Fréttir

Ráslistar og dagskrá punktamótsins

Mótið hefst kl 10:00 laugardaginn 12.7.2014.

 

Dagskráin verður eftirfarandi og verður hver grein keyrð á eftir annarri svo knapar eru beðnir að fylgjast vel með:

– Fjórgangur (ca. 60 mín)

– Fimmgangur (ca. 70 mín)

-Tölt (xa. 45 mín)

– Slaktaumatölt (ca. 15 mín)

– Gæðingaskeið

– 100 m skeið

Vegna eftirspurnar var gæðingaskeiði og 100 m skeiði bætt við. Skráning í þessar tvær greinar eru í síma 860-6300   (Hrefna) og er skráningagjalidð 2000 kr.

 

Ráslisti
Fimmgangur F2
Opinn flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur
1 1 V Matthías Leó Matthíasson Náttfríður frá Kjartansstöðum Brúnn/milli- einlitt
2 1 V Elvar Þormarsson Þráður frá Þúfu í Landeyjum Rauður/sót- stjörnótt vin…
3 1 V Jóhann G. Jóhannesson Brestur frá Lýtingsstöðum Rauður/milli- skjótt
4 2 V Ingunn Birna Ingólfsdóttir Vorboði frá Kópavogi Brúnn/milli- einlitt
5 2 V Sólon Morthens Frægur frá Flekkudal Grár/brúnn einlitt
6 2 V John Sigurjónsson Hljómur frá Skálpastöðum Móálóttur,mósóttur/milli-…
7 3 V Sigríður Pjetursdóttir Spurning frá Sólvangi Rauður/sót- einlitt
8 3 V Agnes Hekla Árnadóttir Smyrill frá Skálakoti Jarpur/milli- stjörnótt
9 3 V Viðar Ingólfsson Már frá Feti Brúnn/milli- einlitt
10 4 V Jóhann Ólafsson Hektor frá Stafholtsveggjum Rauður/milli- einlitt
11 4 V Hrefna Hallgrímsdóttir Gyllir frá Þúfu í Kjós Bleikur/álóttur einlitt
12 4 V Bylgja Gauksdóttir Lukka frá Lindarholti Jarpur/milli- einlitt
13 5 V Harpa Sigríður Bjarnadóttir Von frá Valstrýtu Rauður/milli- tvístjörnótt
14 5 V Sigurður Sigurðarson Blængur frá Skálpastöðum Brúnn/dökk/sv. einlitt
15 5 V Edda Rún Guðmundsdóttir Kolviður frá Strandarhöfði Brúnn/milli- einlitt
16 6 H Anna S. Valdemarsdóttir Frabín frá Fornusöndum Rauður/milli- stjörnótt
17 7 V Jón Gíslason Dreki frá Útnyrðingsstöðum Jarpur/milli- stjörnótt
18 7 V Elvar Þormarsson Undrun frá Velli II Jarpur/milli- skjótt
19 7 V Guðmundur Björgvinsson Sif frá Helgastöðum 2 Brúnn/mó- einlitt
Fjórgangur V2
Opinn flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur
1 1 V Jóhann Ólafsson Stjörnufákur frá Blönduósi Rauður/milli- stjörnótt
2 1 V Hólmfríður Ruth Guðmundsdóttir Lóðar frá Tóftum Rauður/milli- einlitt
3 1 V Agnes Hekla Árnadóttir Váli frá Eystra-Súlunesi I Rauður/dökk/dr. blesótt
4 2 H Gunnar Halldórsson Eskill frá Leirulæk Jarpur/milli- stjörnótt
5 2 H Óskar Sæberg Faxi frá Miðfelli 5 Rauður/milli- einlitt
6 2 H Kim Allan Andersen Djarfur frá Langholti II Rauður/milli- einlitt
7 3 V Harpa Sigríður Bjarnadóttir Hekla frá Hamrahóli Jarpur/milli- einlitt
8 3 V Þóranna Másdóttir Alvara frá Dalbæ Rauður/sót- einlitt
9 3 V Stella Sólveig Pálmarsdóttir Sóley frá Efri-Hömrum Bleikur/fífil/kolóttur sk…
10 4 V Anna S. Valdemarsdóttir Oddur frá Ytra-Dalsgerði Brúnn/milli- stjörnótt
11 4 V Eyrún Ýr Pálsdóttir Drift frá Tjarnarlandi Rauður/milli- einlitt
12 4 V Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir Snerpa frá Efra-Seli Jarpur/rauð- einlitt
13 5 V Brynjar Nói Sighvatsson Vinur frá Grundarfirði Brúnn/milli- einlitt
14 5 V Sylvía Sigurbjörnsdóttir Ljúfur frá Torfunesi Jarpur/rauð- stjörnótt
15 5 V Hjörvar Ágústsson Hafsteinn frá Kirkjubæ Rauður/milli- einlitt
16 6 V Flosi Ólafsson Dreki frá Breiðabólstað Grár/brúnn einlitt
17 6 V Hrefna Hallgrímsdóttir Penni frá Sólheimum Brúnn/milli- einlitt
18 7 H Bergþór Atli Halldórsson Gefjun frá Bjargshóli Brúnn/milli- einlitt
19 7 H Jóhann Ólafsson Flóki frá Flekkudal Brúnn/milli- einlitt
20 7 H Einar Reynisson Muni frá Syðri-Völlum Bleikur/álóttur stjörnótt
21 8 V Edda Rún Guðmundsdóttir Spyrna frá Strandarhöfði Rauður/milli- einlitt glófext
22 8 V Agnes Hekla Árnadóttir Kúnst frá Ytri-Skógum Brúnn/milli- einlitt
Tölt T2
Opinn flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur
1 1 V Eyrún Ýr Pálsdóttir Drift frá Tjarnarlandi Rauður/milli- einlitt
2 1 V Sigríður Pjetursdóttir Spurning frá Sólvangi Rauður/sót- einlitt
3 2 H Harpa Sigríður Bjarnadóttir Greipur frá Syðri-Völlum Brúnn/dökk/sv. einlitt
4 2 H Bergþór Atli Halldórsson Gefjun frá Bjargshóli Brúnn/milli- einlitt
5 3 V John Sigurjónsson Rauðhetta frá Reykjavík Rauður/milli- skjótt
6 3 V Pernille Lyager Möller Kveikja frá Miðási Bleikur/fífil- stjörnótt
Tölt T3
Opinn flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur
1 1 V Hólmfríður Ruth Guðmundsdóttir Lóðar frá Tóftum Rauður/milli- einlitt
2 1 V Ásmundur Ernir Snorrason Alda frá Tungu Móálóttur,mósóttur/milli-…
3 1 V Þóranna Másdóttir Alvara frá Dalbæ Rauður/sót- einlitt
4 2 V Jóhann Ólafsson Hektor frá Stafholtsveggjum Rauður/milli- einlitt
5 2 V Agnes Hekla Árnadóttir Kúnst frá Ytri-Skógum Brúnn/milli- einlitt
6 2 V Þorvaldur Árni Þorvaldsson Stjarna frá Stóra-Hofi Brúnn/milli- stjörnótt hr…
7 3 H Óskar Sæberg Faxi frá Miðfelli 5 Rauður/milli- einlitt
8 3 H Halldóra Baldvinsdóttir Hjálprekur frá Torfastöðum Brúnn/milli- einlitt
9 3 H Gunnar Halldórsson Eskill frá Leirulæk Jarpur/milli- stjörnótt
10 4 H Matthías Leó Matthíasson Hamar frá Kringlu Brúnn/milli- einlitt
11 4 H Ingólfur Arnar Þorvaldsson Tinni frá Kjartansstöðum Brúnn/milli- einlitt
12 4 H Flosi Ólafsson Rektor frá Vakurstöðum Brúnn/milli- einlitt
13 5 H Kim Allan Andersen Djarfur frá Langholti II Rauður/milli- einlitt
14 5 H Elvar Þormarsson Vornótt frá Pulu Móálóttur,mósóttur/milli-…
15 6 V Guðjón Gunnarsson Reykur frá Barkarstöðum Brúnn/milli- einlitt
16 6 V Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir Snerpa frá Efra-Seli Jarpur/rauð- einlitt
17 7 H John Sigurjónsson Steinn frá Hvítadal Rauður/milli- blesótt
18 7 H Jóhann Ólafsson Stjörnufákur frá Blönduósi Rauður/milli- stjörnótt