Ráslisti og dagskrá fyrir Reykjavíkurmótið

Hér er ráslistinn og dagskráin fyrir risastórt Reykjavíkurmót. Við biðjum keppendur að kynna sér vel reglur er gilda á mótinu en mótið er World Rangking mót. Þeim sem hafa spurningar er bent á yfirdómara sem mun svara öllum á knapafundi kl. 15:00 á miðvikudaginn. Allar breytingar héðan í frá þurfa að tilkynnast fyrir mót á fakur@fakur.is og eftir að mótið hefst í dómpall á þar til gerð eyðublöð. Neyðarsími er 898-8445 og 898-2017.
Gangi ykkur öllum vel. Miðvikudagurinn 11. maí
15:00 Knapafundur
16:00 Fjórgangur V2 Ungmennaflokkur
17:35 Fjórgangur V2 Unglingaflokkur
19:45 Kvöldmatarhlé
20:15 Fjórgangur V2 1. flokkur
21:50 Dagskrárlok

Fimmtudagurinn 12.maí
16:00 Fjórgangur V1 Meistaraflokkur
18:30 Kvöldmatarhlé
19:00 Fjórgangur V2 Barnaflokkur
20:15 Fjórgangur V2 2. flokkur
21:20 Fjórgangur V2 Minna vanir
21:50 Dagskrárlok

Föstudagurinn 13. maí
13:00 Fimmgangur F2 1. flokkur
14:25 Hlé
14:40 Fimmgangur F2 Ungmennaflokkur
15:50 Fimmgangur F2 Unglingaflokkur
17:15 Fimmgangur F2 2. flokkur
18:30 Kvöldmatarhlé
19:00 Fimmgangur F1 Meistaraflokkur
21:40 Dagskrárlok

Laugardagurinn 14. maí
09:30 Tölt T7 Opinn flokkur
10:00 Tölt T7 17 ára og yngri
10:25 Tölt T2 Meistaraflokkur
10:40 Tölt T2 Ungmennaflokkur
11:20 Tölt T2 Unglingaflokkur
11:50 Tölt T2 1.flokkur
12:15 Hádegishlé
12:35 Tölt T3 Ungmennaflokkur
13:30 Tölt T3 Unglingaflokkur
14:45 Hlé
14:55 Tölt T3 Barnaflokkur
15:30 Tölt T3 2. flokkur
16:30 Tölt T3 1. flokkur
17:30 Kvöldmatarhlé
18:00 Tölt T1 Meistaraflokkur
21:00 Dagskrárlok

Sunnudagurinn 15. maí
09:00 Gæðingaskeið
10:30 B-úrslit Fjórgangur Barnaflokkur
11:00 Unglingaflokkur
11:30 Ungmennaflokkur
12:00 2. flokkur
12:30 1. flokkur
13:00 Meistaraflokkur
13:30 Hádegishlé
14:00 B-úrslit Fimmgangur Meistaraflokkur
14:45 1.flokkur
15:30 B-úrslit Tölt T3 Unglingaflokkur
15:50 Ungmennaflokkur
16:10 2. flokkur
16:30 1. flokkur
16:50 Hlé
17:05 A-úrslit Tölt T2 Meistaraflokkur
17:20 Unglingaflokkur
17:35 Ungmennaflokkur
17:50 1. flokkur
18:05 B-úrslit tölt T1 Meistaraflokkur
18:25 Kvöldmatarhlé
18:55 Skeið 250m, 150m og 100 m
21:25 Dagskrárlok

Mánudagurinn 16. maí
10:00 A-úrslit Fjórgangur Barnaflokkur
10:30 Unglingaflokkur
11:00 Ungmennaflokkur
11:30 Minna vanir
12:00 2. flokkur
12:30 1. flokkur
13:00 Meistaraflokkur
13:30 Hádegishlé
14:00 A-úrslit Fimmgangur Unglingaflokkur
14:45 Ungmennaflokkur
15:30 2. flokkur
16:15 1. flokkur
17:00 Meistaraflokkur
17:45 Hlé
18:00 A-úrslit Tölt T7 Opinn flokkur
18:15 Barnaflokkur
18:30 A-úrslit Tölt T3 Barnaflokkur
18:50 Unglingaflokkur
19:10 Hlé
19:25 A-úrslit Tölt T3 Ungmennaflokkur
19:45 2. flokkur
20:05 1. flokkur
20:25 A-úrslit Tölt T1 Meistaraflokkur
20:45 Dagskrárlok

IS2016FAK075 Reykjavíkurmeistaramót Fáks
Mót: IS2016FAK075 Reykjavíkurmeistaramót Fáks
Mótshaldari: Hestamannafélagið Fákur
Staðsetning: Víðivellir, Víðidal
Dagsetning: 11.5.2016 – 16.5.2016

Ráslisti
Fimmgangur F1
Opinn flokkur – Meistaraflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Pernille Lyager Möller Álfsteinn frá Hvolsvelli
2 2 V Sigurður Vignir Matthíasson Gormur frá Efri-Þverá
3 3 V Ævar Örn Guðjónsson Kolgrímur frá Akureyri
4 4 V Sigursteinn Sumarliðason Háfeti frá Hákoti
5 5 V Arnar Bjarki Sigurðarson Náttfríður frá Kjartansstöðum
6 6 V Viðar Ingólfsson Eyjarós frá Borg
7 7 V Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Kolgerður frá Vestri-Leirárgörðum
8 8 V Jóhann Kristinn Ragnarsson Atlas frá Lýsuhóli
9 9 V Sigurbjörn Bárðarson Spói frá Litlu-Brekku
10 10 V Matthías Leó Matthíasson Oddaverji frá Leirubakka
11 11 V Steinn Haukur Hauksson Fylkir frá Hrafnkelsstöðum 1
12 12 V John Sigurjónsson Snævar Þór frá Eystra-Fróðholti
13 13 V Arnar Bjarki Sigurðarson Rebekka frá Kjartansstöðum
14 14 V Finnur Bessi Svavarsson Gosi frá Staðartungu
15 15 V Sigurður Vignir Matthíasson Freyr frá Vindhóli
16 16 V Guðmundur Björgvinsson Sjóður frá Kirkjubæ
17 17 V Hulda Gústafsdóttir Birkir frá Vatni
18 18 V Edda Rún Ragnarsdóttir Kinnskær frá Selfossi
19 19 V Hinrik Bragason Byr frá Borgarnesi
20 20 V Kári Steinsson Binný frá Björgum
21 21 V Ragnheiður Hrund Ársælsdóttir Penni frá Eystra-Fróðholti
22 22 V Bjarni Bjarnason Hnokki frá Þóroddsstöðum
23 23 V Anna S. Valdemarsdóttir Krókur frá Ytra-Dalsgerði
24 24 V Ásmundur Ernir Snorrason Kvistur frá Strandarhöfði
25 25 V Eyrún Ýr Pálsdóttir Hrannar frá Flugumýri II
26 26 V Hinrik Bragason Díva frá Steinnesi
27 27 V Þórarinn Ragnarsson Sæmundur frá Vesturkoti
28 28 V Daníel Jónsson Þór frá Votumýri 2
29 29 V Róbert Petersen Prins frá Blönduósi
30 30 V Árni Björn Pálsson Oddur frá Breiðholti í Flóa
Fimmgangur F2
Opinn flokkur – 1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Ragnheiður Samúelsdóttir Tildra frá Kjarri
2 1 V Guðmundur Baldvinsson Stormur frá Djúpárbakka
3 1 V Helgi Þór Guðjónsson Klöpp frá Tóftum
4 2 H Helga Una Björnsdóttir Blæja frá Fellskoti
5 2 H Halldór Sigurkarlsson Kolbrá frá Söðulsholti
6 3 V Stella Sólveig Pálmarsdóttir Eva frá Strandarhöfði
7 3 V Birgitta Dröfn Kristinsdóttir Harpa frá Kambi
8 3 V Bylgja Gauksdóttir Austri frá Feti
9 4 V Þorvarður Friðbjörnsson Dögun frá Mosfellsbæ
10 4 V Guðmundur Baldvinsson Tromma frá Bakkakoti
11 4 V Sarah Höegh Frigg frá Austurási
12 5 V Hilmar Birnir Hilmarsson Álmur frá Bjarnarnesi
13 5 V Svanhvít Kristjánsdóttir Forkur frá Halakoti
14 5 V Aníta Lára Ólafsdóttir Sleipnir frá Runnum
15 6 V Árni Sigfús Birgisson Flögri frá Efra-Hvoli
16 6 V Sara Sigurbjörnsdóttir Fjóla frá Oddhóli
17 6 V Henna Johanna Sirén Kolbeinn frá Hárlaugsstöðum 2
18 7 V Erlendur Ari Óskarsson Bjarkey frá Blesastöðum 1A
19 7 V Guðmundur Baldvinsson Bára frá Bakkakoti
20 7 V Elvar Þormarsson Frigg frá Hvolsvelli

Fimmgangur F2
Opinn flokkur – 2. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
0 1 V Milena Saveria Van den Heerik Léttir frá Efri-Brú
1 1 V Arna Snjólaug Birgisdóttir Hátíð frá Steinsholti
2 1 V Johanna Christina Haeggman Karri frá Kirkjuskógi
3 2 V Bjarni Friðjón Karlsson Fönix frá Hnausum
4 2 V Sigurbjörn Magnússon Þór frá Austurkoti
5 2 V Sigurður Gunnar Markússon Tinna frá Tungu
6 3 V Rósa Valdimarsdóttir Laufey frá Seljabrekku
7 3 V Guðni Halldórsson Skeggi frá Munaðarnesi
9 4 V Eva Lind Rútsdóttir Irpa frá Skíðbakka I
10 4 V Hlíf Sturludóttir Vafi frá Breiðabólsstað
11 4 V Inken Lüdemann Svana frá Halakoti
12 5 V Gunnhildur Sveinbjarnardó Vísir frá Helgatúni
13 5 V Ásgerður Svava Gissurardóttir Vornótt frá Presthúsum II
14 5 V Katrín Sigurðardóttir Þytur frá Neðra-Seli
15 6 H Jóhann Ólafsson Helgi frá Neðri-Hrepp

Fimmgangur F2
Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Konráð Axel Gylfason Atlas frá Efri-Hrepp
2 1 V Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Hyllir frá Hvítárholti
3 1 V Svandís Lilja Stefánsdóttir Prins frá Skipanesi
4 2 V Máni Hilmarsson Prestur frá Borgarnesi
5 2 V Mayara Gerevini Þrá frá Eystra-Fróðholti
6 2 V Harpa Sigríður Bjarnadóttir Greipur frá Syðri-Völlum
7 3 V Birta Ingadóttir Glampi frá Hömrum II
8 3 V Inga Hanna Gunnarsdóttir Fiðla frá Galtastöðum
9 3 V Bjarki Freyr Arngrímsson Depla frá Laxdalshofi
10 4 V Brynjar Nói Sighvatsson Sunna frá Vakurstöðum
11 4 V Caroline Mathilde Grönbek Niel Kaldi frá Meðalfelli
12 4 V Nína María Hauksdóttir Nasa frá Sauðárkróki
13 5 V Konráð Axel Gylfason Fengur frá Reykjarhóli
14 5 V Arnór Dan Kristinsson Goldfinger frá Vatnsenda
15 5 V Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Óðinn frá Hvítárholti
16 6 H Jóhanna Margrét Snorradóttir Askur frá Syðri-Reykjum
17 7 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Þyrla frá Böðmóðsstöðum 2
18 7 V Mayara Gerevini Þengill frá Þjóðólfshaga 1
19 7 V Guðrún Agata Jakobsdóttir Aría frá Forsæti

Fimmgangur F2
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 H Anton Hugi Kjartansson Jaki frá Miðengi
2 1 H Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Fjaðrandi frá Svignaskarði
3 2 V Linda Bjarnadóttir Líf frá Ólafsbergi
4 2 V Védís Huld Sigurðardóttir Fálki (Taktur) frá Stóra-Hofi
5 2 V Glódís Rún Sigurðardóttir Vonandi frá Bakkakoti
6 3 V Aron Freyr Petersen Aría frá Hlíðartúni
7 3 V Benjamín S. Ingólfsson Óðinn frá Káragerði
8 4 H Anton Hugi Kjartansson Frigg frá Eyjarhólum
9 4 H Arnar Máni Sigurjónsson Vindur frá Miðási
10 5 V Katrín Eva Grétarsdóttir Gyllir frá Skúfslæk
11 5 V Kristófer Darri Sigurðsson Vorboði frá Kópavogi
12 5 V Kolbrá Jóhanna Magnadóttir Von frá Mið-Fossum
13 6 V Annabella R Sigurðardóttir Auður frá Stóra-Hofi
14 6 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Birta frá Lambanes-Reykjum
15 6 V Hákon Dan Ólafsson Spurning frá Vakurstöðum
16 7 V Anton Hugi Kjartansson Barón frá Mosfellsbæ
17 7 V Védís Huld Sigurðardóttir Heimur frá Hvítárholti

Fjórgangur V1
Opinn flokkur – Meistaraflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Bjarni Sveinsson Hrappur frá Selfossi
2 2 V Ragnar Tómasson Garri frá Strandarhjáleigu
3 3 V Ævar Örn Guðjónsson Vökull frá Efri-Brú
4 4 V John Sigurjónsson Feykir frá Ey I
5 5 V Ásmundur Ernir Snorrason Spölur frá Njarðvík
6 6 V Sigursteinn Sumarliðason Nýr Dagur frá Þúfu í Landeyjum
7 8 V Hrefna María Ómarsdóttir Þrumufleygur frá Álfhólum
8 9 V Hinrik Bragason Pistill frá Litlu-Brekku
9 10 H Hjörvar Ágústsson Björk frá Narfastöðum
10 11 V Guðmundur Björgvinsson Sökkull frá Dalbæ
11 12 V Viðar Ingólfsson Svalur frá Bergi
12 13 V Sylvía Sigurbjörnsdóttir Ljúfur frá Torfunesi
13 14 V Elías Þórhallsson Barónessa frá Ekru
14 15 V Þórdís Erla Gunnarsdóttir Sproti frá Enni
15 16 V Elin Holst Frami frá Ketilsstöðum
16 17 V Arnar Bjarki Sigurðarson Glæsir frá Torfunesi
17 18 H Ólafur Andri Guðmundsson Straumur frá Feti
18 19 V Kári Steinsson Óskahringur frá Miðási
19 20 V Ásmundur Ernir Snorrason Frægur frá Strandarhöfði
20 21 V Pernille Lyager Möller Afturelding frá Þjórsárbakka
21 22 V Flosi Ólafsson Rektor frá Vakurstöðum
22 23 V Hulda Gústafsdóttir Askur frá Laugamýri
23 24 V Sigurður Vignir Matthíasson Arður frá Efri-Þverá
24 25 V Anna S. Valdemarsdóttir Blökk frá Þingholti
25 26 V Matthías Leó Matthíasson Flaumur frá Sólvangi
26 27 V John Sigurjónsson Sólroði frá Reykjavík
27 28 V Janus Halldór Eiríksson Hlýri frá Hveragerði
28 29 V Sylvía Sigurbjörnsdóttir Gola frá Hofsstöðum, Garðabæ
29 30 V Viðar Ingólfsson Von frá Ey I

Fjórgangur V2
Opinn flokkur – 1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Guðmar Þór Pétursson Brúney frá Grafarkoti
2 1 V Bjarki Þór Gunnarsson Bráinn frá Oddsstöðum I
3 1 V Eiríkur Arnarsson Reisn frá Rútsstaða-Norðurkoti
4 2 H Stella Sólveig Pálmarsdóttir Hraunar frá Efri-Hömrum
5 2 H Saga Steinþórsdóttir Mói frá Álfhólum
6 3 V Hanna Rún Ingibergsdóttir Hrafnfinnur frá Sörlatungu
7 3 V Þorvarður Friðbjörnsson Forni frá Fornusöndum
8 3 V Hanne Oustad Smidesang Roði frá Syðri-Hofdölum
9 4 V Jón Steinar Konráðsson Gáski frá Strönd II
10 4 V Hjörtur Magnússon Davíð frá Hofsstöðum
11 4 V Ólöf Rún Guðmundsdóttir Flikka frá Brú
12 5 V Bylgja Gauksdóttir Gambur frá Engjavatni
13 5 V Jón Finnur Hansson Auður frá Akureyri
14 5 V Logi Þór Laxdal Lukka frá Langsstöðum
15 6 V Halldóra Baldvinsdóttir Tenór frá Stóra-Ási
16 6 V Arna Rúnarsdóttir Fjóla frá Brú
17 6 V Vilfríður Sæþórsdóttir Gaumur frá Skarði
18 7 H Stella Sólveig Pálmarsdóttir Sóley frá Efri-Hömrum
19 7 H Jón Bjarni Smárason Funheitur frá Ragnheiðarstöðum
20 8 V Hanna Rún Ingibergsdóttir Mörður frá Kirkjubæ
21 8 V Erlendur Ari Óskarsson Stórstjarna frá Akureyri
22 8 V Svanhvít Kristjánsdóttir Glóinn frá Halakoti
23 9 V Guðmundur Baldvinsson Vörður frá Lynghaga
24 9 V Arnar Heimir Lárusson Vökull frá Hólabrekku
25 9 V Karen Konráðsdóttir Eldjárn frá Ytri-Brennihóli
26 10 V Elvar Þormarsson Villi frá Breiðabólsstað
27 10 V Helena Ríkey Leifsdóttir Faxi frá Hólkoti
28 10 V Emil Fredsgaard Obelitz Unnur frá Feti
29 11 V Bylgja Gauksdóttir Æska frá Akureyri
30 11 V Arna Rúnarsdóttir Freyja frá Brú
31 11 V Birgitta Bjarnadóttir Freyðir frá Syðri-Reykjum
32 12 V Guðmar Þór Pétursson Kórall frá Kanastöðum
33 12 V Jón Finnur Hansson Dís frá Hólabaki
34 12 V Saga Steinþórsdóttir Myrkva frá Álfhólum
35 13 H Sandra Pétursdotter Jonsson Kóróna frá Dallandi
36 13 H Stella Sólveig Pálmarsdóttir Pétur Gautur frá Strandarhöfði

Fjórgangur V2
Opinn flokkur – 2. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Lisa Lambertsen Hreyfing frá Tjaldhólum
2 1 V Jóhann Ólafsson Dáti frá Hrappsstöðum
3 1 V Brynja Viðarsdóttir Vera frá Laugabóli
4 2 V Vilborg Smáradóttir Leikur frá Glæsibæ 2
5 2 V Susi Haugaard Pedersen Efri-Dís frá Skyggni
6 2 V Sigurður Gunnar Markússon Freyja frá Grindavík
7 3 H Hanifé Müller-Schoenau List frá Egilsá
8 3 H Edda Sóley Þorsteinsdóttir Selja frá Vorsabæ
9 3 H Svandís Beta Kjartansdóttir Taktur frá Reykjavík
10 4 H Jóhann Ólafsson Helgi frá Neðri-Hrepp
11 4 H Guðni Halldórsson Ísafold frá Þúfu í Kjós
12 4 H Hlíf Sturludóttir Björk frá Þjóðólfshaga 1
13 5 V Ásgerður Svava Gissurardóttir Vals frá Fornusöndum
14 5 V Birgitta Magnúsdóttir Suðri frá Enni
15 5 V Rúnar Bragason Penni frá Sólheimum
16 6 V Arnhildur Halldórsdóttir Glíma frá Flugumýri
17 6 V Vilborg Smáradóttir Þoka frá Þjóðólfshaga 1
18 6 V Rósa Valdimarsdóttir Íkon frá Hákoti
19 7 V Arna Snjólaug Birgisdóttir Nasa frá Útey 2
20 7 V Sigurður Helgi Ólafsson Drymbill frá Brautarholti
21 8 V Jóhann Ólafsson Stjörnufákur frá Blönduósi
22 8 V Gunnhildur Sveinbjarnardó Skjálfti frá Langholti

Fjórgangur V2
Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Elín Árnadóttir Blær frá Prestsbakka
2 1 V Kristín Hermannsdóttir Þokkadís frá Rútsstaða-Norðurkoti
3 1 V Elmar Ingi Guðlaugsson Þrándur frá Sauðárkróki
4 2 V Hulda Katrín Eiríksdóttir Krákur frá Skjálg
5 2 V Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Nn frá Gamla-Hrauni
6 2 V Sigurjón Axel Jónsson Skarphéðinn frá Vindheimum
7 3 V Fríða Hansen Hekla frá Leirubakka
8 3 V Konráð Valur Sveinsson Hvesta frá Þjóðólfshaga 1
9 4 H Gústaf Ásgeir Hinriksson Svalur frá Hofi á Höfðaströnd
10 4 H Bjarki Freyr Arngrímsson Súla frá Sælukoti
11 4 H Harpa Rún Jóhannsdóttir Lína frá Austurkoti
12 5 V Arnór Dan Kristinsson Breiðfjörð frá Búðardal
13 5 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Kjarva frá Borgarnesi
14 5 V Matthías Elmar Tómasson Austri frá Svanavatni
15 6 V Jóhanna Margrét Snorradóttir Kári frá Ásbrú
16 6 V Birta Ingadóttir Október frá Oddhóli
17 6 V Halldór Þorbjörnsson Ópera frá Hurðarbaki
18 7 V Þorgeir Ólafsson Öngull frá Leirulæk
19 7 V Dagmar Öder Einarsdóttir Glóey frá Halakoti
20 7 V Aldís Gestsdóttir Gleði frá Firði
21 8 V Sigurjón Axel Jónsson Freyja frá Vindheimum
22 8 V Elísa Benedikta Andrésdóttir Flötur frá Votmúla 1
23 8 V Fríða Hansen Móða frá Leirubakka
24 9 H Atli Freyr Maríönnuson Óðinn frá Ingólfshvoli
25 9 H Hrönn Kjartansdóttir Sproti frá Gili
26 9 H Heiða Rún Sigurjónsdóttir Krás frá Árbæjarhjáleigu II
27 10 V Þorgils Kári Sigurðsson Vakar frá Efra-Seli
28 10 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Valur frá Árbakka
29 10 V Ingibjörg Petrea Ágústsdóttir Fluga frá Flugumýrarhvammi
30 11 V Emma Larsson Hrifla frá Sauðafelli
31 11 V Birta Ingadóttir Freyr frá Langholti II
32 11 V Aþena Eir Jónsdóttir Veröld frá Grindavík
33 12 V Árný Oddbjörg Oddsdóttir Tjara frá Hábæ
34 12 V Arnór Dan Kristinsson Straumur frá Sörlatungu
35 12 V Brynjar Nói Sighvatsson Hamar frá Kringlu
36 13 H Snorri Egholm Þórsson Sæmd frá Vestra-Fíflholti
37 13 H Bjarki Freyr Arngrímsson Frosti frá Höfðabakka
38 13 H Þorsteinn Björn Einarsson Kliður frá Efstu-Grund

Fjórgangur V2
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Bríet Guðmundsdóttir Hervar frá Haga
2 1 V Linda Bjarnadóttir Ágústa frá Flekkudal
3 1 V Anton Hugi Kjartansson Tinni frá Laugabóli
4 2 V Hafþór Hreiðar Birgisson Ljóska frá Syðsta-Ósi
5 2 V Glódís Rún Sigurðardóttir Álfdís Rún frá Sunnuhvoli
6 3 V Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Kornelíus frá Kirkjubæ
7 3 V Kristófer Darri Sigurðsson Kári frá Eystri-Hól
8 3 V Aron Freyr Petersen Adam frá Skammbeinsstöðum 1
9 4 H Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Búi frá Nýjabæ
10 4 H Selma María Jónsdóttir Skrautlist frá Akureyri
11 4 H Snædís Birta Ásgeirsdóttir Staka frá Stóra-Ármóti
12 5 H Bergþór Atli Halldórsson Gefjun frá Bjargshóli
13 5 H Hákon Dan Ólafsson Gjálp frá Hofsstaðaseli
14 5 H Stefanía Hrönn Stefánsdóttir Einir frá Kastalabrekku
15 6 V Ásta Margrét Jónsdóttir Glaumur frá Þjóðólfshaga 1
16 6 V Kári Kristinsson Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum
17 6 V Dagur Ingi Axelsson Míra frá Efra-Seli
18 7 V Bryndís Kristjánsdóttir Völlur frá Víðivöllum fremri
19 7 V Bríet Guðmundsdóttir Krækja frá Votmúla 2
20 7 V Arnar Máni Sigurjónsson Hlekkur frá Bjarnarnesi
21 8 V Jóhanna Guðmundsdóttir Ásdís frá Tjarnarlandi
22 8 V Linda Bjarnadóttir Gróa frá Flekkudal
23 8 V Ólöf Helga Hilmarsdóttir Ísak frá Jarðbrú
24 9 V Glódís Rún Sigurðardóttir Tinni frá Kjartansstöðum
25 9 V Vilborg Hrund Jónsdóttir Kvistur frá Hjarðartúni
26 9 V Sölvi Karl Einarsson Sýnir frá Efri-Hömrum
27 10 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Héla frá Grímsstöðum
28 10 V Hafþór Hreiðar Birgisson Villimey frá Hafnarfirði
29 10 V Bergey Gunnarsdóttir Gimli frá Lágmúla
30 11 V Katrín Eva Grétarsdóttir Kraftur frá Syðri-Ey
31 11 V Benjamín S. Ingólfsson Grund frá Grund II
32 11 V Anton Hugi Kjartansson Draupnir frá Varmadal
33 12 V Kristófer Darri Sigurðsson Lilja frá Ytra-Skörðugili
34 12 V Herdís Lilja Björnsdóttir Glaumur frá Bjarnastöðum
35 12 V Ásta Margrét Jónsdóttir Ás frá Tjarnarlandi
36 13 V Arnar Máni Sigurjónsson Rauðinúpur frá Sauðárkróki
37 13 V Annabella R Sigurðardóttir Glettingur frá Holtsmúla 1
38 14 H Agatha Elín Steinþórsdóttir Baltasar frá Háleggsstöðum
39 14 H Bergþór Atli Halldórsson Harki frá Bjargshóli
40 14 H Íris Birna Gauksdóttir Strákur frá Lágafelli
41 15 V Jóhanna Guðmundsdóttir Leynir frá Fosshólum
42 15 V Sölvi Freyr Freydísarson Gæi frá Svalbarðseyri
43 15 V Selma María Jónsdóttir Kylja frá Árbæjarhjáleigu II
44 16 H Hákon Dan Ólafsson Vikur frá Bakka
45 16 H Anton Hugi Kjartansson Skíma frá Hvítanesi

Fjórgangur V2
Barnaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Benedikt Ólafsson Týpa frá Vorsabæ II
2 1 V Kristrún Ragnhildur Bender Dásemd frá Dallandi
3 1 V Hulda María Sveinbjörnsdóttir Skyggnir frá Álfhólum
4 2 V Jóhanna Ásgeirsdóttir Rokkur frá Syðri-Hofdölum
5 2 V Signý Sól Snorradóttir Kjarkur frá Höfðabakka
6 2 V Sigurður Baldur Ríkharðsson Linda frá Traðarlandi
7 3 V Helga Stefánsdóttir Kolbeinn frá Hæli
8 3 V Viktoría Von Ragnarsdóttir Mökkur frá Heysholti
9 3 V Haukur Ingi Hauksson Lóa frá Hrafnkelsstöðum 1
10 4 H Aníta Eik Kjartansdóttir Hrafn frá Ósi
11 4 H Védís Huld Sigurðardóttir Frigg frá Leirulæk
12 5 V Sveinn Sölvi Petersen Trú frá Álfhólum
13 5 V Eygló Hildur Ásgeirsdóttir Hjaltalín frá Oddhóli
14 5 V Þorleifur Einar Leifsson Hekla frá Hólkoti
15 6 V Jóhanna Lilja P. Guðjónsdóttir Rita frá Litlalandi
16 6 V Glódís Líf Gunnarsdóttir Magni frá Spágilsstöðum
17 7 H Selma Leifsdóttir Brimill frá Þúfu í Landeyjum
18 7 H Aníta Eik Kjartansdóttir Sprengja frá Breiðabólsstað
19 8 V Hulda María Sveinbjörnsdóttir Gjafar frá Hæl
20 8 V Signý Sól Snorradóttir Glói frá Varmalæk 1
21 8 V Sigurður Baldur Ríkharðsson Auðdís frá Traðarlandi

Fjórgangur V2
Minna vanir
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Teresa Evertsdóttir Leikur frá Varmalandi
2 1 V Steinunn Reynisdóttir Glóð frá Heigulsmýri
3 2 H Heidi Helena Koivula Víkingur frá Kaldbak
4 2 H Heiðar P Breiðfjörð Védís frá Eiðisvatni
5 3 V Sandra Westphal-Wiltschek Ösp frá Hlíðartúni
6 3 V Gústaf Fransson Hrímar frá Lundi

Gæðingaskeið
Opinn flokkur – Meistaraflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Arnar Bjarki Sigurðarson Rebekka frá Kjartansstöðum
2 2 V Sigurður Vignir Matthíasson Gormur frá Efri-Þverá
3 3 V Erling Ó. Sigurðsson Hnikar frá Ytra-Dalsgerði
4 4 V Sigurbjörn Bárðarson Flosi frá Keldudal
5 5 V Jóhann Kristinn Ragnarsson Atlas frá Lýsuhóli
6 6 V Edda Rún Ragnarsdóttir Tign frá Fornusöndum
7 7 H Finnur Bessi Svavarsson Gosi frá Staðartungu
8 8 V Viðar Ingólfsson Sleipnir frá Skör
9 9 V Emil Fredsgaard Obelitz Leiftur frá Búðardal
10 10 V Sigurður Sigurðarson Magni frá Þjóðólfshaga 1
11 11 V Ragnar Tómasson Þöll frá Haga

Gæðingaskeið
Opinn flokkur – 1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Leó Hauksson Tvistur frá Skarði
2 2 V Logi Þór Laxdal Hvinur frá Fornusöndum
3 3 V Helga Una Björnsdóttir Besti frá Upphafi
4 4 V Þorvarður Friðbjörnsson Dögun frá Mosfellsbæ
5 5 V Bergrún Ingólfsdóttir Eva frá Feti
6 7 V Guðmar Þór Pétursson Rúna frá Flugumýri

Gæðingaskeið
Opinn flokkur – 2. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Ragna Brá Guðnadóttir Hrafnhetta frá Hvannstóði
2 2 V Kjartan Ólafsson Hnappur frá Laugabóli
3 3 V Sigurlaug Anna Auðunsd. Sleipnir frá Melabergi

Gæðingaskeið
Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Óðinn frá Hvítárholti
2 2 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Mánadís frá Akureyri
3 3 V Konráð Valur Sveinsson Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II
4 4 V Caroline Mathilde Grönbek Niel Kaldi frá Meðalfelli
5 5 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Erill frá Svignaskarði
6 6 V Arnór Dan Kristinsson Goldfinger frá Vatnsenda
7 7 V Harpa Sigríður Bjarnadóttir Greipur frá Syðri-Völlum
8 8 V Birta Ingadóttir Glampi frá Hömrum II
9 9 V Jóhanna Margrét Snorradóttir Askur frá Syðri-Reykjum
10 10 V Brynjar Nói Sighvatsson Sunna frá Vakurstöðum
11 11 V Nína María Hauksdóttir Nasa frá Sauðárkróki
12 12 V Svandís Lilja Stefánsdóttir Prins frá Skipanesi
13 13 V Konráð Axel Gylfason Fengur frá Reykjarhóli

Gæðingaskeið
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Benjamín S. Ingólfsson Messa frá Káragerði
2 2 V Anton Hugi Kjartansson Jaki frá Miðengi
3 3 V Dagur Ingi Axelsson List frá Svalbarða
4 4 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Birta frá Lambanes-Reykjum
5 5 V Katrín Eva Grétarsdóttir Gyllir frá Skúfslæk
6 6 V Glódís Rún Sigurðardóttir Vonandi frá Bakkakoti
7 7 V Hákon Dan Ólafsson Spurning frá Vakurstöðum
8 8 V Védís Huld Sigurðardóttir Fálki (Taktur) frá Stóra-Hofi
9 9 V Rúna Tómasdóttir Gríður frá Kirkjubæ
10 10 V Kristófer Darri Sigurðsson Orka frá Litlu-Sandvík
11 11 V Linda Bjarnadóttir Dimmalimm frá Kílhrauni
12 12 V Arnar Máni Sigurjónsson Lukka frá Gýgjarhóli

Skeið 100m (flugskeið)

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Þorgeir Ólafsson Ögrunn frá Leirulæk
2 2 V Sigurbjörn Bárðarson Flosi frá Keldudal
3 3 V Arnar Máni Sigurjónsson Lukka frá Gýgjarhóli
4 4 V Dagur Ingi Axelsson List frá Svalbarða
5 5 V Árni Björn Pálsson Skykkja frá Breiðholti í Flóa
6 6 V Kristófer Darri Sigurðsson Orka frá Litlu-Sandvík
7 7 V Vilborg Smáradóttir Heggur frá Hvannstóði
8 8 V Glódís Rún Sigurðardóttir Vonandi frá Bakkakoti
9 9 V Milena Saveria Van den Heerik Léttir frá Efri-Brú
10 10 V Daníel Gunnarsson Skæruliði frá Djúpadal
11 11 V Hrefna Hallgrímsdóttir Eldur frá Litlu-Tungu 2
12 12 V Daníel Ingi Larsen Flipi frá Haukholtum
13 13 V Ragnar Tómasson Isabel frá Forsæti
14 14 V Konráð Valur Sveinsson Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II
15 15 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Loki frá Kvistum
16 16 V Þorgils Kári Sigurðsson Goðadís frá Kolsholti 3
17 17 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Erill frá Svignaskarði
18 18 V Benjamín S. Ingólfsson Messa frá Káragerði
19 19 V Teitur Árnason Jökull frá Efri-Rauðalæk
20 20 V Sigurður Sigurðarson Drift frá Hafsteinsstöðum
21 21 V Birta Ingadóttir Glampi frá Hömrum II
22 22 V Leó Hauksson Tvistur frá Skarði
23 23 V Lárus Jóhann Guðmundsson Tinna frá Árbæ
24 24 V Helga Una Björnsdóttir Besti frá Upphafi
25 25 V Védís Huld Sigurðardóttir Fálki (Taktur) frá Stóra-Hofi
26 26 V Jón Bjarni Smárason Virðing frá Miðdal
27 27 V Guðmundur Jónsson Ólmur frá Böðmóðsstöðum 2

Skeið 150m

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Árni Björn Pálsson Fróði frá Laugabóli
2 2 V Hinrik Bragason Gletta frá Bringu
3 3 V Erling Ó. Sigurðsson Hnikar frá Ytra-Dalsgerði
4 4 V Ólafur Þórðarson Lækur frá Skák
5 5 V Sigurbjörn Bárðarson Rangá frá Torfunesi
6 6 V Bergrún Ingólfsdóttir Eva frá Feti
7 7 V Vilborg Smáradóttir Heggur frá Hvannstóði
8 8 V Þórarinn Ragnarsson Funi frá Hofi
9 9 V Alexander Hrafnkelsson Hugur frá Grenstanga
10 10 V Sigurður Vignir Matthíasson Léttir frá Eiríksstöðum
11 11 V Daníel Gunnarsson Vænting frá Mosfellsbæ
12 12 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Loki frá Kvistum
13 13 V Ingi Björn Leifsson Birta frá Þverá I
14 14 V Hinrik Bragason Mánadís frá Akureyri
15 15 V Þórdís Erla Gunnarsdóttir Lilja frá Dalbæ
16 16 V Árni Björn Pálsson Korka frá Steinnesi
17 17 V Hanna Rún Ingibergsdóttir Birta frá Suður-Nýjabæ
18 18 V Kjartan Ólafsson Hnappur frá Laugabóli
19 19 V Bjarni Bjarnason Glúmur frá Þóroddsstöðum

Skeið 250m

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Andri frá Lynghaga
2 2 V Ævar Örn Guðjónsson Vaka frá Sjávarborg
3 3 V Sigurður Sigurðarson Drift frá Hafsteinsstöðum
4 4 V Daníel Ingi Larsen Flipi frá Haukholtum
5 5 V Árni Björn Pálsson Dalvar frá Horni I
6 6 V Árni Sigfús Birgisson Vinkona frá Halakoti
7 7 V Sigurður Óli Kristinsson Snælda frá Laugabóli
8 8 V Sigurður Vignir Matthíasson Ormur frá Framnesi
9 9 V Ólafur Þórðarson Skúta frá Skák
10 10 V Teitur Árnason Jökull frá Efri-Rauðalæk
11 11 V Bjarni Bjarnason Hera frá Þóroddsstöðum

Tölt T1
Opinn flokkur – Meistaraflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V John Sigurjónsson Sólroði frá Reykjavík
2 3 V Sylvía Sigurbjörnsdóttir Gola frá Hofsstöðum, Garðabæ
3 4 V Sigurður Sigurðarson Garpur frá Skúfslæk
4 5 V Arnar Bjarki Sigurðarson Töru-Glóð frá Kjartansstöðum
5 6 H Matthías Leó Matthíasson Dáð frá Jaðri
6 7 V Árni Björn Pálsson Stormur frá Herríðarhóli
7 8 V Pernille Lyager Möller Kolka frá Hárlaugsstöðum 2
8 9 V Ólafur Andri Guðmundsson Straumur frá Feti
9 10 H Elías Þórhallsson Staka frá Koltursey
10 11 V Lena Zielinski Sprengihöll frá Lækjarbakka
11 12 H Steinn Haukur Hauksson Hreimur frá Kvistum
12 13 V Hinrik Bragason Rósalín frá Efri-Rauðalæk
13 14 V Teitur Árnason Kúnst frá Ytri-Skógum
14 15 V Jakob Svavar Sigurðsson Júlía frá Hamarsey
15 16 V Sindri Sigurðsson Þórólfur frá Kanastöðum
16 17 V Sigurður Sigurðarson Tindur frá Heiði
17 18 V Finnur Bessi Svavarsson Gosi frá Staðartungu
18 19 V Jóhann Kristinn Ragnarsson Kvika frá Leirubakka
19 20 V Viðar Ingólfsson Von frá Ey I
20 21 V Hrefna María Ómarsdóttir Þrumufleygur frá Álfhólum
21 22 V Teitur Árnason Ópera frá Vakurstöðum
22 23 V Sylvía Sigurbjörnsdóttir Ljúfur frá Torfunesi
23 24 V Guðjón Sigurðsson Lukka frá Bjarnastöðum
24 25 V Ævar Örn Guðjónsson Vökull frá Efri-Brú
25 26 V Arnar Bjarki Sigurðarson Glæsir frá Torfunesi
26 27 V Kári Steinsson Óskahringur frá Miðási
27 28 V Sigurbjörn Bárðarson Frétt frá Oddhóli
28 29 V Ásmundur Ernir Snorrason Spölur frá Njarðvík
29 30 V Elin Holst Frami frá Ketilsstöðum
30 31 V Viðar Ingólfsson Pixi frá Mið-Fossum
31 32 V Janus Halldór Eiríksson Hlýri frá Hveragerði
32 33 V Jakob Svavar Sigurðsson Gloría frá Skúfslæk
33 34 V Eggert Helgason Stúfur frá Kjarri
34 35 V Finnur Bessi Svavarsson Glitnir frá Margrétarhofi
35 36 V Teitur Árnason Stjarna frá Stóra-Hofi
36 37 V Lena Zielinski Melkorka frá Hárlaugsstöðum 2
37 38 V Þórarinn Ragnarsson Glæsir frá Brú

Tölt T2
Opinn flokkur – Meistaraflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Sigurbjörn Bárðarson Spói frá Litlu-Brekku
2 2 V Sigurður Vignir Matthíasson Freyr frá Vindhóli
3 3 V Sigurður Sigurðarson List frá Langsstöðum
4 4 V Bjarni Sveinsson Hrappur frá Selfossi
5 5 H Þórdís Erla Gunnarsdóttir Ösp frá Enni
6 6 V Sigursteinn Sumarliðason Nýr Dagur frá Þúfu í Landeyjum
7 7 V Flosi Ólafsson Rektor frá Vakurstöðum
8 8 V John Sigurjónsson Feykir frá Ey I

Tölt T2
Opinn flokkur – 1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 H Svanhvít Kristjánsdóttir Glóinn frá Halakoti
2 1 H Arna Rúnarsdóttir Fjóla frá Brú
3 2 V Helga Una Björnsdóttir Blæja frá Fellskoti
4 2 V Guðmar Þór Pétursson Nóta frá Grímsstöðum
5 2 V Jóhann Ólafsson Gnýr frá Árgerði
6 3 H Rakel Sigurhansdóttir Ra frá Marteinstungu
7 3 H Edda Sóley Þorsteinsdóttir Selja frá Vorsabæ
8 4 V Vilborg Smáradóttir Þór frá Sunnuhvoli
9 4 V Þorvarður Friðbjörnsson Taktur frá Mosfellsbæ
10 4 V Guðmar Þór Pétursson Brúney frá Grafarkoti
11 5 V Katla Gísladóttir Kveikja frá Miðási
12 5 V Arna Rúnarsdóttir Freyja frá Brú

Tölt T2
Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Emma Larsson Hrifla frá Sauðafelli
2 1 V Sigurjón Axel Jónsson Skarphéðinn frá Vindheimum
3 1 V Fríða Hansen Nös frá Leirubakka
4 2 V Mayara Gerevini Þengill frá Þjóðólfshaga 1
5 2 V Þorgeir Ólafsson Stirnir frá Ferjubakka 3
6 2 V Halldór Þorbjörnsson Ópera frá Hurðarbaki
7 3 H Gústaf Ásgeir Hinriksson Svalur frá Hofi á Höfðaströnd
8 3 H Birta Ingadóttir Pendúll frá Sperðli
9 3 H Nína María Hauksdóttir Nasa frá Sauðárkróki
10 4 V Arnór Dan Kristinsson Straumur frá Sörlatungu
11 4 V Atli Freyr Maríönnuson Dimmi frá Ingólfshvoli
12 4 V Máni Hilmarsson Skrámur frá Dýrfinnustöðum
13 5 H Bjarki Freyr Arngrímsson Úlfur frá Hólshúsum

Tölt T2
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 H Kristófer Darri Sigurðsson Kári frá Eystri-Hól
2 1 H Herdís Lilja Björnsdóttir Fönix frá Kirkjubæ
3 1 H Haukur Ingi Hauksson Töfri frá Þúfu í Landeyjum
4 2 V Ólöf Helga Hilmarsdóttir Gýmir frá Álfhólum
5 2 V Dagur Ingi Axelsson Fjörnir frá Reykjavík
6 2 V Selma María Jónsdóttir Sproti frá Mörk
7 3 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Sandra frá Dufþaksholti
8 3 V Anton Hugi Kjartansson Barón frá Mosfellsbæ
9 4 H Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Nýung frá Flagbjarnarholti
10 4 H Bergey Gunnarsdóttir Askja frá Efri-Hömrum
11 5 V Viktoría Von Ragnarsdóttir Mökkur frá Heysholti
12 5 V Arnar Máni Sigurjónsson Hlekkur frá Bjarnarnesi

Tölt T3
Opinn flokkur – 1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 H Sara Sigurbjörnsdóttir Trú frá Eystra-Fróðholti
2 1 H Elvar Þormarsson Katla frá Fornusöndum
3 1 H Ólöf Rún Guðmundsdóttir Flikka frá Brú
4 2 H Bylgja Gauksdóttir Æska frá Akureyri
5 2 H Jón William Bjarkason Stjörnunótt frá Litlu-Gröf
6 2 H Þorvarður Friðbjörnsson Þjóðólfur frá Þjóðólfshaga 1
7 3 V Stella Sólveig Pálmarsdóttir Sóley frá Efri-Hömrum
8 3 V Sveinn Ragnarsson Frú Lauga frá Laugavöllum
9 3 V Logi Þór Laxdal Lukka frá Langsstöðum
10 4 H Jón Finnur Hansson Auður frá Akureyri
11 4 H Birgitta Dröfn Kristinsdóttir Mirra frá Laugarbökkum
12 5 V Hanna Rún Ingibergsdóttir Hrafnfinnur frá Sörlatungu
13 5 V Emil Fredsgaard Obelitz Unnur frá Feti
14 5 V Sandra Pétursdotter Jonsson Kóróna frá Dallandi
15 6 H Bragi Viðar Gunnarsson Bragur frá Túnsbergi
16 6 H Gunnar Tryggvason Ómur frá Brimilsvöllum
17 7 V Friðdóra Friðriksdóttir Orka frá Stóru-Hildisey
18 7 V Jón Steinar Konráðsson Prins frá Skúfslæk
19 7 V Guðmundur Baldvinsson Vörður frá Lynghaga
20 8 H Bjarki Þór Gunnarsson Bráinn frá Oddsstöðum I
21 8 H Ólöf Rún Guðmundsdóttir Dögun frá Haga
22 8 H Emil Fredsgaard Obelitz Víkingur frá Feti
23 9 H Guðmundur Jónsson Bliki annar frá Strönd
24 9 H Birgitta Bjarnadóttir Þytur frá Gegnishólaparti
25 9 H Ragnheiður Samúelsdóttir Sæla frá Hrauni
26 10 H Erlendur Ari Óskarsson Stórstjarna frá Akureyri
27 10 H Jón Finnur Hansson Dís frá Hólabaki
28 10 H Arnar Heimir Lárusson Vökull frá Hólabrekku
29 11 V Bragi Viðar Gunnarsson Forsjá frá Túnsbergi
30 11 V Guðmar Þór Pétursson Von frá Bjarnanesi
31 11 V Hólmfríður Kristjánsdóttir Jóra frá Hlemmiskeiði 3

Tölt T3
Opinn flokkur – 2. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 H Sverrir Einarsson Mábil frá Votmúla 2
2 1 H Jóhann Ólafsson Djörfung frá Reykjavík
3 1 H Vilborg Smáradóttir Þoka frá Þjóðólfshaga 1
4 2 V Brynja Viðarsdóttir Snædís frá Blönduósi
5 2 V Hrefna Margrét Karlsdóttir Einar-Sveinn frá Framnesi
6 2 V Gunnhildur Sveinbjarnardó Skjálfti frá Langholti
7 3 H Lisa Lambertsen Hreyfing frá Tjaldhólum
8 3 H Guðni Halldórsson Ísafold frá Þúfu í Kjós
9 3 H Magnús Haukur Norðdahl Hugleikur frá Hafragili
10 4 V Maja Roldsgaard Hrímfaxi frá Hrafnkelsstöðum 1
11 4 V Svandís Beta Kjartansdóttir Taktur frá Reykjavík
12 5 H Arnhildur Halldórsdóttir Glíma frá Flugumýri
13 5 H Sigurður Helgi Ólafsson Drymbill frá Brautarholti
14 6 V Jóhann Ólafsson Dáti frá Hrappsstöðum
15 6 V Lára Jóhannsdóttir Gormur frá Herríðarhóli
16 6 V Óskar Pétursson Hróðný frá Eystra-Fróðholti
17 7 V Veronika Osterhammer Kári frá Brimilsvöllum
18 7 V Rósa Valdimarsdóttir Íkon frá Hákoti
19 7 V Susi Haugaard Pedersen Efri-Dís frá Skyggni
20 8 V Brynja Viðarsdóttir Vera frá Laugabóli
21 8 V Katrín Sigurðardóttir Yldís frá Hafnarfirði
22 8 V Sigurður Gunnar Markússon Lótus frá Tungu
23 9 V Hlíf Sturludóttir Björk frá Þjóðólfshaga 1
24 9 V Bjarni Friðjón Karlsson Fönix frá Hnausum
25 10 H Jóhann Ólafsson Stjörnufákur frá Blönduósi
26 10 H Eva Lind Rútsdóttir Irpa frá Skíðbakka I
27 10 H Vilborg Smáradóttir Leikur frá Glæsibæ 2

Tölt T3
Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Elmar Ingi Guðlaugsson Þrándur frá Sauðárkróki
2 1 V Þorsteinn Björn Einarsson Kliður frá Efstu-Grund
3 1 V Hulda Katrín Eiríksdóttir Sæþór frá Forsæti
4 2 H Árný Oddbjörg Oddsdóttir Tjara frá Hábæ
5 2 H Jóhanna Margrét Snorradóttir Kári frá Ásbrú
6 2 H Þorgeir Ólafsson Goði frá Leirulæk
7 3 V Hrönn Kjartansdóttir Sproti frá Gili
8 3 V Bjarki Freyr Arngrímsson Súla frá Sælukoti
9 3 V Sigurjón Axel Jónsson Freyja frá Vindheimum
10 4 H Elísa Benedikta Andrésdóttir Flötur frá Votmúla 1
11 4 H Gústaf Ásgeir Hinriksson Skorri frá Skriðulandi
12 4 H Guðrún Agata Jakobsdóttir Sproti frá Ragnheiðarstöðum
13 5 V Arnór Dan Kristinsson Breiðfjörð frá Búðardal
14 5 V Heiða Rún Sigurjónsdóttir Geisli frá Möðrufelli
15 6 H Dagmar Öder Einarsdóttir Glóey frá Halakoti
16 6 H Þorgils Kári Sigurðsson Vakar frá Efra-Seli
17 6 H Brynjar Nói Sighvatsson Hamar frá Kringlu
18 7 H Hulda Katrín Eiríksdóttir Krákur frá Skjálg
19 7 H Fríða Hansen Hekla frá Leirubakka
20 8 V Halldór Þorbjörnsson Vörður frá Hafnarfirði
21 8 V Konráð Valur Sveinsson Hnokkadís frá Laugavöllum
22 8 V Snorri Egholm Þórsson Sæmd frá Vestra-Fíflholti
23 9 V Atli Freyr Maríönnuson Óðinn frá Ingólfshvoli
24 9 V Jóhanna Margrét Snorradóttir Maísól frá Gunnarsstöðum
25 9 V Róbert Bergmann Brynja frá Bakkakoti
26 10 H Kristín Hermannsdóttir Þokkadís frá Rútsstaða-Norðurkoti
27 10 H Árný Oddbjörg Oddsdóttir Hrafnhildur frá Litlalandi
28 10 H Birta Ingadóttir Október frá Oddhóli

Tölt T3
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Stefanía Hrönn Stefánsdóttir Einir frá Kastalabrekku
2 1 V Bergþór Atli Halldórsson Gefjun frá Bjargshóli
3 2 H Hafþór Hreiðar Birgisson Ljóska frá Syðsta-Ósi
4 2 H Glódís Rún Sigurðardóttir Kamban frá Húsavík
5 2 H Ásta Margrét Jónsdóttir Glaumur frá Þjóðólfshaga 1
6 3 H Snædís Birta Ásgeirsdóttir Staka frá Stóra-Ármóti
7 3 H Bryndís Kristjánsdóttir Völlur frá Víðivöllum fremri
8 3 H Jóhanna Guðmundsdóttir Leynir frá Fosshólum
9 4 V Hákon Dan Ólafsson Gormur frá Garðakoti
10 4 V Anton Hugi Kjartansson Skíma frá Hvítanesi
11 4 V Benjamín S. Ingólfsson Stígur frá Halldórsstöðum
12 5 H Bergey Gunnarsdóttir Gimli frá Lágmúla
13 5 H Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Héla frá Grímsstöðum
14 5 H Vilborg Hrund Jónsdóttir Gormur frá Grjóti
15 6 H Linda Bjarnadóttir Gullbrá frá Hólabaki
16 6 H Herdís Lilja Björnsdóttir Glaumur frá Bjarnastöðum
17 6 H Rúna Tómasdóttir Sleipnir frá Árnanesi
18 7 H Kristófer Darri Sigurðsson Lilja frá Ytra-Skörðugili
19 7 H Bríet Guðmundsdóttir Hreyfing frá Ytra-Hóli
20 7 H Hafþór Hreiðar Birgisson Villimey frá Hafnarfirði
21 8 H Annabella R Sigurðardóttir Ormur frá Sigmundarstöðum
22 8 H Glódís Rún Sigurðardóttir Tinni frá Kjartansstöðum
23 8 H Sölvi Karl Einarsson Sýnir frá Efri-Hömrum
24 9 H Arnar Máni Sigurjónsson Rauðinúpur frá Sauðárkróki
25 9 H Ásta Margrét Jónsdóttir Ás frá Tjarnarlandi
26 9 H Snædís Birta Ásgeirsdóttir Rauðskeggur frá Kjartansstöðum
27 10 V Kári Kristinsson Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum
28 10 V Stefanía Hrönn Stefánsdóttir Dynjandi frá Höfðaströnd
29 10 V Jóhanna Guðmundsdóttir Ásdís frá Tjarnarlandi
30 11 H Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Kornelíus frá Kirkjubæ
31 11 H Aron Freyr Petersen Adam frá Skammbeinsstöðum 1
32 11 H Anton Hugi Kjartansson Tinni frá Laugabóli

Tölt T3
Barnaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Aníta Eik Kjartansdóttir Sprengja frá Breiðabólsstað
2 1 V Védís Huld Sigurðardóttir Baldvin frá Stangarholti
3 1 V Hulda María Sveinbjörnsdóttir Gjafar frá Hæl
4 2 H Sigurður Baldur Ríkharðsson Linda frá Traðarlandi
5 2 H Sveinn Sölvi Petersen Trú frá Álfhólum
6 2 H Þorleifur Einar Leifsson Hekla frá Hólkoti
7 3 H Kristrún Ragnhildur Bender Dásemd frá Dallandi
8 3 H Glódís Líf Gunnarsdóttir Magni frá Spágilsstöðum
9 3 H Haukur Ingi Hauksson Lóa frá Hrafnkelsstöðum 1
10 4 V Selma Leifsdóttir Brimill frá Þúfu í Landeyjum
11 4 V Helga Stefánsdóttir Hákon frá Dallandi
12 4 V Aníta Eik Kjartansdóttir Hrafn frá Ósi
13 5 H Jóhanna Ásgeirsdóttir Rokkur frá Syðri-Hofdölum
14 5 H Signý Sól Snorradóttir Glói frá Varmalæk 1
15 5 H Sigurður Baldur Ríkharðsson Auðdís frá Traðarlandi

Tölt T7
Opinn flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Freyr Einarsson Skírnir frá Holtsmúla 1
2 1 V Heidi Helena Koivula Víkingur frá Kaldbak
3 1 V Gústaf Fransson Stormar frá Syðri-Brennihóli
4 2 H Heiðar P Breiðfjörð Ágústnótt frá Hestabergi
5 2 H Verena Stephanie Wellenhofer Yrma frá Skriðu
6 2 H Sandra Westphal-Wiltschek Ösp frá Hlíðartúni
7 3 V Atli Örn Gunnarsson Ölur frá Túnsbergi
8 3 V Þórdís Grétarsdóttir Blökk frá Staðartungu
9 3 V Steinunn Reynisdóttir Glóð frá Heigulsmýri
10 4 H Hrefna Margrét Karlsdóttir Hamar frá Sandá
11 4 H Brenda Pretlove Þytur frá Halldórsstöðum
12 4 H Sóley Möller Kolbjartur frá Vakurstöðum
13 5 H Heidi Helena Koivula Vænting frá Reykjavík
14 5 H Hrafnhildur Pálsdóttir Greifi frá Naustum
15 6 V Oddný M Jónsdóttir Snúður frá Svignaskarði
16 6 V Gústaf Fransson Hrímar frá Lundi

Tölt T7
17 ára og yngri
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 H Anton Hugi Kjartansson Draupnir frá Varmadal
2 1 H Agatha Elín Steinþórsdóttir Baltasar frá Háleggsstöðum
3 2 V Hrund Ásbjörnsdóttir Fiðla frá Sólvangi
4 2 V Samúel Liljendal Friðfinnsson Snót frá Dalsmynni
5 2 V Jón Ársæll Bergmann Árvakur frá Bakkakoti
6 3 V Kría Freysdóttir Happasæll frá Holtsmúla 1
7 3 V Matthías Sigurðsson Glæsir frá Skarði
8 3 V Teresa Evertsdóttir Leikur frá Varmalandi
9 4 H Selma Leifsdóttir Skotta frá Langholtsparti
10 4 H Guðný Dís Jónsdóttir Roði frá Margrétarhofi