Gunnhildur Sveinbjarnardó Skjálfti frá Langholti Brúnn/milli- skjótt 7
H Sverrir Einarsson Kraftur frá Votmúla 2 Rauður/milli- einlitt 10
H Rut Skúladóttir Glaður frá Mykjunesi 2 Brúnn/milli- einlitt 6
H Svava Kristjánsdóttir Kolbakur frá Laugabakka Brúnn/milli- einlitt 10
V Ófeigur Ólafsson Hraunar frá Ármóti Brúnn/milli- einlitt 9
H Einar Örn Þorkelsson Smellur frá Bringu Brúnn/milli- einlitt 13
H Dagný Bjarnadóttir Týr frá Lambleiksstöðum Brúnn/dökk/sv. einlitt 22
V Ingvar Ingvarsson Trausti frá Glæsibæ Brúnn/milli- skjótt 6
V Katrín Sigurðardóttir Yldís frá Hafnarfirði Grár/brúnn einlitt 6
V Egill Rafn Sigurgeirsson Skúmur frá Kvíarhóli Jarpur/milli- einlitt 13
V Magnús Sigurður Alfreðsson Birta frá Lambanes-Reykjum Bleikur/álóttur stjörnót… 7
V Inga Dröfn Sváfnisdóttir Assa frá Húsafelli 2 Brúnn/milli- skjótt 7
V Maja Roldsgaard Hrímfaxi frá Hrafnkelsstöðum 1 Vindóttur/jarp- einlitt 9
V Steinþór Freyr Steinþórsson Goði frá Gottorp Rauður/milli- tvístjörnó… 8
V Guðjón Gunnarsson Reykur frá Barkarstöðum Brúnn/milli- einlitt 12
H Sigríður Helga Sigurðardóttir Bruni frá Akranesi Rauður/bleik- stjörnótt 10
H Katrín Stefánsdóttir Háfeti frá Litlu-Sandvík Rauður/milli- stjörnótt … 11
TÖLT T3
Ungmennaflokkur
Hönd Knapi Hross Litur Aldur
V Freyja Aðalsteinsdóttir Eskill frá Lindarbæ Brúnn/milli- einlitt 12
V Andri Ingason Björk frá Þjóðólfshaga 1 Rauður/milli- blesótt 11
H Halldór Þorbjörnsson Ópera frá Hurðarbaki Grár/brúnn einlitt 9
V Gréta Rut Bjarnadóttir Snægrímur frá Grímarsstöðum Brúnn/milli- einlitt 10
V Eggert Helgason Stúfur frá Kjarri Rauður/milli- stjörnótt … 7
H Finnur Ingi Sölvason Sæunn frá Mosfellsbæ Brúnn/mó- einlitt 7
H Thelma Dögg Harðardóttir Albína frá Möðrufelli Leirljós/Hvítur/Hvítingi… 13
H Hulda Katrín Eiríksdóttir Gýmir frá Ármóti Brúnn/milli- einlitt 9
V Gústaf Ásgeir Hinriksson Þytur frá Efsta-Dal II Brúnn/milli- einlitt 13
V Gústaf Ásgeir Hinriksson Dofri frá Steinnesi Jarpur/milli- einlitt 10
V Gústaf Ásgeir Hinriksson Glitnir frá Margrétarhofi Móálóttur,mósóttur/ljós-… 7
H Hafdís Arna Sigurðardóttir Sólon frá Lækjarbakka Brúnn/milli- einlitt 15
H Nína María Hauksdóttir Nasa frá Sauðárkróki Rauður/milli- tvístjörnó… 10
V Birgitta Bjarnadóttir Þytur frá Gegnishólaparti Jarpur/korg- einlitt 9
H Jóhanna Margrét Snorradóttir Ari frá Síðu Jarpur/milli- einlitt 13
V Hrönn Kjartansdóttir Sproti frá Gili Brúnn/dökk/sv. einlitt 10
V Julia Ivarson Hremmsa frá Sauðárkróki Brúnn/milli- einlitt 8
V Fríða Hansen Hekla frá Leirubakka Jarpur/milli- einlitt 9

 

TÖLT T3
Unglingaflokkur
Hönd Knapi Hross Litur Aldur
H Snæfríður Jónsdóttir Ómissa frá Kirkjubæ Brúnn/milli- einlitt 6
H Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Kornelíus frá Kirkjubæ Jarpur/milli- einlitt 12
V Klara Penalver Davíðsdóttir Vífill frá Síðu Bleikur/álóttur stjörnót… 14
V Harpa Sigríður Bjarnadóttir Sváfnir frá Miðsitju Brúnn/dökk/sv. stjörnótt… 11
H Harpa Sigríður Bjarnadóttir Eva frá Mosfellsbæ Móálóttur,mósóttur/milli… 10
H Elmar Ingi Guðlaugsson Kufl frá Grafarkoti Brúnn/milli- skjótt 11
V Elmar Ingi Guðlaugsson Eirdís frá Oddhóli Rauður/milli- stjörnótt 12
H Rósa Kristín Jóhannesdóttir Djásn frá Lambanesi Rauður/milli- einlitt vi… 7
H Birta Ingadóttir Freyr frá Langholti II Brúnn/milli- einlitt 16
H Annabella R Sigurðardóttir Ormur frá Sigmundarstöðum Brúnn/milli- stjörnótt 14
H Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Héla frá Grímsstöðum Brúnn/milli- einlitt 10
V Kolbrá Jóhanna Magnadóttir Þyrnirós frá Reykjavík Rauður/milli- einlitt 12
V Eva María Arnarsdóttir Abel frá Hlíðarbergi Rauður/milli- blesótt 17
H Sölvi Karl Einarsson Gjörvi frá Auðsholtshjáleigu Bleikur/fífil- stjörnótt… 13
H Aþena Eir Jónsdóttir Yldís frá Vatnsholti Rauður/milli- einlitt 13
V Hákon Dan Ólafsson Vikur frá Bakka Brúnn/milli- einlitt 12
V Margrét Hauksdóttir Rokkur frá Oddhóli Rauður/milli- tvístjörnó… 13
H Hrafndís Katla Elíasdóttir Stingur frá Koltursey Vindóttur/jarp- einlitt 9
H Þóra Birna Ingvarsdóttir Katrín frá Vogsósum 2 Bleikur/fífil- stjörnótt… 11
H Linda Bjarnadóttir Gullbrá frá Hólabaki Rauður/dökk/dr. stjörnót… 8
V Birgitta Sól Helgadóttir Grímur frá Lönguhlíð Rauður/milli- skjótt 6
V Heiða Rún Sigurjónsdóttir Geisli frá Möðrufelli Bleikur/álóttur einlitt 15
V Bergþór Atli Halldórsson Gefjun frá Bjargshóli Brúnn/milli- einlitt 9
V Rúna Tómasdóttir Flísi frá Hávarðarkoti Jarpur/rauð- einlitt 12
H Ásta Margrét Jónsdóttir Ófeig frá Holtsmúla 1 Brúnn/milli- einlitt 10
H Jóhanna Guðmundsdóttir Breiðfjörð frá Búðardal Brúnn/dökk/sv. einlitt 12
V Atli Freyr Maríönnuson Óðinn frá Ingólfshvoli Móálóttur,mósóttur/milli… 10
H Hafþór Hreiðar Birgisson Ljóska frá Syðsta-Ósi Leirljós/Hvítur/milli- e… 9
V Benjamín S. Ingólfsson Stígur frá Halldórsstöðum Jarpur/milli- einlitt 13
TÖLT T3
Barnaflokkur
Hönd Knapi Hross Litur Aldur
H Kristrún Ragnhildur Bender Dásemd frá Dallandi Jarpur/milli- einlitt 7
V Signý Sól Snorradóttir Rá frá Melabergi Brúnn/milli- einlitt 11
H Aron Freyr Petersen Adam frá Skammbeinsstöðum 1 Brúnn/milli- einlitt 7
H Sveinn Sölvi Petersen Trú frá Álfhólum Rauður/milli- tvístjörnó… 15
V Sigurður Baldur Ríkharðsson Auðdís frá Traðarlandi Rauður/milli- stjörnótt 6
H Stefanía Hrönn Stefánsdóttir Dynjandi frá Höfðaströnd Rauður/milli- einlitt 12
H Kristófer Darri Sigurðsson Lilja frá Ytra-Skörðugili Rauður/ljós- stjörnótt 10
H Glódís Rún Sigurðardóttir Kamban frá Húsavík Móálóttur,mósóttur/milli… 13
V Glódís Rún Sigurðardóttir Tinni frá Kjartansstöðum Brúnn/milli- einlitt 8
V Védís Huld Sigurðardóttir Baldvin frá Stangarholti Rauður/sót- tvístjörnótt… 19
H Bergey Gunnarsdóttir Askja frá Efri-Hömrum Rauður/milli- blesótt 10
H Arnar Máni Sigurjónsson Penni frá Sólheimum Brúnn/milli- einlitt 15
H Katla Sif Snorradóttir Gustur frá Stykkishólmi Brúnn/milli- einlitt 13
V Dagur Ingi Axelsson Elín frá Grundarfirði Móálóttur,mósóttur/milli… 22
H Auður Rós Þormóðsdóttir Gyðja frá Kaðlastöðum Grár/brúnn einlitt 19
FJÓRGANGUR V1
Meistaraflokkur
Hönd Knapi Hross Litur Aldur
V Þorvaldur Árni Þorvaldsson Þrumufleygur frá Álfhólum Brúnn/milli- stjörnótt 9
V Viðar Ingólfsson Glóð frá Dalsholti Rauður/milli- blesótt 7
V Anna S. Valdemarsdóttir Náttar frá Vorsabæjarhjáleigu Brúnn/milli- einlitt 12
V Anna S. Valdemarsdóttir Sómi frá Kálfsstöðum Jarpur/milli- einlitt 9
V Líney María Hjálmarsdóttir Völsungur frá Húsavík Rauður/milli- einlitt 9
V Elin Holst Frami frá Ketilsstöðum Brúnn/milli- einlitt 8
V Kári Steinsson Klerkur frá Bjarnanesi Brúnn/milli- einlitt 12
V Sigurður Óli Kristinsson Hreyfill frá Vorsabæ II Brúnn/milli- tvístjörnót… 7
V Janus Halldór Eiríksson Barði frá Laugarbökkum Rauður/milli- einlitt 11
V Janus Halldór Eiríksson Hlýri frá Hveragerði Brúnn/milli- einlitt 7
V Berglind Ragnarsdóttir Frakkur frá Laugavöllum Jarpur/milli- tvístjörnó… 14
V Valdimar Bergstað Hugleikur frá Galtanesi Rauður/milli- einlitt 12
V Sigvaldi Lárus Guðmundsson Bráinn frá Oddsstöðum I Brúnn/milli- einlitt 6
V Eyrún Ýr Pálsdóttir Kjarval frá Blönduósi Grár/rauður stjörnótt 11
V Hulda Gústafsdóttir Askur frá Laugamýri Brúnn/milli- einlitt 7
V Flosi Ólafsson Dreki frá Breiðabólsstað Grár/brúnn einlitt 7
V Flosi Ólafsson Rektor frá Vakurstöðum Brúnn/milli- einlitt 8
V Bylgja Gauksdóttir Dagfari frá Eylandi Bleikur/álóttur nösótt 7
V Bylgja Gauksdóttir Unnur frá Feti Brúnn/milli- stjörnótt 7
V Ólafur Andri Guðmundsson Straumur frá Feti Brúnn/milli- einlitt 7
V Guðmundur Björgvinsson Hrímnir frá Ósi Grár/rauður einlitt 10
V Snorri Dal Gnýr frá Svarfhóli Grár/brúnn einlitt 8
V Snorri Dal Kubbur frá Læk Brúnn/milli- einlitt 9
V Ævar Örn Guðjónsson Vökull frá Efri-Brú Brúnn/milli- einlitt 6
V Hinrik Bragason Pistill frá Litlu-Brekku Brúnn/dökk/sv. einlitt 8
V Sigursteinn Sumarliðason Nýr Dagur frá Þúfu í Landeyjum Rauður/milli- einlitt 7
V Sylvía Sigurbjörnsdóttir Ljúfur frá Torfunesi Jarpur/rauð- stjörnótt 7

 

TÖLT T7
Unglingaflokkur
Hönd Knapi Hross Litur Aldur
V Elmar Ingi Guðlaugsson Tinna frá Ketilsstöðum, Holta-og Landssveit 6
V Þuríður Rut Einarsdóttir Fönix frá Heiðarbrún Rauður/milli- stjörnótt … 10
TÖLT T7
Barnaflokkur
Hönd Knapi Hross Litur Aldur
H Kristín Hrönn Pálsdóttir Snörp frá Hoftúni Rauður/milli- einlitt 9
V Hrund Ásbjörnsdóttir Moli frá Fellskoti Brúnn/dökk/sv. einlitt 14
V Hulda María Sveinbjörnsdóttir Skyggnir frá Álfhólum Brúnn/dökk/sv. einlitt 14
V Glódís Líf Gunnarsdóttir Magni frá Spágilsstöðum Jarpur/milli- einlitt 7
V Selma Leifsdóttir Brimill frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/dökk/sv. einlitt 15
V Heiður Karlsdóttir Hávarður frá Búðarhóli Brúnn/gló- einlitt 17
V Vigdís Helga Einarsdóttir Öðlingur frá Arnarhóli Grár/óþekktur einlitt 16
V Hekla Rist Sleipnir frá Hrafnhólum Brúnn/dökk/sv. einlitt 24
V Kolka Rist Birta frá Ármóti 18
H Agatha Elín Steinþórsdóttir Baltasar frá Háleggsstöðum Brúnn/milli- skjótt 8
V Helga Stefánsdóttir Kolbeinn frá Hæli Jarpur/dökk- einlitt 10
V Sara Bjarnadóttir Framtíð frá Ólafsbergi Bleikur/álóttur einlitt 16
H Birgitta Dröfn Kristinsdóttir Lóa frá Hrafnkelsstöðum 1 Brúnn/milli- einlitt 8
H Pétur Ómar Þorsteinsson Sproti frá Ragnheiðarstöðum Brúnn/mó- skjótt 9
H Sunna Dís Heitmann Rönd frá Enni Brúnn/milli- skjótt 11
H Auður Rós Þormóðsdóttir Fengur frá Brú Jarpur/milli- einlitt 7
V Elvar Snær Erlendsson Töfri frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/milli- tvístjörnót… 16
TÖLT T7
Opinn flokkur
Hönd Knapi Hross Litur Aldur
V Sandra Westphal-Wiltschek Ösp frá Hlíðartúni Brúnn/milli- einlitt 9
V Sigurður Freyr Árnason Vinur frá Grundarfirði Brúnn/milli- einlitt 12
V Ragnheiður Ásta Sigurðardóttir Ólga frá Dallandi Rauður/dökk/dr. stjörnót… 10
H Susi Haugaard Pedersen Efri-Dís frá Skyggni Jarpur/dökk- stjörnótt 12
H Guðni Kjartansson Svaki frá Auðsholtshjáleigu Brúnn/milli- einlitt 14
V Karen Sigfúsdóttir Kolskeggur frá Þúfu í Kjós Brúnn/milli- sokkar(eing… 10
V Veronika Osterhammer Kári frá Brimilsvöllum Móálóttur,mósóttur/dökk-… 11
V Linda Björk Gunnlaugsdóttir Snædís frá Blönduósi Grár/brúnn einlitt 8
H Snorri Freyr Garðarsson Blakkur frá Lyngholti Brúnn/milli- einlitt 9
FJÓRGANGUR V2
1. flokkur
Hönd Knapi Hross Litur Aldur
V Kristinn Hugason Jökull frá Ytra-Dalsgerði Grár/brúnn einlitt 7
V Halldóra Baldvinsdóttir Tenór frá Stóra-Ási Rauður/milli- tvístjörnó… 10
V Linda Rún Pétursdóttir Grýtingur frá Bjarnastöðum Brúnn/dökk/sv. einlitt 9
H Hekla Katharína Kristinsdóttir Spes frá Herríðarhóli Móálóttur,mósóttur/milli… 7
H Jón Bjarni Smárason Funheitur frá Ragnheiðarstöðum Brúnn/milli- einlitt 6
V Davíð Jónsson Frosti frá Hellulandi Grár/brúnn einlitt 8
H Vilfríður Sæþórsdóttir Gaumur frá Skarði Móálóttur,mósóttur/milli… 11
V Sonja Noack Sæla frá Ólafshaga Rauður/sót- stjörnótt gl… 7
V Sigurður Sæmundsson Sóley frá Skeiðvöllum Rauður/milli- einlitt 7
V Telma Tómasson Baron frá Bala 1 Móálóttur,mósóttur/milli… 6
V Stella Sólveig Pálmarsdóttir Pétur Gautur frá Strandarhöfði Grár/brúnn skjótt 7
V Elvar Þormarsson Þula frá Völlum Jarpur/milli- einlitt 7
V Hilmar Birnir Hilmarsson Hrói frá Skarði Brúnn/milli- skjótt 6
H Line Sofie Henriksen Glóstjarni frá Efri-Þverá Rauður/milli- stjörnótt 7
V Matthías Leó Matthíasson Hrannar frá Leirubakka Brúnn/milli- einlitt 7
V Arnar Bjarki Sigurðarson Glæsir frá Torfunesi Rauður/milli- einlitt 6
V Tinna Rut Jónsdóttir Gjálp frá Vöðlum Rauður/milli- einlitt 7
V Jón Steinar Konráðsson Veröld frá Grindavík Brúnn/milli- skjótt 7
V Anna Björk Ólafsdóttir Bjartmar frá Stafholti Leirljós/Hvítur/milli- e… 7
V Anna Björk Ólafsdóttir Oddur frá Hafnarfirði Rauður/milli- einlitt gl… 11
V Matthías Leó Matthíasson Nanna frá Leirubakka Rauður/milli- einlitt 7
V Elías Þórhallsson Barónessa frá Ekru Rauður/milli- einlitt 7
H Arnar Bjarki Sigurðarson Hamar frá Kringlu Brúnn/milli- einlitt 9
V Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Fífill frá Feti Bleikur/álóttur stjörnót… 8
V Birgitta Dröfn Kristinsdóttir Lúðvík frá Laugarbökkum Brúnn/dökk/sv. einlitt 6
V Ragnheiður Þorvaldsdóttir Órnir frá Gamla-Hrauni Brúnn/milli- einlitt 7
V Jón Ó Guðmundsson Ás frá Hofsstöðum, Garðabæ Rauður/dökk/dr. stjörnót… 7
V Kristín Ísabella Karelsdóttir Iða frá Miðhjáleigu Rauður/milli- tvístjörnó… 8
V Hrefna Hallgrímsdóttir Leynir frá Fosshólum Brúnn/milli- einlitt 9
V Stefnir Guðmundsson Bjarkar frá Blesastöðum 1A Rauður/sót- tvístjörnótt… 14
FJÓRGANGUR V2
2. flokkur
Hönd Knapi Hross Litur Aldur
H Brynja Viðarsdóttir Kolbakur frá Hólshúsum Brúnn/milli- einlitt 10
V Sandra Westphal-Wiltschek Ösp frá Hlíðartúni Brúnn/milli- einlitt 9
V Jóhann Ólafsson Stjörnufákur frá Blönduósi Rauður/milli- stjörnótt 10
V Jóhann Ólafsson Evelyn frá Litla-Garði Grár/rauður einlitt 10
H Jóhann Ólafsson Nóta frá Grímsstöðum Brúnn/milli- einlitt 6
V Sigurður Freyr Árnason Vinur frá Grundarfirði Brúnn/milli- einlitt 12
V Rósa Valdimarsdóttir Íkon frá Hákoti Brúnn/dökk/sv. stjörnótt… 13
V Hrafnhildur Jónsdóttir Kraftur frá Keldudal Rauður/dökk/dr. blesótt 13
V Petra Björk Mogensen Sigríður frá Feti Brúnn/milli- stjörnótt 8
V Susi Haugaard Pedersen Efri-Dís frá Skyggni Jarpur/dökk- stjörnótt 12
V Guðrún Sylvía Pétursdóttir Gjafar frá Hæl Grár/brúnn einlitt 16
V Sóley Möller Kristall frá Kálfhóli 2 Brúnn/dökk/sv. stjörnótt… 10
V Páll Eggertsson Meitill frá Klömbrum Rauður/milli- stjörnótt 8
V Arnhildur Halldórsdóttir Glíma frá Flugumýri Bleikur/ál/kol. einlitt 10
V Magnús Haukur Norðdahl Goði frá Vindheimum Rauður/milli- skjótt 6
V Ragnar Stefánsson Glitnir frá Árnanesi Vindóttur/mó skjótt 9
V Magnús Haukur Norðdahl Dynjandi frá Lindarbæ Brúnn/milli- einlitt 7
V Sigurður Gunnar Markússon Lótus frá Tungu Rauður/ljós- tvístjörnót… 10
V Svandís Beta Kjartansdóttir Taktur frá Reykjavík Jarpur/rauð- einlitt 8
V Auður Stefánsdóttir Hörn frá Klömbrum Jarpur/milli- einlitt 8
V Gunnhildur Sveinbjarnardó Skjálfti frá Langholti Brúnn/milli- skjótt 7
V Sverrir Einarsson Kraftur frá Votmúla 2 Rauður/milli- einlitt 10
V Rut Skúladóttir Glaður frá Mykjunesi 2 Brúnn/milli- einlitt 6
V Guðni Kjartansson Svaki frá Auðsholtshjáleigu Brúnn/milli- einlitt 14
V Sara Lind Ólafsdóttir Sæli frá Hafnarfirði Móálóttur,mósóttur/milli… 8
V Karen Sigfúsdóttir Kolskeggur frá Þúfu í Kjós Brúnn/milli- sokkar(eing… 10
H Aníta Lára Ólafsdóttir Greifinn frá Runnum Brúnn/dökk/sv. einlitt 8
V Egill Rafn Sigurgeirsson Skúmur frá Kvíarhóli Jarpur/milli- einlitt 13
V Auður Stefánsdóttir Harpa frá Vindási Brúnn/milli- einlitt 8
V Rakel Sigurhansdóttir Ra frá Marteinstungu Rauður/milli- einlitt 12
V Inga Dröfn Sváfnisdóttir Assa frá Húsafelli 2 Brúnn/milli- skjótt 7
V Karen Sigfúsdóttir Ösp frá Húnsstöðum Brúnn/milli- einlitt 11
V Oddný Erlendsdóttir Gjóla frá Bjarkarey Rauður/milli- einlitt 8
H Elín Deborah Wyszomirski Jökull frá Hólkoti Grár/brúnn einlitt 12
V Sjöfn Sóley Kolbeins Ingadís frá Dalsholti Rauður/dökk/dr. einlitt 9
H Maja Roldsgaard Hrímfaxi frá Hrafnkelsstöðum 1 Vindóttur/jarp- einlitt 9
V Rúnar Bragason Krás frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli- stjörnótt 8
V Katrín Stefánsdóttir Háfeti frá Litlu-Sandvík Rauður/milli- stjörnótt … 11
FJÓRGANGUR V2
Ungmennaflokkur
Hönd Knapi Hross Litur Aldur
H Caroline Mathilde Grönbek Niel Hekla frá Ási 2 Brúnn/milli- skjótt 7
V Freyja Aðalsteinsdóttir Eskill frá Lindarbæ Brúnn/milli- einlitt 12
V Guðmunda Ellen Sigurðardóttir Týr frá Skálatjörn Brúnn/milli- einlitt 9
V Jóhanna Margrét Snorradóttir Rektor frá Melabergi Jarpur/milli- einlitt 7
H Andri Ingason Björk frá Þjóðólfshaga 1 Rauður/milli- blesótt 11
H Snorri Egholm Þórsson Sæmd frá Vestra-Fíflholti Bleikur/fífil- blesótt 6
V Halldór Þorbjörnsson Ópera frá Hurðarbaki Grár/brúnn einlitt 9
H Gréta Rut Bjarnadóttir Snægrímur frá Grímarsstöðum Brúnn/milli- einlitt 10
V Finnur Ingi Sölvason Sæunn frá Mosfellsbæ Brúnn/mó- einlitt 7
V Thelma Dögg Harðardóttir Albína frá Möðrufelli Leirljós/Hvítur/Hvítingi… 13
V Hulda Katrín Eiríksdóttir Gýmir frá Ármóti Brúnn/milli- einlitt 9
V Gústaf Ásgeir Hinriksson Þytur frá Efsta-Dal II Brúnn/milli- einlitt 13
V Nína María Hauksdóttir Sproti frá Ytri-Skógum Brúnn/milli- einlitt 11
H Hrönn Kjartansdóttir Sproti frá Gili Brúnn/dökk/sv. einlitt 10
V Arnór Dan Kristinsson Straumur frá Sörlatungu Jarpur/rauð- einlitt 10
V Steinunn Arinbjarnardótti Korkur frá Þúfum Bleikur/álóttur einlitt 13
V Glódís Helgadóttir Prins frá Ragnheiðarstöðum Móálóttur,mósóttur/milli… 9
FJÓRGANGUR V2
Unglingaflokkur
Hönd Knapi Hross Litur Aldur
V Snæfríður Jónsdóttir Ómissa frá Kirkjubæ Brúnn/milli- einlitt 6
V Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Kornelíus frá Kirkjubæ Jarpur/milli- einlitt 12
V Elísa Benedikta Andrésdóttir Flötur frá Votmúla 1 Rauður/milli- blesótt 12
V Harpa Sigríður Bjarnadóttir Sváfnir frá Miðsitju Brúnn/dökk/sv. stjörnótt… 11
H Aldís Gestsdóttir Gleði frá Firði Jarpur/milli- nösótt 7
H Elmar Ingi Guðlaugsson Kufl frá Grafarkoti Brúnn/milli- skjótt 11
V Elmar Ingi Guðlaugsson Eirdís frá Oddhóli Rauður/milli- stjörnótt 12
V Rósa Kristín Jóhannesdóttir Djásn frá Lambanesi Rauður/milli- einlitt vi… 7
V Birta Ingadóttir Freyr frá Langholti II Brúnn/milli- einlitt 16
H Heba Guðrún Guðmundsdóttir Randver frá Vindheimum Rauður/bleik- skjótt 11
V Sölvi Freyr Freydísarson Gæi frá Svalbarðseyri Brúnn/mó- einlitt 7
V Bríet Guðmundsdóttir Krækja frá Votmúla 2 Jarpur/milli- einlitt 10
V Bríet Guðmundsdóttir Hrafn frá Kvistum Brúnn/milli- einlitt 14
V Annabella R Sigurðardóttir Glettingur frá Holtsmúla 1 Brúnn/dökk/sv. einlitt 11
V Viktor Aron Adolfsson Óskar Örn frá Hellu Brúnn/milli- einlitt 15
H Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Búi frá Nýjabæ Grár/brúnn einlitt 10
V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Héla frá Grímsstöðum Brúnn/milli- einlitt 10
V Eva María Arnarsdóttir Hruni frá Reyrhaga Jarpur/rauð- einlitt 6
H Sölvi Karl Einarsson Gjörvi frá Auðsholtshjáleigu Bleikur/fífil- stjörnótt… 13
H Katrín Eva Grétarsdóttir Sylgja frá Eystri-Hól Brúnn/milli- einlitt 13
V Katrín Eva Grétarsdóttir Kopar frá Reykjakoti Jarpur/dökk- einlitt 12
V Þuríður Rut Einarsdóttir Fönix frá Heiðarbrún Rauður/milli- stjörnótt … 10
V Aþena Eir Jónsdóttir Yldís frá Vatnsholti Rauður/milli- einlitt 13
H Hákon Dan Ólafsson Vikur frá Bakka Brúnn/milli- einlitt 12
H Hákon Dan Ólafsson Brynjar frá Laugarbökkum Bleikur/álóttur einlitt 10
H Margrét Hauksdóttir Rokkur frá Oddhóli Rauður/milli- tvístjörnó… 13
V Þóra Birna Ingvarsdóttir Hróður frá Laugabóli Jarpur/milli- einlitt 9
H Linda Bjarnadóttir Fjöður frá Dallandi Jarpur/milli- tvístjörnó… 11
H Bergþór Atli Halldórsson Gefjun frá Bjargshóli Brúnn/milli- einlitt 9
V Rúna Tómasdóttir Flísi frá Hávarðarkoti Jarpur/rauð- einlitt 12
H Særós Ásta Birgisdóttir Gustur frá Neðri-Svertingsstöðum Jarpur/rauð- einlitt 9
V Kolbrá Jóhanna Magnadóttir Mábil frá Votmúla 2 Rauður/milli- nösótt 9
V Ásta Margrét Jónsdóttir Ás frá Tjarnarlandi Brúnn/mó- einlitt 13
V Ásta Margrét Jónsdóttir Núpur frá Vatnsleysu Brúnn/mó- einlitt 13
V Jóhanna Guðmundsdóttir Breiðfjörð frá Búðardal Brúnn/dökk/sv. einlitt 12
H Atli Freyr Maríönnuson Óðinn frá Ingólfshvoli Móálóttur,mósóttur/milli… 10
V Hafþór Hreiðar Birgisson Ljóska frá Syðsta-Ósi Leirljós/Hvítur/milli- e… 9
V Benjamín S. Ingólfsson Stígur frá Halldórsstöðum Jarpur/milli- einlitt 13
V Kristín Hermannsdóttir Þokkadís frá Rútsstaða-Norðurkoti Brúnn/milli- einlitt 7
FJÓRGANGUR V2
Barnaflokkur
Hönd Knapi Hross Litur Aldur
V Kristrún Ragnhildur Bender Dásemd frá Dallandi Jarpur/milli- einlitt 7
V Hulda María Sveinbjörnsdóttir Skyggnir frá Álfhólum Brúnn/dökk/sv. einlitt 14
H Glódís Líf Gunnarsdóttir Magni frá Spágilsstöðum Jarpur/milli- einlitt 7
V Signý Sól Snorradóttir Kjarkur frá Höfðabakka Rauður/ljós- tvístjörnót… 17
V Aron Freyr Petersen Adam frá Skammbeinsstöðum 1 Brúnn/milli- einlitt 7
V Sveinn Sölvi Petersen Trú frá Álfhólum Rauður/milli- tvístjörnó… 15
V Sigurður Baldur Ríkharðsson Auðdís frá Traðarlandi Rauður/milli- stjörnótt 6
V Sigurður Baldur Ríkharðsson Linda frá Traðarlandi Brúnn/milli- stjörnótt 8
V Stefanía Hrönn Stefánsdóttir Dynjandi frá Höfðaströnd Rauður/milli- einlitt 12
V Eygló Hildur Ásgeirsdóttir Hjaltalín frá Oddhóli Rauður/milli- tvístjörnó… 12
V Kristófer Darri Sigurðsson Lilja frá Ytra-Skörðugili Rauður/ljós- stjörnótt 10
V Selma María Jónsdóttir Mozart frá Álfhólum Vindóttur/jarp- einlitt 16
V Selma María Jónsdóttir Náttar frá Álfhólum Brúnn/dökk/sv. einlitt 10
V Benedikt Ólafsson Týpa frá Vorsabæ II Jarpur/milli- einlitt 15
V Glódís Rún Sigurðardóttir Kamban frá Húsavík Móálóttur,mósóttur/milli… 13
H Glódís Rún Sigurðardóttir Tinni frá Kjartansstöðum Brúnn/milli- einlitt 8
V Védís Huld Sigurðardóttir Baldvin frá Stangarholti Rauður/sót- tvístjörnótt… 19
H Helga Stefánsdóttir Kolbeinn frá Hæli Jarpur/dökk- einlitt 10
V Bergey Gunnarsdóttir Askja frá Efri-Hömrum Rauður/milli- blesótt 10
V Arnar Máni Sigurjónsson Hlekkur frá Bjarnarnesi Jarpur/botnu- stjörnótt 11
V Arnar Máni Sigurjónsson Penni frá Sólheimum Brúnn/milli- einlitt 15
V Arnar Máni Sigurjónsson Segull frá Mið-Fossum 2 Móálóttur,mósóttur/dökk-… 13
V Katla Sif Snorradóttir Gustur frá Stykkishólmi Brúnn/milli- einlitt 13
V Birgitta Dröfn Kristinsdóttir Lóa frá Hrafnkelsstöðum 1 Brúnn/milli- einlitt 8
H Dagur Ingi Axelsson Prins frá Efra-Seli Brúnn/milli- stjörnótt 12
H Sunna Dís Heitmann Rönd frá Enni Brúnn/milli- skjótt 11
V Auður Rós Þormóðsdóttir Fengur frá Brú Jarpur/milli- einlitt 7
FIMMGANGUR F1
Meistaraflokkur
Hönd Knapi Hross Litur Aldur
V Anna S. Valdemarsdóttir Krókur frá Ytra-Dalsgerði Brúnn/dökk/sv. einlitt 9
V Ragnheiður Hrund Ársælsdóttir Penni frá Eystra-Fróðholti Bleikur/fífil- blesótt 9
V Daníel Jónsson Þór frá Votumýri 2 Rauður/milli- einlitt 7
H Guðmar Þór Pétursson Helgi frá Neðri-Hrepp Grár/bleikur einlitt 9
V Reynir Örn Pálmason Greifi frá Holtsmúla 1 Brúnn/milli- einlitt 12
V Anna S. Valdemarsdóttir Blökk frá Þingholti Brúnn/milli- einlitt 8
V Líney María Hjálmarsdóttir Kunningi frá Varmalæk Jarpur/milli- einlitt 9
V Kári Steinsson Binný frá Björgum Grár/brúnn einlitt 9
V Björn Einarsson Hersir frá Lambanesi Jarpur/rauð- nösótt 6
V Atli Guðmundsson Oddsteinn frá Halakoti Jarpur/milli- einlitt 9
V Róbert Petersen Prins frá Blönduósi Rauður/milli- stjörnótt 11
V Valdimar Bergstað Þyrla frá Böðmóðsstöðum 2 Brúnn/milli- einlitt 9
V Valdimar Bergstað Krapi frá Selfossi Grár/brúnn skjótt 8
V Atli Guðmundsson Freyr frá Hvoli Brúnn/milli- einlitt 10
V Daníel Jónsson Tígulás frá Marteinstungu Rauður/milli- tvístjörnó… 10
V Ragnhildur Haraldsdóttir Þróttur frá Tungu Brúnn/milli- einlitt 8
V Pernille Lyager Möller Álfsteinn frá Hvolsvelli Brúnn/milli- skjótt 8
V Eyrún Ýr Pálsdóttir Hrannar frá Flugumýri II Brúnn/milli- einlitt 9
V Hulda Gústafsdóttir Birkir frá Vatni Vindóttur/jarp- einlitt 7
V Sigurbjörn Bárðarson Spói frá Litlu-Brekku Brúnn/mó- einlitt 10
V Þorvaldur Árni Þorvaldsson Sif frá Helgastöðum 2 Brúnn/mó- einlitt 8
V Ævar Örn Guðjónsson Kolgrímur frá Akureyri Móálóttur,mósóttur/milli… 9
V Mette Mannseth Stjörnustæll frá Dalvík Jarpur/dökk- stjörnótt 9
V Ragnar Tómasson Kráka frá Bjarkarey Brúnn/milli- einlitt 8
V Bjarni Bjarnason Hnokki frá Þóroddsstöðum Brúnn/milli- einlitt 8
V Hans Þór Hilmarsson Kiljan frá Steinnesi Rauður/milli- stjörnótt … 11
V Viðar Ingólfsson Kapall frá Kommu Brúnn/milli- skjótt 7
V Sigursteinn Sumarliðason Krókus frá Dalbæ Brúnn/milli- einlitt 7
V Sigurður Sigurðarson Freyþór frá Ásbrú Bleikur/fífil- skjótt 9
V Edda Rún Ragnarsdóttir Frabín frá Fornusöndum Rauður/milli- stjörnótt 10
V Edda Rún Ragnarsdóttir Nótt frá Flögu Brúnn/milli- tvístjörnót… 12
V Sigurður Vignir Matthíasson Gormur frá Efri-Þverá Brúnn/milli- einlitt 9
V Sigurður Vignir Matthíasson Gustur frá Lambhaga Brúnn/milli- einlitt 12
V Sylvía Sigurbjörnsdóttir Héðinn Skúli frá Oddhóli Móálóttur,mósóttur/milli… 10
V Árni Björn Pálsson Oddur frá Breiðholti í Flóa Rauður/milli- stjörnótt 8
FIMMGANGUR F2
1. flokkur
Hönd Knapi Hross Litur Aldur
V Þórunn Hannesdóttir Austri frá Flagbjarnarholti Brúnn/milli- einlitt 6
V Þórarinn Ragnarsson Sæmundur frá Vesturkoti Brúnn/milli- einlitt 7
H Maria Greve Stormur frá Víðistöðum Brúnn/milli- einlitt 8
H Hekla Katharína Kristinsdóttir Vænting frá Skarði Brúnn/milli- einlitt 8
V Hekla Katharína Kristinsdóttir Jarl frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli- tvístjörnó… 8
V Matthías Leó Matthíasson Náttfríður frá Kjartansstöðum Brúnn/milli- einlitt 7
V Sigurður Halldórsson Tími frá Efri-Þverá Rauður/milli- tvístjörnó… 8
V Jón Atli Kjartansson Evra frá Dunki Rauður/milli- stjörnótt 9
V Erla Katrín Jónsdóttir Flipi frá Litlu-Sandvík Brúnn/milli- nösótt 16
V Ríkharður Flemming Jensen Seyðir frá Hafsteinsstöðum Rauður/milli- einlitt 14
V Elvar Þormarsson Laufey frá Strandarhjáleigu Brúnn/milli- einlitt 7
V Fanney Guðrún Valsdóttir Sif frá Akurgerði II Bleikur/fífil- stjörnótt… 6
V Elvar Þormarsson Þráður frá Þúfu í Landeyjum Rauður/sót- stjörnótt vi… 7
H Þórdís Erla Gunnarsdóttir Terna frá Auðsholtshjáleigu Brúnn/milli- einlitt 7
V Davíð Matthíasson Hattur frá Eylandi Brúnn/milli- skjótt 6
V Henna Johanna Sirén Gormur frá Fljótshólum 2 Brúnn/milli- einlitt 13
H Guðmundur Jónsson Lækur frá Hraunbæ Brúnn/milli- skjótt 9
H Ásmundur Ernir Snorrason Frægð frá Strandarhöfði Grár/rauður einlitt 7
H Ásmundur Ernir Snorrason Kvistur frá Strandarhöfði Jarpur/milli- stjörnótt 8
V Ásmundur Ernir Snorrason Kolviður frá Strandarhöfði Brúnn/milli- einlitt 8
V Stella Sólveig Pálmarsdóttir Eva frá Strandarhöfði Grár/rauður einlitt 6
V Katla Gísladóttir Platína frá Miðási Brúnn/milli- einlitt 7
H Sara Pesenacker Hnokki frá Skíðbakka III Jarpur/litföróttur einli… 12
V Hlynur Guðmundsson Orka frá Ytri-Skógum Rauður/milli- skjótt 6
V Sigurgeir Jóhannsson Frægur frá Flekkudal Grár/brúnn einlitt 13
V Sigurbjörn J Þórmundsson Leistur frá Hemlu II Brúnn/milli- leistar(ein… 10
V Játvarður Jökull Ingvarsson Sóldögg frá Brúnum Leirljós/Hvítur/milli- b… 6
V Sara Sigurbjörnsdóttir Kengála frá Geitaskarði Móálóttur,mósóttur/milli… 8
V Birgitta Dröfn Kristinsdóttir Harpa frá Kambi Brúnn/milli- einlitt 9
V Hlynur Guðmundsson Freyr frá Vindhóli Jarpur/korg- einlitt 8
V Matthías Kjartansson Askja frá Húsafelli 2 Rauður/milli- einlitt gl… 7
V Jón Ó Guðmundsson Glymur frá Hofsstöðum, Garðabæ Rauður/milli- blesótt 7
V Kristín Ísabella Karelsdóttir Hrammur frá Álftárósi Brúnn/dökk/sv. einlitt 12
V Erlendur Ari Óskarsson Bjarkey frá Blesastöðum 1A Brúnn/dökk/sv. einlitt 11
V Hrefna Hallgrímsdóttir Gyllir frá Þúfu í Kjós Bleikur/álóttur einlitt 9
FIMMGANGUR F2
2. flokkur
Hönd Knapi Hross Litur Aldur
H Jóhann Ólafsson Gnýr frá Árgerði Brúnn/dökk/sv. stjörnótt… 12
H Jóhann Ólafsson Berglind frá Húsavík Jarpur/dökk- einlitt 11
V Hrafnhildur Jónsdóttir Eysteinn Ísar frá Ketilsstöðum Rauður/milli- skjótt 11
H Magnús Haukur Norðdahl Mirra frá Lindarbæ Rauður/milli- blesótt 9
V Sigurður Gunnar Markússon Tinna frá Tungu Brúnn/milli- einlitt 8
H Ófeigur Ólafsson Nökkvi frá Fornusöndum Brúnn/milli- einlitt 8
V Aníta Lára Ólafsdóttir Sleipnir frá Runnum Grár/brúnn einlitt 9
V Guðrún Edda Bragadóttir Ilmur frá Árbæ Brúnn/milli- einlitt 11
V Rakel Sigurhansdóttir Kría frá Varmalæk Grár/brúnn skjótt 9
V Arna Snjólaug Birgisdóttir Hátíð frá Steinsholti Grár/brúnn einlitt 6
V Petra Björk Mogensen Nökkvi frá Lækjarbotnum Rauður/milli- einlitt 11
V Sigríður Helga Sigurðardóttir Brjánn frá Akranesi Brúnn/mó- einlitt 15
FIMMGANGUR F2
Ungmennaflokkur
Hönd Knapi Hross Litur Aldur
V Ragnar Bragi Sveinsson Forkur frá Laugavöllum Bleikur/álóttur einlitt 13
H Caroline Mathilde Grönbek Niel Kaldi frá Meðalfelli Rauður/milli- skjótt 10
V Konráð Axel Gylfason Fengur frá Reykjarhóli Jarpur/milli- einlitt 14
V Konráð Axel Gylfason Atlas frá Efri-Hrepp Rauður/milli- stjörnótt … 7
V Birna Ósk Ólafsdóttir Spurning frá Vakurstöðum Jarpur/milli- stjörnótt 8
V Halldór Þorbjörnsson Skjálfta-Hrina frá Miðengi Vindóttur/mós-, móálótt-… 7
V Eggert Helgason Spói frá Kjarri Grár/brúnn stjörnótt 10
V Gústaf Ásgeir Hinriksson Geisli frá Svanavatni Rauður/milli- stjörnótt 11
V Gústaf Ásgeir Hinriksson Dofri frá Steinnesi Jarpur/milli- einlitt 10
V Svandís Lilja Stefánsdóttir Prins frá Skipanesi Brúnn/milli- stjörnótt 9
V Svanhvít Kristjánsdóttir Heiðrún frá Halakoti Leirljós/Hvítur/milli- t… 8
V Róbert Bergmann Fursti frá Stóra-Hofi Jarpur/milli- einlitt 15
V Hafdís Arna Sigurðardóttir Sólon frá Lækjarbakka Brúnn/milli- einlitt 15
V Hafdís Arna Sigurðardóttir Gusa frá Laugardælum Móálóttur,mósóttur/milli… 10
V Jóhanna Margrét Snorradóttir Vídalín Víðir frá Strandarhöfði Brúnn/milli- einlitt 9
V Arnór Dan Kristinsson Nn frá Vatnsenda Jarpur/milli- skjótt 7
H Arnór Dan Kristinsson Starkaður frá Velli II Móálóttur,mósóttur/milli… 10
V Julia Ivarson Rán frá Fornusöndum Brúnn/milli- einlitt 7
FIMMGANGUR F2
Unglingaflokkur
Hönd Knapi Hross Litur Aldur
V Aron Freyr Petersen Aría frá Hlíðartúni Rauður/milli- tvístjörnó… 7
V Sveinn Sölvi Petersen Stjörnublika frá Valhöll Brúnn/milli- stjörnótt 10
V Harpa Sigríður Bjarnadóttir Greipur frá Syðri-Völlum Brúnn/dökk/sv. einlitt 11
V Birta Ingadóttir Súper-Stjarni frá Stóru-Ásgeirsá Rauður/milli- stjörnótt 12
V Annabella R Sigurðardóttir Auður frá Stóra-Hofi Brúnn/milli- einlitt 15
V Viktor Aron Adolfsson Glanni frá Hvammi III Brúnn/milli- blesótt 15
V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Nótt frá Akurgerði Brúnn/milli- einlitt 14
V Kolbrá Jóhanna Magnadóttir Fylkir frá Þúfu í Landeyjum Grár/rauður einlitt 8
V Kristófer Darri Sigurðsson Vorboði frá Kópavogi Brúnn/milli- einlitt 9
V Glódís Rún Sigurðardóttir Vonandi frá Bakkakoti Móálóttur,mósóttur/milli… 12
V Arnar Máni Sigurjónsson Funi frá Hóli Grár/rauður blesótt 20
V Hákon Dan Ólafsson Sveifla frá Kambi Jarpur/milli- stjörnótt 7
V Linda Bjarnadóttir Bú-Álfur frá Vakurstöðum Jarpur/milli- einlitt 11
V Benjamín S. Ingólfsson Messa frá Káragerði Bleikur/fífil/kolóttur s… 9
V Sölvi Karl Einarsson Þeyr frá Hvoli Jarpur/korg- einlitt 12
GÆÐINGASKEIÐ
Meistaraflokkur
Hönd Knapi Hross Litur Aldur
V Reynir Örn Pálmason Ása frá Fremri-Gufudal Rauður/milli- einlitt 9
V Líney María Hjálmarsdóttir Kunningi frá Varmalæk Jarpur/milli- einlitt 9
V Valdimar Bergstað Þyrla frá Böðmóðsstöðum 2 Brúnn/milli- einlitt 9
V Valdimar Bergstað Krapi frá Selfossi Grár/brúnn skjótt 8
V Atli Guðmundsson Sálmur frá Halakoti Brúnn/milli- einlitt 17
V Ragnhildur Haraldsdóttir Heimur frá Hvítárholti Brúnn/mó- stjörnótt 10
V Sigvaldi Lárus Guðmundsson Þrándur frá Skógskoti Brúnn/milli- einlitt 10
V Sigurbjörn Bárðarson Flosi frá Keldudal Móálóttur,mósóttur/ljós-… 20
V Erling Ó. Sigurðsson Hnikar frá Ytra-Dalsgerði Rauður/milli- stjörnótt 16
V Hans Þór Hilmarsson Kiljan frá Steinnesi Rauður/milli- stjörnótt … 11
V Viðar Ingólfsson Kapall frá Kommu Brúnn/milli- skjótt 7
V Sigursteinn Sumarliðason Krókus frá Dalbæ Brúnn/milli- einlitt 7
V Sigurður Sigurðarson Freyðir frá Hafsteinsstöðum Grár/rauður einlitt 20
V Sigurður Vignir Matthíasson Gormur frá Efri-Þverá Brúnn/milli- einlitt 9
V Sigurður Vignir Matthíasson Starkarður frá Stóru-Gröf ytri Brúnn/milli- skjótt 9
GÆÐINGASKEIÐ
1. flokkur
Hönd Knapi Hross Litur Aldur
V Birna Káradóttir Skálmar frá Nýjabæ Jarpur/milli- einlitt 9
V Karen Emilía Barrysdóttir Woodrow Snillingur frá Strandarhöfði Brúnn/milli- einlitt 10
V Leó Hauksson Stjarna frá Ólafshaga Bleikur/álóttur einlitt 8
V Jón Björnsson Mánadís frá Akureyri Rauður/milli- stjörnótt 9
V Jón Atli Kjartansson Evra frá Dunki Rauður/milli- stjörnótt 9
V Sonja Noack Tvistur frá Skarði Jarpur/dökk- einlitt 12
V Guðmundur Jónsson Lækur frá Hraunbæ Brúnn/milli- skjótt 9
V Sara Pesenacker Hnokki frá Skíðbakka III Jarpur/litföróttur einli… 12
V Erling Ó. Sigurðsson Seðill frá Laugardælum Bleikur/álóttur einlitt 9
V Matthías Kjartansson Auðna frá Húsafelli 2 Jarpur/dökk- einlitt 7
GÆÐINGASKEIÐ
2. flokkur
Hönd Knapi Hross Litur Aldur
H Jóhann Ólafsson Gnýr frá Árgerði Brúnn/dökk/sv. stjörnótt… 12
H Jóhann Ólafsson Berglind frá Húsavík Jarpur/dökk- einlitt 11
V Sigurður Gunnar Markússon Þytur frá Sléttu Brúnn/milli- einlitt 15
V Valgerður Sveinsdóttir Aska frá Hraunbæ Grár/jarpur einlitt 12
V Rakel Sigurhansdóttir Kría frá Varmalæk Grár/brúnn skjótt 9
V Sigríður Helga Sigurðardóttir Brjánn frá Akranesi Brúnn/mó- einlitt 15
GÆÐINGASKEIÐ
Ungmennaflokkur
Hönd Knapi Hross Litur Aldur
V Konráð Valur Sveinsson Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli- stjörnótt … 9
V Halldór Þorbjörnsson Vörður frá Hafnarfirði 11
V Gústaf Ásgeir Hinriksson Dofri frá Steinnesi Jarpur/milli- einlitt 10
V Svandís Lilja Stefánsdóttir Prins frá Skipanesi Brúnn/milli- stjörnótt 9
V Hafdís Arna Sigurðardóttir Sólon frá Lækjarbakka Brúnn/milli- einlitt 15
V Hafdís Arna Sigurðardóttir Gusa frá Laugardælum Móálóttur,mósóttur/milli… 10
V Jóhanna Margrét Snorradóttir Vídalín Víðir frá Strandarhöfði Brúnn/milli- einlitt 9
V Arnór Dan Kristinsson Starkaður frá Velli II Móálóttur,mósóttur/milli… 10
GÆÐINGASKEIÐ
Unglingaflokkur
Hönd Knapi Hross Litur Aldur
V Harpa Sigríður Bjarnadóttir Greipur frá Syðri-Völlum Brúnn/dökk/sv. einlitt 11
V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Nótt frá Akurgerði Brúnn/milli- einlitt 14
V Kristófer Darri Sigurðsson Vorboði frá Kópavogi Brúnn/milli- einlitt 9
V Glódís Rún Sigurðardóttir Fálki (Taktur) frá Stóra-Hofi Brúnn/milli- stjörnótt 17
V Sunna Lind Ingibergsdóttir Flótti frá Meiri-Tungu 1 Bleikur/fífil/kolóttur e… 9
V Hákon Dan Ólafsson Sveifla frá Kambi Jarpur/milli- stjörnótt 7
V Sara Bjarnadóttir Dimmalimm frá Kílhrauni Bleikur/álóttur einlitt 15
V Benjamín S. Ingólfsson Messa frá Káragerði Bleikur/fífil/kolóttur s… 9
H Sölvi Karl Einarsson Þeyr frá Hvoli Jarpur/korg- einlitt 12
SKEIÐ 100M (FLUGSKEIÐ)
Hönd Knapi Hross Litur Aldur
V Konráð Valur Sveinsson Hörður frá Reykjavík Jarpur/milli- einlitt 16
V Líney María Hjálmarsdóttir Þyrill frá Djúpadal Brúnn/milli- einlitt 9
V Jón Bjarni Smárason Virðing frá Miðdal Jarpur/milli- einlitt 10
V Sigurður Óli Kristinsson Gnótt frá Hrygg Jarpur/dökk- einlitt 8
V Birna Káradóttir Skálmar frá Nýjabæ Jarpur/milli- einlitt 9
V Sigurður Óli Kristinsson Snælda frá Laugabóli Móálóttur,mósóttur/milli… 9
V Konráð Axel Gylfason Von frá Sturlureykjum 2 Rauður/milli- skjótt 9
V Leó Hauksson Örn frá Laugabóli Móálóttur,mósóttur/milli… 8
V Sigvaldi Lárus Guðmundsson Sóldögg frá Skógskoti Bleikur/álóttur stjörnót… 14
V Daníel Gunnarsson Skæruliði frá Djúpadal Móálóttur,mósóttur/milli… 9
V Gústaf Ásgeir Hinriksson Andri frá Lynghaga Brúnn/milli- einlitt 14
V Svanhvít Kristjánsdóttir Odda frá Halakoti Brúnn/milli- einlitt 10
V Glódís Rún Sigurðardóttir Fálki (Taktur) frá Stóra-Hofi Brúnn/milli- stjörnótt 17
V Glódís Rún Sigurðardóttir Veigar frá Varmalæk Rauður/dökk/dr. einlitt 21
V Sunna Lind Ingibergsdóttir Flótti frá Meiri-Tungu 1 Bleikur/fífil/kolóttur e… 9
V Hafdís Arna Sigurðardóttir Gusa frá Laugardælum Móálóttur,mósóttur/milli… 10
V Eyvindur Hrannar Gunnarsson Ársól frá Bakkakoti Brúnn/milli- stjörnótt 14
V Lárus Jóhann Guðmundsson Tinna frá Árbæ Brúnn/milli- einlitt 12
V Ragnar Tómasson Isabel frá Forsæti Jarpur/dökk- skjótt 13
V Arnór Dan Kristinsson Eldur frá Litlu-Tungu 2 Rauður/milli- einlitt 17
V Hinrik Bragason Gletta frá Bringu Rauður/milli- einlitt 15
V Erlendur Ari Óskarsson Ásdís frá Dalsholti Brúnn/milli- einlitt 8
V Sigurður Sigurðarson Drift frá Hafsteinsstöðum Grár/óþekktur einlitt vi… 15
V Edda Rún Ragnarsdóttir Léttir frá Eiríksstöðum Jarpur/milli- skjótt 15
V Ragnar Tómasson Abba frá Strandarbakka Grár/rauður skjótt 10
SKEIÐ 150M
Hönd Knapi Hross Litur Aldur
V Reynir Örn Pálmason Skemill frá Dalvík Jarpur/milli- einlitt 15
V Líney María Hjálmarsdóttir Þyrill frá Djúpadal Brúnn/milli- einlitt 9
V Ragnhildur Haraldsdóttir Heimur frá Hvítárholti Brúnn/mó- stjörnótt 10
V Konráð Axel Gylfason Von frá Sturlureykjum 2 Rauður/milli- skjótt 9
V Leó Hauksson Örn frá Laugabóli Móálóttur,mósóttur/milli… 8
V Sigurbjörn Bárðarson Óðinn frá Búðardal Brúnn/milli- stjörnótt 22
V Erling Ó. Sigurðsson Hnikar frá Ytra-Dalsgerði Rauður/milli- stjörnótt 16
V Eyvindur Hrannar Gunnarsson Lilja frá Dalbæ Brúnn/milli- einlitt 13
V Hlynur Guðmundsson Smekkur frá Högnastöðum Bleikur/fífil/kolóttur s… 9
V Bjarni Bjarnason Blikka frá Þóroddsstöðum Bleikur/fífil- stjörnótt… 9
V Bjarni Bjarnason Dís frá Þóroddsstöðum Rauður/milli- einlitt 10
V Arnór Dan Kristinsson Eldur frá Litlu-Tungu 2 Rauður/milli- einlitt 17
V Hinrik Bragason Gletta frá Bringu Rauður/milli- einlitt 15
V Sigurður Vignir Matthíasson Ormur frá Framnesi Jarpur/milli- stjörnótt 9
SKEIÐ 250M
Hönd Knapi Hross Litur Aldur
V Konráð Valur Sveinsson Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli- stjörnótt … 9
V Jón Bjarni Smárason Virðing frá Miðdal Jarpur/milli- einlitt 10
V Sigurður Óli Kristinsson Flipi frá Haukholtum Rauður/milli- tvístjörnó… 10
V Sigurður Óli Kristinsson Snælda frá Laugabóli Móálóttur,mósóttur/milli… 9
V Ólafur Þórðarson Skúta frá Skák Brúnn/dökk/sv. einlitt 7
V Daníel Gunnarsson Skæruliði frá Djúpadal Móálóttur,mósóttur/milli… 9
V Arna Ýr Guðnadóttir Hrafnhetta frá Hvannstóði Brúnn/milli- skjótt 10
V Gústaf Ásgeir Hinriksson Andri frá Lynghaga Brúnn/milli- einlitt 14
V Guðmundur Björgvinsson Gjálp frá Ytra-Dalsgerði Jarpur/rauð- skjótt 13
V Guðmundur Ásgeir Björnsson Gola frá Garðabæ Jarpur/milli- einlitt 11
V Ævar Örn Guðjónsson Vaka frá Sjávarborg Brúnn/dökk/sv. skjótt 9
V Bjarni Bjarnason Hera frá Þóroddsstöðum Brúnn/milli- einlitt 10
V Bjarni Bjarnason Glúmur frá Þóroddsstöðum Brúnn/milli- einlitt 8
V Sigurður Sigurðarson Drift frá Hafsteinsstöðum Grár/óþekktur einlitt vi… 15
V Ragnar Tómasson Abba frá Strandarbakka Grár/rauður skjótt 10