Fréttir

Reykjavík Riderscup 2016 Dagskrá og Ráslisti

Uppfærð DAGSKRÁ

Keppni hefst kl 15:30

Fjórgangur – Meistaraflokkur (ca. 60 mín)
Fjórgangur – Opinn flokkur (ca. 70 mín)
Slaktaumatölt – Meistaraflokkur (ca. 10 mín)
Slaktaumatölt – Opinn flokkur (ca. 20 mín)
Tölt – Meistaraflokkur (ca. 45 mín)

Kvöldmatur (ca. 20 mín um kl 19:00)

Tölt – Opinn flokkur (ca 60 mínútur)
Fimmgangur – Meistaraflokkur (ca 60 mín)
Fimmgangur – Opinn flokkur (ca. 90 mín)

Áætluð dagskrárlok um 22:00

Knapar athugið að dagskrá er ekki tímasett og biðjum við því alla um að fylgjast vel með gangi mótsins.

Ráslisti
Fimmgangur F1
Opinn flokkur – Meistaraflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Róbert Petersen Prins frá Blönduósi Rauður/milli- stjörnótt 12 Fákur
2 2 V Helga Una Björnsdóttir Dögun frá Þykkvabæ I Bleikur/fífil- stjörnótt 7 Þytur
3 3 V Matthías Leó Matthíasson Oddaverji frá Leirubakka Brúnn/mó- einlitt 7 Sleipnir
4 4 V Viðar Ingólfsson Eyjarós frá Borg Rauður/milli- einlitt 7 Fákur
5 5 V Sarah Höegh Frigg frá Austurási Brúnn/milli- einlitt 7 Sleipnir
6 6 H Guðmar Þór Pétursson Nóta frá Grímsstöðum Brúnn/milli- einlitt 7 Hörður
7 7 V Reynir Örn Pálmason Glæsir frá Lækjarbrekku 2 Brúnn/milli- einlitt 9 Hörður
8 8 V Helga Una Björnsdóttir Blæja frá Fellskoti Jarpur/ljós einlitt 7 Þytur
9 9 V Ragnar Tómasson Heimur frá Votmúla 1 Brúnn/dökk/sv. einlitt 11 Fákur
Fimmgangur F2
Opinn flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Arnar Heimir Lárusson Gríma frá Efri-Fitjum Bleikur/fífil- stjörnótt 9 Sprettur
2 1 V Bjarni Sveinsson Kraftur frá Breiðholti í Flóa Brúnn/milli- einlitt 9 Sleipnir
3 1 V Hulda Björk Haraldsdóttir Stormur frá Sólheimum Brúnn/milli- einlitt 7 Sleipnir
4 2 V Brynja Kristinsdóttir Gull-Inga frá Lækjarbakka Brúnn/milli- einlitt 12 Sörli
5 2 V Thelma Dögg Tómasdóttir Sirkus frá Torfunesi Rauður/ljós- tvístjörnótt 10 Grani
6 2 V Hrefna María Ómarsdóttir Hrafna frá Álfhólum Brúnn/milli- einlitt 7 Fákur
7 3 V Agnes Hekla Árnadóttir Hrynur frá Ytra-Hóli Rauður/milli- einlitt 7 Fákur
8 3 V Bjarki Freyr Arngrímsson Depla frá Laxdalshofi Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur
9 3 V Þórdís Erla Gunnarsdóttir Prúður frá Auðsholtshjáleigu Rauður/milli- tvístjörnótt 5 Fákur
10 4 V Arnar Bjarnason Hvinur frá Reykjavík Brúnn/milli- einlitt 10 Fákur
11 4 V Ólafur Ásgeirsson Sólrún frá Efra-Langholti Rauður/dökk/dr. blesótt 8 Sörli
12 4 V Elvar Þór Alfreðsson Tinni frá Laxdalshofi Brúnn/milli- einlitt 9 Snæfellingur
13 5 V Hólmfríður Kristjánsdóttir Brimrún frá Þjóðólfshaga 1 Grár/brúnn einlitt 8 Sleipnir
14 5 V Kári Steinsson Platína frá Miðási Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur
15 6 H Benedikt Þór Kristjánsson Stofn frá Akranesi Jarpur/milli- einlitt 6 Dreyri
16 6 H Hanna Rún Ingibergsdóttir Birta frá Hrafnsmýri Brúnn/milli- tvístjörnótt 10 Sörli
17 7 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Birta frá Lambanes-Reykjum Bleikur/álóttur stjörnótt 8 Fákur
18 7 V Nína María Hauksdóttir Nasa frá Sauðárkróki Rauður/milli- tvístjörnótt 11 Sprettur
Fjórgangur V1
Opinn flokkur – Meistaraflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Helga Una Björnsdóttir Þoka frá Hamarsey Bleikur/álóttur einlitt 5 Þytur
2 2 V Guðmar Þór Pétursson Flóki frá Flekkudal Brúnn/milli- einlitt 9 Hörður
3 3 V Snorri Dal Íslendingur frá Dalvík Brúnn/milli- einlitt 9 Sörli
4 4 V Anna Björk Ólafsdóttir Bjartmar frá Stafholti Leirljós/Hvítur/milli- ei… 8 Sörli
5 5 H Bylgja Gauksdóttir Straumur frá Feti Brúnn/milli- einlitt 8 Sprettur
6 6 V Matthías Leó Matthíasson Nanna frá Leirubakka Rauður/milli- einlitt 8 Sleipnir
7 7 V Jakob Svavar Sigurðsson Harka frá Hamarsey Jarpur/milli- einlitt 7 Dreyri
8 8 V Ragnhildur Haraldsdóttir Gleði frá Steinnesi Jarpur/milli- skjótt 6 Hörður
9 9 H Hjörvar Ágústsson Björk frá Narfastöðum Brúnn/milli- einlitt 8 Geysir
10 10 V Helga Una Björnsdóttir Sending frá Þorlákshöfn Brúnn/milli- skjótt 8 Þytur
Fjórgangur V2
Opinn flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Brynja Kristinsdóttir Krókur frá Margrétarhofi Rauður/milli- blesa auk l… 6 Sörli
2 1 V Hanna Rún Ingibergsdóttir Mörður frá Kirkjubæ Rauður/milli- blesa auk l… 8 Sörli
3 1 V Hrefna María Ómarsdóttir Gýmir frá Álfhólum Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur
4 2 H Svandís Beta Kjartansdóttir Taktur frá Reykjavík Jarpur/rauð- einlitt 9 Fákur
5 2 H Kári Steinsson Léttir frá Húsanesi Jarpur/rauð- skjótt 10 Fákur
6 2 H Anna S. Valdemarsdóttir Þokki frá Egilsá Jarpur/milli- einlitt 8 Fákur
7 3 V Arnar Heimir Lárusson Vökull frá Hólabrekku Brúnn/milli- einlitt 12 Sprettur
8 3 V Telma Tómasson Baron frá Bala 1 Móálóttur,mósóttur/milli-… 7 Fákur
9 3 V Saga Steinþórsdóttir Myrkva frá Álfhólum Brúnn/milli- einlitt 12 Fákur
10 4 V Agnes Hekla Árnadóttir Kolbakur frá Hólshúsum Brúnn/milli- einlitt 11 Fákur
11 4 V Bergrún Ingólfsdóttir Lottó frá Kvistum Brúnn/milli- stjörnótt 6 Geysir
12 4 V Jón Gíslason Gjöf frá Strönd II Brúnn/mó- einlitt 7 Fákur
13 5 H Arnar Máni Sigurjónsson Bjartur frá Garðakoti Grár/brúnn blesótt 11 Fákur
14 5 H Sandra Pétursdotter Jonsson Kóróna frá Dallandi Jarpur/milli- stjörnótt 9 Hörður
15 6 V Lárus Sindri Lárusson Kotra frá Steinnesi Brúnn/milli- einlitt 8 Smári
16 6 V Jón Finnur Hansson Dís frá Hólabaki Rauður/milli- nösótt 7 Fákur
17 6 V Hanifé Müller-Schoenau Snúlla frá Laugarnesi Jarpur/milli- einlitt 8 Hörður
18 7 V Hrafnhildur Jónsdóttir Kraftur frá Keldudal Rauður/dökk/dr. blesótt 14 Fákur
19 7 V Þórdís Erla Gunnarsdóttir Sölvi frá Auðsholtshjáleigu Brúnn/milli- einlitt 6 Fákur
20 7 V Friðfinnur L Hilmarsson Náttar frá Vorsabæjarhjáleigu Brúnn/milli- einlitt 13 Fákur
21 8 V Anna S. Valdemarsdóttir Sæborg frá Hjarðartúni Jarpur/milli- einlitt 7 Fákur
22 8 V Svandís Beta Kjartansdóttir Blökk frá Reykjavík Brúnn/milli- einlitt 13 Fákur
23 8 V Rósa Valdimarsdóttir Laufey frá Seljabrekku Brúnn/milli- stjörnótt hr… 10 Fákur
Tölt T1
Opinn flokkur – Meistaraflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Guðmar Þór Pétursson Dáti frá Hrappsstöðum Brúnn/dökk/sv. einlitt 14 Hörður
2 2 V Anna Björk Ólafsdóttir Kvika frá Svarfhóli Brúnn/milli- einlitt 10 Sörli
3 3 V Jakob Svavar Sigurðsson Harka frá Hamarsey Jarpur/milli- einlitt 7 Dreyri
4 4 V Bylgja Gauksdóttir Nína frá Feti Brúnn/milli- einlitt 6 Sprettur
5 5 V Snorri Dal Íslendingur frá Dalvík Brúnn/milli- einlitt 9 Sörli
6 6 V Helga Una Björnsdóttir Vág frá Höfðabakka Brúnn/milli- einlitt 10 Þytur
7 7 V Ragnhildur Haraldsdóttir Gleði frá Steinnesi Jarpur/milli- skjótt 6 Hörður
8 8 V Ólöf Rún Guðmundsdóttir Ýmir frá Ármúla Rauður/milli- einlitt 14 Máni
9 9 H Guðmar Þór Pétursson Djörfung frá Reykjavík Bleikur/fífil- skjótt 8 Hörður
Tölt T2
Opinn flokkur – Meistaraflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Reynir Örn Pálmason Glæsir frá Lækjarbrekku 2 Brúnn/milli- einlitt 9 Hörður
2 2 V Guðmar Þór Pétursson Brúney frá Grafarkoti Brúnn/milli- einlitt 10 Hörður
Tölt T2
Opinn flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Dagur Ingi Axelsson Fjörnir frá Reykjavík Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur
2 1 V Hulda Björk Haraldsdóttir Stormur frá Sólheimum Brúnn/milli- einlitt 7 Sleipnir
3 1 V Hrefna María Ómarsdóttir Gýmir frá Álfhólum Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur
4 2 V Arnar Heimir Lárusson Amanda Vala frá Skriðulandi Brúnn/milli- einlitt 12 Sprettur
5 2 V Vilfríður Sæþórsdóttir Fanndís frá Múla Leirljós/Hvítur/milli- st… 8 Fákur
6 2 V Páll Bragi Hólmarsson Ópera frá Austurkoti Bleikur/fífil- stjörnótt 7 Sleipnir
7 3 V Saga Steinþórsdóttir Myrkva frá Álfhólum Brúnn/milli- einlitt 12 Fákur
8 3 V Brynja Rut Borgarsdóttir Blær frá Sólheimum Jarpur/milli- einlitt 6 Hornfirðingur
9 3 V Benedikt Þór Kristjánsson Salka frá Hofsstöðum Brúnn/dökk/sv. einlitt 8 Dreyri
10 4 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Sandra frá Dufþaksholti Moldóttur/ljós- einlitt 10 Fákur
11 4 V Hulda Björk Haraldsdóttir Sóley frá Feti Brúnn/milli- einlitt 8 Sleipnir
12 4 V Hrafnhildur Jónsdóttir Eysteinn Ísar frá Ketilsstöðum Rauður/milli- skjótt 12 Fákur
Tölt T3
Opinn flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Bjarki Freyr Arngrímsson Örn frá Kirkjufelli Rauður/milli- einlitt 8 Fákur
2 1 V Lára Jóhannsdóttir Gormur frá Herríðarhóli Brúnn/mó- einlitt 7 Fákur
3 1 V Hrafnhildur Jónsdóttir Hjörtur frá Eystri-Hól Rauður/milli- stjörnótt 10 Fákur
4 2 H Sif Jónsdóttir Hlynur frá Hofi Rauður/milli- einlitt 17 Fákur
5 2 H Hanna Rún Ingibergsdóttir Hrafnfinnur frá Sörlatungu Brúnn/milli- einlitt 8 Sörli
6 2 H Rósa Valdimarsdóttir Laufey frá Seljabrekku Brúnn/milli- stjörnótt hr… 10 Fákur
7 3 V Lárus Sindri Lárusson Glæsir frá Brú Brúnn/milli- skjótt 8 Smári
8 3 V Sandra Pétursdotter Jonsson Kóróna frá Dallandi Jarpur/milli- stjörnótt 9 Hörður
9 3 V Kári Stefánsson Ösp frá Enni Móálóttur,mósóttur/milli-… 14 Fákur
10 4 V Saga Steinþórsdóttir Mói frá Álfhólum Brúnn/dökk/sv. einlitt 6 Fákur
11 4 V Ólafur Ásgeirsson Álfrún frá Egilsstaðakoti Brúnn/milli- skjótt 6 Sörli
12 5 H Arnar Heimir Lárusson Vökull frá Hólabrekku Brúnn/milli- einlitt 12 Sprettur
13 5 H Jón Finnur Hansson Dís frá Hólabaki Rauður/milli- nösótt 7 Fákur
14 6 V Steinar Sigurðsson Stefnir frá Akureyri Grár/óþekktur einlitt 12 Fákur
15 6 V Berglind Ragnarsdóttir Ómur frá Brimilsvöllum Jarpur/milli- einlitt 9 Fákur
16 6 V Hrafnhildur Jónsdóttir Hrímnir frá Syðri-Brennihóli Grár/jarpur einlitt 8 Fákur
17 7 V Telma Tómasson Baron frá Bala 1 Móálóttur,mósóttur/milli-… 7 Fákur
18 7 V Vilfríður Sæþórsdóttir Fanndís frá Múla Leirljós/Hvítur/milli- st… 8 Fákur
19 7 V Emil Fredsgaard Obelitz Víkingur frá Feti Rauður/milli- einlitt 6 Geysir
20 8 V Dagur Ingi Axelsson Elín frá Grundarfirði Móálóttur,mósóttur/milli-… 23 Fákur
21 8 V Bjarki Freyr Arngrímsson Súla frá Sælukoti Bleikur/álóttur einlitt 8 Fákur
22 8 V Svandís Beta Kjartansdóttir Taktur frá Reykjavík Jarpur/rauð- einlitt 9 Fákur