Ráslistar á Reykjavíkurmeistaramótinu

Hér koma ráslistar á Reykjavíkurmeistaramótið sem hefst þriðjudaginn 6. maí.

Knapar eru beðnir að lesa vel yfir sínar skráningar og koma ábendingum á framfæri með því að senda tölvupóst á fakur@fakur.is eða hringja í 860-6300

Ráslisti
Fimmgangur F1
Meistaraflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Hulda Gústafsdóttir Þrenna frá Hofi I Jarpur/dökk- skjótt 10 Fákur
2 2 V Þórdís Erla Gunnarsdóttir Eldey frá Auðsholtshjáleigu Bleikur/fífil- einlitt vi… 7 Fákur
3 3 V Hinrik Bragason Þeyr frá Holtsmúla 1 Vindóttur/bleik einlitt 8 Fákur
4 4 V Páll Bragi Hólmarsson Snæsól frá Austurkoti Grár/leirljós einlitt vin… 10 Sleipnir
5 5 V Atli Guðmundsson Sálmur frá Halakoti Brúnn/milli- einlitt 16 Sörli
6 6 V Eyjólfur Þorsteinsson Dofri frá Steinnesi Jarpur/milli- einlitt 9 Sörli
7 7 V Sigurður Vignir Matthíasson Gustur frá Lambhaga Brúnn/milli- einlitt 11 Fákur
8 8 H Guðmann Unnsteinsson Askja frá Kílhrauni Rauður/milli- einlitt 8 Smári
9 9 V Sigurbjörn Bárðarson Spói frá Litlu-Brekku Brúnn/mó- einlitt 9 Fákur
10 10 V Reynir Örn Pálmason Greifi frá Holtsmúla 1 Brúnn/milli- einlitt 11 Hörður
11 11 V Sveinn Ragnarsson Forkur frá Laugavöllum Bleikur/álóttur einlitt 12 Fákur
12 12 V Ólafur Ásgeirsson Þröstur frá Hvammi Brúnn/milli- stjörnótt 13 Smári
13 13 V Viðar Ingólfsson Heimur frá Votmúla 1 Brúnn/dökk/sv. einlitt 9 Fákur
14 14 V John Sigurjónsson Konsert frá Korpu Brúnn/milli- einlitt 9 Fákur
15 15 H Henna Johanna Sirén Gormur frá Fljótshólum 2 Brúnn/milli- einlitt 12 Geysir
16 16 V Róbert Petersen Prins frá Blönduósi Rauður/milli- stjörnótt 10 Fákur
17 17 V Sigursteinn Sumarliðason Krókus frá Dalbæ Brúnn/milli- einlitt 6 Sleipnir
18 18 V Sigurður Vignir Matthíasson Helgi frá Neðri-Hrepp Grár/bleikur einlitt 8 Fákur
19 19 V Hulda Gústafsdóttir Birkir frá Vatni Vindóttur/jarp- einlitt 6 Fákur
20 20 V Jón Gíslason Hamar frá Hafsteinsstöðum Grár/brúnn stjörnótt 9 Fákur
21 21 V Páll Bragi Hólmarsson Vörður frá Hafnarfirði 10 Sleipnir
22 22 V Edda Rún Ragnarsdóttir Safír frá Efri-Þverá Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur
23 23 V Hinrik Bragason Þyrla frá Böðmóðsstöðum 2 Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur
24 24 V Ásmundur Ernir Snorrason Grafík frá Búlandi Rauður/milli- skjótt 9 Máni
Fimmgangur F2
1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 H Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Gletta frá Margrétarhofi Rauður/milli- stjörnótt g… 7 Hörður
2 1 H Haukur Baldvinsson Askur frá Syðri-Reykjum Rauður/milli- tvístjörnótt 6 Sleipnir
3 1 H Hekla Katharína Kristinsdóttir Vænting frá Skarði Brúnn/milli- einlitt 7 Geysir
4 2 V Kári Steinsson Binný frá Björgum Grár/brúnn einlitt 8 Fákur
5 2 V Ásmundur Ernir Snorrason Flóki frá Hafnarfirði Moldóttur/gul-/m- einlitt 7 Máni
6 2 V Hans Þór Hilmarsson Tígulás frá Marteinstungu Rauður/milli- tvístjörnótt 9 Geysir
7 3 V Anna S. Valdemarsdóttir Súper-Stjarni frá Stóru-Ásgeirsá Rauður/milli- stjörnótt 11 Fákur
8 3 V Sara Pesenacker Hnokki frá Skíðbakka III Jarpur/litföróttur einlitt 11 Geysir
9 3 V Atli Guðmundsson Ari frá Litla-Moshvoli Rauður/milli- skjótt 14 Sörli
10 4 V Linda Tommelstad Sigurboði frá Árbakka Brúnn/milli- einlitt 6 Geysir
11 4 V Viðar Ingólfsson Eva frá Mið-Fossum Jarpur/milli- einlitt 7 Fákur
12 4 V Karen Líndal Marteinsdóttir Narnía frá Vestri-Leirárgörðum Rauður/milli- skjótt 8 Dreyri
13 5 V Elías Þórhallsson Hnoss frá Koltursey Jarpur/milli- skjótt 7 Hörður
14 5 V Pernille Lyager Möller Álfsteinn frá Hvolsvelli Brúnn/milli- skjótt 7 Léttir
15 5 V Daníel Ingi Larsen Aría frá Forsæti Rauður/milli- stjörnótt 10 Sleipnir
16 6 V Snorri Dal Mirra frá Stafholti Brúnn/milli- einlitt 7 Sörli
17 6 V Þórdís Erla Gunnarsdóttir Hrafnar frá Auðsholtshjáleigu Brúnn/milli- einlitt 7 Fákur
18 6 V Adolf Snæbjörnsson Gola frá Setbergi Rauður/milli- einlitt 13 Sörli
19 7 V Vilfríður Sæþórsdóttir Logadís frá Múla Rauður/milli- stjörnótt 7 Sörli
20 7 V Sölvi Sigurðarson Starkarður frá Stóru-Gröf ytri Brúnn/milli- skjótt 8 Hörður
21 7 V Edda Rún Ragnarsdóttir Kinnskær frá Selfossi Leirljós/Hvítur/ljós- skj… 9 Fákur
22 8 V Friðdóra Friðriksdóttir Tildra frá Varmalæk Jarpur/milli- leistar(ein… 7 Sörli
23 8 V Ragnhildur Haraldsdóttir Þróttur frá Tungu Brúnn/milli- einlitt 7 Hörður
24 8 V Bylgja Gauksdóttir Sparta frá Akureyri Móálóttur,mósóttur/milli-… 6 Sprettur
25 9 V Sigríður Helga Sigurðardóttir Brjánn frá Akranesi Brúnn/mó- einlitt 14 Hörður
26 9 V Erlendur Ari Óskarsson Kolgrímur frá Akureyri Móálóttur,mósóttur/milli-… 8 Fákur
27 9 V Sævar Haraldsson Mirra frá Fornusöndum Brúnn/milli- einlitt 7 Fákur
28 10 H Lárus Sindri Lárusson Gríma frá Efri-Fitjum Bleikur/fífil- stjörnótt 7 Sprettur
29 10 H Sara Ástþórsdóttir Sprengigígur frá Álfhólum Rauður/milli- blesótt glófext 7 Geysir
30 11 V Atli Guðmundsson Freyr frá Hvoli Brúnn/milli- einlitt 9 Sörli
31 11 V Bjarni Bjarnason Hnokki frá Þóroddsstöðum Brúnn/milli- einlitt 7 Trausti
32 11 V Jón Páll Sveinsson Góður Byr frá Blönduósi Grár/rauður stjörnótt 6 Geysir
33 12 V Berglind Ragnarsdóttir Askur frá Laugavöllum Brúnn/milli- einlitt 7 Fákur
34 12 V Verena Christina Schwarz Hjaltalín frá Reykjavík Jarpur/milli- einlitt 10 Geysir
35 12 V Hans Þór Hilmarsson Melódía frá Stóra-Vatnsskarði Brúnn/milli- einlitt 8 Geysir
36 13 V Helgi Eyjólfsson Langfeti frá Hofsstöðum Grár/brúnn einlitt 14 Smári
37 13 V Eyrún Ýr Pálsdóttir Hrannar frá Flugumýri II Brúnn/milli- einlitt 8 Sleipnir
38 13 V Sigurður Vignir Matthíasson Leistur frá Torfunesi Rauður/milli- blesa auk l… 6 Fákur
Fimmgangur F2
2. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Aníta Lára Ólafsdóttir Sleipnir frá Runnum Grár/brúnn einlitt 8 Fákur
2 1 V Valdimar Snorrason Glæsir frá Fosshóli Jarpur/milli- einlitt 20 Fákur
3 1 V Sigurlaug Anna Auðunsd. Sleipnir frá Melabergi Jarpur/milli- einlitt 13 Fákur
4 2 V Rakel Sigurhansdóttir Heljar frá Þjóðólfshaga 1 Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur
5 2 V Sigurður Gunnar Markússon Þytur frá Sléttu Brúnn/milli- einlitt 14 Sörli
6 2 V Kristín Ingólfsdóttir Óður frá Hafnarfirði Bleikur/álóttur stjörnótt 16 Sörli
7 3 V Jóhann Ólafsson Hektor frá Stafholtsveggjum Rauður/milli- einlitt 9 Sprettur
8 3 V Jón Helgi Sigurðsson Atlas frá Húsafelli 2 Rauður/milli- stjörnótt g… 6 Sörli
9 4 V Guðni Halldórsson Skeggi frá Munaðarnesi Brúnn/mó- einlitt 13 Fákur
10 4 V Guðlaugur Pálsson Tóbas frá Lækjarbakka Bleikur/álóttur einlitt 8 Hörður
Fimmgangur F2
Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Óðinn frá Hvítárholti Móálóttur,mósóttur/dökk- … 16 Hörður
2 1 V Kristín Ísabella Karelsdóttir Hrammur frá Álftárósi Brúnn/dökk/sv. einlitt 11 Fákur
3 1 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Geisli frá Svanavatni Rauður/milli- stjörnótt 10 Fákur
4 2 V Bjarki Freyr Arngrímsson Hrund frá Hvoli Brúnn/milli- einlitt 10 Fákur
5 2 V Helga Pernille Bergvoll Humall frá Langholtsparti Grár/brúnn einlitt 9 Sörli
6 2 V Þórólfur Sigurðsson Rós frá Stokkseyrarseli Rauður/dökk/dr. blesótt 8 Sleipnir
7 3 V Nína María Hauksdóttir Harpa frá Kambi Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur
8 3 V Ragnar Bragi Sveinsson Nótt frá Flögu Brúnn/milli- tvístjörnótt 11 Fákur
9 3 V Andri Ingason Glampi frá Hömrum II Bleikur/fífil- blesótt 13 Fákur
Fimmgangur F2
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Birta Ingadóttir Sindri frá Hvalnesi Rauður/milli- stjörnótt 9 Fákur
2 1 V Ásta Margrét Jónsdóttir Ása frá Velli II Bleikur/fífil/kolóttur ei… 13 Fákur
3 1 V Arnór Dan Kristinsson Nn frá Vatnsenda Jarpur/milli- skjótt 6 Fákur
4 2 H Harpa Sigríður Bjarnadóttir Greipur frá Syðri-Völlum Brúnn/dökk/sv. einlitt 10 Hörður
5 3 V Konráð Axel Gylfason Fengur frá Reykjarhóli Jarpur/milli- einlitt 13 Faxi
6 3 V Anna-Bryndís Zingsheim Erill frá Mosfellsbæ Rauður/milli- tvístjörnótt 8 Hörður
7 3 V Brynjar Nói Sighvatsson Straumur frá Hverhólum Rauður/milli- stjörnótt 17 Fákur
8 4 V Arnar Máni Sigurjónsson Funi frá Hóli Grár/rauður blesótt 19 Fákur
9 4 V Annabella R Sigurðardóttir Auður frá Stóra-Hofi Brúnn/milli- einlitt 14 Sörli
10 4 V Glódís Rún Sigurðardóttir Vonandi frá Bakkakoti Móálóttur,mósóttur/milli-… 11 Ljúfur
11 5 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Kveikja frá Svignaskarði Jarpur/milli- einlitt 9 Sörli
12 5 V Emil Þorvaldur Sigurðsson Glaumdís frá Dalsholti Brúnn/dökk/sv. einlitt 9 Logi
13 5 V Alexander Freyr Þórisson Harpa Sjöfn frá Sauðárkróki Rauður/milli- stjörnótt 9 Máni
Fjórgangur V1
Meistaraflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Sigursteinn Sumarliðason Darri frá Dísarstöðum 2 Rauður/milli- einlitt 7 Sleipnir
2 2 V Anna Björk Ólafsdóttir Reyr frá Melabergi Rauður/milli- einlitt glófext 12 Sörli
3 3 V Viðar Ingólfsson Dagur frá Þjóðólfshaga 1 Jarpur/milli- einlitt 7 Fákur
4 4 V Anna S. Valdemarsdóttir Náttar frá Vorsabæjarhjáleigu Brúnn/milli- einlitt 11 Fákur
5 5 V Janus Halldór Eiríksson Barði frá Laugarbökkum Rauður/milli- einlitt 10 Ljúfur
6 7 V Hinrik Bragason Pistill frá Litlu-Brekku Brúnn/dökk/sv. einlitt 7 Fákur
7 8 V Snorri Dal Gustur frá Stykkishólmi Brúnn/milli- einlitt 12 Sörli
8 9 V Ævar Örn Guðjónsson Veigur frá Eystri-Hól Brúnn/milli- einlitt 8 Sprettur
9 10 V Hulda Gústafsdóttir Flans frá Víðivöllum fremri Rauður/sót- einlitt 9 Fákur
10 11 V Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Spretta frá Gunnarsstöðum Brúnn/milli- einlitt 8 Hörður
11 12 V Matthías Leó Matthíasson Töru-Glóð frá Kjartansstöðum Rauður/milli- einlitt vin… 8 Sleipnir
12 13 V Eyjólfur Þorsteinsson Hlekkur frá Þingnesi Jarpur/milli- einlitt 9 Sörli
13 14 V Berglind Ragnarsdóttir Frakkur frá Laugavöllum Jarpur/milli- tvístjörnótt 13 Fákur
14 15 V Gunnar Halldórsson Eskill frá Leirulæk Jarpur/milli- stjörnótt 14 Skuggi
15 16 V Hinrik Bragason Stórval frá Lundi Rauður/milli- blesótt 9 Fákur
16 17 V Viðar Ingólfsson Stefnir frá Þjóðólfshaga 1 Jarpur/milli- einlitt 8 Fákur
17 18 V Ásmundur Ernir Snorrason Spölur frá Njarðvík Brúnn/milli- einlitt 8 Máni
Fjórgangur V2
1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Eyjólfur Þorsteinsson Eldur frá Bjarnanesi Rauður/milli- stjörnótt 7 Sörli
2 1 V Lena Zielinski Hrísey frá Langholtsparti Jarpur/milli- tvístjörnótt 8 Geysir
3 1 V Friðdóra Friðriksdóttir Fantasía frá Breiðstöðum Jarpur/milli- stjarna,nös… 11 Sörli
4 2 V Stefnir Guðmundsson Bjarkar frá Blesastöðum 1A Rauður/sót- tvístjörnótt … 13 Sörli
5 2 V Snorri Dal Gnýr frá Svarfhóli Grár/brúnn einlitt 7 Sörli
6 2 V Anna S. Valdemarsdóttir Ánægja frá Egilsá Brúnn/dökk/sv. einlitt 8 Fákur
7 3 V Stella Sólveig Pálmarsdóttir Einir frá Ketilsstöðum Grár/óþekktur einlitt 13 Máni
8 3 V Sara Ástþórsdóttir Mánaglóð frá Álfhólum Vindóttur/mós-, móálótt- … 7 Geysir
9 3 V Bylgja Gauksdóttir Dagfari frá Eylandi Bleikur/álóttur nösótt 6 Sprettur
10 4 V Ragnar Tómasson Sleipnir frá Árnanesi Rauður/sót- einlitt 11 Fákur
11 4 V Flosi Ólafsson Rektor frá Vakurstöðum Brúnn/milli- einlitt 7 Fákur
12 4 V Viðar Ingólfsson Arður frá Miklholti Grár/óþekktur einlitt 6 Fákur
13 5 V Helga Una Björnsdóttir Hrafnar frá Ragnheiðarstöðum Brúnn/mó- stjörnótt 6 Þytur
14 5 V Sigurður Vignir Matthíasson Glymur frá Leiðólfsstöðum Rauður/milli- skjótt 8 Fákur
15 5 V Teitur Árnason Kúnst frá Ytri-Skógum Brúnn/milli- einlitt 9 Fákur
16 6 V Hulda Finnsdóttir Hrafnhetta frá Steinnesi Brúnn/milli- skjótt 9 Sprettur
17 6 V Julia Lindmark Lómur frá Langholti Brúnn/mó- einlitt 11 Fákur
18 6 V Atli Guðmundsson Iða frá Miðhjáleigu Rauður/milli- tvístjörnótt 7 Sörli
19 7 V Ármann Sverrisson Dessi frá Stöðulfelli Brúnn/milli- einlitt 7 Sleipnir
20 7 V Jón Ó Guðmundsson Dímon frá Hofsstöðum, Garðabæ Rauður/milli- blesótt 8 Sprettur
21 7 V Karen Líndal Marteinsdóttir Orfeus frá Vestri-Leirárgörðum Rauður/milli- einlitt 7 Dreyri
22 8 V Adolf Snæbjörnsson Bylur frá Litla-Bergi Brúnn/milli- einlitt 13 Sörli
23 8 V Pernille Lyager Möller Drift frá Hárlaugsstöðum 2 Rauður/milli- einlitt 6 Léttir
24 8 V Erlendur Ari Óskarsson Leynir frá Fosshólum Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur
25 9 V Saga Steinþórsdóttir Myrkva frá Álfhólum Brúnn/milli- einlitt 10 Fákur
26 9 V Vilfríður Sæþórsdóttir Óson frá Bakka Brúnn/milli- einlitt 10 Sörli
27 9 V Jón Páll Sveinsson Dagur frá Hjarðartúni Brúnn/milli- einlitt 6 Geysir
28 10 V Lena Zielinski Melkorka frá Hárlaugsstöðum 2 Rauður/milli- einlitt 8 Geysir
29 10 V Ólafur Andri Guðmundsson Nafni frá Feti Brúnn/milli- einlitt 7 Geysir
30 10 V Ragnhildur Haraldsdóttir Úlfrún frá Mosfellsbæ Brúnn/milli- einlitt 6 Hörður
31 11 V Sara Ástþórsdóttir Sólarorka frá Álfhólum Brúnn/milli- einlitt 7 Geysir
32 11 V Stella Sólveig Pálmarsdóttir Sóley frá Efri-Hömrum Bleikur/fífil/kolóttur sk… 6 Máni
33 11 V Anna Björk Ólafsdóttir Messa frá Stafholti Brúnn/milli- einlitt 6 Sörli
34 12 H Sigurður Vignir Matthíasson Vökull frá Kálfholti Jarpur/milli- einlitt 9 Fákur
35 12 H Hrafnhildur Guðmundsdóttir Vörður frá Sturlureykjum 2 Rauður/milli- skjótt 7 Faxi
36 12 H Hekla Katharína Kristinsdóttir Vigdís frá Hafnarfirði Brúnn/milli- tvístjörnótt 7 Geysir
Fjórgangur V2
2. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Svandís Beta Kjartansdóttir Taktur frá Reykjavík Jarpur/rauð- einlitt 7 Fákur
2 1 V Jóhann Ólafsson Stjörnufákur frá Blönduósi Rauður/milli- stjörnótt 9 Sprettur
3 1 V Susi Haugaard Pedersen Efri-Dís frá Skyggni Jarpur/dökk- stjörnótt 11 Fákur
4 2 V Sóley Möller Kristall frá Kálfhóli 2 Brúnn/dökk/sv. stjörnótt 9 Fákur
5 2 V Guðjón G Gíslason Tópas frá Hjallanesi 1 Jarpur/milli- einlitt 8 Fákur
6 2 V Birgir Helgason Sómi frá Reykhólum Jarpur/milli- skjótt 8 Fákur
7 3 V Guðni Hólm Stefánsson Smiður frá Hólum Jarpur/milli- tvístjörnótt 11 Fákur
8 3 V Guðni Halldórsson Roðaspá frá Langholti Rauður/milli- einlitt 12 Fákur
9 3 V Þóra Þrastardóttir Flísi frá Hávarðarkoti Jarpur/rauð- einlitt 11 Fákur
10 4 V Kristín Ingólfsdóttir Orrusta frá Leirum Brúnn/milli- einlitt 7 Sörli
11 4 V Gunnhildur Sveinbjarnardó Ás frá Tjarnarlandi Brúnn/mó- einlitt 12 Fákur
12 4 V Ingibjörg Guðmundsdóttir Garri frá Strandarhjáleigu Rauður/milli- stjörnótt 8 Fákur
13 5 V Oddný Erlendsdóttir Hrafn frá Kvistum Brúnn/milli- einlitt 13 Sprettur
14 5 V Sverrir Einarsson Kjarkur frá Votmúla 2 Jarpur/milli- einlitt 9 Sprettur
15 5 V Sigurður Helgi Ólafsson Rönd frá Enni Brúnn/milli- skjótt 10 Sprettur
16 6 V Hrafnhildur Jónsdóttir Hrímar frá Lundi Grár/rauður stjörnótt 9 Fákur
17 6 V Sigurlaug Anna Auðunsd. Freyr frá Ási 1 Jarpur/milli- einlitt 11 Fákur
18 6 V Soffía Sveinsdóttir Vestri frá Selfossi Brúnn/milli- stjörnótt 8 Sörli
19 7 H Brynja Viðarsdóttir Kolbakur frá Hólshúsum Brúnn/milli- einlitt 9 Sprettur
20 7 H Jóhann Ólafsson Flóki frá Flekkudal Brúnn/milli- einlitt 7 Sprettur
21 8 V Sara Lind Ólafsdóttir Arður frá Enni Jarpur/korg- einlitt 8 Sörli
22 8 V Karen Sigfúsdóttir Arða frá Kanastöðum Rauður/milli- einlitt 7 Sprettur
23 8 V Arna Snjólaug Birgisdóttir Nasa frá Útey 2 Rauður/milli- nösótt glófext 6 Fákur
24 9 V Bjarni Sigurðsson Reitur frá Ólafsbergi Jarpur/rauð- einlitt 9 Sörli
25 9 V Hrefna Hallgrímsdóttir Penni frá Sólheimum Brúnn/milli- einlitt 14 Fákur
26 9 V Birgir Helgason Leó frá Reykhólum Rauður/milli- skjótt 9 Fákur
27 10 V Guðrún Pétursdóttir Ræll frá Hamraendum Brúnn/milli- einlitt 11 Fákur
28 10 V Geirþrúður Geirsdóttir Myrkur frá Blesastöðum 1A Brúnn/milli- einlitt 12 Sprettur
29 10 V Arnhildur Halldórsdóttir Glíma frá Flugumýri Bleikur/ál/kol. einlitt 9 Sprettur
30 11 V Edda Sóley Þorsteinsdóttir Selja frá Vorsabæ Brúnn/milli- stjörnótt 8 Fákur
31 11 V Magnús Haukur Norðdahl Dynjandi frá Lindarbæ Brúnn/milli- einlitt 6 Fákur
32 12 H Jóhann Ólafsson Alvara frá Hömluholti Rauður/sót- stjörnótt vin… 10 Sprettur
33 12 H Drífa Harðardóttir Skyggnir frá Álfhólum Brúnn/dökk/sv. einlitt 13 Fákur
Fjórgangur V2
Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Helena Ríkey Leifsdóttir Hrani frá Hruna Brúnn/milli- blesótt 7 Sprettur
2 1 V Bjarki Freyr Arngrímsson Hrannar frá Hárlaugsstöðum 2 Rauður/milli- skjótt 11 Fákur
3 1 V Nína María Hauksdóttir Sproti frá Ytri-Skógum Brúnn/milli- einlitt 10 Fákur
4 2 V Halldóra Baldvinsdóttir Tenór frá Stóra-Ási Rauður/milli- tvístjörnótt 9 Fákur
5 2 V María Gyða Pétursdóttir Rauður frá Syðri-Löngumýri Rauður/dökk/dr. einlitt 11 Sprettur
6 2 V Jóhanna Margrét Snorradóttir Kubbur frá Læk Brúnn/milli- einlitt 8 Máni
7 3 V Finnur Ingi Sölvason Sæunn frá Mosfellsbæ Brúnn/mó- einlitt 6 Glæsir
8 3 V Ásta Björnsdóttir Tenór frá Sauðárkróki Brúnn/mó- einlitt 11 Sörli
9 3 V Hulda Katrín Eiríksdóttir Krákur frá Skjálg Brúnn/dökk/sv. einlitt 13 Fákur
10 4 V Brynja Kristinsdóttir Tryggvi Geir frá Steinnesi Rauður/milli- tvístjörnótt 10 Sörli
11 4 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Sólon frá Vesturkoti Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur
12 4 V Svandís Lilja Stefánsdóttir Brjánn frá Eystra-Súlunesi I Rauður/milli- einlitt 10 Dreyri
13 5 V Steinunn Arinbjarnardótti Korkur frá Þúfum Bleikur/álóttur einlitt 12 Fákur
14 5 V Hlynur Pálsson Ótta frá Sælukoti Jarpur/dökk- einlitt 7 Fákur
15 5 V Hrafn H.Þorvaldsson Klerkur (Mökkur) frá Hólshúsum Brúnn/milli- einlitt 12 Fákur
16 6 H Ellen María Gunnarsdóttir Lyfting frá Djúpadal Rauður/milli- blesótt glófext 12 Sprettur
17 6 H Róbert Bergmann Hrafn frá Bakkakoti Brúnn/milli- einlitt 7 Geysir
18 6 H Andri Ingason Björk frá Þjóðólfshaga 1 Rauður/milli- blesótt 10 Fákur
19 7 H Freyja Aðalsteinsdóttir Eskill frá Lindarbæ Brúnn/milli- einlitt 11 Sörli
20 7 H Halldór Þorbjörnsson Ópera frá Hurðarbaki Grár/brúnn einlitt 8 Trausti
Fjórgangur V2
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Alexander Freyr Þórisson Astró frá Heiðarbrún Bleikur/fífil/kolóttur ei… 12 Máni
2 1 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Hrefna frá Dallandi Brúnn/dökk/sv. einlitt 14 Sörli
3 1 V Hafþór Hreiðar Birgisson Ljóska frá Syðsta-Ósi Leirljós/Hvítur/milli- ei… 8 Sprettur
4 2 V Emil Þorvaldur Sigurðsson Ingadís frá Dalsholti Rauður/dökk/dr. einlitt 8 Logi
5 2 V Arnór Dan Kristinsson Spurning frá Sörlatungu Brúnn/milli- skjótt 10 Fákur
6 2 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Stelpa frá Svarfhóli Móálóttur,mósóttur/ljós- … 7 Fákur
7 3 V Elmar Ingi Guðlaugsson Hjaltalín frá Oddhóli Rauður/milli- tvístjörnótt 11 Fákur
8 3 V Bríet Guðmundsdóttir Hervar frá Haga Rauður/milli- blesótt glófext 10 Sprettur
9 3 V Sölvi Karl Einarsson Einar-Sveinn frá Framnesi Brúnn/milli- einlitt 9 Fákur
10 4 V Heiða Rún Sigurjónsdóttir Hlekkur frá Bjarnarnesi Jarpur/botnu- stjörnótt 10 Fákur
11 4 V Viktor Aron Adolfsson Óskar Örn frá Hellu Brúnn/milli- einlitt 14 Sörli
12 4 V Snorri Egholm Þórsson Styr frá Vestra-Fíflholti Brúnn/mó- einlitt 10 Fákur
13 5 H Sigurjón Axel Jónsson Skarphéðinn frá Vindheimum Rauður/milli- einlitt 7 Fákur
14 5 H Bergþór Atli Halldórsson Gefjun frá Bjargshóli Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur
15 5 H Nina Katrín Anderson Skuggi frá Syðri-Úlfsstöðum Brúnn/milli- einlitt 9 Sprettur
16 6 V Ólöf Helga Hilmarsdóttir Stilkur frá Höfðabakka Jarpur/milli- stjörnótt 12 Fákur
17 6 V Margrét Halla Hansdóttir Löf Paradís frá Austvaðsholti 1 Jarpur/ljós einlitt 10 Fákur
18 6 V Snæfríður Jónsdóttir Glæsir frá Mannskaðahóli Brúnn/milli- einlitt 8 Sörli
19 7 V Benjamín S. Ingólfsson Stígur frá Halldórsstöðum Jarpur/milli- einlitt 12 Fákur
20 7 V Linda Bjarnadóttir Gullbrá frá Hólabaki Rauður/dökk/dr. stjörnótt 7 Hörður
21 7 V Ásta Margrét Jónsdóttir Ófeig frá Holtsmúla 1 Brúnn/milli- einlitt 9 Fákur
22 8 H Borghildur  Gunnarsdóttir Gára frá Snjallsteinshöfða 1 Rauður/milli- stjörnótt 12 Snæfellingur
23 8 H Brynjar Nói Sighvatsson Elli frá Reykjavík Grár/brúnn einlitt 11 Fákur
24 8 H Sólveig Ása Brynjarsdóttir Heiða frá Dalbæ Bleikur/álóttur einlitt 8 Fákur
25 9 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Sandra frá Dufþaksholti Moldóttur/ljós- einlitt 8 Fákur
26 9 V Belinda Sól Ólafsdóttir Glói frá Varmalæk 1 Brúnn/mó- einlitt 11 Máni
27 9 V Eva María Arnarsdóttir Svala frá Laugardal Grár/brúnn einlitt 9 Fákur
28 10 V Margrét Hauksdóttir Rokkur frá Oddhóli Rauður/milli- tvístjörnótt 12 Fákur
29 10 V Rúna Tómasdóttir Brimill frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/dökk/sv. einlitt 14 Fákur
30 10 V Anton Hugi Kjartansson Skíma frá Hvítanesi Jarpur/milli- einlitt 9 Hörður
31 11 V Kolbrá Jóhanna Magnadóttir Brunnur frá Holtsmúla 1 Rauður/milli- einlitt 13 Fákur
32 11 V Bríet Guðmundsdóttir Krækja frá Votmúla 2 Jarpur/milli- einlitt 9 Sprettur
33 11 V Særós Ásta Birgisdóttir Gustur frá Neðri-Svertingsstöðum Jarpur/rauð- einlitt 8 Sprettur
34 12 H Heiða Rún Sigurjónsdóttir Ömmu-Jarpur frá Miklholti Jarpur/milli- einlitt 8 Fákur
35 12 H Heba Guðrún Guðmundsdóttir Randver frá Vindheimum Rauður/bleik- skjótt 10 Fákur
36 12 H Konráð Axel Gylfason Frigg frá Leirulæk Brúnn/mó- stjörnótt 8 Faxi
37 13 V Arnór Dan Kristinsson Spaði frá Fremra-Hálsi Brúnn/mó- einlitt 11 Fákur
38 13 V Ólöf Helga Hilmarsdóttir Vonarneisti frá Sælukoti Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur
39 13 V Sölvi Karl Einarsson Sækatla frá Sauðárkróki Móálóttur,mósóttur/ljós- … 7 Fákur
40 14 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Héla frá Grímsstöðum Brúnn/milli- einlitt 9 Fákur
41 14 V Birta Ingadóttir Freyr frá Langholti II Brúnn/milli- einlitt 15 Fákur
Fjórgangur V2
Barnaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Viktoría Von Ragnarsdóttir Mökkur frá Heysholti Brúnn/milli- stjörnótt 8 Hörður
2 1 V Selma María Jónsdóttir Nn frá Enni Bleikur/álóttur stjörnótt 8 Fákur
3 1 V Glódís Rún Sigurðardóttir Blesi frá Laugarvatni Rauður/milli- blesótt glófext 19 Ljúfur
4 2 H Hákon Dan Ólafsson Atgeir frá Sunnuhvoli Jarpur/milli- einlitt 14 Fákur
5 2 H Arnar Máni Sigurjónsson Þrá frá Tungu Rauður/ljós- nösótt 13 Fákur
6 3 V Katla Sif Snorradóttir Oddur frá Hafnarfirði Rauður/milli- einlitt glófext 10 Sörli
7 3 V Kristófer Darri Sigurðsson Bjartur frá Köldukinn Jarpur/rauð- einlitt 8 Sprettur
8 3 V Jóhanna Guðmundsdóttir Breiðfjörð frá Búðardal Brúnn/dökk/sv. einlitt 11 Fákur
9 4 V Védís Huld Sigurðardóttir Baldvin frá Stangarholti Rauður/sót- tvístjörnótt 18 Ljúfur
10 4 V Sveinn Sölvi Petersen Trú frá Álfhólum Rauður/milli- tvístjörnótt 14 Fákur
11 4 V Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Kornelíus frá Kirkjubæ Jarpur/milli- einlitt 11 Máni
12 5 V Bryndís Kristjánsdóttir Gustur frá Efsta-Dal II Jarpur/dökk- einlitt 12 Sprettur
13 5 V Signý Sól Snorradóttir Rá frá Melabergi Brúnn/milli- einlitt 10 Máni
14 5 V Auður Rós Þormóðsdóttir Gyðja frá Kaðlastöðum Grár/brúnn einlitt 18 Fákur
15 6 V Rósa Kristín Jóhannesdóttir Frigg frá Hamraendum Jarpur/milli- einlitt 9 Logi
16 6 V Aron Freyr Petersen Strengur frá Hrafnkelsstöðum 1 Grár/rauður skjótt 21 Fákur
17 6 V Stefanía Hrönn Stefánsdóttir Dynjandi frá Höfðaströnd Rauður/milli- einlitt 11 Sleipnir
18 7 V Sunna Dís Heitmann Hrappur frá Bakkakoti Brúnn/mó- einlitt 8 Sprettur
19 7 V Þóra Birna Ingvarsdóttir Vígar frá Bakka Brúnn/milli- einlitt 13 Sörli
20 8 H Maríanna Sól Hauksdóttir Þór frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/milli- einlitt 13 Fákur
21 8 H Selma María Jónsdóttir Sproti frá Mörk Rauður/milli- tvístjörnótt 12 Fákur
22 9 V Glódís Rún Sigurðardóttir Kamban frá Húsavík Móálóttur,mósóttur/milli-… 12 Ljúfur
23 9 V Jóhanna Guðmundsdóttir Ásdís frá Tjarnarlandi Brúnn/milli- einlitt 12 Fákur
24 9 V Arnar Máni Sigurjónsson Hárekur frá Hafsteinsstöðum Rauður/milli- tvístjörnót… 9 Fákur
25 10 V Dagur Ingi Axelsson Grafík frá Svalbarða Móálóttur,mósóttur/milli-… 13 Fákur
26 10 V Hákon Dan Ólafsson Blævar frá Stóru-Ásgeirsá Brúnn/dökk/sv. einlitt 10 Fákur
27 10 V Kristófer Darri Sigurðsson Drymbill frá Brautarholti Grár/rauður einlitt 8 Sprettur
Gæðingaskeið
Meistaraflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Reynir Örn Pálmason Ása frá Fremri-Gufudal Rauður/milli- einlitt 8 Hörður
2 2 V Ólafur Andri Guðmundsson Brynja frá Grindavík Móálóttur,mósóttur/milli-… 8 Geysir
3 3 V Teitur Árnason Tumi frá Borgarhóli Móálóttur,mósóttur/milli-… 13 Fákur
4 4 V Eyjólfur Þorsteinsson Ögri frá Baldurshaga Jarpur/milli- einlitt 15 Sörli
5 5 V Sigurbjörn Bárðarson Flosi frá Keldudal Móálóttur,mósóttur/ljós- … 19 Fákur
6 6 V Páll Bragi Hólmarsson Vörður frá Hafnarfirði 10 Sleipnir
7 7 V Sölvi Sigurðarson Steinn frá Bakkakoti Móálóttur,mósóttur/milli-… 15 Hörður
8 8 V Guðmann Unnsteinsson Askja frá Kílhrauni Rauður/milli- einlitt 8 Smári
9 9 V Sigurður Sigurðarson Freyðir frá Hafsteinsstöðum Grár/rauður einlitt 19 Geysir
10 10 V John Sigurjónsson Konsert frá Korpu Brúnn/milli- einlitt 9 Fákur
11 11 V Valdimar Bergstað Týr frá Litla-Dal Brúnn/milli- einlitt 10 Logi
12 12 V Atli Guðmundsson Sálmur frá Halakoti Brúnn/milli- einlitt 16 Sörli
13 13 V Sveinn Ragnarsson Forkur frá Laugavöllum Bleikur/álóttur einlitt 12 Fákur
Gæðingaskeið
1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Sonja Noack Tvistur frá Skarði Jarpur/dökk- einlitt 11 Hörður
2 2 V Sigurður Vignir Matthíasson Leistur frá Torfunesi Rauður/milli- blesa auk l… 6 Fákur
3 3 V Sævar Haraldsson Mirra frá Fornusöndum Brúnn/milli- einlitt 7 Fákur
4 4 V Haukur Baldvinsson Askur frá Syðri-Reykjum Rauður/milli- tvístjörnótt 6 Sleipnir
5 5 V Karen Emilía Barrysdóttir Woodrow Snillingur frá Strandarhöfði Brúnn/milli- einlitt 9 Fákur
6 6 V Sigríður Helga Sigurðardóttir Brjánn frá Akranesi Brúnn/mó- einlitt 14 Hörður
7 7 V Sara Ástþórsdóttir Sprengigígur frá Álfhólum Rauður/milli- blesótt glófext 7 Geysir
8 8 V Ragnar Tómasson Þöll frá Haga Grár/bleikur einlitt 10 Fákur
9 9 V Róbert Petersen Prins frá Blönduósi Rauður/milli- stjörnótt 10 Fákur
10 10 V Arna Ýr Guðnadóttir Hrafnhetta frá Hvannstóði Brúnn/milli- skjótt 9 Fákur
11 11 V Helgi Eyjólfsson Langfeti frá Hofsstöðum Grár/brúnn einlitt 14 Smári
12 12 V Daníel Ingi Larsen Dúa frá Forsæti Rauður/milli- einlitt 11 Sleipnir
13 13 V Berglind Ragnarsdóttir Askur frá Laugavöllum Brúnn/milli- einlitt 7 Fákur
14 14 V Edda Rún Ragnarsdóttir Kinnskær frá Selfossi Leirljós/Hvítur/ljós- skj… 9 Fákur
15 15 V Páll Bragi Hólmarsson Ólga frá Hurðarbaki Brúnn/milli- stjörnótt 6 Sleipnir
16 16 V Sigurður Vignir Matthíasson Gormur frá Efri-Þverá Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur
17 17 V Stella Sólveig Pálmarsdóttir Skelfir frá Skriðu Rauður/milli- tvístjörnótt 17 Máni
18 18 V Logi Þór Laxdal Glitnir frá Skipaskaga Jarpur/milli- einlitt 8 Fákur
19 19 V Sölvi Sigurðarson Starkarður frá Stóru-Gröf ytri Brúnn/milli- skjótt 8 Hörður
Gæðingaskeið
2. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Sigurlaug Anna Auðunsd. Sleipnir frá Melabergi Jarpur/milli- einlitt 13 Fákur
2 2 V Guðni Halldórsson Skeggi frá Munaðarnesi Brúnn/mó- einlitt 13 Fákur
3 3 V Guðlaugur Pálsson Tóbas frá Lækjarbakka Bleikur/álóttur einlitt 8 Hörður
4 4 V Guðrún Elín Jóhannsdóttir Eskja frá Efsta-Dal I Rauður/milli- einlitt 7 Sprettur
Gæðingaskeið
Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Fálki (Taktur) frá Stóra-Hofi Brúnn/milli- stjörnótt 16 Fákur
2 2 V Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Heimur frá Hvítárholti Brúnn/mó- stjörnótt 9 Hörður
3 3 V Bjarki Freyr Arngrímsson Gnótt frá Kambi 8 Fákur
4 4 V Þórólfur Sigurðsson Rós frá Stokkseyrarseli Rauður/dökk/dr. blesótt 8 Sleipnir
5 5 V Svandís Lilja Stefánsdóttir Prins frá Skipanesi Brúnn/milli- stjörnótt 8 Dreyri
6 6 V Kristín Ísabella Karelsdóttir Hrammur frá Álftárósi Brúnn/dökk/sv. einlitt 11 Fákur
7 7 V Nína María Hauksdóttir Harpa frá Kambi Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur
8 8 V Ragnar Bragi Sveinsson Ilmur frá Árbæ Brúnn/milli- einlitt 10 Fákur
Gæðingaskeið
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 H Harpa Sigríður Bjarnadóttir Greipur frá Syðri-Völlum Brúnn/dökk/sv. einlitt 10 Hörður
2 2 V Arnór Dan Kristinsson Nn frá Vatnsenda Jarpur/milli- skjótt 6 Fákur
3 3 V Annabella R Sigurðardóttir Auður frá Stóra-Hofi Brúnn/milli- einlitt 14 Sörli
4 4 V Birta Ingadóttir Sindri frá Hvalnesi Rauður/milli- stjörnótt 9 Fákur
5 5 V Dagmar Öder Einarsdóttir Odda frá Halakoti Brúnn/milli- einlitt 9 Sleipnir
6 6 V Anton Hugi Kjartansson Þrumugnýr frá Hestasýn Brúnn/milli- stjörnótt 13 Hörður
7 7 V Linda Bjarnadóttir Dimmalimm frá Kílhrauni Bleikur/álóttur einlitt 14 Hörður
8 8 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Erill frá Svignaskarði Rauður/milli- stjörnótt 10 Sörli
9 9 V Brynjar Nói Sighvatsson Straumur frá Hverhólum Rauður/milli- stjörnótt 17 Fákur
10 10 V Ásta Margrét Jónsdóttir Ása frá Velli II Bleikur/fífil/kolóttur ei… 13 Fákur
11 11 V Arnór Dan Kristinsson Eldur frá Litlu-Tungu 2 Rauður/milli- einlitt 16 Fákur
Skeið 100m (flugskeið)
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Sveinn Ragnarsson Hörður frá Reykjavík Jarpur/milli- einlitt 15 Fákur
2 2 V Lárus Jóhann Guðmundsson Hausti frá Árbæ Móálóttur,mósóttur/milli-… 12 Geysir
3 3 V Gunnar Arnarson Lilja frá Dalbæ Brúnn/milli- einlitt 12 Fákur
4 4 V Sonja Noack Tvistur frá Skarði Jarpur/dökk- einlitt 11 Hörður
5 5 V Sigurður Sigurðarson Drift frá Hafsteinsstöðum Grár/óþekktur einlitt vin… 14 Geysir
6 6 V Eyjólfur Þorsteinsson Spyrna frá Vindási Rauður/milli- stjörnótt 10 Sörli
7 7 V Alexander Hrafnkelsson Elliði frá Hestasýn Rauður/milli- einlitt 7 Hörður
8 8 V Brynjar Nói Sighvatsson Kappi frá Skammbeinsstöðum 1 Rauður/milli- einlitt 14 Fákur
9 9 V Jón Bjarni Smárason Virðing frá Miðdal Jarpur/milli- einlitt 9 Sörli
10 10 V Daníel Gunnarsson Skæruliði frá Djúpadal Móálóttur,mósóttur/milli-… 8 Sörli
11 11 V Ævar Örn Guðjónsson Vaka frá Sjávarborg Brúnn/dökk/sv. skjótt 8 Sprettur
12 12 V Guðrún Elín Jóhannsdóttir Askur frá Efsta-Dal I Rauður/milli- einlitt 12 Sprettur
13 13 V Vigdís Matthíasdóttir Vera frá Þóroddsstöðum Rauður/ljós- einlitt 15 Sörli
14 14 V Logi Þór Laxdal Glitnir frá Skipaskaga Jarpur/milli- einlitt 8 Fákur
15 15 V Helgi Eyjólfsson Viljar frá Skjólbrekku Jarpur/ljós einlitt 14 Smári
16 16 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Fálki (Taktur) frá Stóra-Hofi Brúnn/milli- stjörnótt 16 Fákur
17 17 V Lárus Jóhann Guðmundsson Tinna frá Árbæ Brúnn/milli- einlitt 11 Geysir
18 18 V Edda Rún Ragnarsdóttir Birtingur frá Selá Brúnn/milli- stjörnótt 19 Fákur
19 19 V Bjarni Bjarnason Hera frá Þóroddsstöðum Brúnn/milli- einlitt 9 Trausti
20 20 V Hekla Katharína Kristinsdóttir Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli- stjörnótt v… 8 Geysir
21 21 V Linda Bjarnadóttir Dimmalimm frá Kílhrauni Bleikur/álóttur einlitt 14 Hörður
22 22 V Ragnar Tómasson Isabel frá Forsæti Jarpur/dökk- skjótt 12 Fákur
23 23 V Erlendur Ari Óskarsson Tígull frá Bjarnastöðum Jarpur/milli- einlitt 9 Fákur
24 24 V Arnór Dan Kristinsson Eldur frá Litlu-Tungu 2 Rauður/milli- einlitt 16 Fákur
25 25 V Dagmar Öder Einarsdóttir Odda frá Halakoti Brúnn/milli- einlitt 9 Sleipnir
26 26 V Leó Hauksson Hnappur frá Laugabóli Brúnn/milli- einlitt 9 Hörður
27 27 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Erill frá Svignaskarði Rauður/milli- stjörnótt 10 Sörli
28 28 V Sigurbjörn Bárðarson Andri frá Lynghaga Brúnn/milli- einlitt 13 Fákur
29 29 V Viðar Ingólfsson Fröken frá Flugumýri Bleikur/álóttur einlitt 10 Fákur
30 30 V Stefnir Guðmundsson Drottning frá Garðabæ Brúnn/milli- einlitt 9 Sörli
31 31 V Arna Ýr Guðnadóttir Hrafnhetta frá Hvannstóði Brúnn/milli- skjótt 9 Fákur
Skeið 150m
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Jón Bjarni Smárason Virðing frá Miðdal Jarpur/milli- einlitt 9 Sörli
2 1 V Bjarni Bjarnason Blikka frá Þóroddsstöðum Bleikur/fífil- stjörnótt 8 Trausti
3 2 V Guðrún Elín Jóhannsdóttir Askur frá Efsta-Dal I Rauður/milli- einlitt 12 Sprettur
4 2 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Veigar frá Varmalæk Rauður/dökk/dr. einlitt 20 Fákur
5 3 V Hekla Katharína Kristinsdóttir Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli- stjörnótt v… 8 Geysir
6 3 V Reynir Örn Pálmason Skemill frá Dalvík Jarpur/milli- einlitt 14 Hörður
7 4 V Arna Ýr Guðnadóttir Hrafnhetta frá Hvannstóði Brúnn/milli- skjótt 9 Fákur
8 4 V Erlendur Ari Óskarsson Tígull frá Bjarnastöðum Jarpur/milli- einlitt 9 Fákur
9 5 V Teitur Árnason Tumi frá Borgarhóli Móálóttur,mósóttur/milli-… 13 Fákur
10 5 V Axel Geirsson Tign frá Fornusöndum Rauður/milli- stjörnótt 10 Sprettur
11 6 V Sölvi Sigurðarson Steinn frá Bakkakoti Móálóttur,mósóttur/milli-… 15 Hörður
12 6 V Þórarinn Ragnarsson Funi frá Hofi Rauður/milli- einlitt 12 Smári
13 7 V Leó Hauksson Hnappur frá Laugabóli Brúnn/milli- einlitt 9 Hörður
14 7 V Ragnar Tómasson Gletta frá Bringu Rauður/milli- einlitt 14 Fákur
15 8 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Erill frá Svignaskarði Rauður/milli- stjörnótt 10 Sörli
16 8 V Sigurður Vignir Matthíasson Smekkur frá Högnastöðum Bleikur/fífil/kolóttur sk… 8 Fákur
17 9 V Eyjólfur Þorsteinsson Vera frá Þóroddsstöðum Rauður/ljós- einlitt 15 Sörli
18 9 V Erling Ó. Sigurðsson Hnikar frá Ytra-Dalsgerði Rauður/milli- stjörnótt 15 Sprettur
19 10 V Daníel Ingi Larsen Dúa frá Forsæti Rauður/milli- einlitt 11 Sleipnir
20 10 V Alexander Hrafnkelsson Elliði frá Hestasýn Rauður/milli- einlitt 7 Hörður
21 11 V Sigurbjörn Bárðarson Óðinn frá Búðardal Brúnn/milli- stjörnótt 21 Fákur
22 11 V Sonja Noack Prinsessa frá Stakkhamri 2 Rauður/milli- einlitt 18 Hörður
23 12 V Bjarni Bjarnason Dís frá Þóroddsstöðum Rauður/milli- einlitt 9 Trausti
24 12 V Guðrún Elín Jóhannsdóttir Eskja frá Efsta-Dal I Rauður/milli- einlitt 7 Sprettur
Skeið 250m
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Lárus Jóhann Guðmundsson Hruni frá Árbæ Brúnn/milli- einlitt 10 Geysir
2 1 V Sigurbjörn Bárðarson Andri frá Lynghaga Brúnn/milli- einlitt 13 Fákur
3 2 V Sigurður Vignir Matthíasson Zelda frá Sörlatungu Jarpur/rauð- einlitt 13 Fákur
4 2 V Teitur Árnason Jökull frá Efri-Rauðalæk Bleikur/álóttur einlitt 10 Fákur
5 3 V Ragnar Tómasson Þöll frá Haga Grár/bleikur einlitt 10 Fákur
6 3 V Ævar Örn Guðjónsson Vaka frá Sjávarborg Brúnn/dökk/sv. skjótt 8 Sprettur
7 4 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Fálki (Taktur) frá Stóra-Hofi Brúnn/milli- stjörnótt 16 Fákur
8 4 V Bjarni Bjarnason Hera frá Þóroddsstöðum Brúnn/milli- einlitt 9 Trausti
Tölt T1
Meistaraflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 H Anna S. Valdemarsdóttir Sómi frá Kálfsstöðum Jarpur/milli- einlitt 8 Fákur
2 2 V Snorri Dal Melkorka frá Hellu Rauður/ljós- einlitt glófext 8 Sörli
3 3 V Ómar Ingi Ómarsson Flygill frá Horni I Móálóttur,mósóttur/milli-… 11 Hornfirðingur
4 4 V Logi Þór Laxdal Arna frá Skipaskaga Jarpur/dökk- einlitt 8 Fákur
5 5 V Lena Zielinski Melkorka frá Hárlaugsstöðum 2 Rauður/milli- einlitt 8 Geysir
6 6 V Sigurður Sigurðarson Dreyri frá Hjaltastöðum Rauður/dökk/dr. stjörnótt 12 Geysir
7 7 V Sandra Steinþórsdóttir Tíbrá frá Bár Brúnn/milli- einlitt 7 Faxi
8 8 V Berglind Ragnarsdóttir Frakkur frá Laugavöllum Jarpur/milli- tvístjörnótt 13 Fákur
9 9 V Jakob Svavar Sigurðsson Helga-Ósk frá Ragnheiðarstöðum Jarpur/dökk- einlitt 7 Dreyri
10 10 V Eyjólfur Þorsteinsson Klerkur frá Bjarnanesi Brúnn/milli- einlitt 11 Sörli
11 11 V Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Spretta frá Gunnarsstöðum Brúnn/milli- einlitt 8 Hörður
12 12 V Viðar Ingólfsson Dagur frá Þjóðólfshaga 1 Jarpur/milli- einlitt 7 Fákur
13 13 H Karen Líndal Marteinsdóttir Stjarni frá Skeiðháholti 3 Rauður/milli- stjörnótt 8 Dreyri
14 14 H Matthías Leó Matthíasson Keimur frá Kjartansstöðum Rauður/milli- stjörnótt 8 Sleipnir
15 15 V Hulda Gústafsdóttir Flans frá Víðivöllum fremri Rauður/sót- einlitt 9 Fákur
16 16 V Árni Björn Pálsson Stormur frá Herríðarhóli Brúnn/milli- einlitt 10 Fákur
17 17 V Reynir Örn Pálmason Bragur frá Seljabrekku Brúnn/milli- einlitt 10 Hörður
18 18 V Sigurður Vignir Matthíasson Hamborg frá Feti Jarpur/milli- einlitt 9 Fákur
19 19 V Gunnar Halldórsson Eskill frá Leirulæk Jarpur/milli- stjörnótt 14 Skuggi
20 20 V Hinrik Bragason Stórval frá Lundi Rauður/milli- blesótt 9 Fákur
21 21 V Elías Þórhallsson Staka frá Koltursey Brúnn/milli- tvístjörnótt 8 Hörður
22 22 V Anna Björk Ólafsdóttir Reyr frá Melabergi Rauður/milli- einlitt glófext 12 Sörli
23 23 V Sigurbjörn Bárðarson Jarl frá Mið-Fossum Brúnn/milli- einlitt 12 Fákur
24 24 H Þórarinn Ragnarsson Þytur frá Efsta-Dal II Brúnn/milli- einlitt 12 Smári
25 25 H Siguroddur Pétursson Hrynur frá Hrísdal Rauður/milli- einlitt 7 Snæfellingur
26 26 V Janus Halldór Eiríksson Barði frá Laugarbökkum Rauður/milli- einlitt 10 Ljúfur
27 27 V Ómar Ingi Ómarsson Hljómur frá Horni I Móálóttur,mósóttur/milli-… 7 Hornfirðingur
28 28 V Sigursteinn Sumarliðason Djásn frá Dísarstöðum 2 Rauður/milli- skjótt 6 Sleipnir
29 29 H Ásmundur Ernir Snorrason Spölur frá Njarðvík Brúnn/milli- einlitt 8 Máni
30 30 V Jakob Svavar Sigurðsson Kilja frá Grindavík Brúnn/milli- einlitt 7 Dreyri
31 31 V Ævar Örn Guðjónsson Veigur frá Eystri-Hól Brúnn/milli- einlitt 8 Sprettur
32 32 V Anna S. Valdemarsdóttir Náttar frá Vorsabæjarhjáleigu Brúnn/milli- einlitt 11 Fákur
33 33 V Sigurður Sigurðarson Fáni frá Kirkjubæ Rauður/milli- stjörnótt 9 Geysir
34 34 V Eyjólfur Þorsteinsson Hlekkur frá Þingnesi Jarpur/milli- einlitt 9 Sörli
35 35 H Ragnar Tómasson Sleipnir frá Árnanesi Rauður/sót- einlitt 11 Fákur
Tölt T2
1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 H Páll Bragi Hólmarsson Snæsól frá Austurkoti Grár/leirljós einlitt vin… 10 Sleipnir
2 1 H Hrafnhildur Jónsdóttir Hákon frá Brekku, Fljótsdal Bleikur/álóttur einlitt 9 Fákur
3 1 H Birgitta Dröfn Kristinsdóttir Gerður frá Laugarbökkum Brúnn/milli- einlitt 9 Fákur
4 2 V John Sigurjónsson Konsert frá Korpu Brúnn/milli- einlitt 9 Fákur
5 2 V Helga Una Björnsdóttir Vág frá Höfðabakka Brúnn/milli- einlitt 8 Þytur
6 2 V Saga Steinþórsdóttir Myrkva frá Álfhólum Brúnn/milli- einlitt 10 Fákur
7 3 H Kári Steinsson Nói frá Laugabóli Jarpur/dökk- einlitt 6 Fákur
8 3 H Sigríður Helga Sigurðardóttir Brjánn frá Akranesi Brúnn/mó- einlitt 14 Hörður
9 3 H Rakel Sigurhansdóttir Ra frá Marteinstungu Rauður/milli- einlitt 11 Fákur
10 4 V Sigurður Sigurðarson List frá Langsstöðum Grár/brúnn einlitt 7 Geysir
11 4 V Hrefna María Ómarsdóttir Tandri frá Ferjukoti Rauður/dökk/dr. stjörnótt 8 Fákur
12 4 V Reynir Örn Pálmason Greifi frá Holtsmúla 1 Brúnn/milli- einlitt 11 Hörður
Tölt T2
Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Ásta Björnsdóttir Tenór frá Sauðárkróki Brúnn/mó- einlitt 11 Sörli
2 1 V Róbert Bergmann Árvakur frá Bakkakoti Brúnn/milli- stjörnótt 8 Geysir
3 2 H Nína María Hauksdóttir Rökkvadís frá Hofi I Brúnn/dökk/sv. einlitt 8 Fákur
Tölt T2
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Annabella R Sigurðardóttir Eldar frá Hólshúsum Brúnn/milli- einlitt 8 Sörli
2 1 V Ólöf Helga Hilmarsdóttir Stilkur frá Höfðabakka Jarpur/milli- stjörnótt 12 Fákur
3 1 V Konráð Axel Gylfason Smellur frá Leysingjastöðum Rauður/milli- blesótt 13 Faxi
4 2 H Birta Ingadóttir Pendúll frá Sperðli Rauður/milli- tvístjörnótt 14 Fákur
5 2 H Hákon Dan Ólafsson Atgeir frá Sunnuhvoli Jarpur/milli- einlitt 14 Fákur
6 3 V Belinda Sól Ólafsdóttir Falur frá Skammbeinsstöðum 3 Rauður/milli- blesa auk l… 14 Máni
7 3 V Heiða Rún Sigurjónsdóttir Hlekkur frá Bjarnarnesi Jarpur/botnu- stjörnótt 10 Fákur
8 4 H Maríanna Sól Hauksdóttir Þór frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/milli- einlitt 13 Fákur
9 4 H Særós Ásta Birgisdóttir Gustur frá Neðri-Svertingsstöðum Jarpur/rauð- einlitt 8 Sprettur
10 4 H Selma María Jónsdóttir Sproti frá Mörk Rauður/milli- tvístjörnótt 12 Fákur
11 5 V Annabella R Sigurðardóttir Dynjandi frá Hofi I Rauður/milli- blesótt 13 Sörli
12 5 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Kristall frá Kálfhóli 2 Brúnn/dökk/sv. stjörnótt 9 Fákur
13 5 V Arnar Máni Sigurjónsson Töfri frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/milli- tvístjörnótt 15 Fákur
Tölt T3
1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 H Líney Sigurlaug Kristinsdóttir Rúbín frá Fellskoti 9 Adam
2 1 H Helga Una Björnsdóttir Hrafnar frá Ragnheiðarstöðum Brúnn/mó- stjörnótt 6 Þytur
3 2 V Jón Páll Sveinsson Dagur frá Hjarðartúni Brúnn/milli- einlitt 6 Geysir
4 2 V Hrefna María Ómarsdóttir Indía frá Álfhólum Brúnn/dökk/sv. einlitt 9 Fákur
5 2 V Atli Guðmundsson Iða frá Miðhjáleigu Rauður/milli- tvístjörnótt 7 Sörli
6 3 V Birga Wild Þytur frá Sámsstöðum Bleikur/álóttur einlitt 12 Snæfaxi
7 3 V Erla Guðný Gylfadóttir Draumur frá Hofsstöðum, Garðabæ Brúnn/milli- einlitt 8 Sprettur
8 4 H Gunnar Arnarson Frægð frá Auðsholtshjáleigu Móálóttur,mósóttur/milli-… 11 Fákur
9 4 H Lena Zielinski Hrísey frá Langholtsparti Jarpur/milli- tvístjörnótt 8 Geysir
10 4 H Kári Steinsson Binný frá Björgum Grár/brúnn einlitt 8 Fákur
11 5 H Steinn Haukur Hauksson Hreimur frá Kvistum Brúnn/mó- einlitt 9 Fákur
12 5 H Teitur Árnason Kúnst frá Ytri-Skógum Brúnn/milli- einlitt 9 Fákur
13 5 H Ólafur Andri Guðmundsson Nafni frá Feti Brúnn/milli- einlitt 7 Geysir
14 6 V Páll Bragi Hólmarsson Gumi frá Minni-Borg Jarpur/milli- einlitt 8 Sleipnir
15 6 V Jóhann Kristinn Ragnarsson Vala frá Hvammi Brúnn/mó- einlitt 8 Sprettur
16 7 H Julia Lindmark Lómur frá Langholti Brúnn/mó- einlitt 11 Fákur
17 7 H Skúli Þór Jóhannsson Álfrún frá Vindási Rauður/milli- stjörnótt 7 Sörli
18 7 H Henna Johanna Sirén Gunnhildur frá Reykjavík Jarpur/milli- einlitt 7 Geysir
19 8 H Friðdóra Friðriksdóttir Fantasía frá Breiðstöðum Jarpur/milli- stjarna,nös… 11 Sörli
20 8 H Birgitta Dröfn Kristinsdóttir Syrpa frá Laugarbökkum Brúnn/milli- einlitt 7 Fákur
21 8 H Ragnar Tómasson Von frá Vindási Rauður/milli- einlitt 8 Fákur
22 9 H Adolf Snæbjörnsson Bylur frá Litla-Bergi Brúnn/milli- einlitt 13 Sörli
23 9 H Stefnir Guðmundsson Bjarkar frá Blesastöðum 1A Rauður/sót- tvístjörnótt … 13 Sörli
24 9 H Erlendur Ari Óskarsson Leynir frá Fosshólum Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur
25 10 V Bylgja Gauksdóttir Dagfari frá Eylandi Bleikur/álóttur nösótt 6 Sprettur
26 10 V Ævar Örn Guðjónsson Ás frá Strandarhjáleigu Móálóttur,mósóttur/milli-… 10 Sprettur
27 10 V Gunnar Eyjólfsson Byr frá Brú Leirljós/Hvítur/milli- st… 8 Máni
28 11 V Atli Guðmundsson Gróa frá Hjara Brúnn/milli- einlitt 8 Sörli
29 11 V Helga Una Björnsdóttir Vág frá Höfðabakka Brúnn/milli- einlitt 8 Þytur
30 12 H Karen Líndal Marteinsdóttir Orfeus frá Vestri-Leirárgörðum Rauður/milli- einlitt 7 Dreyri
31 12 H Guðmundur Arnarson Hlynur frá Ragnheiðarstöðum Brúnn/mó- einlitt 10 Fákur
Tölt T3
2. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 H Karen Sigfúsdóttir Litla-Svört frá Reykjavík Brúnn/milli- einlitt 8 Sprettur
2 1 H Sverrir Einarsson Kjarkur frá Votmúla 2 Jarpur/milli- einlitt 9 Sprettur
3 1 H Bjarni Sigurðsson Reitur frá Ólafsbergi Jarpur/rauð- einlitt 9 Sörli
4 2 H Svandís Beta Kjartansdóttir Taktur frá Reykjavík Jarpur/rauð- einlitt 7 Fákur
5 2 H Jóhann Ólafsson Hektor frá Stafholtsveggjum Rauður/milli- einlitt 9 Sprettur
6 2 H Guðni Halldórsson Roðaspá frá Langholti Rauður/milli- einlitt 12 Fákur
7 3 H Guðni Hólm Stefánsson Smiður frá Hólum Jarpur/milli- tvístjörnótt 11 Fákur
8 3 H Rakel Sigurhansdóttir Glæðir frá Þjóðólfshaga 1 Rauður/milli- einlitt 11 Fákur
9 4 V Guðrún Pétursdóttir Ræll frá Hamraendum Brúnn/milli- einlitt 11 Fákur
10 4 V Birgir Helgason Leó frá Reykhólum Rauður/milli- skjótt 9 Fákur
11 4 V Guðbjörg Matthíasdóttir Eirdís frá Oddhóli Rauður/milli- stjörnótt 11 Hringur
12 5 V Axel Ingi Eiríksson Geysir frá Efri-Reykjum Brúnn/milli- blesa auk le… 14 Fákur
13 5 V Guðjón G Gíslason Ari frá Köldukinn Brúnn/dökk/sv. skjótt 15 Fákur
14 6 H Hrafnhildur Jónsdóttir Hrímar frá Lundi Grár/rauður stjörnótt 9 Fákur
15 6 H Arnhildur Halldórsdóttir Glíma frá Flugumýri Bleikur/ál/kol. einlitt 9 Sprettur
16 6 H Ingibjörg Guðmundsdóttir Djarfur frá Reykjakoti Brúnn/milli- stjörnótt 16 Fákur
17 7 H Heiðrún Sigurðardóttir Eydís frá Böðmóðsstöðum 2 Rauður/milli- stjörnótt 9 Fákur
18 7 H Sigurður Helgi Ólafsson Rönd frá Enni Brúnn/milli- skjótt 10 Sprettur
19 7 H Edda Sóley Þorsteinsdóttir Selja frá Vorsabæ Brúnn/milli- stjörnótt 8 Fákur
20 8 H Hrefna Hallgrímsdóttir Penni frá Sólheimum Brúnn/milli- einlitt 14 Fákur
21 8 H Sóley Möller Kristall frá Kálfhóli 2 Brúnn/dökk/sv. stjörnótt 9 Fákur
22 8 H Ingibjörg Guðmundsdóttir Garri frá Strandarhjáleigu Rauður/milli- stjörnótt 8 Fákur
23 9 V Drífa Harðardóttir Skyggnir frá Álfhólum Brúnn/dökk/sv. einlitt 13 Fákur
24 9 V Brynja Viðarsdóttir Kolbakur frá Hólshúsum Brúnn/milli- einlitt 9 Sprettur
25 9 V Gunnhildur Sveinbjarnardó Ás frá Tjarnarlandi Brúnn/mó- einlitt 12 Fákur
26 10 H Jóhann Ólafsson Stjörnufákur frá Blönduósi Rauður/milli- stjörnótt 9 Sprettur
27 10 H Bjarni Sigurðsson Týr frá Miklagarði Vindóttur/mó einlitt 8 Sörli
28 10 H Sverrir Einarsson Mábil frá Votmúla 2 Rauður/milli- nösótt 8 Sprettur
29 11 V Geirþrúður Geirsdóttir Myrkur frá Blesastöðum 1A Brúnn/milli- einlitt 12 Sprettur
30 11 V Guðrún Pétursdóttir Gjafar frá Hæl Grár/brúnn einlitt 15 Fákur
31 11 V Sara Lind Ólafsdóttir Arður frá Enni Jarpur/korg- einlitt 8 Sörli
Tölt T3
Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Róbert Bergmann Brynja frá Bakkakoti Móálóttur,mósóttur/milli-… 11 Geysir
2 1 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Fjölnir frá Akureyri Brúnn/dökk/sv. stjarna,nö… 9 Fákur
3 1 V Ellen María Gunnarsdóttir Lyfting frá Djúpadal Rauður/milli- blesótt glófext 12 Sprettur
4 2 H Svandís Lilja Stefánsdóttir Brjánn frá Eystra-Súlunesi I Rauður/milli- einlitt 10 Dreyri
5 2 H Þórólfur Sigurðsson Elding frá V-Stokkseyrarseli Rauður/milli- stjörnótt 9 Sleipnir
6 2 H Hinrik Ragnar Helgason Sýnir frá Efri-Hömrum Rauður/milli- einlitt 14 Hörður
7 3 H Halldóra Baldvinsdóttir Tenór frá Stóra-Ási Rauður/milli- tvístjörnótt 9 Fákur
8 3 H María Gyða Pétursdóttir Rauður frá Syðri-Löngumýri Rauður/dökk/dr. einlitt 11 Sprettur
9 4 V Halldór Þorbjörnsson Ópera frá Hurðarbaki Grár/brúnn einlitt 8 Trausti
10 4 V Andri Ingason Björk frá Þjóðólfshaga 1 Rauður/milli- blesótt 10 Fákur
11 4 V Ragnar Bragi Sveinsson Loftfari frá Laugavöllum Rauður/dökk/dr. einlitt 17 Fákur
12 5 H Hulda Katrín Eiríksdóttir Krákur frá Skjálg Brúnn/dökk/sv. einlitt 13 Fákur
13 5 H Gabríel Óli Ólafsson Hreyfing frá Tjaldhólum Jarpur/milli- einlitt 8 Fákur
14 5 H Róbert Bergmann Hljómur frá Eystra-Fróðholti Bleikur/fífil- stjörnótt 9 Geysir
15 6 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Ás frá Skriðulandi Rauður/milli- tvístjörnót… 11 Fákur
16 6 V Finnur Ingi Sölvason Sæunn frá Mosfellsbæ Brúnn/mó- einlitt 6 Glæsir
17 6 V Jóhanna Margrét Snorradóttir Hlýja frá Ásbrú Brúnn/milli- stjörnótt 8 Máni
Tölt T3
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 H Snæfríður Jónsdóttir Glæsir frá Mannskaðahóli Brúnn/milli- einlitt 8 Sörli
2 1 H Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Stelpa frá Svarfhóli Móálóttur,mósóttur/ljós- … 7 Fákur
3 1 H Arnór Dan Kristinsson Spurning frá Sörlatungu Brúnn/milli- skjótt 10 Fákur
4 2 V Belinda Sól Ólafsdóttir Glói frá Varmalæk 1 Brúnn/mó- einlitt 11 Máni
5 2 V Sólveig Ása Brynjarsdóttir Heiða frá Dalbæ Bleikur/álóttur einlitt 8 Fákur
6 2 V Margrét Halla Hansdóttir Löf Paradís frá Austvaðsholti 1 Jarpur/ljós einlitt 10 Fákur
7 3 V Edda Eik Vignisdóttir Hávarður frá Búðarhóli Brúnn/gló- einlitt 16 Fákur
8 3 V Emil Þorvaldur Sigurðsson Ingadís frá Dalsholti Rauður/dökk/dr. einlitt 8 Logi
9 3 V Harpa Sigríður Bjarnadóttir Sváfnir frá Miðsitju Brúnn/dökk/sv. stjörnótt 10 Hörður
10 4 H Anton Hugi Kjartansson Skíma frá Hvítanesi Jarpur/milli- einlitt 9 Hörður
11 4 H Birta Ingadóttir Freyr frá Langholti II Brúnn/milli- einlitt 15 Fákur
12 5 V Konráð Axel Gylfason Frigg frá Leirulæk Brúnn/mó- stjörnótt 8 Faxi
13 5 V Eva María Larsen Prins frá Fellskoti 11 Adam
14 5 V Kolbrá Jóhanna Magnadóttir Brunnur frá Holtsmúla 1 Rauður/milli- einlitt 13 Fákur
15 6 H Annabella R Sigurðardóttir Ormur frá Sigmundarstöðum Brúnn/milli- stjörnótt 13 Sörli
16 6 H Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Sandra frá Dufþaksholti Moldóttur/ljós- einlitt 8 Fákur
17 7 V Bergþór Atli Halldórsson Gefjun frá Bjargshóli Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur
18 7 V Brynjar Nói Sighvatsson Elli frá Reykjavík Grár/brúnn einlitt 11 Fákur
19 7 V Margrét Hauksdóttir Rokkur frá Oddhóli Rauður/milli- tvístjörnótt 12 Fákur
20 8 H Heiða Rún Sigurjónsdóttir Þrá frá Tungu Rauður/ljós- nösótt 13 Fákur
21 8 H Ásta Margrét Jónsdóttir Ófeig frá Holtsmúla 1 Brúnn/milli- einlitt 9 Fákur
22 8 H Viktor Aron Adolfsson Örlygur frá Hafnarfirði Rauður/dökk/dr. stjörnótt… 12 Sörli
23 9 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Hrefna frá Dallandi Brúnn/dökk/sv. einlitt 14 Sörli
24 9 V Benjamín S. Ingólfsson Stígur frá Halldórsstöðum Jarpur/milli- einlitt 12 Fákur
25 9 V Elmar Ingi Guðlaugsson Kufl frá Grafarkoti Brúnn/milli- skjótt 10 Fákur
26 10 H Anna-Bryndís Zingsheim Erill frá Mosfellsbæ Rauður/milli- tvístjörnótt 8 Hörður
27 10 H Rúna Tómasdóttir Brimill frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/dökk/sv. einlitt 14 Fákur
28 10 H Arnór Dan Kristinsson Spaði frá Fremra-Hálsi Brúnn/mó- einlitt 11 Fákur
29 11 H Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Héla frá Grímsstöðum Brúnn/milli- einlitt 9 Fákur
30 11 H Guðný Margrét Siguroddsdóttir Háfeti frá Hrísdal Rauður/milli- blesótt 7 Snæfellingur
Tölt T3
Barnaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Signý Sól Snorradóttir Rá frá Melabergi Brúnn/milli- einlitt 10 Máni
2 1 V Arnar Máni Sigurjónsson Geisli frá Möðrufelli Bleikur/álóttur einlitt 14 Fákur
3 1 V Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Kornelíus frá Kirkjubæ Jarpur/milli- einlitt 11 Máni
4 2 V Pétur Ómar Þorsteinsson Fönix frá Ragnheiðarstöðum Bleikur/fífil- stjörnótt 11 Hörður
5 2 V Dagur Ingi Axelsson Elín frá Grundarfirði Móálóttur,mósóttur/milli-… 21 Fákur
6 2 V Kristófer Darri Sigurðsson Drymbill frá Brautarholti Grár/rauður einlitt 8 Sprettur
7 3 H Hákon Dan Ólafsson Snarfari frá Vorsabæjarhjáleigu Rauður/milli- einlitt 17 Fákur
8 3 H Jóhanna Guðmundsdóttir Ásdís frá Tjarnarlandi Brúnn/milli- einlitt 12 Fákur
9 3 H Rósa Kristín Jóhannesdóttir Frigg frá Hamraendum Jarpur/milli- einlitt 9 Logi
10 4 H Sunna Dís Heitmann Hrappur frá Bakkakoti Brúnn/mó- einlitt 8 Sprettur
11 4 H Bergey Gunnarsdóttir Askja frá Efri-Hömrum Rauður/milli- blesótt 9 Máni
12 4 H Katla Sif Snorradóttir Oddur frá Hafnarfirði Rauður/milli- einlitt glófext 10 Sörli
13 5 H Aron Freyr Petersen Strengur frá Hrafnkelsstöðum 1 Grár/rauður skjótt 21 Fákur
14 5 H Sveinn Sölvi Petersen Trú frá Álfhólum Rauður/milli- tvístjörnótt 14 Fákur
15 5 H Stefanía Hrönn Stefánsdóttir Dynjandi frá Höfðaströnd Rauður/milli- einlitt 11 Sleipnir
16 6 H Glódís Rún Sigurðardóttir Kamban frá Húsavík Móálóttur,mósóttur/milli-… 12 Ljúfur
17 6 H Védís Huld Sigurðardóttir Baldvin frá Stangarholti Rauður/sót- tvístjörnótt 18 Ljúfur
18 6 H Kristófer Darri Sigurðsson Bjartur frá Köldukinn Jarpur/rauð- einlitt 8 Sprettur
19 7 V Dagur Ingi Axelsson Grafík frá Svalbarða Móálóttur,mósóttur/milli-… 13 Fákur
20 7 V Þóra Birna Ingvarsdóttir Kiljan frá Kvíarhóli Rauður/milli- stjörnótt 14 Sörli
21 7 V Arnar Máni Sigurjónsson Hárekur frá Hafsteinsstöðum Rauður/milli- tvístjörnót… 9 Fákur
Tölt T7
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Heba Guðrún Guðmundsdóttir Hnútur frá Sauðafelli Jarpur/milli- einlitt 12 Fákur
2 2 H Anton Hugi Kjartansson Bylgja frá Skriðu Rauður/milli- einlitt 6 Hörður
3 2 H Sölvi Karl Einarsson Sækatla frá Sauðárkróki Móálóttur,mósóttur/ljós- … 7 Fákur
4 3 V Sigurjón Axel Jónsson Skarphéðinn frá Vindheimum Rauður/milli- einlitt 7 Fákur
5 3 V Hafþór Hreiðar Birgisson Ljóska frá Syðsta-Ósi Leirljós/Hvítur/milli- ei… 8 Sprettur
6 4 H Sölvi Karl Einarsson Einar-Sveinn frá Framnesi Brúnn/milli- einlitt 9 Fákur
7 4 H Heba Guðrún Guðmundsdóttir Orka frá Þverárkoti Brúnn/milli- einlitt 13 Fákur
Tölt T7
Barnaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 H Jóhanna Guðmundsdóttir Breiðfjörð frá Búðardal Brúnn/dökk/sv. einlitt 11 Fákur
2 1 H Haukur Ingi Hauksson Fjöður frá Laugarbökkum Brúnn/milli- einlitt 11 Fákur
3 1 H Eygló Hildur Ásgeirsdóttir Glaumur frá Oddsstöðum I Bleikur/álóttur einlitt 17 Fákur
4 2 H Pétur Ómar Þorsteinsson Hrókur frá Enni Brúnn/milli- einlitt 19 Hörður
5 2 H Katla Sif Snorradóttir Prins frá Njarðvík Brúnn/milli- einlitt 7 Sörli
6 3 V Viktoría Von Ragnarsdóttir Mökkur frá Heysholti Brúnn/milli- stjörnótt 8 Hörður
7 3 V Auður Rós Þormóðsdóttir Gyðja frá Kaðlastöðum Grár/brúnn einlitt 18 Fákur
8 4 H Selma María Jónsdóttir Náttar frá Álfhólum Brúnn/dökk/sv. einlitt 9 Fákur
9 4 H Bryndís Kristjánsdóttir Gustur frá Efsta-Dal II Jarpur/dökk- einlitt 12 Sprettur
Tölt T7
Opinn flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Jóhann Ólafsson Alvara frá Hömluholti Rauður/sót- stjörnótt vin… 10 Sprettur
2 1 V Sigurður Gunnar Markússon Lótus frá Tungu Rauður/ljós- tvístjörnótt 9 Sörli
3 1 V Susi Haugaard Pedersen Efri-Dís frá Skyggni Jarpur/dökk- stjörnótt 11 Fákur
4 2 H Karen Sigfúsdóttir Arða frá Kanastöðum Rauður/milli- einlitt 7 Sprettur
5 2 H Hrafnhildur Jónsdóttir Hrímnir frá Syðri-Brennihóli Grár/jarpur einlitt 6 Fákur
6 3 V Linda Tommelstad Sigurboði frá Árbakka Brúnn/milli- einlitt 6 Geysir
7 3 V Sandra Westphal-Wiltschek Ösp frá Hlíðartúni Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur
8 3 V Svandís Beta Kjartansdóttir Strákur frá Reykjavík Rauður/milli- einlitt 14 Fákur
9 4 H Sigurlaug Anna Auðunsd. Freyr frá Ási 1 Jarpur/milli- einlitt 11 Fákur
10 4 H Magnús Sigurbjörn Kummer Ármannsson Smyrill frá Kirkjuferjuhjáleigu Brúnn/milli- stjörnótt 8 Sóti
11 5 V Jóhann Ólafsson Flóki frá Flekkudal Brúnn/milli- einlitt 7 Sprettur
12 5 V Oddný M Jónsdóttir Snúður frá Svignaskarði Jarpur/milli- stjörnótt 7 Sörli
13 5 V Hrafn H.Þorvaldsson Klerkur (Mökkur) frá Hólshúsum Brúnn/milli- einlitt 12 Fákur