Nýjast

Ráslisti fyrir Reykjavíkurmeistaramót Fáks

Hér meðfylgjandi eru ráslistar fyrir Reykjavíkurmeistaramót Fáks sem hefst þriðjudaginn 5. maí.

Fimmgangur F1
Meistaraflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Daníel Jónsson Þór frá Votumýri 2
2 2 V Kári Steinsson Binný frá Björgum
3 3 V Ragnhildur Haraldsdóttir Þróttur frá Tungu
4 4 V John Sigurjónsson Hljómur frá Skálpastöðum
5 5 V Þorvaldur Árni Þorvaldsson Sif frá Helgastöðum 2
6 6 V Ragnheiður Hrund Ársælsdóttir Penni frá Eystra-Fróðholti
7 7 V Mette Mannseth Stjörnustæll frá Dalvík
8 8 V Sigurbjörn Bárðarson Spói frá Litlu-Brekku
9 9 V Atli Guðmundsson Oddsteinn frá Halakoti
10 10 V Valdimar Bergstað Krapi frá Selfossi
11 11 V Árni Björn Pálsson Oddur frá Breiðholti í Flóa
12 12 V Sigurður Vignir Matthíasson Gormur frá Efri-Þverá
13 13 V Bjarni Bjarnason Hnokki frá Þóroddsstöðum
14 14 V Líney María Hjálmarsdóttir Kunningi frá Varmalæk
15 15 V Anna S. Valdemarsdóttir Krókur frá Ytra-Dalsgerði
16 16 V Hulda Gústafsdóttir Birkir frá Vatni
17 17 V Pernille Lyager Möller Álfsteinn frá Hvolsvelli
18 18 V Eyrún Ýr Pálsdóttir Hrannar frá Flugumýri II
19 19 V Hans Þór Hilmarsson Kiljan frá Steinnesi
20 20 V Valdimar Bergstað Þyrla frá Böðmóðsstöðum 2
21 21 V Daníel Jónsson Tígulás frá Marteinstungu
22 22 V Reynir Örn Pálmason Greifi frá Holtsmúla 1
23 23 V Sylvía Sigurbjörnsdóttir Héðinn Skúli frá Oddhóli
24 24 V Ævar Örn Guðjónsson Kolgrímur frá Akureyri
25 25 V Atli Guðmundsson Freyr frá Hvoli
26 26 V Sigurður Vignir Matthíasson Gustur frá Lambhaga
27 27 V Viðar Ingólfsson Kapall frá Kommu
28 28 V Ragnar Tómasson Kráka frá Bjarkarey
29 29 V Edda Rún Ragnarsdóttir Nótt frá Flögu
30 30 V Björn Einarsson Hersir frá Lambanesi
31 31 V Róbert Petersen Prins frá Blönduósi
32 32 V Sigursteinn Sumarliðason Krókus frá Dalbæ
33 33 V Anna S. Valdemarsdóttir Blökk frá Þingholti
34 34 V Sigurður Sigurðarson Freyþór frá Ásbrú
35 35 H Guðmar Þór Pétursson Helgi frá Neðri-Hrepp
Fimmgangur F2
1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Ásmundur Ernir Snorrason Kolviður frá Strandarhöfði
2 1 V Katla Gísladóttir Platína frá Miðási
3 1 V Jón Ó Guðmundsson Glymur frá Hofsstöðum, Garðabæ
4 2 V Logi Þór Laxdal Tindur frá Jaðri
5 2 V Hlynur Guðmundsson Freyr frá Vindhóli
6 2 V Þórunn Hannesdóttir Austri frá Flagbjarnarholti
7 3 V Játvarður Jökull Ingvarsson Sóldögg frá Brúnum
8 3 V Edda Rún Guðmundsdóttir Þulur frá Hólum
9 3 V Matthías Kjartansson Askja frá Húsafelli 2
10 4 V Stella Sólveig Pálmarsdóttir Eva frá Strandarhöfði
11 4 V Elvar Þormarsson Laufey frá Strandarhjáleigu
12 4 V Davíð Matthíasson Hattur frá Eylandi
13 5 V Sigurbjörn J Þórmundsson Leistur frá Hemlu II
14 5 V Matthías Leó Matthíasson Náttfríður frá Kjartansstöðum
15 5 V Þórarinn Ragnarsson Sæmundur frá Vesturkoti
16 6 H Sara Pesenacker Hnokki frá Skíðbakka III
17 6 H Ásmundur Ernir Snorrason Frægð frá Strandarhöfði
18 6 H Hekla Katharína Kristinsdóttir Vænting frá Skarði
19 7 H Þórdís Erla Gunnarsdóttir Terna frá Auðsholtshjáleigu
20 7 H Guðmundur Jónsson Lækur frá Hraunbæ
21 8 V Sigurgeir Jóhannsson Frægur frá Flekkudal
22 8 V Hrefna Hallgrímsdóttir Gyllir frá Þúfu í Kjós
23 8 V Sara Sigurbjörnsdóttir Kengála frá Geitaskarði
24 9 V Erla Katrín Jónsdóttir Flipi frá Litlu-Sandvík
25 9 V Ríkharður Flemming Jensen Seyðir frá Hafsteinsstöðum
26 9 V Elvar Þormarsson Þráður frá Þúfu í Landeyjum
27 10 V Jón Atli Kjartansson Evra frá Dunki
28 10 V Birgitta Dröfn Kristinsdóttir Harpa frá Kambi
29 10 V Henna Johanna Sirén Gormur frá Fljótshólum 2
30 11 V Sigurður Halldórsson Tími frá Efri-Þverá
31 11 V Kristín Ísabella Karelsdóttir Hrammur frá Álftárósi
32 11 V Erlendur Ari Óskarsson Bjarkey frá Blesastöðum 1A
33 12 V Fanney Guðrún Valsdóttir Sif frá Akurgerði II
34 12 V Hlynur Guðmundsson Orka frá Ytri-Skógum
35 12 V Hekla Katharína Kristinsdóttir Jarl frá Árbæjarhjáleigu II
36 13 H Ásmundur Ernir Snorrason Kvistur frá Strandarhöfði
37 13 H Maria Greve Stormur frá Víðistöðum
Fimmgangur F2
2. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 H Magnús Haukur Norðdahl Mirra frá Lindarbæ
2 1 H Jóhann Ólafsson Gnýr frá Árgerði
3 2 V Rakel Sigurhansdóttir Kría frá Varmalæk
4 2 V Sigurður Gunnar Markússon Tinna frá Tungu
5 2 V Hrafnhildur Jónsdóttir Eysteinn Ísar frá Ketilsstöðum
6 3 V Arna Snjólaug Birgisdóttir Hátíð frá Steinsholti
7 3 V Petra Björk Mogensen Nökkvi frá Lækjarbotnum
8 3 V Guðrún Edda Bragadóttir Ilmur frá Árbæ
9 4 V Aníta Lára Ólafsdóttir Sleipnir frá Runnum
10 4 V Sigríður Helga Sigurðardóttir Brjánn frá Akranesi
11 5 H Jóhann Ólafsson Berglind frá Húsavík
12 5 H Ófeigur Ólafsson Nökkvi frá Fornusöndum
Fimmgangur F2
Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Hafdís Arna Sigurðardóttir Sólon frá Lækjarbakka
2 1 V Konráð Axel Gylfason Fengur frá Reykjarhóli
3 1 V Ragnar Bragi Sveinsson Forkur frá Laugavöllum
4 2 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Geisli frá Svanavatni
5 2 V Arnór Dan Kristinsson Nn frá Vatnsenda
6 2 V Birna Ósk Ólafsdóttir Spurning frá Vakurstöðum
7 3 V Halldór Þorbjörnsson Skjálfta-Hrina frá Miðengi
8 3 V Eggert Helgason Spói frá Kjarri
9 3 V Svandís Lilja Stefánsdóttir Prins frá Skipanesi
10 4 V Dagmar Öder Einarsdóttir Heiðrún frá Halakoti
11 4 V Julia Ivarson Rán frá Fornusöndum
12 4 V Róbert Bergmann Fursti frá Stóra-Hofi
13 5 H Caroline Mathilde Grönbek Niel Kaldi frá Meðalfelli
14 6 V Jóhanna Margrét Snorradóttir Vídalín Víðir frá Strandarhöfði
15 6 V Hafdís Arna Sigurðardóttir Gusa frá Laugardælum
16 6 V Bjarki Freyr Arngrímsson Gýmir frá Syðri-Löngumýri
17 7 V Arnór Dan Kristinsson Starkaður frá Velli II
18 7 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Dofri frá Steinnesi
19 7 V Konráð Axel Gylfason Atlas frá Efri-Hrepp
Fimmgangur F2
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Sveinn Sölvi Petersen Stjörnublika frá Valhöll
2 1 V Viktor Aron Adolfsson Glanni frá Hvammi III
3 1 V Sölvi Karl Einarsson Þeyr frá Hvoli
4 2 V Birta Ingadóttir Súper-Stjarni frá Stóru-Ásgeirsá
5 2 V Kolbrá Jóhanna Magnadóttir Fylkir frá Þúfu í Landeyjum
6 2 V Glódís Rún Sigurðardóttir Vonandi frá Bakkakoti
7 3 V Hákon Dan Ólafsson Sveifla frá Kambi
8 3 V Annabella R Sigurðardóttir Auður frá Stóra-Hofi
9 3 V Arnar Máni Sigurjónsson Funi frá Hóli
10 4 V Benjamín S. Ingólfsson Messa frá Káragerði
11 4 V Aníta Rós Róbertsdóttir Perla frá Seljabrekku
12 4 V Aron Freyr Petersen Aría frá Hlíðartúni
13 5 V Kristófer Darri Sigurðsson Vorboði frá Kópavogi
14 5 V Linda Bjarnadóttir Bú-Álfur frá Vakurstöðum
15 5 V Harpa Sigríður Bjarnadóttir Greipur frá Syðri-Völlum
16 6 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Nótt frá Akurgerði
Fjórgangur V1
Meistaraflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Flosi Ólafsson Dreki frá Breiðabólsstað
2 2 V Líney María Hjálmarsdóttir Völsungur frá Húsavík
3 3 V Kári Steinsson Klerkur frá Bjarnanesi
4 4 V Berglind Ragnarsdóttir Frakkur frá Laugavöllum
5 5 V Elin Holst Frami frá Ketilsstöðum
6 6 V John Sigurjónsson Feykir frá Ey I
7 7 V Hulda Gústafsdóttir Askur frá Laugamýri
8 8 V Bylgja Gauksdóttir Dagfari frá Eylandi
9 9 V Sigvaldi Lárus Guðmundsson Bráinn frá Oddsstöðum I
10 10 V Anna S. Valdemarsdóttir Sómi frá Kálfsstöðum
11 11 V Hinrik Bragason Pistill frá Litlu-Brekku
12 12 V Guðmundur Björgvinsson Hrímnir frá Ósi
13 13 V Sigursteinn Sumarliðason Nýr Dagur frá Þúfu í Landeyjum
14 14 V Flosi Ólafsson Rektor frá Vakurstöðum
15 15 V Snorri Dal Gnýr frá Svarfhóli
16 16 V Ævar Örn Guðjónsson Vökull frá Efri-Brú
17 17 V Janus Halldór Eiríksson Hlýri frá Hveragerði
18 18 V Ólafur Andri Guðmundsson Straumur frá Feti
19 19 V Sylvía Sigurbjörnsdóttir Ljúfur frá Torfunesi
20 20 V Bylgja Gauksdóttir Unnur frá Feti
21 21 V Anna S. Valdemarsdóttir Náttar frá Vorsabæjarhjáleigu
22 22 V Sigurður Óli Kristinsson Hreyfill frá Vorsabæ II
23 23 V Viðar Ingólfsson Glóð frá Dalsholti
24 24 V John Sigurjónsson Flóki frá Flekkudal
25 25 V Snorri Dal Kubbur frá Læk
26 26 V Þorvaldur Árni Þorvaldsson Þrumufleygur frá Álfhólum
27 27 V Valdimar Bergstað Hugleikur frá Galtanesi
28 28 V Janus Halldór Eiríksson Barði frá Laugarbökkum
29 29 V Eyrún Ýr Pálsdóttir Kjarval frá Blönduósi
Fjórgangur V2
1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 H Vilfríður Sæþórsdóttir Gaumur frá Skarði
2 1 H Arnar Bjarki Sigurðarson Hamar frá Kringlu
3 1 H Jón Bjarni Smárason Funheitur frá Ragnheiðarstöðum
4 2 V Matthías Leó Matthíasson Nanna frá Leirubakka
5 2 V Davíð Jónsson Frosti frá Hellulandi
6 2 V Halldóra Baldvinsdóttir Tenór frá Stóra-Ási
7 3 V Linda Rún Pétursdóttir Grýtingur frá Bjarnastöðum
8 3 V Stella Sólveig Pálmarsdóttir Hraunar frá Efri-Hömrum
9 3 V Stefnir Guðmundsson Bjarkar frá Blesastöðum 1A
10 4 V Sonja Noack Sæla frá Ólafshaga
11 4 V Ragnheiður Þorvaldsdóttir Órnir frá Gamla-Hrauni
12 4 V Telma Tómasson Baron frá Bala 1
13 5 V Anna Björk Ólafsdóttir Bjartmar frá Stafholti
14 5 V Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Fífill frá Feti
15 5 V Hilmar Birnir Hilmarsson Hrói frá Skarði
16 6 V Edda Rún Guðmundsdóttir Spyrna frá Strandarhöfði
17 6 V Jón Steinar Konráðsson Veröld frá Grindavík
18 6 V Kristinn Hugason Jökull frá Ytra-Dalsgerði
19 7 V Elías Þórhallsson Barónessa frá Ekru
20 7 V Elvar Þormarsson Þula frá Völlum
21 7 V Logi Þór Laxdal Þruma frá Akureyri
22 8 V Arnar Bjarki Sigurðarson Glæsir frá Torfunesi
23 8 V Tinna Rut Jónsdóttir Gjálp frá Vöðlum
24 8 V Kristín Ísabella Karelsdóttir Iða frá Miðhjáleigu
25 9 V Birgitta Dröfn Kristinsdóttir Lúðvík frá Laugarbökkum
26 9 V Rut Skúladóttir Glaður frá Mykjunesi 2
27 10 H Hekla Katharína Kristinsdóttir Spes frá Herríðarhóli
28 10 H Line Sofie Henriksen Glóstjarni frá Efri-Þverá
29 10 H Hrefna Hallgrímsdóttir Leynir frá Fosshólum
30 11 V Matthías Leó Matthíasson Hrannar frá Leirubakka
31 11 V Sigurður Sæmundsson Sóley frá Skeiðvöllum
32 12 V Stella Sólveig Pálmarsdóttir Pétur Gautur frá Strandarhöfði
33 12 V Anna Björk Ólafsdóttir Oddur frá Hafnarfirði
34 12 V Jón Ó Guðmundsson Ás frá Hofsstöðum, Garðabæ
Fjórgangur V2
2. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Svandís Beta Kjartansdóttir Taktur frá Reykjavík
2 1 V Jóhann Ólafsson Evelyn frá Litla-Garði
3 1 V Magnús Haukur Norðdahl Goði frá Vindheimum
4 2 V Inga Dröfn Sváfnisdóttir Assa frá Húsafelli 2
5 2 V Sandra Westphal-Wiltschek Ösp frá Hlíðartúni
6 2 V Auður Stefánsdóttir Hörn frá Klömbrum
7 3 H Elín Deborah Wyszomirski Jökull frá Hólkoti
8 3 H Maja Roldsgaard Hrímfaxi frá Hrafnkelsstöðum 1
9 3 H Aníta Lára Ólafsdóttir Greifinn frá Runnum
10 4 V Susi Haugaard Pedersen Efri-Dís frá Skyggni
11 4 V Katrín Stefánsdóttir Háfeti frá Litlu-Sandvík
12 4 V Karen Sigfúsdóttir Ösp frá Húnsstöðum
13 5 V Rósa Valdimarsdóttir Íkon frá Hákoti
14 5 V Egill Rafn Sigurgeirsson Skúmur frá Kvíarhóli
15 5 V Sigurður Gunnar Markússon Lótus frá Tungu
16 6 V Gunnhildur Sveinbjarnardó Skjálfti frá Langholti
17 6 V Petra Björk Mogensen Sigríður frá Feti
18 6 V Oddný Erlendsdóttir Gjóla frá Bjarkarey
19 7 H Brynja Viðarsdóttir Kolbakur frá Hólshúsum
20 7 H Jóhann Ólafsson Nóta frá Grímsstöðum
21 8 V Sigurður Freyr Árnason Vinur frá Grundarfirði
22 8 V Sverrir Einarsson Kraftur frá Votmúla 2
23 8 V Guðni Kjartansson Svaki frá Auðsholtshjáleigu
24 9 V Ragnar Stefánsson Glitnir frá Árnanesi
25 9 V Rakel Sigurhansdóttir Ra frá Marteinstungu
26 9 V Sara Lind Ólafsdóttir Sæli frá Hafnarfirði
27 10 V Hrafnhildur Jónsdóttir Kraftur frá Keldudal
28 10 V Karen Sigfúsdóttir Kolskeggur frá Þúfu í Kjós
29 10 V Arnhildur Halldórsdóttir Glíma frá Flugumýri
30 11 V Páll Eggertsson Meitill frá Klömbrum
31 11 V Guðrún Sylvía Pétursdóttir Gjafar frá Hæl
32 11 V Magnús Haukur Norðdahl Dynjandi frá Lindarbæ
33 12 V Rúnar Bragason Krás frá Árbæjarhjáleigu II
34 12 V Auður Stefánsdóttir Mist frá Klömbrum
35 12 V Jóhann Ólafsson Stjörnufákur frá Blönduósi
Fjórgangur V2
Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Hrefna frá Dallandi
2 1 V Bjarki Freyr Arngrímsson Úlfur frá Hólshúsum
3 1 V Arnór Dan Kristinsson Straumur frá Sörlatungu
4 2 V Nína María Hauksdóttir Sproti frá Ytri-Skógum
5 2 V Steinunn Arinbjarnardótti Korkur frá Þúfum
6 2 V Thelma Dögg Harðardóttir Albína frá Möðrufelli
7 3 V Halldór Þorbjörnsson Ópera frá Hurðarbaki
8 3 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Þytur frá Efsta-Dal II
9 3 V Guðmunda Ellen Sigurðardóttir Týr frá Skálatjörn
10 4 H Hrönn Kjartansdóttir Sproti frá Gili
11 4 H Andri Ingason Björk frá Þjóðólfshaga 1
12 4 H Caroline Mathilde Grönbek Niel Hekla frá Ási 2
13 5 H Gréta Rut Bjarnadóttir Snægrímur frá Grímarsstöðum
14 5 H Snorri Egholm Þórsson Sæmd frá Vestra-Fíflholti
15 6 V Jóhanna Margrét Snorradóttir Rektor frá Melabergi
16 6 V Finnur Ingi Sölvason Sæunn frá Mosfellsbæ
17 6 V Glódís Helgadóttir Prins frá Ragnheiðarstöðum
18 7 V Hulda Katrín Eiríksdóttir Gýmir frá Ármóti
19 7 V Freyja Aðalsteinsdóttir Eskill frá Lindarbæ
20 7 V Nína María Hauksdóttir Nasa frá Sauðárkróki
Fjórgangur V2
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 H Hákon Dan Ólafsson Brynjar frá Laugarbökkum
2 1 H Linda Bjarnadóttir Fjöður frá Dallandi
3 1 H Sölvi Karl Einarsson Gjörvi frá Auðsholtshjáleigu
4 2 V Rósa Kristín Jóhannesdóttir Djásn frá Lambanesi
5 2 V Bríet Guðmundsdóttir Krækja frá Votmúla 2
6 2 V Snæfríður Jónsdóttir Ómissa frá Kirkjubæ
7 3 V Aníta Rós Róbertsdóttir Rispa frá Þjórsárbakka
8 3 V Benjamín S. Ingólfsson Stígur frá Halldórsstöðum
9 3 V Katrín Eva Grétarsdóttir Kopar frá Reykjakoti
10 4 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Héla frá Grímsstöðum
11 4 V Annabella R Sigurðardóttir Glettingur frá Holtsmúla 1
12 4 V Þuríður Rut Einarsdóttir Fönix frá Heiðarbrún
13 5 V Jóhanna Guðmundsdóttir Breiðfjörð frá Búðardal
14 5 V Elmar Ingi Guðlaugsson Eirdís frá Oddhóli
15 5 V Ásta Margrét Jónsdóttir Ás frá Tjarnarlandi
16 6 V Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Kornelíus frá Kirkjubæ
17 6 V Aþena Eir Jónsdóttir Yldís frá Vatnsholti
18 6 V Viktor Aron Adolfsson Óskar Örn frá Hellu
19 7 V Kristín Hermannsdóttir Þokkadís frá Rútsstaða-Norðurkoti
20 7 V Sölvi Freyr Freydísarson Gæi frá Svalbarðseyri
21 7 V Kolbrá Jóhanna Magnadóttir Mábil frá Votmúla 2
22 8 V Harpa Sigríður Bjarnadóttir Sváfnir frá Miðsitju
23 8 V Eva María Arnarsdóttir Hruni frá Reyrhaga
24 8 V Birta Ingadóttir Freyr frá Langholti II
25 9 V Hafþór Hreiðar Birgisson Ljóska frá Syðsta-Ósi
26 9 V Rúna Tómasdóttir Flísi frá Hávarðarkoti
27 9 V Bríet Guðmundsdóttir Hrafn frá Kvistum
28 10 H Bergþór Atli Halldórsson Gefjun frá Bjargshóli
29 10 H Hákon Dan Ólafsson Vikur frá Bakka
30 10 H Heba Guðrún Guðmundsdóttir Randver frá Vindheimum
31 11 H Katrín Eva Grétarsdóttir Sylgja frá Eystri-Hól
32 11 H Atli Freyr Maríönnuson Óðinn frá Ingólfshvoli
33 11 H Aldís Gestsdóttir Gleði frá Firði
34 12 H Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Búi frá Nýjabæ
35 12 H Elmar Ingi Guðlaugsson Kufl frá Grafarkoti
36 12 H Særós Ásta Birgisdóttir Gustur frá Neðri-Svertingsstöðum
37 13 V Elísa Benedikta Andrésdóttir Flötur frá Votmúla 1
38 13 V Ásta Margrét Jónsdóttir Núpur frá Vatnsleysu
39 13 V Þóra Birna Ingvarsdóttir Hróður frá Laugabóli
Fjórgangur V2
Barnaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Bergey Gunnarsdóttir Askja frá Efri-Hömrum
2 1 V Sigurður Baldur Ríkharðsson Linda frá Traðarlandi
3 1 V Glódís Rún Sigurðardóttir Kamban frá Húsavík
4 2 V Eygló Hildur Ásgeirsdóttir Hjaltalín frá Oddhóli
5 2 V Selma María Jónsdóttir Mozart frá Álfhólum
6 2 V Kristrún Ragnhildur Bender Dásemd frá Dallandi
7 3 V Kristófer Darri Sigurðsson Lilja frá Ytra-Skörðugili
8 3 V Arnar Máni Sigurjónsson Penni frá Sólheimum
9 3 V Aron Freyr Petersen Adam frá Skammbeinsstöðum 1
10 4 V Stefanía Hrönn Stefánsdóttir Dynjandi frá Höfðaströnd
11 4 V Sveinn Sölvi Petersen Trú frá Álfhólum
12 4 V Védís Huld Sigurðardóttir Baldvin frá Stangarholti
13 5 V Signý Sól Snorradóttir Kjarkur frá Höfðabakka
14 5 V Haukur Ingi Hauksson Lóa frá Hrafnkelsstöðum 1
15 5 V Auður Rós Þormóðsdóttir Fengur frá Brú
16 6 H Sunna Dís Heitmann Rönd frá Enni
17 6 H Helga Stefánsdóttir Kolbeinn frá Hæli
18 6 H Dagur Ingi Axelsson Prins frá Efra-Seli
19 7 V Arnar Máni Sigurjónsson Segull frá Mið-Fossum 2
20 7 V Sigurður Baldur Ríkharðsson Auðdís frá Traðarlandi
21 7 V Selma María Jónsdóttir Náttar frá Álfhólum
22 8 V Íris Birna Gauksdóttir Glóðar frá Skarði
23 8 V Benedikt Ólafsson Týpa frá Vorsabæ II
24 8 V Hulda María Sveinbjörnsdóttir Skyggnir frá Álfhólum
25 9 H Glódís Líf Gunnarsdóttir Magni frá Spágilsstöðum
26 9 H Glódís Rún Sigurðardóttir Tinni frá Kjartansstöðum
27 10 V Katla Sif Snorradóttir Gustur frá Stykkishólmi
28 10 V Arnar Máni Sigurjónsson Hlekkur frá Bjarnarnesi
Gæðingaskeið
Meistaraflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Valdimar Bergstað Krapi frá Selfossi
2 2 V Sigurður Vignir Matthíasson Gormur frá Efri-Þverá
3 3 V Sigvaldi Lárus Guðmundsson Þrándur frá Skógskoti
4 4 V Erling Ó. Sigurðsson Hnikar frá Ytra-Dalsgerði
5 5 V Sigursteinn Sumarliðason Krókus frá Dalbæ
6 6 V Sigurður Sigurðarson Freyðir frá Hafsteinsstöðum
7 7 V Haukur Baldvinsson Falur frá Þingeyrum
8 8 V Ragnhildur Haraldsdóttir Heimur frá Hvítárholti
9 9 V Líney María Hjálmarsdóttir Kunningi frá Varmalæk
10 10 V Valdimar Bergstað Þyrla frá Böðmóðsstöðum 2
11 11 V Sigurður Vignir Matthíasson Starkarður frá Stóru-Gröf ytri
12 12 V Reynir Örn Pálmason Ása frá Fremri-Gufudal
13 13 V Atli Guðmundsson Sálmur frá Halakoti
14 14 V Sigurbjörn Bárðarson Flosi frá Keldudal
15 15 V Viðar Ingólfsson Kapall frá Kommu
16 16 V Hans Þór Hilmarsson Kiljan frá Steinnesi
Gæðingaskeið
1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Sonja Noack Tvistur frá Skarði
2 2 V Karen Emilía Barrysdóttir Woodrow Snillingur frá Strandarhöfði
3 3 V Matthías Kjartansson Auðna frá Húsafelli 2
4 4 V Sara Pesenacker Hnokki frá Skíðbakka III
5 5 V Jón Atli Kjartansson Evra frá Dunki
6 6 V Logi Þór Laxdal Tindur frá Jaðri
7 7 V Erling Ó. Sigurðsson Seðill frá Laugardælum
8 8 V Guðmundur Jónsson Lækur frá Hraunbæ
9 9 V Jón Björnsson Mánadís frá Akureyri
10 10 V Birna Káradóttir Skálmar frá Nýjabæ
11 11 V Leó Hauksson Stjarna frá Ólafshaga
Gæðingaskeið
2. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 H Jóhann Ólafsson Gnýr frá Árgerði
2 2 V Sigurður Gunnar Markússon Þytur frá Sléttu
3 3 V Valgerður Sveinsdóttir Aska frá Hraunbæ
4 4 V Sigríður Helga Sigurðardóttir Brjánn frá Akranesi
5 5 V Rakel Sigurhansdóttir Kría frá Varmalæk
6 6 H Jóhann Ólafsson Berglind frá Húsavík
Gæðingaskeið
Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Hafdís Arna Sigurðardóttir Gusa frá Laugardælum
2 2 V Halldór Þorbjörnsson Vörður frá Hafnarfirði
3 3 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Dofri frá Steinnesi
4 4 V Svandís Lilja Stefánsdóttir Prins frá Skipanesi
5 5 V Jóhanna Margrét Snorradóttir Vídalín Víðir frá Strandarhöfði
6 6 V Arnór Dan Kristinsson Starkaður frá Velli II
7 7 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Erill frá Svignaskarði
8 8 V Konráð Valur Sveinsson Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II
9 9 V Hafdís Arna Sigurðardóttir Sólon frá Lækjarbakka
Gæðingaskeið
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Sara Bjarnadóttir Dimmalimm frá Kílhrauni
2 2 V Benjamín S. Ingólfsson Messa frá Káragerði
3 3 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Nótt frá Akurgerði
4 4 V Sunna Lind Ingibergsdóttir Flótti frá Meiri-Tungu 1
5 5 V Harpa Sigríður Bjarnadóttir Greipur frá Syðri-Völlum
6 6 V Hákon Dan Ólafsson Sveifla frá Kambi
7 7 H Sölvi Karl Einarsson Þeyr frá Hvoli
8 8 V Kristófer Darri Sigurðsson Vorboði frá Kópavogi
9 9 V Glódís Rún Sigurðardóttir Fálki (Taktur) frá Stóra-Hofi
Skeið 100m (flugskeið)
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Leó Hauksson Örn frá Laugabóli
2 2 V Glódís Rún Sigurðardóttir Veigar frá Varmalæk
3 3 V Erlendur Ari Óskarsson Ásdís frá Dalsholti
4 4 V Hinrik Bragason Gletta frá Bringu
5 5 V Sigurður Óli Kristinsson Gnótt frá Hrygg
6 6 V Edda Rún Guðmundsdóttir Snarpur frá Nýjabæ
7 7 V Valdimar Bergstað Prins frá Efri-Rauðalæk
8 8 V Birna Káradóttir Skálmar frá Nýjabæ
9 9 V Lárus Jóhann Guðmundsson Tinna frá Árbæ
10 10 V Konráð Valur Sveinsson Hörður frá Reykjavík
11 11 V Daníel Gunnarsson Skæruliði frá Djúpadal
12 12 V Sigvaldi Lárus Guðmundsson Sóldögg frá Skógskoti
13 13 V Hafdís Arna Sigurðardóttir Gusa frá Laugardælum
14 14 V Arnór Dan Kristinsson Eldur frá Litlu-Tungu 2
15 15 V Ragnar Tómasson Isabel frá Forsæti
16 16 V Sunna Lind Ingibergsdóttir Flótti frá Meiri-Tungu 1
17 17 V Glódís Rún Sigurðardóttir Fálki (Taktur) frá Stóra-Hofi
18 18 V Sigurður Sigurðarson Drift frá Hafsteinsstöðum
19 19 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Erill frá Svignaskarði
20 20 V Líney María Hjálmarsdóttir Þyrill frá Djúpadal
21 21 V Konráð Axel Gylfason Von frá Sturlureykjum 2
22 22 V Sigurður Óli Kristinsson Snælda frá Laugabóli
23 23 V Jón Bjarni Smárason Virðing frá Miðdal
24 24 V Eyvindur Hrannar Gunnarsson Ársól frá Bakkakoti
25 25 V Edda Rún Ragnarsdóttir Léttir frá Eiríksstöðum
26 26 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Andri frá Lynghaga
27 27 V Ragnar Tómasson Abba frá Strandarbakka
28 28 V Svanhvít Kristjánsdóttir Odda frá Halakoti
Skeið 150m
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Eyvindur Hrannar Gunnarsson Lilja frá Dalbæ
2 1 V Ragnhildur Haraldsdóttir Heimur frá Hvítárholti
3 2 V Bjarni Bjarnason Blikka frá Þóroddsstöðum
4 2 V Leó Hauksson Örn frá Laugabóli
5 3 V Arnór Dan Kristinsson Eldur frá Litlu-Tungu 2
6 3 V Hinrik Bragason Gletta frá Bringu
7 4 V Líney María Hjálmarsdóttir Þyrill frá Djúpadal
8 4 V Reynir Örn Pálmason Skemill frá Dalvík
9 5 V Sigurbjörn Bárðarson Óðinn frá Búðardal
10 5 V Erling Ó. Sigurðsson Hnikar frá Ytra-Dalsgerði
11 6 V Bjarni Bjarnason Dís frá Þóroddsstöðum
12 6 V Hlynur Guðmundsson Smekkur frá Högnastöðum
13 7 V Konráð Axel Gylfason Von frá Sturlureykjum 2
14 7 V Sigurður Vignir Matthíasson Ormur frá Framnesi
Skeið 250m
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Konráð Valur Sveinsson Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II
2 1 V Sigurður Óli Kristinsson Flipi frá Haukholtum
3 2 V Bjarni Bjarnason Glúmur frá Þóroddsstöðum
4 2 V Ragnar Tómasson Abba frá Strandarbakka
5 3 V Sigurður Sigurðarson Drift frá Hafsteinsstöðum
6 3 V Guðmundur Ásgeir Björnsson Gola frá Garðabæ
7 4 V Jón Bjarni Smárason Virðing frá Miðdal
8 4 V Ævar Örn Guðjónsson Vaka frá Sjávarborg
9 5 V Arna Ýr Guðnadóttir Hrafnhetta frá Hvannstóði
10 5 V Sigurður Óli Kristinsson Snælda frá Laugabóli
11 6 V Guðmundur Björgvinsson Gjálp frá Ytra-Dalsgerði
12 6 V Daníel Gunnarsson Skæruliði frá Djúpadal
13 7 V Bjarni Bjarnason Hera frá Þóroddsstöðum
14 7 V Ólafur Þórðarson Skúta frá Skák
15 8 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Andri frá Lynghaga
16 8 V Edda Rún Guðmundsdóttir Snarpur frá Nýjabæ
Tölt T1
Meistaraflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Lena Zielinski Melkorka frá Hárlaugsstöðum 2
2 2 V Reynir Örn Pálmason Bragur frá Seljabrekku
3 3 V Sigursteinn Sumarliðason Herdís frá Feti
4 4 V Sigurður Sigurðarson Arna frá Skipaskaga
5 5 V Berglind Ragnarsdóttir Frakkur frá Laugavöllum
6 6 V Janus Halldór Eiríksson Hlýri frá Hveragerði
7 7 V Líney María Hjálmarsdóttir Völsungur frá Húsavík
8 8 V John Sigurjónsson Feykir frá Ey I
9 9 V Bylgja Gauksdóttir Dagfari frá Eylandi
10 10 V Flosi Ólafsson Rektor frá Vakurstöðum
11 11 H Ragnar Tómasson Von frá Vindási
12 12 V Þorvaldur Árni Þorvaldsson Stjarna frá Stóra-Hofi
13 13 V Ólafur Andri Guðmundsson Straumur frá Feti
14 14 V Kári Steinsson Klerkur frá Bjarnanesi
15 15 V Jóhann Kristinn Ragnarsson Kvika frá Leirubakka
16 16 V Eyrún Ýr Pálsdóttir Kjarval frá Blönduósi
17 17 V Edda Rún Ragnarsdóttir Orka frá Þverárkoti
18 18 H Anna S. Valdemarsdóttir Sómi frá Kálfsstöðum
19 19 V Janus Halldór Eiríksson Barði frá Laugarbökkum
20 20 V Bylgja Gauksdóttir Unnur frá Feti
21 21 H Ragnar Tómasson Sleipnir frá Árnanesi
22 22 V Valdimar Bergstað Þyrla frá Böðmóðsstöðum 2
23 23 V Sigurbjörn Bárðarson Jarl frá Mið-Fossum
24 24 V Viðar Ingólfsson Dáð frá Jaðri
25 25 V Þorvaldur Árni Þorvaldsson Þrumufleygur frá Álfhólum
26 26 V Pernille Lyager Möller Sörli frá Hárlaugsstöðum
Tölt T2
Meistaraflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Viðar Ingólfsson Kapall frá Kommu
2 1 V Sigurður Sigurðarson List frá Langsstöðum
3 1 V Sigursteinn Sumarliðason Nýr Dagur frá Þúfu í Landeyjum
4 2 V Sigurður Vignir Matthíasson Andri frá Vatnsleysu
5 2 V Ragnhildur Haraldsdóttir Þróttur frá Tungu
6 2 V Elin Holst Frami frá Ketilsstöðum
7 3 V Reynir Örn Pálmason Greifi frá Holtsmúla 1
8 3 V Hinrik Bragason Stimpill frá Vatni
9 4 H Björn Einarsson Hersir frá Lambanesi
10 5 V Sigursteinn Sumarliðason Krókus frá Dalbæ
11 5 V Sigurður Sigurðarson Freyþór frá Ásbrú
Tölt T2
1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Hlynur Guðmundsson Orka frá Ytri-Skógum
2 1 V Hlynur Pálsson Ótta frá Sælukoti
3 1 V Arnar Bjarki Sigurðarson Vordís frá Jaðri
4 2 V Edda Rún Guðmundsdóttir Þulur frá Hólum
5 2 V Hrefna María Ómarsdóttir Nn frá Álfhólum
6 3 H Birgitta Dröfn Kristinsdóttir Gerður frá Laugarbökkum
7 3 H Sigurbjörn J Þórmundsson Sólbrún frá Skagaströnd
8 4 V Gunnar Tryggvason Sprettur frá Brimilsvöllum
9 4 V Vilfríður Sæþórsdóttir Logadís frá Múla
Tölt T2
2. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Jóhann Ólafsson Berglind frá Húsavík
2 2 H Gunnar Már Þórðarson Röst frá Flugumýri II
3 2 H Hrafnhildur Jónsdóttir Hákon frá Brekku, Fljótsdal
4 2 H Rakel Sigurhansdóttir Ra frá Marteinstungu
5 3 H Sigríður Helga Sigurðardóttir Brjánn frá Akranesi
6 3 H Elín Hrönn Sigurðardóttir Vigri frá Holtsmúla 1
7 4 V Jóhann Ólafsson Nóta frá Grímsstöðum
Tölt T2
Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Halldór Þorbjörnsson Skjálfta-Hrina frá Miðengi
2 1 V Hafdís Arna Sigurðardóttir Gusa frá Laugardælum
3 1 V Arnór Dan Kristinsson Straumur frá Sörlatungu
4 2 V Fríða Hansen Nös frá Leirubakka
5 2 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Dofri frá Steinnesi
6 2 V Guðmunda Ellen Sigurðardóttir Týr frá Skálatjörn
7 3 V Konráð Axel Gylfason Dökkvi frá Leysingjastöðum II
8 4 H Bjarki Freyr Arngrímsson Úlfur frá Hólshúsum
9 4 H Hulda Katrín Eiríksdóttir Krákur frá Skjálg
Tölt T2
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Hákon Dan Ólafsson Atgeir frá Sunnuhvoli
2 1 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Sandra frá Dufþaksholti
3 1 V Annabella R Sigurðardóttir Dynjandi frá Hofi I
4 2 H Katrín Eva Grétarsdóttir Kopar frá Reykjakoti
5 2 H Birta Ingadóttir Pendúll frá Sperðli
6 3 V Arnar Máni Sigurjónsson Hlekkur frá Bjarnarnesi
7 3 V Kristófer Darri Sigurðsson Vorboði frá Kópavogi
8 4 H Særós Ásta Birgisdóttir Gustur frá Neðri-Svertingsstöðum
9 4 H Harpa Sigríður Bjarnadóttir Greipur frá Syðri-Völlum
Tölt T3
1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 H Anna Björk Ólafsdóttir Oddur frá Hafnarfirði
2 1 H Matthías Leó Matthíasson Oddaverji frá Leirubakka
3 1 H Tinna Rut Jónsdóttir Gjálp frá Vöðlum
4 2 H Högni Sturluson Ýmir frá Ármúla
5 2 H Arnar Bjarki Sigurðarson Töru-Glóð frá Kjartansstöðum
6 2 H Úlfhildur Ída Helgadóttir Erla frá Skák
7 3 H Ríkharður Flemming Jensen Freyja frá Traðarlandi
8 3 H Jón Steinar Konráðsson Veröld frá Grindavík
9 3 H Stefnir Guðmundsson Bjarkar frá Blesastöðum 1A
10 4 V Hekla Katharína Kristinsdóttir Spes frá Herríðarhóli
11 4 V Sveinbjörn Bragason Dögun frá Haga
12 4 V Ásmundur Ernir Snorrason Birta Sól frá Melabergi
13 5 V Þórarinn Ragnarsson Glæsir frá Brú
14 5 V Katrín Líf Sigurðardóttir Sandra frá Stóra-Sandfelli 2
15 6 H Edda Rún Guðmundsdóttir Gnótt frá Blesastöðum 1A
16 6 H Line Sofie Henriksen Glóstjarni frá Efri-Þverá
17 6 H Rut Skúladóttir Glaður frá Mykjunesi 2
18 7 V Logi Þór Laxdal Þruma frá Akureyri
19 7 V Davíð Jónsson Dagfari frá Miðkoti
20 7 V Vilfríður Sæþórsdóttir Gaumur frá Skarði
21 8 V Arnar Bjarki Sigurðarson Hamar frá Kringlu
22 9 H Leó Hauksson Goði frá Laugabóli
23 9 H Gunnar Tryggvason Ómur frá Brimilsvöllum
24 9 H Linda Rún Pétursdóttir Steinn frá Hvítadal
Tölt T3
2. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 H Svandís Beta Kjartansdóttir Taktur frá Reykjavík
2 1 H Hrafnhildur Jónsdóttir Kraftur frá Keldudal
3 1 H Jóhann Ólafsson Stjörnufákur frá Blönduósi
4 2 V Edda Sóley Þorsteinsdóttir Selja frá Vorsabæ
5 2 V Maja Roldsgaard Hrímfaxi frá Hrafnkelsstöðum 1
6 2 V Gunnhildur Sveinbjarnardó Fáfnir frá Lyngbrekku
7 3 V Brynja Viðarsdóttir Kolbakur frá Hólshúsum
8 3 V Guðrún Sylvía Pétursdóttir Gjafar frá Hæl
9 3 V Steinunn Hildur Hauksdóttir Karólína frá Vatnsleysu
10 4 V Sigurður Gunnar Markússon Lótus frá Tungu
11 4 V Egill Rafn Sigurgeirsson Skúmur frá Kvíarhóli
12 4 V Katrín Sigurðardóttir Yldís frá Hafnarfirði
13 5 V Ófeigur Ólafsson Hraunar frá Ármóti
14 5 V Guðjón Gunnarsson Reykur frá Barkarstöðum
15 5 V Jóhann Ólafsson Gnýr frá Árgerði
16 6 V Lóa Dagmar Smáradóttir Kolbrá frá Kjarnholtum I
17 6 V Petra Björk Mogensen Sigríður frá Feti
18 7 H Sverrir Einarsson Kraftur frá Votmúla 2
19 7 H Katrín Stefánsdóttir Kolfinna frá Forsæti
20 7 H Rósa Valdimarsdóttir Íkon frá Hákoti
21 8 V Steinþór Freyr Steinþórsson Goði frá Gottorp
22 8 V Ingvar Ingvarsson Trausti frá Glæsibæ
23 8 V Inga Dröfn Sváfnisdóttir Assa frá Húsafelli 2
24 9 H Dagný Bjarnadóttir Týr frá Lambleiksstöðum
25 9 H Sigríður Helga Sigurðardóttir Bruni frá Akranesi
26 9 H Hrafnhildur Jónsdóttir Hrímar frá Lundi
27 10 H Einar Örn Þorkelsson Smellur frá Bringu
28 10 H Svava Kristjánsdóttir Kolbakur frá Laugabakka
29 11 V Magnús Sigurður Alfreðsson Birta frá Lambanes-Reykjum
30 11 V Jóhann Ólafsson Evelyn frá Litla-Garði
31 12 H Steinunn Hildur Hauksdóttir Drómi frá Vatnsleysu
32 12 H Arnhildur Halldórsdóttir Glíma frá Flugumýri
Tölt T3
Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Hrönn Kjartansdóttir Sproti frá Gili
2 1 V Andri Ingason Björk frá Þjóðólfshaga 1
3 1 V Eggert Helgason Stúfur frá Kjarri
4 2 V Fríða Hansen Hekla frá Leirubakka
5 2 V Birgitta Bjarnadóttir Þytur frá Gegnishólaparti
6 2 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Glitnir frá Margrétarhofi
7 3 H Jóhanna Margrét Snorradóttir Ari frá Síðu
8 3 H Finnur Ingi Sölvason Sæunn frá Mosfellsbæ
9 3 H Hulda Katrín Eiríksdóttir Gýmir frá Ármóti
10 4 H Halldór Þorbjörnsson Ópera frá Hurðarbaki
11 4 H Thelma Dögg Harðardóttir Albína frá Möðrufelli
12 5 V Glódís Helgadóttir Helga-Ósk frá Ragnheiðarstöðum
13 5 V Gréta Rut Bjarnadóttir Snægrímur frá Grímarsstöðum
14 5 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Hrefna frá Dallandi
15 6 H Nína María Hauksdóttir Nasa frá Sauðárkróki
16 6 H Hafdís Arna Sigurðardóttir Sólon frá Lækjarbakka
17 7 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Þytur frá Efsta-Dal II
18 7 V Julia Ivarson Hremmsa frá Sauðárkróki
Tölt T3
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Harpa Sigríður Bjarnadóttir Sváfnir frá Miðsitju
2 1 V Elmar Ingi Guðlaugsson Eirdís frá Oddhóli
3 2 H Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Héla frá Grímsstöðum
4 2 H Snæfríður Jónsdóttir Ómissa frá Kirkjubæ
5 2 H Sölvi Karl Einarsson Gjörvi frá Auðsholtshjáleigu
6 3 H Ásta Margrét Jónsdóttir Ófeig frá Holtsmúla 1
7 3 H Hafþór Hreiðar Birgisson Ljóska frá Syðsta-Ósi
8 3 H Jóhanna Guðmundsdóttir Breiðfjörð frá Búðardal
9 4 H Aníta Rós Róbertsdóttir Rispa frá Þjórsárbakka
10 4 H Aþena Eir Jónsdóttir Yldís frá Vatnsholti
11 4 H Linda Bjarnadóttir Gullbrá frá Hólabaki
12 5 V Bergþór Atli Halldórsson Gefjun frá Bjargshóli
13 5 V Margrét Hauksdóttir Rokkur frá Oddhóli
14 5 V Kolbrá Jóhanna Magnadóttir Þyrnirós frá Reykjavík
15 6 V Klara Penalver Davíðsdóttir Vífill frá Síðu
16 6 V Eva María Arnarsdóttir Abel frá Hlíðarbergi
17 6 V Atli Freyr Maríönnuson Óðinn frá Ingólfshvoli
18 7 V Hákon Dan Ólafsson Vikur frá Bakka
19 7 V Birgitta Sól Helgadóttir Grímur frá Lönguhlíð
20 7 V Benjamín S. Ingólfsson Stígur frá Halldórsstöðum
21 8 V Heiða Rún Sigurjónsdóttir Geisli frá Möðrufelli
22 8 V Rúna Tómasdóttir Flísi frá Hávarðarkoti
23 9 H Annabella R Sigurðardóttir Ormur frá Sigmundarstöðum
24 9 H Harpa Sigríður Bjarnadóttir Eva frá Mosfellsbæ
25 9 H Rósa Kristín Jóhannesdóttir Djásn frá Lambanesi
26 10 H Birta Ingadóttir Freyr frá Langholti II
27 10 H Þóra Birna Ingvarsdóttir Katrín frá Vogsósum 2
28 10 H Elmar Ingi Guðlaugsson Kufl frá Grafarkoti
29 11 H Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Kornelíus frá Kirkjubæ
30 11 H Hrafndís Katla Elíasdóttir Stingur frá Koltursey
Tölt T3
Barnaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Dagur Ingi Axelsson Elín frá Grundarfirði
2 1 V Védís Huld Sigurðardóttir Baldvin frá Stangarholti
3 1 V Glódís Rún Sigurðardóttir Tinni frá Kjartansstöðum
4 2 V Sigurður Baldur Ríkharðsson Auðdís frá Traðarlandi
5 3 H Stefanía Hrönn Stefánsdóttir Dynjandi frá Höfðaströnd
6 3 H Aron Freyr Petersen Adam frá Skammbeinsstöðum 1
7 3 H Auður Rós Þormóðsdóttir Gyðja frá Kaðlastöðum
8 4 H Katla Sif Snorradóttir Gustur frá Stykkishólmi
9 4 H Kristófer Darri Sigurðsson Lilja frá Ytra-Skörðugili
10 4 H Sveinn Sölvi Petersen Trú frá Álfhólum
11 5 H Signý Sól Snorradóttir Rá frá Melabergi
12 5 H Kristrún Ragnhildur Bender Dásemd frá Dallandi
13 6 H Glódís Rún Sigurðardóttir Kamban frá Húsavík
14 6 H Bergey Gunnarsdóttir Askja frá Efri-Hömrum
15 6 H Arnar Máni Sigurjónsson Penni frá Sólheimum
Tölt T7
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Elmar Ingi Guðlaugsson Tinna frá Ketilsstöðum, Holta-og Landssveit
2 1 V Þuríður Rut Einarsdóttir Fönix frá Heiðarbrún
Tölt T7
Barnaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Viktoría Von Ragnarsdóttir Mökkur frá Heysholti
2 1 V Hulda María Sveinbjörnsdóttir Skyggnir frá Álfhólum
3 1 V Kolka Rist Birta frá Ármóti
4 2 H Pétur Ómar Þorsteinsson Sproti frá Ragnheiðarstöðum
5 2 H Agatha Elín Steinþórsdóttir Baltasar frá Háleggsstöðum
6 2 H Sunna Dís Heitmann Rönd frá Enni
7 3 V Selma Leifsdóttir Brimill frá Þúfu í Landeyjum
8 3 V Elvar Snær Erlendsson Töfri frá Þúfu í Landeyjum
9 3 V Hrund Ásbjörnsdóttir Moli frá Fellskoti
10 4 V Heiður Karlsdóttir Hávarður frá Búðarhóli
11 4 V Vigdís Helga Einarsdóttir Öðlingur frá Arnarhóli
12 4 V Hekla Rist Sleipnir frá Hrafnhólum
13 5 H Haukur Ingi Hauksson Lóa frá Hrafnkelsstöðum 1
14 5 H Auður Rós Þormóðsdóttir Fengur frá Brú
15 5 H Kristín Hrönn Pálsdóttir Snörp frá Hoftúni
16 6 V Glódís Líf Gunnarsdóttir Magni frá Spágilsstöðum
17 6 V Helga Stefánsdóttir Kolbeinn frá Hæli
18 6 V Sara Bjarnadóttir Framtíð frá Ólafsbergi
Tölt T7
Opinn flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 H Snorri Freyr Garðarsson Blakkur frá Lyngholti
2 1 H Guðni Kjartansson Svaki frá Auðsholtshjáleigu
3 2 V Sigurður Freyr Árnason Vinur frá Grundarfirði
4 2 V Karen Sigfúsdóttir Kolskeggur frá Þúfu í Kjós
5 2 V Sandra Westphal-Wiltschek Ösp frá Hlíðartúni
6 3 V Veronika Osterhammer Kári frá Brimilsvöllum
7 3 V Freyja Aðalsteinsdóttir Eskill frá Lindarbæ
8 3 V Linda Björk Gunnlaugsdóttir Snædís frá Blönduósi
9 4 V Ragnheiður Ásta Sigurðardóttir Ólga frá Dallandi
10 5 H Sjöfn Sóley Kolbeins Ingadís frá Dalsholti
11 5 H Susi Haugaard Pedersen Efri-Dís frá Skyggni