Nýjast

Líflandsmót – ráslisti og dagskrá

Gústaf Ásgeir Hinriksson

Skemtilegasta mót ársins verður haldið um helgina en þá verður Líflandsmót Fáks í TM-Reiðhöllinni

Hér meðfylgjandi er dagskrá mótsins en við minnum knapa á að þessar tímasetningar eru til viðmiðunar og biðjum við þá að fylgjast vel og og mæta tímalega í braut.

Laugardagur 26. apríl

9:00                    T2 Ungmenna

T2 Unglingaflokkur

9:30                     V2 Ungmennaflokkur

V2 Unglingaflokkur

V2 Barnaflokkur

11:40                   Matur

12:30                  F3 Ungmennaflokkur

F2 Unglingaflokkur

T7 Barnaflokkur

13.20                  T3 Ungmennaflokkur

T3 Unglingaflokkur

T3 Barnaflokkur

14:30                  Fimi Ungmenna

Fimi Unglingaflokkur

Fimi Barnaflokkur

 

Sunnudagur 27. apríl

11:00                   B-úrslit V2 (fjórgangur) Unglingaflokkur

Teymdir pollar

Pollar II (minna vanir) frjáls ferð uppá báðar hendur

Pollar I (meira vanir) hægt tölt, snúið við og frjáls ferð

12:10                   B-úrslit T3 (tölt) Unglingaflokkur

A-úrslit T7 (tölt) Barnaflokkur

A-úrslit T2 (slaktaumatölt) Ungmennaflokkur

A-úrslit T2 (slaktaumatölt) Unglingaflokkur

13:30              Kaffihlé og knapahappdrætti

14:00                  A-úrslit F3 (fimmgangur) Ungmennaflokkur

A-úrslit F3 (fimmgangur) Unglingaflokkur

A-úrslit V2 (fjórgangur) Ungmennaflokkur

A-úrslit V2 (fjórgangur) Unglingaflokkur

A-úrslit V2 (fjórgangur) Barnaflokkur

Fimi verðlaunaafehending

16:00                  A-úrslit T3 (tölt) Ungmennaflokkur

A-úrslit T3 (tölt) Unglingaflokkur

A-úrslit T3 (tölt) Barnaflokkur

Ráslisti

Ráslisti
Fimikeppni A
 Barnaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Védís Huld Sigurðardóttir Baldvin frá Stangarholti Rauður/sót- tvístjörnótt 18 Ljúfur
2 2 V Maríanna Sól Hauksdóttir Þór frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/milli- einlitt 13 Fákur
3 3 V Arnar Máni Sigurjónsson Draumur frá Hjallanesi 1 Móálóttur,mósóttur/milli-… 15 Fákur
4 4 V Jóhanna Guðmundsdóttir Ásdís frá Tjarnarlandi Brúnn/milli- einlitt 12 Fákur
5 5 V Sunna Dís Heitmann Hrappur frá Bakkakoti Brúnn/mó- einlitt 8 Sprettur
Fimikeppni A
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 H Margrét Hauksdóttir Rokkur frá Oddhóli Rauður/milli- tvístjörnótt 12 Fákur
2 2 H Katrín Eva Grétarsdóttir Sylgja frá Eystri-Hól Brúnn/milli- einlitt 12 Sleipnir
3 3 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Héla frá Grímsstöðum Brúnn/milli- einlitt 9 Fákur
4 4 V Heiða Rún Sigurjónsdóttir Ömmu-Jarpur frá Miklholti Jarpur/milli- einlitt 8 Fákur
5 5 V Margrét Hauksdóttir Kappi frá Brimilsvöllum Brúnn/mó- einlitt 18 Fákur
Fimikeppni A2 Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Hrönn Kjartansdóttir Sproti frá Gili Brúnn/dökk/sv. einlitt 9 Hörður
Fimmgangur F2
Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Helena Ríkey Leifsdóttir Hrani frá Hruna Brúnn/milli- blesótt 7 Sprettur
2 1 V Finnur Ingi Sölvason Seðill frá Laugardælum Bleikur/álóttur einlitt 8 Glæsir
3 2 V Bjarki Freyr Arngrímsson Hrund frá Hvoli Brúnn/milli- einlitt 10 Fákur
4 2 V Hrönn Kjartansdóttir Vörður frá Laugabóli Brúnn/milli- einlitt 8 Hörður
Fimmgangur F2
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Snorri Egholm Þórsson Hreimur frá Reykjavík Vindóttur/jarp- einlitt 12 Fákur
2 1 V Annabella R Sigurðardóttir Auður frá Stóra-Hofi Brúnn/milli- einlitt 14 Sörli
3 1 V Ásta Margrét Jónsdóttir Heljar frá Þjóðólfshaga 1 Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur
4 2 H Anton Hugi Kjartansson Þrumugnýr frá Hestasýn Brúnn/milli- stjörnótt 13 Hörður
5 3 V Kristófer Darri Sigurðsson Glampi frá Hömrum II Bleikur/fífil- blesótt 13 Sprettur
6 3 V Birta Ingadóttir Sindri frá Hvalnesi Rauður/milli- stjörnótt 9 Fákur
Fjórgangur V2
Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Hulda Katrín Eiríksdóttir Krákur frá Skjálg Brúnn/dökk/sv. einlitt 13 Fákur
2 1 V Finnur Ingi Sölvason Hróður frá Laugabóli Jarpur/milli- einlitt 8 Glæsir
3 2 H Hrönn Kjartansdóttir Sproti frá Gili Brúnn/dökk/sv. einlitt 9 Hörður
Fjórgangur V2
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 H Snæfríður Jónsdóttir Glæsir frá Mannskaðahóli Brúnn/milli- einlitt 8 Sörli
2 1 H Katrín Eva Grétarsdóttir Sylgja frá Eystri-Hól Brúnn/milli- einlitt 12 Sleipnir
3 1 H Heiða Rún Sigurjónsdóttir Ömmu-Jarpur frá Miklholti Jarpur/milli- einlitt 8 Fákur
4 2 V Annabella R Sigurðardóttir Eldar frá Hólshúsum Brúnn/milli- einlitt 8 Sörli
5 2 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Héla frá Grímsstöðum Brúnn/milli- einlitt 9 Fákur
6 2 V Birta Ingadóttir Pendúll frá Sperðli Rauður/milli- tvístjörnótt 14 Fákur
7 3 V Finnur Árni Viðarsson Frumherji frá Hjarðartúni Brúnn/dökk/sv. einlitt 7 Sörli
8 3 V Ólöf Helga Hilmarsdóttir Stilkur frá Höfðabakka Jarpur/milli- stjörnótt 12 Fákur
9 3 V Kolbrá Jóhanna Magnadóttir Hekla frá Reykjavík Brúnn/milli- einlitt 11 Fákur
10 4 V Snorri Egholm Þórsson Styr frá Vestra-Fíflholti Brúnn/mó- einlitt 10 Fákur
11 4 V Viktor Aron Adolfsson Óskar Örn frá Hellu Brúnn/milli- einlitt 14 Sörli
12 4 V Ásta Margrét Jónsdóttir Ófeig frá Holtsmúla 1 Brúnn/milli- einlitt 9 Fákur
13 5 V Anton Hugi Kjartansson Bylgja frá Skriðu Rauður/milli- einlitt 6 Hörður
14 5 V Rúna Tómasdóttir Brimill frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/dökk/sv. einlitt 14 Fákur
15 5 V Eva María Arnarsdóttir Svala frá Laugardal Grár/brúnn einlitt 9 Fákur
16 6 H Margrét Lóa Björnsdóttir Íslandsblesi frá Dalvík Rauður/milli- blesótt glófext 10 Sóti
17 6 H Sigurjón Axel Jónsson Skarphéðinn frá Vindheimum Rauður/milli- einlitt 7 Fákur
18 6 H Særós Ásta Birgisdóttir Gustur frá Neðri-Svertingsstöðum Jarpur/rauð- einlitt 8 Sprettur
19 7 H Jónína Ósk Sigsteinsdóttir Skuggi frá Fornusöndum Brúnn/milli- einlitt 7 Sprettur
20 7 H Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Sandra frá Dufþaksholti Moldóttur/ljós- einlitt 8 Fákur
21 8 V Edda Eik Vignisdóttir Hávarður frá Búðarhóli Brúnn/gló- einlitt 16 Fákur
22 8 V Herdís Lilja Björnsdóttir Arfur frá Tungu Brúnn/milli- einlitt 15 Sprettur
23 8 V Elmar Ingi Guðlaugsson Hjaltalín frá Oddhóli Rauður/milli- tvístjörnótt 11 Fákur
24 9 V Hafþór Hreiðar Birgisson Ljóska frá Syðsta-Ósi Leirljós/Hvítur/milli- ei… 8 Sprettur
25 9 V Margrét Hauksdóttir Rokkur frá Oddhóli Rauður/milli- tvístjörnótt 12 Fákur
26 9 V Kolbrá Jóhanna Magnadóttir Brunnur frá Holtsmúla 1 Rauður/milli- einlitt 13 Fákur
27 10 V Anton Hugi Kjartansson Skíma frá Hvítanesi Jarpur/milli- einlitt 9 Hörður
28 10 V Sólveig Ása Brynjarsdóttir Gáta frá Hlíð Bleikur/fífil- skjótt 9 Fákur
29 10 V Heiða Rún Sigurjónsdóttir Þrá frá Tungu Rauður/ljós- nösótt 13 Fákur
30 11 V Sölvi Karl Einarsson Einar-Sveinn frá Framnesi Brúnn/milli- einlitt 9 Fákur
31 11 V Margrét Lóa Björnsdóttir Breki frá Brúarreykjum Vindóttur/mó einlitt 11 Sóti
32 11 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Stelpa frá Svarfhóli Móálóttur,mósóttur/ljós- … 7 Fákur
33 12 H Benjamín S. Ingólfsson Skírnir frá Svalbarðseyri Brúnn/dökk/sv. einlitt 11 Fákur
34 12 H Bergþór Atli Halldórsson Gefjun frá Bjargshóli Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur
Fjórgangur V2
Barnaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Jóhanna Guðmundsdóttir Ásdís frá Tjarnarlandi Brúnn/milli- einlitt 12 Fákur
2 1 V Védís Huld Sigurðardóttir Baldvin frá Stangarholti Rauður/sót- tvístjörnótt 18 Ljúfur
3 1 V Kristófer Darri Sigurðsson Rönd frá Enni Brúnn/milli- skjótt 10 Sprettur
4 2 V Sveinn Sölvi Petersen Trú frá Álfhólum Rauður/milli- tvístjörnótt 14 Fákur
5 2 V Aron Freyr Petersen Strengur frá Hrafnkelsstöðum 1 Grár/rauður skjótt 21 Fákur
6 2 V Hákon Dan Ólafsson Atgeir frá Sunnuhvoli Jarpur/milli- einlitt 14 Fákur
7 3 H Arnar Máni Sigurjónsson Taktur frá Mosfellsbæ Grár/brúnn einlitt 9 Fákur
8 3 H Maríanna Sól Hauksdóttir Þór frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/milli- einlitt 13 Fákur
9 4 V Sunna Dís Heitmann Hrappur frá Bakkakoti Brúnn/mó- einlitt 8 Sprettur
10 4 V Dagur Ingi Axelsson Grafík frá Svalbarða Móálóttur,mósóttur/milli-… 13 Fákur
Tölt T2
Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 H Bjarki Freyr Arngrímsson Hrund frá Hvoli Brúnn/milli- einlitt 10 Fákur
2 2 V Hulda Katrín Eiríksdóttir Sæþór frá Forsæti Grár/brúnn einlitt 17 Fákur
Tölt T2
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Ólöf Helga Hilmarsdóttir Stilkur frá Höfðabakka Jarpur/milli- stjörnótt 12 Fákur
2 1 V Kolbrá Jóhanna Magnadóttir Hekla frá Reykjavík Brúnn/milli- einlitt 11 Fákur
3 1 V Arnar Máni Sigurjónsson Töfri frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/milli- tvístjörnótt 15 Fákur
4 2 H Sunna Dís Heitmann Hrappur frá Bakkakoti Brúnn/mó- einlitt 8 Sprettur
5 2 H Maríanna Sól Hauksdóttir Þór frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/milli- einlitt 13 Fákur
6 3 V Annabella R Sigurðardóttir Dynjandi frá Hofi I Rauður/milli- blesótt 13 Sörli
7 3 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Kristall frá Kálfhóli 2 Brúnn/dökk/sv. stjörnótt 9 Fákur
8 4 H Kristófer Darri Sigurðsson Bjartur frá Köldukinn Jarpur/rauð- einlitt 8 Sprettur
9 4 H Birta Ingadóttir Pendúll frá Sperðli Rauður/milli- tvístjörnótt 14 Fákur
Tölt T3
Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Hrönn Kjartansdóttir Sproti frá Gili Brúnn/dökk/sv. einlitt 9 Hörður
2 2 H Hulda Katrín Eiríksdóttir Krákur frá Skjálg Brúnn/dökk/sv. einlitt 13 Fákur
Tölt T3
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Herdís Lilja Björnsdóttir Arfur frá Tungu Brúnn/milli- einlitt 15 Sprettur
2 1 V Anton Hugi Kjartansson Bylgja frá Skriðu Rauður/milli- einlitt 6 Hörður
3 2 H Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Héla frá Grímsstöðum Brúnn/milli- einlitt 9 Fákur
4 2 H Viktor Aron Adolfsson Örlygur frá Hafnarfirði Rauður/dökk/dr. stjörnótt… 12 Sörli
5 2 H Snæfríður Jónsdóttir Dynjandi frá Syðri-Hofdölum Rauður/milli- blesótt 8 Sörli
6 3 H Sólveig Ása Brynjarsdóttir Heiða frá Dalbæ Bleikur/álóttur einlitt 8 Fákur
7 3 H Annabella R Sigurðardóttir Ormur frá Sigmundarstöðum Brúnn/milli- stjörnótt 13 Sörli
8 4 V Sölvi Karl Einarsson Einar-Sveinn frá Framnesi Brúnn/milli- einlitt 9 Fákur
9 4 V Ólöf Helga Hilmarsdóttir Ylfa frá Ytri-Hofdölum Moldóttur/gul-/m- stjörnótt 12 Fákur
10 4 V Bergþór Atli Halldórsson Gefjun frá Bjargshóli Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur
11 5 H Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Sandra frá Dufþaksholti Moldóttur/ljós- einlitt 8 Fákur
12 5 H Heiða Rún Sigurjónsdóttir Þrá frá Tungu Rauður/ljós- nösótt 13 Fákur
13 5 H Rúna Tómasdóttir Brimill frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/dökk/sv. einlitt 14 Fákur
14 6 V Ásta Margrét Jónsdóttir Ófeig frá Holtsmúla 1 Brúnn/milli- einlitt 9 Fákur
15 6 V Sigurjón Axel Jónsson Skarphéðinn frá Vindheimum Rauður/milli- einlitt 7 Fákur
16 6 V Ísólfur Ólafsson Urður frá Leirulæk Jarpur/dökk- stjörnótt 6 Skuggi
17 7 V Benjamín S. Ingólfsson Skírnir frá Svalbarðseyri Brúnn/dökk/sv. einlitt 11 Fákur
18 7 V Edda Eik Vignisdóttir Kleópatra frá Laugavöllum Brúnn/mó- einlitt 7 Fákur
19 7 V Margrét Hauksdóttir Rokkur frá Oddhóli Rauður/milli- tvístjörnótt 12 Fákur
20 8 H Annabella R Sigurðardóttir Eldar frá Hólshúsum Brúnn/milli- einlitt 8 Sörli
21 8 H Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Stelpa frá Svarfhóli Móálóttur,mósóttur/ljós- … 7 Fákur
22 8 H Anton Hugi Kjartansson Skíma frá Hvítanesi Jarpur/milli- einlitt 9 Hörður
Tölt T3
Barnaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 H Kristófer Darri Sigurðsson Rönd frá Enni Brúnn/milli- skjótt 10 Sprettur
2 1 H Sunna Dís Heitmann Hlökk frá Enni Brúnn/milli- einlitt 10 Sprettur
3 2 V Jóhanna Guðmundsdóttir Ásdís frá Tjarnarlandi Brúnn/milli- einlitt 12 Fákur
4 2 V Arnar Máni Sigurjónsson Geisli frá Möðrufelli Bleikur/álóttur einlitt 14 Fákur
5 2 V Hákon Dan Ólafsson Atgeir frá Sunnuhvoli Jarpur/milli- einlitt 14 Fákur
6 3 H Védís Huld Sigurðardóttir Baldvin frá Stangarholti Rauður/sót- tvístjörnótt 18 Ljúfur
7 3 H Aron Freyr Petersen Strengur frá Hrafnkelsstöðum 1 Grár/rauður skjótt 21 Fákur
Tölt T7
Barnaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 H Védís Huld Sigurðardóttir Flóki frá Þverá, Skíðadal Brúnn/milli- stjörnótt 15 Ljúfur
2 1 H Eygló Hildur Ásgeirsdóttir Glaumur frá Oddsstöðum I Bleikur/álóttur einlitt 17 Fákur
3 1 H Sveinn Sölvi Petersen Trú frá Álfhólum Rauður/milli- tvístjörnótt 14 Fákur
4 2 V Dagur Ingi Axelsson Grafík frá Svalbarða Móálóttur,mósóttur/milli-… 13 Fákur
5 2 V Agatha Elín Steinþórsdóttir Baltasar frá Háleggsstöðum Brúnn/milli- skjótt 7 Fákur
6 2 V Jóhanna Guðmundsdóttir Breiðfjörð frá Búðardal Brúnn/dökk/sv. einlitt 11 Fákur