Fréttir

Niðurstöður úr skeiði – efstu 5 sæti

©axeljón

100 m skeið

1    Árni Björn PálssonSkykkja frá Breiðholti í Flóa 7,85 7,74
2    Davíð JónssonIrpa frá Borgarnesi 7,93 7,81
3    Sigurður Óli KristinssonFlipi frá Haukholtum 8,66 7,96
4    Konráð Axel GylfasonVon frá Sturlureykjum 2 7,98 7,98
5    Gústaf Ásgeir HinrikssonAndri frá Lynghaga 8,43 8,00

 

150 m skeið

1    Sigurbjörn BárðarsonÓðinn frá Búðardal 15,09 15,09
2    Hinrik BragasonGletta frá Bringu 15,14 15,14
3    Erling Ó. SigurðssonHnikar frá Ytra-Dalsgerði 15,40 15,32
4    Reynir Örn PálmasonSkemill frá Dalvík 16,00 15,50
5    Bjarni BjarnasonDís frá Þóroddsstöðum 17,13 15,72

 

 

250 m skeið

1    Ævar Örn GuðjónssonVaka frá Sjávarborg 22,62 22,62
2    Sigurður Óli KristinssonSnælda frá Laugabóli 23,33 23,33
3    Guðmundur BjörgvinssonGjálp frá Ytra-Dalsgerði 23,35 23,35
4    Gústaf Ásgeir HinrikssonAndri frá Lynghaga 23,42 23,42
5    Sigurður SigurðarsonDrift frá Hafsteinsstöðum 23,56 23,56

 

 

 

 

 

Gæðingaskeið

Unglinga

1    Sunna Lind Ingibergsdóttir,  Flótti frá Meiri-Tungu 1 6,88
2    Kristófer Darri Sigurðsson,  Vorboði frá Kópavogi 5,29
3    Benjamín S. Ingólfsson,  Messa frá Káragerði 4,54
4    Ylfa Guðrún Svafarsdóttir,  Nótt frá Akurgerði 4,21
5    Harpa Sigríður Bjarnadóttir,  Greipur frá Syðri-Völlum 3,17

ungmenna

1    Gústaf Ásgeir Hinriksson,  Dofri frá Steinnesi 6,63
2    Konráð Valur Sveinsson,  Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II 6,29
3    Halldór Þorbjörnsson,  Vörður frá Hafnarfirði 5,83
4    Arnór Dan Kristinsson,  Nn frá Vatnsenda 3,71
5    Hafdís Arna Sigurðardóttir,  Sólon frá Lækjarbakka 3,63

 

 

 

2.flokkur

1    Jóhann Ólafsson,  Gnýr frá Árgerði 4,50
2    Valgerður Sveinsdóttir,  Aska frá Hraunbæ 4,42
3    Sigríður Helga Sigurðardóttir,  Brjánn frá Akranesi 2,83
4    Sigurður Gunnar Markússon,  Þytur frá Sléttu 0,17

 

1.flokkur

1    Erling Ó. Sigurðsson,  Seðill frá Laugardælum 6,79
2    Matthías Kjartansson,  Auðna frá Húsafelli 2 6,13
3    Logi Þór Laxdal,  Tindur frá Jaðri 4,88
4    Guðmundur Jónsson,  Lækur frá Hraunbæ 4,04
5    Karen Emilía Barrysdóttir Woodrow,  Snillingur frá Strandarhöfði 3,63

 

 

 

Meistaraflokkur

1    Haukur Baldvinsson,  Falur frá Þingeyrum 8,13
2    Reynir Örn Pálmason,  Ása frá Fremri-Gufudal 7,83
3    Hans Þór Hilmarsson,  Kiljan frá Steinnesi 7,83
4    Sigursteinn Sumarliðason,  Krókus frá Dalbæ 7,33
5    Sigurður Vignir Matthíasson,  Gormur frá Efri-Þverá 7,13