Fréttir

Líflandsmótið – endanlegir ráslistar

Ath. nokkrar breytingar þurfi að gera (skráningar komu ekki) og er hér endanlegur ráslisti.

 

Ráslisti
Fimikeppni A
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur
1 1 V Védís Huld Sigurðardóttir Baldvin frá Stangarholti Rauður/sót- tvístjörnótt
2 2 V Maríanna Sól Hauksdóttir Þór frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/milli- einlitt
3 3 V Arnar Máni Sigurjónsson Draumur frá Hjallanesi 1 Móálóttur,mósóttur/milli-…
4 4 V Jóhanna Guðmundsdóttir Ásdís frá Tjarnarlandi Brúnn/milli- einlitt
5 5 V Sunna Dís Heitmann Hrappur frá Bakkakoti Brúnn/mó- einlitt
Fimikeppni A
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur
1 1 H Margrét Hauksdóttir Rokkur frá Oddhóli Rauður/milli- tvístjörnótt
2 2 H Katrín Eva Grétarsdóttir Sylgja frá Eystri-Hól Brúnn/milli- einlitt
3 3 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Héla frá Grímsstöðum Brúnn/milli- einlitt
4 4 V Heiða Rún Sigurjónsdóttir Ömmu-Jarpur frá Miklholti Jarpur/milli- einlitt
5 5 V Margrét Hauksdóttir Kappi frá Brimilsvöllum Brúnn/mó- einlitt
Fimikeppni A2
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur
1 1 V Hrönn Kjartansdóttir Sproti frá Gili Brúnn/dökk/sv. einlitt
Fimmgangur F2
Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur
1 1 V Helena Ríkey Leifsdóttir Hrani frá Hruna Brúnn/milli- blesótt
2 1 V Finnur Ingi Sölvason Seðill frá Laugardælum Bleikur/álóttur einlitt
3 2 V Bjarki Freyr Arngrímsson Hrund frá Hvoli Brúnn/milli- einlitt
4 2 V Hrönn Kjartansdóttir Vörður frá Laugabóli Brúnn/milli- einlitt
Fimmgangur F2
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur
1 1 V Snorri Egholm Þórsson Hreimur frá Reykjavík Vindóttur/jarp- einlitt
2 1 V Annabella R Sigurðardóttir Auður frá Stóra-Hofi Brúnn/milli- einlitt
3 1 V Ásta Margrét Jónsdóttir Heljar frá Þjóðólfshaga 1 Brúnn/milli- einlitt
4 2 H Anton Hugi Kjartansson Þrumugnýr frá Hestasýn Brúnn/milli- stjörnótt
5 3 V Kristófer Darri Sigurðsson Glampi frá Hömrum II Bleikur/fífil- blesótt
6 3 V Birta Ingadóttir Sindri frá Hvalnesi Rauður/milli- stjörnótt
7 3 V Gyða Helgadóttir Fálki  frá Geirshlíð Moldóttur
Fjórgangur V2
Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur
1 1 V Hulda Katrín Eiríksdóttir Krákur frá Skjálg Brúnn/dökk/sv. einlitt
2 1 V Finnur Ingi Sölvason Hróður frá Laugabóli Jarpur/milli- einlitt
3 1 V Klara Sveinbjörnsdóttir Óskar frá Hafragili Bleikur
4 2 H Hrönn Kjartansdóttir Sproti frá Gili Brúnn/dökk/sv. einlitt
Fjórgangur V2
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur
1 1 H Snæfríður Jónsdóttir Glæsir frá Mannskaðahóli Brúnn/milli- einlitt
2 1 H Katrín Eva Grétarsdóttir Sylgja frá Eystri-Hól Brúnn/milli- einlitt
3 1 H Heiða Rún Sigurjónsdóttir Ömmu-Jarpur frá Miklholti Jarpur/milli- einlitt
4 2 V Annabella R Sigurðardóttir Eldar frá Hólshúsum Brúnn/milli- einlitt
5 2 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Héla frá Grímsstöðum Brúnn/milli- einlitt
6 2 V Birta Ingadóttir Pendúll frá Sperðli Rauður/milli- tvístjörnótt
7 3 V Finnur Árni Viðarsson Frumherji frá Hjarðartúni Brúnn/dökk/sv. einlitt
8 3 V Ólöf Helga Hilmarsdóttir Stilkur frá Höfðabakka Jarpur/milli- stjörnótt
9 3 V Kolbrá Jóhanna Magnadóttir Hekla frá Reykjavík Brúnn/milli- einlitt
10 4 V Snorri Egholm Þórsson Styr frá Vestra-Fíflholti Brúnn/mó- einlitt
11 4 V Viktor Aron Adolfsson Óskar Örn frá Hellu Brúnn/milli- einlitt
12 4 V Ásta Margrét Jónsdóttir Ófeig frá Holtsmúla 1 Brúnn/milli- einlitt
13 5 V Anton Hugi Kjartansson Bylgja frá Skriðu Rauður/milli- einlitt
14 5 V Rúna Tómasdóttir Brimill frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/dökk/sv. einlitt
15 5 V Eva María Arnarsdóttir Svala frá Laugardal Grár/brúnn einlitt
16 6 H Margrét Lóa Björnsdóttir Íslandsblesi frá Dalvík Rauður/milli- blesótt glófext
17 6 H Sigurjón Axel Jónsson Skarphéðinn frá Vindheimum Rauður/milli- einlitt
18 6 H Særós Ásta Birgisdóttir Gustur frá Neðri-Svertingsstöðum Jarpur/rauð- einlitt
19 7 H Jónína Ósk Sigsteinsdóttir Skuggi frá Fornusöndum Brúnn/milli- einlitt
20 7 H Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Sandra frá Dufþaksholti Moldóttur/ljós- einlitt
21 8 V Edda Eik Vignisdóttir Hávarður frá Búðarhóli Brúnn/gló- einlitt
22 8 V Herdís Lilja Björnsdóttir Arfur frá Tungu Brúnn/milli- einlitt
23 8 V Elmar Ingi Guðlaugsson Hjaltalín frá Oddhóli Rauður/milli- tvístjörnótt
24 9 V Hafþór Hreiðar Birgisson Ljóska frá Syðsta-Ósi Leirljós/Hvítur/milli- ei…
25 9 V Margrét Hauksdóttir Rokkur frá Oddhóli Rauður/milli- tvístjörnótt
26 9 V Kolbrá Jóhanna Magnadóttir Brunnur frá Holtsmúla 1 Rauður/milli- einlitt
27 10 V Anton Hugi Kjartansson Skíma frá Hvítanesi Jarpur/milli- einlitt
28 10 V Sólveig Ása Brynjarsdóttir Gáta frá Hlíð Bleikur/fífil- skjótt
29 10 V Heiða Rún Sigurjónsdóttir Þrá frá Tungu Rauður/ljós- nösótt
30 11 V Sölvi Karl Einarsson Einar-Sveinn frá Framnesi Brúnn/milli- einlitt
31 11 V Margrét Lóa Björnsdóttir Breki frá Brúarreykjum Vindóttur/mó einlitt
32 12 H Benjamín S. Ingólfsson Skírnir frá Svalbarðseyri Brúnn/dökk/sv. einlitt
33 12 H Bergþór Atli Halldórsson Gefjun frá Bjargshóli Brúnn/milli- einlitt
34 13 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Stelpa frá Svarfhóli Móálóttur,mósóttur/ljós- …
35 13 V Gyða Helgadóttir Biskup frá Sigmundarstöðum Rauðblesóttur
Fjórgangur V2
Barnaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur
1 1 V Jóhanna Guðmundsdóttir Ásdís frá Tjarnarlandi Brúnn/milli- einlitt
2 1 V Védís Huld Sigurðardóttir Baldvin frá Stangarholti Rauður/sót- tvístjörnótt
3 1 V Kristófer Darri Sigurðsson Rönd frá Enni Brúnn/milli- skjótt
4 2 V Sveinn Sölvi Petersen Trú frá Álfhólum Rauður/milli- tvístjörnótt
5 2 V Aron Freyr Petersen Strengur frá Hrafnkelsstöðum 1 Grár/rauður skjótt
6 2 V Hákon Dan Ólafsson Atgeir frá Sunnuhvoli Jarpur/milli- einlitt
7 3 H Arnar Máni Sigurjónsson Taktur frá Mosfellsbæ Grár/brúnn einlitt
8 3 H Maríanna Sól Hauksdóttir Þór frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/milli- einlitt
9 4 V Sunna Dís Heitmann Hrappur frá Bakkakoti Brúnn/mó- einlitt
10 4 V Dagur Ingi Axelsson Grafík frá Svalbarða Móálóttur,mósóttur/milli-…
11 4 V Auður Rós Þormóðsdóttir Gyðja frá Kaðlastöðum Grá
Tölt T2
Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur
1 1 H Bjarki Freyr Arngrímsson Hrund frá Hvoli Brúnn/milli- einlitt
2 2 V Hulda Katrín Eiríksdóttir Sæþór frá Forsæti Grár/brúnn einlitt
Tölt T2
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur
1 1 V Ólöf Helga Hilmarsdóttir Stilkur frá Höfðabakka Jarpur/milli- stjörnótt
2 1 V Kolbrá Jóhanna Magnadóttir Hekla frá Reykjavík Brúnn/milli- einlitt
3 1 V Arnar Máni Sigurjónsson Töfri frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/milli- tvístjörnótt
4 2 H Sunna Dís Heitmann Hrappur frá Bakkakoti Brúnn/mó- einlitt
5 2 H Maríanna Sól Hauksdóttir Þór frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/milli- einlitt
6 3 V Gyða Helgadóttir Biskup frá Sigmundarstöðum Rauðblesóttur
7 3 V Annabella R Sigurðardóttir Dynjandi frá Hofi I Rauður/milli- blesótt
8 3 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Kristall frá Kálfhóli 2 Brúnn/dökk/sv. stjörnótt
9 4 H Kristófer Darri Sigurðsson Bjartur frá Köldukinn Jarpur/rauð- einlitt
10 4 H Birta Ingadóttir Pendúll frá Sperðli Rauður/milli- tvístjörnótt
Tölt T3
Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur
1 1 V Hrönn Kjartansdóttir Sproti frá Gili Brúnn/dökk/sv. einlitt
2 1 V Klara Sveinbjörnsdóttir Óskar frá Hafragili Bleikur
3 2 H Hulda Katrín Eiríksdóttir Krákur frá Skjálg Brúnn/dökk/sv. einlitt
Tölt T3
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur
1 1 V Herdís Lilja Björnsdóttir Arfur frá Tungu Brúnn/milli- einlitt
2 1 V Anton Hugi Kjartansson Bylgja frá Skriðu Rauður/milli- einlitt
3 2 H Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Héla frá Grímsstöðum Brúnn/milli- einlitt
4 2 H Viktor Aron Adolfsson Örlygur frá Hafnarfirði Rauður/dökk/dr. stjörnótt…
5 2 H Snæfríður Jónsdóttir Dynjandi frá Syðri-Hofdölum Rauður/milli- blesótt
6 3 H Sólveig Ása Brynjarsdóttir Heiða frá Dalbæ Bleikur/álóttur einlitt
7 3 H Annabella R Sigurðardóttir Ormur frá Sigmundarstöðum Brúnn/milli- stjörnótt
8 4 V Sölvi Karl Einarsson Einar-Sveinn frá Framnesi Brúnn/milli- einlitt
9 4 V Ólöf Helga Hilmarsdóttir Ylfa frá Ytri-Hofdölum Moldóttur/gul-/m- stjörnótt
10 4 V Bergþór Atli Halldórsson Gefjun frá Bjargshóli Brúnn/milli- einlitt
11 5 H Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Sandra frá Dufþaksholti Moldóttur/ljós- einlitt
12 5 H Heiða Rún Sigurjónsdóttir Þrá frá Tungu Rauður/ljós- nösótt
13 5 H Rúna Tómasdóttir Brimill frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/dökk/sv. einlitt
14 6 V Ásta Margrét Jónsdóttir Ófeig frá Holtsmúla 1 Brúnn/milli- einlitt
15 6 V Sigurjón Axel Jónsson Skarphéðinn frá Vindheimum Rauður/milli- einlitt
16 6 V Ísólfur Ólafsson Urður frá Leirulæk Jarpur/dökk- stjörnótt
17 7 V Benjamín S. Ingólfsson Skírnir frá Svalbarðseyri Brúnn/dökk/sv. einlitt
18 7 V Edda Eik Vignisdóttir Kleópatra frá Laugavöllum Brúnn/mó- einlitt
19 7 V Margrét Hauksdóttir Rokkur frá Oddhóli Rauður/milli- tvístjörnótt
20 8 V Gyða Helgadóttir Bessý frá Heiði Brún
21 8 V Jóhanna Björt Grétarsdóttir Nagli frá Kirkjulandi Móálóttur
22 9 H Annabella R Sigurðardóttir Eldar frá Hólshúsum Brúnn/milli- einlitt
23 9 H Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Stelpa frá Svarfhóli Móálóttur,mósóttur/ljós- …
24 9 H Anton Hugi Kjartansson Skíma frá Hvítanesi Jarpur/milli- einlitt
Tölt T3
Barnaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur
1 1 H Kristófer Darri Sigurðsson Rönd frá Enni Brúnn/milli- skjótt
2 1 H Sunna Dís Heitmann Hlökk frá Enni Brúnn/milli- einlitt
3 2 V Jóhanna Guðmundsdóttir Ásdís frá Tjarnarlandi Brúnn/milli- einlitt
4 2 V Arnar Máni Sigurjónsson Geisli frá Möðrufelli Bleikur/álóttur einlitt
5 2 V Hákon Dan Ólafsson Atgeir frá Sunnuhvoli Jarpur/milli- einlitt
6 3 H Védís Huld Sigurðardóttir Baldvin frá Stangarholti Rauður/sót- tvístjörnótt
7 3 H Aron Freyr Petersen Strengur frá Hrafnkelsstöðum 1 Grár/rauður skjótt
Tölt T7
Barnaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur
1 1 H Védís Huld Sigurðardóttir Flóki frá Þverá, Skíðadal Brúnn/milli- stjörnótt
2 1 H Eygló Hildur Ásgeirsdóttir Glaumur frá Oddsstöðum I Bleikur/álóttur einlitt
3 1 H Sveinn Sölvi Petersen Trú frá Álfhólum Rauður/milli- tvístjörnótt
4 2 V Dagur Ingi Axelsson Grafík frá Svalbarða Móálóttur,mósóttur/milli-…
5 2 V Agatha Elín Steinþórsdóttir Baltasar frá Háleggsstöðum Brúnn/milli- skjótt
6 3 V Auður Rós Þormóðsdóttir Gyðja frá Kaðlastöðum Grá
7 3 V Jóhanna Guðmundsdóttir Breiðfjörð frá Búðardal Brúnn/dökk/sv. einlitt