Fréttir

Glæsilegt Reykjavíkurmeistaramót

Það voru sterk töltúrslit í gærkvöldi. Guðmundur Björgvinsson og Viðar Ingólfsson

Stórglæsilegu Reykjavíkurmeistaramóti Fáks lauk í gærkvöldi með glæsilegum töltúrslitum í meistaraflokki þar sem Jakob Svavar Sigurðsson stóð efstur á Gloríu frá Skúfslæk og Viðar Ingólfsson varð annar á Pixi frá Mið-Fossum og jafnframt Reykjavíkurmeistari. Mótið er stærsta mótið í hestaíþróttum á hverju ári og stóð yfir frá mánudegi til sunnudags í Víðidalnum.

Fákur þakkar keppendum, aðstandendum og starfsfólki fyrir frábært samstarf á mótinu, sem er grundvöllurinn fyrir því að svona stórmót gangi vel.

Allar niðurstöður fylgja hér fyrir neðan

Samanlagðir sigurvegarar:
Samanlagður fjórgangssigurvegari í meistaraflokki: Ásmundur Ernir Snorrason/Spölur frá Njarðvík
Samanlagður fimmgangssigurvegarí meistaraflokki: Sigurður Vignir Matthíasson/Gormur frá Efri-Þverá
Samanlagður fjórgangssigurvegari í 1.flokki: Edda Rún Guðmundsdóttir
Samanlagður fjórganssigurvegarí í 2.flokki: Vilborg Smáradóttir
Samanlagður fjórgangssigurvegari í ungmennaflokki: Elísa Benedikta Andrésdóttir
Stigahæsti knapi í unglingaflokki: Ylfa Guðrún Svavarsdóttir
Stigahæsti knapi í barnaflokki: Védís Huld Sigurðardóttir

 

Niðurstöður
 IS2017FAK090 – Reykjavíkurmeistaramót
 Mótshaldari: Fákur
 Dagsetning: 9.5.2017 – 14.5.2017
TöLT T1
Opinn flokkur – Meistaraflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
42737  Guðmundur Björgvinsson  Straumur frá Feti Brúnn/milli- einlitt Geysir  8,30
42737  Viðar Ingólfsson  Pixi frá Mið-Fossum Brúnn/milli- einlitt Fákur  8,30
3  Jakob Svavar Sigurðsson  Gloría frá Skúfslæk Rauður/milli- einlitt Dreyri  8,27
4  Ásmundur Ernir Snorrason  Spölur frá Njarðvík Brúnn/milli- einlitt Máni  8,07
5  Ævar Örn Guðjónsson  Vökull frá Efri-Brú Brúnn/milli- einlitt Sprettur  7,77
6  Sigurður Vignir Matthíasson  Arður frá Efri-Þverá Jarpur/milli- einlitt Fákur  7,67
7  Janus Halldór Eiríksson  Hlýri frá Hveragerði Brúnn/milli- einlitt Ljúfur  7,63
8  Sigurður Rúnar Pálsson  Reynir frá Flugumýri Jarpur/milli- stjörnótt Skagfirðingur  7,57
9  Siguroddur Pétursson  Steggur frá Hrísdal Bleikur/álóttur skjótt Snæfellingur  7,50
10  Ragnhildur Haraldsdóttir  Gleði frá Steinnesi Jarpur/milli- skjótt Hörður  7,30
11  Hulda Gústafsdóttir  Draupnir frá Brautarholti Brúnn/mó- einlitt Fákur  7,27
12  Pernille Lyager Möller  Kolka frá Hárlaugsstöðum 2 Rauður/milli- einlitt Geysir  7,13
13  Sigursteinn Sumarliðason  Háfeti frá Hákoti Bleikur/álóttur stjörnótt Sleipnir  7,10
14  Sigurbjörn Bárðarson  Bráinn frá Oddsstöðum I Brúnn/milli- einlitt Fákur  7,07
15-19  Viðar Ingólfsson  Maístjarna frá Árbæjarhjáleigu II Brúnn/milli- einlitt Fákur  6,93
15-19  Steinn Haukur Hauksson  Hreimur frá Kvistum Brúnn/mó- einlitt Fákur  6,93
15-19  Helgi Þór Guðjónsson  Hnoss frá Kolsholti 2 Jarpur/rauð- einlitt Sleipnir  6,93
15-19  Helga Una Björnsdóttir  Þoka frá Hamarsey Bleikur/álóttur einlitt Þytur  6,93
15-19  Ólafur Andri Guðmundsson  Nína frá Feti Brúnn/milli- einlitt Geysir  6,93
20  Arnar Bjarki Sigurðarson  Glæsir frá Torfunesi Rauður/milli- einlitt Ljúfur  6,87
21-22  Helga Una Björnsdóttir  Sóllilja frá Hamarsey Bleikur/álóttur stjörnótt Þytur  6,70
21-22  Eggert Helgason  Stúfur frá Kjarri Rauður/milli- stjörnótt g… Sleipnir  6,70
23  Fredrica Fagerlund  Tindur frá Efri-Þverá Rauður/milli- einlitt Hörður  6,67
24  Sigurður Vignir Matthíasson  Gormur frá Efri-Þverá Brúnn/milli- einlitt Fákur  6,63
25  Fríða Hansen  Kvika frá Leirubakka Rauður/milli- stjörnótt Geysir  6,50
26  Ragnar Tómasson  Heimur frá Votmúla 1 Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur  6,03
27  Sigurður Vignir Matthíasson  Aþena frá Húsafelli 2 Móálóttur,mósóttur/milli-… Fákur  0,00
B úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Siguroddur Pétursson  Steggur frá Hrísdal Bleikur/álóttur skjótt Snæfellingur  8,33
2  Sigurður Rúnar Pálsson  Reynir frá Flugumýri Jarpur/milli- stjörnótt Skagfirðingur  7,78
3  Hulda Gústafsdóttir  Draupnir frá Brautarholti Brúnn/mó- einlitt Fákur  7,61
4  Ragnhildur Haraldsdóttir  Gleði frá Steinnesi Jarpur/milli- skjótt Hörður  7,22
5  Janus Halldór Eiríksson  Hlýri frá Hveragerði Brúnn/milli- einlitt Ljúfur  0,00
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Jakob Svavar Sigurðsson  Gloría frá Skúfslæk Rauður/milli- einlitt Dreyri  8,83
2  Viðar Ingólfsson  Pixi frá Mið-Fossum Brúnn/milli- einlitt Fákur  8,78
3  Guðmundur Björgvinsson  Straumur frá Feti Brúnn/milli- einlitt Geysir  8,61
4  Ásmundur Ernir Snorrason  Spölur frá Njarðvík Brúnn/milli- einlitt Máni  8,39
42861  Siguroddur Pétursson  Steggur frá Hrísdal Bleikur/álóttur skjótt Snæfellingur  7,94
42861  Ævar Örn Guðjónsson  Vökull frá Efri-Brú Brúnn/milli- einlitt Sprettur  7,94
TöLT T2
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Sigurbjörn Bárðarson  Spói frá Litlu-Brekku Brúnn/mó- einlitt Fákur  7,53
2  Jakob Svavar Sigurðsson  Júlía frá Hamarsey Bleikur/fífil- tvístjörnótt Dreyri  7,43
3  Ásmundur Ernir Snorrason  Frægur frá Strandarhöfði Rauður/milli- einlitt Máni  7,30
42830  Sigursteinn Sumarliðason  Krókus frá Dalbæ Brúnn/milli- einlitt Sleipnir  7,20
42830  Guðmar Þór Pétursson  Brúney frá Grafarkoti Brúnn/milli- einlitt Hörður  7,20
6  Reynir Örn Pálmason  Laxnes frá Lambanesi Rauður/milli- stjörnótt Hörður  6,80
7  Reynir Örn Pálmason  Brimnir frá Efri-Fitjum Bleikur/álóttur einlitt Hörður  6,77
8  Páll Bragi Hólmarsson  Ópera frá Austurkoti Bleikur/fífil- stjörnótt Sleipnir  6,63
9  Kári Steinsson  Binný frá Björgum Grár/brúnn einlitt Fákur  6,07
10  Sigurður Sigurðarson  Magni frá Þjóðólfshaga 1 Móálóttur,mósóttur/milli-… Geysir  6,00
11  Ragnhildur Haraldsdóttir  Þróttur frá Tungu Brúnn/milli- einlitt Hörður  5,87
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Jakob Svavar Sigurðsson  Júlía frá Hamarsey Bleikur/fífil- tvístjörnótt Dreyri  8,25
2  Guðmar Þór Pétursson  Brúney frá Grafarkoti Brúnn/milli- einlitt Hörður  7,63
3  Sigurbjörn Bárðarson  Spói frá Litlu-Brekku Brúnn/mó- einlitt Fákur  7,58
4  Sigursteinn Sumarliðason  Krókus frá Dalbæ Brúnn/milli- einlitt Sleipnir  7,38
5  Ásmundur Ernir Snorrason  Frægur frá Strandarhöfði Rauður/milli- einlitt Máni  7,25
Opinn flokkur – 1. flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Jóhann Ólafsson  Hremmsa frá Hrafnagili Móálóttur,mósóttur/milli-… Sprettur  6,43
2  Hrafnhildur Jónsdóttir  Hrímnir frá Syðri-Brennihóli Grár/jarpur einlitt Fákur  6,23
3  Hlynur Guðmundsson  Goði frá Lækjarbrekku 2 Jarpur/rauð- einlitt Hornfirðingur  6,10
4  Anna S. Valdemarsdóttir  Kappi frá Hvoli Jarpur/milli- einlitt Fákur  5,83
5  Þorvarður Friðbjörnsson  Taktur frá Mosfellsbæ Grár/brúnn einlitt Fákur  5,77
6  Sóley Þórsdóttir  Krákur frá Skjálg Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur  5,53
7  Stella Sólveig Pálmarsdóttir  Pétur Gautur frá Strandarhöfði Grár/brúnn skjótt Máni  4,97
42957  Hrefna María Ómarsdóttir  Gýmir frá Álfhólum Brúnn/milli- einlitt Fákur  0,00
42957  Jón Finnur Hansson  Töfri frá Flagbjarnarholti Grár/brúnn skjótt Fákur  0,00
42957  Jóhann Ólafsson  Nóta frá Grímsstöðum Brúnn/milli- einlitt Sprettur  0,00
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Þorvarður Friðbjörnsson  Taktur frá Mosfellsbæ Grár/brúnn einlitt Fákur  6,50
2  Jóhann Ólafsson  Hremmsa frá Hrafnagili Móálóttur,mósóttur/milli-… Sprettur  6,33
3  Hlynur Guðmundsson  Goði frá Lækjarbrekku 2 Jarpur/rauð- einlitt Hornfirðingur  6,17
4  Hrafnhildur Jónsdóttir  Hrímnir frá Syðri-Brennihóli Grár/jarpur einlitt Fákur  5,96
5  Anna S. Valdemarsdóttir  Kappi frá Hvoli Jarpur/milli- einlitt Fákur  5,42
Ungmennaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Gústaf Ásgeir Hinriksson  Skorri frá Skriðulandi Brúnn/milli- einlitt Fákur  7,33
2  Bergþór Atli Halldórsson  Gefjun frá Bjargshóli Brúnn/milli- einlitt Fákur  6,63
3  Valdís Björk Guðmundsdóttir  Snúður frá Svignaskarði Jarpur/milli- stjörnótt Sprettur  6,50
4  Þorgeir Ólafsson  Goði frá Leirulæk Brúnn/milli- einlitt Skuggi  6,07
42861  Særós Ásta Birgisdóttir  Gustur frá Neðri-Svertingsstöðum Jarpur/rauð- einlitt Sprettur  5,90
42861  Heiða Rún Sigurjónsdóttir  Hlekkur frá Bjarnarnesi Jarpur/botnu- stjörnótt Fákur  5,90
7  Ólöf Helga Hilmarsdóttir  Laufey frá Seljabrekku Brúnn/milli- stjörnótt hr… Fákur  5,80
8  Hulda Katrín Eiríksdóttir  Sæþór frá Forsæti Grár/brúnn einlitt Sprettur  5,50
9  Sigrún Rós Helgadóttir  Blæja frá Fellskoti Jarpur/ljós einlitt Skuggi  5,07
10  Elmar Ingi Guðlaugsson  Kufl frá Grafarkoti Brúnn/milli- skjótt Fákur  4,73
43051  Heiða Rún Sigurjónsdóttir  Krás frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli- stjörnótt Fákur  0,00
43051  Konráð Valur Sveinsson  Þeldökk frá Lækjarbotnum Brúnn/milli- einlitt Fákur  0,00
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Gústaf Ásgeir Hinriksson  Skorri frá Skriðulandi Brúnn/milli- einlitt Fákur  7,58
2  Valdís Björk Guðmundsdóttir  Snúður frá Svignaskarði Jarpur/milli- stjörnótt Sprettur  6,42
3  Bergþór Atli Halldórsson  Gefjun frá Bjargshóli Brúnn/milli- einlitt Fákur  6,25
4  Þorgeir Ólafsson  Goði frá Leirulæk Brúnn/milli- einlitt Skuggi  5,96
5  Heiða Rún Sigurjónsdóttir  Hlekkur frá Bjarnarnesi Jarpur/botnu- stjörnótt Fákur  5,79
6  Særós Ásta Birgisdóttir  Gustur frá Neðri-Svertingsstöðum Jarpur/rauð- einlitt Sprettur  5,63
Unglingaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Ylfa Guðrún Svafarsdóttir  Sandra frá Dufþaksholti Moldóttur/ljós- einlitt Fákur  7,07
2  Arnar Máni Sigurjónsson  Geisli frá Möðrufelli Bleikur/álóttur einlitt Fákur  6,73
3  Kristófer Darri Sigurðsson  Gnýr frá Árgerði Brúnn/dökk/sv. stjörnótt Sprettur  6,57
4  Dagur Ingi Axelsson  Fjörnir frá Reykjavík Brúnn/milli- einlitt Fákur  6,13
5  Glódís Rún Sigurðardóttir  Bruni frá Varmá Rauður/milli- einlitt Sleipnir  5,83
6  Haukur Ingi Hauksson  Töfri frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/milli- tvístjörnótt Sprettur  5,47
7  Magnús Þór Guðmundsson  Drífandi frá Búðardal Jarpur/rauð- einlitt Hörður  5,40
8  Selma María Jónsdóttir  Sproti frá Mörk Rauður/milli- tvístjörnótt Fákur  5,10
9  Bergey Gunnarsdóttir  Larfur frá Dýrfinnustöðum Grár/brúnn einlitt Máni  4,93
10  Helga Stefánsdóttir  Völsungur frá Skarði Brúnn/milli- stjarna,nös … Hörður  3,83
11  Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir  Draumey frá Flagbjarnarholti Brúnn/dökk/sv. einlitt Máni  0,00
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Ylfa Guðrún Svafarsdóttir  Sandra frá Dufþaksholti Moldóttur/ljós- einlitt Fákur  7,25
2  Arnar Máni Sigurjónsson  Geisli frá Möðrufelli Bleikur/álóttur einlitt Fákur  6,75
3  Dagur Ingi Axelsson  Fjörnir frá Reykjavík Brúnn/milli- einlitt Fákur  6,17
4  Glódís Rún Sigurðardóttir  Bruni frá Varmá Rauður/milli- einlitt Sleipnir  5,63
5  Kristófer Darri Sigurðsson  Gnýr frá Árgerði Brúnn/dökk/sv. stjörnótt Sprettur  5,46
TöLT T3
Opinn flokkur – 1. flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Jón Steinar Konráðsson  Prins frá Skúfslæk Jarpur/milli- stjörnótt Máni  7,10
2  Edda Rún Guðmundsdóttir  Spyrna frá Strandarhöfði Rauður/milli- einlitt Fákur  7,07
3  Jóhanna Margrét Snorradóttir  Kári frá Ásbrú Brúnn/milli- einlitt Máni  6,93
4  Telma Tómasson  Baron frá Bala 1 Móálóttur,mósóttur/milli-… Fákur  6,80
5  Lena Zielinski  Afturelding frá Þjórsárbakka Rauður/milli- blesótt Geysir  6,77
6  Saga Steinþórsdóttir  Mói frá Álfhólum Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur  6,70
7  Ragnheiður Þorvaldsdóttir  Hrafnagaldur frá Hvítárholti Brúnn/milli- einlitt Hörður  6,63
8  Lena Zielinski  Þrá frá Eystra-Fróðholti Vindóttur/mó einlitt Geysir  6,57
42988  Þorvarður Friðbjörnsson  Þjóðólfur frá Þjóðólfshaga 1 Grár/rauður stjörnótt Fákur  6,43
42988  Guðrún Sylvía Pétursdóttir  Rafn frá Melabergi Jarpur/milli- einlitt Fákur  6,43
43051  Birgitta Bjarnadóttir  Þytur frá Gegnishólaparti Jarpur/korg- einlitt Geysir  6,37
43051  John Sigurjónsson  Æska frá Akureyri Jarpur/milli- einlitt Fákur  6,37
13-14  Edda Hrund Hinriksdóttir  Þytur frá Efsta-Dal Brúnn Fákur  6,30
13-14  Bjarki Freyr Arngrímsson  Súla frá Sælukoti Bleikur/álóttur einlitt Fákur  6,30
15  Anna S. Valdemarsdóttir  Þokki frá Egilsá Jarpur/milli- einlitt Fákur  6,27
16  Hrafnhildur Jónsdóttir  Hrafnkatla frá Snartartungu Brúnn/milli- einlitt Fákur  6,23
17  Rakel Sigurhansdóttir  Glaumur frá Þjóðólfshaga 1 Rauður/milli- einlitt Fákur  6,00
18  Elin Adina Maria Bössfall  Sóta frá Steinnesi Rauður/sót- einlitt Skagfirðingur  5,93
19  Hlynur Guðmundsson  Tromma frá Höfn Brúnn/milli- einlitt Hornfirðingur  5,87
20  Erlendur Ari Óskarsson  Byr frá Grafarkoti Brúnn/milli- stjörnótt Fákur  5,57
21-26  Guðrún Sylvía Pétursdóttir  Pollýana frá Torfunesi Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur  0,00
21-26  Sara Ástþórsdóttir  Eldhugi frá Álfhólum Rauður/milli- einlitt Geysir  0,00
21-26  Ríkharður Flemming Jensen  Freyja frá Traðarlandi Jarpur/milli- einlitt Sprettur  0,00
21-26  Friðdóra Friðriksdóttir  Orka frá Stóru-Hildisey Sörli  0,00
21-26  Þorvarður Friðbjörnsson  Glæðir frá Þjóðólfshaga 1 Rauður/milli- einlitt Fákur  0,00
21-26  Lena Zielinski  Prinsinn frá Efra-Hvoli Rauður/milli- skjótt Geysir  0,00
B úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  John Sigurjónsson  Æska frá Akureyri Jarpur/milli- einlitt Fákur  7,22
42769  Birgitta Bjarnadóttir  Þytur frá Gegnishólaparti Jarpur/korg- einlitt Geysir  6,78
42769  Saga Steinþórsdóttir  Mói frá Álfhólum Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur  6,78
4  Þorvarður Friðbjörnsson  Þjóðólfur frá Þjóðólfshaga 1 Grár/rauður stjörnótt Fákur  6,61
5  Ragnheiður Þorvaldsdóttir  Hrafnagaldur frá Hvítárholti Brúnn/milli- einlitt Hörður  6,56
6  Guðrún Sylvía Pétursdóttir  Rafn frá Melabergi Jarpur/milli- einlitt Fákur  6,28
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Edda Rún Guðmundsdóttir  Spyrna frá Strandarhöfði Rauður/milli- einlitt Fákur  7,50
2  John Sigurjónsson  Æska frá Akureyri Jarpur/milli- einlitt Fákur  7,39
42798  Lena Zielinski  Afturelding frá Þjórsárbakka Rauður/milli- blesótt Geysir  7,17
42798  Jón Steinar Konráðsson  Prins frá Skúfslæk Jarpur/milli- stjörnótt Máni  7,17
5  Telma Tómasson  Baron frá Bala 1 Móálóttur,mósóttur/milli-… Fákur  7,06
6  Jóhanna Margrét Snorradóttir  Kári frá Ásbrú Brúnn/milli- einlitt Máni  6,78
Opinn flokkur – 2. flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Lára Jóhannsdóttir  Gormur frá Herríðarhóli Brúnn/mó- einlitt Fákur  6,77
42769  Jóhann Ólafsson  Dáti frá Hrappsstöðum Brúnn/dökk/sv. einlitt Sprettur  6,57
42769  Brynja Viðarsdóttir  Sólfaxi frá Sámsstöðum Grár/rauður stjörnótt Sprettur  6,57
4  Vilborg Smáradóttir  Dreyri frá Hjaltastöðum Rauður/dökk/dr. stjörnótt Sindri  6,43
5  Lea Schell  Elding frá V-Stokkseyrarseli Rauður/milli- stjörnótt Geysir  6,40
6  Kristjörg Eyvindsdóttir  Ösp frá Enni Móálóttur,mósóttur/milli-… Fákur  6,30
7  Vilborg Smáradóttir  Grunnur frá Hólavatni Bleikur/álóttur einlitt Sindri  6,27
8  Jóhann Ólafsson  Djörfung frá Reykjavík Bleikur/fífil- skjótt Sprettur  6,20
9  Kristín Margrét Ingólfsdóttir  Svalur frá Hofi Brúnn Adam  6,07
43019  Óskar Pétursson  Hróðný frá Eystra-Fróðholti Rauður/sót- tvístjörnótt … Fákur  5,77
43019  Elín Hrönn Sigurðardóttir  Davíð frá Hofsstöðum Rauður/milli- einlitt Geysir  5,77
43083  Sverrir Einarsson  Mábil frá Votmúla 2 Rauður/milli- nösótt Sprettur  5,73
43083  Gunnhildur Sveinbjarnardó  Skjálfti frá Langholti Brúnn/milli- skjótt Fákur  5,73
43083  Sóley Þórsdóttir  Fönix frá Fornusöndum Móálóttur,mósóttur/milli-… Fákur  5,73
15-16  Ingibjörg Guðmundsdóttir  Garri frá Strandarhjáleigu Rauður/milli- stjörnótt Fákur  5,70
15-16  Valdimar Ómarsson  Dögun frá Haga Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur  5,70
17  Hafdís Svava Níelsdóttir  Hvöt frá Árbæ Brúnn/milli- einlitt Sprettur  5,60
18-19  Jóhann Ólafsson  Helgi frá Neðri-Hrepp Grár/bleikur einlitt Sprettur  5,57
18-19  Sverrir Einarsson  Kraftur frá Votmúla 2 Rauður/milli- einlitt Sprettur  5,57
20  Susi Haugaard Pedersen  Efri-Dís frá Skyggni Jarpur/dökk- stjörnótt Fákur  5,53
21  Bjarni Friðjón Karlsson  Fönix frá Hnausum Rauður/milli- einlitt Fákur  5,47
22  Magnús Haukur Norðdahl  Hugleikur frá Hafragili Rauður/milli- einlitt Fákur  4,93
23  Berglind Sveinsdóttir  Tvistur frá Efra-Seli Brúnn/milli- tvístjörnótt Fákur  0,00
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Lára Jóhannsdóttir  Gormur frá Herríðarhóli Brúnn/mó- einlitt Fákur  7,17
42769  Vilborg Smáradóttir  Dreyri frá Hjaltastöðum Rauður/dökk/dr. stjörnótt Sindri  6,72
42769  Brynja Viðarsdóttir  Sólfaxi frá Sámsstöðum Grár/rauður stjörnótt Sprettur  6,72
4  Jóhann Ólafsson  Dáti frá Hrappsstöðum Brúnn/dökk/sv. einlitt Sprettur  6,67
5  Lea Schell  Elding frá V-Stokkseyrarseli Rauður/milli- stjörnótt Geysir  6,39
Ungmennaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Gústaf Ásgeir Hinriksson  Sprengihöll frá Lækjarbakka Rauður/milli- einlitt Fákur  7,20
2  Atli Freyr Maríönnuson  Óðinn frá Ingólfshvoli Móálóttur,mósóttur/milli-… Sleipnir  6,77
3  Rúna Tómasdóttir  Sleipnir frá Árnanesi Rauður/sót- einlitt Fákur  6,70
42830  Benjamín Sandur Ingólfsson  Freri frá Vetleifsholti 2 Grár/jarpur einlitt Fákur  6,63
42830  Konráð Valur Sveinsson  Frú Lauga frá Laugavöllum Brúnn/milli- stjörnótt Fákur  6,63
6  Brynjar Nói Sighvatsson  Flóki frá Oddhóli Brúnn/milli- einlitt Fákur  6,47
7  Elísa Benedikta Andrésdóttir  Lukka frá Bjarnanesi Jarpur/rauð- einlitt Sleipnir  6,37
8  Sigrún Rós Helgadóttir  Halla frá Kverná Bleikur/fífil- blesótt Skuggi  6,27
9  Viktor Aron Adolfsson  Stapi frá Dallandi Brúnn/milli- einlitt Sörli  6,23
43019  Birta Ingadóttir  Október frá Oddhóli Bleikur/fífil/kolóttur ei… Fákur  6,17
43019  Brynjar Nói Sighvatsson  Þrándur frá Sauðárkróki Vindóttur/jarp- blesótt Fákur  6,17
12  Valdís Björk Guðmundsdóttir  Védís frá Jaðri Jarpur/milli- einlitt Sprettur  6,10
13-14  Hulda Katrín Eiríksdóttir  Fura frá Stóru-Ásgeirsá Grár/brúnn einlitt Sprettur  6,00
13-14  Kristín Hermannsdóttir  Þokkadís frá Rútsstaða-Norðurkoti Brúnn/milli- einlitt Sprettur  6,00
15  Elín Árnadóttir  Blær frá Prestsbakka Brúnn/milli- einlitt Sindri  5,90
16  Ingibjörg Petrea Ágústsdóttir  Fluga frá Flugumýrarhvammi Brúnn/milli- einlitt Fákur  5,87
17  Ásta Margrét Jónsdóttir  Glanni frá Þjóðólfshaga 1 Rauður/milli- blesótt Fákur  5,80
18  Þorgils Kári Sigurðsson  Vakar frá Efra-Seli Móálóttur,mósóttur/dökk- … Sleipnir  5,77
19  Þorgeir Ólafsson  Öngull frá Leirulæk Rauður/dökk/dr. sokkar(ei… Skuggi  5,57
20  Særós Ásta Birgisdóttir  Líf frá Baugsstöðum 5 Moldóttur/d./draug einlitt Sprettur  5,53
21-22  Bergþór Atli Halldórsson  Náma frá Klömbrum Brúnn/milli- einlitt Fákur  5,30
21-22  Kolbrá Jóhanna Magnadóttir  Örlygur frá Hafnarfirði Rauður/dökk/dr. stjörnótt… Fákur  5,30
23-27  Þorgils Kári Sigurðsson  Úlfur frá Miðhjáleigu Bleikur/álóttur skjótt hr… Sleipnir  0,00
23-27  Bríet Guðmundsdóttir  Gígja frá Reykjum Brúnn/mó- einlitt Sprettur  0,00
23-27  Róbert Bergmann  Brynja frá Bakkakoti Móálóttur,mósóttur/milli-… Geysir  0,00
23-27  Benjamín Sandur Ingólfsson  Leiknir frá Litlu-Brekku Brúnn/milli- einlitt Fákur  0,00
23-27  Valdís Björk Guðmundsdóttir  Smiður frá Hólum Jarpur/milli- tvístjörnótt Sprettur  0,00
B úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Brynjar Nói Sighvatsson  Flóki frá Oddhóli Brúnn/milli- einlitt Fákur  6,78
2  Valdís Björk Guðmundsdóttir  Védís frá Jaðri Jarpur/milli- einlitt Sprettur  6,56
3  Kristín Hermannsdóttir  Þokkadís frá Rútsstaða-Norðurkoti Brúnn/milli- einlitt Sprettur  6,39
4  Birta Ingadóttir  Október frá Oddhóli Bleikur/fífil/kolóttur ei… Fákur  6,33
5  Sigrún Rós Helgadóttir  Halla frá Kverná Bleikur/fífil- blesótt Skuggi  6,22
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Gústaf Ásgeir Hinriksson  Sprengihöll frá Lækjarbakka Rauður/milli- einlitt Fákur  7,28
2  Atli Freyr Maríönnuson  Óðinn frá Ingólfshvoli Móálóttur,mósóttur/milli-… Sleipnir  6,67
42798  Brynjar Nói Sighvatsson  Flóki frá Oddhóli Brúnn/milli- einlitt Fákur  6,61
42798  Rúna Tómasdóttir  Sleipnir frá Árnanesi Rauður/sót- einlitt Fákur  6,61
5  Benjamín Sandur Ingólfsson  Freri frá Vetleifsholti 2 Grár/jarpur einlitt Fákur  6,33
6  Konráð Valur Sveinsson  Frú Lauga frá Laugavöllum Brúnn/milli- stjörnótt Fákur  5,50
Unglingaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Jóhanna Guðmundsdóttir  Leynir frá Fosshólum Brúnn/milli- einlitt Fákur  6,57
42769  Ylfa Guðrún Svafarsdóttir  Héla frá Grímsstöðum Brúnn/milli- einlitt Fákur  6,50
42769  Thelma Dögg Tómasdóttir  Taktur frá Torfunesi Rauður/milli- stjörnótt Grani  6,50
42830  Arnar Máni Sigurjónsson  Segull frá Mið-Fossum 2 Móálóttur,mósóttur/dökk- … Fákur  6,43
42830  Kristófer Darri Sigurðsson  Lilja frá Ytra-Skörðugili Rauður/ljós- stjörnótt Sprettur  6,43
6  Unnur Lilja Gísladóttir  Eldey frá Grjóteyri Bleikur/fífil- blesótt Sleipnir  6,37
7  Kristófer Darri Sigurðsson  Von frá Bjarnanesi Rauður/sót- einlitt Sprettur  6,23
8  Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir  Skálmöld frá Eystra-Fróðholti Bleikur/fífil- stjörnótt Máni  6,13
42988  Hafþór Hreiðar Birgisson  Nóta frá Syðri-Úlfsstöðum Rauður/milli- einlitt Sprettur  6,07
42988  Stefanía Hrönn Stefánsdóttir  Dynjandi frá Höfðaströnd Rauður/milli- einlitt Sleipnir  6,07
11  Hafþór Hreiðar Birgisson  Villimey frá Hafnarfirði Brúnn/milli- stjörnótt Sprettur  6,00
12  Bergey Gunnarsdóttir  Flikka frá Brú Brúnn/gló- einlitt Máni  5,97
13  Bergey Gunnarsdóttir  Gimli frá Lágmúla Brúnn/milli- einlitt Máni  5,93
14-15  Sara Bjarnadóttir  Gullbrá frá Hólabaki Rauður/dökk/dr. stjörnótt Hörður  5,90
14-15  Sölvi Karl Einarsson  Sýnir frá Efri-Hömrum Rauður/milli- einlitt Fákur  5,90
16  Benedikt Ólafsson  Biskup frá Ólafshaga Vindóttur/jarp- einlitt g… Hörður  5,80
17-18  Kristrún Ragnhildur Bender  Dásemd frá Dallandi Jarpur/milli- einlitt Hörður  5,73
17-18  Melkorka Gunnarsdóttir  Rún frá Naustanesi Rauður/milli- blesótt Hörður  5,73
19  Stefanía Hrönn Stefánsdóttir  Hríma frá Hestabergi Grár/jarpur stjörnótt Sleipnir  5,67
20-21  Glódís Rún Sigurðardóttir  Dáð frá Jaðri Rauður/milli- einlitt glófext Sleipnir  5,63
20-21  Hrund Ásbjörnsdóttir  Frigg frá Leirulæk Brúnn/mó- stjörnótt Fákur  5,63
22  Aron Freyr Petersen  Adam frá Skammbeinsstöðum 1 Brúnn/milli- einlitt Fákur  5,27
23  Agatha Elín Steinþórsdóttir  Gramur frá Gunnarsholti Rauður/milli- tvístjörnótt Fákur  4,93
24  Helga Stefánsdóttir  Blika frá Syðra-Kolugili Bleikur/ál/kol. einlitt Hörður  4,43
25  Viktoría Von Ragnarsdóttir  Akkur frá Akranesi Jarpur/milli- einlitt Hörður  4,37
26  Kolbrá Lóa Ágústsdóttir  Áslaug frá Eystra-Fróðholti Jarpur/milli- einlitt Geysir  3,70
27-32  Snædís Birta Ásgeirsdóttir  Rauðskeggur frá Kjartansstöðum Rauður/milli- stjörnótt Fákur  0,00
27-32  Jóhanna Lilja P. Guðjónsdóttir  Kvistur frá Strandarhöfði Jarpur/milli- stjörnótt Hörður  0,00
27-32  Selma María Jónsdóttir  Skrautlist frá Akureyri Rauður/milli- skjótt Fákur  0,00
27-32  Hákon Dan Ólafsson  Gormur frá Garðakoti Brúnn/mó- einlitt Fákur  0,00
27-32  Arnar Máni Sigurjónsson  Arion frá Miklholti Grár/óþekktur skjótt Fákur  0,00
27-32  Glódís Rún Sigurðardóttir  Rjóð frá Jaðri Rauður/milli- einlitt Sleipnir  0,00
B úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
42738  Stefanía Hrönn Stefánsdóttir  Dynjandi frá Höfðaströnd Rauður/milli- einlitt Sleipnir  6,28
42738  Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir  Skálmöld frá Eystra-Fróðholti Bleikur/fífil- stjörnótt Máni  6,28
42738  Unnur Lilja Gísladóttir  Eldey frá Grjóteyri Bleikur/fífil- blesótt Sleipnir  6,28
4  Hafþór Hreiðar Birgisson  Nóta frá Syðri-Úlfsstöðum Rauður/milli- einlitt Sprettur  6,22
5  Bergey Gunnarsdóttir  Flikka frá Brú Brúnn/gló- einlitt Máni  5,94
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Jóhanna Guðmundsdóttir  Leynir frá Fosshólum Brúnn/milli- einlitt Fákur  6,94
2  Kristófer Darri Sigurðsson  Lilja frá Ytra-Skörðugili Rauður/ljós- stjörnótt Sprettur  6,83
3  Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir  Skálmöld frá Eystra-Fróðholti Bleikur/fífil- stjörnótt Máni  6,50
42830  Thelma Dögg Tómasdóttir  Taktur frá Torfunesi Rauður/milli- stjörnótt Grani  6,44
42830  Ylfa Guðrún Svafarsdóttir  Héla frá Grímsstöðum Brúnn/milli- einlitt Fákur  6,44
6  Unnur Lilja Gísladóttir  Eldey frá Grjóteyri Bleikur/fífil- blesótt Sleipnir  6,28
42924  Stefanía Hrönn Stefánsdóttir  Dynjandi frá Höfðaströnd Rauður/milli- einlitt Sleipnir  6,22
42924  Arnar Máni Sigurjónsson  Segull frá Mið-Fossum 2 Móálóttur,mósóttur/dökk- … Fákur  6,22
Barnaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Védís Huld Sigurðardóttir  Baldvin frá Stangarholti Rauður/sót- tvístjörnótt Sleipnir  7,00
2  Guðný Dís Jónsdóttir  Roði frá Margrétarhofi Rauður/milli- nösótt glófext Sprettur  6,73
42798  Signý Sól Snorradóttir  Glói frá Varmalæk 1 Brúnn/mó- einlitt Máni  6,57
42798  Haukur Ingi Hauksson  Barði frá Laugarbökkum Rauður/milli- einlitt Sprettur  6,57
5  Védís Huld Sigurðardóttir  Kamban frá Húsavík Móálóttur,mósóttur/milli-… Sleipnir  6,43
6  Signý Sól Snorradóttir  Rektor frá Melabergi Jarpur/milli- einlitt Máni  6,37
42924  Hulda María Sveinbjörnsdóttir  Gjafar frá Hæl Grár/brúnn einlitt Sprettur  6,27
42924  Sólveig Rut Guðmundsdóttir  Ýmir frá Ármúla Rauður/milli- einlitt Máni  6,27
9  Sigurður Baldur Ríkharðsson  Auðdís frá Traðarlandi Rauður/milli- stjörnótt Sprettur  6,13
10  Glódís Líf Gunnarsdóttir  Magni frá Spágilsstöðum Jarpur/milli- einlitt Máni  6,10
11  Eygló Hildur Ásgeirsdóttir  Drift frá Efri-Brú Brúnn/milli- einlitt Fákur  5,93
12  Haukur Ingi Hauksson  Mirra frá Laugarbökkum Rauður/milli- stjörnótt Sprettur  5,83
13  Heiður Karlsdóttir  Ómur frá Brimilsvöllum Jarpur/milli- einlitt Faxi  5,73
14  Selma Leifsdóttir  Brimill frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur  5,67
15  Jóhanna Ásgeirsdóttir  Rokkur frá Syðri-Hofdölum Rauður/milli- stjörnótt Fákur  5,53
16  Sveinn Sölvi Petersen  Ás frá Tjarnarlandi Brúnn/mó- einlitt Fákur  4,70
17  Saraq Dís Snorradóttir  Prins frá Njarðvík Brúnn/milli- einlitt Sörli  4,00
18  Sveinn Sölvi Petersen  Kolbakur frá Laugabakka Brúnn/milli- einlitt Fákur  3,00
19  Glódís Líf Gunnarsdóttir  Töffari frá Hlíð Brúnn/dökk/sv. einlitt Máni  0,00
B úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Sigurður Baldur Ríkharðsson  Auðdís frá Traðarlandi Rauður/milli- stjörnótt Sprettur  6,61
2  Eygló Hildur Ásgeirsdóttir  Drift frá Efri-Brú Brúnn/milli- einlitt Fákur  6,00
3  Heiður Karlsdóttir  Ómur frá Brimilsvöllum Jarpur/milli- einlitt Faxi  5,56
4  Glódís Líf Gunnarsdóttir  Magni frá Spágilsstöðum Jarpur/milli- einlitt Máni  0,00
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Védís Huld Sigurðardóttir  Baldvin frá Stangarholti Rauður/sót- tvístjörnótt Sleipnir  7,28
2  Sigurður Baldur Ríkharðsson  Auðdís frá Traðarlandi Rauður/milli- stjörnótt Sprettur  6,61
42798  Signý Sól Snorradóttir  Glói frá Varmalæk 1 Brúnn/mó- einlitt Máni  6,56
42798  Guðný Dís Jónsdóttir  Roði frá Margrétarhofi Rauður/milli- nösótt glófext Sprettur  6,56
42861  Sólveig Rut Guðmundsdóttir  Ýmir frá Ármúla Rauður/milli- einlitt Máni  6,33
42861  Hulda María Sveinbjörnsdóttir  Gjafar frá Hæl Grár/brúnn einlitt Sprettur  6,33
7  Haukur Ingi Hauksson  Barði frá Laugarbökkum Rauður/milli- einlitt Sprettur  6,17
TöLT T7
Opinn flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Gústaf Fransson  Hrímar frá Lundi Grár/rauður stjörnótt Fákur  6,27
2  Bergþór Kjartansson  Svarthamar frá Ásmundarstöðum Fákur  5,80
3  Sigurður Freyr Árnason  Kolbakur frá Hólshúsum Brúnn/milli- einlitt Fákur  5,70
42830  Sanne Van Hezel  Ábóti frá Skálakoti Brúnn/milli- einlitt Geysir  5,60
42830  Gústaf Fransson  Stormar frá Syðri-Brennihóli Grár/brúnn einlitt Fákur  5,60
6  Verena Stephanie Wellenhofer  Dögun frá Hnausum II Rauður/milli- einlitt Fákur  5,27
7  Sandra Westphal-Wiltschek  Ösp frá Hlíðartúni Brúnn/milli- einlitt Fákur  5,17
42956  Vanessa Oed  Snægrímur frá Grímarsstöðum Brúnn/milli- einlitt Geysir  0,00
42956  Aasa Elisabeth Emelie Ljungberg  Tign frá Vöðlum Jarpur/milli- einlitt Smári  0,00
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
42737  Sigurður Freyr Árnason  Kolbakur frá Hólshúsum Brúnn/milli- einlitt Fákur  5,75
42737  Gústaf Fransson  Hrímar frá Lundi Grár/rauður stjörnótt Fákur  5,75
3  Bergþór Kjartansson  Svarthamar frá Ásmundarstöðum Fákur  5,67
4  Sanne Van Hezel  Ábóti frá Skálakoti Brúnn/milli- einlitt Geysir  5,50
5  Verena Stephanie Wellenhofer  Dögun frá Hnausum II Rauður/milli- einlitt Fákur  0,00
17 ára og yngri
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Lilja Dögg Ágústsdóttir  Strákur frá Hestasteini Brúnn/milli- einlitt Geysir  5,93
2  Helena Rán Gunnarsdóttir  Kornelíus frá Kirkjubæ Jarpur/milli- einlitt Máni  5,80
42799  Aníta Eik Kjartansdóttir  Lóðar frá Tóftum Rauður/milli- einlitt Hörður  5,70
42799  Matthías Sigurðsson  Biskup frá Sigmundarstöðum Rauður/milli- blesótt Fákur  5,70
42799  Kristín Karlsdóttir  Einar-Sveinn frá Framnesi Brúnn/milli- einlitt Fákur  5,70
42893  Sigurbjörg Helgadóttir  Geysir frá Læk Fákur  5,20
42893  Aníta Eik Kjartansdóttir  Sprengja frá Breiðabólsstað Grár/brúnn einlitt Hörður  5,20
8  Ragnar Bjarki Sveinbjörnsson  Skyggnir frá Álfhólum Brúnn/dökk/sv. einlitt Sprettur  4,33
9  Inga Fanney Hauksdóttir  Huginn frá Höfða Rauður/milli- einlitt Sprettur  3,60
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
42737  Aníta Eik Kjartansdóttir  Lóðar frá Tóftum Rauður/milli- einlitt Hörður  6,00
42737  Lilja Dögg Ágústsdóttir  Strákur frá Hestasteini Brúnn/milli- einlitt Geysir  6,00
3  Helena Rán Gunnarsdóttir  Kornelíus frá Kirkjubæ Jarpur/milli- einlitt Máni  5,92
4  Matthías Sigurðsson  Biskup frá Sigmundarstöðum Rauður/milli- blesótt Fákur  5,83
5  Kristín Karlsdóttir  Einar-Sveinn frá Framnesi Brúnn/milli- einlitt Fákur  5,67
FJóRGANGUR V2
Opinn flokkur – Meistaraflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Jakob Svavar Sigurðsson  Júlía frá Hamarsey Bleikur/fífil- tvístjörnótt Dreyri  7,50
2  Sigurður Vignir Matthíasson  Arður frá Efri-Þverá Jarpur/milli- einlitt Fákur  7,37
3  Þórarinn Ragnarsson  Hringur frá Gunnarsstöðum I Brúnn/milli- stjörnótt hr… Smári  7,33
4  Siguroddur Pétursson  Steggur frá Hrísdal Bleikur/álóttur skjótt Snæfellingur  7,30
5  Jakob Svavar Sigurðsson  Herkúles frá Ragnheiðarstöðum Rauður/milli- skjótt Dreyri  7,23
6  Ásmundur Ernir Snorrason  Frægur frá Strandarhöfði Rauður/milli- einlitt Máni  7,17
42924  Matthías Leó Matthíasson  Nanna frá Leirubakka Rauður/milli- einlitt Trausti  7,13
42924  Ásmundur Ernir Snorrason  Spölur frá Njarðvík Brúnn/milli- einlitt Máni  7,13
42988  Hulda Gústafsdóttir  Valur frá Árbakka Bleikálóttur Fákur  7,03
42988  Hinrik Bragason  Pistill frá Litlu-Brekku Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur  7,03
43051  Þórdís Erla Gunnarsdóttir  Sproti frá Enni Brúnn/milli- einlitt Fákur  7,00
43051  Viðar Ingólfsson  Þrumufleygur frá Álfhólum Brúnn/milli- stjörnótt Fákur  7,00
13-14  Þórdís Erla Gunnarsdóttir  Sölvi frá Auðsholtshjáleigu Brúnn/milli- einlitt Fákur  6,93
13-14  Sigursteinn Sumarliðason  Háfeti frá Hákoti Bleikur/álóttur stjörnótt Sleipnir  6,93
15  Viðar Ingólfsson  Ísafold frá Lynghóli Rauður/milli- skjótt Fákur  6,90
16  Janus Halldór Eiríksson  Hlýri frá Hveragerði Brúnn/milli- einlitt Ljúfur  6,87
17  Ólafur Andri Guðmundsson  Gerpla frá Feti Brúnn/milli- einlitt Geysir  6,77
18  Guðmar Þór Pétursson  Flóki frá Flekkudal Brúnn/milli- einlitt Hörður  6,70
19-20  Hanne Oustad Smidesang  Roði frá Hala Rauður/dökk/dr. einlitt Smári  6,67
19-20  Lilja Sigurlína Pálmadóttir  Mói frá Hjaltastöðum Brúnn – mó Skagfirðingur  6,67
21  Guðmar Þór Pétursson  Brúney frá Grafarkoti Brúnn/milli- einlitt Hörður  6,63
22  Sigurður Vignir Matthíasson  Aþena frá Húsafelli 2 Móálóttur,mósóttur/milli-… Fákur  6,60
23  Fríða Hansen  Kvika frá Leirubakka Rauður/milli- stjörnótt Geysir  6,57
24  Ragnhildur Haraldsdóttir  Gleði frá Steinnesi Jarpur/milli- skjótt Hörður  6,53
25-26  Fredrica Fagerlund  Stígandi frá Efra-Núpi Móálóttur,mósóttur/milli-… Hörður  6,47
25-26  Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir  Óskar frá Breiðstöðum Jarpur/rauð- einlitt Hörður  6,47
27-28  Hinrik Bragason  Bragi frá Litlu-Tungu 2 Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur  6,43
27-28  Elías Þórhallsson  Barónessa frá Ekru Rauður/milli- einlitt Hörður  6,43
29  Pernille Lyager Möller  Þjóð frá Skör Jarpur/milli- einlitt Geysir  5,97
30  Guðmundur Björgvinsson  Straumur frá Feti Brúnn/milli- einlitt Geysir  0,00
B úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Þórdís Erla Gunnarsdóttir  Sproti frá Enni Brúnn/milli- einlitt Fákur  7,63
2  Hinrik Bragason  Pistill frá Litlu-Brekku Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur  7,27
3  Hulda Gústafsdóttir  Valur frá Árbakka Bleikálóttur Fákur  7,23
4  Ólafur Andri Guðmundsson  Gerpla frá Feti Brúnn/milli- einlitt Geysir  7,17
5  Viðar Ingólfsson  Þrumufleygur frá Álfhólum Brúnn/milli- stjörnótt Fákur  6,77
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Jakob Svavar Sigurðsson  Júlía frá Hamarsey Bleikur/fífil- tvístjörnótt Dreyri  7,97
2  Sigurður Vignir Matthíasson  Arður frá Efri-Þverá Jarpur/milli- einlitt Fákur  7,77
3  Siguroddur Pétursson  Steggur frá Hrísdal Bleikur/álóttur skjótt Snæfellingur  7,73
42830  Þórdís Erla Gunnarsdóttir  Sproti frá Enni Brúnn/milli- einlitt Fákur  7,57
42830  Þórarinn Ragnarsson  Hringur frá Gunnarsstöðum I Brúnn/milli- stjörnótt hr… Smári  7,57
6  Ásmundur Ernir Snorrason  Spölur frá Njarðvík Brúnn/milli- einlitt Máni  7,47
Opinn flokkur – 1. flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
42737  Saga Steinþórsdóttir  Mói frá Álfhólum Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur  6,67
42737  Edda Rún Guðmundsdóttir  Spyrna frá Strandarhöfði Rauður/milli- einlitt Fákur  6,67
42798  Stella Sólveig Pálmarsdóttir  Pétur Gautur frá Strandarhöfði Grár/brúnn skjótt Máni  6,63
42798  John Sigurjónsson  Æska frá Akureyri Jarpur/milli- einlitt Fákur  6,63
5  Jón Steinar Konráðsson  Prins frá Skúfslæk Jarpur/milli- stjörnótt Máni  6,50
6  Telma Tómasson  Baron frá Bala 1 Móálóttur,mósóttur/milli-… Fákur  6,40
7  Jóhanna Margrét Snorradóttir  Kári frá Ásbrú Brúnn/milli- einlitt Máni  6,37
8  Ragnheiður Þorvaldsdóttir  Hrafnagaldur frá Hvítárholti Brúnn/milli- einlitt Hörður  6,33
42988  Anna S. Valdemarsdóttir  Blökk frá Þingholti Brúnn/milli- einlitt Fákur  6,30
42988  Jón Finnur Hansson  Töfri frá Flagbjarnarholti Grár/brúnn skjótt Fákur  6,30
11  Halldóra Baldvinsdóttir  Tenór frá Stóra-Ási Rauður/milli- tvístjörnótt Fákur  6,27
12  Sara Ástþórsdóttir  Eyvar frá Álfhólum Vindóttur/mó einlitt Geysir  6,17
13  Jón Finnur Hansson  Sól frá Mosfellsbæ Brúnn/milli- einlitt Fákur  6,10
14  Jón Páll Sveinsson  Sesar frá Lönguskák Jarpur/milli- einlitt Geysir  5,93
15  Ólafur Ásgeirsson  Öngull frá Efri-Rauðalæk Brúnn/dökk/sv. einlitt Smári  5,90
16  Birgitta Bjarnadóttir  Sveinsson frá Skíðbakka 1A Brúnn/milli- einlitt Geysir  5,87
17  Hlynur Guðmundsson  Vatnar frá Böðmóðsstöðum 2 Rauður/milli- tvístjörnótt Hornfirðingur  5,83
18-19  Hrafnhildur Jónsdóttir  Kraftur frá Keldudal Rauður/dökk/dr. blesótt Fákur  5,80
18-19  Ragnheiður Þorvaldsdóttir  Hrímnir frá Hvítárholti Grár/brúnn einlitt Hörður  5,80
20  Guðrún Sylvía Pétursdóttir  Kraumur frá Glæsibæ 2 Jarpur/ljós stjörnótt Fákur  5,73
21  Elin Adina Maria Bössfall  Sóta frá Steinnesi Rauður/sót- einlitt Skagfirðingur  5,50
22  Hilmar Þór Sigurjónsson  Hrafn frá Litla-Hofi Brúnn/milli- einlitt Fákur  5,43
23-24  Bjarki Freyr Arngrímsson  Súla frá Sælukoti Bleikur/álóttur einlitt Fákur  0,00
23-24  Hrefna María Ómarsdóttir  Gýmir frá Álfhólum Brúnn/milli- einlitt Fákur  0,00
B úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Anna S. Valdemarsdóttir  Blökk frá Þingholti Brúnn/milli- einlitt Fákur  6,97
42769  Halldóra Baldvinsdóttir  Tenór frá Stóra-Ási Rauður/milli- tvístjörnótt Fákur  6,93
42769  Telma Tómasson  Baron frá Bala 1 Móálóttur,mósóttur/milli-… Fákur  6,93
4  Jóhanna Margrét Snorradóttir  Kári frá Ásbrú Brúnn/milli- einlitt Máni  6,57
5  Ragnheiður Þorvaldsdóttir  Hrafnagaldur frá Hvítárholti Brúnn/milli- einlitt Hörður  6,47
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Edda Rún Guðmundsdóttir  Spyrna frá Strandarhöfði Rauður/milli- einlitt Fákur  7,03
42769  Stella Sólveig Pálmarsdóttir  Pétur Gautur frá Strandarhöfði Grár/brúnn skjótt Máni  6,90
42769  Saga Steinþórsdóttir  Mói frá Álfhólum Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur  6,90
4  Anna S. Valdemarsdóttir  Blökk frá Þingholti Brúnn/milli- einlitt Fákur  6,83
5  Jón Steinar Konráðsson  Prins frá Skúfslæk Jarpur/milli- stjörnótt Máni  6,77
6  John Sigurjónsson  Æska frá Akureyri Jarpur/milli- einlitt Fákur  6,53
Opinn flokkur – 2. flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Vilborg Smáradóttir  Grunnur frá Hólavatni Bleikur/álóttur einlitt Sindri  6,30
42769  Vilborg Smáradóttir  Dreyri frá Hjaltastöðum Rauður/dökk/dr. stjörnótt Sindri  6,20
42769  Gunnhildur Sveinbjarnardó  Skjálfti frá Langholti Brúnn/milli- skjótt Fákur  6,20
4  Arnhildur Halldórsdóttir  Þytur frá Stykkishólmi Brúnn/mó- einlitt Sprettur  5,97
42861  Jóhann Ólafsson  Stjörnufákur frá Blönduósi Rauður/milli- stjörnótt Sprettur  5,90
42861  Elín Hrönn Sigurðardóttir  Davíð frá Hofsstöðum Rauður/milli- einlitt Geysir  5,90
7  Kristín Margrét Ingólfsdóttir  Svalur frá Hofi Brúnn Adam  5,83
8  Elka Guðmundsdóttir  Sólargeisli frá Kjarri Vindóttur/mó einlitt Sprettur  5,80
9  Jóhann Ólafsson  Dáti frá Hrappsstöðum Brúnn/dökk/sv. einlitt Sprettur  5,73
43020  Sverrir Einarsson  Kraftur frá Votmúla 2 Rauður/milli- einlitt Sprettur  5,70
43020  Rúnar Bragason  Penni frá Sólheimum Brúnn/milli- einlitt Fákur  5,70
43020  Ingibjörg Guðmundsdóttir  Garri frá Strandarhjáleigu Rauður/milli- stjörnótt Fákur  5,70
13-14  Aasa Elisabeth Emelie Ljungberg  Tign frá Vöðlum Jarpur/milli- einlitt Smári  5,63
13-14  Óskar Pétursson  Sólroði frá Reykjavík Rauður/milli- einlitt Fákur  5,63
15-16  Sigurður Freyr Árnason  Kolbakur frá Hólshúsum Brúnn/milli- einlitt Fákur  5,57
15-16  Jenny Elisabet Eriksson  Rosti frá Hæl Brúnn/dökk/sv. einlitt Sprettur  5,57
17-18  Birna Sif Sigurðardóttir  Kolbeinn frá Hárlaugsstöðum 2 Brúnn/milli- einlitt Sprettur  5,40
17-18  Jóhann Ólafsson  Hremmsa frá Hrafnagili Móálóttur,mósóttur/milli-… Sprettur  5,40
19  Edda Sóley Þorsteinsdóttir  Selja frá Vorsabæ Brúnn/milli- stjörnótt Fákur  5,23
20  Óskar Pétursson  Hrannar frá Reykjavík Bleikur/álóttur einlitt Fákur  5,13
21  Susi Haugaard Pedersen  Fjörgyn frá Árbakka Vindóttur/bleik einlitt Fákur  4,83
22  Berglind Sveinsdóttir  Tvistur frá Efra-Seli Brúnn/milli- tvístjörnótt Fákur  4,30
23  Þormar Ingimarsson  Ýmir frá Oddhóli Brúnn/milli- einlitt Fákur  3,43
24  Sóley Þórsdóttir  Fönix frá Fornusöndum Móálóttur,mósóttur/milli-… Fákur  0,00
B úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Kristín Margrét Ingólfsdóttir  Svalur frá Hofi Brúnn Adam  6,30
2  Elka Guðmundsdóttir  Sólargeisli frá Kjarri Vindóttur/mó einlitt Sprettur  6,27
3  Rúnar Bragason  Penni frá Sólheimum Brúnn/milli- einlitt Fákur  6,20
42830  Ingibjörg Guðmundsdóttir  Garri frá Strandarhjáleigu Rauður/milli- stjörnótt Fákur  5,87
42830  Sverrir Einarsson  Kraftur frá Votmúla 2 Rauður/milli- einlitt Sprettur  5,87
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Vilborg Smáradóttir  Grunnur frá Hólavatni Bleikur/álóttur einlitt Sindri  6,73
2  Gunnhildur Sveinbjarnardó  Skjálfti frá Langholti Brúnn/milli- skjótt Fákur  6,43
3  Elín Hrönn Sigurðardóttir  Davíð frá Hofsstöðum Rauður/milli- einlitt Geysir  6,33
4  Kristín Margrét Ingólfsdóttir  Svalur frá Hofi Brúnn Adam  6,27
5  Arnhildur Halldórsdóttir  Þytur frá Stykkishólmi Brúnn/mó- einlitt Sprettur  6,07
6  Jóhann Ólafsson  Stjörnufákur frá Blönduósi Rauður/milli- stjörnótt Sprettur  5,43
Ungmennaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Elísa Benedikta Andrésdóttir  Lukka frá Bjarnanesi Jarpur/rauð- einlitt Sleipnir  6,73
2  Gústaf Ásgeir Hinriksson  Óskadís frá Árdal Brúnn Fákur  6,47
3  Heiða Rún Sigurjónsdóttir  Krás frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli- stjörnótt Fákur  6,33
4  Janita Fromm  Náttfari frá Bakkakoti Brúnn/milli- einlitt Geysir  6,30
5  Brynjar Nói Sighvatsson  Þrándur frá Sauðárkróki Vindóttur/jarp- blesótt Fákur  6,27
42893  Kristín Hermannsdóttir  Þokkadís frá Rútsstaða-Norðurkoti Brúnn/milli- einlitt Sprettur  6,17
42893  Þorgils Kári Sigurðsson  Vakar frá Efra-Seli Móálóttur,mósóttur/dökk- … Sleipnir  6,17
8  Finnur Jóhannesson  Óðinn frá Áskoti Jarpur/milli- einlitt Logi  6,10
9  Birta Ingadóttir  Október frá Oddhóli Bleikur/fífil/kolóttur ei… Fákur  6,07
43020  Bríet Guðmundsdóttir  Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum Brúnn/dökk/sv. einlitt Sprettur  6,03
43020  Viktor Aron Adolfsson  Stapi frá Dallandi Brúnn/milli- einlitt Sörli  6,03
43020  Brynjar Nói Sighvatsson  Flóki frá Oddhóli Brúnn/milli- einlitt Fákur  6,03
13  Konráð Valur Sveinsson  Stefnir frá Þjóðólfshaga 1 Jarpur/milli- einlitt Fákur  6,00
14  Þorgeir Ólafsson  Öngull frá Leirulæk Rauður/dökk/dr. sokkar(ei… Skuggi  5,93
15  Ingibjörg Petrea Ágústsdóttir  Fluga frá Flugumýrarhvammi Brúnn/milli- einlitt Fákur  5,90
16  Rúna Tómasdóttir  Sleipnir frá Árnanesi Rauður/sót- einlitt Fákur  5,87
17  Valdís Björk Guðmundsdóttir  Vaðlar frá Svignaskarði Brúnn/milli- einlitt Sprettur  5,83
18-19  Sigrún Rós Helgadóttir  Halla frá Kverná Bleikur/fífil- blesótt Skuggi  5,77
18-19  Dagbjört Hjaltadóttir  Kraftur frá Árseli Rauður/ljós- einlitt Sörli  5,77
20  Bergþór Atli Halldórsson  Gefjun frá Bjargshóli Brúnn/milli- einlitt Fákur  5,70
21  Elín Árnadóttir  Blær frá Prestsbakka Brúnn/milli- einlitt Sindri  5,60
22  Benjamín Sandur Ingólfsson  Leiknir frá Litlu-Brekku Brúnn/milli- einlitt Fákur  5,57
23  Janita Fromm  Vörður frá Lynghaga Brúnn Geysir  5,47
24  Atli Freyr Maríönnuson  Tangó frá Gljúfurárholti Jarpur/milli- einlitt Sleipnir  5,43
25  Þuríður Inga Gísladóttir  Otti frá Skarði Jarpur/rauð- einlitt Sindri  5,30
26  Heiða Rún Sigurjónsdóttir  Hlekkur frá Bjarnarnesi Jarpur/botnu- stjörnótt Fákur  5,23
27  Björgvin Viðar Jónsson  Hörður frá Síðu Brúnn/milli- einlitt Smári  5,20
28  Bergþór Kjartansson  Röðull frá Fremra-Hálsi Rauðtvístjörnóttur Fákur  5,00
29-30  Valdís Björk Guðmundsdóttir  Hugsýn frá Svignaskarði Grár/brúnn einlitt Sprettur  0,00
29-30  Bríet Guðmundsdóttir  Hervar frá Haga Rauður/milli- blesótt glófext Sprettur  0,00
B úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Viktor Aron Adolfsson  Stapi frá Dallandi Brúnn/milli- einlitt Sörli  6,67
42769  Bríet Guðmundsdóttir  Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum Brúnn/dökk/sv. einlitt Sprettur  6,40
42769  Birta Ingadóttir  Október frá Oddhóli Bleikur/fífil/kolóttur ei… Fákur  6,40
4  Kristín Hermannsdóttir  Þokkadís frá Rútsstaða-Norðurkoti Brúnn/milli- einlitt Sprettur  6,33
5  Finnur Jóhannesson  Óðinn frá Áskoti Jarpur/milli- einlitt Logi  6,27
6  Þorgils Kári Sigurðsson  Vakar frá Efra-Seli Móálóttur,mósóttur/dökk- … Sleipnir  6,07
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
42737  Janita Fromm  Náttfari frá Bakkakoti Brúnn/milli- einlitt Geysir  7,00
42737  Gústaf Ásgeir Hinriksson  Óskadís frá Árdal Brúnn Fákur  7,00
3  Elísa Benedikta Andrésdóttir  Lukka frá Bjarnanesi Jarpur/rauð- einlitt Sleipnir  6,97
4  Heiða Rún Sigurjónsdóttir  Krás frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli- stjörnótt Fákur  6,60
5  Viktor Aron Adolfsson  Stapi frá Dallandi Brúnn/milli- einlitt Sörli  6,50
6  Brynjar Nói Sighvatsson  Þrándur frá Sauðárkróki Vindóttur/jarp- blesótt Fákur  6,40
Unglingaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Katla Sif Snorradóttir  Gustur frá Stykkishólmi Brúnn/milli- einlitt Sörli  6,67
2  Hafþór Hreiðar Birgisson  Villimey frá Hafnarfirði Brúnn/milli- stjörnótt Sprettur  6,43
3  Ylfa Guðrún Svafarsdóttir  Glanni frá Hofi Brúnn/milli- stjörnótt Fákur  6,27
4  Thelma Dögg Tómasdóttir  Marta frá Húsavík Brúnn/milli- einlitt Grani  6,20
42862  Hafþór Hreiðar Birgisson  Dimma frá Grindavík Brúnn/dökk/sv. einlitt Sprettur  6,10
42862  Arnar Máni Sigurjónsson  Segull frá Mið-Fossum 2 Móálóttur,mósóttur/dökk- … Fákur  6,10
42862  Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir  Skálmöld frá Eystra-Fróðholti Bleikur/fífil- stjörnótt Máni  6,10
42956  Jóhanna Guðmundsdóttir  Leynir frá Fosshólum Brúnn/milli- einlitt Fákur  6,03
42956  Glódís Rún Sigurðardóttir  Bruni frá Varmá Rauður/milli- einlitt Sleipnir  6,03
43019  Annabella R Sigurðardóttir  Glettingur frá Holtsmúla 1 Brúnn/dökk/sv. einlitt Sörli  6,00
43019  Unnur Lilja Gísladóttir  Eldey frá Grjóteyri Bleikur/fífil- blesótt Sleipnir  6,00
43082  Stefanía Hrönn Stefánsdóttir  Dynjandi frá Höfðaströnd Rauður/milli- einlitt Sleipnir  5,97
43082  Hafþór Hreiðar Birgisson  Nóta frá Syðri-Úlfsstöðum Rauður/milli- einlitt Sprettur  5,97
14  Hákon Dan Ólafsson  Gormur frá Garðakoti Brúnn/mó- einlitt Fákur  5,93
15-16  Kristófer Darri Sigurðsson  Von frá Bjarnanesi Rauður/sót- einlitt Sprettur  5,87
15-16  Sölvi Karl Einarsson  Sýnir frá Efri-Hömrum Rauður/milli- einlitt Fákur  5,87
17-19  Kristrún Ragnhildur Bender  Dásemd frá Dallandi Jarpur/milli- einlitt Hörður  5,80
17-19  Thelma Rut Davíðsdóttir  Fálknir frá Ásmundarstöðum Rauður/milli- einlitt glófext Hörður  5,80
17-19  Hrund Ásbjörnsdóttir  Frigg frá Leirulæk Brúnn/mó- stjörnótt Fákur  5,80
20  Benedikt Ólafsson  Biskup frá Ólafshaga Vindóttur/jarp- einlitt g… Hörður  5,77
21  Hákon Dan Ólafsson  Lúðvík frá Laugarbökkum Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur  5,60
22  Sara Bjarnadóttir  Gullbrá frá Hólabaki Rauður/dökk/dr. stjörnótt Hörður  5,57
23  Herdís Lilja Björnsdóttir  Bylur frá Hrauni Brúnn/milli- einlitt Sprettur  5,53
24  Dagur Ingi Axelsson  Fjörnir frá Reykjavík Brúnn/milli- einlitt Fákur  5,50
25-27  Bergey Gunnarsdóttir  Gimli frá Lágmúla Brúnn/milli- einlitt Máni  5,40
25-27  Aron Freyr Petersen  Adam frá Skammbeinsstöðum 1 Brúnn/milli- einlitt Fákur  5,40
25-27  Sölvi Freyr Freydísarson  Gæi frá Svalbarðseyri Brúnn/mó- einlitt Logi  5,40
28  Melkorka Gunnarsdóttir  Ymur frá Reynisvatni Jarpur/milli- einlitt Hörður  5,30
29  Sunna Dís Heitmann  Hásteinn frá Hrafnkelsstöðum 1 Rauður/milli- blesótt Sprettur  5,27
30  Selma María Jónsdóttir  Kylja frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli- stjörnótt Fákur  5,23
31  Snædís Birta Ásgeirsdóttir  Rauðskeggur frá Kjartansstöðum Rauður/milli- stjörnótt Fákur  5,13
32  Viktoría Von Ragnarsdóttir  Tónn frá Móeiðarhvoli Brúnn/milli- einlitt Hörður  5,10
33  Viktoría Von Ragnarsdóttir  Akkur frá Akranesi Jarpur/milli- einlitt Hörður  4,97
34  Kristín Hrönn Pálsdóttir  Bú-Álfur frá Vakurstöðum Jarpur/milli- einlitt Fákur  4,60
35  Vigdís Helga Einarsdóttir  Trú frá Álfhólum Rauður/milli- tvístjörnótt Fákur  4,33
36  Kristín Hrönn Pálsdóttir  Gleipnir frá Stóru-Ásgeirsá Jarpur/milli- einlitt Fákur  4,07
37  Agatha Elín Steinþórsdóttir  Gramur frá Gunnarsholti Rauður/milli- tvístjörnótt Fákur  3,97
38-40  Helga Stefánsdóttir  Blika frá Syðra-Kolugili Bleikur/ál/kol. einlitt Hörður  0,00
38-40  Jóhanna Lilja P. Guðjónsdóttir  Kvistur frá Strandarhöfði Jarpur/milli- stjörnótt Hörður  0,00
38-40  Magnús Þór Guðmundsson  Kvistur frá Skálmholti Brúnn/milli- einlitt Hörður  0,00
B úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Jóhanna Guðmundsdóttir  Leynir frá Fosshólum Brúnn/milli- einlitt Fákur  6,77
2  Annabella R Sigurðardóttir  Glettingur frá Holtsmúla 1 Brúnn/dökk/sv. einlitt Sörli  6,70
3  Stefanía Hrönn Stefánsdóttir  Dynjandi frá Höfðaströnd Rauður/milli- einlitt Sleipnir  6,17
4  Unnur Lilja Gísladóttir  Eldey frá Grjóteyri Bleikur/fífil- blesótt Sleipnir  6,07
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Jóhanna Guðmundsdóttir  Leynir frá Fosshólum Brúnn/milli- einlitt Fákur  6,83
2  Ylfa Guðrún Svafarsdóttir  Glanni frá Hofi Brúnn/milli- stjörnótt Fákur  6,73
3  Hafþór Hreiðar Birgisson  Villimey frá Hafnarfirði Brúnn/milli- stjörnótt Sprettur  6,67
4  Katla Sif Snorradóttir  Gustur frá Stykkishólmi Brúnn/milli- einlitt Sörli  6,47
5  Thelma Dögg Tómasdóttir  Marta frá Húsavík Brúnn/milli- einlitt Grani  6,40
6  Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir  Skálmöld frá Eystra-Fróðholti Bleikur/fífil- stjörnótt Máni  6,23
7  Arnar Máni Sigurjónsson  Segull frá Mið-Fossum 2 Móálóttur,mósóttur/dökk- … Fákur  1,80
Barnaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
42737  Glódís Líf Gunnarsdóttir  Magni frá Spágilsstöðum Jarpur/milli- einlitt Máni  6,43
42737  Signý Sól Snorradóttir  Glói frá Varmalæk 1 Brúnn/mó- einlitt Máni  6,43
3  Haukur Ingi Hauksson  Barði frá Laugarbökkum Rauður/milli- einlitt Sprettur  6,40
4  Védís Huld Sigurðardóttir  Baldvin frá Stangarholti Rauður/sót- tvístjörnótt Sleipnir  6,27
5  Hulda María Sveinbjörnsdóttir  Gjafar frá Hæl Grár/brúnn einlitt Sprettur  6,23
6  Haukur Ingi Hauksson  Mirra frá Laugarbökkum Rauður/milli- stjörnótt Sprettur  6,13
7  Signý Sól Snorradóttir  Rektor frá Melabergi Jarpur/milli- einlitt Máni  6,03
8  Védís Huld Sigurðardóttir  Kamban frá Húsavík Móálóttur,mósóttur/milli-… Sleipnir  6,00
9  Sólveig Rut Guðmundsdóttir  Ýmir frá Ármúla Rauður/milli- einlitt Máni  5,87
10  Þorleifur Einar Leifsson  Faxi frá Hólkoti Brúnn/milli- einlitt Sprettur  5,80
43052  Aníta Eik Kjartansdóttir  Lóðar frá Tóftum Rauður/milli- einlitt Hörður  5,60
43052  Eygló Hildur Ásgeirsdóttir  Hjaltalín frá Oddhóli Rauður/milli- tvístjörnótt Fákur  5,60
43052  Selma Leifsdóttir  Brimill frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur  5,60
14-15  Helena Rán Gunnarsdóttir  Kornelíus frá Kirkjubæ Jarpur/milli- einlitt Máni  5,57
14-15  Matthías Sigurðsson  Biskup frá Sigmundarstöðum Rauður/milli- blesótt Fákur  5,57
16  Eygló Hildur Ásgeirsdóttir  Drift frá Efri-Brú Brúnn/milli- einlitt Fákur  5,47
17  Glódís Líf Gunnarsdóttir  Töffari frá Hlíð Brúnn/dökk/sv. einlitt Máni  5,27
18  Lilja Dögg Ágústsdóttir  Strákur frá Hestasteini Brúnn/milli- einlitt Geysir  5,13
19-20  Jón Ársæll Bergmann  Gola frá Bakkakoti Jarpur/milli- einlitt Geysir  5,10
19-20  Sigurður Baldur Ríkharðsson  Ernir frá Tröð Brúnn/milli- skjótt Sprettur  5,10
21  Saraq Dís Snorradóttir  Prins frá Njarðvík Brúnn/milli- einlitt Sörli  5,00
22  Sveinn Sölvi Petersen  Ás frá Tjarnarlandi Brúnn/mó- einlitt Fákur  4,93
23  Sveinn Sölvi Petersen  Kolbakur frá Laugabakka Brúnn/milli- einlitt Fákur  4,90
24-25  Aníta Eik Kjartansdóttir  Sprengja frá Breiðabólsstað Grár/brúnn einlitt Hörður  4,87
24-25  Jóhanna Ásgeirsdóttir  Rokkur frá Syðri-Hofdölum Rauður/milli- stjörnótt Fákur  4,87
26  Guðný Dís Jónsdóttir  Þruma frá Hofsstöðum, Garðabæ Brúnn/milli- skjótt Sprettur  4,73
B úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Þorleifur Einar Leifsson  Faxi frá Hólkoti Brúnn/milli- einlitt Sprettur  6,33
2  Sólveig Rut Guðmundsdóttir  Ýmir frá Ármúla Rauður/milli- einlitt Máni  5,87
3  Eygló Hildur Ásgeirsdóttir  Hjaltalín frá Oddhóli Rauður/milli- tvístjörnótt Fákur  5,70
4  Selma Leifsdóttir  Brimill frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur  5,63
5  Aníta Eik Kjartansdóttir  Lóðar frá Tóftum Rauður/milli- einlitt Hörður  4,77
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Védís Huld Sigurðardóttir  Baldvin frá Stangarholti Rauður/sót- tvístjörnótt Sleipnir  6,53
42769  Hulda María Sveinbjörnsdóttir  Gjafar frá Hæl Grár/brúnn einlitt Sprettur  6,43
42769  Signý Sól Snorradóttir  Glói frá Varmalæk 1 Brúnn/mó- einlitt Máni  6,43
4  Haukur Ingi Hauksson  Barði frá Laugarbökkum Rauður/milli- einlitt Sprettur  6,10
5  Þorleifur Einar Leifsson  Faxi frá Hólkoti Brúnn/milli- einlitt Sprettur  5,90
6  Glódís Líf Gunnarsdóttir  Magni frá Spágilsstöðum Jarpur/milli- einlitt Máni  0,00
FIMMGANGUR F1
Opinn flokkur – Meistaraflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Þórarinn Ragnarsson  Spuni frá Vesturkoti Jarpur / milli Smári  7,67
2  Hulda Gústafsdóttir  Birkir frá Vatni Vindóttur/jarp- einlitt Fákur  7,37
3  Daníel Jónsson  Þór frá Votumýri 2 Rauður/milli- einlitt Sprettur  6,97
4  Sigurður Vignir Matthíasson  Gormur frá Efri-Þverá Brúnn/milli- einlitt Fákur  6,93
5  Þórdís Erla Gunnarsdóttir  Hrafnar frá Auðsholtshjáleigu Brúnn/milli- einlitt Fákur  6,90
6  Teitur Árnason  Jarl frá Jaðri Jarpur/milli- einlitt Fákur  6,87
7  Teitur Árnason  Hafsteinn frá Vakurstöðum Rauður/milli- skjótt Fákur  6,83
8  Eyrún Ýr Pálsdóttir  Heikir frá Hamarsey Bleikur/fífil- einlitt Skagfirðingur  6,80
42989  Viðar Ingólfsson  Völsungur frá Skeiðvöllum Brúnn/mó- einlitt Fákur  6,77
42989  Sigurbjörn Bárðarson  Spói frá Litlu-Brekku Brúnn/mó- einlitt Fákur  6,77
42989  Hekla Katharína Kristinsdóttir  Jarl frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli- tvístjörnót… Geysir  6,77
12  Hinrik Bragason  Milljarður frá Barká Brúnn/milli- einlitt Fákur  6,73
13  Kári Steinsson  Binný frá Björgum Grár/brúnn einlitt Fákur  6,70
14-15  Matthías Leó Matthíasson  Oddaverji frá Leirubakka Brúnn/mó- einlitt Trausti  6,67
14-15  Viðar Ingólfsson  Bruni frá Brautarholti Rauður/milli- blesótt Fákur  6,67
16  Hinrik Bragason  Byr frá Borgarnesi Vindóttur/jarp- stjörnótt Fákur  6,63
17  Hulda Gústafsdóttir  Vísir frá Helgatúni Rauður/milli- stjörnótt g… Fákur  6,60
18  Steingrímur Sigurðsson  Gróði frá Naustum Jarpur/milli- einlitt Geysir  6,53
19-20  Jakob Svavar Sigurðsson  Logi frá Oddsstöðum I Rauður/milli- einlitt Dreyri  6,47
19-20  Sigurbjörn Bárðarson  Oddur frá Breiðholti í Flóa Rauður/milli- stjörnótt Fákur  6,47
21  Jóhann Kristinn Ragnarsson  Púki frá Lækjarbotnum Grár/rauður stjarna,nös e… Sprettur  6,43
22-23  Ragnhildur Haraldsdóttir  Þróttur frá Tungu Brúnn/milli- einlitt Hörður  6,17
22-23  Ásmundur Ernir Snorrason  Þórir frá Strandarhöfði Brúnn/milli- einlitt Máni  6,17
24  Sara Sigurbjörnsdóttir  Fjóla frá Oddhóli Grár/bleikur einlitt Fákur  6,10
25  Ásdís Brynja Jónsdóttir  Sleipnir frá Runnum Grár/brúnn einlitt Neisti  5,23
26-30  Reynir Örn Pálmason  Laxnes frá Lambanesi Rauður/milli- stjörnótt Hörður  0,00
26-30  Sigursteinn Sumarliðason  Svarthöfði frá Hofi I Brúnn/milli- skjótt Sleipnir  0,00
26-30  Guðmar Þór Pétursson  Brenna frá Blönduósi Rauður/milli- einlitt Hörður  0,00
26-30  Snorri Dal  Engill frá Ytri-Bægisá Rauðblesóttur Skuggi  0,00
26-30  Sigursteinn Sumarliðason  Krókus frá Dalbæ Brúnn/milli- einlitt Sleipnir  0,00
B úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Teitur Árnason  Jarl frá Jaðri Jarpur/milli- einlitt Fákur  7,29
2  Hinrik Bragason  Milljarður frá Barká Brúnn/milli- einlitt Fákur  7,07
3  Hekla Katharína Kristinsdóttir  Jarl frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli- tvístjörnót… Geysir  6,88
4  Eyrún Ýr Pálsdóttir  Heikir frá Hamarsey Bleikur/fífil- einlitt Skagfirðingur  6,81
5  Viðar Ingólfsson  Völsungur frá Skeiðvöllum Brúnn/mó- einlitt Fákur  6,79
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Þórarinn Ragnarsson  Spuni frá Vesturkoti Jarpur / milli Smári  7,98
2  Teitur Árnason  Jarl frá Jaðri Jarpur/milli- einlitt Fákur  7,38
3  Hulda Gústafsdóttir  Birkir frá Vatni Vindóttur/jarp- einlitt Fákur  7,17
4  Þórdís Erla Gunnarsdóttir  Hrafnar frá Auðsholtshjáleigu Brúnn/milli- einlitt Fákur  7,05
5  Sigurður Vignir Matthíasson  Gormur frá Efri-Þverá Brúnn/milli- einlitt Fákur  6,95
6  Daníel Jónsson  Þór frá Votumýri 2 Rauður/milli- einlitt Sprettur  6,83
FIMMGANGUR F2
Opinn flokkur – 1. flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Henna Johanna Sirén  Gormur frá Fljótshólum 2 Brúnn/milli- einlitt Fákur  6,53
2  Jón Páll Sveinsson  Penni frá Eystra-Fróðholti Bleikur/fífil- blesótt Geysir  6,33
3  Ólafur Ásgeirsson  Freyja frá Vöðlum Brúnn/milli- einlitt Smári  6,27
4  Agnes Hekla Árnadóttir  Hrynur frá Ytra-Hóli Rauður/milli- einlitt Fákur  6,10
5  Hlynur Pálsson  Drottning frá Reykjavík Rauður/milli- skjótt Fákur  6,03
6  Stella Sólveig Pálmarsdóttir  Eva frá Strandarhöfði Grár/rauður einlitt Máni  5,90
7  Daníel Gunnarsson  Magni frá Ósabakka Brúnn/dökk/sv. einlitt Sleipnir  5,87
8  Ragnheiður Samúelsdóttir  Eyjarós frá Borg Rauður/milli- einlitt Sprettur  5,83
9  Hrefna María Ómarsdóttir  Hrafna frá Álfhólum Brúnn/milli- einlitt Fákur  5,70
10  Hrefna María Ómarsdóttir  Hljómar frá Álfhólum Rauður/dökk/dr. einlitt Fákur  5,60
11  G. Snorri Ólason  Flosi frá Melabergi Rauður/milli- blesótt Máni  5,40
12  Þorvarður Friðbjörnsson  Kveikur frá Ytri-Bægisá I Brúnn/milli- einlitt Fákur  5,33
13  Arnar Bjarnason  Hvinur frá Reykjavík Brúnn/milli- einlitt Fákur  5,27
14  Sveinn Ragnarsson  Stjarni frá Laugavöllum Rauður/milli- stjörnótt Fákur  0,00
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Agnes Hekla Árnadóttir  Hrynur frá Ytra-Hóli Rauður/milli- einlitt Fákur  6,93
2  Henna Johanna Sirén  Gormur frá Fljótshólum 2 Brúnn/milli- einlitt Fákur  6,90
3  Ólafur Ásgeirsson  Freyja frá Vöðlum Brúnn/milli- einlitt Smári  6,26
4  Stella Sólveig Pálmarsdóttir  Eva frá Strandarhöfði Grár/rauður einlitt Máni  6,17
5  Jón Páll Sveinsson  Penni frá Eystra-Fróðholti Bleikur/fífil- blesótt Geysir  5,81
Opinn flokkur – 2. flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Jóhann Ólafsson  Nóta frá Grímsstöðum Brúnn/milli- einlitt Sprettur  5,77
2  Sigríður Helga Sigurðardóttir  Brjánn frá Akranesi Brúnn/mó- einlitt Fákur  5,73
3  Sigurbjörn J Þórmundsson  Askur frá Akranesi Jarpur/dökk- einlitt Fákur  5,70
4  Gunnhildur Sveinbjarnardó  Heimur frá Hvítárholti Brúnn/mó- stjörnótt Fákur  5,57
5  Lára Jóhannsdóttir  Kappi frá Dallandi Brúnn/milli- tvístjörnótt Fákur  5,27
6  Vilborg Smáradóttir  Þoka frá Þjóðólfshaga 1 Grár/brúnn einlitt Sindri  4,67
7  Sigurlaug Anna Auðunsd.  Sleipnir frá Melabergi Jarpur/milli- einlitt Fákur  4,63
8  Bjarni Friðjón Karlsson  Fönix frá Hnausum Rauður/milli- einlitt Fákur  4,40
9  Arnhildur Halldórsdóttir  Þrumugnýr frá Hestasýn Brúnn/milli- stjörnótt Sprettur  4,23
10  Maaru Katariina Moilanen  Mánadís frá Efra-Núpi Brúnn/milli- skjótt Hörður  4,17
11  Kristín Margrét Ingólfsdóttir  Glaðvör frá Hamrahóli Jörp Sörli  3,93
12  Guðni Halldórsson  Skeggi frá Munaðarnesi Brúnn/mó- einlitt Fákur  3,60
13-15  Susi Haugaard Pedersen  Disel frá Grenstanga Leirljós/Hvítur/milli- ei… Fákur  0,00
13-15  Arnór Kristinn Hlynsson  Sylgja frá Kirkjuferjuhjáleigu Rauður/milli- stjörnótt Sörli  0,00
13-15  Jóhann Ólafsson  Hárekur frá Sandhólaferju Jarpur/milli- einlitt Sprettur  0,00
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Sigurbjörn J Þórmundsson  Askur frá Akranesi Jarpur/dökk- einlitt Fákur  5,95
2  Jóhann Ólafsson  Nóta frá Grímsstöðum Brúnn/milli- einlitt Sprettur  5,90
3  Sigríður Helga Sigurðardóttir  Brjánn frá Akranesi Brúnn/mó- einlitt Fákur  5,71
4  Gunnhildur Sveinbjarnardó  Heimur frá Hvítárholti Brúnn/mó- stjörnótt Fákur  5,43
5  Lára Jóhannsdóttir  Kappi frá Dallandi Brúnn/milli- tvístjörnótt Fákur  0,00
Ungmennaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Gústaf Ásgeir Hinriksson  Konsert frá Korpu Brúnn/milli- einlitt Fákur  6,63
2  Máni Hilmarsson  Prestur frá Borgarnesi Vindóttur/mó skjótt Skuggi  6,37
3  Viktor Aron Adolfsson  Glanni frá Hvammi III Brúnn/milli- blesótt Sörli  6,00
4  Katrín Eva Grétarsdóttir  Gyllir frá Skúfslæk Rauður/milli- tvístjörnót… Háfeti  5,87
5  Benjamín Sandur Ingólfsson  Þengill frá Þjóðólfshaga 1 Móálóttur,mósóttur/milli-… Fákur  5,83
6  Finnur Jóhannesson  Freyþór frá Mosfellsbæ Grár/mósóttur einlitt Logi  5,77
7  Þorsteinn Björn Einarsson  Erpur frá Efri-Gróf Jarpur/milli- stjörnótt Sindri  5,60
8  Ásdís Brynja Jónsdóttir  Sleipnir frá Runnum Grár/brúnn einlitt Neisti  5,53
9  Ólöf Helga Hilmarsdóttir  Ísak frá Jarðbrú Brúnn/milli- einlitt Fákur  5,47
10  Ásta Margrét Jónsdóttir  Dögun frá Mosfellsbæ Jarpur/milli- einlitt Fákur  5,43
11  Ásta Margrét Jónsdóttir  Brandur Ari frá Miðhjáleigu Móálóttur,mósóttur/ljós- … Fákur  4,77
12  Súsanna Katarína Guðmundsdóttir  Óðinn frá Hvítárholti Móálóttur,mósóttur/dökk- … Hörður  4,67
13  Sigrún Rós Helgadóttir  Blæja frá Fellskoti Jarpur/ljós einlitt Skuggi  4,13
14  Brynjar Nói Sighvatsson  Alísa frá Miðengi Brúnn/gló- einlitt Fákur  4,10
15  Guðrún Agata Jakobsdóttir  Aría frá Forsæti Rauður/milli- stjörnótt Hörður  3,63
16  Konráð Valur Sveinsson  Þeldökk frá Lækjarbotnum Brúnn/milli- einlitt Fákur  3,47
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Gústaf Ásgeir Hinriksson  Konsert frá Korpu Brúnn/milli- einlitt Fákur  6,74
2  Máni Hilmarsson  Prestur frá Borgarnesi Vindóttur/mó skjótt Skuggi  6,55
3  Benjamín Sandur Ingólfsson  Þengill frá Þjóðólfshaga 1 Móálóttur,mósóttur/milli-… Fákur  6,36
4  Viktor Aron Adolfsson  Glanni frá Hvammi III Brúnn/milli- blesótt Sörli  5,79
5  Katrín Eva Grétarsdóttir  Gyllir frá Skúfslæk Rauður/milli- tvístjörnót… Háfeti  5,43
Unglingaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Thelma Dögg Tómasdóttir  Sirkus frá Torfunesi Rauður/ljós- tvístjörnótt Grani  6,17
2  Védís Huld Sigurðardóttir  Krapi frá Fremri-Gufudal Rauður/milli- skjótt Sleipnir  6,03
3  Ylfa Guðrún Svafarsdóttir  Erla frá Austurási Rauður/milli- einlitt Fákur  6,00
4  Kristófer Darri Sigurðsson  Vorboði frá Kópavogi Brúnn/milli- einlitt Sprettur  5,90
5  Annabella R Sigurðardóttir  Styrkur frá Skagaströnd Brúnskjóttur Sörli  5,80
6  Sigurður Baldur Ríkharðsson  Sölvi frá Tjarnarlandi Brúnn/mó- einlitt Adam  5,77
42924  Glódís Rún Sigurðardóttir  Bragi frá Efri-Þverá Brúnn/milli- einlitt Sleipnir  5,73
42924  Hafþór Hreiðar Birgisson  Björk frá Barkarstöðum Brúnn/milli- stjörnótt Sprettur  5,73
9  Ylfa Guðrún Svafarsdóttir  Bjarkey frá Blesastöðum 1A Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur  5,70
10  Arnar Máni Sigurjónsson  Vindur frá Miðási Brúnn/milli- einlitt Fákur  5,60
43051  Rakel Ösp Gylfadóttir  Greipur frá Syðri-Völlum Brúnn/dökk/sv. einlitt Hörður  4,70
43051  Helga Stefánsdóttir  Völsungur frá Skarði Brúnn/milli- stjarna,nös … Hörður  4,70
13  Benedikt Ólafsson  Týpa frá Vorsabæ II Jarpur/milli- einlitt Hörður  4,53
14  Herdís Lilja Björnsdóttir  Byr frá Bjarnarnesi Jarpur/milli- einlitt Sprettur  4,50
15  Rósa Kristín Jóhannesdóttir  Kolbrún frá Rauðalæk Brúnn/mó- einlitt Logi  4,43
16-17  Signý Sól Snorradóttir  Falur frá Skammbeinsstöðum 3 Rauður/milli- blesa auk l… Máni  4,17
16-17  Arnar Máni Sigurjónsson  Hljómur frá Skálpastöðum Fákur  4,17
18  Kristrún Ragnhildur Bender  Karen frá Árgerði Jarpur/rauð- einlitt Hörður  4,03
19-20  Hákon Dan Ólafsson  Goldfinger frá Vatnsenda Fákur  0,00
19-20  Kolbrá Lóa Ágústsdóttir  Hreimur frá Reykjavík Vindóttur/jarp- einlitt Geysir  0,00
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Védís Huld Sigurðardóttir  Krapi frá Fremri-Gufudal Rauður/milli- skjótt Sleipnir  6,71
2  Thelma Dögg Tómasdóttir  Sirkus frá Torfunesi Rauður/ljós- tvístjörnótt Grani  6,36
3  Kristófer Darri Sigurðsson  Vorboði frá Kópavogi Brúnn/milli- einlitt Sprettur  6,26
4  Ylfa Guðrún Svafarsdóttir  Erla frá Austurási Rauður/milli- einlitt Fákur  6,21
5  Annabella R Sigurðardóttir  Styrkur frá Skagaströnd Brúnskjóttur Sörli  4,74
GæðINGASKEIð
Opinn flokkur – Meistaraflokkur
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Guðmar Þór Pétursson  Rúna frá Flugumýri Leirljós/Hvítur/milli- ei… Hörður  7,75
2  Viðar Ingólfsson  Sleipnir frá Skör Brúnn/milli- einlitt Fákur  7,71
3  Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir  Ása frá Fremri-Gufudal Rauður/milli- einlitt Hörður  7,54
4  Hinrik Bragason  Askur frá Syðri-Reykjum Rauður/milli- stjörnótt g… Fákur  7,42
5  Sigurður Vignir Matthíasson  Gormur frá Efri-Þverá Brúnn/milli- einlitt Fákur  7,42
6  Sylvía Sigurbjörnsdóttir  Villingur frá Breiðholti í Flóa Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur  7,38
7  Sigurbjörn Bárðarson  Flosi frá Keldudal Móálóttur,mósóttur/ljós- … Fákur  7,04
8  Hekla Katharína Kristinsdóttir  Jarl frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli- tvístjörnót… Geysir  6,88
9  Kári Steinsson  Binný frá Björgum Grár/brúnn einlitt Fákur  6,79
10  Sigvaldi Lárus Guðmundsson  Tromma frá Skógskoti Rauður/sót- stjörnótt Faxi  6,75
11  Haukur Baldvinsson  Grímur frá Borgarnesi Brúnn/milli- stjörnótt Sleipnir  6,58
12  Reynir Örn Pálmason  Laxnes frá Lambanesi Rauður/milli- stjörnótt Hörður  5,83
13  Sigursteinn Sumarliðason  Krókus frá Dalbæ Brúnn/milli- einlitt Sleipnir  4,42
14  Arna Ýr Guðnadóttir  Hrafnhetta frá Hvannstóði Brúnn/milli- skjótt Fákur  4,33
15  Teitur Árnason  Hafsteinn frá Vakurstöðum Rauður/milli- skjótt Fákur  4,04
16  Fredrica Fagerlund  Snær frá Keldudal Grár/brúnn einlitt Hörður  3,71
17  Edda Rún Ragnarsdóttir  Tign frá Fornusöndum Rauður/milli- stjörnótt Fákur  0,17
18  Guðmundur Björgvinsson  Glúmur frá Þóroddsstöðum Brúnn/milli- einlitt Geysir  0,00
19  Helga Una Björnsdóttir  Besti frá Upphafi Leirljós/Hvítur/milli- ei… Þytur  0,00
20  Elías Þórhallsson  Klemma frá Koltursey Rauður/milli- blesótt Hörður  0,00
21  Páll Bragi Hólmarsson  Heiða frá Austurkoti Rauður/milli- blesótt Sleipnir  0,00
Opinn flokkur – 1. flokkur
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Þorvarður Friðbjörnsson  Kveikur frá Ytri-Bægisá I Brúnn/milli- einlitt Fákur  5,63
2  Arnar Bjarnason  Aldís frá Kvíarholti Jarpur/dökk- einlitt Fákur  3,13
3  Hilmar Þór Sigurjónsson  Þytur frá Litla-Hofi Jarpur/milli- einlitt Fákur  2,71
4  Erling Ó. Sigurðsson  Hnikar frá Ytra-Dalsgerði Rauður/milli- stjörnótt Fákur  0,00
5  Daníel Gunnarsson  Magni frá Ósabakka Brúnn/dökk/sv. einlitt Sleipnir  0,00
Opinn flokkur – 2. flokkur
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Gunnhildur Sveinbjarnardó  Heimur frá Hvítárholti Brúnn/mó- stjörnótt Fákur  5,08
2  Sigurlaug Anna Auðunsd.  Sleipnir frá Melabergi Jarpur/milli- einlitt Fákur  4,46
3  Lára Jóhannsdóttir  Kappi frá Dallandi Brúnn/milli- tvístjörnótt Fákur  4,08
4  Sigurbjörn J Þórmundsson  Askur frá Akranesi Jarpur/dökk- einlitt Fákur  3,42
5  Sigríður Helga Sigurðardóttir  Brjánn frá Akranesi Brúnn/mó- einlitt Fákur  2,50
Ungmennaflokkur
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Máni Hilmarsson  Prestur frá Borgarnesi Vindóttur/mó skjótt Skuggi  6,88
2  Benjamín Sandur Ingólfsson  Messa frá Káragerði Bleikur/fífil/kolóttur st… Fákur  6,83
3  Brynjar Nói Sighvatsson  Rangá frá Torfunesi Bleikur/ál/kol. einlitt Fákur  5,29
4  Valdís Björk Guðmundsdóttir  Erill frá Svignaskarði Rauður/milli- stjörnótt Sprettur  4,54
5  Katrín Eva Grétarsdóttir  Gyllir frá Skúfslæk Rauður/milli- tvístjörnót… Háfeti  3,92
6  Rúna Tómasdóttir  Hrammur frá Álftárósi Brúnn Fákur  3,63
7  Þorgeir Ólafsson  Ísak frá Búðardal Rauður/milli- stjörnótt Skuggi  3,58
8  Dagmar Öder Einarsdóttir  Odda frá Halakoti Brúnn/milli- einlitt Sleipnir  3,50
9  Ásta Margrét Jónsdóttir  Dögun frá Mosfellsbæ Jarpur/milli- einlitt Fákur  3,04
10  Konráð Valur Sveinsson  Þeldökk frá Lækjarbotnum Brúnn/milli- einlitt Fákur  2,71
11  Þorsteinn Björn Einarsson  Erpur frá Efri-Gróf Jarpur/milli- stjörnótt Sindri  0,42
Unglingaflokkur
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Védís Huld Sigurðardóttir  Fálki (Taktur) frá Stóra-Hofi Brúnn/milli- stjörnótt Sleipnir  7,42
2  Hákon Dan Ólafsson  Spurning frá Vakurstöðum Jarpur/milli- stjörnótt Fákur  6,50
3  Ylfa Guðrún Svafarsdóttir  Erla frá Austurási Rauður/milli- einlitt Fákur  4,54
4  Hafþór Hreiðar Birgisson  Björk frá Barkarstöðum Brúnn/milli- stjörnótt Sprettur  4,13
5  Dagur Ingi Axelsson  List frá Svalbarða Brúnn/milli- blesa auk le… Fákur  3,75
6  Sigurður Baldur Ríkharðsson  Sölvi frá Tjarnarlandi Brúnn/mó- einlitt Adam  3,29
7  Arnar Máni Sigurjónsson  Vindur frá Miðási Brúnn/milli- einlitt Fákur  0,42
8  Melkorka Gunnarsdóttir  Naha frá Áskoti Vindóttur/jarp- einlitt Hörður  0,42
9  Kristófer Darri Sigurðsson  Diljá frá Kópavogi Rauður/sót- tvístjörnótt Sprettur  0,17
10  Ylfa Guðrún Svafarsdóttir  Bjarkey frá Blesastöðum 1A Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur  0,00
11  Glódís Rún Sigurðardóttir  Blikka frá Þóroddsstöðum Bleikur/fífil- stjörnótt Sleipnir  0,00
12  Herdís Lilja Björnsdóttir  Byr frá Bjarnarnesi Jarpur/milli- einlitt Sprettur  0,00
13  Sara Bjarnadóttir  Dimmalimm frá Kílhrauni Bleikur/álóttur einlitt Hörður  0,00
14  Kolbrá Lóa Ágústsdóttir  Hreimur frá Reykjavík Vindóttur/jarp- einlitt Geysir  0,00
SKEIð 100M (FLUGSKEIð)
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Tími
1  Konráð Valur Sveinsson  Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli- stjörnótt v… Fákur  7,44
2  Helga Una Björnsdóttir  Besti frá Upphafi Leirljós/Hvítur/milli- ei… Þytur  7,62
3  Teitur Árnason  Jökull frá Efri-Rauðalæk Bleikur/álóttur einlitt Fákur  7,82
4  Erlendur Ari Óskarsson  Korði frá Kanastöðum Jarpur/ljós einlitt Fákur  7,89
5  Árni Björn Pálsson  Skykkja frá Breiðholti í Flóa Brúnn/milli- einlitt Fákur  7,92
6  Ragnar Tómasson  Isabel frá Forsæti Jarpur/dökk- skjótt Fákur  7,93
7  Dagmar Öder Einarsdóttir  Odda frá Halakoti Brúnn/milli- einlitt Sleipnir  7,97
8  Sigurbjörn Bárðarson  Snarpur frá Nýjabæ Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur  8,25
9  Gústaf Ásgeir Hinriksson  Andri frá Lynghaga Brúnn/milli- einlitt Fákur  8,26
10  Védís Huld Sigurðardóttir  Fálki (Taktur) frá Stóra-Hofi Brúnn/milli- stjörnótt Sleipnir  8,26
11  Sæmundur Sæmundsson  Vökull frá Tunguhálsi II Brúnn/milli- einlitt Freyfaxi  8,38
12  Glódís Rún Sigurðardóttir  Blikka frá Þóroddsstöðum Bleikur/fífil- stjörnótt Sleipnir  8,39
13  Brynjar Nói Sighvatsson  Rangá frá Torfunesi Bleikur/ál/kol. einlitt Fákur  8,48
14  Hlynur Guðmundsson  Klaustri frá Hraunbæ Brúnn/milli- stjörnótt Hornfirðingur  8,54
15  Guðjón Örn Sigurðsson  Lukka frá Úthlíð Brúnn/milli- einlitt Smári  8,87
16  Dagur Ingi Axelsson  List frá Svalbarða Brúnn/milli- blesa auk le… Fákur  8,90
17  Hilmar Þór Sigurjónsson  Þytur frá Litla-Hofi Jarpur/milli- einlitt Fákur  8,93
18  Þorsteinn Björn Einarsson  Mínúta frá Hryggstekk Brúnn/milli- skjótt Sindri  9,12
19  Bjarki Freyr Arngrímsson  Alma frá Mosfellsbæ Grár/bleikur stjörnótt Fákur  9,37
20  Ragnar Hinriksson  Umsögn frá Fossi Brúnn/milli- stjörnótt Fákur  9,37
21  Hrefna Hallgrímsdóttir  Sveppi frá Staðartungu Bleikur/litföróttur einlitt Fákur  9,49
22  Rúna Tómasdóttir  Hrammur frá Álftárósi Brúnn Fákur  0,00
23  Kolbrá Jóhanna Magnadóttir  Von frá Mið-Fossum Bleikur/álóttur einlitt Fákur  0,00
24  Kristófer Darri Sigurðsson  Diljá frá Kópavogi Rauður/sót- tvístjörnótt Sprettur  0,00
25  Þorgeir Ólafsson  Ögrunn frá Leirulæk Jarpur/milli- sokkar(eing… Skuggi  0,00
26  Ylfa Guðrún Svafarsdóttir  Eldur frá Litlu-Tungu 2 Rauður/milli- einlitt Fákur  0,00
27  Þórarinn Ragnarsson  Hákon frá Sámsstöðum Bleikur/álóttur einlitt Smári  0,00
28  Valdís Björk Guðmundsdóttir  Erill frá Svignaskarði Rauður/milli- stjörnótt Sprettur  0,00
SKEIð 150M
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Tími
1  Sigurður Vignir Matthíasson  Léttir frá Eiríksstöðum Jarpur/milli- skjótt Fákur  14,72
2  Teitur Árnason  Ör frá Eyri Jarpur/milli- blesótt hri… Fákur  15,09
3  Þórarinn Ragnarsson  Funi frá Hofi Rauður/milli- einlitt Smári  15,43
4  Árni Björn Pálsson  Korka frá Steinnesi Leirljós/Hvítur/milli- ei… Fákur  15,43
5  Glódís Rún Sigurðardóttir  Blikka frá Þóroddsstöðum Bleikur/fífil- stjörnótt Sleipnir  15,83
6  Daníel Gunnarsson  Vænting frá Mosfellsbæ Rauður/milli- tvístjörnótt Sleipnir  16,22
7  Guðjón Örn Sigurðsson  Lukka frá Úthlíð Brúnn/milli- einlitt Smári  16,38
8  Hrefna Hallgrímsdóttir  Sveppi frá Staðartungu Bleikur/litföróttur einlitt Fákur  0,00
9  Þorgeir Ólafsson  Ísak frá Búðardal Rauður/milli- stjörnótt Skuggi  0,00
SKEIð 250M
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Tími
1  Konráð Valur Sveinsson  Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli- stjörnótt v… Fákur  22,62
2  Guðmundur Björgvinsson  Glúmur frá Þóroddsstöðum Brúnn/milli- einlitt Geysir  23,59
3  Gústaf Ásgeir Hinriksson  Andri frá Lynghaga Brúnn/milli- einlitt Fákur  24,04
4  Árni Björn Pálsson  Dalvar frá Horni I Jarpur/ljós einlitt Fákur  24,33
5  Sæmundur Sæmundsson  Vökull frá Tunguhálsi II Brúnn/milli- einlitt Freyfaxi  24,76
6  Hinrik Bragason  Askur frá Syðri-Reykjum Rauður/milli- stjörnótt g… Fákur  0,00
7  Sigurbjörn Bárðarson  Snarpur frá Nýjabæ Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur  0,00